PDA

View Full Version : [Offline] Chào Mừng Các Tân Sinh Viên

blue_horizon
26-06-2009, 04:19 PM
Theo nguyện vọng của anh em trong 4rum tại Hà Nội và nhân tiện các em khoá 06-09 ra Hà Nội tìm đường " Cứu Thế Giới ". Nhân dịp hội ngộ này, 4rum tổ chức một buổi offline cho anh em ngoài này vui hè và các em 06-09 xả stress sau 12 năm học hành vất vả.

Welcome to Công Viên nước Hồ Tây

Địa điểm : Cổng parapol Bách Khoa Hà Nội
Thời Gian : Đầu tháng 9 (ngày giờ cụ thể sẽ thông báo sau ^^
Chi Phí : 100k/người. Vì ai cũng phải mua vé giống nhau, còn các em 06-09 cũng đã đủ lớn để nộp thế rồi Nhưng bác nào muốn nộp hơn em rất hoan nghênh.

Sau khi chơi các trò chơi ở Công Viên nước Hồ Tây. Chúng ta sẽ đi hát hò hoặc ăn uống gì đó, theo số đông lúc đó thôi.

Nếu bạn nào có nhu cầu tham gia thì đăng kí theo bản sau :

Họ Tên :
Nick 4rum :
Điện Thoại :
Phương tiện : Theo tớ nên đi xe máy, nhất là các đàn anh có xe ngoài này, cho đàn em đi ké nữa để tiện việc đi lại
Số người :

@ Các Mem 06-09 : Đây là buổi off chào mừng các bạn, nên tớ rất mong có nhiều mem 06-09 tham gia cùng, nếu vì sợ lạc đường,các bạn nên rủ anh - chị - bạn bè đi cùng, càng đông càng vui mà.
Vì một số lí do mà buổi off chuyển lên đầu tháng 9 để đón các bạn tân sinh viên, đúng như tiêu đề của bài viết. Vì thế tớ xóa tất cả những bài không liên quan và chỉ để lại các bài đăng kí. Về thời gian cụ thể thì tớ sẽ update vào giữa tháng 8 để mọi người đc rõ

0h.babje
26-06-2009, 06:56 PM
Tớ đăng kí :freely:
Name: Linh
Nick 4rum: 0h.babje
ĐT: 0906174499
Phương tiện: Xe máy

chuduckhai
27-06-2009, 05:36 PM
đăng ký phát
Tên: Chu Đức Khải
phone: 0932349693
Phương tiện: Honda :))

Candy
28-06-2009, 10:32 AM
Họ Tên : Trịnh Mạnh Hùng
Nick 4rum : Candy
Điện Thoại : 0976208517
Phương tiện : walk
Số người : 1

kẻ xấu
28-06-2009, 10:23 PM
Cho 1 suất nhé ....
Họ tên : Sở Khanh, Ông Xã, thích gọi gì cũng được ;))
Nick 4rum : kẻ xấu
Số điện thoại : 0986 088 550
Phương Tiện : Đi với bạn Linh dylan yêu bạn ấy nhất nhà đấy ;))
Số lượng : 2 à 1 ... bạn Linh dylan đăng kí rồi ;))

@ vân : cậu đừng spam trong top này nữa, cậu còn spam top box này nói được ai nữa chứ :((. Tớ đăng kí, nhưng có 95 % được thôi đấy ;)) ... ôi lâu nhắm rồi mới đăng kí đi off. vui ơi là vui, thích ơi là thích. Sao chẳng thấy Mem 06-09 đăng kí thế nhỉ :))

snow_a5_online
01-08-2009, 01:04 AM
hơ hơ.......mình chưa là SV nhưng cũng xí xọn cái;;;;;;;;;;;;
Tên: Snow
Nick:nhìn trái......nhìn...
ĐT:01699749463
Phương tiện: chẳng bít nữa cơ......
Số lương: chả bít từ giờ đến hum đó có túm dc ku nào kko.....hehe

giamdocb12
01-08-2009, 09:20 AM
Đi CV nước Hồ Tây hay là đi cái công viên ở bên cạnh đấy:hmm:

000_000
17-08-2009, 01:07 PM
Hì, lâu rùi không đi off . Zui quá !! Em cũng đăng kí 1 suất vs
Tên : Hằng
Nick:000_000
Đt : 01696253753
Phương tiện : đi bộ ( nếu ai đi xe 1 mình , em có thể ké được ko ạ )
Số lượng : 1 mình ( có thể 2 mình nếu e kiếm được người cho đi cùng ;)) )

000_000
17-08-2009, 01:15 PM
Có thể để đến khoảng giữa tháng 9 được k mọi người , vì bọn em có ng sẽ ra nhập học muộn vs cùng cần time để mà quen đg ^^

kẻ xấu
17-08-2009, 01:24 PM
Cụ thể thời gian có lẽ sẽ được Update sau khi bạn Vân tìm hiểu xem các trường nhập học muộn nhất là bao nhiêu ? để tất cả các mem 06-09 đều có cơ hội tham gia. Và có thể muộn hơn 1 chút để cho các bạn lo về nhà cửa - trường mới - lớp mới - quan trọng là " đườnh mới nữa " ? theo tớ có lẽ là cuối tháng 9 hoặc đầu tháng 10 mới off được. nêu off đúng dịp Trung Thu thì tốt quá !

hoanganh_cun
17-08-2009, 04:52 PM
tháng 10 được ko mọi người? để các e nó làm quen với cuộc sống mới đã. với cả tui cũng muốn tham gia nhưng đang còn bù đầu với đề án. năm cúi bận chết đc.

cur_sera
17-08-2009, 08:41 PM
Cho em register cái!!!!!
* Họ Tên : Đỗ Huyền Linh
* Nick 4rum :huyenlinh_cur_sera_0503
* Điện Thoại :0904 76 7997( hôm nào đi nhập học mới dùng số này)
* Phương tiện : Ai cho em quá giang thì tốt quá!!!!!
* Số người :chắc mình em thui!!!!
:loa::loa:

giamdocb12
17-08-2009, 09:06 PM
đừng đi công viên hồ tây nữa. chán nắm :( ..............................................

vitaminb12
17-08-2009, 09:13 PM
tháng 10 thì còn đi công viên Hồ tây làm dek gì nữa :-s Hay anh em ta đi Ba vì chơi nhể :-? có điều là niu ét vê mà bắt chạy lên tận Ba vì thì cũng khó :-?

giamdocb12
17-08-2009, 09:23 PM
tháng 10 thì còn đi công viên Hồ tây làm dek gì nữa :-s Hay anh em ta đi Ba vì chơi nhể :-? có điều là niu ét vê mà bắt chạy lên tận Ba vì thì cũng khó :-?

đi Ba Vì đc đấy. đi 1 lần rùi nhưng mún đi nữa =)). Ba Vì cũng có xa lắm đâu :sparkling:

kẻ xấu
17-08-2009, 09:59 PM
Có đi công viên nước đâu ? đi cái công viên gì bên cạnh cơ mà =). Nghe nói bên đó nhiều trò chơi thú vị lắm :(( chưa được đi lần nào :(

Bách_Hợp
17-08-2009, 10:19 PM
Có đi công viên nước đâu ? đi cái công viên gì bên cạnh cơ mà =). Nghe nói bên đó nhiều trò chơi thú vị lắm :(( chưa được đi lần nào :(
Đừng có dại sang cái bên cạnh!
Ngoài con rồng thép ra thì chả có trò gì hay cả!
Híc hôm trước đi cái trò quay quay say choáng kinh!:ock:

vitaminb12
17-08-2009, 10:25 PM
Đừng có dại sang cái bên cạnh!
Ngoài con rồng thép ra thì chả có trò gì hay cả!
Híc hôm trước đi cái trò quay quay say choáng kinh!:ock:
có cái trò lăn lộn cũng được mờ lão :)) Cái trò bánh xe nó cứ quay mòng mòng đó :)) Rồi xe đụng nữa :)) Nói chung Cv ko hay lắm nhưng mà đi chơi đông thì vẫn vui :D Mờ đi ở mấy chỗ đó có cái hay là thi thoảng lại có em xinh :D

kẻ xấu
17-08-2009, 10:39 PM
có cái trò lăn lộn cũng được mờ lão :)) Cái trò bánh xe nó cứ quay mòng mòng đó :)) Rồi xe đụng nữa :)) Nói chung Cv ko hay lắm nhưng mà đi chơi đông thì vẫn vui :D Mờ đi ở mấy chỗ đó có cái hay là thi thoảng lại có em xinh :D

Em xinh á ? thế thì nhất trí đi cái công viên bên cạnh đê =).
Tôi thích chơi nhất là trò xe đụng =). Thôi thì chơi đó cũng được, đi nơi nào đó mà xa thì sao mà bọn đàn em nó theo kịp được.

Bách_Hợp
17-08-2009, 10:51 PM
Ờ được mấy trò đó!
Khoái nhất là cái trò xe đụng!
Còn mấy cái đu quay với con bạch tuộc thì chắc tèo quá!
Không đi lần thứ 2 đâu!:brbr:
Lần này mà có đi phải đi con rồng thép mới được!:^o^:

000_000
17-08-2009, 11:00 PM

Trời e cũng nghĩ như thế . Vì hầu hết là đi xe máy nên lên Ba Vì cũng được . Tiện thể có ai đi xe máy 1 mình cho em quá giang vs . Mà mọi người càng đi nhiều xe càng tốt nhá ^^ Khoá e mới ra ít ng có xe máy lắm

kẻ xấu
17-08-2009, 11:05 PM
Trời e cũng nghĩ như thế . Vì hầu hết là đi xe máy nên lên Ba Vì cũng được . Tiện thể có ai đi xe máy 1 mình cho em quá giang vs . Mà mọi người càng đi nhiều xe càng tốt nhá ^^ Khoá e mới ra ít ng có xe máy lắm

Từ nhà đến chỗ tập trung đã là cả một vấn đề rồi. Có người vì lạc đường mà ko tới kịp lúc trượt buổi off thì sao ? đơn giản thế thôi? Nếu muốn off xa xa chắc phải đợi vào tháng cho quen đường cái đã =))

giamdocb12
18-08-2009, 11:06 PM
Từ nhà đến chỗ tập trung đã là cả một vấn đề rồi. Có người vì lạc đường mà ko tới kịp lúc trượt buổi off thì sao ? đơn giản thế thôi? Nếu muốn off xa xa chắc phải đợi vào tháng cho quen đường cái đã =))

kiểu gì chả tập trung ở chỗ parabol BK, chỗ ấy ai ra HN chả bít =)). cứ nói thế, có khi chỉ 1,2 tuần đầu đã thuộc hết đường rồi ấy chứ :))

blue_horizon
19-08-2009, 07:21 PM
Mấy bài kia del nhá, ko liên quan
Tớ định off trung thu, vì khi đó đầu tháng 10, thời gian khá đẹp, nhất lại vào thứ 7, đi chơi về thì chủ nhật có thể nghỉ ngơi để hôm sau đi học. Thêm nữa là chắc các em mới nhập học thì trung thu không về, và nhiều bạn cũng thế nên đi chơi đông cho đỡ nhớ nhà (chắc chỉ có mình mình nhớ nhà :P)
Còn địa điểm thì nói thật bây giờ tớ cũng chả biết đi đâu. CV nước nhiều cũng chán, mà ngoại thành thì khó cái phương tiện
Có lẽ là nên off trong thành phố thôi, cho gần

vitaminb12
19-08-2009, 07:27 PM
Mấy bài kia del nhá, ko liên quan
Tớ định off trung thu, vì khi đó đầu tháng 10, thời gian khá đẹp, nhất lại vào thứ 7, đi chơi về thì chủ nhật có thể nghỉ ngơi để hôm sau đi học. Thêm nữa là chắc các em mới nhập học thì trung thu không về, và nhiều bạn cũng thế nên đi chơi đông cho đỡ nhớ nhà (chắc chỉ có mình mình nhớ nhà :P)
Còn địa điểm thì nói thật bây giờ tớ cũng chả biết đi đâu. CV nước nhiều cũng chán, mà ngoại thành thì khó cái phương tiện
Có lẽ là nên off trong thành phố thôi, cho gần

tiếc là giờ nó cấm thả đèn trời rồi :| chứ ko ta lên Mỹ đình xả láng 1 trận :( Trung thu ko được thả đèn trời thì biết làm chi nhỉ :((

blue_horizon
19-08-2009, 07:41 PM
tiếc là giờ nó cấm thả đèn trời rồi :| chứ ko ta lên Mỹ đình xả láng 1 trận :( Trung thu ko được thả đèn trời thì biết làm chi nhỉ :((

Trời trăng gì, nguy hiểm lắm
Lên Mỹ Đình thả diều, nhưng chỉ đc buổi tối thôi. Thế thống nhất đi CV nước nhá. Hôm đó tổ chức đua ô tô đụng luôn :rideon: