PDA

View Full Version : Hạnh phúc !!!!!!

V - HeRo
23-08-2009, 03:49 PM
http://www.nhaccuatui.com/m/kd-WjC-juy

Em biết tại sao anh lại gửi cho em bài này không? Tại vì khi nge bài này anh sợ lắm, sợ một ngày nào đó anh sẽ làm em buồn
anh sợ em yêu anh sẽ thấy buồn

anh sợ mất em. Anh sợ lắm, anh khô
ng muốn sẽ đau khổ như trong bài hát này đâu. Anh chưa làm đc gì cho em cả thế mà đã làm em buồn rồi

thì làm thế nào đây em!!!

anh sợ anh làm em buồn lắm

em dễ thương lắm, anh rất thích!!:freely:

Và anh nhận ra rằng: Điều quý giá nhất trên thế gian không phải là những gì đã mất đi, không phải là những thứ không có được, mà chính là hạnh phúc đang hiện hữu. Hạnh phúc của anh chính là có em trong cuộc đời này! Anh đã biết nhấm nháp vị ngọt hạnh phúc, từ khi có em...!!!

Sẽ chẳng phải là quá vô lý khi nói rằng, em đã cho anh mọi xúc cảm được gọi tên. Từ khi em đến, anh đã biết thế nào là quen một người, là yêu một người, là chạm vào trái tim một người và chỉ biết đến một hình ảnh, một nụ cười duy nhất, là cùng tan chảy trong niềm hạnh phúc vô bờ bến!

Từ khi em đến, anh nhận ra mình ở trong thế giới này, là ở bên cạnh em, là một chỗ dựa, là bến bờ chở che cho em suốt những tháng năm tiếp theo của cuộc đời...

Bởi vì, em chính là mảnh ghép hoàn hảo cho bức tranh tình yêu của chúng ta! Chẳng dễ dàng gì để tìm được em trong cuộc đời này, anh chỉ muốn hét lên với cả thế giới này về niềm hạnh phúc lớn lao ngập đầy trong trái tim mình!
ANH YÊU EM!!!!:darling::darling::darling:

snow_b7
21-10-2009, 02:49 PM
sao hôm nay em mới đọc được bài viết này nhỉ???
Em chỉ muốn nói với anh một điều này thôi: Đừng lo lắng... vì em cũng rất yêu anh!!!!!

sunkute0_0
31-05-2010, 11:11 PM
ui con của mẹ ghê đấy . snow_b7 cơ à? dám dấu mẹ cơ đấy :congratz:

snow_b7
04-06-2010, 03:35 PM
ui con của mẹ ghê đấy . snow_b7 cơ à? dám dấu mẹ cơ đấy :congratz:

chep... đâu mà mẹ...:freely: Có giấu giếm chi mô... Tại mẹ không quan tâm chi đến con á??? :corner::corner:
-----------------------------------------
tình cảm lúc đầu ngây thơ trong sáng thật... Giờ đọc lại có chút gì đó buồn buồn... Tình cảm không lẽ cũng thay đổi theo thời gian????