PDA

View Full Version : Phần mềm đóng băng ổ cứng mạnh hơn cả Deep

Nhoc Hoang
18-07-2009, 08:21 AM
Chào các bạn!!
Theo các bạn dùng deep để đóng băng ổ cứng nhằm bảo về bộ win của máy có tốt không :tadaa: vấn đề này chúng ta phải cùng nhau xem lại thực chất thì deep chúng ta nên chọn Clean_Slate_v_40_Build_1426 sản phẩm mới đàn em nên tiến bộ khá vượt bậc về giao diện cũng như tính năng vượt trội về khả năng an ninh.
http://www.4shared.com/file/114767705/81cc8f75/Clean_Slate_v_40_Build_1426.html
Các bạn dùng rồi cảm ơn cái nhé. Àh quên ủng hộ đủ rồi khỏi cảm ơn hj.:love:

hacker_dragon_09
20-07-2009, 07:27 PM
Giống nhau cả chỉ khác về giao diện và bảo mật nhưng cuối cùng cũng có trình phá băng thôi :amitabha:

Nguyen_xd2_nuce
20-07-2009, 09:30 PM
thực ra tớ thấy dùng deep freeze là tốt rồi. máy tính có mạng chỉ cần deep freeze và 1 phần mềm diệt virus nữa là ok!!!!!!!!!!

Nhoc Hoang
21-07-2009, 07:34 AM
thực ra tớ thấy dùng deep freeze là tốt rồi. máy tính có mạng chỉ cần deep freeze và 1 phần mềm diệt virus nữa là ok!!!!!!!!!!
Chính xác là giống nhau về chức năgn nhưng nếu dùng deep thì không thểcập nhật Anti mà không tháo băng mất đi tính chất deep và nhiều thứ deep không có bạn ạ:knife::comeon:

nhok_c4tjnh93
21-07-2009, 10:26 AM
Theo tớ thấy, khi đã có bản ghost trong tay thì không cần nhất thiết phải dùng đến đóng băng làm gì cho mệt.:whistle: Mất công mở vô mở ra. Minh không dùng một trình diệt virut nào vẫn ngon ơ. :fullup:Máy chả làm saO hết:yawn:

sám_hối
21-07-2009, 05:26 PM
Theo tớ thấy, khi đã có bản ghost trong tay thì không cần nhất thiết phải dùng đến đóng băng làm gì cho mệt.:whistle: Mất công mở vô mở ra. Minh không dùng một trình diệt virut nào vẫn ngon ơ. :fullup:Máy chả làm saO hết:yawn:

chú nói chuẩn đấy.A cả đời chẳng mấy khi bị hỏng win do virut toàn do lỗi win thôi.cài ct diệt virut chỉ tổ làm nặng máy.cần gì ghost cho nhanh khà khà

hrockvn
21-07-2009, 05:29 PM
Theo tớ thấy, khi đã có bản ghost trong tay thì không cần nhất thiết phải dùng đến đóng băng làm gì cho mệt.:whistle:
Câu này nghe buồn cười ghê =)) .

vitaminb12
21-07-2009, 08:31 PM

Chả làm sao hết vì làm gì nhận diện được virus =)) virus nó cũng có làm cho máy tính hắt xì hay chảy nước mũi đâu mờ biết được =))