PDA

View Full Version : [06-09] A11 đâu!!!!!!!!vào báo danh cái coi nào!!!!!!!!!!!

Trang : 1 [2] 3

HuyBrother
14-03-2010, 07:20 PM
Làm sao copy đc chứ. đã khóa mã rồi mà:heheh::heheh:
Mà sao không cảm ơn đc đến 1 câu chứ . bạn bè thế đấy à:aah::aah:

endlesslove_1991
14-03-2010, 07:27 PM
cảm ơn trong "nòng" chứ nị, khà khà mỗi bạn Huy Anh là nhịt tình:sparkling:

HuyBrother
14-03-2010, 07:50 PM
Hí hí.Đc cảm ơn thích quá:loa::loa: Mong các bạn vào diễn đàn chém gió nhiều hơn nữa,chứ cứ thế này buồn chết:yawn:

amy_lee
14-03-2010, 08:09 PM
lại phải khóc ah....:corner::corner::corner::corner::corner::cor ner::corner:

HuyBrother
14-03-2010, 08:31 PM
Cứ khóc đi em đừng ngại ngùng:sigh::sigh: cứ thoải mái cho tâm trạng bay bổng,để cho con người ta thoải mái:^_^:

hihi_hehe_A11
14-03-2010, 08:32 PM
haizzzzz! thấy nhớ A11 wa'! sax, may hôm nay quên mat pass để vào diễn đàn trường, hôm nay buồn tay gõ bậy, thế mà đúng pass thật, ...:heheh::heheh::heheh:

HuyBrother
14-03-2010, 10:34 PM
Ai chả nhớ.khà khà.Tôi cũng nhớ.nhưng biết làm gì khi đó chỉ còn là quá khứ:demoralize::demoralize:
" Nếu cứ phải chia ly mới có thể trưởng thành thì mình không muốn trưởng thành chút nào":noo::noo:

Dat_a11
14-03-2010, 10:46 PM
vâng em chào a11 ! :heheh: em đây ạ ! Kính cụ !:hotbath:!:hotbath!:hotbath!:hotbath!:hotbath!:ho tbath

HuyBrother
14-03-2010, 10:57 PM
Chào bạn. Lâu quá rồi không gặp nhau nhỉ. bạn sống có tốt không,còn hay xem phim ma nửa đêm không:freely::freely:

letuanvu1991
14-03-2010, 11:20 PM
Chú huy anh dạo này chém kinh quá. mình già mất rồi. TT. thôi nhường lại cho con trẻ . :)). mà sao chú cứ định tán trang bét thế . không biết là đồn có địch à. :heheh:

hihi_hehe_A11
14-03-2010, 11:27 PM
hẻ, vãi thật, dạo này tớ cũng có sở thich coi phim ma đấy, nhưng ma la` lúc 10h tối, tắt hết đèn ngồi coi thôi, ko đc quả nửa đêm như bác Đạt, keke, mà chắc cha này thức đêm ko chỉ để coi phim ma đâu nhỉ, thiếu gì loại phim để mà xem...:heheh::heheh::heheh:

HuyBrother
14-03-2010, 11:37 PM
Đồn có địch anh cũng đánh. Không thấy phải có địch là sợ,đánh bật địch ra ngoài,chiếm đóng đồn.:loa::loa:
Đánh nhanh thắng nhanh tiêu diệt gọn.khà khà. " Thần tốc ,thần tốc hơn nữa. Táo bạo,táo bạo hơn nữa":ablaze::ablaze:

HuyBrother
14-03-2010, 11:40 PM
Đừng nghĩ Đạt như thế. Thành người tốt rồi,cai rồi. khà khà.:heheh::heheh:
bh hãy nghĩ Đạt là người tốt,người có trách nhiệm:freely::freely:

Dat_a11
14-03-2010, 11:43 PM
có trách nhiệm thì ko .... nhưng mà nay em bỏ phim .....xx.... rồi.... em xem phim bình thuơng thôi
:shock:

letuanvu1991
14-03-2010, 11:46 PM
chú tưởng dễ à. bạn trang tình nguyện cho anh chiếm đóng đấy . cái cốt của việc trị nước là lòng dân. chú chà hiểu gì cả. :^_^:

HuyBrother
14-03-2010, 11:47 PM
Ô. nếu mà không có trách nhiệm thì Đạt vẫn là Đạt:heheh::heheh:
Anh cũng đang xem phim .........xxx.........này:blush::blush:

