PDA

View Full Version : Khóa 2009-2012 vào đây báo danh nào ^^

Trang : 1 2 3 [4]

boylove_1004
14-11-2009, 08:14 PM
em la` 1 men cua a11 ne` , moi' vao` truong` ta thay dung' la` truong minh` VIP that..keke:phew:

kẻ xấu
14-11-2009, 09:24 PM
em la` 1 men cua a11 ne` , moi' vao` truong` ta thay dung' la` truong minh` VIP that..keke:phew:

VIP, ý bạn ở đây là gì ? sao mình học 3 năm trường rồi chẳng thấy nó vip viếc gì cả :-?

Dạo này 09-12 thấy sôi nổi hẳn lên ( nhưng chưa thấy khóa nào sôi nổi như 08-11 ). Lần tới off, mong rằng sẽ gặp được những em 09-12. Mình rất thích gặp thêm những người bạn mới, dù ko thấy chán những người bạn cũ bao h =))

Tit yêu
17-11-2009, 03:45 PM
VIP, ý bạn ở đây là gì ? sao mình học 3 năm trường rồi chẳng thấy nó vip viếc gì cả :-?

Dạo này 09-12 thấy sôi nổi hẳn lên ( nhưng chưa thấy khóa nào sôi nổi như 08-11 ). Lần tới off, mong rằng sẽ gặp được những em 09-12. Mình rất thích gặp thêm những người bạn mới, dù ko thấy chán những người bạn cũ bao h =))

hôm nào off ếh nờ.cho lớp em đăng kí 41-2 suất nhá,đú đởn tí cho vui=))

OLSJ13
17-11-2009, 06:00 PM

em có phải ng` bạn mới hông:"> =))

mo0.1994
20-11-2009, 02:52 PM
giao lưu với mấy em khoá này cũng vui nhưng chẳng có em nào vào hết, em mình năm nay cũng vào trường rồi, vui hết sẩy :hi:

ô chỵ lày hỳh như là ss ruột kụa pạn thảo quyên lớp em thỳ fải? :-/
lớp c7 em kóa qen linh chah ví kả linh trag :D

Mr.Tu~n
20-11-2009, 10:30 PM

VIP thế còn j.......ai cũng bảo học trg mình thik!!!tự hào wa

zX.Nt.Xz
21-11-2009, 08:05 AM
Em kh0a 2009-2012 cho em pao danh kaj. M0ng kh0a mjnh ngay m0t hung manh:empty:

zX.TT.Xz
21-11-2009, 02:49 PM
Em kh0a 2009-2012 cho em pao danh kaj. M0ng kh0a mjnh ngay m0t hung manh:empty:

ơ.....thằng này chạy sang đây nhanh nhỉ..... về nhà mẹ gọi kìa,,,,, :sweat::sweat::sweat:.... trốn trại.....:whistle::whistle:.....à nhân tiện em cũng zo báo danh luôn....:duno::duno:

zX.Nt.Xz
21-11-2009, 02:51 PM
ơ.....thằng này chạy sang đây nhanh nhỉ..... về nhà mẹ gọi kìa,,,,, :sweat::sweat::sweat:.... trốn trại.....:whistle::whistle:.....à nhân tiện em cũng zo báo danh luôn....:duno::duno:

Mẹ teo đi xa rùi mày gọi gì mà gọi :giveme: mà xin đi rui :sweat: mày chém vừa vừa thui :knife:

zX.TT.Xz
21-11-2009, 02:52 PM
Mẹ teo đi xa rùi mày gọi gì mà gọi :giveme: mà xin đi rui :sweat: mày chém vừa vừa thui :knife:

ờ.... thôi tao báo danh thế thôi.... A11 năm nay.... vui vui vui vui vui....:sweat:

zX.Nt.Xz
21-11-2009, 02:56 PM
vui mấy có thể là thế đấy. Nhưng có teo với mày kể mà cả lớp thì mới vui

zX.TT.Xz
21-11-2009, 02:58 PM
vui mấy có thể là thế đấy. Nhưng có teo với mày kể mà cả lớp thì mới vui

ờ hén .... rốt cuộc thì cũng chỉ có mấy thằng đội văng nghệ là " siêng "lên 4r lớp chả có đứa nào cả......:duno::duno::duno:

zX.Nt.Xz
21-11-2009, 03:01 PM
đâu mà đc mấy thằng mày có teo với mày còn thằng kia di ỉa quên mang rẻ rùi :duno::fallout:

zX.TT.Xz
21-11-2009, 03:04 PM
đâu mà đc mấy thằng mày có teo với mày còn thằng kia di ỉa quên mang rẻ rùi :duno::fallout:

ối vời ới.... mày nói thúi thế.... bốc mùi ghê wua''' vô zuyen vô zuyen.... nó có đi ấy thì.... mày cũng phải dấu cho nó... ai lại phỉ báng anh em thế.... thằng quỷ:comeon::comeon:

zX.Nt.Xz
21-11-2009, 03:09 PM
y la thằng kia mày tao có ia đâu ma thúi :chuckle: .nhưng ma mày nói tau cũng thấy hơi đau bụng rồi :empty:

vip
21-11-2009, 08:41 PM
ai biết anh Mai Minh Tâm mới vào trường khối mười ko, cho em hỏi thăm với ak

Leovsmoon
24-11-2009, 11:42 PM
Em cũng mún báo danh.Hoho nhưng em là dân ngoại tộc.Chắc vẫn được "tớn" chứ

Leovsmoon
25-11-2009, 04:04 PM
Trường đào kém đi nhiều rồi. Nếu năm ngoái nhiều bạn thi vào vì ấn tượng với phong trào bóng rổ thì năm nay vào trường lại có một nỗi thất vọng lớn. Sân bóng gì mà bẩn kinh khủng. Nhiều mem nữ thế mà không quét nổi cái sân. Chưa kể đội tập không có người quản lí, không có chút bài bản gì cả.
P/s: Đừng chém em nha. Góp ý thui.:D :D :D

Eo ơi sao anh lại nghĩ là cứ con gái chơi bóng là phải quét sân.Công việc bình đẳng mà.Nếu cứ đổ hết về phía nữ thế thì không hiểu sao con trai thời nay ăn quà lắm,nói chuyện .......... nhiều áp đảo con gái nhỉ.
Còn về kĩ thuật tập ấy em nghĩ các anh cũng nên đứng ra giúp đỡ thì đội nữ mới tiến bộ được.Hai đội cùng cố gắng mà.
-----------------------------------------

giờ thì còn một men nữ lớp 10 chăm chỉ lên sân..........các men khác tướng đối..........hầu hết các em lớp 10 đã chạy hêt.....vì sao thế các em ơi....hết hứng rồi à......

Công nhận là con gái không có niềm đam mê bóng như con trai.Lúc mới đầu hứng thú đi vì nó mới,thấy vui.Nhưng sau không đi nữa vì bạn bè đi ít,bố mẹ không cho,hết hứng........... Giống như trường em thôi mà :empty::empty::empty:

zX.TT.Xz
25-11-2009, 07:29 PM
Em cũng mún báo danh.Hoho nhưng em là dân ngoại tộc.Chắc vẫn được "tớn" chứ

e hèm...:chuckle::chuckle:!!! tớn thì cũng đc nhưng mừ... phải ra mắt anh em khoá này cái đã....:^o^::^o^:

Leovsmoon
25-11-2009, 07:36 PM
e hèm...:chuckle::chuckle:!!! tớn thì cũng đc nhưng mừ... phải ra mắt anh em khoá này cái đã....:^o^::^o^:

Hở ra mắt kiểu j`? Ra mắt ra làm sao? Ra mắt thế nào? ................. :sparkling::sparkling::sparkling: Đừng thấy người ta lạ nước lạ cái mà bắt nạt ................. nhá :XD::XD:

zX.TT.Xz
25-11-2009, 07:44 PM
Hở ra mắt kiểu j`? Ra mắt ra làm sao? Ra mắt thế nào? ................. :sparkling::sparkling::sparkling: Đừng thấy người ta lạ nước lạ cái mà bắt nạt ................. nhá :XD::XD:

ờ thì....thôi hok cần nữa.... bạn cứ thấy cái gì hay hay hok hay thì cứ thoải mái phê bình đi.....:giveme::giveme:

haminhvan
25-11-2009, 07:51 PM
Vậy muốn đăng ký thỳ phải liên lạc vs ai và làm như thế nào ak ? :sweat::sweat::sweat:

Liên lạc vs: 4 nhân vật sau của C4 (lớp 12 :D)
* Vân :">:
- Y!M: full_of_luv_ntv
- Blog: http://vn.myblog.yahoo.com/van-114 (lập blog vs mục đích chính là đj làm tình nguyện :">)
- SĐT: tớ sẽ cho sau :">

* Hoài Linh:
- Y!M: sacmaucuagio_hthl

* Kim Anh:
- Y!M: kany_th

* Tùng Anh (con gái đấy, ko phải con trai đâu :D)
- Y!M: forget_me_not_23092000

Mong khóa mới nhiệt tình tham gja. Khóa 08 - 11 thì có Liên (B5) và Hường (B6) nhiệt tình cực :love: 2 nhóc này rủ thêm đc nhiều bạn bè tham gja lắm :love:

Sống trong đời sống cần có một tấm lòng... để gió cuốn đi :love:

zX.TT.Xz
25-11-2009, 08:10 PM
Anh nghĩ việc dọn vệ sinh đâu nhất thiết phải các bạn nữ nhỉ ? các bạn nam vẫn có thể dọn được mà, để có một sân chơi cho mình thì việc dọn vệ sinh là điều đương nhiên, chứ mỗi lần mưa xuống ko dọn lấy chỗ nào mà chơi. Sân bóng rổ bây h chủ yếu lên hót chuyện và ăn quà chẳng ko bẩn ? có đứa lên sân bóng rổ chủ yếu để nói chuyện rồi về nhà tự tập, thật nực cười.
Còn việc quản lí ko phải do đội trưởng và HLV sao, lâu nay mọi 2 người đó ko chỉ đạo mọi người tập à ? Cái gì thì cái cũng cần phải có một người lãnh đạo thì mới phát huy hết được ưu điểm của từng người.

theo em thì chúng ta nên làm một cuộc gọi là..........cách mạng bóng rổ..... loại những đứa hok có ý chí ra..... theo kỉ luật là tốt nhất..... chọn xong đội bóng thì tổng vệ sinh là ok.....:sweat::sweat:

Leovsmoon
25-11-2009, 08:27 PM
theo em thì chúng ta nên làm một cuộc gọi là..........cách mạng bóng rổ..... loại những đứa hok có ý chí ra..... theo kỉ luật là tốt nhất..... chọn xong đội bóng thì tổng vệ sinh là ok.....:sweat::sweat:

Ôi cái con người này cậu ở trong đội bóng à.Tớ ngoan có kỉ luật này.Nhưng mà không biết chơi bóng.Cho tớ đi thi nha.Tổng vệ sinh thì thành viên trong tổ phân công mà làm.Cậu tính lập hội dọn vệ sinh à. Pó tay.:alert::alert::alert:

kẻ xấu
25-11-2009, 08:39 PM
Ôi cái con người này cậu ở trong đội bóng à.Tớ ngoan có kỉ luật này.Nhưng mà không biết chơi bóng.Cho tớ đi thi nha.Tổng vệ sinh thì thành viên trong tổ phân công mà làm.Cậu tính lập hội dọn vệ sinh à. Pó tay.:alert::alert::alert:

Nghe bài này có vẻ tiêu cực quá. Nếu ko nhầm ý của em là : Người có năng khiếu luôn được trọng dụng chỉ có mỗi việc để tập chơi và thi đấu thôi, ko cần phải dọn vệ sinh, không cần phải theo kỉ luật à ? Nữa là, hội dọn vệ sinh thì có gì là ko được ? vì một môi trường Xanh Sạch Đẹp cơ mà. Cái đường đi chẳng của riêng ai ? Vẫn có người dọn vệ sinh đấy. Đây là một sân bóng rổ của trường, của đội, của rất nhiều con người cùng chơi cùng tập cơ mà ... là lợi ích sát xương sườn đấy.

Theo mình thì Một nhân tài ( ý là có năng khiếu về Br ) dù có giỏi đến đâu cũng cần phải có kỉ luật . Đã chấp nhận tham gia một tổ chức nào đó thì phải chấp nhận và tuân theo kỉ luật của tổ chức đó.

Tớ ngoan có kỉ luật này.Nhưng mà không biết chơi bóng.Cho tớ đi thi nha
Kiểu này thì ko đi thi được đâu, đi cổ vũ thì được. Muốn đi thi thì phải có sự khổ luyện nghĩa là đã phải chấp nhận cái kỉ luật nói ở trên. BR ko phải là môn cá nhân :)

Không phải ai đi thi đấu cũng giỏi - không phải ai giỏi cũng được đi thi đấu

Leovsmoon
25-11-2009, 08:56 PM
@kẻ xấu:Anh ơi em viết là phân công thành viên trong đội làm mà.Em không có ý là người có năng khiếu sẽ chỉ đi chơi bóng và thi đấu.Mọi việc đều công bằng ai cũng như ai.Bác đã dạy"Người có tài mà không có đức là người vô dụng".Nên vì vậy ý thức kỉ luật của mỗi cá nhân đối với bản thân,tập thể hay xã hội ... đều rất quan trọng.Nếu khống có kỉ luật thì một tập thể sẽ không đi đến đâu.Nhưng dẫu sao em vẫn muốn xin lỗi vì những lời nói thiếu suy nghĩ của mình.
Em sẽ sửa chữa!

cugiahamchoi_94
24-12-2009, 01:57 PM
ai biết anh Mai Minh Tâm mới vào trường khối mười ko, cho em hỏi thăm với ak

mai minh tâm học lớp tớ nè con trái đúng hông học a1 đó :cool:

Leovsmoon
04-01-2010, 10:41 PM
Box 09-12 là một box rất nhỏ trong 4rum D2T nhưng đây là một box mới và khá sôi động.Các mem tham gia box hầu hết cũng là thành viên mới nên chưa thuộc hết nội quy của diễn đàn trong việc tham gia 4rum nói chung hay là việc post bài nói riêng.Để giữ trật tự, tránh tình trạng spam, câu bài, xử dụng ngôn ngữ không hợp lí, vi phạm nội quy trong box.........Tôi xin đưa ra một số quy định của box như sau:

I - Quy định chung về việc post bài

1 - Tiêu đề :

Nếu viết bằng tiếng Việt yêu cầu phải viết có dấu, đúng chính tả, mạch lạc
Phải nêu rõ được nội dung nổi bật mà topic muốn hướng tới.
Mod sẽ xóa những bài viết tiêu đề có nội dung chung chung, thiếu rõ ràng.

2 - Nội dung bài viết :

Nếu bằng tiếng Việt thì phải viết dấu
Nên dùng ngôn từ nghiêm túc, tránh các từ ngữ thiếu văn hoá.
Nêu rõ nguồn gốc xuất sứ của bài viết nếu là sưu tầm, trích lại.
Không đăng các bài có mục đích khiêu khích, tuyên truyền chống đối gây tổn hại đến cá nhân hay một tập thể, tổ chức nào đó.
Không post bài với nội dung thiếu chính xác hay nguồn tin không xác thực
Những bài viết đi lạc chủ đề sẽ bị xóa khi Mod dọn dẹp định kì hoặc thất thường.
Bài viết không được chứ các link thiếu lành mạnh hoặc chứa virus gây hại cho diễn đàn hoặc người đọc
Những bài viết hoặc topic bị đánh giá là có ảnh hưởng xấu đến danh dự của trường hay bộ mặt của diễn đàn sẽ bị xóa ngay khi phát hiện.Và chỉ được khôi phục khi thành viên chứng minh được topic đó không ảnh hưởng đến những điều trên.<Nếu thắc mắc có thể lập topic bên Kiến nghị - góp ý>

II - Các bài viết có nội dung vi phạm một trong các vấn đề dưới đây sẽ KHÔNG được đăng tải trên Diễn đàn:

Có nội dung vi phạm luật pháp của nước Cộng Hoà Xã Hội Chủ Nghĩa Việt Nam.
Có nội dung vi phạm và/hoặc tuyên truyền vi phạm thuần phong mỹ tục của người Việt nam.
Có nội dung chống phá và/hoặc tuyên truyền chống phá nước CHXHCN Việt Nam.
Có ảnh hưởng xấu tới khối đoàn kết các dân tộc Việt Nam.
Có ảnh hưởng xấu tới đoàn kết trên Diễn đàn.
Có nội dung đả kích các tôn giáo, các thể chế chính trị, kì thị phân biệt chủng tộc hoặc nội dung đồi trụy.

* BQT sẽ xử lý nặng nhẹ từ cảnh cáo, đến khóa tài khoản hoặc xóa tài khoản tùy thuộc và mức độ nặng nhẹ của sự vi phạm của thành viên. (Thành viên có thể bị ban nick vĩnh viễn nếu như vi phạm 6 mục này).

III - Danh mục các hành vi vi phạm khi post bài:

Spam và Câu bài: Các hành vi gửi nhiều bài cùng một lúc với cùng một nội dung, ý nghĩa ...... đã có hơn 1 lần trong cùng một chủ đề, một box với nội dung không rõ ràng, đi lạc chủ đề.
Lỗi chính tả: Bao gồm bài viết bằng Tiếng việt, có dấu đầy đủ; không dùng ngôn ngữ "xì-tin", ... <Nên viết hoa đầu dòng, tên riêng, ...>
Không rõ ràng: Yêu cầu hoặc trả lời có nội dung không rõ ràng.
Thái độ không nghiêm túc, không đúng mực: Gồm các bài viết bông đùa trêu,chọc quá mức hay là có những lời lẽ thô tục; quá khích; xúc phạm ......... đến đối tượng, thành viên khác.

* Thành viên nào vi phạm một hoặc nhiều trong các nội dung trên sẽ bị xử phạt tùy theo mức độ (có thể là nhắc nhở, trừ điểm, del bài, phạt thẻ ......... Nghiêm trọng hơn thì treo nick có thời gian hoặc vĩnh viễn).

IV - Quy định về việc sử dụng ảnh trong bài viết:

Ảnh không quá lớn, chỉ nên post ảnh có kích cỡ tối đa là 700x500, nếu lớn hơn thì chỉ việc đưa link dẫn đến ảnh đó.
Nội dung ảnh phải phù hợp với bài viết, không chứa những nội dung gây sốc như ảnh kinh dị, ảnh quá bạo lực, hoặc liên quan đến chính trị, tôn giáo, khiêu dâm, sex,....
Ảnh không được chứa đường link có dẫn đến các trang web không lành mạnh, hoặc có chứa virus.
Không sử dụng quá nhiều smile trong bài viết hoặc bài viết chỉ chứa toàn smile. Chỉ nên sử dụng tối đa 15 smiles; không sử dụng quá 3 smile giống nhau ở cùng 1 vị trí và phần không gian hiển thị smile phải nhỏ hơn 1/2 phần không gian của toàn bộ bài viết.

Bài viết có tham khảo và lấy tư liệu tại topic " Nội quy diễn đàn trường THPT Đào Duy Từ"

minh_hg
04-01-2010, 11:21 PM
Em làm mod box này hả?
Thế thì em nên chú trọng cái khoản ko spam, các bài viết ko có nội dung rõ ràng lắm chỉ để nhằm nói chuyện cho vui thì mời ra chat box hoặc vào chat chit lung tung

bomhamchoi
08-02-2010, 02:47 PM
Chào m,ấy bé 09-12 , thường xuyên qua 07-10 chơi nhá :D /

j mà kinh thía bạn sao nghĩ con trai xấu thế:sweat::sweat:
mà con trai có xấu hôk ta:dummy::dummy:

àk wên em là học sinh khoá học 09 012 nè cho em vào với nha

Tester_B1
09-02-2010, 07:02 PM
Cần phải thêm điều khoản này có vẻ hợp lí hơn:
Thành viên tham gia tích cực, có công hiến hoặc bài viết có ích từ 10 bài trở lên thì được quyền spam mà không bị band nick, cùng lắm là bị nhắc nhở hoặc xóa bài :)) (tất nhiên chỉ được trong vòng 24 tiếng) =))

kẻ xấu
09-02-2010, 07:17 PM
Cần phải thêm điều khoản này có vẻ hợp lí hơn:
Thành viên tham gia tích cực, có công hiến hoặc bài viết có ích từ 10 bài trở lên thì được quyền spam mà không bị band nick, cùng lắm là bị nhắc nhở hoặc xóa bài :)) (tất nhiên chỉ được trong vòng 24 tiếng) =))

Spam là tuyệt đối không đối với mọi thành viên trong diễn đàn. Thiên tử phạm tôi cũng như thứ dân. Có rất nhiều người đóng góp vô cùng lớn, và ai cũng có cái " ý thức " như em nghĩa là spam loạn lên rồi.

Nghiêm cấm spam dưới mọi hình thức. Box 09-12 là box spam khá nhiều. Mod Leovsmoon thì chưa đủ kinh nghiệm và Snow thì chẳng mấy nhiệt tình. 2 Mod này cần hợp tác với nhau tốt hơn. Tớ hi vọng là như vậy.

Snow
09-02-2010, 09:03 PM
Spam là tuyệt đối không đối với mọi thành viên trong diễn đàn. Thiên tử phạm tôi cũng như thứ dân. Có rất nhiều người đóng góp vô cùng lớn, và ai cũng có cái " ý thức " như em nghĩa là spam loạn lên rồi.

Nghiêm cấm spam dưới mọi hình thức. Box 09-12 là box spam khá nhiều. Mod Leovsmoon thì chưa đủ kinh nghiệm và Snow thì chẳng mấy nhiệt tình. 2 Mod này cần hợp tác với nhau tốt hơn. Tớ hi vọng là như vậy.

:| em không nhiệt tình
Nhưng em nghĩ là mình vẫn đang và sẽ hoàn thành ở một chuẩn mực nào đó ở trong box này :| đến ít nhất là lúc em nghỉ việc.

#06-Center
19-03-2010, 10:47 PM
Theo tớ thấy, càng về các khóa sau, càng ít bạn thích bóng rổ, niềm đam mê của các bạn bây giờ bọn tớ nói thật là không theo được, theo suy nghĩ và những điều tớ thấy thì các bạn khóa dưới chủ yếu chỉ thích đi chơi lượn đường tụ tập là chính, còn về thể thao thì hình như không thích mấy, và môn chủ đạo lại là bóng đá, còn về bóng rổ thì......... e hèm :corner:. Cũng định đi kêu gọi vài bạn tham gia tập luyện để có quân cho các mùa giải sau, mà sau khi đi lượn 1 vòng quanh khối 10 thì...... chán nản vô cùng, hầu như các bé "bé" quá, còn mấy "bé" lớn lớn, ngoại hình được thì lại không thích bóng rổ, thật tình chả biết nói gì nữa :dead:
P/s Tự nhiên topic này đang trong box của mình ai lại move sang bên đây thế nhỉ, chả thấy nói năng gì cả :ign:

cugiahamchoi_94
21-03-2010, 09:10 PM
ko pahir là ko thích bóng rổ mà là ít ng` chơi quá nhìn buồn ko mún chơi luôn , nhìn cái săn vắng teo

#06-Center
22-03-2010, 09:54 PM
ko pahir là ko thích bóng rổ mà là ít ng` chơi quá nhìn buồn ko mún chơi luôn , nhìn cái săn vắng teo

lên sân lúc mấy giờ mà ít hả em, tầm 4h30 là đông lắm rồi :love:

zack
22-03-2010, 10:25 PM

không hẳn là chỉ do em lên quá sớm , với lại đội bóng rổ vẫn đang là học sinh nên còn phải đi học thêm nữa , nói chung lên vào cuối tuần thường là đông

cugiahamchoi_94
23-03-2010, 06:10 PM
hix hix để hum sau em đi chơi. Cầu trời là có nhìu người chứ ko thì em lại nản luôn hix

#06-Center
28-03-2010, 09:46 AM
Hiện tại đội đang khuyến khích các em khối 10 tham gia tập luyện, ai muốn tập thì chiều lên sân nhé, sẽ có người hướng dẫn, và tương lai sẽ là các thành viên trụ cột trong đội tuyển của trường :D

ferrari
28-03-2010, 11:50 AM
Hiện tại đội đang khuyến khích các em khối 10 tham gia tập luyện, ai muốn tập thì chiều lên sân nhé, sẽ có người hướng dẫn, và tương lai sẽ là các thành viên trụ cột trong đội tuyển của trường :D

Với sự dẫn dắt của super Đông :angry: :duno: :aie: :refused: :demoralize: thì gạo nấu thành cháo :heheh:
Các thế hệ sau tiếp bước vào hết các trường khác còn đâu T.T

He0pr0_B7
02-04-2010, 07:00 PM
Hiz..! Ước gì các em ấy giữ đc niềm đam mê như lúc đầu đăng kí đi tập nhỉ ?!
Nhìn cái sân bóng mà phát nản ! Năm sau các chị ấy đi rồi, còn 4 đứa lớp 11 ko biết xoay xở tn nữa....!!!

Saimoon
16-04-2010, 03:49 PM
Chán quá cái sân bóng :(
Lâu lắm rồi hok đc đi chơi br rồi

cugiahamchoi_94
19-04-2010, 03:23 PM
à sao em thấy có người nói là buổi chiều ko cho vào chơi bóng rổ vì nói là đang sửa sân ???

Tester_B1
19-04-2010, 04:25 PM
Bây giờ lại tập đuợc bình thuờng rồi, còn đóng cửa nữa đâu, chắc là lúc truớc đóng cửa để tu sửa :D. Chiều nay vừa thấy thằng bạn vác đồ đi tập xong =))

He0pr0_B7
19-04-2010, 05:54 PM
Sửa sân á ?!
Dự án nằm trên giấy...! Đợi đến khi sửa xong thì mình phắn lâu roài..;)) !!!
Đóng cửa để ngăn bọn bóng đá ấy mà, nhưng bóng gì thì cũng cấm !!!

zero_9x
24-04-2010, 01:59 PM
cho em tham gia đội bóng với,anh chị ơi!!:D!! >_< để và được đội bóng rổ có khó lắm không nhỉ? có ai không giúp em với?

kẻ xấu
24-04-2010, 02:07 PM
cho em tham gia đội bóng với,anh chị ơi!!:D!! >_< để và được đội bóng rổ có khó lắm không nhỉ? có ai không giúp em với?

Dễ mà đâu có khó hả em. Em tìm ai đóng trong đội bóng rồi bảo dẫn tới chỗ tập. Em chỉ cần chăm chỉ, và cố gắng hết sức. Chắc chắn được tham gia mà. Brổ nó hơn nhau ở cái kiên trì có lẽ vì thêm dễ tham gia nhưng ít người trụ được. Cần có đam mê cơ chứ ko phải ngày trước ngày sau là thành sao đâu.

cugiahamchoi_94
29-04-2010, 11:53 AM
em xin báo danh ..e....hèm
Tên em là : Nguyễn Hồng Ngọc
Dân đen của A1:congratz:
chỉ có thế hix chả nhẽ ngồi kể sở thích ra hix hix :sweat:
chán thật :ign: sao cằng lớn càng thấy chán đời :swing:

yenkute_94
05-05-2010, 11:14 AM
Em em !!!! Em xin giới thiệu em là Hải Yến thành viên 10A4.:blush::blush::blush::blush:

Snow
22-08-2010, 05:29 PM
Các thành viên khóa 09 - 12 gia nhập đội bóng rổ Đào đi chứ nhỉ :-d
niềm tự hào của trường ta đấy :x

cugiahamchoi_94
23-08-2010, 11:45 AM
Các thành viên khóa 09 - 12 gia nhập đội bóng rổ Đào đi chứ nhỉ :-d
niềm tự hào của trường ta đấy :x

sao khoá bọn e lại là niềm tự hào ạ .. đang còn 1 khoá mới vào mà a .. rủ bọn nó coi a :D

Snow
23-08-2010, 12:23 PM
sao khoá bọn e lại là niềm tự hào ạ .. đang còn 1 khoá mới vào mà a .. rủ bọn nó coi a :D
c:byebye: khóa mới thì có vẻ tiến triển mạnh khi có nhiều đứa tham gia tập cùng với đội từ tr'c khi vào trường ấy ^^
chủ yếu là khóa bọn em đấy :D

#06-Center
23-08-2010, 12:58 PM

em này là em nào mà tự tin ghê vậy ta :))
ý cậu K là bóng rổ là niềm tự hào của trường Đào Duy Từ em ạ, chứ không phải khóa em đâu :)) cơ mà nếu đúng trên lĩnh vực khác thì anh ko biết :D

cugiahamchoi_94
23-08-2010, 04:20 PM
em này là em nào mà tự tin ghê vậy ta :))
ý cậu K là bóng rổ là niềm tự hào của trường Đào Duy Từ em ạ, chứ không phải khóa em đâu :)) *** Hidden Content ***

e là dân A1 nên có tự tin thì cũng bt thôi ạ ko có gì là lạ lắm ;)) mà thỉnh thoảng e qua trường vào buổi c` mà lại thấy sân đóng cửa ~.~ ko hiểu mấy

#06-Center
23-08-2010, 05:05 PM
à há, dân A1 à ;)) chắc học hành khá lắm :x
giờ em qua chắc là nhiều người chứ đấy là ngày trước nhà trường phải sửa cái gì bên đấy nên đóng cửa thôi

Ricky Lee
23-08-2010, 05:08 PM
')) , Nói chung quanh đi quanh lại bóng rổ nam có mỗi LS với DDT , nhàm chết :(

vyna_candy
23-08-2010, 05:18 PM
')) , Nói chung quanh đi quanh lại bóng rổ nam có mỗi LS với DDT , nhàm chết :(

No no,anh trai sai rùi,các CLB bóng rổ khác họ hoạt động theo 1 cách khác,đâu nhất thiết là phải có 1 cái forum trường và có 1 box bóng rổ thì mới "xung" nào ^^
Năm nay ta đã vão trường,vậy là những ngày tháng vô cái đội Đào dởm và tá lả lung tung ko còn nữa,amen

Ricky Lee
23-08-2010, 05:21 PM
Ý a là đấu thì có mỗi DDT với LS , năm nào cũng thế , chưa xem đã biết trận CK ai với ai
May ra bóng rổ nữ thì sôi động hơn , mỗi tội LS k mạnh :(

#06-Center
23-08-2010, 06:11 PM
Ý a là đấu thì có mỗi DDT với LS , năm nào cũng thế , chưa xem đã biết trận CK ai với ai
May ra bóng rổ nữ thì sôi động hơn , mỗi tội LS k mạnh :(

haha nói như thế thì ai chả nói được, cậu thử dự đoán xem năm nay là đội nào vs đội nào nào c:boss: