PDA

View Full Version : [Vòng 1] IDOL 02 - me_xinh_gai / Có bao giờ anh biết

vitaminb12
17-09-2009, 10:40 PM
IDOL 02
Xin giới thiệu đến quý vị, bài dự thi của thí sinh mang số báo danh IDOL 02 - Tiểu Linh
Họ và tên: Tiểu Linh (ko rõ họ :D nghe ku Khang khai báo có thế này thôi :)) )
Nick trên diễn đàn : me_xinh_gai
Nơi học tập : Lớp 12c3 DDT college :)
Ca khúc thể hiện Có bao giờ anh biết - Anh Tuấn
nguồn : star.zing.vn

http://d2tidol.daoduytu.edu.vn/IDOL%2002.mp3

minh_hg
17-09-2009, 11:24 PM
He he he, thanks tôi đi, mở hàng cho bà này. Cái giọng như tạt axit vào mặt người ta của bà mà như thế này á :proud:. Thôi nói nữa mai lên lớp nó vác dép lùa mình mất ( ko đi được guốc vì sợ gãy :hahaha: )

kẻ xấu
18-09-2009, 06:36 AM
Đề nghị ko được lấy bài của ca sĩ ko chuyên để dự thi !

duynamckbk7
18-09-2009, 08:18 AM
Đề nghị ko được lấy bài của ca sĩ ko chuyên để dự thi !

Bài của ai cũng được, miễn là cảm thấy mình thể hiện tốt bài đó và không vi phạm nội quy là okie

Mr.linhlong8
18-09-2009, 08:39 AM
nghe cũng được nhưng mà chắc không nhất được...lấy tạm giải nhì thôi e nhé..anh là No1 rồi :))

kẻ xấu
18-09-2009, 10:32 AM
Bài của ai cũng được, miễn là cảm thấy mình thể hiện tốt bài đó và không vi phạm nội quy là okie

Bác ko hiểu ý em rồi !
Em viết như thế kiểu như khen nó hát hay mà. Nhưng bài hát phải do cá nhân - chủ tài khỏan thể hiện chứ ? Nếu em lấy nhạc của ca sỹ post lên thì giải nhất à :(
:alert:

Bây h mới nghe đọan cuối. ko ổn lắm ...

Snow
18-09-2009, 11:31 AM
Bác ko hiểu ý em rồi !
Em viết như thế kiểu như khen nó hát hay mà. Nhưng bài hát phải do cá nhân - chủ tài khỏan thể hiện chứ ? Nếu em lấy nhạc của ca sỹ post lên thì giải nhất à :(
:alert:

Bây h mới nghe đọan cuối. ko ổn lắm ...

;)) theo như tính toán giữa em và me_xinh_gai ;)) bài này đủ sức qua vòng 1 :))
vòng 2 phải khác chứ :))

snow_b7
18-09-2009, 04:45 PM
hay hay ghê... hay quá chị uiiiiiiiiiiii!!! :crave::crave::crave:

_Lisu_Lilo_
18-09-2009, 07:33 PM
ơ hay nhỉ....hic..các bác nhẹ tay thôi cho em nhớ...em hát không hay nhưng hay hát.....hehe.....giọng em yếu xìu nhưng vẫn phải gào.....nhưng bài này em thu lâu lắm rồi......bây giờ thì phải khác chứ.....với lại tham gia.......được +exp mà......hahaha....vui nữa..........
@ anh Vũ:.đoạn cuối nhà em có điện thoại....bác nghe nhạc là biết mà......nên em phải bắn vội.........đây là beat mà......
@Minh:bây giờ tôi mới đọc được nên ông đừng mừng vội......sáng mai ông sẽ chết.......
@ bác vitamin:hôm trưứoc bác nói là sẽ ủng hộ em nhé.....hehe

thuoc_la
18-09-2009, 07:44 PM
:) bài hát cũng đc.
Nhưng có vẻ chưa đầu tư lắm =))
một vài chỗ có tiếng buzz =))

_Lisu_Lilo_
18-09-2009, 07:45 PM
đã bảo em thu bài này từ lâu lắm rồi mà......thỉnh thoảng tạo hiệu ứng chứ.......hahaha.....cái này không gọi là không đầu tư đâu nha........bởi vì em đầu tư nên mới bị buzz chứ bộ :D

vitaminb12
19-09-2009, 01:19 AM
ơ hay nhỉ....hic..các bác nhẹ tay thôi cho em nhớ...em hát không hay nhưng hay hát.....hehe.....giọng em yếu xìu nhưng vẫn phải gào.....nhưng bài này em thu lâu lắm rồi......bây giờ thì phải khác chứ.....với lại tham gia.......được +exp mà......hahaha....vui nữa..........
@ anh Vũ:.đoạn cuối nhà em có điện thoại....bác nghe nhạc là biết mà......nên em phải bắn vội.........đây là beat mà......
@Minh:bây giờ tôi mới đọc được nên ông đừng mừng vội......sáng mai ông sẽ chết.......
@ bác vitamin:hôm trưứoc bác nói là sẽ ủng hộ em nhé.....hehe
anh nói là anh ủng hộ em tham gia :-" anh là nhà tổ chức dĩ nhiên anh phải nói thế rồi :-"được thua ra sao thì phải đợi BGK chứ :-"

_Lisu_Lilo_
19-09-2009, 01:50 PM
thì vẫn biết là như thế.....hehe.........nhưng vẫn thik anh ủng hộ em

shevchenbe90
19-09-2009, 06:43 PM
thì vẫn biết là như thế.....hehe.........nhưng vẫn thik anh ủng hộ em

anh sẽ ko ủng hộ :heheh:
Ủng xong thì suất nào cho anh :corner:

Snow
19-09-2009, 07:09 PM
Quái thật =.="
công mình cả mà chẳng thấy ai cảm ơn =.="
đề nghị đánh trượt thí sinh này

lucy..haji..b12
19-09-2009, 07:13 PM
Chị Linh hát hay nhỉ... :D nhưng chắc chỉ được giải 2 thôi :)). Em biết ai được giải nhất rồi =))

_Lisu_Lilo_
20-09-2009, 09:35 AM
thằng Khang kia........mày muốn chết không.........cứ đi đề nghị thoái mái nhá.....ta đây không sợ biết chưa.......chưa gì đã kể công.......hứ.......cứ làm sao được giải đi là có thưởng hết....còn loại tù vòng gửi xe thì nghỉ khoẻ nhé cưng.......!
@ lucy: chị thik chữ super star........:d
@chevchenbe:...hic....em nói anh vitamin cơ mà

snow_a5_online
20-09-2009, 03:18 PM
Hát dc đấy chứ e....................thảo nào hum đi off cứ đòi đi hát.................

shevchenbe90
20-09-2009, 06:07 PM
@chevchenbe:...hic....em nói anh vitamin cơ mà
Anh đâu có mù :)),nói giảm nói tránh về nhận định thôi =))
Mà tên nick anh cũng viết sai.:warn:

_Lisu_Lilo_
22-09-2009, 11:33 AM
Hát dc đấy chứ e....................thảo nào hum đi off cứ đòi đi hát.................

đâu chị...em lúc nào mà chả thích hát hò.....học hát chơi hát...buồn hát vui hát......âm nhạc là cuộc sống của em mà :))....ăn cơm em còn ngồi độc rap 2NE1 làm cho bố mẹ em không ăn được cơm cơ:hahaha:....

_Lisu_Lilo_
25-09-2009, 03:43 PM
hic....đầu tiên em định gửi bài này cơ...........:((
bây giờ thì cho lên miễn phí.........bài này tặng cho nana nhá..........sorry nana rất nhiều....có lẽ lisu đã sai....nhưng mong nana hiểu.....lúc nào cũng muốn nana cười....rồi mình sẽ gặp lại nhau.....được không nana........lisu vẫn sẽ mãi nhớ nana........nhé.......!.......vẫn luôn yêu nana....yêu nhiều lắm......lisu hứa đấy........người đầu tiên khi ra Hà thành lisu tìm sẽ là nana....đợi lisu được không........dù thế nào và dù có ra sao........lisu vẫn sẽ tìm và sẽ tìm thấy nana.....
http://star.zing.vn/star/san-dien/Mui-Ten-Cau-Vong-.674701.html

Micyarak.A5
01-10-2009, 08:20 PM
http://star.zing.vn/star/san-dien/Mui-Ten-Cau-Vong-.674701.html

bài dự thi của em vẫn hay hơn mà ;) giọng em trong nên nghe hay hihi :D

zX.TT.Xz
15-12-2009, 09:40 PM
Alo... em muốn làm quen với chị tiểu linh... cho em cái nick chát nào...:D:D

sheva_tiamo
16-12-2009, 06:11 PM
Mình thề là lần sau mình sẽ tham gia vs 1 bài Rap hoặc Rock.....................................

slam on
19-03-2010, 03:44 PM
bài ni L hát ko hay, có mấy bài nghe hay hơn nhiều, bài này ngang quá, đoạt cuối lại ko hiểu ở đâu có tiếng điện thoại kêu nữa :))

Wait_me
21-03-2010, 03:06 PM
OK! Bé hát thế là được rồi. Khi nào mất ngủ anh sẽ mở bài nè nghe cho đã đời. Chúc tiếp tục sự nghiệp ca hát, Nếu thành công em sẽ khiến nhièu người ngủ ngon hơn đó.:whistle: