PDA

View Full Version : Xin phần mềm hoặc acc premium của Rapid Hoặc Mega !

Bách_Hợp
08-09-2009, 08:18 AM
Híc Tình hình là dạo này down mấy cái game toàn tầm 5GB trở lên ...:@_@:
Mà chúng nó toàn cắt ra mấy chục thậm chí cả trăm cái part rồi lại toàn up lên rapid hoặc mega ...
Down đến bao giờ mới được đây?:brbr:
Ai có cái gì hay ho share cho tớ với :congratz: (Còn sử dụng được nhá)
Tớ thanks trước!:crave:

vitaminb12
08-09-2009, 09:40 AM
:| xin hỏi cụ Hợp đã bao giờ nghe đến "torrents" là chi chưa :| Cái đó chính là dành cho những ai ko có acc rapid hoặc là mega, thích down file to nhưng mà ko muốn ngồi canh chừng đấy ạ :| Đa phần những gì cụ kiếm được trên RS hay MU đều kiếm được qua torrents :| Vì thế nên cụ qua nhà bác Gu gờ mà tìm hiểu xem xài nó thế nào đi ạ :|
rồi, cụ mà biết nó là cái gì rồi thì cụ qua mấy trang này để kiếm cái cụ cần rồi cắm máy mà leech :| 5G, quá nhỏ bé so với những gì có thể down được bằng torrents :))
mininova.org
lasttorrents.org
Chứ cụ lên đây mà "xin" acc Mega hay Rapid thì đúng là hết nói :(

Bách_Hợp
08-09-2009, 05:16 PM
:congratz:Ờ thì có sreach bằng Google nhưng mà nó toàn ra cái phần mềm đâu đâu ấy!
Với lại có phải nó cho 1 link to tới 5G đâu! nó toàn cắt ra mấy chục cái là ít!:@_@:

giamdocb12
08-09-2009, 08:01 PM
:congratz:Ờ thì có sreach bằng Google nhưng mà nó toàn ra cái phần mềm đâu đâu ấy!
Với lại có phải nó cho 1 link to tới 5G đâu! nó toàn cắt ra mấy chục cái là ít!:@_@:

bác down bằng torrents ấy. mà sao bác làm về CNTT mà lại ko biết về mấy cái nì nhỉ :-?

Bách_Hợp
08-09-2009, 10:02 PM
bác down bằng torrents ấy. mà sao bác làm về CNTT mà lại ko biết về mấy cái nì nhỉ :-?
Cứ phải CNTT thì cái gì cũng biết chắc!
Down bằng torrents thì thấy nhắc đến lâu lắm rồi!
Nhưng chứa xài thử bao giờ!
Thấy mọi người giới thiệu cũng thử vọc vạch cái coi thế nào!:heheh:

mureddevils92
08-09-2009, 10:25 PM
Cứ phải CNTT thì cái gì cũng biết chắc!
Down bằng torrents thì thấy nhắc đến lâu lắm rồi!
Nhưng chứa xài thử bao giờ!
Thấy mọi người giới thiệu cũng thử vọc vạch cái coi thế nào!:heheh:

down = torrent cũng đc nhưng mà hơi lâu đó ah 5gb khoảng 1d -> 3d :D

shevchenbe90
11-09-2009, 12:53 AM
down = torrent cũng đc nhưng mà hơi lâu đó ah 5gb khoảng 1d -> 3d :D

từ từ tìm hiểu thì sẽ thấy Torrent rất dồi dào và nguồn,ổn định về tốc độ ;))

Reset All
11-09-2009, 02:59 AM
torrents là cái phần mềm mà game online hay cho đính kèm khi down game của nó hả mọi người ???

vitaminb12
11-09-2009, 10:20 AM
torrents là cái phần mềm mà game online hay cho đính kèm khi down game của nó hả mọi người ???
ko phải :| torrents là phương thức download P2P, bạn có thể tìm hiểu thêm ở đây ~>http://daoduytu.net/forum/showthread.php?t=8340
bọn zing cũng có 1 kiểu down p2p riêng của nó, dùng để down game và phim của bọn nó. Nói chung là vớ vẩn :-s