PDA

View Full Version : 5-10...Chúc mừng sinh nhật bạn Hồ Ngọc Minh

_Lisu_Lilo_
05-10-2009, 04:17 PM
Chắc chẳng ai lạ gì với bạn Hồ Ngọc Minh nữa nhỷ...hôm nay là sinh nhật nó này....làm quả topic chúc mừng sinh nhật ông cho nó hoành tráng nhé.....
sáng nay nhắn tin chúc mừng sinh nhật ông mà không thấy ông động tĩnh gì...hoá ra là để quên máy ở nhà...về nhà không biết đọc tin nhắn chưa mà không thèm nt cảm ơn tôi....cái đồ vô ơn.:smoking:...:((....
Thôi...chúc mừng sinh nhật trưởng thân yêu của C3 nhá....rất tiếc cho trưởng là dù trưởng nỗi tiếng thì cô công nghệ thân yêu vẫn không biết mày là thằng nào....đứng ngoài hành lang mỏi chân không trưởng :heheh:
Chẹp....bắt đầu lại nói linh tinh rồi.............
Nào................!
Chúc bạn yêu năm nay đậu Đại Học nhá.....thủ khoa luôn......nhá........để năm sau có được lên đài truyền hình tôi còn thơm lây......( ô cái thằng kia là bạn sắp thân của mình :redface:)
Chúc bạn yêu đen đi một tí....trắng vừa thôi...gớm...đứng cạnh ông mà chỉ biết than thân trách phận.......ôi tạo hoá................
Chúc bạn yêu mạnh khoẻ.......đủ sức đương đầu vs mọi khó khăn..........đưa tập thể C3 đi lên nhá......
Chúc bạn yêu có một cuộc sống vui vẻ và hạnh phúc...........
Chúc bạn yêu có một tình yêu đẹp...............:shy::love:.....hâm mộ............:crave:
Chúc.......Chúc..........Chúc.................
Nhường lời cho những ai quan tâm tới bạn yêu nhé....................!

cur_sera
05-10-2009, 04:27 PM
Chúc mừng sinh nhật em của chị!!!!!:^o^::^o^:.............................

kẻ xấu
05-10-2009, 05:38 PM
Hồ Ngọc Minh là ai ?? em Linh có vẻ đặt nhiều tình cảm vào bạn nhỉ ? trong 4rum chẳng mấy ai được chúc mừng sinh nhật kiểu này đâu :D
Chúc em sinh nhật vui vẻ, thôi thì kêu theo bạn huyền linh vậy

minh_hg
05-10-2009, 09:19 PM
Thanks Tiểu Linh mèo béo, thanks chị Linh xì tin, thanks cả anh kẻ xấu nữa giả vờ thôi, ai đi cảm ơn kẻ xấu bao h :XD:. Cảm ơn mọi người đã quan tâm, tự dưng có mỗi cái SN mà cũng bị lôi lên đây :sweat: ngại quá. Bác addmin close hộ em vs, cũng hết ngày rồi :bye:

giamdocb12
05-10-2009, 09:25 PM
chúc em thêm 1 tuổi đạt đc nhìu thành công hơn nữa nha. phải bình tĩnh hơn nữa trong các kì thi nhé :). anh vẫn thấy tiếc cho e hồi thi olympia :)

chuduckhai
05-10-2009, 10:44 PM
hà hà chắc em ko nhớ anh nhưng chúc mừng sinh nhật em nhé :) nhờ em mà anh được vào đài truyền hình với lên TV :whistle:

Candy
05-10-2009, 10:50 PM
sao ko nói vs anh em hả chú :@_@:
nói sớm anh dẫn chú đi ăn ;))
Cố gắng nhé :)

o0.Rô.Boo.0o
05-10-2009, 11:02 PM
Ngọc Minh là ai nhỉ.?

Nghe qen lắm nhé...

Nhưng dù sao cũng chúc mừng sn anh...

Vô tại cái ngày sinh đệp quá...>"< (Vs em thì ngày đó đẹp thứ 2 trong năm =.=)

hoangtuonglinhA4
06-10-2009, 10:29 AM
Anh cùng SN với cu Minh mà không thấy ai chúc nhỉ. Ngày trước 2 anh em toàn tổ chức Sn chung. Mỗi tội gần như năm nao` cũng mưa..:((

[kEi H]
06-10-2009, 03:26 PM
bạn này học vs mh hồi tiểu học ;))
hồi nhỏ chỉ nhớ bạn ý đẹp trai trắg trẻo :))
happy b-day nhá. hơi muộn. sn trc' mh 1 ngày :x

minh_hg
06-10-2009, 04:08 PM
hà hà chắc em ko nhớ anh nhưng chúc mừng sinh nhật em nhé :) nhờ em mà anh được vào đài truyền hình với lên TV :whistle:

Sao ko nhớ, bác lên hát 2 bài chữa cháy cho chương trình mà, lúc em thấy bác lên chạy ra xem mặt cứ thấy ngờ ngợ như gặp ở đâu rồi

Anh cùng SN với cu Minh mà không thấy ai chúc nhỉ. Ngày trước 2 anh em toàn tổ chức Sn chung. Mỗi tội gần như năm nao` cũng mưa..
Tổ chức SN chung vs em á, ai ấy nhờ em hok nhớ:notme: tò mò quá :swing:

bạn này học vs mh hồi tiểu học
hồi nhỏ chỉ nhớ bạn ý đẹp trai trắg trẻo
happy b-day nhá. hơi muộn. sn trc' mh 1 ngày
hok nhớ nốt :notme:, mọi người tha lỗi cho em, ko phải em dễ quên bạn bè thế đâu :notme:
Bac addmin ơi close hộ em, xấu hổ quá :swing:

[kEi H]
06-10-2009, 04:10 PM
uh. học cùng năm lớp 4. Đoàn Khánh Hoa. chưa chắc đã nhớ :))

minh_hg
06-10-2009, 08:46 PM
;137853']uh. học cùng năm lớp 4. Đoàn Khánh Hoa. chưa chắc đã nhớ :))

Thế a :hmm: vẫ hok nhớ :demoralize: nhưng mà happy B-Day bạn,chúc bạn thêm tuổi thêm sức khỏe và thành công nhé :^_^:

[kEi H]
06-10-2009, 10:31 PM
uh ^^
tks bạn :)

_Lisu_Lilo_
07-10-2009, 05:07 PM
ô hô....ông bạn yêu của tôi làm sao thế.....được chúc mừng sinh nhật thế này phải sung sướng chứ nhỷ....lại còn xấu hổ...chẹp...thật là...cái ông này....

em Linh có vẻ đặt nhiều tình cảm vào bạn nhỉ ?
ngày trước em bon chen làm người yêu nó anh ạ....:(....mỗi tội nó ứ thèm yêu em...:))

kyu_SJ^^
07-10-2009, 05:15 PM
huuu con xin lỗi appa con hok biết 5-10 là sinh nhật appa con thật bất hiếu huuuuu có mỗi appa mà hok nhớ ngày sinh nhật hix hix đâm đầu vào gối tự xử appa tha lỗi cha con nha dù đã muộn nhưn con vẫn chúc appa luôn vui vẻ đậu vào trường ĐH mà appa thi và luôn luôn hạnh phúc
Mà appa lấy vợ đi con chờ mãi mà hok thấy appa cho con lấy 1 oma hix hix con muốn có oma kkeeeee