PDA

View Full Version : Phỏng vấn thành viên Forum

hacker
02-08-2006, 11:42 AM
Các Admin, mod và các thành viên sẽ được "lên thớt" dần dần, khởi động với chú hrockvn

1. Trước hết hrockvn cho anh em xin cái profile. Profile cần trả lời ít nhất là những câu hỏi sau:
-Tên thiệt:
-Trình độ học vấn:
-Tình trạng hôn nhân:
-Anh chị em:
2. Quan điểm về tình bạn , tình yêu và hôn nhân gia đình ?
3. Đã đá cô nào chưa hay toàn bị người ta đá ?
4. Sau 1 thời gian chú làm Admin của 4rum daoduytu.com, chú thấy dân trường Đào thế nào???
5. Vì sao lấy Nick là hrockvn ? Nó có ý nghĩa gì với chú ?

hacker
03-08-2006, 02:35 PM
Hơ hơ, chú Admin này sao không chịu trả lời phỏng vấn thế nhỉ ?

ngayxua
03-08-2006, 03:09 PM
Có lẽ là chú này choáng mất rồi hacker à, điều tra như vậy thì ai dám trả lời cơ chứ?

hacker
03-08-2006, 03:12 PM
Có lẽ là chú này choáng mất rồi hacker à, điều tra như vậy thì ai dám trả lời cơ chứ?
Thế này là không được rùi, cán bộ thế này thì mất hết lòng dân. Mà toàn câu hỏi dễ chịu chứ có khó chi mô ?

ngayxua
03-08-2006, 03:19 PM
Đúng vậy, cán bộ này là chỉ có cái mồm to như còi ô tô thôi...he...he... à mà đừng có nói đểu cán bộ, coi lại bị loại khỏi room thì nguy to.

hrockvn
03-08-2006, 03:38 PM
Oạch, nói xấu cán bộ.
To các bác. Để em sẽ trả lời sau há. Biết là em đọc rùi là em sẽ trả lời há. :D

hacker
03-08-2006, 03:41 PM
Oạch, nói xấu cán bộ.
To các bác. Để em sẽ trả lời sau há. Biết là em đọc rùi là em sẽ trả lời há. :D
Trả lời luôn đi chứ ? Nghĩ sao nói vậy chứ ko cần cầu kì quá đâu.

Thathu
03-08-2006, 03:45 PM
Cứ từ từ mà suy nghĩ bởi vì admin thì phải gương mẫu trong lời nói nếu không diễn đàn của chung ta sẽ trở nên.............

hacker
03-08-2006, 03:46 PM
Cứ từ từ mà suy nghĩ bởi vì admin thì phải gương mẫu trong lời nói nếu không diễn đàn của chung ta sẽ trở nên.............
Cứ coi đây là Bộ trưởng trả lời chất vấn của Đại biểu Quốc hội đê. Nhanh lên để mọi người còn hỏi tiếp chứ. Bức xúc lắm rùi.

ngayxua
03-08-2006, 03:53 PM
Các đại biểu chất vấn mà ko trả lời thì nguy to rùi. Đề nghị các đại biểu ra biểu quyết.

Alucard
03-08-2006, 03:57 PM
Nó sợ quá ko làm admin nữa giờ. :))

hacker
03-08-2006, 04:03 PM
Các đại biểu chất vấn mà ko trả lời thì nguy to rùi. Đề nghị các đại biểu ra biểu quyết.
Chú admin này mất mặt, khinh anh em mình đến thế là cùng, câu hỏi thì đưa ra từ ngày hôm qua, hơn 24h giờ rùi mà ko thấy câu trả lời. Tui bỏ 1 phiếu đề nghị chú admin này kiểm điểm bản thân.

ngayxua
03-08-2006, 04:14 PM
Chắc là chú admin này còn bận ỏn ẻn ... làm đẹp trước khi ra mắt các đại biểu, các đại biểu toàn những người phong độ nên admin nhìn lại mình còn kém nên chưa ra mắt đó thôi, anh em thông cảm cho chú ấy.

Nó sợ quá ko làm admin nữa giờ. :))
Đề nghị các đại biểu ko được an nói thô lỗ ( ko có, nó.... tau....mi...mày...)

hrockvn
04-08-2006, 07:56 AM
Hik, các bác mằn khó iem. Mãi chìu qua, khi em đang đi mua ít đồ mang về quê mí té vào đọc tí thì thấy. Thấy các bác nóng quá nên hôm nay trên đường về quê iem lại phải té vào tí để trả lời không các bác lại kỉm đỉm em thì chít em. :tuc: :tuc: :soqua:
Chuyện là thế này:
1/ Em tên Hảo, họ Mai, đầy đủ là Mai Danh Hảo (một cái tên đầy ý nghĩa :)) :)) )
- Trình độ học vấn: Thuộc dạng còm, mí vừa có tin đậu Đại học
- Tình trạng hôn nhân: Vườn không nhà trống chẳng ai vào :kinh: :votoi: :thua:
- Anh chị em: Có một chị gái + một anh rể + rất nhiều anh em họ hàng cô dì chú bác .... Ặc
2/ Quan điểm về tình bạn, tình iu, hôn nhân và gia đình: Nói trước là em hơi bị cổ lỗ trong vấn đề này.
Chuyện bạn bè, em khoái những thằng thoải mái mí nhau, không thích giữ kẻ, có gì nói thẳng, chơi nhiệt tình. Và dĩ nhiên em cũng thế.
Chuyện tình iu thì khó nói. Em không thích người yêu mình lòe loẹt, bình thường thôi (dĩ nhiên là phải xinh nhưng không được như con vẹt). Kị nhất là người iu em mà lại không biết nấu ăn (không phải vì em không biết nấu ăn đâu, em nấu hơi bị ngon á). Tóm lại, nếu hội tụ đủ công dung ngôn hạnh (em hơi khắt khe chiện này) và kết hợp được với cuộc sống hiện đại. Chỗ này khó diễn đạt quá. Còn iem thì ... yêu thử iem sẽ bít à :xiho: :coffee: :momong:

3/ Chưa đá cô nào và cũng chưa bị cô nào đá hết á (làm gì đủ trình mà ... đá iem)
4/ Câu hỏi này khá là rộng, nếu viết cụ thể về nó có thể làm cả một buổi mới hết. Nhưng nhìn chung là thế này, các lớp học sinh sau càng ngày càng có sự sa sút về cả mặt học tập lẫn đạo đức (xin lỗi trước một số bạn, tớ nói thẳng). So sánh khóa chúng em với các anh trước đã rất khác nhau, và so sánh khóa chúng em với khóa sau lại càng khác. Các anh chị khóa trước bọn em rất chững chạc trong nhận thức, hành động và tư tưởng. Tất nhiên có một phần chi phối của xã hội nhưng cũng phần nào là do nhận thức của các bạn. Vẫn có những cá nhân vượt trội, nhưng xét trên tổng thể thì là cũng hơi buồn. Dân trường Đào có vẻ như không thích các hoạt động trường lơp (hay hoạt động chưa thu hút được các bạn), để xây dựng được một buổi hoạt động là khá khó khăn (qua quá trình làm Đoàn và lớp em thấy thế). Ngoài ra, trong cái thời đại Internet như hiện nay, việc các bạn học sinh bỏ qua lợi ích của mạng mà chỉ dùng đơn thuần để tán gẫu, giải trí và chơi Game là hơi phí phạm. Chỉ có một số ít bạn có ý định thu thập thêm kiến thức từ mạng. Các khóa sau này càng ngày càng làm cho em cảm thấy các bạn đầu tư cho bên ngoài nhiều hơn bên trong. Điều này cũng khá là buồn. Nói thế thôi, em có nhiều suy nghĩ nhưng tự dưng các bác bắt em viết luôn quả là khó. Vì thế câu hỏi này đề nghị để một lúc khác há.
5/ Đây là một câu hỏi hay nhưng các bác để ý sẽ thấy em trả lời rồi.
Các bác cứ chia cái nick của em thành 3 phần.
- Chữ H: Tên của em á.
- Chữ rock: nhìn cũng biết nó là gì chứ nhẩy. Nhưng em chỉ thích Classic thôi.
- Chữ vn: Các bác nhìn cái lá cờ này là hỉu nhẩy :vn: .
Đấy, vậy là các bác thỏa mãn chưa. Em dừng ở đây nhá. Về quê cái đã, có gì hai tuần sau iem đàm đạo mí các bác tiếp há.

ngayxua
04-08-2006, 09:13 AM
Hà...hà... hay lắm pà con ơi. Chú hrockvn cũng thông mình đấy nhỉ. Viết như vậy cũng ác liệt ghê gớm vậy nhỉ? Tuy nhiều nhưng vẩn chưa đầy đủ đâu, mới chung chung thôi>

hacker
04-08-2006, 02:02 PM
Thôi được, tạm chấp nhận mấy câu trả lời của hrockvn, bây giờ chuyển qua mổ em hoaly_kho vậy. Bắt đầu nào:

Câu số 1:
Vẫn là thông tin qua về cái sơ yếu lí lịch của bản thân.
Câu số 2:
Tự hào nhất về điều gì ở bản thân ?
Câu số 3:
Là thành viên trong daoduytu.com thì thích điều gì nhất ?
Câu số 4:
Thích đi chơi ở chỗ nào ở TH ?
Câu số 5:
Nếu ra HN Offline thì ngoài Offline ra muốn được đi đến đâu nhất ở HN ?
Câu số 6:
Kỷ niệm vui nhứt và bùn nhứt là gì ?
Câu số 7:
Em có cho rằng yêu đơn phương là tốt không ?
Câu số 8 :
Cảm nghĩ khi được làm mod ?
Câu số 9:
Em có tin vào "Love at first sight" không, và Tình yêu sét đánh theo em liệu có bền vững không?
Câu số 10:
Mô tả mối quan hệ của em và gia đình ?

ngayxua
04-08-2006, 02:12 PM
Troài ơi! hacker chuyển ngành sang điều tra viên rồi pà con ah hoặc đang hoạt động cho một băng nhóm nào đó. Kiểu này các admin và memb chuẩn bị các tình huống mà trả lời đi, kẻo khi hacker sờ đến gáy thì nguy to.
Các admin phai nhanh chóng tìm "hỉu" đối tượng này...?

hacker
04-08-2006, 02:24 PM
Troài ơi! hacker chuyển ngành sang điều tra viên rồi pà con ah hoặc đang hoạt động cho một băng nhóm nào đó. Kiểu này các admin và memb chuẩn bị các tình huống mà trả lời đi, kẻo khi hacker sờ đến gáy thì nguy to.
Các admin phai nhanh chóng tìm "hỉu" đối tượng này...?
Oan quá, chỉ là quan tâm đến đời sống tinh thần của anh chị em nhà mình thôi mà. Thấy ngày xưa đang online nên hỏi cu cậu vài câu được ko nhỉ ?

1 . từ bé đến lớn anh 2 cưa được bao nhiêu người rồi ?

2. Ai là ng anh iu thật lòng nhất ?

3. Có bao giờ anh cướp bồ của bạn chưa?

4. Mối tình lâu nhất của anh là bao lâu?

5. 1 lần cưa cẩm anh mất thời gian bao lâu ?

6. 1 năm anh yêu bao nhiêu người ?

7. anh có thích con gái tấn công mình ko ?

8. Trong tương lai anh muốn chọn ng vợ của mình như thế nào ? Bao giờ anh tính lên xe tăng ?

9. Cạy tủ tiền nhà được bao nhiêu lần rùi ?

10. từ nhỏ đến giờ điều gì làm khiến anh ân hận nhất ?

hoaly_kho
05-08-2006, 01:22 PM
Okie , đến lượt em lên thớt fải ko ? Em sẽ trình bày .
câu số 1 :thông tin qua về cái sơ yếu lí lịch của bản thân.
Họ tên đầy đủ : Mai Lệ Hằng
Sinh ngày: 30/ 05 / 1987.
Sở thích : nghe nhạc , xem phim , đọc báo .
Màu sắc yêu thích : Đỏ , đen
email: maihang1987_th@yahoo.com
ĐT : 0914 876 480.

Câu số 2 :Tự hào nhất về điều gì ở bản thân ?
Bản thân em , em cảm thấy tự hào nhất là nụ cười của mình . Lúc nào em cũng đc khen có nụ cười duyên , có thể là một điểm mạnh của em . Và lúc nào em cũng quan điểm rằng : " Hãy luôn mỉm cười với cuộc sống " .

Câu số 3 :Là thành viên trong daoduytu.com thì thích điều gì nhất ?
là một thành viên trong ĐDT em cảm thấy thích thú nhất là có thể giao lưu với các thành viên trong forum , đc nghe lên những ý kiến , những suy nghĩ khác nhau , những sở thích khác nhau của mỗi người trong nhiều lĩnh vực khác nhau của cuộc sống . Bởi vì em là người thích đc chia sẻ .

Câu số 4 :Thích đi chơi ở chỗ nào ở TH ?
Ở TH có khá nhiều nơi , nhưng thú thật em cũng chưa đc đi nhiều nên có lẽ nơi em thích đi nhất là Sầm Sơn , và đặc biệt là vào mùa đông .

Câu số 5 :Nếu ra HN Offline thì ngoài Offline ra muốn được đi đến đâu nhất ở HN ?
Ngoài HN có những nơi nào đẹp hả anh ? Dẫn em đi nhé :)) Đi mua sắm nữa ( Kim Liên thui )

Câu số 6 : Kỉ niệm vui nhất và bùn nhứt là gì ?
Kỉ niệm vui của em thì nhiều lắm , vui nhất lại càng khó mà so sánh đc . Còn bùn nhất của em cho đến thời điểm hiện tại là lần chia tay BF . Bùn thúi ruột gan . :D

Câu số 7 : Em có cho rằng yêu đơn phương là tốt ko ?????
Không ! không tốt chút nào . Đã gọi là tình yêu thì fải từ hai phía . Nếu như chỉ là yêu đơn phương thì thật là buồn . Người yêu đơn phương sẽ chịu tổn thương rất lớn mà cũng không thể oán trách ai đc . Còn phía người bị yêu đơn phương cũng rất khó xử , chẳng biết làm sao cho người ta hiểu rằng mình ko yêu người ta . Đôi khi có những người bị yêu đơn phương cố tỏ ra độc ác với người kia để họ lánh xa mình trong khi thâm tâm không hề muốn người ta bị tổn thương .

Câu số 8 : Cảm nghĩ khi được làm Mod
Em thích âm nhạc , muốn làm một cái gì đó để mọi người cùng thưởng thức . Khi được làm Mod em cảm thấy mình có trách nhiệm nhiều hơn . Nhưng hình như cho đến bây giờ em vẫn chưa làm tốt trách nhiệm của mình thì fải :buon:

Câu số 9 : Em có tin vào "Love at first sight" không, và Tình yêu sét đánh theo em liệu có bền vững không?
Bây giờ em cũng chẳng biết fải nói sao nhưng quả thật có tình yêu sét đánh chỉ có điều nó đánh đến đâu thui , mới chỉ ngang tai thì hơi hơi dựng tóc gáy thui . Còn khi đánh trúng tim thì chắc là chết đứng luôn . Hì hì

Câu số 10 : Mô tả mối quan hệ của em và gia đình
Em cũng có một gia đình như bao người khác , có bố có mẹ và 2 em trai . Mối quan hệ của em và gia đình nói chung là Không có gì đặc biệt để diễn tả . Rất tốt .

Em đã hoàn thành rùi , có gì khiếm khuyết xin đc lượng thứ :victory:

hacker
05-08-2006, 01:57 PM
1 số câu hỏi nữa cho em hoaly_kho đây:
Câu hỏi 1:
Em tìm kiếm điều gì ở một người khác phái ?
Câu hỏi 2:
Nếu đi chung với bạn trai vào siêu thị và thấy món hàng em rất thích nhưng em lại không chủ động mang tiền theo thì em sẽ làm sao ??
1. Đòi bạn trai mua..
2. Ngắm tiếc rẻ và quên nó đi ..
3. Ca ngợi món đồ đó trước mặt chàng để chàng ... tự động hiểu ra vấn đề
Câu hỏi 3:
Trong 1 lần đi chơi ngoài đường, tình cờ em phát hiện ra người yêu hiện tại của mình đang rất tình tứ với 1 cô gái khác thì em sẽ giải quyết vụ này như thế nào ?
Câu hỏi 4:
Mối tình đầu của em như thế nào, nơi hẹn hò đầu tiên là ở đâu, và hai ngưòi đã làm gì nhau ví dụ như ........nắm tay hay là .......... ? thôi đễ cho em kễ đó
Câu hỏi 5:
Cảm giác leo lên sân thượng cao ốc thế nào ?
Câu hỏi 6:
Và khi bị rơi xuống ra sao ?
Câu hỏi 7:
"mấy đời bánh đúc có xương,
mấy đời chơi nét không vương lưới tình"
Em có bao giờ vương vào lưới tình của anh nào chưa????
Câu hỏi 8:
Khi ... trả lời những câu này cảm giác ra sao ?

ngayxua
05-08-2006, 02:11 PM
Oan quá, chỉ là quan tâm đến đời sống tinh thần của anh chị em nhà mình thôi mà. Thấy ngày xưa đang online nên hỏi cu cậu vài câu được ko nhỉ ?

1 . từ bé đến lớn anh 2 cưa được bao nhiêu người rồi ?

2. Ai là ng anh iu thật lòng nhất ?

3. Có bao giờ anh cướp bồ của bạn chưa?

4. Mối tình lâu nhất của anh là bao lâu?

5. 1 lần cưa cẩm anh mất thời gian bao lâu ?

6. 1 năm anh yêu bao nhiêu người ?

7. anh có thích con gái tấn công mình ko ?

8. Trong tương lai anh muốn chọn ng vợ của mình như thế nào ? Bao giờ anh tính lên xe tăng ?

9. Cạy tủ tiền nhà được bao nhiêu lần rùi ?

10. từ nhỏ đến giờ điều gì làm khiến anh ân hận nhất ?
he...he... cũng hóc pó nhỉ. :soqua:
1. Chưa được ai!
2. Chưa yêu nên ko bít
3. Ko có
4. Như câu 2
5. Như câu 2
6. Như câu 2
7. Có
8. Đó là chuyện của tương lai
9. Nhà ko có tủ
10.Ko biết yêu.
:caunguyen:

hoaly_kho
05-08-2006, 06:30 PM
Oài , em được ưu tiên quá anh ơi . Trả lời những hai lần kia cơ à ? Mà sao chuyện này toàn liên quan đến tình iu thế nhỉ? Nhưng ko sao em sẽ trả lời .
Câu hỏi 1 :Em tìm kiếm điều gì ở một người khác phái .
Ở 1 người khác phái thì có 2 vấn đề . Thứ nhất người khác phái ấy là như thế nào với mình . Nếu là một người bạn , em mong người ấy thành đạt , có thể giúp em trong công việc . Còn nếu như người khác phái ở đây là một người đặc biệt thì em mong người ta hiểu em , dù chỉ 1 chút , vui vẻ , quan tâm đến em và điều quan trọng là phải thật lòng . :D

Câu hỏi 2 : Nếu đi chung với bạn trai vào siêu thị và thấy món hàng em rất thích nhưng em lại không chủ động mang tiền theo thì em sẽ làm sao ??
1. Đòi bạn trai mua..
2. Ngắm tiếc rẻ và quên nó đi ..
3. Ca ngợi món đồ đó trước mặt chàng để chàng ... tự động hiểu ra vấn đề
Đã yêu em ko quan trọng vấn đề vật chất . Có thể em rất thích nhưng em sẽ chọn cách 2. Và sau đó sẽ mua nó nhưng ko phải là lúc này mà là khi nào mang theo money . Có thể sẽ rủ 1 người bạn thân đi mua cùng . (^_*)

Câu hỏi 3 :Trong 1 lần đi chơi ngoài đường, tình cờ em phát hiện ra người yêu hiện tại của mình đang rất tình tứ với 1 cô gái khác thì em sẽ giải quyết vụ này như thế nào ?
Em đã găp phải trường hợp tương tự thế này , nhưng đó ko phải là tình tứ 1 cách trực tiếp mà là gián tiếp , qua điện thoại . Em không nói gì cả , quay đi , rồi khi em bình tĩnh lại em mới hỏi người ấy . Khi ấy mình đủ sáng suốt để nhìn nhận vấn đề hơn mà .

Câu hỏi 4 :Mối tình đầu của em như thế nào, nơi hẹn hò đầu tiên là ở đâu, và hai ngưòi đã làm gì nhau ví dụ như ........nắm tay hay là .......... ? thôi đễ cho em kễ đó .
Mối tình đầu của em là một mối tình đẹp , nhẹ nhàng , khó quên . :D . Nơi đầu tiên hẹn nhau là chùa :D ( lạ quá phải ko ? nhưng đúng là vậy , đó là dịp tết nguyên đán mà ) và chúng em đã cầm tay nhau ......... Đó là mối tình đầu đã qua nhưng đẹp .

Câu hỏi 5 : Cảm giác leo lên sân thượng cao ốc thế nào ?
Em chưa bao giờ leo lên sân thượng cao ốc nên ko bít . còn cảm giác leo lên sân thượng của những tòa nhà thì thật trong lành , mát lạnh nữa :))

Câu hỏi 6 :Và khi bị rơi xuống ra sao?
Ặc ặc ! Không nghĩ đến đâu :ngacnhien:

Câu hỏi 7 :"mấy đời bánh đúc có xương,
mấy đời chơi nét không vương lưới tình"
Em có bao giờ vương vào lưới tình của anh nào chưa??[/I]
Nếu thực sự nói đến những chuyện tình cảm giữa những người chưa bao giờ quen trên Net thì chưa , nhưng trong trường hợp những người đã từng quen và nói chuyện qua mạng thì sao? Bạn trai cũ của em đi làm xa , gặp nhau quá ít , chủ yếu tình cảm và các cuộc nói chuyện là qua Net thui . Hì hì , ko tính fải ko ? Nếu vậy thì là chưa .

[I]Câu hỏi 8 :Khi ... trả lời những câu này cảm giác ra sao ?
Oài , mới đi học về , lướt web thấy ngay fần của mình . Đang đói chết đây nè . Và cũng một chút xao xuyến , nhớ đến người ta .

letien
12-08-2006, 08:38 AM
3/ Chưa đá cô nào và cũng chưa bị cô nào đá hết á (làm gì đủ trình mà ... đá iem)
2/ Quan điểm về tình bạn, tình iu, hôn nhân và gia đình: Nói trước là em hơi bị cổ lỗ trong vấn đề này.
Chuyện bạn bè, em khoái những thằng thoải mái mí nhau, không thích giữ kẻ, có gì nói thẳng, chơi nhiệt tình. Và dĩ nhiên em cũng thế.

2 câu này có chính xác không???????????????????? hay trong diễn đàn nói cho vui thôi.
Mà thôi!. không cần trả lời đâu. hic hic

letien
12-08-2006, 08:44 AM
Hoaly_kho sinh năm 87 vậy là cùng khóa với tui rồi vậy bạn học lớp nào vậy? đang học trường nào? chỉ cẩn hỏi vậy thôi.

ngayxua
12-08-2006, 08:48 AM

2 câu này có chính xác không???????????????????? hay trong diễn đàn nói cho vui thôi
:sao: ờ thì lời nói thường đôi khi cũng phải thăng hoa lên một tí chữ bộ, còn thực hiện được ko thì mấy chục năm nữa ai mà con nhớ, nên cũng phải trả lời như vậy thôi mờ...he...he... :D :D :D

letien
12-08-2006, 09:50 AM
hic không mượn ngày xưa trả lời hộ không thấy vô duyên trơ trẻn à tôi đang bực mình đây........

hoaly_kho
12-08-2006, 10:55 AM
Hoaly_kho sinh năm 87 vậy là cùng khóa với tui rồi vậy bạn học lớp nào vậy? đang học trường nào? chỉ cẩn hỏi vậy thôi.
Uh tui sinh năm 87 , học cùng khóa với bạn đấy , tui học B 10 :D rất vui đc làm quen .

ngayxua
12-08-2006, 10:58 AM
hic không mượn ngày xưa trả lời hộ không thấy vô duyên trơ trẻn à tôi đang bực mình đây........
:xiho: :xiho: :xiho: tưởng mình letien là bục mình sao, mình cũng bị hacker tra hỏi mà, nhưng mình trả lời ngắn gọn rễ hiểu, chứa ko như ( hoaly_kho, hrockvn) :sao:

hunter_1102
13-08-2006, 07:26 PM
em hằng xinh nhât b10 đấy.thật đấy.ko tin à. .....thử xem

hoaly_kho
14-08-2006, 08:46 PM
em hằng xinh nhât b10 đấy.thật đấy.ko tin à. .....thử xem
Ặc , chẳng dám xinh đâu , mà lại là xinh nhất thì càng ko dám . Lại còn ko tin à ... thử xem, đểu nhờ . :D

ToanA4_03_06
13-11-2006, 04:31 PM
bác hrockvn trả lời đi cho anh em còn biết đẻ sau này trả lời nữa chứ

hanvanhuynh
03-12-2006, 08:10 AM
đợi sốt ruột quá, đăng đàn kiều nè thì chít. Sau hrockvn là đến lượt tui đấy.:vn:
"người hăng hái kẻ nhiệt tình
phen này em quyết trưng mình kiếm girl...à heng"

hrockvn
03-12-2006, 03:04 PM
Đâu đâu :-O :-O Hrock sao. Cái topic này off lâu roài, mà tớ cũng trả lời rồi mà

hanvanhuynh
03-12-2006, 03:25 PM
Chuyển sang tui luôn nào! chớ :xpam: nhá.:))
"nếu được ước một điều tôi sẽ ước
có thêm nhiều điều ước...đề dành chơi...í í ẹ"

huyentrang25
21-12-2006, 05:25 PM
eeee, mọi người có muốn phỏng vấn em ko? hỏi j em cũng nói hết , từ học hành đến tình yêu, từ đông sang tây, nói chung là tất tần tật .Thế nào?ai muốn hỏi j thì cứ tự nhiên nhé

HoangHiep12C6
21-12-2006, 11:07 PM
À ghê . Vợ của vợ tao mà ăn nói ghê quá . Hehehehe .

Pisces
22-12-2006, 01:19 AM
eeee, mọi người có muốn phỏng vấn em ko? hỏi j em cũng nói hết , từ học hành đến tình yêu, từ đông sang tây, nói chung là tất tần tật .Thế nào?ai muốn hỏi j thì cứ tự nhiên nhé

Nếu thích trả lời thì cứ y như cái bài đầu tiên của bác Hacker ấy, answer đi ;))

alan
22-12-2006, 02:12 PM

thế chồng hỏi vợ 1 câu nhé , vợ đã có người yêu chưa, có cơ hội nào cho chồng không

HoangHiep12C6
22-12-2006, 02:17 PM
thế chồng hỏi vợ 1 câu nhé , vợ đã có người yêu chưa, có cơ hội nào cho chồng không

Hahahaha . Chán ông anh quá à . Gọi là vợ chồng rồi mà còn hỏi là có người yêu chưa . Pó tay . Anh còn gà lắm , em nè : Vợ có rồi , người tình cũng có va người yêu cũng có nốt , mãn nguyện roài . Hehehe:-c

alan
22-12-2006, 02:28 PM
Hahahaha . Chán ông anh quá à . Gọi là vợ chồng rồi mà còn hỏi là có người yêu chưa . Pó tay . Anh còn gà lắm , em nè : Vợ có rồi , người tình cũng có va người yêu cũng có nốt , mãn nguyện roài . Hehehe:-c

chú em sướng thế , nhưng chú em chỉ được tiếng mà không được miếng , hehe

huyentrang25
24-12-2006, 06:03 PM
hi.Tự dưng trả lời 1 mình thế nào ấy.Phải có người hỏi rõ ràng chứ.
hi, vợ chưa có người yêu vì chưa muốn nghĩ tới chuyện yêu.
Tui nói chuyện cũng bình thường thôi.ko ghê lắm đau ông chồng của chồng ạ.

HoangHiep12C6
24-12-2006, 06:09 PM
chú em sướng thế , nhưng chú em chỉ được tiếng mà không được miếng , hehe

Anh lại nhầm em với ai rồi . Em bảo là em cưới rồi mà anh không tin nhỉ . Có tiếng có miếng cả rồi . Không tin thì hỏi bọn anh Huynh vơi anh Long và chị Hằng coi có đúng không . Không biết gì mà cũng .... ;;)

HiepA4_03_06_ga
24-12-2006, 07:59 PM

Ok em cứ trả lời rõ ràng vào, anh thêm mấy câu hỏi nè:
1> Đất nhà em có mấy mảnh.
2> Suy nghĩ của em thế nào khi là dân trường Đào.

huyentrang25
25-12-2006, 02:06 PM
em xin trả lời:
Mảnh áo hay mảnh j?anh phải hỏi rõ ràng chứ
Suy nghĩ thì nhiều lắm, nếu gặp anh em sẽ kẻ còn ko thì thôi, ko thể viết lên đây được

HoangHiep12C6
27-12-2006, 06:52 PM
em xin trả lời:
Mảnh áo hay mảnh j?anh phải hỏi rõ ràng chứ
Suy nghĩ thì nhiều lắm, nếu gặp anh em sẽ kẻ còn ko thì thôi, ko thể viết lên đây được

Thế mà cũng nói . Chán . Mà vợ của vợ ăn nói quá ghê còn gì nữa . Không ghê mới là lạ . Mồm mép dẻo ghớm B-)

huyentrang25
28-12-2006, 06:06 PM
ah.Ai dẻo bằng miệng vợ mi.
Dạo ni thấy nó hớn ha hớn hở, chẳng biết có chuyện j vui.
Tui hiền lắm đóa, nhưng ko dễ bị bắt nạt đâu, khi cần thiết tui có thẻ nổi đóa lên như... ừm, tùy mọi người suy nghĩ.hi