PDA

View Full Version : [09-12] A5 nào!SO HOT!SO HOT!

Trang : 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14

By-a5
11-12-2009, 10:03 PM
lâu lắm mới có người khen như thế naz
thank thank :stress::stress::stress:

ứ chà
Rứa thì sg' nhá , nhất cậu rồi
Đc. ken là chờm hớp chứ =)) :)) =)) :)):heheh::heheh::heheh:
-----------------------------------------
@ bống : ừ , thôi đc. rồi ,t2 đi thi , ta ủng hộ cho nàng hẳn 1 cái kẹo mút 1k nhá
Nhất nàng luôn đớ nhớ =)) :)):darling:

By-a5
11-12-2009, 10:11 PM
Ứ...con nhung by lại đổ thêm dầu vào lửa rồi... tóm lại là làm gì thì làm ko nên mách con đình....:demoralize::demoralize:

Đâu , t' đâu có đổ đâu , nói đúng sự thật , bằng chứng thật mà ;;)
Mà răng lại k nên mách , bạn Đình hiền mà , có sao đâu
:fullup::fullup:

zX.TT.Xz
11-12-2009, 10:36 PM
Đâu , t' đâu có đổ đâu , nói đúng sự thật , bằng chứng thật mà ;;)
Mà răng lại k nên mách , bạn Đình hiền mà , có sao đâu
:fullup::fullup:

Hiền cái con khỉ... muốn tớ lên báo tờ trang nhất buổi sáng à....:hmm::hmm::hmm:

bỐng
11-12-2009, 10:45 PM
thế thỳ kậu lại hot hơn kả big zero r` =))
đc lên trag nhất kơ mà ;))
trag nhất tờ páo lá kải chứ ít ỏy đâu :)) =))

zX.TT.Xz
11-12-2009, 10:48 PM
thế thỳ kậu lại hot hơn kả big zero r` =))
đc lên trag nhất kơ mà ;))
trag nhất tờ páo lá kải chứ ít ỏy đâu :)) =))

Tớ nghĩ là tớ sẽ lên thời sự buổi sáng kia... với cái tít là một em bé đã bị một vật nặng rơi vào người từ phía sau và đã bất tỉnh nhân sự...:shock::demoralize:

bỐng
11-12-2009, 10:55 PM
kó ai pảo vật nặg rơi mà từ phía sau k kậu :-j kậu phải ng` vn k ớ :-<
kậu hỳnk như hơi đề kao pản thân qá hay sao đấy :-"

By-a5
11-12-2009, 11:24 PM
Tớ nghĩ là tớ sẽ lên thời sự buổi sáng kia... với cái tít là một em bé đã bị một vật nặng rơi vào người từ phía sau và đã bất tỉnh nhân sự...:shock::demoralize:

lại đá đểu Đình nữa rồi
Bây giờ t' nghĩ k phải là rơi nữa đâu mà là đè đá =)) :yawn::yawn::yawn:

piglove_289
12-12-2009, 08:30 AM
Nhỳn mấy pic lại thấy kái viễn kảh đầy tươi đẹp hôm đó . Bị nhốt trog rườg trên tầg 2 đến 12h30' trưa mới về đến nhà chứ . :refused::eaten::stress: Mệt kyh khủg , k0n nào k0n nấy đói nhăn răg , mặt thỳ như bị mất sổ gạo , đến khổ . haizz :aah::sigh::aah:

By-a5
12-12-2009, 10:18 AM
Nhỳn mấy pic lại thấy kái viễn kảh đầy tươi đẹp hôm đó . Bị nhốt trog rườg trên tầg 2 đến 12h30' trưa mới về đến nhà chứ . :refused::eaten::stress: Mệt kyh khủg , k0n nào k0n nấy đói nhăn răg , mặt thỳ như bị mất sổ gạo , đến khổ . haizz :aah::sigh::aah:
Viễn cảnh khổ nhưng thấy vui , kỷ niệm cả đời h/s cấp 3 đớ nàng ạ :"> :"> :"> :"> :">:proud::proud:

lunnie.10a8
12-12-2009, 07:58 PM
con e mềh nhìn đần đần ra tề :heheh::heheh:

http://i426.photobucket.com/albums/pp347/emchuacoox/nhungajpgbmp.png
bạn by ni giốg...quá :hmm::hmm:
Trà my xyh gái :darling::darling::darling::darling:

Tit yêu
13-12-2009, 08:26 AM
Có gì mà cao với thấp. Đi Lao động mà, có gì quá đáng lắm đâu. iu mà.
Post thêm ảnh đi =))
Xin vào A5 học thôi, cô Thuận hiền thích ơi là thích ý.

Không fải lao động mà đy tập văn nghệ 20-11 ák=))=))
xách đc cái xe lên tầng đã fờ ra rồi,tập một fát đến 12h30 mới về,lại còn bị nhốt
Lần sau có cho tiền cũng ứ đy=))=))

zX.TT.Xz
13-12-2009, 08:31 AM
Ứ đi mà cười lăn cười lóc như thế.... thì có khi không cần cho " tiền xu" cũng đi ngay ấy nhỉ....

Tit yêu
13-12-2009, 08:33 AM
Ứ đi mà cười lăn cười lóc như thế.... thì có khi không cần cho " tiền xu" cũng đi ngay ấy nhỉ....

không fải xoắn,không cười chứ chả khóc àh
Bỏ ngay cái kiểu xoắn a5 đy nhá(cấm la liếm)=))=))

zX.TT.Xz
13-12-2009, 08:49 AM
Chấp nhận.... mà xoắn gì đâu nhỉ... toàn có nghĩ oan... ta còn thằng anh em đang yêu trà mi bên A5 vậy làm sao tớ xoắn bọn cậu được nhỉ....

bỐng
13-12-2009, 02:21 PM
Chấp nhận.... mà xoắn gì đâu nhỉ... toàn có nghĩ oan... ta còn thằng anh em đang yêu trà mi bên A5 vậy làm sao tớ xoắn bọn cậu được nhỉ....

ae kậu yêu chứ kậu kó yêu đâu mà k xoắn đc
lại kòn kứ phải lý do vớ vẩn :growl:

zX.TT.Xz
13-12-2009, 04:02 PM
ae kậu yêu chứ kậu kó yêu đâu mà k xoắn đc
lại kòn kứ phải lý do vớ vẩn :growl:

Ứ...ư... cố gắng tìm lý do rồi... mà sao vẫn cứ bị xoắn thế nhờ.... đầu hàng bạn bống roài...:demoralize::demoralize:

nhà mất sổ gạo àk Trag em =))

Quả này nhìn cao trang phởn thế nhờ......ảnh độc thế...:demoralize::demoralize:

viethieu1012
13-12-2009, 05:06 PM
hihi các bé lớp nài dễ thương quá trời lun í
ah mà sao định đua xe đạp trên tầng ah sợ thật hihi

vjt♥
14-12-2009, 10:21 AM
lại đá đểu Đình nữa rồi
Bây giờ t' nghĩ k phải là rơi nữa đâu mà là đè đá =)) :yawn::yawn::yawn:

Khổ , đụg đến bạn của By là kô xog rồu ... thế mới biết mấy năm nay t' jỏi chịu đựg đến mức nao =))

vjt♥
14-12-2009, 10:23 AM
hihi các bé lớp nài dễ thương quá trời lun í
ah mà sao định đua xe đạp trên tầng ah sợ thật hihi

Ở tầng 1 đấy ạ , chứ ai hơi đâu mà vác mấy cái xe lên tầg 2 chụp ảnh đâu :sparkling:

zX.TT.Xz
14-12-2009, 10:29 AM
Khổ , đụg đến bạn của By là kô xog rồu ... thế mới biết mấy năm nay t' jỏi chịu đựg đến mức nao =))

Ự... bạn by làm sao cậu... tớ đâu có đụng đến đâu...:corner::corner:... nhưng các cậu cứ dọa mách con đình... ai mà không sợ cho được...:whaat::whaat:

Tit yêu
14-12-2009, 11:03 AM
Ở tầng 1 đấy ạ , chứ ai hơi đâu mà vác mấy cái xe lên tầg 2 chụp ảnh đâu :sparkling:

con này nhầm,chụp trên tầng đấy,tầng 2 ếh,chỗ lớp a3 ếk
hôm ấy đy tập văn nghệ,sợ mất xe nên vác lên tầng=))=))

Mr.BEO
14-12-2009, 12:37 PM
con này nhầm,chụp trên tầng đấy,tầng 2 ếh,chỗ lớp a3 ếk
hôm ấy đy tập văn nghệ,sợ mất xe nên vác lên tầng=))=))

:brbr: vác xe lên tầng 2 ngồi chờ tập văn nghệ
nể A5 wa :whaat:

hok bjk Trà My là bạn nào mà thấy nhiều người kết wa' nhẩy

zX.TT.Xz
14-12-2009, 12:41 PM
Hôm sau tao dẫn mày đi mai phục con trà mi... rồi mày muốn làm gì thì làm....;))

Mr.BEO
14-12-2009, 12:45 PM
chơi nguyên bộ hồg ;)) hồg tre trug hồg xjk tươi nga nhờ

tinh thần tự sg' kủa kái lớp nj vô đối

Đây ý hả
hình như đây là cái bạn hay đi cùng Cao Trang đúng hok

zX.TT.Xz
14-12-2009, 12:50 PM
Chính nó là trà mi đấy.... nhìn ảnh thế nào.. phi xe lên tận tầng 2 để... chụp ảnh kia mà... công phu lắm đấy.... :heheh::heheh:

thandongxuthanh
14-12-2009, 01:08 PM
ai bảo chúng mày nó phi xe lên tầng 2..:whaat::whaat:
Chúng cho 1 đội nữ dân quân kéo xe = dây thừng từ tầng sân trường lên đây. kinh chưa....:brbr::brbr::brbr::brbr:

zX.TT.Xz
14-12-2009, 01:16 PM
ai bảo chúng mày nó phi xe lên tầng 2..:whaat::whaat:
Chúng cho 1 đội nữ dân quân kéo xe = dây thừng từ tầng sân trường lên đây. kinh chưa....:brbr::brbr::brbr::brbr:

Thôi thằng béo xoáy vừa thôi... mấy girl A5 lên A10 hốt mày bây h...:duno:

sock.hackkey
14-12-2009, 01:45 PM

Nếu hốt thằng này chắc là phải dùng xẻng ngoại cỡ với bì ngoại cỡ thì mới hốt đc

zX.TT.Xz
14-12-2009, 01:49 PM
Nói chung là đề hốt thằng này...thì cùng cái gì cũng phải ngoại cỡ với nhập lậu hết....:heheh::heheh:

thandongxuthanh
14-12-2009, 01:55 PM

hốt tao á:whaat::whaat::whaat:
Thế ạ đã có girl nào đủ cân đủ lạng và to khoẻ = girl Đình béo?? chuea:duno::duno::duno:
Đến Đình đang còn phải nể tau chứ là...........:picknose::picknose::picknose:

[1st]...kOj-DknY
14-12-2009, 03:03 PM
thành béo thì mang tiếng siêu nhân roài . Công nhận s5 cũng nhiều girl xjnk . nhất là bạn linh đi xe xanh vs bạn nghe nói tên Trà My . bạn Bống cũng có cổ phần hjhjh .:whistle::idea: còn thành bếo thì cứ để tui , tui hốt cho :knife::heheh::growl:

zX.TT.Xz
14-12-2009, 03:06 PM
Đình béo không tính tiền... mày với đình béo hơn nhau một nấc thôi... nó hạng 90kg còn mày hạng 8.75kg... anh em trong nghề nó không hốt mày là phải

sock.hackkey
14-12-2009, 03:11 PM
Đình béo không tính tiền... mày với đình béo hơn nhau một nấc thôi... nó hạng 90kg còn mày hạng 8.75kg... anh em trong nghề nó không hốt mày là phải

Thành béo mà có 8.75kg thôi à...nhầm à...mà vs Thành Béo thì không tính = kg...mà tính = tạ

zX.TT.Xz
14-12-2009, 03:15 PM
Thành béo mà có 8.75kg thôi à...nhầm à...mà vs Thành Béo thì không tính = kg...mà tính = tạ

Nói như mày... thế con đình tính bằng tấn mũ mấy à....:sweat::sweat::sweat:

PS: chị em A5 thông cảm...mượn pic chém gió lúc...hjhjhj

thandongxuthanh
14-12-2009, 05:44 PM
tao mà tính = tạ có chả thua đình béo. à.:warn::warn::warn::warn::warn:
tao phải tính = lạng chứ không tính = tạ :^o^::^o^::^o^::^o^::^o^:

...kOj-DknY;143438']thành béo thì mang tiếng siêu nhân roài . Công nhận s5 cũng nhiều girl xjnk . nhất là bạn linh đi xe xanh vs bạn nghe nói tên Trà My . bạn Bống cũng có cổ phần hjhjh .:whistle::idea: còn thành bếo thì cứ để tui , tui hốt cho :knife::heheh::growl:

mày hốt tao tao lại đè bẹp cho 1 cái bẹp dí như con tép luôn giờ.:XD::XD::XD::XD:
Rồi tối vợ mi lại bơ vơ 1 mình 1 khung trời trống vắnh:amitabha::amitabha::amitabha::amitabha:

Leovsmoon
14-12-2009, 06:49 PM
Các tềnh yo A5 ngày mai, ngày tê thi tốt nhá. Chúc các cậu được điểm cao cả nha.............. :x

zX.TT.Xz
14-12-2009, 08:00 PM
B

Bống thông cảm
Bạn Tùng đang nóng ảnh cụa bản Nga chứ , nóng j` ảnh lớp mềnh =)):sigh::sigh:

Ờ tề... bạn by nói như thế thì tớ còn làm ăn gì... rõ là....:dummy::dummy:

zX.TT.Xz
14-12-2009, 08:10 PM
Vợ nó lại thuê mày đến cho nó ôm mày....haaaaaaaaaa.........

thandongxuthanh
14-12-2009, 08:43 PM

thuê tao mà được à. tuổi gì hj .... hj
:sweat::sweat::sweat::sweat::sweat:

zX.TT.Xz
14-12-2009, 08:53 PM
Tao đề nghị mày thay ngay cái avatar.... nhìn vớ va vớ vẩn... không liên quan...

thandongxuthanh
14-12-2009, 09:54 PM
Tao đề nghị mày thay ngay cái avatar.... nhìn vớ va vớ vẩn... không liên quan...

hay chú thick cái người tr0ng ảnh mà không dám nói. vậy
:picknose::picknose::picknose::picknose:

[1st]...kOj-DknY
15-12-2009, 02:38 PM
mày hốt tao tao lại đè bẹp cho 1 cái bẹp dí như con tép luôn giờ.:XD::XD::XD::XD:
Rồi tối vợ mi lại bơ vơ 1 mình 1 khung trời trống vắnh:amitabha::amitabha::amitabha::amitabha:

tau cho mi thêm tiền . tau chưa cần ra tay hốt mi mà vợ tau cũng ra hốt mi rồi đổ vào thùng rác ngoại cỡ rồi . :tadaa::proud::idea::idea::heheh:

cảnh cáo lần 1 : xoắn tao thì được chứ xoắn vợ tao thì không được nghe chưa . :alert::dummy::angry::knife::ablaze:

thandongxuthanh
15-12-2009, 02:51 PM
...kOj-DknY;143616']tau cho mi thêm tiền . tau chưa cần ra tay hốt mi mà vợ tau cũng ra hốt mi rồi đổ vào thùng rác ngoại cỡ rồi . :tadaa::proud::idea::idea::heheh:

cảnh cáo lần 1 : xoắn tao thì được chứ xoắn vợ tao thì không được nghe chưa . :alert::dummy::angry::knife::ablaze:

tao có xoắn đâu. tao nói sự thật mà chú thông cảm
:cool::cool::cool::cool::cool:

zX.TT.Xz
15-12-2009, 03:17 PM
Thằng này yêu vợ hơn yêu mình... đúng là vợ nó có phúc.... chẹp....chẹp.. tao chưa có vợ để mà yêu...thế nó đau....

Mr.BEO
15-12-2009, 03:34 PM
Thành Béo bảo sáng đi ném sinh cho tao sao ko ném
mất công tao làm xong chạy sang phòng mi mà thấy mi vẫn ngồi cặm cụi bắn bừa nản thế chứ

thandongxuthanh
15-12-2009, 03:39 PM
:loa:
Thành Béo bảo sáng đi ném sinh cho tao sao ko ném
mất công tao làm xong chạy sang phòng mi mà thấy mi vẫn ngồi cặm cụi bắn bừa nản thế chứ

thôi ông ơi. tao làm x0ng lâu roài đi lượn 1 lúc nữa qua ph0ng mi thấy mi vẫn đang làm
:kotowa::kotowa::kotowa:

[1st]...kOj-DknY
15-12-2009, 04:44 PM
được hai thằng nói phét vs nhau . sáng tau thấy 2 thằng bán bánh dăm bừa kìa hahahah :hahaha::hahaha::hahaha::hahaha:

thandongxuthanh
15-12-2009, 08:01 PM
...kOj-DknY;143636']được hai thằng nói phét vs nhau . sáng tau thấy 2 thằng bán bánh dăm bừa kìa hahahah :hahaha::hahaha::hahaha::hahaha:

sa0 lại đi bán bánh dăm bừa. :shock::shock::shock::shock::shock:
Sáng nay tôi ngủ quên ở nhà không đi thi mà. chắc ông này mắt cận roài. khổ thân :hot::hot::hot::hot::hot::hot::hot:
đeo kính vào đi

By-a5
16-12-2009, 12:09 PM
Ờ tề... bạn by nói như thế thì tớ còn làm ăn gì... rõ là....:dummy::dummy:

sai lệch chỗ mô à
chuẩn quá còn j` nữa :^_^::^_^::heheh::heheh:

zX.TT.Xz
16-12-2009, 12:14 PM
sai lệch chỗ mô à
chuẩn quá còn j` nữa :^_^::^_^::heheh::heheh:

Vớ vẩn...mà by ơi biết đứa nào xoáy tớ với con đình không... lại bị đình chửi oan rồi.... :corner::corner:

By-a5
16-12-2009, 12:29 PM
Vớ vẩn...mà by ơi biết đứa nào xoáy tớ với con đình không... lại bị đình chửi oan rồi.... :corner::corner:

chịu t' k biết , t' k nói cho Đình :|
Hqua Đình cũng nt hỏi t' số cậu , nhưng máy hết tiền k nt lại đc.
Mà chửi làm răng á :-/

zX.TT.Xz
16-12-2009, 12:31 PM
chịu t' k biết , t' k nói cho Đình :|
Hqua Đình cũng nt hỏi t' số cậu , nhưng máy hết tiền k nt lại đc.
Mà chửi làm răng á :-/

À cũng không có chi...nhưng nó có vẻ không vui với tớ.... nên tớ không thích... chẹp... đứa nào mà chơi độc thế nhờ....

By-a5
16-12-2009, 12:37 PM
À cũng không có chi...nhưng nó có vẻ không vui với tớ.... nên tớ không thích... chẹp... đứa nào mà chơi độc thế nhờ....
ừ , t' k nói
Đùa vs cậu thế thôi , chứ ban bè cả ai đi làm thế :">
vs lại lâu nay t' có hay đi chơi , đi học vs đình đâu :)

zX.TT.Xz
16-12-2009, 12:38 PM
ừ , t' k nói
Đùa vs cậu thế thôi , chứ ban bè cả ai đi làm thế :">
vs lại lâu nay t' có hay đi chơi , đi học vs đình đâu :)

Ơ cái cái cậu này....cậu nghĩ tớ là ai mà lại đi nghi ngờ cậu... Sáng nay làm bài tốt không...

By-a5
16-12-2009, 12:40 PM
:proud:
Ơ cái cái cậu này....cậu nghĩ tớ là ai mà lại đi nghi ngờ cậu... Sáng nay làm bài tốt không...

LÀm bt , văn làm chán lắm :( , ngồi bịa lung tung

zX.TT.Xz
16-12-2009, 12:42 PM
:proud:

LÀm bt , văn làm chán lắm :( , ngồi bịa lung tung

Giống tớ...văn còn câu 1 kia... bịa hết công suất mà chỉ được có trang 1/2....:yawn::yawn:

By-a5
16-12-2009, 12:48 PM
Giống tớ...văn còn câu 1 kia... bịa hết công suất mà chỉ được có trang 1/2....:yawn::yawn:

thôi chuẩn men , tài bịa có thế , mong thầy cô thông cảm :kotowa::kotowa:

zX.TT.Xz
16-12-2009, 01:48 PM
thôi chuẩn men , tài bịa có thế , mong thầy cô thông cảm :kotowa::kotowa:

:heheh::heheh: đồng hương... tớ viết được một dòng thì xóa và gạch chân đi đến cả chục chữ ấy chứ....:darling:

By-a5
16-12-2009, 05:17 PM
:heheh::heheh: đồng hương... tớ viết được một dòng thì xóa và gạch chân đi đến cả chục chữ ấy chứ....:darling:

Càng nói càng thấy t' vs cậu giống nahu , làm bài k nháp , gạch nhoe nhoét , bển thôi rồu , nhìn thỳ các thầy cô ít mê đi :)) :yawn::yawn::yawn:

zX.TT.Xz
16-12-2009, 05:24 PM
Càng nói càng thấy t' vs cậu giống nahu , làm bài k nháp , gạch nhoe nhoét , bển thôi rồu , nhìn thỳ các thầy cô ít mê đi :)) :yawn::yawn::yawn:

Hờ hờ...thế à cậu... chẹp ...chẹp... ủa mà cậu là ban xã hội kia ...tớ tưởng phải giỏi văn lắm chứ... :proud:

thandongxuthanh
16-12-2009, 08:36 PM
Ự... bạn by làm sao cậu... tớ đâu có đụng đến đâu...:corner::corner:... nhưng các cậu cứ dọa mách con đình... ai mà không sợ cho được...:whaat::whaat:

Đình béo thì ai mà chả sợ. đến tau như gi mà khi thấy nó cũng 3 chân 4 cẳng mà chạy thật nhanh không thì nó ...................:sigh::sigh::sigh::sigh::sigh:: sigh::sigh::sigh::sigh:

zX.TT.Xz
16-12-2009, 10:14 PM
Đình béo thì ai mà chả sợ. đến tau như gi mà khi thấy nó cũng 3 chân 4 cẳng mà chạy thật nhanh không thì nó ...................:sigh::sigh::sigh::sigh::sigh:: sigh::sigh::sigh::sigh:

Thôi mày đừng đá xoáy đình đình nữa.... tao không muốn mắc án oan đâu... ngại mấy trò này lắm...:sigh:

StevenLee
17-12-2009, 01:38 AM
A5 năm nay chắc nhju` girl lắm nhỉ........chắc nhju` girl xjnh lém nhỉ:idea:

zX.TT.Xz
17-12-2009, 11:59 AM
A5 năm nay chắc nhju` girl lắm nhỉ........chắc nhju` girl xjnh lém nhỉ:idea:

Nhìn ảnh ý.... anh còn đặt câu hỏi gì nữa.... biết là xinh rồi còn....:corner:

thandongxuthanh
17-12-2009, 12:35 PM
Thôi mày đừng đá xoáy đình đình nữa.... tao không muốn mắc án oan đâu... ngại mấy trò này lắm...:sigh:

tau nói sự thật thôi mà.......:cool::cool::cool::cool::cool::cool:
mà tau nói Đình thì tau nhận tau có đổi cho mày đâu :hot::hot::hot::hot::hot::hot:

By-a5
17-12-2009, 01:01 PM
Hờ hờ...thế à cậu... chẹp ...chẹp... ủa mà cậu là ban xã hội kia ...tớ tưởng phải giỏi văn lắm chứ... :proud:

Giỏi cái con khỉ :|
Ngu như bò ế
Có biết học hành j đâu
Cả ngày chỉ có phè phởn đi chơi thôi :redface::redface::redface:

zX.TT.Xz
17-12-2009, 01:03 PM
Giỏi cái con khỉ :|
Cả ngày chỉ có phè phởn đi chơi thôi :redface::redface::redface:

Câu này hay... phè phởn.... :heheh:... hôm qua tớ nt định mượn vở bt cho con bạn tí...:darling:

zX.TT.Xz
17-12-2009, 01:30 PM
tau nói sự thật thôi mà.......:cool::cool::cool::cool::cool::cool:
mà tau nói Đình thì tau nhận tau có đổi cho mày đâu :hot::hot::hot::hot::hot::hot:

ƠỜ nó toàn có trách tao thôi..... nhìn nó cứ như muốn ăn tươi nuốt sống mình ấy....

By-a5
17-12-2009, 01:34 PM
Câu này hay... phè phởn.... :heheh:... hôm qua tớ nt định mượn vở bt cho con bạn tí...:darling:

clớp t' k có ai làm bt lý cả :)
Toàn thể loại chăm học , mà có làm thỳ bọn t' cũng # chương trình vs bọn cậu mà :yawn:

zX.TT.Xz
17-12-2009, 01:37 PM

clớp t' k có ai làm bt lý cả :)
Toàn thể loại chăm học , mà có làm thỳ bọn t' cũng # chương trình vs bọn cậu mà :yawn:

Thôi không nhắc.... tới nó nữa.... à hôm đi off rủ lớp cậu đi luôn đi...:proud:

By-a5
17-12-2009, 01:42 PM
Thôi không nhắc.... tới nó nữa.... à hôm đi off rủ lớp cậu đi luôn đi...:proud:

ừ , off 4rum hả ???
để t' rủ nhưng mà chưa chắc t' đã đi đc tê :sigh:

zX.TT.Xz
17-12-2009, 01:47 PM
ừ , off 4rum hả ???
để t' rủ nhưng mà chưa chắc t' đã đi đc tê :sigh:

Thì PR mấy đứa trong đội văn nghệ ngày trước của bọn cậu thôi... cùng đi luôn... hôm đó vui lắm....:darling::darling:

thandongxuthanh
17-12-2009, 06:09 PM
ƠỜ nó toàn có trách tao thôi..... nhìn nó cứ như muốn ăn tươi nuốt sống mình ấy....

thì cũng tại mi cả. nói nó thì thỉnh thoảng nói 1 câu thôi. ông thick chơi cả lố cơ....
:smoking::smoking::smoking::smoking::smoking:

a5_forever_0609
18-12-2009, 03:21 PM
hj mí e !!!;)
A5 năm nay nhìu e kute ế!!!;))
ah OMK nhà mềnh có hay nhắc đến các pà chậy già này hem:D

By-a5
19-12-2009, 01:33 PM
hj mí e !!!;)
A5 năm nay nhìu e kute ế!!!;))
ah OMK nhà mềnh có hay nhắc đến các pà chậy già này hem:D

Có nhắc thường xuyên và thương xuyên nhắc chị ạ , mà k chỉ mình OMK đâu , thầy Chính văn vs cô dạy môn Hoá , cả mấy cô bộ môn nữa . Cả ngày khen các chị a5 khoá trc' thôi >:P . Bảo khoá trc' chăm chỉ , học giỏi bn , khoá năm nay thỳ ngc. lại nghịch , nhác học :|:empty:

By-a5
19-12-2009, 01:35 PM
Thì PR mấy đứa trong đội văn nghệ ngày trước của bọn cậu thôi... cùng đi luôn... hôm đó vui lắm....:darling::darling:

T' nói mấy đứa lớp t' rồi , nhưng bọn h' bảo k biết đc . K hứa trc' điều j` :)) =)) :)):sparkling: =))

[1st]...kOj-DknY
19-12-2009, 03:27 PM
sao không thấy bạn bống ạ nói j nhỉ pic này thành pic của anh em mình ah

thandongxuthanh
19-12-2009, 03:28 PM
...kOj-DknY;144133']sao không thấy bạn bống ạ nói j nhỉ pic này thành pic của anh em mình ah

chắc bạn ấy ngại không dám nói đấy mà thông cảm
:hahaha::hahaha::hahaha::hahaha::hahaha:
:can'tbe::can'tbe::can'tbe::can'tbe::can'tbe::can' tbe:

a5_forever_0609
19-12-2009, 03:31 PM
Có nhắc thường xuyên và thương xuyên nhắc chị ạ , mà k chỉ mình OMK đâu , thầy Chính văn vs cô dạy môn Hoá , cả mấy cô bộ môn nữa . Cả ngày khen các chị a5 khoá trc' thôi >:P . Bảo khoá trc' chăm chỉ , học giỏi bn , khoá năm nay thỳ ngc. lại nghịch , nhác học :|:empty:

Eó, lại còn cả ngày nhắc á????:@_@::@_@:
Ngày trc thì OMk toàn ca cải lương cho bọn chị nghe:chuckle::chuckle: vì bọn c cũng ngoan mấy đâu:can'tbe::can'tbe:
À thầy Chính có còn xì tin nữa hem mí em???

zX.TT.Xz
19-12-2009, 04:39 PM
T' nói mấy đứa lớp t' rồi , nhưng bọn h' bảo k biết đc . K hứa trc' điều j` :)) =)) :)):sparkling: =))

À thôi chuyện đó tớ giải quyết xong rồi...:corner::corner:... Nam tôm nó bảo với tớ sang kì 2 nó chuyển sang A5 kìa..... :((:((:((:((

[1st]...kOj-DknY
19-12-2009, 04:49 PM
hjx....sau khi đọc hết cái pic này thì tớ từ cảm thấy ạ k~ dễ gần...đến...ko dám đụng...hjx.hjx... kiểu này thì làm sao làm wen vs các bạn a5 chứ...:shock::sigh::aah::kotowa:

Leovsmoon
19-12-2009, 05:15 PM
Các tềnh êu A5 ơi, có điểm thi HK chưa, kết quả tốt chứ.Nếu chưa chúc các cậu điểm thật cao nha, còn không thì vượt qua vòng kiểm suất của nhị vị phụ huynh :)

zX.TT.Xz
19-12-2009, 06:52 PM
...kOj-DknY;144148']hjx....sau khi đọc hết cái pic này thì tớ từ cảm thấy ạ k~ dễ gần...đến...ko dám đụng...hjx.hjx... kiểu này thì làm sao làm wen vs các bạn a5 chứ...:shock::sigh::aah::kotowa:

Ôi xời...!!! Cứ vô tư đi mày ơi.... các bạn A5 vừa dễ xương vừa dễ tính.... ngại gì... cứ đúng mà làm....:demoralize:

thandongxuthanh
19-12-2009, 06:58 PM
Ôi xời...!!! Cứ vô tư đi mày ơi.... các bạn A5 vừa dễ xương vừa dễ tính.... ngại gì... cứ đúng mà làm....:demoralize:

uhm dễ tính mà. hôm trước đi thi mới có 1 bạn doạ tớ không cho nó xem bài nó đánh cho tớ gầy lun
:@_@::@_@::@_@::@_@::@_@::@_@:
:brbr::brbr::brbr::brbr::brbr::brbr::brbr::brbr::b rbr:

zX.TT.Xz
19-12-2009, 07:02 PM
Các tềnh êu A5 ơi, có điểm thi HK chưa, kết quả tốt chứ.Nếu chưa chúc các cậu điểm thật cao nha, còn không thì vượt qua vòng kiểm suất của nhị vị phụ huynh :)

:corner::corner:.....Bất công...!!! quá bất công....Ôi cái cuộc đời này...:dummy::dummy:

By-a5
21-12-2009, 12:38 PM
À thôi chuyện đó tớ giải quyết xong rồi...:corner::corner:... Nam tôm nó bảo với tớ sang kì 2 nó chuyển sang A5 kìa..... :((:((:((:((

ưà , NT cũng nói t' zồi :))
Sag đây thỳ cứ yên tâm , bọn t' giữ gìn , bảo qản kĩ , k để bị mốc hay mọt ăn đâu
a11 cứ yên tâm giao Nt cho a5 . Khi ra trg` vẫn còn nguyên vẹn :^o^::love::love:

By-a5
21-12-2009, 12:46 PM
...kOj-DknY;144148']hjx....sau khi đọc hết cái pic này thì tớ từ cảm thấy ạ k~ dễ gần...đến...ko dám đụng...hjx.hjx... kiểu này thì làm sao làm wen vs các bạn a5 chứ...:shock::sigh::aah::kotowa:

ứ chà , a6 cũng nhiều bạn xik gái mà
Cần j` fải lên lớp t' để làm qen tê
A5 thỳ dễ gần nhưng k dễ chơi đâu , dừng có đá đểu nhau thế nhớ :alert::XD:

By-a5
21-12-2009, 12:49 PM
Eó, lại còn cả ngày nhắc á????:@_@::@_@:
Ngày trc thì OMk toàn ca cải lương cho bọn chị nghe:chuckle::chuckle: vì bọn c cũng ngoan mấy đâu:can'tbe::can'tbe:
À thầy Chính có còn xì tin nữa hem mí em???

Miễn bàn , lúc nào thầy Chính trả xì tin hả chỷ , ngôn ngữ cụa teen thỳ dành lắm
Thầy nứ còn đọc cả Tấm Cám thời @ cho bọn e nghe nữa tê , hài nhâst là trong truyện có cái đoạn OMG vs lại VKL , thầy nứ k biết là cái chi , nhờ bọn e dích nữa chớ =)):chuckle::chuckle::phew:

uhm dễ tính mà. hôm trước đi thi mới có 1 bạn doạ tớ không cho nó xem bài nó đánh cho tớ gầy lun
:@_@::@_@::@_@::@_@::@_@::@_@:
:brbr::brbr::brbr::brbr::brbr::brbr::brbr::brbr::b rbr:

bạn nào thế hả cậu , cho t' biết cái tên bạn doạ cậu đi , có khi chỷ là hiểu nhầm , gái lớp t' ngoan hiền đâu nào có thế :can'tbe: oan qá đếy ạ :warn:

By-a5
21-12-2009, 12:53 PM
...kOj-DknY;144133']sao không thấy bạn bống ạ nói j nhỉ pic này thành pic của anh em mình ah

Dạo này thy học kỳ nên fải chăm chú ôn cài chứ k la cà đi chơi , onl đc ạ
Mong các bạn thông cảm cho bạn Bống :sweat:

thandongxuthanh
21-12-2009, 02:11 PM
Dạo này thy học kỳ nên fải chăm chú ôn cài chứ k la cà đi chơi , onl đc ạ
Mong các bạn thông cảm cho bạn Bống :sweat:

lí do rất chính đáng nên các bạn thông cảm nhé

thandongxuthanh
21-12-2009, 02:14 PM
Miễn bàn , lúc nào thầy Chính trả xì tin hả chỷ , ngôn ngữ cụa teen thỳ dành lắm
Thầy nứ còn đọc cả Tấm Cám thời @ cho bọn e nghe nữa tê , hài nhâst là trong truyện có cái đoạn OMG vs lại VKL , thầy nứ k biết là cái chi , nhờ bọn e dích nữa chớ =)):chuckle::chuckle::phew:

bạn nào thế hả cậu , cho t' biết cái tên bạn doạ cậu đi , có khi chỷ là hiểu nhầm , gái lớp t' ngoan hiền đâu nào có thế :can'tbe: oan qá đếy ạ :warn:

tớ ko nhớ tên : ngoan hiền á bây giờ tớ mới biết

By-a5
21-12-2009, 04:37 PM
tớ ko nhớ tên : ngoan hiền á bây giờ tớ mới biết

ừ , bjờ mới biết thỳ t' thấy cũng chưa muộn đâu cậu ạ
Cứ từ từ nhận ra nhá :chuckle:

By-a5
21-12-2009, 04:40 PM
lí do rất chính đáng nên các bạn thông cảm nhé

chuyện , lý do của Girl a5 mà k chính đáng à
Hi sinh tất cả vì sự nghiwpj học và tương lai của cta :love::love:

zX.TT.Xz
21-12-2009, 04:45 PM
Hi sinh tất cả vì sự nghiệp học và tương lai của cta :love::love:

Câu này không ổn by ơi... tớ không phủ định đâu nhé... nhưng trước tớ nghe là khác kia ...hee...:heheh::heheh:

zX.TT.Xz
21-12-2009, 06:47 PM
ưà , NT cũng nói t' zồi :))
Sag đây thỳ cứ yên tâm , bọn t' giữ gìn , bảo qản kĩ , k để bị mốc hay mọt ăn đâu
a11 cứ yên tâm giao Nt cho a5 . Khi ra trg` vẫn còn nguyên vẹn :^o^::love::love:

:can'tbe::can'tbe:Không thể nào chỉ vì... trà mi... ôi anh em... ớ mà noel đi chơi nhá....:chuckle::chuckle:

thandongxuthanh
21-12-2009, 08:04 PM
Câu này không ổn by ơi... tớ không phủ định đâu nhé... nhưng trước tớ nghe là khác kia ...hee...:heheh::heheh:

khác như thế nào vậy ông.
:empty::empty::empty::empty::empty::empty:

thandongxuthanh
21-12-2009, 08:06 PM
ừ , bjờ mới biết thỳ t' thấy cũng chưa muộn đâu cậu ạ
Cứ từ từ nhận ra nhá :chuckle:

uhm. chắc đến lúc tớ nhận ra được thì người tớ chắc gầy rùi
:picknose::picknose::picknose::picknose::picknose:

bỐng
21-12-2009, 09:12 PM
2pic ny kó vẻ rôm rả ghê nhể :-"
tên 2pic 1 vấn đề mà trog này toàn nc k liên qan :-w
chém jó phag pão thỳ mời ra lập 2pic # hộ vs ạk
spam qá thể
@by: vỳ tg lai kon em chúg ta kệ cha tg lai kon em chúg nó :))

thandongxuthanh
21-12-2009, 10:13 PM
spam qá thể

anh em trong diễn đàn tham gia nhiệt tình, cống hiến hết mình thế mà cậu lại nói như vậu
:ign::ign::ign::ign::can'tbe::can'tbe::can'tbe::ca n'tbe:
:picknose::picknose::picknose:

By-a5
22-12-2009, 12:58 PM
spam qá thể

kệ chứ tham gia vào làm cái chê ợ :)
Bống nói đ và chuẩn , cái pic này là cụa a5 mà mấy bạn cứ vào chém lung tung , k chuẩn chủ đề chi cả nhớ :hahaha:

nghe # là nghe thế lào hả cậu
Trc' nay a5 vẫn thế thôi mà , chắc ngày trc' chỷ là hiểu nhầm , nghe lầm thôi
Nào có chuyện đó đc :sweat: