PDA

View Full Version : tin mơi đây

ngayxua
31-07-2006, 02:46 PM
câu lạc bô võ Đào Duy Từ ngày càng phát triển rộng các ban à. Nếu ko tin các bạn cứ đến phòng tập của chúng tôi mà xem. Tuy nó nhỏ nhưng tầm ảnh hương của nó rât lớn :vn:

TonBK
02-08-2006, 09:30 PM
ai vậy nhỉ, xưng tên cái coi?

alex
02-08-2006, 09:37 PM
Chà chà. Thế CLB võ thuật này học môn võ nào vậy bác.

ngayxua
03-08-2006, 07:14 AM
Chà chà. Thế CLB võ thuật này học môn võ nào vậy bác.
he...he... học môn karatedo, thế alex có học ko vậy, nếu học thì đăng ký ngay nhé. Hoc võ để nâng cao thể lực và tinh tường đôi mắt, nghe nói alex bị cận phải ko?

ngayxua
03-08-2006, 07:16 AM
ai vậy nhỉ, xưng tên cái coi?
thì cứ đến học là biết ai ngay, vậy TonBK là ai? đang ở đâu, làm gì.

ngayxua
03-08-2006, 08:03 AM
Bà con ơi có biết tin gì ko, thầy Văn sắp thôi làm bí thư trường rồi, đang tìm người để thay thế vị trí của thầy.

vuminhhai
03-08-2006, 09:48 PM
Bà con ơi có biết tin gì ko, thầy Văn sắp thôi làm bí thư trường rồi, đang tìm người để thay thế vị trí của thầy.
Sao lại thế? Thầy thôi làm à? Chuyển công tác hay sao? Phải có lý do gì chứ?
Ngày_xưa có giọng điệu khá quen, nhưng mà trong chủ đề trò chơi có mấy bài viết lung tung nên lại không dám nhận. Chúng ta quen nhau kô nhỉ?

hacker
03-08-2006, 10:19 PM
Ngày_xưa có giọng điệu khá quen, nhưng mà trong chủ đề trò chơi có mấy bài viết lung tung nên lại không dám nhận. Chúng ta quen nhau kô nhỉ?
Chắc là quen thôi, ngày xưa định "đi với Bụt mà áo cà xa, đi với ma mặc áo giấy đây mà". Hoặc cũng có thể có trường hợp thứ 2 (rất hy hữu) là muốn đổi XY --> XX. :momong:

TonBK
03-08-2006, 10:38 PM
vậy thầy sẽ làm gì tiếp theo?

ngayxua
04-08-2006, 07:31 AM
vậy thầy sẽ làm gì tiếp theo?
:daudau: Hỏi thế mà cũng hỏi. Thầy chỉ thôi làm bí thư thôi, còn thầy là giáo viên dạy giỏi sinh học nhiều năm nay mà, lại còn kiêm gám thị suất sắc mà, thầy chỉ thôi bớt một số công việc để chuyên tâm vào dạy học. :victory:

ngayxua
04-08-2006, 07:41 AM
Chắc là quen thôi, ngày xưa định "đi với Bụt mà áo cà xa, đi với ma mặc áo giấy đây mà". Hoặc cũng có thể có trường hợp thứ 2 (rất hy hữu) là muốn đổi XY --> XX. :momong:
:soqua: Sao hacker lại nói như vậy, ngày xưa buồn wa' trời luôn nè. Thì trong diễn đàn này toàn là người thân quen cả mà, quen là vì cùng chung chí hương mà thân là vì cùng nhau xây dựng diễn đàn ngày càng phì nhiêu! :dien:

ngayxua
04-08-2006, 07:46 AM
:xauho: ủa mà hacker có phải là môn phái của Karatedo Đào Duy Từ ko vậy, mà cũng vào đây bàn luận cùng các võ sinh vậy, có am "hỉu" chút gì về võ ko? :hum:

ngayxua
04-08-2006, 07:51 AM
Sao lại thế? Thầy thôi làm à? Chuyển công tác hay sao? Phải có lý do gì chứ?
Ô hô.... đúng vậy. Chỗ nào thì ta theo chỗ đó, gọi là viết tiếp của người trước thì giọng điệu phải giống người khác chứ, còn ko thì trỏ lại chính là mình mà. Còn đã lên diễn đàn này là chúng ta đã là người quen rùi...he...he... :helo:

TonBK
05-08-2006, 12:00 AM
:daudau: Hỏi thế mà cũng hỏi. Thầy chỉ thôi làm bí thư thôi, còn thầy là giáo viên dạy giỏi sinh học nhiều năm nay mà, lại còn kiêm gám thị suất sắc mà, thầy chỉ thôi bớt một số công việc để chuyên tâm vào dạy học. :victory:
tưởng thầy thôi chức bí thư để chuẩn bị mở rộng lò võ chứ.:chan: :chan:

Thathu
05-08-2006, 07:17 AM
thì già rồi phải để lớp trẻ xông pha chứ. Với cả thầy bây giờ bận nhiều việc quá mà

ngayxua
05-08-2006, 07:27 AM
tưởng thầy thôi chức bí thư để chuẩn bị mở rộng lò võ chứ.:chan: :chan:
Nếu muốn mở rộng lò võ thì thầy để cho các đệ tử ruột của thầy chứ. Thầy giờ thì ko cần.

vuminhhai
05-08-2006, 09:07 AM
Nếu muốn mở rộng lò võ thì thầy để cho các đệ tử ruột của thầy chứ. Thầy giờ thì ko cần.
Nói thế không ổn rôi! Lớp võ giờ cần có những người thực sự tâm huyết để phát triển nó. Nhưng đáng tiếc là còn ời rạc và kinh ngiệm mấy đai đen mới chưa có nhiều! Thầy nên đến nhiều hơn may ra sẽ vực được lớp dậy. Bọn sư đệ sư muội giờ nhác tập kinh khủng!Hơn thế nữa khôgn có tinh thần. Nhớ lại thời mới mở lớp võ, thầy đến thường xuyên. cả thầy và trò cùng luyện hăng say. Không khí khác hẳn bây giờ!

ngayxua
05-08-2006, 09:12 AM
Nói thế không ổn rôi! Lớp võ giờ cần có những người thực sự tâm huyết để phát triển nó. Nhưng đáng tiếc là còn ời rạc và kinh ngiệm mấy đai đen mới chưa có nhiều! Thầy nên đến nhiều hơn may ra sẽ vực được lớp dậy. Bọn sư đệ sư muội giờ nhác tập kinh khủng!Hơn thế nữa khôgn có tinh thần. Nhớ lại thời mới mở lớp võ, thầy đến thường xuyên. cả thầy và trò cùng luyện hăng say. Không khí khác hẳn bây giờ!
:xauho: Đó chính là lòng nhiệt huyết, nhưng tất cả cũng phải nhương lại cho cuộc sống đời thường vất vả nay lại càng khó khăn hơn. Bây giờ chỉ còn mong đợi vào các đai đen mới có nhưng lòng nhiệt huyết mới, hang say mới...tạo ra một thế hệ mới... :victory:

23-28
05-08-2006, 10:14 AM
Các anh ơi cho em tham gia với nhé. Em cũng đã từng học võ ở Đào Duy Từ nè.

ngayxua
05-08-2006, 10:16 AM
vậy ah. Vây em học khóa mấy vậy? cho anh biết để anh hỏi xem có đúng là học ở đó ko nhé! :hum: :hum: :hum:

ngayxua
05-08-2006, 03:10 PM
Thế em học ở đó có biết anh nào tên là hải học khóa một mà đai nâu ko? :tuc: