PDA

View Full Version : [05-08] B12 mọi thời đại đây!

Trang : 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 [12] 13 14

boycoj_1312
20-06-2009, 06:11 PM
hênhô mọi người , tui vào hơi mụn (nhưng mụn còn hơn không nhể:^_^:) mọi người dông vui thía , em Quyên vẫn " dịu dàng " như xưa , cho anh hun cái :love:
mún đụng vào em Quyên thì phải bước qua xác ... thằng ben đã :)

giamdocb12
20-06-2009, 07:49 PM
nghi ngờ tên Peace này là Cầu tiêu or Linh lợi:hahaha::hahaha:

shevchenbe90
20-06-2009, 09:06 PM

=))
Bằng tít có người yêu mới rồi,H.Quyên gầy lắm,ko thèm nữa.
Anh thì..vẫn đang thèm đây =))

sakura_nghich
20-06-2009, 09:18 PM
B12 !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! :love:
Thấy mọi người trên 4rum, B12 áp đảo ghê cơ, đi đâu cũng thấy bóng dáng B12, hoành tráng :phew:

B12, em muốn gia nhập đc hem :sparkling:
:hi:

caovinhpro
20-06-2009, 10:36 PM
dừng spam,tất cả đã bị bắt------------> =))
nhìn nick biết tên
nhìn hành động biết nghề (tương lai ^^ )
đó chính là a caovinh (pro)
"vì nước quên dân-vì thân phục vụ"
-----------------------------------------

Thấy mọi người trên 4rum, B12 áp đảo ghê cơ, đi đâu cũng thấy bóng dáng B12, hoành tráng :phew:

vào B12 dễ thôi,nữ lại càng đc ưu tiên,e cứ 1 anh iu 2 a iu là ok ngay ^^:idea:
công nhận lớp mình nhiều thằng làm mod quá
spam thoải mái,thằng nào dám ban :smoking:

Mr.J3enKute !!
20-06-2009, 11:56 PM

thế ko fải bước qua xác bạn....Bằng trước àk :))

B12 !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Thấy mọi người trên 4rum, B12 áp đảo ghê cơ, đi đâu cũng thấy bóng dáng B12, hoành tráng

B12, em muốn gia nhập đc hem

đc...đc...oke oke.....cho em iu 1 slot :"> :x :x

Bậy nào, các bác lạ thật "lấy vợ" mà nói đấy là 1 kiểu tự tử là sao?
Lấy vợ đc vợ chăm sóc chu đáo thế còn gì, từ việc nhỏ đến việc lớn vợ lo hết còn gì. Nào là nấu cơm, quét nhà rửa bát, cho con đi học, .... Cho đến cả việc chi tiêu của chồng cũng "quan tâm", "quan tâm" đến cả h đi làm, tiền lương, các vụ nhậu nhẹt, ... của chồng nữa cơ mà, vợ thế thì "tuyệt" nhứt còn gì
Nếu các bác vẫn không công nhận rằng việc lấy vợ là điều tuyệt vời mà cho rằng đó là 1 cách tự tử thì em thấy sẽ rất rất nhiều n` chọn cách này. Đó là 1 cái chết từ - từ - nhẹ - nhàng - ngọt - ngào - và - êm - ái

Em thấy các kiểu tự tử nêu trên rất thú vị đấy chớ, cái nào cũng ok, mỗi cái 10 là ko hiểu lắm. Kiểu tập thể đấy là hay nhất

anh thích cái này :D....nói hay lắm :x :x...anh thích em rồi đấy....chán thế chứ.... :-* :-* :">

chuduckhai
21-06-2009, 07:01 PM
lâu lắm hok thấy topic nào của lớp nên tau lập cái này để lớp nói chuyện cho vui
với có 1 việc quan trọng nữa là tau sắp thi ĐH nên a e cổ vũ tình thần tí nha :amitabha:
thí sinh : caothanhvinh
dự thi : Học Viện Cảnh Sát

Vì nước quên dân
Vì thân phục vụ ^^

trước hết,cám ơn các bạn về tất cả ^^

cố lên nhé ku :)) ra đây ah dẫn chú đi chơi Hà Nội :)) lâu lâu mới vào 4rum anh em B12 chém mạnh nào :)) =)). À sau ra làm công an nhớ là có thằng bạn hay vượt đèn đỏ đấy nhớ đừng có bắt nhé :))=))

chuduckhai
21-06-2009, 07:04 PM

cứ thoải mái đi em B12 luôn chào đón miễn là có 1 bữa khao anh em là được :)) =))
à thế peace là thằng nào đấy nhỉ :-/

chuduckhai
21-06-2009, 07:14 PM
chị nhớ là có ai bị hạ hạnh kiểm đâu. có mình Vinh bệu là bị thầy Q gọi về cho bố thôi. nhưng chính bố Vinh bệu bảo cát thế cho mát mà :knife:
@ tuấn: em có chuyện gì buồn a?

còn vụ trêu thầy tiệm bị cắt danh hiệu lớp tiên tiến xuất sắc với các em liên quan phi vụ này cắt hết danh hiệu tiên tiến còn gì :)) =)) trong đó có mình

boycoj_1312
21-06-2009, 07:26 PM

nữ thì free đi ;)) mà ko ngờ B12 lại vang danh thê nhẩy hý hý

=))
Anh thì..vẫn đang thèm đây =))
vụ này chak chú thèm em Quyên tít =))
em nho á
chán rồi =))
ai bảo làm anh thất tình ;))

shevchenbe90
21-06-2009, 07:30 PM

vụ này chak chú thèm em Quyên tít =))
em nho á
chán rồi =))
ai bảo làm anh thất tình ;))

Anh cũng phải dc phép chán đồ nhà chứ :))
Chú lo mà thi đê ;))
Mấy nay anh lại sáng chế ra các món thịt cháy mới

chuduckhai
21-06-2009, 07:38 PM
Anh cũng phải dc phép chán đồ nhà chứ :))
Chú lo mà thi đê ;))
Mấy nay anh lại sáng chế ra các món thịt cháy mới

ặc thế mà ko chiêu đãi em phát :|

boycoj_1312
21-06-2009, 07:53 PM
khải loi
mày muốn die ah em ;))

sakura_nghich
21-06-2009, 09:23 PM
vào B12 dễ thôi,nữ lại càng đc ưu tiên,e cứ 1 anh iu 2 a iu là ok ngay ^^:idea:
:

Ok lun, thank anh ha, em...., em.....:shy:, iu anh trước đc hem :chuckle:
"Iu" nó khác "iêu" hay là "yêu" đó anh nhá:comeon:

đc...oke oke.....cho em iu 1 slot :"> :x :x

anh thích cái này :D....nói hay lắm :x :x...anh thích em rồi đấy....chán thế chứ.... :-* :-* :">
Cảm ơn anh nhiều :^o^:
Ủa sao thick em mà anh lại thấy "chán thế chứ" ạ, em đã làm gì khiến anh phải "đau khổ" cơ ạ ;;). Hãy cứ nói nếu em đã laà gì ko đúng, em sẽ sửa, em_con người của sự tiến bộ :>
Có gì anh cứ pm cho em ha ^_^

cứ thoải mái đi em B12 luôn chào đón miễn là có 1 bữa khao anh em là được :)) =))

Khao ạ, đc thôi ạ, hẹn mọi người hơn một năm nữa nha, lúc đó thi đại học xong mời cả nhà đi đánh chén 1 bữa, tiện thể giới thiệu em lun. Hôm đó em mời cả những người bạn của em trên 4rum đi cùng ná, để họ biết mặt em lun :shy:
Em thề, em hứa, em đảm bảo rằng hôm đó em "mời" mọi người đi ăn, em sẽ chủ trì hết vì em là mem mới, còn phần quan trọng và cao cả nhất là "chủ chi" thì em xin dành cho bậc anh chị tiền bối_là các bác đó_ rất vui đc đi ăn cùng các bac :dazzle:
[QUOTE=boycoj_1312;126701]hí
QUOTE]
Em thank bác ạ ^:)^
-----------------------
Em rất vui đc các bác chào đón nồng nhiệt thế này, rất vinh dự đc trở thành mem B12, hẹn các bác hơn một năm nữa chúng ta cùng đi "nhậu" hen:^o^:
Giờ Sa Ku là mem B12 các bác đồng ý rồi hen, ai phản đối iêm, các bác lên tiếng giùm hen, em xin hậu tạ :knife:

chuduckhai
21-06-2009, 09:27 PM
thế thì thôi khỏi khao đi em ạ gặp mặt nhau làm quen thế là ok rồi :)) =))

sakura_nghich
21-06-2009, 09:51 PM
thế thì thôi khỏi khao đi em ạ gặp mặt nhau làm quen thế là ok rồi :)) =))

Bác nỡ lòng nào từ chối "lời mời" của em, bác......, bác......, bác thật chẳng......"nể" em chút nào, bác ko nể em thì thôi, chuyện bt, nhưng bác phải để em nể bác vs chớ, chẳng nhẽ bác bảo em khao mà đến lúc em mời thì bác lại từ chối thế thì có chết em không chớ, bác nỡ để em mất mặt thế sao, mem mới thì phải đc ưu tiên tí chứ ạ, ....:falldown: :noo: :runaway:

Bác, :sparkling:, bác cho em khao bác 1 bữa nha, bác cho địa chỉ em mời chị Nga đi lun, đc hem bác :sparkling:, chờ ý kiến cuả bác :hi:

giamdocb12
21-06-2009, 10:04 PM
Bác nỡ lòng nào từ chối "lời mời" của em, bác......, bác......, bác thật chẳng......"nể" em chút nào, bác ko nể em thì thôi, chuyện bt, nhưng bác phải để em nể bác vs chớ, chẳng nhẽ bác bảo em khao mà đến lúc em mời thì bác lại từ chối thế thì có chết em không chớ, bác nỡ để em mất mặt thế sao, mem mới thì phải đc ưu tiên tí chứ ạ, ....:falldown: :noo: :runaway:

Bác, :sparkling:, bác cho em khao bác 1 bữa nha, bác cho địa chỉ em mời chị Nga đi lun, đc hem bác :sparkling:, chờ ý kiến cuả bác :hi:

bé này có vẻ thích B12 nhờ. có chi mà em thích rựa:congratz:, hay là ...anh:love::love:

shevchenbe90
21-06-2009, 10:07 PM
anh chưa cho thì đừng có dòm ngó vào đây.
Hun anh 1 cái đã :D

chuduckhai
21-06-2009, 10:10 PM

ẹc bé này là ai ấy nhỉ sao lại biết cả chị Nga là sao :-ss

sakura_nghich
22-06-2009, 12:08 AM
bé này có vẻ thích B12 nhờ. có chi mà em thích rựa:congratz:, hay là ...anh:love::love:
Hì hì, một phần lí do thì em đã nói ở bài viết trước rồi :blush:
Còn phần khác thick B12 vì có anh thì cũng kó thể, :">, vì anh là "giám đốc" mà :redface::knife::darling:
Vào B12 mong đc anh giúp đỡ :luckybadge::freely:

anh chưa cho thì đừng có dòm ngó vào đây.
Hun anh 1 cái đã :D
:x thế này hả anh:sparkling:, đc rồi chứ ạ :proud: (kekek ;)), chẳng sao cả chỉ là 1 cái icon ai bảo anh ko nói rõ, =)))

ẹc bé này là ai ấy nhỉ sao lại biết cả chị Nga là sao :-ss

Hì, bác nghĩ sao về lời mời của em ;)). Em là ai ư? Em là Sa Ku muốn vào B12, yêu B12 thì yêu cả các thành viên của B12, yêu các thành viên của B12 thì sẽ yêu cả những ai, những gì mà các thành viên của B12 yêu thương. Vậy nên, chuyện em biết chị Nga thì ko có gì là to tát quá ạ ^_^ với lại em thì ngưỡng mộ những tình yêu đẹp trong sáng, biết thể hiện đúng lúc đúng cách chứ ko như anh BH, em chẳng thick tẹo nào, haizzz :-<, trong cái album của anh ấy em đã nói rồi đấy, hình như là ở cái ảnh 60, haizzzz

B12 sẽ chào đón Sa Ku chứ ạ :sparkling:

caovinhpro
22-06-2009, 12:58 AM
B12 sẽ chào đón Sa Ku chứ ạ :sparkling:[/QUOTE]

hân hạnh chào đón e :hi:
lớp a thiếu con gái trầm trọng,e thấy đấy,có mỗi e Quyên mà đến cả chục thằng tranh nhau :dummy:
mà con gái lớp a chỉ thích sính đồ ngoại chứ hem thèm dùng đồ nội nên ...............:loser:
vì thế lớp luôn chào đón các mem nữ :dazzle: để tránh tình trạng nội bộ oánh nhau thằng khác đứng hưởng :angry:
đã là người của B12 thì giới thiệu 1 chút e nhé :whistle:

shevchenbe90
22-06-2009, 01:16 AM
Xời,các chú không biết nể đội trưởng gì cả,anh xí rồi.Bon chen cho dự bị giờ.

caovinhpro
22-06-2009, 01:28 AM

đó,chưa gì đã tranh giành :sigh: chú này ko tốt :smoking: đã là a e thì cái gì cũng chung hết ko đc lấy làm của riêng :heheh:

Mr.J3enKute !!
22-06-2009, 03:21 AM
Cảm ơn anh nhiều :^o^:
Ủa sao thick em mà anh lại thấy "chán thế chứ" ạ, em đã làm gì khiến anh phải "đau khổ" cơ ạ ;;). Hãy cứ nói nếu em đã laà gì ko đúng, em sẽ sửa, em_con người của sự tiến bộ :>
Có gì anh cứ pm cho em ha ^_^

anh "chán" vì ko nhận ra rằng anh thích em từ rất lâu rùi :empty:....anh " đau khổ " vì em làm trái tim anh tan nát tơi bời :@_@: :chuckle:....mong đc ngày cùng em...... :crave::redface: :))
P/s : đổi cái "other" thành "B12" đi em......yêu chế chứ nại..... :-* :-* :x :x :"> :">

chuduckhai
22-06-2009, 06:09 AM
Hì, bác nghĩ sao về lời mời của em ;)). Em là ai ư? Em là Sa Ku muốn vào B12, yêu B12 thì yêu cả các thành viên của B12, yêu các thành viên của B12 thì sẽ yêu cả những ai, những gì mà các thành viên của B12 yêu thương. Vậy nên, chuyện em biết chị Nga thì ko có gì là to tát quá ạ ^_^ với lại em thì ngưỡng mộ những tình yêu đẹp trong sáng, biết thể hiện đúng lúc đúng cách chứ ko như anh BH, em chẳng thick tẹo nào, haizzz :-<, trong cái album của anh ấy em đã nói rồi đấy, hình như là ở cái ảnh 60, haizzzz

em xem ảnh thì không nói làm gì em lại còn biết cả tên nữa hả :-ss mà em nói gì trong cái này :| anh đọc ko được hiểu cho lắm :|

sakura_nghich
22-06-2009, 10:29 AM
hân hạnh chào đón e :hi:
lớp a thiếu con gái trầm trọng,e thấy đấy,có mỗi e Quyên mà đến cả chục thằng tranh nhau :dummy:
mà con gái lớp a chỉ thích sính đồ ngoại chứ hem thèm dùng đồ nội nên ...............:loser:
vì thế lớp luôn chào đón các mem nữ :dazzle: để tránh tình trạng nội bộ oánh nhau thằng khác đứng hưởng :angry:
đã là người của B12 thì giới thiệu 1 chút e nhé :whistle:
Hi hi, anh ko sợ khi em đã là mem B12 thì cũng sẽ sính đồ ngoại ạ:chuckle:
:blush: Xin tự giới thiệu em là Sa Ku, nick yahoo là sakura_nghich, mọi thông tin về cá nhân phiền các bác tra pro5, em ko nói lại cho dài dòng ra nữa ạ:^_^:
Là mem nữ mới của B12 em có đc nhiều đặc ân ko các bác:crave:

Cái anh nỳ, em là thành viên chung của B12 mà có là của riêng anh đâu :redface:
Mà anh là đội trưởng đội gì ạ, cho em tham gia vs đc hem :sparkling:

đó,chưa gì đã tranh giành :sigh: chú này ko tốt :smoking: đã là a e thì cái gì cũng chung hết ko đc lấy làm của riêng :heheh:
:redface: chỉ là là "chung hết" chứ ko là "dùng chung" nha anh :cool:

anh "chán" vì ko nhận ra rằng anh thích em từ rất lâu rùi :empty:....anh " đau khổ " vì em làm trái tim anh tan nát tơi bời :@_@: :chuckle:....mong đc ngày cùng em...... :crave::redface: :))
P/s : đổi cái "other" thành "B12" đi em......yêu chế chứ nại..... :-* :-* :x :x :"> :">
:redface: Ko sao anh ạ , h anh bít anh thick em là đc rùi:^o^:
Ko ngờ em lại có sức ảnh hưởng đến anh lớn thế:freely: ;))
Ko đổi đâu anh ạ, để thế cho nó bí ẩn vs lại thành nữ B12 chính hiệu thì em sẽ sính ngoại mất:dazzle:. em chỉ thêm phần đến từ thôi ạ, thế có đc ko anh:sparkling:

em xem ảnh thì không nói làm gì em lại còn biết cả tên nữa hả :-ss mà em nói gì trong cái này :| anh đọc ko được hiểu cho lắm :|

:heheh: cái đó là bí mật của em, em thì cái gì trả biết! Còn cái phần ẩn đó anh ko hiểu thì thôi vậy, ko sao, em là người khó hiểu mà :cool:

Vui lòng gia nhập B12 :luckybadge:

letridungb12
22-06-2009, 11:41 AM
Cả nhà dạo này khoẻ không? Lâu lắm mới trở lại spam!:hi:

Sa Ku ah??? Ai vậy nè??? thành viên mới ra nhập B12 à? Có phải không đấy?:hmm: Hay là mem cũ của B12 giả vờ hs khoá 07-10 để lừa mấy thằng dê cụ B12 đấy ( không có ý nói xấu thằng Be, giám đốc,khải loi,thắng ben đâu nha! :chuckle: )

VITcon3G
22-06-2009, 03:18 PM
lâu rồi ko vào dd. dạo ni anh em lai spam nhiều nhỉ
mà cái vụ saku, tuy là rất hiếu khách,và thực tâm cũng ko nỡ từ chối
nhưng sự thật thường đau lòng
mình ko đồng ý !!!!!!!!!

caovinhpro
22-06-2009, 03:23 PM

Sa Ku ah??? Ai vậy nè??? thành viên mới ra nhập B12 à? Có phải không đấy?:hmm: Hay là mem cũ của B12 giả vờ hs khoá 07-10 để lừa mấy thằng dê cụ B12 đấy ( không có ý nói xấu thằng Be, giám đốc,khải loi,thắng ben đâu nha! :chuckle: )

" ( không có ý nói xấu thằng Be, giám đốc,khải loi,thắng ben đâu nha! "
thế định nói ai :dummy:

chuduckhai
22-06-2009, 03:24 PM
Hi hi, anh ko sợ khi em đã là mem B12 thì cũng sẽ sính đồ ngoại ạ:chuckle:
:blush: Xin tự giới thiệu em là Sa Ku, nick yahoo là sakura_nghich, mọi thông tin về cá nhân phiền các bác tra pro5, em ko nói lại cho dài dòng ra nữa ạ:^_^:
Là mem nữ mới của B12 em có đc nhiều đặc ân ko các bác:crave:

đặc ân của em là được hun mỗi anh B12 1 phát :)) =))

caovinhpro
22-06-2009, 03:25 PM

có ý đồ chiếm đoạt nhé :ablaze::ablaze::ablaze::ablaze::ablaze:

VITcon3G
22-06-2009, 03:36 PM

.................................
chắc cũng đoán đc mờ:chuckle::chuckle::chuckle:

mem_vip
22-06-2009, 03:46 PM
.................................
chắc cũng đoán đc mờ:chuckle::chuckle::chuckle:
hehe haha hihi :heheh::heheh::heheh:
các chú đang còn phải học hỏi nhiều...!!!
Vịt con là thằng Bằng đúng không...haha, yểu điệu thục nữ quá đi mất...=))=))

chuduckhai
22-06-2009, 03:59 PM
a ha ha mem_vip là con thương vịt cứ tưởng hoà lào thì chết :-ss

caovinhpro
22-06-2009, 04:20 PM
hehe haha hihi :heheh::heheh::heheh:
các chú đang còn phải học hỏi nhiều...!!!
Vịt con là thằng Bằng đúng không...haha, yểu điệu thục nữ quá đi mất...=))=))

sai lầm,Tuân ngây thơ đấy :duno::duno::duno::duno::duno::duno:

boycoj_1312
22-06-2009, 06:55 PM
sa kú em iu
chân dài or ngắn thế ;))
em Quyên bị chém ko dám lên nữa ah :(
mà mem_vip la` kon Thương vịt thật ah
nghi ngờ :|
p/s spam vừa thui ko anh lại phải ....v :))

giamdocb12
22-06-2009, 06:57 PM
sa kú em iu
chân dài or ngắn thế ;))

chú nghi ngờ ở điểm gì?? theo anh khả năg Thương vịt là lớn nhất rồi:chuckle::chuckle:

Mr.J3enKute !!
22-06-2009, 06:58 PM

đích thị là thằng Vinh đệ nhất dâm tặc B12 :^o^: =))

-- sà ku ra em ơi :))....pro5 chả có cái vẹo gì cả :-/ :-/..... sao bảo vào đấy tìm hiểu :-? :-?....Mà sao lại " giờ thì là B12"...nói kiểu này chắc vài bữa nữa em lại đổi thành " giờ thì là B...(nào đó)" mất nhỉ =))

boycoj_1312
22-06-2009, 07:05 PM
su ká chak đang tính chuyện mượn B12 làm ông bầu để năng sê chứ j` ;))

vitaminb12
22-06-2009, 09:19 PM
mấy thằng kia còn dám trêu em xuka tao treo hết nick lên bây giờ :|
@sakura có anh bảo kê :)) em cứ thay tên lớp thành B12 cho anh :))

chuduckhai
22-06-2009, 09:23 PM
ừ đúng rồi em cứ thay đi :)) =)) à tau tia thấy Anh Tuấn rồi nhá lên tiếng đi ku :)) =))

caovinhpro
22-06-2009, 09:23 PM

......................................

a thằng này láo :dummy:
a e đâu :loa: chém :angry:

vitaminb12
22-06-2009, 09:25 PM
ừ đúng rồi m cứ thay đi :)) =)) à tau tia thấy Anh Tuấn rồi nhá lên tiếng đi ku :)) =))

hô hô :)) đang type kiểu mổ cò, ko biết bao giờ mới xong =))

chuduckhai
22-06-2009, 09:27 PM
ê ku tuan_anhtai245 là Anh Tuấn đúng ko :-/

caovinhpro
22-06-2009, 09:30 PM
mọi người cho hỏi ku Sơn lớp mình có người yêu chưa:picknose:
nhìn ngoài thì thấy nó lớn thật nhưng đầu óc thì hok bít sao :duno:

chuduckhai
22-06-2009, 09:32 PM
mọi người cho hỏi ku Sơn lớp mình có người yêu chưa:picknose:
nhìn ngoài thì thấy nó lớn thật nhưng đầu óc thì hok bít sao :duno:

lấy đâu ra chú nó thế thì ... :)) =))

caovinhpro
22-06-2009, 09:36 PM
lấy đâu ra chú nó thế thì ... :)) =))

nhìn thằng bé cũng đc đấy chứ :chuckle: chưa có người iu thì hơi phí đấy nhỉ :picknose: hay là ............ có sao hok :whistle:

quangson123
22-06-2009, 09:56 PM
Oc oc oc.Tự nhiên mang ông ra chém là sao hả .Thằng củ chuối kia .:dummy::dummy:

vitaminb12
22-06-2009, 09:58 PM
nhìn thằng bé cũng đc đấy chứ :chuckle: chưa có người iu thì hơi phí đấy nhỉ :picknose: hay là ............ có sao hok :whistle:
sao là răng hả chú bệu :hahaha: Tớ cũng nghi là thằng này có vấn đề "sinh lý" lắm :shy: Khổ, người đâu cứ dễ thương như con nít ấy :love:

kieutrang_hotb12
22-06-2009, 10:01 PM
alo...alo xjn chào các pac'. xjn tự giới thiệu e là mem b12..ngày hum nay chính thức gia nhập 4r.^^ ju b12 lém. b12 vô đối!!!

vitaminb12
22-06-2009, 10:04 PM
alo...alo xjn chào các pac'. xjn tự giới thiệu e là mem b12..ngày hum nay chính thức gia nhập 4r.^^ ju b12 lém. b12 vô đối!!!

Khỏi cần giới thiệu :)) đã kiều Trang mà lại còn hót thế kia thì ai mà chả biết :))
Chào mừng tham gia hội chém gió với anh em :giveme:

quangson123
22-06-2009, 10:16 PM
Chú ko đọ được sinh lý với anh đâu Kiên ạ .Ho ho ho :heheh::heheh:

vitaminb12
22-06-2009, 10:19 PM
Chú ko đọ được sinh lý với anh đâu Kiên ạ .Ho ho ho :heheh::heheh:
ái chà chà, chắc dạo này chú coi "hàng" nhiều nên mạnh mồm gớm nhẩy :)) Chú đi mà đọ với thằng Bằng tít :)) so với chú anh mang tiếng con nít =))

quangson123
22-06-2009, 10:27 PM
Sinh lý thằng Bằng tít nó ăn đứt chú .:heheh::heheh: .Mà thằng Bằng sao bằng anh được .:heheh::heheh:

vitaminb12
22-06-2009, 10:30 PM
Sinh lý thằng Bằng tít nó ăn đứt chú .:heheh::heheh: .Mà thằng Bằng sao bằng anh được .:heheh::heheh:
:)) đã bảo là anh ko chấp chú :)) con nít nói láo là chuyện bình thường mà :hahaha:
Ai biểu hồi xưa có "hội thi" ở dưới vê kép xê tầng 2 chú ko đi :)) giờ mang tiếng yếu sinh lí còn già mồm :)) hô hô

sakura_nghich
22-06-2009, 10:58 PM

Ko anh ạ, em là hs khoá 07-10 thiệt, mà có lừa thì em cũng ko có hứng lừa dê ít tuổi hơn đâu anh, gà lắm ạ. Em là n-a-j-t-ơ chính hiệu đó anh :knife:

lâu rồi ko vào dd. dạo ni anh em lai spam nhiều nhỉ
mà cái vụ saku, tuy là rất hiếu khách,và thực tâm cũng ko nỡ từ chối
nhưng sự thật thường đau lòng
mình ko đồng ý !!!!!!!!!
Vậy à, bạn ko thick mình thật hay là đang vờ từ chối, khác vs mọi người, để trở nên nổi bật :sparkling:
I'm so sorry nếu em đã làm anh phật ý vì câu nói trên. Nếu anh ko bực thì có nghĩa là anh ko từ chối em gia nhập B12 hen. Còn nếu anh bực thiệt vì em lỡ nói trúng tim đen thì...............:sigh:............:angry: các bác ơi có người từ chối em :corner:

đặc ân của em là được hun mỗi anh B12 1 phát :)) =))
:dazzle: Nếu bác ko ngại ai đó thì em............;-* :">.........chị Nga ơi em có tin mật, hú hú Nếu bác ngại rồi thì phiền bác năm sau đi ăn theo lời mời của em, việc chi thì bác cũng lãnh 1 phần, ;))

sa kú em iu
chân dài or ngắn thế ;))
Dạ cái đó còn tùy vào anh chú lùn hay cầu cao nữa ạ:^o^:

đích thị là thằng Vinh đệ nhất dâm tặc B12 :^o^: =))

-- sà ku ra em ơi :))....pro5 chả có cái vẹo gì cả :-/ :-/..... sao bảo vào đấy tìm hiểu :-? :-?....Mà sao lại " giờ thì là B12"...nói kiểu này chắc vài bữa nữa em lại đổi thành " giờ thì là B...(nào đó)" mất nhỉ =))
:loser: Ngày hôm trước anh còn nói "đau khổ", "chán" vì em, vậy mà ngày hôm sau anh lại ko tin em thật lòng vs B12, thế thì cái "thick" của anh cũng sớm chiều như kiểu anh nghĩ hả :demoralize:

su ká chak đang tính chuyện mượn B12 làm ông bầu để năng sê chứ j` ;))
Nếu anh nghĩ thế thật thì anh điíchthị cũng là 1 ông bầu tự đâm đầu vào lăng sê em mà ko đòi hỏi catsê. Bùn quá nếu anh nghĩ em vậy thật :empty:

:notme: Em hạnh phúc quá nãy h đọc mà đau hết cả tim các anh nứ đang nghĩ em gia nhập B12 theo cách nghĩ khác ko đc tích cực như ban đầu lắm, lo, may có anh :love:, hạnh phúc tràn trề :love:
trăm sự nhờ anh :sparkling: :sparkling: :-* :">

ừ đúng rồi em cứ thay đi :)) =)) à tau tia thấy Anh Tuấn rồi nhá lên tiếng đi ku :)) =))
Em sẽ thay đổi cái câu "đến từ....", còn cái phần tên lớp thì em ko có vội, chờ mọi người đồng ý hết em mới thay, ko lỡ bị lời ra tiếng vào thì tội nghiệp Sa Ku lắm :falldown:

Cảm ơn các anh nhiều. Kiss peoples in my haert! :-*

caovinhpro
23-06-2009, 12:09 AM
chú Tuân có thành kiến gì với e nó thế :dummy:
thằng nèo mà có ý kiến với e nó thì bước qua xác Kiên chứt nhé :hahaha:

Oc oc oc.Tự nhiên mang ông ra chém là sao hả .Thằng củ chuối kia .:dummy::dummy:

ờ thì quan tâm đến a e trong lớp tí :chuckle:

................................
saku ơi,post ảnh đi e,cho a thỏa lòng mong ước nào :dazzle:

trai lớp a chưa bao h chê con gái lớp cả,hết lòng:

"Chưa đi chưa biết đồ sơn
Đi rồi mới biết ko hơn đồ nhà
Đồ nhà có xấu có già
Nhưng vẫn dùng tốt hơn là đồ sơn" :sweat:

Girl B12 No.1

thử cái xem chữ ký nó thế lào :proud:

Mr.J3enKute !!
23-06-2009, 02:53 AM
sà ku ra đi em ơi :)) =))....cho cái ảnh "nừa tình" nên đi em....cho thoã "lỗi nòng" mong đợi bấy nâu của anh iem B12.....có lascote 1, 2 tý cũng ko sao em ạk ;))....cái lết ló đánh chết cái điẹp em ạk :-j.....cứ post lên đi iem :x :x.....nhá :-* :-*

shevchenbe90
23-06-2009, 07:09 AM
Oài,hôm qua anh mất điện ứ online dc mà các chú spam chém nhiệt tình thế,định hôm nay về quê mà đang mưa gió thế này,ở nhà chơi PS2 đây :D

peace
23-06-2009, 10:51 AM
ke ke mới có hai ngày mà đã tăng trang vùn vụt , tìm bài của chính mình mà hoa cả mắt chả thấy đâu :yawn:

chú là ai thế ??? cho biết địa chỉ quê quán họ hàng đê

giang hồ chính xưng : Vô danh lãng tử :heheh:

hun cái....mông ...tránh xa em Quyên của tao ra

Anh thì..vẫn đang thèm đây
Thôi đi mấy ông :darling:Giành người đẹp phải do tự nàng chọn chứ mấy ông dễ muốn mà được à :heheh: Ít ra phải phong độ ngời ngời như ta đây mới mong chiếm được trái tim người đẹp :sleep: mà có cả Chi em Trang ,em Lê ,... dạo này chưa thấy xuất hiện nhìu nhỉ .khà khà ...có người đẹp mới tạo được không khí :whistle:

peace là thằng nào đấy nhỉ
Khải loi nhá , tôi đụng gì đến ông mà dám mở mồm ra thằng nọ thằng kia ,thích khiêu chiến hả :heheh:

quangson123
23-06-2009, 02:29 PM
Vũ Cốc ,Cầu Tiêu ,hay là ...Hùng Tám TnT .Peace là thằng nào vậy ,làm j xấu hay sao mà phải giấu tên thế nhỉ .

caovinhpro
23-06-2009, 02:41 PM
nghe cái giọng và chữ kí của nó thì Hùng TNT 100% oài :hahaha:
ta phục ta quá :can'tbe:

vitaminb12
23-06-2009, 02:44 PM
nghe cái giọng và chữ kí của nó thì Hùng TNT 100% oài :hahaha:
ta phục ta quá :can'tbe:
khỏi phục đi là vừa :| Thằng TNT có bao giờ ông tôi lãng xẹt thế kia đâu :| Nó ko tau mi hơi lạ :|

caovinhpro
23-06-2009, 02:49 PM
khỏi phục đi là vừa :| Thằng TNT có bao giờ ông tôi lãng xẹt thế kia đâu :| Nó ko tau mi hơi lạ :|

thèng này lại xoáy hả :dummy: :dummy:
quả này chú về nhà thì a :rideon: què mỏ vì cái tội xoáy :angry:

giamdocb12
23-06-2009, 02:50 PM
Peace là thằng Cầu tiêu. 90% là thế:heheh::heheh::heheh::blush:

caovinhpro
23-06-2009, 02:54 PM
mà dạo này có nghe giang hồ đồn đại :cool: Bí Kíp lừa tình đã in và bán trên 1 số tạp chí :empty:
Saku ơi,có ko a mượn vài hum đọc đi e :chuckle:

chú là đàn ông mà làm cái chữ kí nhìn buồn quá :demoralize:

chú sau này về thì cũng bị vợ nó cho quét nhà rửa bát bế con thôi :heheh:

shevchenbe90
23-06-2009, 02:54 PM

Bạn thân có khác :knife:
đang chơi God of war,hay lém các chú ợ

vitaminb12
23-06-2009, 02:57 PM
Bạn thân có khác :knife:
đang chơi God of war,hay lém các chú ợ

xòi, chơi từ hồi xưa rồi :| Một game được đánh giá là ... hoàn hảo :)) Ko biết con máy này có chơi được ko :-?

quangson123
23-06-2009, 03:03 PM
Oạch.God of War chơi PS2 ....à .Có cái game Prototype có vẻ đỉnh lắm .Đang down rồi.Chắc ngày mai có cái để test .vV7xn-EGC1Y

caovinhpro
23-06-2009, 03:07 PM
Oạch.God of War chơi PS2 ....à .Có cái game Prototype có vẻ đỉnh lắm .Đang down rồi.Chắc ngày mai có cái để test .http://www.youtube.com/watch?v=vV7xn-EGC1Y

Sơn con suốt ngày game thế này thì khi nào mới có thời gian đi tán gái hả chú :picknose:

vitaminb12
23-06-2009, 03:10 PM
Oạch.God of War chơi PS2 ....à .Có cái game Prototype có vẻ đỉnh lắm .Đang down rồi.Chắc ngày mai có cái để test .vV7xn-EGC1Y
game này ngó nó cứ bay bay lượn lượn trên nóc nhà cao tầng ớn lắm :)) tại hồi trước tự dưng chơi spiderman2 cái camera nó ngu ngu thế nào ấy, chơi xong chóng mặt muốn chết, từ đó cứ nhìn mấy game bay nhảy trên nóc nhà là rét :-s

quangson123
23-06-2009, 03:11 PM
Thực ra anh chỉ test thử cho vui thôi chứ anh cũng chẳng ghiền mấy cái trò này.(trừ PES).Hiện giờ cơm vào bụng còn không đủ nên chưa nghĩ đến cái vụ tán gái chú ạ .:freely::freely:

caovinhpro
23-06-2009, 03:12 PM
lâu nay lo ôn thi ko tập thể dục bi h béo quá :yawn:chạy từ tầng 1 lên tầng 2 đã thấy nhọc :hot:

hè này đi bơi và tập thể hình và cải thiện chiều cao :freely:có chú nào tham gia với a ko :congratz:

vitaminb12
23-06-2009, 03:13 PM
thông báo với anh em, topic này đã lọt vào top 50 Hottest Thread :)) khà khà, cố gắng đưa vào top 10 mà ko bị warn nhá :))

caovinhpro
23-06-2009, 03:15 PM
xem đoạn clip hay quá :blush:ko chơi thấy cũng phí :heheh:

a e ở HN kiếm đĩa về chơi ké với nào :redface:

quangson123
23-06-2009, 03:15 PM
ho ho ho.Chú trâu vậy mà giờ cũng biết nhọc cơ à.:sweat: .Anh cũng đang ôn thi ,còn có 2 môn nữa thôi , lô nhất cái vụ Kinh tế chính trị .Tạch một phát thì mệt.Lại phải thi lại đến 10-7 mới được về quê .Hôm nào xong xuôi anh em lại tổ chức Football chứ nhể :shoot::shoot:

caovinhpro
23-06-2009, 03:17 PM
thông báo với anh em, topic này đã lọt vào top 50 Hottest Thread :)) khà khà, cố gắng đưa vào top 10 mà ko bị warn nhá :))

------------------------------------------------------

lên hạng 1 thì đc gì ko chú :giveme:

vitaminb12
23-06-2009, 03:31 PM
------------------------------------------------------

lên hạng 1 thì đc gì ko chú :giveme:

ko, chả được gì :|
hix, hình như GOW ko có bản PC thì phải :(( óa óa óa :((

shevchenbe90
23-06-2009, 03:49 PM
ko, chả được gì :|
hix, hình như GOW ko có bản PC thì phải :(( óa óa óa :((

Prototype là game được giới thiệu từ năm ngoái nhưng mãi mới phát hành và cho đến giờ vẫn chả mấy ai chơi,đủ biết nó thể nào =))
GOW có trên psp,mobile...tất nhiên là có trên PS2,còn PC thì không =))
Mua cái PS2 với cái card + cả đống game,hết 2tr2 :falldown:

peace
23-06-2009, 03:55 PM
Các ông đoán sai bét cả rồi , quay đầu lại đi là vừa:fullup: . Vip B12 mà level chán thế :smoking:

làm j xấu hay sao mà phải giấu tên thế nhỉ
Haha Lai vô tiếng Khứ vô hình chẳng cần thiết phải nói tên thì người trong giang hồ đều biết cả :bye:
Quyên nho , Quyên Tít , Kiều trang đâu hết cả rồi :hmm:

caovinhpro
23-06-2009, 04:32 PM
Các ông đoán sai bét cả rồi , quay đầu lại đi là vừa:fullup: . Vip B12 mà level chán thế :smoking:

