PDA

View Full Version : [Offline] Chào mừng tân sinh viên+đón tết Trung thu 2009

blue_horizon
30-08-2009, 11:09 PM
Theo nguyện vọng của các mems trong 4rum về việc tổ chức offline ngoài HN, nay tớ lập topic này để thông báo chính thức thời gian và địa điểm của buổi off tới. Mục đích vẫn là anh em gặp nhau, nói chuyện, làm quen.Thêm nữa là chào đón các bạn tân sinh viên. Kết hợp hôm đó là Tết Trung thu luôn, một công đôi ba việc, nhỉ :D
Sở dĩ thông báo sớm như vậy vì đây là buổi off lớn, báo trước để các bạn có thể sắp xếp công việc và tham gia cùng mọi người.

Địa điểm : Cổng parabol ĐH Bách Khoa Hà Nội
Thời Gian : 15h CN ngày 4 tháng 10 (tết Trung thu)
Chi Phí : 100k/người. Vì ai cũng phải mua vé giống nhau, còn các em 06-09 cũng đã đủ lớn để nộp thế rồi Nhưng bác nào muốn nộp hơn em rất hoan nghênh.
Buổi tối nếu có phát sinh chi phí thì ta sẽ tính tiếp ^^
Kế hoạch: Buổi chiều chơi ở CV nước, tối đi rước đèn ^^. Chọn CV nước vì trước hết nên để các em mới ra quen đường sá đã. Khi nào có dịp thì sẽ tổ chức off xa.

Nếu bạn nào có nhu cầu tham gia thì đăng kí theo bản sau :

Họ Tên :
Nick 4rum :
Điện Thoại :
Phương tiện : Theo tớ nên đi xe máy, nhất là các đàn anh có xe ngoài này, cho đàn em đi ké nữa để tiện việc đi lại
Số người :

@All:
- Chỉ post bản đăng kí theo đúng như mẫu trên, đầy đủ và chi tiết
- Nghiêm cấm spam dưới mọi hình thức, không nêu thêm ý kiến gì nữa vì đã quyết định xong
- Một khi đã đăng kí thì mong các bạn cố gắng tham gia, còn nếu không bố trí đc thì có thể đợi dịp khác. Vì thế yêu cầu các bạn suy nghĩ kĩ trước khi đăng kí, tránh việc đăng kí xong lại rút hoặc đến lúc đi thì lại chẳng thấy đâu

Let's join :blush:

Chỉ nói là đi Công Viên Nước cho mọi người dễ hình dung thôi, thực tế là đi chơi cái khu vui chơi bên cạnh,để không bị ứơt quần áo tối còn đi Rước đèn nữa cơ mà. Đề nghị ai đi thì đăng kí, có chỗ nào chưa hiểu thì điện cho bạn Vân blue_horizon 0936 074 641 để biết chi tiết. Đừng ý kiến ý cò vào đây nữa Lúc cần ý kiến thì chẳng ai nói gì
Hôm đó anh em mình tổ chức giải Ô Tô Đụng uống nước mía =))

000_000
30-08-2009, 11:44 PM
Em đăng kí đầu tiên ạ
Tên : Hằng
Nick : nhìn sang trái
Số lượng : 1 or 2 ah
Phương tiện : đi bộ ạ

kẻ xấu
31-08-2009, 07:37 AM
Sao tớ thấy có những câu rất quen nhé :-?.

# Họ Tên : Ông xã hay sở khanh cũng được
# Nick 4rum : ông xã lấy nick khác đi, lấy cái kẻ xấu kia nhàm quá
# Điện Thoại : 0938 160 591
# Phương tiện : Đi với bạn Linh roài khỏi phải lo =))
# Số người : Tạm thời là một, có gì sẽ edit bài viết.

Haizz, Lỡ may hôm thứ 7 ko được nghỉ học buổi chiều thì sao.

snow_a5_online
31-08-2009, 10:13 PM
Cho em bon chen dk vs............nhưng mà có bác nào hum đó có xe mà solo thì rộng lòng từ bi cho em đi ké vs nhaz...........
Tên: ng` mà ai cũng bít là ai đấy.hjhj
Nick Y!M: snow_online_91
DT: 01679411991
Phương tiện: note ở trên đó cả nhà..................

kẻ xấu
11-09-2009, 06:46 PM
@@ Anh đang tự hỏi liệu mình còn đủ trẻ để rước đèn hok nhỉ @@

Nói là rước đèn cho đủ thủ tục truyền thống cho tết trung thu của người việt nam thôi mà =))
Còn các bác thích rước kiểu gì cũng được. Lúc chơi Tăng I đồng thời bàn luôn, cuộc sống bây h phải năng động chứ, cần gì phụ thuộc nhiều, chờ đợi một bản kế hoạch quá cụ thể, quá chỉnh chu, quá chi tiết em nghĩ khó lòng tổ chức được một buổi đi chơi. Vì sự phát sinh về số lượng và thời tiết thì sao có thể lường trước được. D

P/s : Đến bây h mà còn phải đắn đo có đi được hay ko ? Chơi gì ? bản kế hoạch chỗ này ko được - chỗ kia ko phù hợp - thế này ko hay - thế kia ko được đâu. chắc buổi off này sẽ ko thực hiện được đâu ? Là em ...cứ có off là đi !!! kiểu gì cũng chơi ... cứ có bạn là chơi vui. Còn những việc khác chẳng quan tâm :(

thomit.com
12-09-2009, 09:49 AM
Năm nay b8 ra Hà Nội đầy đủ cả rồi, tham gia diễn đàn cũng tàm tạm mà chưa biết ai cả, chỉ toàn mấy thành viên trong lớp chém gió cùng nhau thôi.Vì thế buổi off này cho b8 đăng kí tầm 10 suất, khả năng là có 5 xe, và trường hợp có 4 xe là rất lớn. Thêm vào đó nữa là có thành viên trungsieunhan sẽ bay từ đà lạt ra đây chơi trung thu cho nó máu, vì thế mọi người có khúc mắc gì thì xin lượng thứ cho trungsieunhan nhé. :D

quanganhma
12-09-2009, 12:27 PM
# Họ Tên : Quang Anh (QA)
# Nick 4rum : quanganhma
# Điện Thoại :0948521999
# Phương tiện : Đèo Thọ gấu trúc tức Thomit.com :))
# Số người : 1
Hehe ko bít anh admin có cho anh em B8 đi offline hông? :D
anh DonGiangLaSpam cứ yêm tâm lớp em quất thì cứ phải là hết mìn hehe :D:D

thienthu76114
12-09-2009, 12:31 PM
Họ Tên : Lê Huy
Nick 4rum : thienthu76114
Điện Thoại : 0973045070
Phương tiện: xe với bạn ( cùng với MR Hiệp)
Số người: 2 ( đi với mr Hiệp)

MrBanana
12-09-2009, 12:42 PM
Lâu lâu lên àm phát với anh em luôn cho vui :heheh:
# Họ Tên : Hoàng F*ck
# Nick 4rum : MrBanana
# Điện Thoại :01699550670
# Phương tiện : Đi bộ ... ra chỗ để xe rồi tính tiếp
# Số người : ??? (chưa quyết update sau)

thomit.com
12-09-2009, 12:43 PM
Họ tên : Trịnh Hữu Thọ
Nick 4rum : thomit.com
Điện thoại : đang dùng 0945528519 ( sắp tới đổi sang 09755.12234)
Phương tiện: Ngồi sau xe thằng mập tức là quanganhma :D
Số người: 1

A_B
15-09-2009, 08:50 PM
Giá như mình trẻ ra tầm 10 tuổi chắc cũng tham gia rước đèn với mọi người cho vui nhỉ. Dạo này diễn đàn có vẻ hoạt động tốt nhiểu mem nhiệt tình ghê ta. Mấy thằng già ở diễn đàn chết đâu hết rồi nhỉ. Giá như có tổ chức nhậu nhẹt một bữa chắc là nhiều chú tham gia lắm đấy :))

blue_horizon
24-09-2009, 09:04 AM
Như nói ở đầu rồi đấy, topic này dùng để đăng kí, chứ không phải ngồi bàn tán, ý kiến ý cò gì nữa. Lúc đưa ra kế hoạch thì chẳng thấy ai nói, đến khi thống nhất rồi thì mới kêu là chỗ này chán, chỗ kia chán, thế bác nào làm ơn cho cái địa điểm hay ho trong cái thành phố HN này phát coi. Đi chơi xa thì nhiều bạn không đi được, đi chơi gần thì kêu không thích. Nói chung là kế hoạch tớ đã đưa ra rồi, ai đi thì đăng kí, không đi thì thôi, có ý kiến gì thì pm riêng với tớ, thông tin thì cho đầy đủ cả rồi đấy.
@Quanganhma: 3/10 là trung thu nhưng đi vào dịp này thì đông lắm, nên hoãn lại 1 ngày, đến chủ nhật đi cho thong thả
P/s: Nhờ cái thằng Vũ edit bài viết cũng ko tử tế, 4/10 hết trung thu quách nó rồi.

quanganhma
28-09-2009, 01:11 PM
Như nói ở đầu rồi đấy, topic này dùng để đăng kí, chứ không phải ngồi bàn tán, ý kiến ý cò gì nữa. Lúc đưa ra kế hoạch thì chẳng thấy ai nói, đến khi thống nhất rồi thì mới kêu là chỗ này chán, chỗ kia chán, thế bác nào làm ơn cho cái địa điểm hay ho trong cái thành phố HN này phát coi. Đi chơi xa thì nhiều bạn không đi được, đi chơi gần thì kêu không thích. Nói chung là kế hoạch tớ đã đưa ra rồi, ai đi thì đăng kí, không đi thì thôi, có ý kiến gì thì pm riêng với tớ, thông tin thì cho đầy đủ cả rồi đấy.
@Quanganhma: 3/10 là trung thu nhưng đi vào dịp này thì đông lắm, nên hoãn lại 1 ngày, đến chủ nhật đi cho thong thả
P/s: Nhờ cái thằng Vũ edit bài viết cũng ko tử tế, 4/10 hết trung thu quách nó rồi.

Thế là mùng 4/10 vẫn đi bình thường hả? vì tớ thấy ít người vào đăng kí quá, để bọn tớ còn biết đường
:stress::stress:

blue_horizon
29-09-2009, 10:24 AM
Các ấy cứ yên tâm là đăng kí ít nhưng lúc đi thì lại đông đủ cho mà xem, lần nào chẳng thế

kẻ xấu
29-09-2009, 01:01 PM
Các ấy cứ yên tâm là đăng kí ít nhưng lúc đi thì lại đông đủ cho mà xem, lần nào chẳng thế

Như bạn vân đã nói lúc ấy đông đủ lắm ?
Có lần đăng kí 20, nhưng dự tính là 30 vậy mà lên tận 50 liền ? đông thế đấy !

duynamckbk7
29-09-2009, 01:51 PM

:) Ở HN thì chỉ có đăng ký 30 dự tính 20 mà đi 10 thui:) chú cứ dự tính 50 đi cho đông vui :)

blue_horizon
30-09-2009, 11:19 AM
Thôi đi đồng chí, tớ chả mơ 50 đâu, off ngoài này không như ở Thanh Hóa. Được 15, 20 người là hạnh phúc rồi.

:) Ở HN thì chỉ có đăng ký 30 dự tính 20 mà đi 10 thui:) chú cứ dự tính 50 đi cho đông vui :)
Hehe, đồng ý mí bác. Nhưng mà em là em vẫn cứ muốn đi chơi xa bác ạ :D. Chán cv nước rồi :ign:

snow_a5_online
02-10-2009, 02:37 PM
ớ tề................thế vụ lày sao roài nhỉ.............ứ thấy động tĩnh jề là sao đây các bác??????????

duynamckbk7
02-10-2009, 03:10 PM
Thôi đi đồng chí, tớ chả mơ 50 đâu, off ngoài này không như ở Thanh Hóa. Được 15, 20 người là hạnh phúc rồi.

Hehe, đồng ý mí bác. Nhưng mà em là em vẫn cứ muốn đi chơi xa bác ạ :D. Chán cv nước rồi :ign:

:) Anh cũng đồng ý với cô là nên đi chơi xa, đi loanh quanh HN thì ngày nào anh chẳng đi hết cả cái đất Hà Thành này :((

snow_a5_online
02-10-2009, 03:21 PM
:) Anh cũng đồng ý với cô là nên đi chơi xa, đi loanh quanh HN thì ngày nào anh chẳng đi hết cả cái đất Hà Thành này :((

Gứm chao...............đến h này mà ứ thấy nhúc nhích j............huống hồ là xa vs xôi............hnay 13 roài đớ...........:ock::ock::ock::ock:

kẻ xấu
02-10-2009, 04:29 PM
Chắc hôm đó sẽ khá đông vui, các bạn ấy đã đăng kí rồi, Mọi người đừng lo ? nếu nhiệt tình và muốn đi thì cứ đến ? sao cứ phải nhìn nhau - chờ đời nhau cuối cùng chẳng ai đến có phải mất vui ko nào ?
Nếu là tớ ? thích là đi ít cũng được nhưng làn sau sẽ đông ;))

P/S thật thà mà nói, những tân sinh viên như tớ ban đầu rất nhớ nhà và ít bạn bè, lâu nay tớ chẳng nói chuyện với ai trên trường cả ? được dịp thế này tớ thấy rất vui và may mắn. Được gặp những người đã quen, nói chuyện phiếm ko phải tốt hơn sao ?

blue_horizon
03-10-2009, 10:56 PM
Chiều mai mọi người nhớ thời gian và địa điểm nhá, ai có xe máy thì đi nhá, sợ không đủ phương tiện (tớ cũng không có xe :()

chuduckhai
04-10-2009, 01:26 PM
Tý mọi người nhớ đi off nhé 3h cổng Parbol bách khoa :D ai có xe mang xe ai có mũ bảo hiểm thì mang luôn đi nhé :D

shevchenbe90
04-10-2009, 06:14 PM
Sorry vì hem thể đi với mọi người hết buổi off :)
Cả tuần vừa rồi mệt mỏi + bài tập dồn lại nên phải về sớm.Tất nhiên lý do chính là tại con vợ =))

chuduckhai
04-10-2009, 10:00 PM
Sorry vì hem thể đi với mọi người hết buổi off :)
Cả tuần vừa rồi mệt mỏi + bài tập dồn lại nên phải về sớm.Tất nhiên lý do chính là tại con vợ =))

Ko sao đâu chú :). Hôm nay lúc đầu buổi off có vẻ hơi nhạt nhưng sau khi đi trượt patin thì rất vui mọi người chơi rất thoải mái sau đó đi ăn spagetti đặc biệt hôm nay có đội B8 rất nhiệt tình :)) lần sau cứ thế phát huy :))

blue_horizon
04-10-2009, 10:21 PM
Cảm ơn cả nhà vì buổi off chiều nay. Mới đầu đúng như bạn Khải nói là rất nhạt và hơi ức chế (đó là về phần tớ) nhưng nói chung là rất vui. Không chỉ tăng 1, tăng 2 mà chơi cho đến cả tăng 5.
Cảm ơn các bạn B8 đã tham gia rất vui và nhiệt tình :x

vitaminb12
04-10-2009, 10:38 PM
xin lỗi cho tớ nói thiệt :)) tớ về đi nghe rock vui lắm :)) ko tiếc tí gì là ko đi hết offline đâu =)) Cả Bình be chắc cũng thế =))

kẻ xấu
04-10-2009, 10:39 PM
Hô hô ! màn ra mắt của b8 là khá ấn tượng. tiếc cái là hơi ít người được chứng kiến ... kết nhất bạn Hoàng hát bài " Vầng Trăng Khóc " =))
@ Khải + Hoàng + Hiệp : Rêu Phong cuối đã lắm =))

blue_horizon
04-10-2009, 10:40 PM
xin lỗi cho tớ nói thiệt :)) tớ về đi nghe rock vui lắm :)) ko tiếc tí gì là ko đi hết offline đâu =)) Cả Bình be chắc cũng thế =))

Bọn tớ được nghe hát cũng đã cái lỗ tai lắm =))

kẻ xấu
04-10-2009, 10:43 PM
Bọn tớ được nghe hát cũng đã cái lỗ tai lắm =))

Đâu chỉ được nghe hát còn được thể hiện phong cách riêng nữa chứ =))
Hôm nay rất vui =))
chỉ tiếc ko có bạn huyền linh thôi :kotowa: