PDA

View Full Version : [Hot hot] Culanbk lộ hàng - Clip gây xôn xao dư luận

hrockvn
18-08-2009, 11:37 PM
Thông tin nóng hổi, vừa thổi vừa xem đêyyyyyyyyyyyy.
Hôm nay, lúc 23h23', phóng viên tạp chí Lá cải vừa phát hiện một bí mật động trời.
Culanbk, người được biết đến trên forum với vẻ mặt ngây thơ (vô số tội), bản chất hiền lành, thật thà chất phác đã "tự sướng" tới 2 clip ... nóng.
Clip này đã gây xôn xao dư luận thời gian qua, đặc biệt trên các forum "chém gió" và chém ... "bão". Các Chatbox luôn quay quanh vấn đề này.

Phóng viên Lá cải đã tiến hành đột nhập cư dinh của culanbk và ... "xoáy" được 2 clip này đem về cho bà con D2T thưởng thức.

Chúng ta hãy xem, culanbk là ... ai =))

Lỗi lầm
p3IazslBDIw

Một vòng trái đất
lIZwTOzXZfw

:aah:

trangarsenal
18-08-2009, 11:39 PM
Tem ạ,cóa thật là a culanh ko ạ :knife::knife:,nghi ngờ ghê:proud:

giamdocb12
19-08-2009, 12:02 AM
sexy ghê ta ;)) =)) .

culanbk
19-08-2009, 01:06 AM
Thôi xong, coi như mình hết đất làm ăn ở đây. Bạn bè với nhau mà tung clip kín của bạn lên mạng thế này.
Khoe hàng thì khoe cho chót, bonus thêm cho mọi người bức ảnh ngoài trời nhìn cho chân thực B-)

http://photos-e.ak.fbcdn.net/hphotos-ak-snc1/hs179.snc1/6732_1024044537930_1729759645_45356_6857700_n.jpg

He0pr0_B7
19-08-2009, 03:45 PM
Ứ !! Em không xem đc clip, sao thế này ?!!!
Clip gì mà nóng đấy ạ ?!!!

toonie_9x
19-08-2009, 04:56 PM
hát nhép trình độ 8/10 .... anh culanbk hát chưa khớp lắm , anh bên cạnh hát tâm trạng mà nhép cũng pro hơn ;))

000_000
19-08-2009, 05:51 PM
Vừa được anh Hảo cho xem hôm qua , bây h mới biết trên 4rum mình cũng có . Cười không chịu được !!! Nhất là cái anh bên phải nhìn rất củ chuối

kẻ xấu
19-08-2009, 05:54 PM
Vừa được anh Hảo cho xem hôm qua , bây h mới biết trên 4rum mình cũng có . Cười không chịu được !!! Nhất là cái anh bên phải nhìn rất củ chuối

nói như vậy là anh culanbk bên trái rồi =)) Hát nhép cũng dễ đấy chứ, vấn đề khó ở chỗ vào đúng cả bài nữa là xong =). Nhưng mấy bác này biểu diễn ko hài như bọn TQ

culanbk
19-08-2009, 06:22 PM
Giờ thì chịu, thanh minh mấy cũng bằng thừa, Hảo ruồi bỏ hộ t cái, t chưa vợ con mi làm thế này thì giết t đi. Hix chỉ post cho bạn bè ko ngờ có ngày thế này. Hy vọng mình sẽ đứng dậy sau cú vấp ngã đầu đời này :))

sanglivai
19-08-2009, 06:56 PM
Chào các bạn, tớ là Sáng lì vai bạn diễn cùng a Culanbk trong clip mà các bạn vừa xem. Hãy đón xem clip còn sốc hơn nữa trong một vài ngày tới, và tôi tin các bạn sẽ không dừng lại ở mức ngỡ ngàng đâu. Trong clip tiếp theo các bạn sẽ thấy một hình tượng culanbk đầy nam tính và chuyên nghiệp hơn, giống với a ngoài đời hơn :)

sanglivai
19-08-2009, 08:12 PM
Chào các bạn, tớ là Sáng lì vai bạn diễn cùng a Culanbk trong clip mà các bạn vừa xem. Hãy đón xem clip còn sốc hơn nữa trong một vài ngày tới, và tôi tin các bạn sẽ không dừng lại ở mức ngỡ ngàng đâu. Trong clip tiếp theo các bạn sẽ thấy một hình tượng culanbk đầy nam tính và chuyên nghiệp hơn, giống với a ngoài đời hơn :)

kẻ xấu
19-08-2009, 09:59 PM
Hi hi, 4rum này rất cần những điều bất ngờ, Bác làm luôn đi nhé =)) Thật sự gây sock - thế mới hay =))

000_000
19-08-2009, 10:10 PM
@ Sáng lì vai : Anh ơi , e hơi tò mò tí nhưng cái biệt danh của anh nghe là lạ quá , anh giải thik tí dc k ah?
@ Culanbk: tuy chưa thấy bác ngoài đời nhưng e thấy pác trong clip , quả thật , nếu chưa có người yêu thì e là sẽ ế nặng . Nhìn clip, bác .....không thể hài hơn được:ock::ock:
Rất mong 2 anh tiếp tục ''lép nhép'' để trình làng nhiều bản hay hơn ^^

culanbk
20-08-2009, 02:58 AM
Ngoài đời a là người vui vẻ hài hước, thích chém gió nhưng nghiêm túc trong công việc cũng như nhiều vấn đề. A chưa từng có người iu, tương lai là một bầu trời u ám.

Sáng lì vai: tên nghe kêu vậy thôi chứ lì vai là vài li (uống rượu kém nhất hội). Lì vai cũng là cách đọc của levi's (thương hiệu quần áo gì đó).
6 số 0 còn hỏi gì ko? :D. Cái clip này đang ngồi máy bạn có webcam, nghịch tý, thấy hài hài post lên youtube để gửi về quê cho mấy thằng bạn ^^, ai dè nổi tiếng.

sanglivai
20-08-2009, 09:49 AM
@ Culanbk: tuy chưa thấy bác ngoài đời nhưng e thấy pác trong clip , quả thật , nếu chưa có người yêu thì e là sẽ ế nặng . Nhìn clip, bác .....không thể hài hơn được:ock::ock:
Rất mong 2 anh tiếp tục ''lép nhép'' để trình làng nhiều bản hay hơn ^^

Em nói như vậy thì chắc rất nhiều diễn viên điện ảnh phải ế vợ ah.HI.a nghĩ em là người không ưa j nghệ thuật.
-----------------------------------------

Hi hi, 4rum này rất cần những điều bất ngờ, Bác làm luôn đi nhé =)) Thật sự gây sock - thế mới hay =))
Ok em.Phần kịch bản đã xong,chỉ chờ bấm máy nữa thôi.hihi.A nghĩ admin nên lập riêng một topic cho chủ đề này để mọi người chia sẻ những sản phẩm tự sáng tác,tự chế. :D.Có thể là một bài thu karaoke trên mạng hay vài clip tự làm...Sẽ giúp diễn đàn Trường mình thêm sôi nổi và vui vẻ hơn.Mọi người cho ý kiến nhé!

"Hãy luôn vui vẻ để chúng ta học tập và làm việc thật tốt"