PDA

View Full Version : [05-08] B12 mọi thời đại đây!

Trang : 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14

quangson123
06-12-2008, 05:17 PM
,uốn cộng điểm cho chú Kiên mà ko được (anh chót lỡ tay cộng cho Bằng tít 9 point để nó spam cho máu rồi TT),chú viết hết cả phần của anh.
Anh cứ có cảm giác...sao ấy,hôm chia tay lớp mình,tại sao anh ko có 1 chút cảm giác nào hết,ko khóc,không cười,phải chăng anh quá vô tâm...cũng có lẽ lúc ấy,cảm giác về áp lực thi đại học của anh còn quá lớn,anh biết...bây giờ,anh thấy nhớ mọi người biết bao,đêm nay,thằng nào cũng giả bộ như vui lắm...bọn nó ngủ cả rồi,anh say...gặp nhau là uống rượu thế này sao...để quên đi nỗi nhớ,để vơi bớt những luyến tiếc??? Anh nhớ mọi người lắm,nhớ lắm ý...vì sao lúc tỉnh táo anh không viết nổi 1 dòng nào,vì sao ngày nào cũng lên 4rum,cũng theo dõi từng bài viết của mọi người,vậy mà...không thể nói điều gì hết,nhớ quá,yêu quá.Đêm nay,say...nhưng không ngủ được

Anh Bình giỏi thật.uống xong ngồi bắn đột kích đến 4h sáng .:shock::shock: Mình thì đến chiều ngày hôm sau vẫn còn nôn ọe .:falldown::falldown:

Tiếc ghê .Cái hôm la hét đó thì tui lại đang phỏng dạ ôm chăn ở nhà .:notme:

quangson123
06-12-2008, 05:22 PM
Chủ tocpic này cũng khác nhiều nè .he he.:heheh:spam phát .

quangson123
06-12-2008, 05:24 PM
Người lập tocpic đây.Vào spam cái hé hé .:heheh::heheh:
-----------------------------------------
Ai muốn xem ảnh thác voi không.Tui có mấy cái nè .:heheh::heheh:

quangson123
06-12-2008, 05:27 PM
Vtm hả .nhìn thấy chết liền .:ablaze::ablaze:
Ông VTM rất giống một con vịt đeo kính .Tự tưởng tượng đi ku.he he.

quangson123
06-12-2008, 05:31 PM
là thế này này .
*&%#$><?@#%?><$^@#$^%@#$%$@#^%$-(?>\^@#%"

shevchenbe90
06-12-2008, 05:53 PM
kỉ niệm à ôi zời nhiều lắm :bắt đầu từ lớp 10 nhé :lớp 10 thì đáng để kể nhất là vụ 26-3 :heheh::heheh: hản các bạn cùng khóa đang còn nhớ ...

10 boy B12 cầm đầu là Dương Anh ,Dũng béo chạy dọc lan can nhà A từ tầng 2 lên tầng 3 ,3 lại lên 4 hô vang khẩu hiệu '' B12 Vô Đối '' :chuckle::chuckle: ...khi cả trường đang ngồi dưới sân Miting kỉ niệm 26-3 ...ka ka
kết quả : ....- Thầy Hùng :'' Năm đâu, Tiến bụi đâu truy nã mấy thằng đang la hét kia cho Đại Ca ''
thế là thầy Năm And thầy Tiến dẫn theo 2 pác bảo vệ chặn hết lối lên xuống .....''
10 thằng B12 thấy vậy ..vừa hoang mang vừa lo sợ kô biết chốn đi đâu ..bỗng Anh Dương vật có sáng kiến là chui vào phòng bỏ không ( tầng 3 chỗ cạnh 2 nhà vệ sinh và cạnh lớp B12 ) ....hé hé thế là cả 10 thằng chui vào đấy .....
thở pào nhẹ nhõm ...trong lúc đang cao hứng vì tìm đc chỗ nấp ông Dương Anh bệnh cũ tái phát ( bệnh yếu thận ) chơi luôn một bãi ra đấy :fallout::fallout: ...thấy vậy anh Dương vật cũng không chịu thua bạn bè toạng luôn 1 bãi bên cạnh mặc dù béo đã can ngăn :duno::duno: Z..Z ..Z
sau 10 phút ở đấy ..Dũng Béo rực mỡ đứng lên :'' để tao ra ngoài thám thính '' :fallout::fallout:
..béo á chuyên nghiệp lắm ,đi nhẹ này ,núp này ai ngờ vừa thò mặt ra thì ....pác bảo vệ vừa đi WC ra ZzZ....ZzZ ...bắt ngay tại trận thế là 10 thằng chạy như ong vỡ tổ :D:D ...

chạy xuống tằng 1 để chuồn ra ngoài tôi cùng một số đồng chí thoát đc ra ngoài bằng kĩ thuật nghiệp vụ các đồng chí đi sau do trúng kế địch rơi vào ổ mai phục do tướng '' 5 bằng cầm đầu '' đã bị bắt sống và bị giam tại nhà giam ''phòng giám thị '' tôi nhớ không nhầm thì có đồng chí '' Be '' và một số đồng chí bị bắt ....thầy Năm : '' Anh Bình hãy thành thật khai báo mấy tên còn lại anh sẽ đc sự khoan hồng của nhà trường ZZZ '':falldown::falldown: thế là hết ...cả lũ đã bị khai tên ...kết quả là mời phụ huynh 10 đồng chí lên uống nước chè :heheh::heheh: với những tội danh : ''phá cửa nhà vệ sinh ...phá khóa phòng bỏ không :fallout::fallout: ...đái bậy :demoralize::demoralize: ,gây mất trật tự trị an '' :heheh::heheh: ....A Quý đã quyết định tra đến cùng xem ai là tác giả của vụ đái bậy ^^ ..và đc nghe nói là đồng chí Bằng tít đã khai ra ...:proud::proud: ..
kha kha cái sự kiện này nổi bật nha cả trường biết luôn ...thôi để sau kể tiếp đến đây đã !!!!! :bye::bye:
Ak ak,cái này Béo nhầm nhá,anh đi vào phòng giám thị là vì cô Trang bảo em vào xem các bạn thế nào,chứ Năm= tuổi gì lùa được :((,béo nói oan quá.
Khai tên mem b12 là thằng Bình,nhưng mà Bình ái chứ đâu phải Bình be :aah: oan quá.
Tại hôm ý chân anh vừa bị què sau Bcup nên chạy ko nhanh dc chứ bộ :smoking: không thì đã lên dẫn đầu...đâu có phải anh ko nhiệt tình trong phong trào phá hoại đâu:heheh:

kẻ xấu
06-12-2008, 06:05 PM
Lớp b12 đòan kết quá ... Nhất là cái vụ cắt đầu đinh 1 lũ !!! nhìn hài quá !!!
:yawn::yawn::yawn:

kẻ xấu
06-12-2008, 06:07 PM
B12 Đông Người trong 4rum quá ... Đã thế còn lắm topic nữa chứ ...!!!!
Định Tấn công 4rum ấy hả ???

quynhchi b12
06-12-2008, 06:53 PM
Người lập tocpic đây.Vào spam cái hé hé .:heheh::heheh:
Ai muốn xem ảnh thác voi không.Tui có mấy cái nè .:heheh::heheh:

có. không xem hơi phí. hôm đấy vui khỏi phải nói, nhất là lúc tắm thác ấy
up lên cho mọi người xem đi con
thế mà hum trước mẹ hỏi lại bảo ko có
nhớ B12 quá đi mất
:darling:

quynhchi b12
06-12-2008, 06:56 PM
B12 Đông Người trong 4rum quá ... Đã thế còn lắm topic nữa chứ ...!!!!
Định Tấn công 4rum ấy hả ???

hehe
bình thường thui mà :crave:
kx chưa nghe thấy ai nói B12 VÔ ĐỐI à?????????????

quynhchi b12
06-12-2008, 07:23 PM
:sleep: Thanh Hóa lạnh ghê ,ngủ cái coi ..hix hix :sleep:

ngoài này cũng lạnh lắm
muốn về TH quá
hix hix
nhớ bố mẹ
:kotowa::kotowa:

kẻ xấu
06-12-2008, 10:54 PM
ngoài này cũng lạnh lắm
muốn về TH quá
hix hix
nhớ bố mẹ
:kotowa::kotowa:

Sinh viên năm đầu buồn lắm đúng ko ???
Năm đầu Nhớ bố mẹ, nhớ bạn bè,thầy cô, Nhớ những kỉ niệm xưa ...
Năm thứ 2 Nhớ bố mẹ và ngày bố mẹ gửi tiền ra !!!
Năm thứ 3,4 Nhớ mỗi ngày bố mẹ gửi tiền ra thôi
:blush::blush::blush:

kẻ xấu
06-12-2008, 10:56 PM
hehe
bình thường thui mà :crave:
kx chưa nghe thấy ai nói B12 VÔ ĐỐI à?????????????

ừm !!! khóa B lúc nào cũng hư nhất !!! Tòan chơi vũ khí sinh học !!!!
Nhổ nước bọt xuống tầng dưới !!!!
:corner::corner::corner:

kẻ xấu
06-12-2008, 10:59 PM
ko cho xem
:heheh::heheh::heheh::heheh::heheh::heheh:

sao lại ko cho xem !!!! chán chán ạ !!!!!!!!
:hotbath::hotbath::hotbath::hotbath:

quynhchi b12
07-12-2008, 12:56 AM
Sinh viên năm đầu buồn lắm đúng ko ???
Năm đầu Nhớ bố mẹ, nhớ bạn bè,thầy cô, Nhớ những kỉ niệm xưa ...
Năm thứ 2 Nhớ bố mẹ và ngày bố mẹ gửi tiền ra !!!
Năm thứ 3,4 Nhớ mỗi ngày bố mẹ gửi tiền ra thôi
:blush::blush::blush:

ặc ặc
chi ko xấu bụng giống như kx đâu nhé
chỉ được cái biến suy nghĩ của mình cho người khác là giỏi
:^_^::^_^::^_^::^_^:

quynhchi b12
07-12-2008, 12:58 AM
sao lại ko cho xem !!!! chán chán ạ !!!!!!!!
:hotbath::hotbath::hotbath::hotbath:

đùa đấy :^_^:
kx thích xem lúc nào chả được
này,
spam vừa thui

quynhchi b12
07-12-2008, 01:07 AM
ừm !!! khóa B lúc nào cũng hư nhất !!! Tòan chơi vũ khí sinh học !!!!
Nhổ nước bọt xuống tầng dưới !!!!
:corner::corner::corner:

cái đấy thì ko phải của B12 VÔ ĐỐI đâu
kx học phòng A27 thì ở trên là lớp B8 thì phải
lớp qc ko có chuyện nhổ nước bọt đâu
lớp có văn hóa mà
:blush::blush:

hjhjhehe
07-12-2008, 04:26 PM
uhm vẫn chưa có thành tích về học tập của B12 ah, thế gọi j là " vô đối ", pà kon cứ tưởng b12 chỉ chơi là giỏi thì chết, B12 có rất nhìu anh tài .VD:
- Béo,Be đều là cao thủ games thi đại học vẫn 23dm/30 như thường (ngon) vừa học vừa chơi còn thế:dazzle:
- Bình ái 27.5dm/30(tạm được),Tuấn cánh-hiện là lớp trưởng lớp Kiểm toán_KTQD(27dm/30) (cũng được).
- Mậm xôi 26dm/35_xếp thứ 15 trường Kiến Trúc (thằng này nắm xôi giỏi nhất) pà kon có ai đọ dc với nó:hmm:
- Dung bưởi: giải 2 máy tính bỏ túi,23dm/30(tàm tạm)
- Quyên tít: giải 3 máy tính bỏ túi,giải 3 Toán cấp tỉnh,25dm/30
- Chưa hết đâu :Anh Tuấn : giải KK Hóa cấp tỉnh, 29dm/30,thuộc top100 BK (được đấy):dead:
- Đây mới Pro nè; Đại Ca: thành tích cũng chỉ là....giải Nhì máy tính bỏ túi(19/20_tý Nhất), giải Nhì cấp tỉnh môn Toán,28dm/30,hiện là lớp trưởng lớp Tài Chính Quốc Tế_KTQD
O==II============>"đại ca" là thằng nào mà giỏi *** chịu được:loa::loa::loa:
- v..v..v...................
- Tỉ lệ đậu Đại Học của B12(05-08)thì ai cũng bít cao nhất trường
B12 thế mới gọi là "VÔ ĐỐI" chứ cái j cũng giỏi,pà kon cố gắng phấn đấu đê
Sao mà lắm topic viết giống nhau thế xóa bớt đê:dead:
Ngày xưa cứ nghĩ tiền là quan trọng

Lớn lên mới biết … đó là sự thật :dead:

quynhchi b12
07-12-2008, 04:26 PM
- Đây mới Pro nè; Đại Ca: thành tích cũng chỉ là....giải Nhì máy tính bỏ túi(19/20_tý Nhất), giải Nhì cấp tỉnh môn Toán,28dm/30,hiện là lớp trưởng lớp Tài Chính Quốc Tế_KTQD
O==II============>"đại ca" là thằng nào mà giỏi *** chịu được:loa::loa::loa:
- v..v..v...................

lăng-xê mình vừa thui đaị ca ơi !
lại được cái máy nổ rồi
:proud:

kẻ xấu
07-12-2008, 04:48 PM
ặc ặc
chi ko xấu bụng giống như kx đâu nhé
chỉ được cái biến suy nghĩ của mình cho người khác là giỏi
:^_^:

hihi !!! vũ đã học đại học đâu mà biết được !!!
chỉ tội hay tưởng tương tương lai của mình như thế nào rồi suy ra chung cho xã hội thôi!!!
:hi::hi::hi::hi:

quynhchi b12
07-12-2008, 04:54 PM
hihi !!! vũ đã học đại học đâu mà biết được !!!
chỉ tội hay tưởng tương tương lai của mình như thế nào rồi suy ra chung cho xã hội thôi!!!

đấy, chi nói đúng còn gì nữa
chi được thế là giỏi
:fullup:

kẻ xấu
07-12-2008, 05:04 PM
đấy, chi nói đúng còn gì nữa
chi được thế là giỏi
:fullup:

híc híc !!! chi là con gái nên nghĩ thế thôi !!!
Thử hỏi 10 sinh viên thì được bao nhiêu người như chi ???
:hmm::hmm::hmm:

MT_Dung_B12
07-12-2008, 06:43 PM
he he
tại sự việc cũng lâu quá nên em không nhớ chinh xác sorry anh binh ^^

vitaminb12
07-12-2008, 06:47 PM
he he
tại sự việc cũng lâu quá nên em không nhớ chinh xác sorry anh binh ^^
ây dà, thế ra dạo này đầu óc thằng béo lú lẫn hết roài ;)) Khổ, học cái trường tận trên miền núi heo hút thế làm gì ko già nhanh ;))

hjhjhehe
08-12-2008, 09:31 AM
ak ak thằng béo đừng đổ oan cho người có tội nha :((
hôm em đến gặp A.quý thì gặp cả bố thằng Đại ka và thầy đã nói là thằng dương vật khai ra
em là em vô sờ can
Mày khai quả đó còn j:dummy:
Hôm đấy may có biện pháp nghiệp vụ nên lúc xuống cầu thang k thằng nào dám bắt,mấy thằng chạy đầu bị bắt cả:sweat:
Cả lũ bảo k mời bố mẹ ,có mỗi thằng Bình ái mời ,A Quý lên bắt anh em phải xuống phòng giám thị uống nc:angry:

boycoj_1312
08-12-2008, 10:11 AM
Mày khai quả đó còn j:dummy:
Hôm đấy may có biện pháp nghiệp vụ nên lúc xuống cầu thang k thằng nào dám bắt,mấy thằng chạy đầu bị bắt cả:sweat:
Cả lũ bảo k mời bố mẹ ,có mỗi thằng Bình ái mời ,A Quý lên bắt anh em phải xuống phòng giám thị uống nc:angry:
ak em khai chết liền, nghe A.Quý nói thì là thằng Dương khai ra
ko tin hỏi papa đại ka koi hôm đó đến gặp papa đại ka mà
còn vụ em bị bắy là em ko thik chạy thui vì cũng đâu có ai lùa em thế mà đang ung dung thì bị phục kik mới đau chứ :falldown::falldown:

leeyoulong
08-12-2008, 12:30 PM
hahaaha may' cai anh chu be ve~ anh chap nhan duoc,teu vai lua:XD:

hjhjhehe
08-12-2008, 12:38 PM
ak em khai chết liền, nghe A.Quý nói thì là thằng Dương khai ra
ko tin hỏi papa đại ka koi hôm đó đến gặp papa đại ka mà
còn vụ em bị bắy là em ko thik chạy thui vì cũng đâu có ai lùa em thế mà đang ung dung thì bị phục kik mới đau chứ :falldown::falldown:

con gà hôm đó tau cũng có chạy đâu, Tiến bụi thấy tau phải tránh sang 1 bên :heheh: :heheh:
Xuống cầu thang thấy Tiến bụi bắt cả lũ có tau, Khải loi với mấy thằng thoát. dis thằng Bình ái khai cả lũ

MT_Dung_B12
08-12-2008, 07:38 PM
hihihehe là thằng nèo vào diễn đàn mà sao ko chào anh . chào anh đê:hahaha::hahaha:

boycoj_1312
08-12-2008, 07:41 PM
hihihehe là thằng nèo vào diễn đàn mà sao ko chào anh . chào anh đê:hahaha::hahaha:
béo ơi anh tèo rùi, hjhjhehe là acc của thằng kaka :heheh::heheh:
mà anh nhớ ko nhầm thì vụ đó Béo phải trèo tường từ tầng 2 xuống khu nhà G thì phải thế mà vẫn bị mời bố mẹ :heheh::heheh: như anh thì có sao

quynhchi b12
08-12-2008, 10:28 PM
hahaaha may' cai anh chu be ve~ anh chap nhan duoc,teu vai lua:XD:

chuyện
B12 mà lại
co 1 ko 2 đấy
:phew::phew:

hjhjhehe
09-12-2008, 12:24 PM
mà anh nhớ ko nhầm thì vụ đó Béo phải trèo tường từ tầng 2 xuống khu nhà G thì phải thế mà vẫn bị mời bố mẹ :heheh::heheh: như anh thì có sao

Hôm đó cũng vì ae thua kéo co nên hơi cay, làm loạn xả xìchét:stress::stress:

Thằng lày láo:angry::angry: sau về tao bóp vú:heheh::heheh:

quynhchi b12
09-12-2008, 01:01 PM
con gà hôm đó tau cũng có chạy đâu, Tiến bụi thấy tau phải tránh sang 1 bên :heheh: :heheh:

:knife:
NỔ vừa thôi đại ca i
nghe cũng thấy điêu rồi

hjhjhehe
09-12-2008, 01:09 PM
:knife:
NỔ vừa thôi đại ca i
nghe cũng thấy điêu rồi

ah thì đúng là không bị bắt thật còn j. :freely: A có Nổ đâu.Thực ra là Tiến bụi k thấy mình nên thoát, oai tý cho nó hoành tránh:heheh:

boycoj_1312
09-12-2008, 01:14 PM
chú là chú chạy đầu tiên trong số mấy thằng đó còn j` nữa, bây h lại đi nổ lại, anh là thằng ra khỏi cái nhà mà tụi mày làm bậy cuối cùng đấy, thằng bảo vệ vào túm tau và quy tau cái tội "đái bậy" thế có đau ko cơ chứ

hjhjhehe
09-12-2008, 01:17 PM
chú là chú chạy đầu tiên trong số mấy thằng đó còn j` nữa, bây h lại đi nổ lại, anh là thằng ra khỏi cái nhà mà tụi mày làm bậy cuối cùng đấy, thằng bảo vệ vào túm tau và quy tau cái tội "đái bậy" thế có đau ko cơ chứ

Pắc thằng Bằng tit tau đâu có chạy đầu ,ai mà nhớ thằng nào chạy đầu,nói chung là có biện pháp nghiệp vụ nên k bị bắt:angry:

boycoj_1312
09-12-2008, 01:20 PM
ah uh, chắc chú lại hối lộ mầy bác bảo vệ vài cân hoa quả thối chứ j` nữa:heheh::heheh:
còn anh nhớ ko nhầm thì chú trốn vào nhà wc nữ ở tầng 2 thì phải ++> muôn đời nhụk :whistle:

quynhchi b12
09-12-2008, 01:21 PM
Pắc thằng Bằng tit tau đâu có chạy đầu ,ai mà nhớ thằng nào chạy đầu,nói chung là có biện pháp nghiệp vụ nên k bị bắt:angry:

đại ca an nói cẩn thận 1 tí nha
ko được dùng những từ ngữ.............
ko là chít đấy :dummy:

hjhjhehe
09-12-2008, 01:25 PM
ah uh, chắc chú lại hối lộ mầy bác bảo vệ vài cân hoa quả thối chứ j` nữa:heheh::heheh:
còn anh nhớ ko nhầm thì chú trốn vào nhà wc nữ ở tầng 2 thì phải ++> muôn đời nhụk :whistle:

tau lại PẮC mày ,tau mà trốn ở đó ah,chú xỉ nhục a wa đấy, sau ăn đòn:angry::angry::angry::angry::angry:

đại ca an nói cẩn thận 1 tí nha
ko được dùng những từ ngữ.............
ko là chít đấy :dummy:

văn minh thế còn j :comeon:. Do thằng này đáng ăn đòn

boycoj_1312
09-12-2008, 01:31 PM
oài bác tính toán thế, em là em nói đúng sự thực thui, em thấy kaka chạy vào đó rõ ràng nên ko dc chối, còn vụ hối lộ thì em thấy bố kaka mang ... đến nhà A.quý :comeon::comeon:chối dc ko kaka

quynhchi b12
09-12-2008, 01:32 PM
văn minh thế còn j :comeon:. Do thằng này đáng ăn đòn

thế mà văn minh à anh?
phải giữ danh tiếng cho B12 mình chứ !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

quynhchi b12
09-12-2008, 01:34 PM
híc híc !!! chi là con gái nên nghĩ thế thôi !!!
Thử hỏi 10 sinh viên thì được bao nhiêu người như chi ???
:hmm::hmm::hmm:

?????????
thật vậy à?
chi chưa bao giờ nghĩ thế cả nên cũng ko biết
:hmm:

hjhjhehe
09-12-2008, 01:44 PM
oài bác tính toán thế, em là em nói đúng sự thực thui, em thấy kaka chạy vào đó rõ ràng nên ko dc chối, còn vụ hối lộ thì em thấy bố kaka mang ... đến nhà A.quý :comeon::comeon:chối dc ko kaka

Mày mắt toét ah :-j .Thằng này tau muốn đấm lắm rồi , mày cứ chờ đó:growl:

boycoj_1312
09-12-2008, 02:18 PM
:comeon::comeon: chú ngon thì nhào vào :proud::proud:anh h khác rùi mà nhà thằng be bàn phím ko chơi dc aoe chú ạ

hjhjhehe
09-12-2008, 05:37 PM
:comeon::comeon: chú ngon thì nhào vào :proud::proud:anh h khác rùi mà nhà thằng be bàn phím ko chơi dc aoe chú ạ

Mày cứ chờ đó:whistle: chơi làm j có chơi cũng thế:heheh::heheh:

MT_Dung_B12
09-12-2008, 11:16 PM

ặc ^^ sorry đại ca em không biết !! còn thằng Bằng tít tau trèo tường lúc nào vớ vẩn anh đi hản cổng chính lúc đó hình như là là chạy cùng với DA mà ra gặp Năm bằng đang đứng ở cửa nhưng anh vẫn thoát he he ...Anh là người chạy đầu tiên ^^ do ra thám thính bị ông bảo vệ phát hiện còn j :heheh::heheh:

shevchenbe90
09-12-2008, 11:52 PM
hố,anh đi từ từ (lặc thì đúng hơn) nhưng mà có bị túm đâu =)) căn bản Năm bằng Tiến bụi nhìn anh to con nên ngại,có 1 "chú" nữa nhưng chú ý mất công túm thằng khác .... rồi :knife:
Mình đi vào phòng giám thị thì đã thấy A.Quý ngồi đó,Tiến bụi chỉ mặt thằng B.A "mày tên gì..." đúng là thằng Lang Chánh nhà quê,thấy mặt nó tái mét,ngồi thêm tý nó khai tuốt từng mạng...hố hố,mình dc cái mặt lì nhất thày hỏi cứ em không biết,có đoạn lão hỏi mày tên gì,tý nữa thì em không biết luôn,chết đòn.

quynhchi b12
10-12-2008, 12:34 AM
trời !!!!!!!!!!
lớp mình đúng là kể chuyện mãi mà vẫn ko hết
biết bao nhiêu là vụ đáng nhớ
B12 VÔ ĐỐI :love:

MT_Dung_B12
11-12-2008, 02:57 AM
kha kha kỉ niệm khác nhé ...à à để nghĩ xem nào ...:
hè hè vụ này chắc đang còn nhớ cả vụ cuối năm lớp 10 ...còn nhớ hồi đó ,tiếng ve kêu ve ve gọi hè ,thế mà chưa đc nghỉ hè ....vẫn phải lên lớp đi học nhưng mà công nhận là cuối năm lớp 10 vui nhất vì thầy cô không lên lớp học sinh thích làm gì thì làm .. hè hè nào là đồ đôi hết lan can lại vào lớp ,nào là đánh bài quet nhọ nồi ,đập phá vô tư luôn :hahaha::hahaha:...khổ nỗi học sinh mà không có gì là đủ cả ,chơi thế vẫn thấy chán ...thế là mấy thằng đồ đôi chán rồi thấy thầy tiện đẹp trai yêu quý của chúng ta đi qua ....
Dũng Béo rực mỡ : thầy tiệm đẹp trai vô đối ZZZ :^o^::^o^: ,dễ thương baby ,kute :sweat::sweat: ....thế là cả bọn như thấy đc thần tượng của mình ùa vào vây lấy thầy xin thầy chữ kí (bịa đấy :D ,ai mà thèm xin :D )
Nhung lùn :ôi thầy tiệm răng kểnh đáng yêu nhìn cứ như Minh Quân ZzzZ :@_@::@_@: ....há há thầy như vớ đc vàng ''sướng cười mình '' ,thầy không nói gì chỉ cười mỉm để lộ chiếc răng khênh :D:D
.....há há không dừng lại ở đó ...béo bắt cái cả bọn hô theo :'' chúng em yêu thầy Tiệm '' 3 ,4 lần ...há há ai ngờ bị lọt vào tai mắt của thầy Hùng ZZZ:^o^::^o^:...Thầy Hùng mặt đằng đằng sát khí nổi giận lôi đình sai sát thủ cây đu đủ(thầy Chu Hồng Văn -đai đen Kalate :amitabha::amitabha: ) lên bắt sống bọn phản loạn ....hiz thấy bị thầy Hùng phát hiện cả bọn dùng đủ loại kinh kông chuồn ngay về lớp để ẩn náu :tadaa::tadaa:
há há nhưng lưới trời lồng lộng chạy đâu cho thoát bị sát thủ đai đen kalate lên tận hang ổ tóm gọn ...chỉ bằng vài biện pháp nghiệp vụ như :thọc gậy bánh xe gắp lửa bỏ tay người ....kẻ chủ mưa Béo kute đã ra đầu thú :runaway::runaway: cùng rất nhiều sư huynh đệ đã đứng lên nhận tội có phúc cùng hưởng có họa thì mệnh ai người đấy lo :chuckle::chuckle: ...thế là ngót nghét 20 sư huynh đệ đã phải ra trước vành móng ngựa :sweat::sweat: ...thẩm phán Quý đại ca tuyên án năm ấy ...không ai trong so huynh đệ đc nhận giấy khen ...đã rất nhiều huynh đệ khốn khổ vì bố mẹ về hỏi giấy khen ..há ..há riêng béo thì :'' con bỏ giỏ xe đi đường bị rơi xuống rãnh :^o^::^o^: '' ....béo nhớ không nhầm thì có :béo ,Nhung ,Vũ Tí này,Thương vịt ....^^ còn nhiều người nũa nhưng không nhớ nổi mời anh em bổ xung kha kha .......:congratz::congratz:

quynhchi b12
11-12-2008, 08:53 AM
cái vụ này tau phải khổ sở với bọn bay đấy. hic :@_@:
hôm đấy tau đang ở dưới văn phòng Đoàn có việc.
đang đứng thì cứ nghe thấy lớp nào đấy hô rất to : thầy Tiệm ơi chúng em yêu thầy lắm, thầy Tiệm đẹp trai. thầy Tiệm numberone....... --->choáng ! ko biết lớp nào mà lại hoành tráng thế??? :whaat:
-------------->đứng 1 lúc ngẫm lại thì nhận ra ngay những âm thanh đó phát ra từ cái tầng 3 quen thuộc ! cái lớp hoành tráng ấy lại đúng là lớp mình :phew:
thấy ồn quá, thầy Hùng từ trong văn phòng đi ra có vẻ rất bực tức vừa đi vừa nói: đồng chí Văn lên xem lớp nào đang chạy la hét gây mất trật tự, ghi lại danh sách , tôi sẽ trực tiếp xử lý vụ này! -----------> giật mình. trời ơi! lớp mình ...chết rồi :loser:
thế là thầy Văn quay ngay sang tau ( vì đang đứng cạnh thầy mà ) và nói ; chị có biết lớp nào đang la hét trên kia ko? -----> sợ quá ! ( vì lúc đấy vẻ mặt thầy rất hình sự )rồi thầy nói tiếp:
- các anh chị đợi tôi 1 tí, tôi lên xem lớp nào đang la hết trên kia!
------->:runaway: vừa nghe thấy thầy nói xong 3 chân 4 cẳng tau phải phi luôn lên lớp để cứu vãn tình trạng ngay lập tức ( phải chạy trước cả thầy Văn đấy. hic)
hic hic :loser: lên đến nơi thì mọi người vẫn hồn nhiên la hét chạy nhẩy ( đúng là B12 mà. hehe)
lấy hết sức để nói mọi người đừng la hét nữa nhưng ko được ---> hơn 30 cái loa vs 1 cái loa thì sao đọ nổi cơ chứ :@_@:
.......ko kịp nữa rồi. thầy lên ngay sau tau. câu đầu tiên thầy nói là : đây là lớp của chị đấy à? chị quản lớp kiểu gì thế? ( hic. thầy ơi ! từ nãy đến giờ em ở dưới văn phòng cùng thầy mà )
thế là thầy vào lớp, bắt tất cả vào trong lớp và bắt tau ngay lập tức phải lập luôn 1 danh sách những ai vừa chạy la hét ----> sao mà lập được cơ chứ. hic.
- thầy ơi, từ nãy đến giờ em ở dưới văn phòng cùng với thầy nên em ko biết những ai vừa la hét cả.---> vừa nói vừa sợ thầy quát :brbr:
thế là thầy chuyển sang phương án 2: ai vừa chạy la hét thì tự giác đứng dậy nhận. --->ặc. lúc này mới chết
Tau nhớ ko nhầm là Nhung là người đứng dậy nhận lỗi đầu tiên rồi mới đến mấy thằng con trai nữa.
mãi mà mới có mấy đứa nhận lỗi, thầy ko tin vì thầy bảo tiếng la hét to lắm, ko thể chỉ 1 nấy người được ! :@_@:
thế là thêm Thương vịt đứng dậy, rồi thêm ai nữa thì tau ko nhớ :loser:
- chị Chi ghi lại danh sách cho tôi để tôi mang xuống đưa cho thầy Hùng. thầy Hùng sẽ trực tiếp xử lý chuyện này. ----------> choáng :@_@: thế là xong rồi. hic hic
thế là tau đành phải ngậm ngùi ghi lại những cái tên đáng ghét mà thân yêu kia vào danh sách đen, chính xác hình như chỉ có 11 mạng thui hay sao ấy
................................
dài quá. nói mãi mà ko hết. tường thuật lại nấy là đủ rồi. thôi nói kết quả luôn cho nhanh vậy:
-----------> CUỐI CÙNG : LỚP BỊ CẮT DANH HIỆU TIÊN TIẾN XUẤT SẮC ( ko phải xuất sắc đâu) và những mem có tên trong danh sách sẽ bị CẮT DANH HIỆU, KO ĐƯỢC PHÁT GIẤY KHEN ! :loser:
-------> mới lớp 10 mà đã thế này. hic. làm Bí thư năm ấy khổ quá ( nhưng vui lắm :^_^::^_^:)
tau bị A Quý và thầy Văn mắng tới tấp vì chuyện này với lý do ko quản lý lớp nghiêm túc -----> hic hic. oan cho em quá. hôm đó em ở văn phòng Đoàn cùng thầy mà ( thầy biết là thế nhưng vẫn quát. hic :noo:)
Nếu như bình thường thì lớp mình cũng ko bị "xử" nặng thế đâu. nhưng tại vì hôm đấy trường đang có khách của phòng giáo dục nên thầy Hùng mới "xử" nặng như thế để làm gương cho các lớp khác :@_@::@_@:
KHỔ THẾ ĐẤY ! NHƯNG LẠI VUI
ĐÚNG LÀ B12 - 1 PHONG CÁCH B12 KO LỚP NÀO CÓ ĐƯỢC
YÊU LỚP MÌNH NHIỀU LẮM :love::love:

shevchenbe90
12-12-2008, 12:28 AM
cía vụ này không có trong bộ nhớ của anh,hôm đó mình đang ở nhà mút sữa trị bệnh Viêm não,chứ không thì cũng là 1 trong các thành viên tiêu biểu đây,mà hình như là...phá lớp,có mỗi cái này anh không tham gia.
Hồi thi hội khỏe,mặc dù tay chân què cụt,sức khỏe giảm sút không được tham gia trực tiếp nhưng anh vẫn nhiệt tình tham gia đóng góp vào thành công của lớp,điển hình là chém gió,chọc tức các đội khác,nhất là bọn B4 :)),
Đấy,vụ 26/3 là do chân đau thui,không thì cũng nhảy nhót tưng bừng,

quynhchi b12
12-12-2008, 01:05 AM
cía vụ này không có trong bộ nhớ của anh,hôm đó mình đang ở nhà mút sữa trị bệnh Viêm não,chứ không thì cũng là 1 trong các thành viên tiêu biểu đây,mà hình như là...phá lớp,có mỗi cái này anh không tham gia.
Hồi thi hội khỏe,mặc dù tay chân què cụt,sức khỏe giảm sút không được tham gia trực tiếp nhưng anh vẫn nhiệt tình tham gia đóng góp vào thành công của lớp,điển hình là chém gió,chọc tức các đội khác,nhất là bọn B4 :)),
Đấy,vụ 26/3 là do chân đau thui,không thì cũng nhảy nhót tưng bừng,

ủa? đợt đấy anh bị sao nhỉ? sao em không biết gì cả?
à, hay có phải là do vụ đi đá bóng rồi đánh nhau trên Đông Bắc ga nên anh mới bị như thế đúng không??????????
hehehehehehe :heheh::heheh::heheh:

shevchenbe90
12-12-2008, 01:10 AM
ặc,anh thuwong tật đầy mình mà em cười to thế,đánh cho bây giờ,
Đan hộ anh 1 chiếc găng tay đi được không,anh hứa trả công mà

vitaminb12
12-12-2008, 09:58 AM
khờ khờ, vụ nầy moi(/moa/) cũng đóng cửa luyện công ở nhà :))
Sau vụ nầy là đến trận bóng của đội bóng nữ B12 trên sân "Sờ sát đờ đường ray" ấy nhẩy :D Mãi đến hôm đấy mới biết :D

Quyet Mit
12-12-2008, 12:10 PM
Hehe! B12 đúng là: " Ngửa mặt lên trời hận đời vô đối. Úp mặt xuống gối đói quá trời ơi:D"

Quyet Mit
12-12-2008, 12:53 PM
Hehe. Chào các pác có thêm em vô báo danh đây. Topic này hay hey:P

Quyet Mit
12-12-2008, 01:09 PM
Béo nhà ta viết bài hay hey! phát huy nha ku:D.

quynhchi b12
13-12-2008, 06:46 PM
Hehe. Chào các pác có thêm em vô báo danh đây. Topic này hay hey:P

vào báo danh mà không nói gì cả. thế mà cũng gọi là báo danh đấy hả???????
mi không giới thiệu thì ai biết được mi là ai. hehehe
giới thiệu tên, tuổi, xuất xứ bản thân cái coi

boycoj_1312
17-12-2008, 03:56 PM
hic hôm nay thấy buồn buồn ngồi nhớ lại hôm chia tay của B12 thân yêu ngày nào :sparkling:
ngày đến trường cuối cùng của cả lớp B12, ko thiếu 1 ai, chỉ hôm nay nữa thôi tất cả mem B12 đều xd dc rằng: ko còn cơ hội để dc bên nhau như hôm nay, vì thế hôm đó B12 đã trải qua mọi cảm xúc, mọi cung bậc tình cảm, vui cũng có, buồn cũng có. B12 hôm đấy có tiếng hát, tiếng cười và còn có cả những giọt nước mắt lăn dài nữa ...
Vẫn 53 thành viên nhưng tất cả lại đến lớp với cùng 1 tâm trạng (có lẽ vậy:chuckle:), 1 không khí mà các bậc tiền bối gọi là "nặng nề" :fallout:bao trùm lên căn phòng A39 thân thương ngày nào :freeze:. Và rồi " kon giun xéo lắm cũng quằn":cool: B12 vui vẻ ko thể để ngày "good bye friends" là 1 kỷ niệm buồn dc, đầu tiên siêu nổ Hùng 8 :^_^: kêu gọi cả lớp ra ban công chơi. "Nhưng tâm trạng đâu mà chơi cơ chứ":sigh: ... 1 phút yên lặng "lại" bắt đầu :kotowa:. "Hay là hát đi mọi người:whistle::whistle:" ko nhớ dc ai đã nói câu đó:whaat: ( sr nha :congratz: ) nhưng ý kiến đấy ngay lập tức dc 52 mem còn lại duyệt:tadaa: và nhanh chóng dc bắt tay vào thực hiện:giveme:
Ngồi trong lớp hát ah :hmm: ko dc đây ko phải là phong cách của B12 pờ dô năm bờ đặc biệt :love:
Thế là cả lớp lao ra ban công và thi nhau hat ( hay dịch tạm là phun nước bọt vào nhau )...tý viết típ

boycoj_1312
26-12-2008, 04:59 PM
topic tập hợp của B12 mong anh em vào và làm "béo" topic này dza
ai vào tham quan thì xem cho hết nha
xem xong ko dc chạy đi tim mem B!2 mà xin chữ ký mô vì dạo lày ký nhìu mỏi hết cả tay rùi :))

Ngày chia tay...
http://i145.photobucket.com/albums/r220/maidung123/IMG_0392asas.jpg

thầy Tiệm iu quý

Liền anh B!2

Liền chị B!2

dàn đồng ca

hành lang thân thương

sân trường hoa nắng :D

Xe đạp ơi ....:(

A-39

Một lũ tham ăn :)) ( có mấy quả táo thui đấy )

tội nghiệp thằng mặc quần sọc bị Mr.Béo ks

Mậm xôi ngày còn thơ ngây ;))

WAAAAAAAAA >:)>:) come on

ai dám chống đối lại B12 nhỉ :-?:-?

chích choác mô viền đây

Quốc vượng ngày còn tự do :)):))

Từ từ rùi cháu lào mà chẳng có kẹo

xin giới thiệu cho 4rum "Thiên Long Bát ... TRỌC"

Thầy Tiệm và hội ko "cờ bạc"

this is SUCLO

Thằng lày nhà nghèo mà mơ mộng :))

Cậu bé bán diêm :D.

Ly tồ và Mr.Ben ( tên # là móc cút ben ;)))

úi giời mấy anh thấy em dễ xương ko.

Jubi
26-12-2008, 05:03 PM
kha kha
b!2 nhìn vui thật
chỵ Chi nhìn synh thya''' :freely:

trangarsenal
26-12-2008, 05:11 PM
đội hình xjk tươi quá nhể :darling:,toàn anh ẹp choay

boycoj_1312
26-12-2008, 05:15 PM
Continue ...
Đây là MrBenBen :))

Anh em trộm cướp .

thằng kia bị búng tai vì tội tá lả ngu :))

nhìn dễ xương thế lày kia mà, ai biết đâu dc :|

Ð?i ca g?u nh?t l?p em ,giang h? hay g?i là ..PIKACHU .
wanted ( chả bít vít đúng ko nữa :()

Kon trai B12 ga lăng trong ngày 20/11 (sr pà kon 20-10)
http://i123.photobucket.com/albums/o314/quangson333/IMG_0846_resize.jpg
http://i123.photobucket.com/albums/o314/quangson333/IMG_0845_resize.jpg
http://i123.photobucket.com/albums/o314/quangson333/IMG_0844_resize.jpg
http://i123.photobucket.com/albums/o314/quangson333/IMG_0841_resize.jpg
http://i123.photobucket.com/albums/o314/quangson333/IMG_0840_resize.jpg
http://i123.photobucket.com/albums/o314/quangson333/IMG_0837_resize.jpg
http://i123.photobucket.com/albums/o314/quangson333/IMG_0834_resize.jpg
http://i123.photobucket.com/albums/o314/quangson333/IMG_0833_resize.jpg
http://i123.photobucket.com/albums/o314/quangson333/IMG_0827_resize.jpg
http://i123.photobucket.com/albums/o314/quangson333/IMG_0826_resize.jpg
http://i123.photobucket.com/albums/o314/quangson333/IMG_0825_resize.jpg
http://i123.photobucket.com/albums/o314/quangson333/IMG_0823_resize.jpg
http://i123.photobucket.com/albums/o314/quangson333/IMG_0822_resize.jpg
http://i123.photobucket.com/albums/o314/quangson333/IMG_0819_resize.jpg
http://i123.photobucket.com/albums/o314/quangson333/IMG_0811_resize.jpg
http://i123.photobucket.com/albums/o314/quangson333/IMG_0810_resize.jpg
http://i123.photobucket.com/albums/o314/quangson333/IMG_0804_resize.jpg
http://i123.photobucket.com/albums/o314/quangson333/IMG_0790_resize.jpg

Xinh hok ^^!

tắc sờ răng :D

ngày khai giảng năm lớp 12

Thầy cãi

Đội mũ bảo hiểm:

Miễn bình luận, tóm lại là shock

Cháu nào cũng có phần cả.

Đó mới là văn hóa của anh ý :))

Siêu đạo chích:

Con gái thời nay + cái mông vĩ đại của Mr béooooooooo

Romeo và "Ju Đô li ét"

đi xe nần đầu cả nhà thông cảm

Thiên hạ đệ nhất mòm thối.

cái lày là tội xờ xoạng nơi công cộng

boycoj_1312
26-12-2008, 05:33 PM
part 3 clan B!2
Hai thằng củ chuối.

B12 vô đối.

King Kong trở lại.

Ọe ọe!

Trung thu ở B12

Đây mới là "Siêu Nhân"

mèo kon online :))
http://i228.photobucket.com/albums/ee277/nambon/hlhl-2.jpg http://i228.photobucket.com/albums/ee277/nambon/hjhj.jpg
xem xong coi hộ gái B!2 xinh hay đôi mèo 1m6 xinh ;))

câu chuyên bắt đầu vs ku thiểu
1 ngày đẹp trời anh thiểu ngồi nghe nhạc

nhưng chị vịt cũng muốn có 1 cái như thế và rồi ...

sau hơn 1min anh hùng bảo vệ cuối cùng thì cái j` nó cũng có trật tự

==> tóm lại nà kon gái B!2 là số 1 :((

Hoa Hậu xứ Mường

Con nghiện đê

Học hành là phải thế mới tập trung được

Và sau đó...

Alqueda Thanh Hóa

Đang định làm 1 pô mà lại...

Dân làng đâu, ra bắt ma !

Móc trộm $

Hê hê hê

Sau một ngày đen đủi, quái nhân Kid của chúng ta đành chịu nhục kiếm hàng nơi ... ọe

khổ thân thằng bé

??? ai nhìn quen quen ( conan chuyện)

Ngưu ma vương

a di đà phật :|

khai trương vệ sinh MA

Úi giời

trả tiền đê

trung hoa có "Hoàn châu cách cách" B!2 cũng có :))

Móc Lốp

Nữ Hào Kiệt B12 http://i228.photobucket.com/albums/ee277/nambon/bfjt.jpg

Đẹp trai nhất ngày hôm nay, hê hê

Trao huân chương cho cô dân quân bắt giặc http://i123.photobucket.com/albums/o314/quangson333/4678.jpg

ươc j` mình dc như mấy anh ý :|

Bộ đôi lực sĩ B12

yêu em ko mấy anh :))

boom onljne

kẻ xấu
26-12-2008, 05:39 PM
Ảnh Quỳnh chi b12 khác hẳn với bây h ???

boycoj_1312
26-12-2008, 05:46 PM
và đây xin giới thiệu cho bà kon những clip yes 102 ( có 1 ko 2) của B12

đầu tiên là clip của Vân xù B9 ft "vũ đoàn" Thuý cù :D với bài hát "Bài ca ko bao h quên" (đúng là ko quên dc thật ^^!
<object width="425" height="344"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/UmsdTnWqpvU&hl=en&fs=1"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/UmsdTnWqpvU&hl=en&fs=1" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="425" height="344"></embed></object>

Típ theo là clip tự chế của B!2
<object width="425" height="344"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/NvK1m5wyFSA&hl=en&fs=1"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/NvK1m5wyFSA&hl=en&fs=1" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="425" height="344"></embed></object>

Ban nhac BKAV (ý nhầm DKAV ) của B12 với tình khúc " Đêm trăng tình yêu " thật 100% ( tự quay :)))
<object width="425" height="344"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/J45zUIsKaAI&hl=en&fs=1"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/J45zUIsKaAI&hl=en&fs=1" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="425" height="344"></embed></object>

Hyt.b3
26-12-2008, 06:02 PM
eo ơi công nhận là quá hay:love::love::love:
quá đỉnh kết nhứt là clíp "đêm trăng tỳnh iu"<mà nhà ai mà đẹp thế>
kể mà e có kộng được nhiều điểm
à quên thế ở đâu có ảnh anh boi còi anh chỷ e xem với nào

shevchenbe90
27-12-2008, 09:43 AM
hix nhìn ảnh B12 mà nhớ ngày nào quá ta
đang còn rất nhiều ảnh và clip hôm thác loạn cuối năm \, để tết về ta tính típ

boycoj_1312
27-12-2008, 10:02 AM
Thêm vài pô ảnh chế cho nó hoành văn tráng
Created by Mr.Ben.Mem B12
Người đẹp Tây Đô

Cười lên Việt Nam ơi.

Xem là hỉu

Siêu Nhân hay đơn giản anh là hot boy...hot kg???

thêm 1 cái nữa cho nó nuột

Super women ==== Mai Siêu Phong

Lối sống xì tin.

Miss Audition

Bin la đên và thị nở :darling:

Thần y Hơ Jun

Cao thủ CF với Top_Kut3

Ám sát!

Khai trương nhà thầy Tiệm

Ai lại che mặt bao h :sigh:

Bàn tay bí ẩn.

Ăn tham

Người đệp và quái vật :darling:

Thiểu năng

So lucky lucky ọe!

Nguyễn Du & Hitle

Cô Tấm thời nay.

Đường "Tám" Tạng

Đôi tình nhân.

Lò võ Thiếu Lâm.

Phát minh vĩ đại.

"Rân chơi bến tàu"

Kane & Boss

Ông trùm - đi hát karaoke

Hitman

Diệt cỏ tận gốc.

Bước chân thần tốc ^_^

Hội người mù VNN

shevchenbe90
27-12-2008, 04:12 PM
toàn ảnh anh em post rồi thằng Bằng (Boy_Coi) định Spam hả ,chém gió chết bây giờ !!!!

boycoj_1312
27-12-2008, 06:26 PM
:congratz::congratz: anh em thông cảm em tập hợp nó lại thui ko có j` cả
tại lâu nay ảnh post lung tung ko xem dc cùng 1 lúc
tập trung vào 1 topic thì hay hơn mà :D

han_klavi
31-12-2008, 10:45 AM
èo nhìn mấy ảnh B12 kool thế ^^!
nhất là anh Mậm xôi ý, dễ xương ghê ta :)

quynhchi b12
31-12-2008, 11:11 AM

ec.ai đấy nhỉ? 1 thành viên lạ đây ???????????????: hmm:

kẻ xấu
31-12-2008, 12:03 PM

đây là thành viên Ngoại bang <~ ko phải lớp b12 đâu
Hình như có ý với anh nào b12 thì đúng hơn !!!

han_klavi
31-12-2008, 01:44 PM
ý thì đã làm sao nào:empty:, chú em kx lắm chuyện quá:warn:
chị hai ko thèm chấp chú :tadaa:

quynhchi b12
31-12-2008, 02:17 PM
ý thì đã làm sao nào:empty:, chú em kx lắm chuyện quá:warn:
chị hai ko thèm chấp chú :tadaa:

oh. hay nhỉ. vào giả danh mem B12 mà lại còn ăn nói rất hùng hồn. cái này là phải điều tra mới được
:chuckle::chuckle:

han_klavi
31-12-2008, 02:27 PM
^^! chị Chi ah nghe mấy anh ýnói chị xinh mà "hieenf" nữa ^^!

quynhchi b12
31-12-2008, 02:48 PM
^^! chị Chi ah nghe mấy anh ýnói chị xinh mà "hieenf" nữa ^^!

ec. nghe ở đâu vậy ta. à mà gọi mình bằng chị, nghĩa là kém tuổi mình ----> không phải mem B12 --------------? giấu đầu hở đuôi rùi nhé

boycoj_1312
31-12-2008, 03:54 PM
ờ thì nó kém mình 1 tuổi mà ^^!
ko gọi mi là chị t đánh cho ấy chứ

daccong_dk
02-01-2009, 07:42 AM
Các chú b12 vui qúa ta .^^! Tếu nhất là cái ảnh mấy ku trọc thiếu lâm.
:D

nothing_4ever
02-01-2009, 02:16 PM
hì....B12 vui nhỉ...lại còn rõ lắm ảnh nữa, e kết nhất kai clip cuối, clip đêm trăng tình yêu á, nhìn lớp các anh chị đoàn kết thật...mà lớp B12 em biết mỗi chị Lê thế mà chị í ít xuất hiện quá, hình như chỉ lấp ló trong mỗi một cái..:kotowa:

quynhchi b12
02-01-2009, 03:16 PM
ờ thì nó kém mình 1 tuổi mà ^^!
ko gọi mi là chị t đánh cho ấy chứ

hehehehe. cuối cùng thì mi cũng xuất hiện. :hahaha:
ai vậy? khai mau lên

boycoj_1312
02-01-2009, 06:00 PM
hì....B12 vui nhỉ...lại còn rõ lắm ảnh nữa, e kết nhất kai clip cuối, clip đêm trăng tình yêu á, nhìn lớp các anh chị đoàn kết thật...mà lớp B12 em biết mỗi chị Lê thế mà chị í ít xuất hiện quá, hình như chỉ lấp ló trong mỗi một cái..:kotowa:
èo ko hay sao dc, cái clip đó chính xác là 100% ... tự quay :))
mà em quen kon lê lê ah em ^^!

quynhchi b12
02-01-2009, 06:24 PM

con Lê nó ít xuất hiện nhưng nó nổi tiếng là đứa con gái ..... nhất lớp chị đấy :heheh::heheh:

cur_sera
03-01-2009, 09:23 PM
kẻ xấu đi với được ko ???
:freely::freely::freely:

Hớn lém thui vũ ạ!!!!!!!!!!!!:XD::XD::XD::XD::XD::XD::XD::XD:

kẻ xấu
03-01-2009, 11:25 PM
Hớn lém thui vũ ạ!!!!!!!!!!!!:XD::XD::XD::XD::XD::XD::XD::XD:

gì thế này ???
vào đá để tớ đấy à ???
tớ đi với b12 cho vui !!!
lớp nứ học giỏi mà !!!
:chuckle::chuckle::chuckle:

boycoj_1312
05-01-2009, 07:42 AM
èo sau dấu ... là cái j` vậy ta :whistle:
ko tin dc là nay bạn Chi nhà mình lại chém gió ác liệt thế :))

quynhchi b12
05-01-2009, 12:28 PM
èo sau dấu ... là cái j` vậy ta :whistle:
ko tin dc là nay bạn Chi nhà mình lại chém gió ác liệt thế :))

ặc. người ta nói chuyện tử tế lại bảo chém gió ác liệt. oan quá trời ạ :noo::noo:

blueheaven262
05-01-2009, 03:49 PM
Có bạn nào còn nhớ vụ cuối năm 12,B9 va B12 còn đấu khẩu duới sân trường không nhẩy.kể ra thì mấy vụ thể dục thể thao, 2 lớp cũng khá đoàn kết đấy chứ.

boycoj_1312
05-01-2009, 08:56 PM
tử tế cái giề :| mà sao kon gái lớp mình về hết vậy, chỉ còn mấy thằng ở lại đợi giáp tết viền thui ah :|

han_klavi
06-01-2009, 09:42 PM
cái clip "đêm trăng tình yêu" là các anh ý hát thật hay là nhép vậy :redface: nhìn dễ thương ghê ý

quynhchi b12
07-01-2009, 01:34 PM
tử tế cái giề :| mà sao kon gái lớp mình về hết vậy, chỉ còn mấy thằng ở lại đợi giáp tết viền thui ah :|

ớ bọn nó về hết rồi à mi? sao tau ở nhà chẳng thấy đứa nào cả? mùng 10tau lại ra đấy. 14 về. có đứa nào về cùng không ấy nhỉ????????????

quynhchi b12
07-01-2009, 06:52 PM
Béo nhà ta viết bài hay hey! phát huy nha ku:D.

mi cũng vào mà viết bài đi chứ còn gì nữa. đứng ngoài noid không thế thôi à?

boycoj_1312
09-01-2009, 11:13 PM
tình hình là tết năm nay lại sang nhà Mr.Béo đập phá tiếp ah ^^!
năm nay phải đi cho tẹt ga,
tết còn phải về nhà thằng xù lấy cả 1 đống phim về hôm đi thác loạn của B12 cuối năm lớp 12 chứ nhẩy

vitaminb12
09-01-2009, 11:45 PM
cái clip "đêm trăng tình yêu" là các anh ý hát thật hay là nhép vậy :redface: nhìn dễ thương ghê ý

"Vợ" của Bằng tít hay là "vợ" của Bình be hửm :|

b12muonnam
10-01-2009, 08:22 PM
h thì vip mới thật sự xuất hiện nè mấy bố:dazzle:ĐẬP NÁT MỌI TIN ĐỒN:dummy:hehe.anh no1 b12 đến đây!!!!!!!!:comeon:

quynhchi b12
11-01-2009, 12:25 AM
tình hình là tết năm nay lại sang nhà Mr.Béo đập phá tiếp ah ^^!
năm nay phải đi cho tẹt ga,
tết còn phải về nhà thằng xù lấy cả 1 đống phim về hôm đi thác loạn của B12 cuối năm lớp 12 chứ nhẩy

tau cũng muốn xem cảnh quay hum thác loạn lắm nhưng con Mai Linh bảo đừng xem mi ạ, nhìn kinh lắm. hic hic :fallout:

quynhchi b12
11-01-2009, 12:29 AM
Có bạn nào còn nhớ vụ cuối năm 12,B9 va B12 còn đấu khẩu duới sân trường không nhẩy.kể ra thì mấy vụ thể dục thể thao, 2 lớp cũng khá đoàn kết đấy chứ.

hehehehee. cái vụ đấu khẩu này nghĩ cũng buồn cười , còn cả vụ B9 bắt chước B12 chạy khắp trường nữa chứ. hehehe :heheh::heheh:
vui thật :blush:

quynhchi b12
11-01-2009, 12:40 AM
tất nhiên là nhớ chứ sao lại không. hum đó lớp mình lại toàn hát những bài nhí nhảnh, ngộ nghĩnh nữa chứ. nào là bé bé bằng bông, cháu lên ba, lớp chúng mình, ai hỏi cháu cháu học trường nào đấy...........
còn nữa không nhỉ????????????? hiện tại tau chỉ nhớ được nấy thui.
B12 đúng là VÔ ĐỐI quá ............
YÊU LỚP MÌNH NHIỀU LẮM !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! :love::love::love:

hoangtuonglinhA4
11-01-2009, 03:35 AM
ây da. không biết ai là tác giả của bộ ảnh này nhỉ. Xem mấy cái đầu thấy bình thương. cang xem cang shock. Tài năng design thật là pro..