HuyBrother
14-03-2010, 11:49 PM
Quan trọng là cái lòng dân mà chú nói còn xa vời lắm chú ạ:yawn::yawn:

bh còn chưa biết Trang bét nghĩ gì thì......chẹp......chẹp........:sigh:

letuanvu1991
15-03-2010, 09:18 AM
Trang ơi , cho ý kiến đi . nói cái thầm kín của cậu ấy. để thằng huy anh đỡ tự sướng với mơ mộng hão huyền đi , đừng đùa nó thế . khổ nó ra :chuckle:

HuyBrother
15-03-2010, 09:56 AM
Trang ơi. cậu nói ra đi,đừng để tớ với thằng Vũ suy nghĩ nữa:empty::empty:

Nhưng nói thế nào hợp lý cho Vũ béo nó đỡ buồn nhé:^o^::^o^:

Mr.Tu~n
15-03-2010, 10:55 AM
hai thằng bay thui ngay trò tự sướng dở hơi đó đi...:warn:
ko bít bạn Bét đã thik Mr.Tu~n này ah!!!!!:^o^:
mà cái thằng ĐM Thành giải thik coi......chém gió lên,cái khác đi xuống là thế nào????:dummy:

Mr.Tu~n
15-03-2010, 11:07 AM
thằng HA đúng là nhiệt tình+sức trâu!!!!mình có ảnh mà chẳng bao h post cả(lâu vãi ak):D
bạn Đạt nhà ta bây h đã là người lương thiện rùi các kậu!!!!bây h chúng ta cùng gọi bạn ấy là ĐẠT THÂN THIỆN :sparkling:

HuyBrother
15-03-2010, 06:47 PM
Không! Anh post cái đống này hết có hơn 1 tiếng rưỡi mà:whistle::whistle:
Đạt quá thân thiện ấy chứ:fullup:

HuyBrother
15-03-2010, 06:48 PM
Èo,Vũ ơi! thằng Mr.Tũn đang tự sướng kìa.người thì ngắn đc 1 đoạn đòi cưa Trang bét với bọn anh à:XD::XD:

hihi_hehe_A11
15-03-2010, 11:18 PM
uhm... tớ chưa nói là thể loại phim nào mà sao các bạn hiểu bậy bạ đi đâu thế, bạn Đạt lớp mình trong sáng lắm ma`, nhưng chắc ku cậu toàn coi thể loại kinh dị tầm cỡ hardcore nhỉ? ;)) ;)) ;)):^o^::^o^::^o^:

nam3754998
16-03-2010, 09:48 AM
man u vô đối, giờ đây manu của tôi như một chiếc xe công thức 1 đang phắng phăng về đích , sẵn sàng cuốn băng mọi vật cản ngay cả chea hay liv. he he. trên đây là điểm tin thể thao, sau đây tin mục giải trí.Vâng thưa các A11cian, tôi Bá Nam của các bạn tối wa đánh tá lả đến 5 h sáng vào lời đc hơn 100 k
Sướng wa, sau 5,6 ngày toàn mất mỗi ngày khoảng 50k thì anh đã trở lại với phong độ ấn tượng....
sorry các WAG của a11, độ này đánh bài mệt quá nên ko lên đc để chém. hẹn gặp lại ở "
Quầy thuốc"

letuanvu1991
16-03-2010, 10:11 AM
ô hôi. lại thêm một kẻ thất bại nữa xuất hiện kìa. chứ bá nam không có ý kiến gì trọng vụ trang bét à , hay pháo lại xịt rồi . co vòi rồi :hahaha: :hahaha:

hihi_hehe_A11
16-03-2010, 12:19 PM
Trang ơi. cậu nói ra đi,đừng để tớ với thằng Vũ suy nghĩ nữa:empty::empty:

Nhưng nói thế nào hợp lý cho Vũ béo nó đỡ buồn nhé:^o^::^o^:
biết đâu đấy đc, ;)) ;)) ;)) lỡ Trang bet đang đánh caro với ai đó thì sao? :amitabha::amitabha::amitabha:

kẻ xấu
16-03-2010, 01:38 PM
Híc, yêu thật đấy :-* A11. Tiếc ko phải lớp mình. ;))
Ảnh đẹp và nhiều thế này, sao ko bạn nào đầu từ một cái đĩa, cả nhạc ( buồn buồn tuổi học trò chút xíu ) chắc tuyệt hơn nhiều. :-"

hihi_hehe_A11
16-03-2010, 04:48 PM
Híc, yêu thật đấy :-* A11. Tiếc ko phải lớp mình. ;))
Ảnh đẹp và nhiều thế này, sao ko bạn nào đầu từ một cái đĩa, cả nhạc ( buồn buồn tuổi học trò chút xíu ) chắc tuyệt hơn nhiều. :-"

lớp tớ cũng có đĩa lớp mà, (mr.Tũn làm) đứa nào cũng có hết, :sigh::sigh::sigh: mà bạn đoán chuẩn phết, cũng có đủ bộ hàng hoá hết: ảnh có, video clip có, nhạc buồn (rầu thúi ruột) cũng có :smoking::smoking::smoking: hồi cuối năm hình như đi copy file ảnh, vide clip cũng tầm mấy gb :can'tbe::can'tbe::can'tbe:

nam3754998
16-03-2010, 04:57 PM
Khi yêu hai người không nhìn lẫn nhau mà cùng nhìn về một hướng rõ chửa. Lũ ăn không ngồi rồi kia, Trang Sagna với anh tuy ko có cơ hội giáp mặt nhưng cả hai vẫn luôn nhìn về hướng có cái ngân hàng to to bên cạnh cái đại lí thuốc to ko kém. TRANG nhỉ???????:love::love::love:
thằng huy anh,vũ béo có Xiền để làm gi. Chúng bay cứ ốm thử xem, rồi cũng có lúc rơi vào tay anh. Ăn nói cẩn thận kẻo mất lòng anh và đàn em của anh đấy:warn:

Mr.Tu~n
16-03-2010, 05:41 PM
thằng Bá nam dạo này chém gió thành bão rùi kìa!!!:hahaha:
@Huy Anh: a đây tuy nhỏ con nhưng mờ còn ối thứ hơn chú!!!!:hahaha:

Mr.Tu~n
16-03-2010, 05:44 PM
hahahaha.....nhắc đến vụ đĩa anh lại thấy ấm ức...bị lỗ mất gần 100k...:sigh:
nhung mờ hok sao...đứa nào cũng có đĩa xem là OK rùi...:redface:

kẻ xấu
16-03-2010, 07:47 PM

A11 chả nổi tiếng là đại gia của khóa mình còn gì nữa mà có tiếc của 100k. Nhưng mà nên kêu gọi thêm nhiều người vào diễn đàn đi, thỉnh thoảng đi off với anh em trong 4rum, một phần được gặp đồng hương, một phần gặp được các bạn cùng lớp. Biết đâu lại tìm được một niềm vui riêng, một tình yêu nào đó :))

hihi_hehe_A11
16-03-2010, 08:43 PM

thú thât là có đĩa nhưng mà chưa bao giờ xem :kotowa::kotowa::kotowa: có vài lần ngồi tê tê buồn buồn thì bật lên nhưng mà xem theo kiểu tua veo` 1 cái, 10 phút hết đĩa luôn

hihi_hehe_A11
16-03-2010, 08:56 PM
thằng Bá nam dạo này chém gió thành bão rùi kìa!!!:hahaha:
@Huy Anh: a đây tuy nhỏ con nhưng mờ còn ối thứ hơn chú!!!!:hahaha:

đùng nhìn Tuấn nhỏ mà khinh nhé ;)) Trang bét ghê gớm nhỉ, cùng 1 lúc 4 thằng trong lớp theo. 2 thằng to nhất lớp, 1 thằng nhỏ nhất lớp, 1 thằng bựa nhất lớp. mệt nhỉ?:^_^::^_^::^_^:

HuyBrother
17-03-2010, 01:03 PM
Khi yêu hai người không nhìn lẫn nhau mà cùng nhìn về một hướng rõ chửa. Lũ ăn không ngồi rồi kia, Trang Sagna với anh tuy ko có cơ hội giáp mặt nhưng cả hai vẫn luôn nhìn về hướng có cái ngân hàng to to bên cạnh cái đại lí thuốc to ko kém. TRANG nhỉ???????:love::love::love:
thằng huy anh,vũ béo có Xiền để làm gi. Chúng bay cứ ốm thử xem, rồi cũng có lúc rơi vào tay anh. Ăn nói cẩn thận kẻo mất lòng anh và đàn em của anh đấy:warn:

A11 xuất hiện 1 thằng điên hay nói nhảm anh em ơi!.:loa::loa:
Tình hình là chú Nam không phải xoắn, rồi có ngày anh cho cái quán thuốc bé tí ti bán toàn thuốc ngừa thai vơi condom của chú sập tiệp:heheh::heheh:
-----------------------------------------
Gửi Tũn thân mến: khi nào cao đc 1m72 thì ta nói chuyện tiếp:bye::bye:

ô hôi. lại thêm một kẻ thất bại nữa xuất hiện kìa. chứ bá nam không có ý kiến gì trọng vụ trang bét à , hay pháo lại xịt rồi . co vòi rồi :hahaha: :hahaha:

Bá Nam ấy mà. bán thuốc nhưng không biết mua lòng gái. Vũ béo cứ yên tâm là Bá Nam không tán đc Trang bét đâu.:yawn::yawn:

@Bá Nam: chú em thì đã lùn mà còn lối :proud::proud:

HuyBrother
17-03-2010, 01:05 PM
Xem kiểu như ông Lam có mà hết đời chưa xem hết đĩa lớp:proud:
Chịu khó ngồi lấy 2 tiếng. Thú thật là tôi phải xem đi xem lại cái đĩa lớp hơn 10 lần rồi:darling::darling:

hihi_hehe_A11
17-03-2010, 01:29 PM
Đang ngồi online bằng laptop của Bá Nam trong ktx nè, bên topic kia Huy Anh viết thế bạn Bá Nam nhà mình giận cho đấy :idea: nhắc Trang bét mới nhớ, lâu nay ko nghe tin tức gì của Đức Anh nhỉ ;)) ;)) )

HuyBrother
17-03-2010, 10:34 PM
Bá Nam là gì mà đòi giận Huy Anh chứ. tuổi tý:ablaze::ablaze:
Khi nào đủ tuổi thì nói chuyện phải quấy với anh. nói hộ Bá Nam thế cho tớ:loa:

nam3754998
18-03-2010, 03:42 PM
To để làm gì hả HA, béo như chú chỉ tốn vải, anh thì tuy ko cao nhưng người khác vẫn phải ngước nhìn
, tóm lại là đầy đặn, hợp lý và vừa vặn. He he. Cỡ như HA và VB thì chỉ sách vữa là khoẻ , Hố Hố. Sagna cần các chú để làm gì:hahaha::hahaha::hahaha: Còn anh, tuy sagna vẫn nói là không thích nhưng các chú phải biết CON GÁI NÓI KO LÀ CÓ

Linh_Takitori
18-03-2010, 04:12 PM
Ah.. các bạn đông đủ quá.. tớ Linh xin đc báo danh ạh.. Anh Nam mồm mạnh thế...ặc ặc ặc..

HuyBrother
18-03-2010, 04:49 PM
To để làm gì hả HA, béo như chú chỉ tốn vải, anh thì tuy ko cao nhưng người khác vẫn phải ngước nhìn
, tóm lại là đầy đặn, hợp lý và vừa vặn. He he. Cỡ như HA và VB thì chỉ sách vữa là khoẻ , Hố Hố. Sagna cần các chú để làm gì:hahaha::hahaha::hahaha: Còn anh, tuy sagna vẫn nói là không thích nhưng các chú phải biết CON GÁI NÓI KO LÀ CÓ

Sao chú chắc chắn 1 điều là chú không cao mà người khác lại ngước nhìn nhỉ?:whaat::whaat:
có bằng chứng chứng mình điều đó không:hahaha::hahaha:
Mà có chắc là Bá nam còn đầy đặn và vừa vặn chứ, tưởng không có cái gì gì đấy:brbr::brbr:

Sagna không nói là " không" mà Sagna chỉ cười " :D" thế này thôi:picknose::picknose:

Ah.. các bạn đông đủ quá.. tớ Linh xin đc báo danh ạh.. Anh Nam mồm mạnh thế...ặc ặc ặc..

Chào bạn. Sống khỏe không:^o^:

Bá Nam mạnh đc mỗi cái mồm thôi. tất cả cái khác đều yếu:corner::corner:

nam3754998
18-03-2010, 06:25 PM
Khốn. Yếu á.Chú nhầm!!!:whaat::whaat: Anh rất khoẻ.Sức bền tốt, nhanh, bao quát thì khỏi nói, luôn có những động tác đẹp mắt, bọc lót thì thôi rồi:^o^::^o^::^o^:Lại có cả thuốc trợ lực nữa thì HA xách dép. HÚ HÚ HÚ. Còn cái thằng cả ngày đút chân vào gầm bàn, ngồi máy lạnh như chú thì....Uh, trông khoẻ đấy nhưng sức thì chả được mấy, tổ làm phiền chị em, à quên, người xem. Về vườn đi thôi:warn::warn::warn::runaway:

letuanvu1991
18-03-2010, 08:13 PM
Đúng là ngựa non háu đá :hahaha::hahaha: . các chú biết con gái cần gì nhất ở người con trai không , :^o^::^o^: . bờ vai . bờ vai ạ . các chú cao thế làm sao bạn trang tựa được. :chuckle: . cứ như anh đây nè :XD::XD:

thanhhoa_dragon
18-03-2010, 10:52 PM
Mấy đứa vui nhỉ. Mà sao mới ra HN gần một năm mà đứa nào cũng to mồm thế? (đáng tiếc là chỉ to mỗi cái mồm)

nam3754998
19-03-2010, 11:37 AM
"Đừng thích vũ béo Trang ơi
Nó mà "đè" cậu còn gì là xuân":uwaah::uwaah::uwaah:
Uả, THANH HOA DRAGON là ai zay. Định nhảy vào tham chiến luôn à! Hic, SAGNA nhiều fan thế. Cơ hội của mình lại ít đi rồi:stress::stress::stress:

Mr.Tu~n
19-03-2010, 08:18 PM
thanhhoa_dragon hình như là Thầy Long đó các bác!!!:D
hello thầy:D
mà các bác làm ơn bình tĩnh cái coi....tranh cãi nhiều mệt người....còn cãi nhau la e đổ dầu vào nhà các bác cho các bác chết đuối đấy!!!hahahaha

Mr.Tu~n
19-03-2010, 08:23 PM
lâu nay Đức Anh vẫn ở tài chính đó các bác!!!
Đức anh dạo này cưa cẩm mấy e khác rùi....nhưng nó nói Trang bét vẫn là no.1 của nó!!!hok bít thế nào!!??:smoking:
@HuyBrother...cũng may mà có mấy bài nền trong "tuổi 18 cấm hay ko" ôg cho tui nên đĩa mới hay hơn đấy!!!thanks nhak!!!:congratz:
@hihi_hehe_A11 trong lớp ko chỉ mình ôg xem kiểu đấy đâu....còn có mấy đứa có đĩa mà để mốc meo rùi đấy!!!:can'tbe:

thanhhoa_dragon
19-03-2010, 10:01 PM
Uả, THANH HOA DRAGON là ai zay. Định nhảy vào tham chiến luôn à! Hic, SAGNA nhiều fan thế. Cơ hội của mình lại ít đi rồi:stress::stress::stress:

Thằng Nam đúng là có mắt mà như không có thủy tinh thể, kém thông minh quá. Thế mà lại là SV Dược.

HuyBrother
19-03-2010, 10:22 PM
Khốn. Yếu á.Chú nhầm!!!:whaat::whaat: Anh rất khoẻ.Sức bền tốt, nhanh, bao quát thì khỏi nói, luôn có những động tác đẹp mắt, bọc lót thì thôi rồi:^o^::^o^::^o^:Lại có cả thuốc trợ lực nữa thì HA xách dép. HÚ HÚ HÚ. Còn cái thằng cả ngày đút chân vào gầm bàn, ngồi máy lạnh như chú thì....Uh, trông khoẻ đấy nhưng sức thì chả được mấy, tổ làm phiền chị em, à quên, người xem. Về vườn đi thôi:warn::warn::warn::runaway:

Tức tối bực dọc gì mà chửi ghê thế chú Nam. Bình tĩnh ngồi xuống đây ăn miếng bánh,uống miếng nước đã:hotbath::hotbath:
Mà cái câu "Anh rất khoẻ.Sức bền tốt, nhanh, bao quát thì khỏi nói, luôn có những động tác đẹp mắt, bọc lót thì thôi rồi" nghĩa chi á. chú nói tiếng người cho anh nhờ phát:cool::cool:

Bây giờ phát hiện có thằng như Bá nam. có mắt mà không nhìn thấy núi Thái sơn:hahaha::hahaha:
Thằng Bá Nam nói câu ở trên thì không mình Trang mà đến tất cả con gái chả ai chịu đc. Nói đã ngu đòi tán gái:stress::stress:

Thằng Nam đúng là có mắt mà như không có thủy tinh thể, kém thông minh quá. Thế mà lại là SV Dược.

Dạ. Em chào thầy. Thứ 7 em về,lúc đó thầy sẽ có hàng:^_^::^_^:

HuyBrother
19-03-2010, 10:27 PM
Hoho. đĩa lớp là phải biết trân trọng và giữ gìn:idea::idea:
Nhưng tôi không thích thái độ 1 số đứa trong lớp đâu.ghét rồi đấy:aah::aah:

Mr.Tu~n
20-03-2010, 08:35 PM
ớ...cho hỏi cái!!!!!hàng j vậy HA???:smoking::smoking:
mà bạn Linh nhà ta ở bên đó ko biết đã thành Tây chưa nhỉ!!!:D

bet_love_arsenal
21-03-2010, 02:39 AM
xi` pam tí nhá cả nha`. ARS vừa thắng. vui quá. 10 người vẫn thắng. haha, iu anh cesc lắm lắm:love::love::love:

Mr.Tu~n
21-03-2010, 08:57 AM
:aie: thật là ăn may quá đi mất!!!!! :duno:
tối nay MU đá đấy a e....cb mở tiệc ăn mừng thoai!!!!:whistle:

Mr.Tu~n
21-03-2010, 08:59 AM
:knife: vậy thì ra thoai HA!!!!ôg mà đã ra tay thì thằng nào chẳng....bẹp dí!!!!!:proud:

HuyBrother
21-03-2010, 10:56 AM
Con ý, không phải thằng. nó nói 1 câu *** thể chấp nhận đc. ghét:dummy::dummy:

HuyBrother
21-03-2010, 11:00 AM
ớ...cho hỏi cái!!!!!hàng j vậy HA???:smoking::smoking:
mà bạn Linh nhà ta ở bên đó ko biết đã thành Tây chưa nhỉ!!!:D

Hàng giá 220k. hàng nguyên đai nguyên kiện nhưng lỡ bóc mất cái tem trước cả thầy vì phải thử trước:dazzle::dazzle:
hàng này bảo hành 1 tuần. hôm qua thầy nhắn tin là dùng tốt phết:XD::XD:

xi` pam tí nhá cả nha`. ARS vừa thắng. vui quá. 10 người vẫn thắng. haha, iu anh cesc lắm lắm:love::love::love:

Yêu anh Cec chứ không yêu anh Huy Anh à em :hmm::hmm::refused::refused::demoralize:

nam3754998
21-03-2010, 11:56 AM
Oái! Xin lỗi thầy DRAGON ạ. Hic, em ko biết:phew::phew::phew:

Mr.Tu~n
21-03-2010, 12:47 PM
Hàng giá 220k. hàng nguyên đai nguyên kiện nhưng lỡ bóc mất cái tem trước cả thầy vì phải thử trước:dazzle::dazzle:
hàng này bảo hành 1 tuần. hôm qua thầy nhắn tin là dùng tốt phết:XD::XD:

way way!!!!!nghĩ cứ ngờ ngờ ak....hàng j mà hay thế ko biết!!!!!:dazzle::dazzle:

Mr.Tu~n
21-03-2010, 12:50 PM
con huh?????ai thế nhỉ???:hmm::hmm:
ah mà tinh thần là bạn Hảo nẩy ra ý định rủ cả lớp đi chơi 1 bữa.....có j sẽ pm lại sau!!!!!đi chơi ngoài HN đấy nhak!!!!có thể 1 chuyến picnic chẳng!!:D

HuyBrother
21-03-2010, 11:25 PM
Oái! Xin lỗi thầy DRAGON ạ. Hic, em ko biết:phew::phew::phew:

Stupid. Thằng này đáng chém quá thầy ạ :dummy::dummy::dummy:

way way!!!!!nghĩ cứ ngờ ngờ ak....hàng j mà hay thế ko biết!!!!!:dazzle::dazzle:

Đương nhiên là hàng dùng đc rồi.hỏi thế mà cũng hỏi à :angry::angry:
không phải xoắn.lo cái bằng lái xe máy cho tôi đi :proud::proud:

HuyBrother
21-03-2010, 11:27 PM
Lại ở qua đêm trong khách sạn với câu nói bất hủ :" các cậu đã là sinh viên chưa à":sweat::sweat:

Đc đấy.Duyệt.lúc ấy sẽ hỏi Hảo lời hứa giữa 2 đứa:picknose::picknose:

Mr.Tu~n
22-03-2010, 10:15 AM
hô hô........hum qua Manu đá hay quá....bất ngờ hơn nữa là chel hòa black!!!!bây h chel cách manu 4 điểm lận!!!:D

Mr.Tu~n
22-03-2010, 10:17 AM
Lại ở qua đêm trong khách sạn với câu nói bất hủ :" các cậu đã là sinh viên chưa à":sweat::sweat:

acx,,,,,:swing::swing: câu đấy nó nói vs tui mờ...nói thế mà cuối cùng nó có đến đâu....:hahaha::hahaha:

nam3754998
22-03-2010, 06:51 PM
Thằng HA làm gì zay. Anh nhầm chứ bộ. Ai bảo thầy cứ ẩn cư:ign::ign::ign:
MAN U NUMBER ONE:shoot::shoot::shoot:
hic. Chả yêu SAGNA nữa:corner::ign:, yêu Manu thôi,cả đời này thì chỉ có MANU không làm mình buồn thôi:sparkling::sparkling::sparkling:

HuyBrother
24-03-2010, 10:33 PM
Không thấy cái chữ kí ở dưới của anh à các chú em:proud::proud:
Chưa có em MU là tất cả! Có em rồi tất cả là ............MU

HuyBrother
24-03-2010, 10:35 PM
Thì nói là 1 chuyện, còn thực hiện hay không là 1 chuyện khác mà:heheh::heheh:

bet_love_arsenal
01-04-2010, 01:05 AM
hơn 30' nữa thui là ARS đá rui` ^^ :loa::loa::loa::crave::crave:

HuyBrother
01-04-2010, 05:43 PM
Ars ăn may quá. Trọng tài bắt trận này như thằng hâm ấy.Thẻ đỏ là quá nặng:dummy::dummy:

Mr.Tu~n
04-04-2010, 10:13 AM
chán quá!!!!manu hum qua thua roài!!!thằng chel đá đội hình 16 người (thêm thằng trọng tài chính,2 thằng trọng tài biên,thằn trọng tài giám sát nữa) hĩ :((

nam3754998
04-04-2010, 06:32 PM
KHONG PHAI SO!! mk! con nhung 5 vong dau nua! Chea con mot tran gap liv nua, kieu gi MANCHESTER UNITED:rideon: [/B]cung vo dich:rideon::heheh::heheh:

hihi_hehe_A11
05-04-2010, 04:19 PM
MK! đề nghị mod ban luôn thằng nam3754998 đê, cái tội gõ tiếng Việt ko dấu ;)) ;)) ;))

bet_love_arsenal
06-04-2010, 01:45 AM
thua rồi ko nói nhiều. keke. MU ko có rooney thì......:heheh::heheh::heheh:

Dat_a11
07-04-2010, 02:40 PM
ôi MU... Tyo của em đêm nay.... Đập chết Bayern .... ... :love::love::love::love::love:

endlesslove_1991
08-04-2010, 11:40 AM
MU của em , huuuuuuuuuu huuuuuuuuuuuuuu, chán quá , buồn quá đi mất , oa oa :((

Linh_Takitori
08-04-2010, 07:52 PM
xời.. vào 4rum mà toàn thấy tham luận bóng với chả đá........................
thế hok có tinh thần thể thao có đc tham luận cug hokkkkkkkkkk??:))
Hihi..... thầy Long cũg chăm vào 4rum nhỉ

..::^^::..
08-04-2010, 07:59 PM
đâu đâu, thầy Long ở đâu? Uả mà A11 đâu học vs thầy Long nhỉ ?

Linh_Takitori
08-04-2010, 08:07 PM
đâu đâu, thầy Long ở đâu? Uả mà A11 đâu học vs thầy Long nhỉ ?

Có mà bạn :D
A12 mới hok học với thầy nhỉ??:tadaa:.................................... ........

HuyBrother
08-04-2010, 09:00 PM
A12 à.vào box của A11 mà không chào đại ca à:heheh: lần sau suy nghĩ kĩ rồi hãy nói nhé:aah:

HuyBrother
08-04-2010, 09:01 PM
Lớp mình tổ chức đi đâu ngoài Hà Nội này đi anh em!lâu lâu không đi đâu làm tớ ngứa chân quá :loa:

Dat_a11
12-04-2010, 01:24 PM
vl .... ở nhà mà ngủ... Đi ☀☀☀ gì.............................

bet_love_arsenal
14-04-2010, 09:08 AM
đi đâu hết rôi` cả nha`. vào chém gjó đj chứ ^^
:idea::idea::

Braveheart7472
14-04-2010, 12:17 PM
A6 chào A11, lớp này mình quen đc khoảng chục đứa con trai, học thêm hoá nhà cô Ngọc:fullup:

ܓܨOrion.p0n
14-04-2010, 01:16 PM
:loa: ủng hộ cái:heheh:, chúc topic ngày càng hoành tráng hơn :D

HuyBrother
14-04-2010, 08:24 PM
:loa: ủng hộ cái:heheh:, chúc topic ngày càng hoành tráng hơn :D

Thay mặt các thành viên của 4rum nói chung và các thành viên của A11 nói riêng cảm ơn Orion.p0n!:idea::sparkling:

A6 chào A11, lớp này mình quen đc khoảng chục đứa con trai, học thêm hoá nhà cô Ngọc:fullup:

A11 chào A6 ! Tớ cũng quen biết vài bạn A 6 :chuckle::giveme::giveme:

HuyBrother
14-04-2010, 08:28 PM
vl .... ở nhà mà ngủ... Đi ☀☀☀ gì.............................

Nói thật là tôi kiềm chế với thằng này lâu rồi vì ở Thanh Hóa:tadaa:
Nhưng ra đây thì không thể tha đc.:swing:

bet_love_arsenal
20-04-2010, 02:48 PM
buồn quá! chán quá!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!:stress::stress:
sr spam tí.hjx

ܓܨOrion.p0n
20-04-2010, 04:06 PM
nhầm box òi đó là box bên 06-09 đó em, :^_^::^_^::^_^:

:congratz:

Mr.Tu~n
24-04-2010, 12:42 PM
Nói thật là tôi kiềm chế với thằng này lâu rồi vì ở Thanh Hóa:tadaa:
Nhưng ra đây thì không thể tha đc.:swing:

chém nó đi Huy Anh!!!!thằng Đạt tính "nổ" quen rồi....ko đánh ng ta khinh đấy !!!!!:hahaha::hahaha::hahaha:

Mr.Tu~n
24-04-2010, 12:45 PM
A6 ah!!!???? mình có quen ai ko nhỉ........hình như....ko!!!:D
mà thành viên A11 đâu hết roài !!!!ra đây mau ko thì ông ...chém!!!:D

ngu_ma_lao
24-04-2010, 11:33 PM
Vạn kiếp bất phục, sao mình ít ảnh thế, chú Huy Anh toàn post thiếu nhiều quá. Mà nhiều đứa nick lạ phết, endlesslove là đứa nào thế ? :-?

endlesslove_1991
26-04-2010, 02:57 PM
ố , bác ĐM thành , dám gọi em là đứa nào:dummy:, đánh đánh:))

HuyBrother
01-05-2010, 03:51 PM
A6 ah!!!???? mình có quen ai ko nhỉ........hình như....ko!!!:D
mà thành viên A11 đâu hết roài !!!!ra đây mau ko thì ông ...chém!!!:D

Đừng có chém linh tinh trong cái box này, mặc dù chú là chủ topic,nhưng qua mặt anh là không đc đâu=:angry::angry:

HuyBrother
01-05-2010, 03:53 PM
Vạn kiếp bất phục, sao mình ít ảnh thế, chú Huy Anh toàn post thiếu nhiều quá. Mà nhiều đứa nick lạ phết, endlesslove là đứa nào thế ? :-?

Làm gì có ảnh chú, ảnh có mặt chú toàn ảnh xấu. Post lên thì hỏng cái topic mất :hot::hot:

anhhunga6
01-05-2010, 07:47 PM
MUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUU hay quá nhờ ai cũng thích MU của mình hí

Mr.Tu~n
02-05-2010, 08:54 PM
kính thưa các bác!!!ngu_ma_lao là nick thằng Khánh t*** tru**!!!:D
con ĐM Thành đang bận đi tán gái nên ko có thời gian zo đây!!!(theo như lời nó nói)
:duno:

Mr.Tu~n
02-05-2010, 08:58 PM
MUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUU hay quá nhờ ai cũng thích MU của mình hí

ớ!!!!bác có bị nhầm 2pic ko day!!??mà bác bảo "MU của mình" là tn ak???hay bác mới mua lại MU của nhà Glazer roai!!!ghe gớm đây!!!:hmm::hmm:

HuyBrother
13-05-2010, 12:01 AM
kính thưa các bác!!!ngu_ma_lao là nick thằng Khánh t*** tru**!!!:D
con ĐM Thành đang bận đi tán gái nên ko có thời gian zo đây!!!(theo như lời nó nói)
:duno:

Thế xin lỗi bạn Khánh, ít nhất cũng nên thông báo tên tuổi không dễ bị chém nhầm :@_@::@_@:

bet_love_arsenal
13-05-2010, 11:07 PM
ĐM thành có n iu rui` ma còn đi tán gái a''''''hmm::hmm::hmm:

bet_love_arsenal
13-05-2010, 11:13 PM
MU thêm dấu huyền ấy. haha. ARSENAL NO.1.:idea::idea::loa: