PDA

View Full Version : Cảm giác dành cho em

thomit.com
09-07-2009, 10:25 AM
Em có biết ràng kể từ khi gặp em. Anh mới biết rằng tình yêu là một cảm giác quan trọng mà một người có thể có. Anh đã từng nghĩ rằng tình yêu chỉ tồn tại trong phim ảnh và anh thích được một mình. Anh đã từng nghĩ rằng anh là một người độc lập và mạnh mẻ đến nổi anh không cần bất cứ ai bên cạnh để an ủi và chia sẻ. Nhưng sau khi gặp được em, anh chợt nhận ra rằng thái độ của anh về tình yêu thật sự chỉ là sự che đậy những thất vọng của chính anh trong các mối quan hệ. Anh đã dựng nên cho mình một bức tường ngăn cách đến nổi không ai biết được anh cảm nghĩ thế nào. Nhưng sau khi gặp em anh đã không còn có thể che dấu mình được nữa. Cảm xúc đã trở nên rõ ràng và bây giờ anh muốn nói với cả thế giới này một điều mà anh đã biết nhưng anh sẽ phải thừa nhận đó là: Tình yêu là cảm giác quan trọng nhất mà con người có thể cảm nhận trong cuộc đời và anh muốn cảm ơn em vì đã làm cho anh trung thực với chính mình và với mọi người.

Em yêu à!
http://i683.photobucket.com/albums/vv198/thomit123/huyenntTrac-nghiem-tinh-yeu-Itali.gif

Em có biết Em có ý nghĩa quan trọng như thế nào đối với Anh không?
Có nhiều lúc anh chợt tỉnh dậy lúc nữa đêm và anh cảm thấy trống rỗng khi nghĩ rằng sẽ như thế nào đây khi em không có ở bên anh. Em không bên anh lúc này và rồi anh tự hỏi nếu em thật sự biết rằng em có ý nghĩa đối với anh nhiều như thế nào thì làm sao có thể tin được em là một phần trong tất cả những cảm xúc của anh. Em là phần sâu sắc nhất trong cuộc sống của anh. Hãy luôn biết rằng anh yêu em nhiều hơn bất cứ điều gì khác trên thế giới này.

Có thể A với Em chỉ có thể mãi là 2 người bạn. Nhưng trong trái tim Anh, Em sẽ vẫn là người con gái tuyệt vời nhất. Người con gái đã cho Anh hiểu thế nào là tình yêu. Đã cho Anh có cảm giác yêu 1 người là như thế nào, nhớ một người là như thé nào, chờ đợi 1 người là như thế nào...
http://i683.photobucket.com/albums/vv198/thomit123/C3A2nh-yeu-em-nhu-em-van-vay23.jpg

noh_ssiw
13-07-2009, 04:06 PM
thật hạnh phúc khi ra đi mà vẫn có ng luôn mong nhớ đến mình!!!:sparkling::sparkling:

doantung
05-08-2009, 08:06 PM
Thằng này dạo này văn chương lai láng thế nhỉ. Đọc nghe cũng mùi mẫn lắm