Haha Lai vô tiếng Khứ vô hình chẳng cần thiết phải nói tên thì người trong giang hồ đều biết cả :bye:
Quyên nho , Quyên Tít , Kiều trang đâu hết cả rồi :hmm:

thằng này giỏi nói nhảm :smoking: Lai vô tiếng Khứ vô hình cho hay thôi chứ vô danh tiểu tốt nên ko ai biết đúng hơn :hahaha: có tên có tuổi thì nói ra a e còn nhận mặt chứ cái kiểu úp mở thế này thì :whaat: chém :dummy: :dummy: :dummy: :dummy: :dummy:

vitaminb12
23-06-2009, 05:40 PM
Thằng Cầu tiêu rồi :| chắc là cái thằng vô danh tiểu tốt này thôi :|

shevchenbe90
23-06-2009, 05:56 PM
thằng này giỏi nói nhảm :smoking: Lai vô tiếng Khứ vô hình cho hay thôi chứ vô danh tiểu tốt nên ko ai biết đúng hơn :hahaha: có tên có tuổi thì nói ra a e còn nhận mặt chứ cái kiểu úp mở thế này thì :whaat: chém :dummy: :dummy: :dummy: :dummy: :dummy:

ok,anh vừa vote cho chú 1 phát để cảm ơn =))
Nhưng chú tính thi cảnh sát hay là gia nhập đội cơ động thế ;))

caovinhpro
23-06-2009, 08:43 PM
ờ thì thi cảnh sát chớ :proud: đi cơ động đánh người tội nghiệp lắm:sigh:

con người giàu lòng nhân ái như ta thì sao nỡ xuống tay với người dân đc :hotbath:

mà ko có dân thì sao tau sống đc :heheh:

chuduckhai
23-06-2009, 11:26 PM
à thằng Peace chắc là thằng Dũng Trâu :)) =)) hoặc là mít lợn :)) =)) mới có 1 ngày ko on mà các chú đã chém tới 4 page rồi :| chém nữa đê lào :))

giamdocb12
23-06-2009, 11:46 PM
cái bọn này sp ít thui:hahaha::hahaha:, lên top nhanh quá là ko tốt đâu:whaat:

vitaminb12
23-06-2009, 11:57 PM
à thằng Peace chắc là thằng Dũng Trâu :)) =)) hoặc là mít lợn :)) =)) mới có 1 ngày ko on mà các chú đã chém tới 4 page rồi :| chém nữa đê lào :))

Tớ vẫn nghĩ thằng này là Cầu tiêu :)) ko báo danh nhanh anh em tẩy chay nó :)) thích vô danh cho vô danh luôn thể =))

b12muonnam
24-06-2009, 12:45 AM
:corner: ngồi thu lu trong góc tối :corner:

chuduckhai
24-06-2009, 05:45 AM
Tớ vẫn nghĩ thằng này là Cầu tiêu :)) ko báo danh nhanh anh em tẩy chay nó :)) thích vô danh cho vô danh luôn thể =))

khả năng rơi vào thằng Dũng trâu là 100% :))

vitaminb12
24-06-2009, 08:26 AM
khả năng rơi vào thằng Dũng trâu là 100% :))
Đừng có chắc chắn thế =))
Mà kệ nó đi :| Đã biểu tẩy chay cái thằng đó ra mà :|

chuduckhai
24-06-2009, 04:19 PM
B12 xin thông báo chú Shevchenbe90 tức Bình Be đã lên tàu tốc hành về Thanh Hoá cháu nào ở Thanh Hoá sang nhà anh Bình mà cầy PS 2 lão mới mua máy ;;) :))

caovinhpro
24-06-2009, 04:55 PM
B12 xin thông báo chú Shevchenbe90 tức Bình Be đã lên tàu tốc hành về Thanh Hoá cháu nào ở Thanh Hoá sang nhà anh Bình mà cầy PS 2 lão mới mua máy ;;) :))

////////////////////////////////

Be ơi.Đăng kí trc' 1 chỗ nha :sparkling:

vitaminb12
24-06-2009, 05:04 PM
còn nợ 40k nhá >:) hôm sau về sang đòi :))

giamdocb12
24-06-2009, 07:39 PM
29 mới thi xong. chắc ở lại thêm vài ngày , xem mấy bé thi ĐH thế lào:^_^::^_^:

disneychannel
24-06-2009, 08:36 PM
Há há,có mạng rồi :)) :)) . heelo mấy ku :)
Có đứa nào về 30 k, đi với :D

vitaminb12
24-06-2009, 08:41 PM
Há há,có mạng rồi :)) :)) . heelo mấy ku :)
Có đứa nào về 30 k, đi với :D
hê con Tít, ra yahoo đi :| nãy giờ kêu gì đó :|

letridungb12
24-06-2009, 11:37 PM
Có đứa nào về TH vào khoang17,18 tháng 7 không nhỉ? :whistle:

shevchenbe90
25-06-2009, 05:42 PM
lúc đó ra HN cả rồi,mình chú về TH thôi =))

peace
25-06-2009, 07:54 PM
Mình mún giả trai quậy mọi người cho vui ai ngờ bị mọi người Spam ghê quá :sweat:
Thôi vậy hiện nguyên hình xưng tên họ cho bà con được rõ để tránh gieo rắc mối nghi ngờ về sau c:embarrassed:
Mọi người đọc kỹ chữ ký của mình nhá chú ý những chữ cái đầu dòng :idea:

shevchenbe90
25-06-2009, 08:09 PM
Mình mún giả trai quậy mọi người cho vui ai ngờ bị mọi người Spam ghê quá :sweat:
Thôi vậy hiện nguyên hình xưng tên họ cho bà con được rõ để tránh gieo rắc mối nghi ngờ về sau c:embarrassed:
Mọi người đọc kỹ chữ ký của mình nhá chú ý những chữ cái đầu dòng :idea:

ặc ặc,em chào bang chủ.
Lâu không gặp,dạo này chém cũng ác liệt nhỉ ;))