PDA

View Full Version : Lời muốn nói ...

kẻ xấu
03-10-2009, 10:54 PM
Haizz, đi rất nhiều 4rum hôm nay lại trở lại nhà mình, cảm giác nó khác hẳn : tự tin và thân quen. Đúng là tham gia các 4rum khác mới biết, 4rum trường mình thuộc loại đỉnh. Nề nếp - qui củ - và rất thân thiệt. Nạn spam của 4rum trường mình ko rõ rệt như các 4rum khác. Hi hi tham gia còn thấy khó chịu hơn nhiều ... khi quay về đây sao thấy cảm giác vui vui. Thầy Linh nói một câu rất chuẩn : Khi đạt được một trình độ nào đó - ta nhìn xuống sẽ thấy rất khó chịu. Thầy ơi bây h em mới thấy thấm ;))

Ngày trước mình đã từng rất bất mãn với toàn bộ cái 4rum này, còn bây h, phải cảm ơn nó rất rất nhiều. Nó làm cho mình nhận ra rất nhiều điều. Đầu tiên phải kể đến vitaminb12 - cho mình biết thế nào là dòng đời, bon chen - tranh giành đá xoáy nhau . Bác Hão - cho mình biết thế nào tình đời, khuyên răn dạy dỗ. Pisces - lúc mềm lúc rắn cho mình biết được mọi chuyện phải bắt đầu từ cái nhỏ nhất : trình bày một bài viết. Chuduckhai cho mình biết rằng : làm lãnh đạo chẳng hề dễ chút nào. Còn rất nhiều người nữa ... mọi người còn cho mình biết niềm vui khi thành công một việc gì đó

Tại sao có bài viết này ? hi hi tại vì ... nhưng điều đã học được từ 4rum này ... là đáng kể - đủ để thay đổi cách suy nghĩ và cách làm việc của bản thân mình. Mình được tôi luyện khá là nghiêm khắc trong mặt bằng chung nào đấy. Để bây h, khi tham gia các diễn đàn khác mình ko bị thua thiệt ... 4rum này thua thiệt thì thua thiệt anh em trong nhà thôi ... còn đi ra là thua thiệt với xã hội - thua thiệt tỉnh khác nhục nhã hơn rất nhiều ;))

Mình nhận thấy điều này cũng mới đây thôi, Khi mà thứ mình đã học ở đây đã được mọi người chấp nhận, vui sướng biết bao. Tự nhiên thấy ngày xưa của mình thật ngốc và tự nhiên rất muốn cảm ơn mọi người ...

Cám ơn .....

_Lisu_Lilo_
04-10-2009, 10:05 AM
:@_@:...có phải là anh không đây....em thích anh thế này hơn....:D

vitaminb12
04-10-2009, 10:23 AM
"thằng" vitamin đọc vào và nghĩ ngay là "à, hoá ra thằng này nó bảo mình hay bon chen,tranh dành, đá xoáy nó" =)) Chậc :)) Ai ngờ thế cũng làm thay đổi được con người :))
c'est la vie :)) cứ sống đi đã :)) nghĩ sau :))

shevchenbe90
04-10-2009, 11:34 AM
"thằng" vitamin đọc vào và nghĩ ngay là "à, hoá ra thằng này nó bảo mình hay bon chen,tranh dành, đá xoáy nó" =)) Chậc :)) Ai ngờ thế cũng làm thay đổi được con người :))

Lần sau chú cứ đấm thẳng vào mặt ấy,đá xoáy mất tác dụng =))

kẻ xấu
04-10-2009, 12:23 PM

Còn ko à =))
Sao mà chỉ có 2 SP thôi nờ ...
Bài viết này chủ yếu để cho bọn đàn em nó đọc thôi ... cứ lớn rồi thì đừng bon chen ;))

:@_@:...có phải là anh không đây....em thích anh thế này hơn....:D

Anh thế này là anh thế nào ?
Ko phải anh là thế nào ?
Anh lúc nào cũng thế vẫn con người đó : kẻ xấu