PDA

View Full Version : [09-12] A5 nào!SO HOT!SO HOT!

Trang : 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 13 14

By-a5
22-12-2009, 01:09 PM
uhm. chắc đến lúc tớ nhận ra được thì người tớ chắc gầy rùi
:picknose::picknose::picknose::picknose::picknose:

Ừ , cũng có thể lắm
Tuỳ từng ng` mới thấy đc cái vẻ đẹp tiềm ẩn cụa con gái a5 thôi :^o^:

By-a5
22-12-2009, 01:11 PM
:can'tbe::can'tbe:Không thể nào chỉ vì... trà mi... ôi anh em... ớ mà noel đi chơi nhá....:chuckle::chuckle:

Hehe , thời đại nào cũng thế cả thôi , a hùng k qa đc cửa ải mĩ nhân đâu . Thôi chấp nhận đi cậu ạ . Nô-en lớp t' đi sn cái con ở lớp zồi , k đi vs bọn cậu đâu =)):empty:

Tit yêu
22-12-2009, 03:21 PM
Hehe , thời đại nào cũng thế cả thôi , a hùng k qa đc cửa ải mĩ nhân đâu . Thôi chấp nhận đi cậu ạ . Nô-en lớp t' đi sn cái con ở lớp zồi , k đi vs bọn cậu đâu =)):empty:

La liếm hội mềnh đy chơi rồi =))=))=)).............:love::love::love::love::lov e::love::love:

vjt♥
22-12-2009, 07:21 PM
Ừ , cũng có thể lắm

Nhung By nói thì chỉ có chuẩn trở lên thôu , đâu phải ai cũg có mắt thẩm mĩ đâu =))

thandongxuthanh
22-12-2009, 07:31 PM
Ừ , cũng có thể lắm

uhm.chắc là phải như vậy. thôi
:sweat::sweat::sweat:
:picknose::picknose::picknose::picknose:

bỐng
22-12-2009, 09:55 PM
anh em trong diễn đàn tham gia nhiệt tình, cống hiến hết mình thế mà cậu lại nói như vậu
:ign::ign::ign::ign::can'tbe::can'tbe::can'tbe::ca n'tbe:
:picknose::picknose::picknose:

tham ra rỳ
kốg hiến rỳ
tớ kó kần kác kậu kốg hiến mấy kái spam lug tug đâu mà :-j
kốg hiến mấy kái km cko nội dug 2pic kia kìa
thế thỳ tớ chả kảm ơn lắm lắm ấy :-<

thandongxuthanh
22-12-2009, 10:01 PM
tham ra rỳ
kốg hiến rỳ
tớ kó kần kác kậu kốg hiến mấy kái spam lug tug đâu mà :-j
kốg hiến mấy kái km cko nội dug 2pic kia kìa
thế thỳ tớ chả kảm ơn lắm lắm ấy :-<

nhưng tất cả AE trong diễn đàn với tinh thần tham gia mọi topic hết mình mà.

Snow
22-12-2009, 10:06 PM
http://daoduytu.edu.vn/forum/showthread.php?p=144580#post144580
:D mấy bạn a5 di off đi cho vui nào ;)
Lần này off sẽ thành phần chính là các bạn khối 10 :D vì thế mình mong rằng các bạn a5 cũng như bạn bè của lớp a5 tham gia nhiệt tình nhé :D

bỐng
22-12-2009, 10:08 PM
vâg thỳ đồg ý là kác kậu tham ja hết mk` n* 2pic này là tớ lập ra
yêu kầu kác kậu k spam trog 2pic kủa tớ
nếu kác kậu km xug qanh ND 2pic thỳ tớ kòn phải vặn vẹo chắc

Snow
22-12-2009, 10:19 PM
;)) cho anh sp với đc hok ...
:)) mình anh kéo topic lớp anh 105 trang đấy ;) mà chưa bị nhắc nhở lần nào!!!
hè hè nghề

Reddevils
22-12-2009, 10:22 PM
Ờ hờ , hôm nào anh rảnh sẽ kiểm tra tử tế , cho thằng Khang vài cái thẻ (ah mà hình như nó đồng cấp ko cho đc ;)) ) ko sao chém các member # vậy. Quan trọng chi #Devil

Snow
22-12-2009, 10:26 PM
Ờ hờ , hôm nào anh rảnh sẽ kiểm tra tử tế , cho thằng Khang vài cái thẻ (ah mà hình như nó đồng cấp ko cho đc ;)) ) ko sao chém các member # vậy. Quan trọng chi #Devil

:)) lão này spam tề
đây là topic của các em a5 đấy ;;)
Em giờ là mem rồi =)) cho đc cho đê

Reddevils
22-12-2009, 10:27 PM
À à, thử rồi ~>cho đc ;)). Cảnh báo luôn mấy em A5 lun , spam vừa vừa thui , đến lúc bị phạt bảo anh vô tình ;))

Snow
22-12-2009, 10:28 PM
:)) các em cứ chém nhiệt tình đi ...
ai chứ lão red thì anh bảo kê cho ;;)
cần thiết rủ a5 lên lớp lão Red xử lý luôn :))

tuam91
23-12-2009, 12:35 AM

Zăng mà iêm ni quen quen á nhờ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!:amitabha::amitabha:

thandongxuthanh
23-12-2009, 12:24 PM

cậu nói cái kiểu này thì chắc sau mọi người không dám tham gia vào topic của a5 nữa đâu
:whaat::whaat::whaat::whaat::whaat:

By-a5
23-12-2009, 12:42 PM
uhm.chắc là phải như vậy. thôi
:sweat::sweat::sweat:

K fải là chắc đâu mà là chuẩn đếy cậu ạ=))=))=))=))=))=))=))=)) :picknose:
-----------------------------------------

Nhung By nói thì chỉ có chuẩn trở lên thôu , đâu phải ai cũg có mắt thẩm mĩ đâu =))

Chuẩn đếy , đâu fải ai cũng có con mắt thẩm mĩ để nhìn thấu đc cái cái đẹp " chân , thiện , mĩ " cụa con gái a5 đâu nhờ :phew::phew::phew:

By-a5
23-12-2009, 12:53 PM
La liếm hội mềnh đy chơi rồi =))=))=)).............:love::love::love::love::lov e::love::love:

Ứa chà , bí thở lại vào đêy bon chen zồi " Liếm Thuỳ Dương s2 La Phương Thảo ":love::love::love::love:

vjt♥
23-12-2009, 01:11 PM
Ứa chà , bí thở lại vào đêy bon chen zồi " Liếm Thuỳ Dương s2 La Phương Thảo ":love::love::love::love:

Họ La nghe còn đc , cái họ Liếm nghe nó cứ bẩn bẩn thế nào ý ;)) ... Taz đag fân vân jữa La Vịt và Liếm Vịt đây nnày =)))))))))))))))))))))))))))

By-a5
23-12-2009, 01:18 PM
Họ La nghe còn đc , cái họ Liếm nghe nó cứ bẩn bẩn thế nào ý ;)) ... Taz đag fân vân jữa La Vịt và Liếm Vịt đây nnày =)))))))))))))))))))))))))))

m á à . Để xem lào " La Mai Trang " or " Liếm Mai Trang " đêy ta =))
T thấy m để Liếm đê , có vẻ là hoành hơn đếy :chuckle::chuckle::chuckle:

zX.TT.Xz
23-12-2009, 01:20 PM

Thế còn hôm 27 thì sao... Sẽ đi chứ... hôm đó lẽ là một buổi off nhỏ của chung ta... hi vọng các cậu sẽ có mặt

By-a5
23-12-2009, 01:27 PM
Thế còn hôm 27 thì sao... Sẽ đi chứ... hôm đó lẽ là một buổi off nhỏ của chung ta... hi vọng các cậu sẽ có mặt

Có thể có và cũng có thể k? Tỳu tình hình về mặt kinh tế và bm để ứng biến cậu ạ . Chưa hứa trc' đc điều jề :empty::empty:

zX.TT.Xz
23-12-2009, 01:32 PM
Oke'.... rất mong là sẽ có các cậu cùng tham gia... bởi men A5 nhiệt tình nhất khối mà...:>:>

By-a5
23-12-2009, 04:28 PM
Oke'.... rất mong là sẽ có các cậu cùng tham gia... bởi men A5 nhiệt tình nhất khối mà...:>:>

ứ chà , qá khen zồi , chẳng zám nhận đâu :">
Cái vinh dự nứ t' xin chân thành nhwonfg cho a11 cụa cậu đếy :runaway:

Tit yêu
23-12-2009, 06:10 PM
dạ,em Liếm Thùy Dương,vợ La Phương Thảo xin điểm danh ạk=))=))=))=))=))

By-a5
23-12-2009, 10:35 PM
Em La Hồng Nhung chồng cụa Liếm Trà Mi ạ =)) =)) =))
Vxoài thật đéy , " La Liếm hội "

kẻ xấu
23-12-2009, 10:38 PM
Ha ha, các bạn A5 vui tánh thế chứ =))
27.12 này có một buổi off, ko biết các bạn a5 có hứng thú ko nhờ ?

zX.TT.Xz
23-12-2009, 10:41 PM
Ha ha, các bạn A5 vui tánh thế chứ =))
27.12 này có một buổi off, ko biết các bạn a5 có hứng thú ko nhờ ?

Haha.... PR chậm hơn em rồi anh vũ ơi... em mời các bạn ý trước oài... anh là kẻ đến sau.... :heheh::heheh:

By-a5
23-12-2009, 10:52 PM
Vinh dự chứ lây
Hết bạn Tùng mời zồi lại đến chú Kẻ Xấu
Đêy cso thể gọi là cái diễm phúc cụa a5 k nhỷ ;;)

zX.TT.Xz
23-12-2009, 10:55 PM
Diễm phúc gì cậu... chưa bít các cậu có đồng ý không chứ... nếu mà đồng ý thì tớ đạt được mục đích rùi... thế mới là diễm phúc của tớ khi " mời thành công " các girl dễ xương ;))...của A5 tham gia được buổi off ấy chứ...:)):))

By-a5
23-12-2009, 10:59 PM
Diễm phúc gì cậu... chưa bít các cậu có đồng ý không chứ... nếu mà đồng ý thì tớ đạt được mục đích rùi... thế mới là diễm phúc của tớ khi " mời thành công " các girl dễ xương ;))...của A5 tham gia được buổi off ấy chứ...:)):))

Ứ chà , qá lời , qá lời zồi
Cậu khen thế , phổng mũi , tối nay k ngủ đc đâu
Làm t' mất hết cả cái lòng khiêm tốn zồi
Mà t' xin hỏi mục đích cụa cậu thật sự là chân chính và trong sáng k?
Mời bạn Nga vs Trà Mi hay mời toàn thể a5 bon t'
Bạn Nga " dễ xương " hay toàn thể a5 bọn t'
:sigh::sigh::sigh::sigh:

[1st]...kOj-DknY
24-12-2009, 12:44 AM
ứ chà , a6 cũng nhiều bạn xik gái mà
Cần j` fải lên lớp t' để làm qen tê
A5 thỳ dễ gần nhưng k dễ chơi đâu , dừng có đá đểu nhau thế nhớ :alert::XD:

tớ nói thật mà a6 k~ bt thường thôi cậu ak . tớ có mục đích trong sáng mà ...hjxxx....:demoralize::demoralize:

vjt♥
24-12-2009, 06:47 AM
...kOj-DknY;144844']tớ nói thật mà a6 k~ bt thường thôi cậu ak . tớ có mục đích trong sáng mà ...hjxxx....:demoralize::demoralize:

Cây nhà lá vườn vẫn là tốt nhất cậu à , A6 thì cứ A6 mà dùg , la liếm A5 ko dễ đâu ạ :cool:

zX.TT.Xz
24-12-2009, 12:11 PM
Chài... chài... đang có ý định là liếm mấy bạn A5 mà nghe câu nói này của vjt...Mất hết cả hi vọng rầu coàn gì...:demoralize::demoralize:

zX.TT.Xz
24-12-2009, 12:14 PM
Ứ chà , qá lời , qá lời zồi
Cậu khen thế , phổng mũi , tối nay k ngủ đc đâu
Làm t' mất hết cả cái lòng khiêm tốn zồi
Mà t' xin hỏi mục đích cụa cậu thật sự là chân chính và trong sáng k?
Mời bạn Nga vs Trà Mi hay mời toàn thể a5 bon t'
Bạn Nga " dễ xương " hay toàn thể a5 bọn t'
:sigh::sigh::sigh::sigh:

Ực:sigh:... Lòng tớ hướng về toàn bộ girl A5:proud::proud: ( Không như thằng nam tôm )...Thế mà cậu lại nỡ... nghi oan...:corner::corner:

P/S: Như thế có phải là chân chính và trong sáng không nhỉ...:hmm::hmm:

vjt♥
24-12-2009, 12:41 PM
Chài... chài... đang có ý định là liếm mấy bạn A5 mà nghe câu nói này của vjt...Mất hết cả hi vọng rầu coàn gì...:demoralize::demoralize:

Bạn Tùng định la liếm mấy bạn hay là .... có mục tiêu rồu =))=))=)):heheh:

vjt♥
24-12-2009, 12:44 PM
m á à . Để xem lào " La Mai Trang " or " Liếm Mai Trang " đêy ta =))
T thấy m để Liếm đê , có vẻ là hoành hơn đếy :chuckle::chuckle::chuckle:

Thôu , để là La cũng được mà , họ Liếm nghe nó cứ b...b...b... thế nào ý , từ nay sẽ gọi là La Mai Trang => nghe rõ Tây á :crave:

zX.TT.Xz
24-12-2009, 01:01 PM
Bạn Tùng định la liếm mấy bạn hay là .... có mục tiêu rồu =))=))=)):heheh:

Oái chít tớ rầu... quên không để chữ mấy kia trong ngoặc kép oài....

By-a5
24-12-2009, 01:07 PM

ngoặc kép ngoặc đơn làm jề , vẽ chuyện za , mục tiêu đã định sẵn khcó lòng mà thay đổi:yawn:

...kOj-DknY;144844']tớ nói thật mà a6 k~ bt thường thôi cậu ak . tớ có mục đích trong sáng mà ...hjxxx....:demoralize::demoralize:

ưà , thỳ biết là mục đích trong sáng , t' có nói kậu có mục đích đen tối đâu àm cậu phải biện minh cơ chớ :P . Nói thế thôi , chớ cậu chấm bạn nào zồi , júp đc jề sẽ júp k lại bảo gái a5 kiêu , nhìn đời = nửa con mắt thỳ bỏ mệ :sigh:

Cây nhà lá vườn vẫn là tốt nhất cậu à , A6 thì cứ A6 mà dùg , la liếm A5 ko dễ đâu ạ :cool:

Zăng lại nới zứa nhờ , cây nàh lá vườn nhưng mà bạn ấy k thích thỳ thôi cứ để la liếm sang a5
Làm jì mà fải khắt khe , chặt chẽ bảo vệ phòngt hủ thế Vịt
Không lứop mình lại mang tiếng là không hoà đồng vs các bạn , các lớp trong trường :heheh:

By-a5
24-12-2009, 01:09 PM
Ực:sigh:... Lòng tớ hướng về toàn bộ girl A5:proud::proud: ( Không như thằng nam tôm )...Thế mà cậu lại nỡ... nghi oan...:corner::corner:

P/S: Như thế có phải là chân chính và trong sáng không nhỉ...:hmm::hmm:

Lòng dạ , tim , gan , phèo phổi cậu thế nào làm zăng t' biết đc
Nói thế thôi chớ , nhưng bụng zạ lại nghĩ khác lắm đớ :proud:

zX.TT.Xz
24-12-2009, 01:15 PM
Lòng dạ , tim , gan , phèo phổi cậu thế nào làm zăng t' biết đc
Nói thế thôi chớ , nhưng bụng zạ lại nghĩ khác lắm đớ :proud:

Ế ê... không nghĩ như thế được...sao mà cậu nghĩ lắm trò thế nhẩy ;));))....Tớ đã nói ở trên rầu mà...:corner:

By-a5
24-12-2009, 01:19 PM
Ế ê... không nghĩ như thế được...sao mà cậu nghĩ lắm trò thế nhẩy ;));))....Tớ đã nói ở trên rầu mà...:corner:

lắm trò jì đâu , đó là sự thật mà , à mà cậu nói ở trên cái jì ế , t' đọc chưa hiểu và cũng alf chưa zõ:^_^:

zX.TT.Xz
24-12-2009, 01:23 PM
lắm trò jì đâu , đó là sự thật mà , à mà cậu nói ở trên cái jì ế , t' đọc chưa hiểu và cũng alf chưa zõ:^_^:

Nghĩa là tớ không có ý đồ gì xấu đâu cậu ạ... chỉ muốn các cậu tham gia với bọn tớ cho vui thôi... đừng hỉu nhầm đấy nhé...;)

By-a5
24-12-2009, 01:30 PM
Nghĩa là tớ không có ý đồ gì xấu đâu cậu ạ... chỉ muốn các cậu tham gia với bọn tớ cho vui thôi... đừng hỉu nhầm đấy nhé...;)
ừ , thông cảm , t' hơi chậm hiểu 1 ty'
Cảm ơn lòng zạ tốt cụa cậu nhứo , và cũng như t' đã nói
Sr , lớp t' hnứ thật sự là không thể , không thể nào đi đc. :kotowa:

zX.TT.Xz
24-12-2009, 01:34 PM
ừ , thông cảm , t' hơi chậm hiểu 1 ty'
Cảm ơn lòng zạ tốt cụa cậu nhứo , và cũng như t' đã nói
Sr , lớp t' hnứ thật sự là không thể , không thể nào đi đc. :kotowa:

Ép mãi cậu sẽ chán... còn nhiều dịp mà...hj`, đợi bọn cậu hôm mùng 4 tết vậy... :)

By-a5
24-12-2009, 01:49 PM
cậu nói cái kiểu này thì chắc sau mọi người không dám tham gia vào topic của a5 nữa đâu
:whaat::whaat::whaat::whaat::whaat:

ầy ầy , hạ hoả tý đi kậu
Ý of bạn bống k fải nặg nề như thế đâu ạ
Bạn ý chỷ muốn nhắc và nhở các cậu , vào pic cụa lớp nàp thfy tập chung chuyên môn vào lớp đó thôi , các cậu cứ lan man , lung tung , lằng nhằng k hợp chủ đề và tên cụa topic . Có thể thôi ạ , chứ đâu có ý jì đâu , mà cậu fải căng thế:smoking:

By-a5
24-12-2009, 02:11 PM
Ép mãi cậu sẽ chán... còn nhiều dịp mà...hj`, đợi bọn cậu hôm mùng 4 tết vậy... :)
ừ , chắc mùng 4 tết sẽ có mem a5 đi thôi:redface::redface::redface::redface:
Merry Christmas :">
Đây là mùa no-en đầu tiên em đc sinh và sống ở cái lớp a5 yo qý này đớ ợ
Và ngày hnay cũng hết sức và rất chi là đặc biệt ợ
Đặc biệt vì là hnay là cái ngày rất chi là vui ( có 5 tiết chẳng phải hcọ tiết nào - t5 k có giờ OMK nữa chớ )
Hài nhất là cái tiết cuối cũng ợ , nhờ cái tiết cuối mà e mới fát hiện za cái tài năng đặc biết cụa con gái lớp mình là vẽ rất đệp nhớ :) . Cây thông-Nguyễn Nhung .hộp qà-Trần Mai , chữ Merry Christmas do a Thở viết , cũng k thể thiếu cái thành phần là e đc :" a5 so hot " :O .. Nhờ cái bảng chứa đầy tái năng đoá mà cô Bảo -GDCD k nỡ xáo cái bảng --> lại được ngồi chơi k fải học =)) :))
Mà đặc biệt hơn tất cả , là e đc nghe giọng oanh vàng cụa bạn " Hot girl " lớp e ạ :)) . Bạn ý đc khen phổng mũi hát tận 2 bài " Ngôi nàh Hp' " vs " giờ ở đâu e cũng thấy a " :D . Dã man thôu zồu luôn

Tit yêu
24-12-2009, 04:14 PM
Tau là tau nghi lắm,nghi lắm=))=))=))=))
chết vì nghi=))=))

tc.a12
24-12-2009, 06:08 PM
em bốg xjh nhất nhá...hhaa...c~ đah đá nhất :))...làm qen bn. Bốg :->

zX.TT.Xz
24-12-2009, 06:09 PM
Ực...Học bên A5 sướng thế nhờ... không phải học lại còn được sinh hoạt, vui chơi... thử hỏi có thú vui nào như thế không... Ghen với 2 thăng kia quá...:corner::corner:

By-a5
24-12-2009, 07:46 PM
Tau là tau nghi lắm,nghi lắm=))=))=))=))
chết vì nghi=))=))
ưsao nghi , sao nghi
Nghi jì nghi jì hả thở hâm , ngộ , zại , thần kik:heheh::heheh::heheh:

Ực...Học bên A5 sướng thế nhờ... không phải học lại còn được sinh hoạt, vui chơi... thử hỏi có thú vui nào như thế không... Ghen với 2 thăng kia quá...:corner::corner:

ghen nhiều k cậu
cậu chuyển sang lớp t' đê
lúc nào cũng đc đón chào nồng hậu đềy ;;):heheh::heheh::heheh:

bỐng
24-12-2009, 09:16 PM
ák kon chuột trù nhảy sex =))
làm qen pạn :-*
h` vs làm qen mà pk tớ đank đá àk :">

thandongxuthanh
24-12-2009, 11:34 PM
ầy ầy , hạ hoả tý đi kậu
Ý of bạn bống k fải nặg nề như thế đâu ạ
Bạn ý chỷ muốn nhắc và nhở các cậu , vào pic cụa lớp nàp thfy tập chung chuyên môn vào lớp đó thôi , các cậu cứ lan man , lung tung , lằng nhằng k hợp chủ đề và tên cụa topic . Có thể thôi ạ , chứ đâu có ý jì đâu , mà cậu fải căng thế:smoking:

uhm. chắc tớ hiêur nhầm ý tốt của bạn bống
:kotowa::kotowa::kotowa::kotowa::kotowa:

vjt♥
25-12-2009, 06:47 AM

THì viết hẳn tên ra , có 3 chữ thôu ... đỡ phải đánh jài , đóg mở ngoặc kép nữa , mỏi tay =)) :hahaha:

Zăng lại nới zứa nhờ , cây nàh lá vườn nhưng mà bạn ấy k thích thỳ thôi cứ để la liếm sang a5
Làm jì mà fải khắt khe , chặt chẽ bảo vệ phòngt hủ thế Vịt
Không lứop mình lại mang tiếng là không hoà đồng vs các bạn , các lớp trong trường :heheh:

Cô Thuận đã dặn rồu , kô la liếm , kô chờm hớp , kô tán jai , trog lớp thì cứ trog lớp mà chơi , có 2 thằg đó ... dùg dần:cool: =)) ...... mi kô nghe à :hahaha:

vjt♥
25-12-2009, 06:50 AM

Hình như cuối năm nay 2 thằg lớp t' chuyển đi rồu đấy , cậu mà chuyển sag lớp t' thì bọn t' hứa sẽ nâg như nâg trứg , hứg như hứg hoa luôn ý ;)) :love:

zX.TT.Xz
25-12-2009, 12:01 PM
Hình như cuối năm nay 2 thằg lớp t' chuyển đi rồu đấy , cậu mà chuyển sag lớp t' thì bọn t' hứa sẽ nâg như nâg trứg , hứg như hứg hoa luôn ý ;)) :love:

Ớ ơ... các cậu "tốt" thế sao 2 thằng kia lại chuyển đi được... sao nó dại thế... mình muốn chuyển sang hok được thế mà...:^o^:

zX.TT.Xz
25-12-2009, 12:03 PM
THì viết hẳn tên ra , có 3 chữ thôu ... đỡ phải đánh jài , đóg mở ngoặc kép nữa , mỏi tay =)) :hahaha:

Cô Thuận đã dặn rồu , kô la liếm , kô chờm hớp , kô tán jai , trog lớp thì cứ trog lớp mà chơi , có 2 thằg đó ... dùg dần:cool: =)) ...... mi kô nghe à :hahaha:

Ôi vời ... bạn vjt chắc chắn là sư đệ cô thuận oài... Khó đây :demoralize:

vjt♥
25-12-2009, 01:00 PM

:hahaha: Giờ mới biết à , tớ là tớ quý cô Thuận vs nghe lời cô nhất lớp đá :crave:

vjt♥
25-12-2009, 01:02 PM
Ớ ơ... các cậu "tốt" thế sao 2 thằng kia lại chuyển đi được... sao nó dại thế... mình muốn chuyển sang hok được thế mà...:^o^:

Ừ , bọn tớ cũng chẳg hiểu sao nữa , chỉ là thỉnh thoảg đánh đập chút cho vui tay thôu mà :^_^:, bọn tớ có làm j` đâu :hahaha:

zX.TT.Xz
25-12-2009, 01:12 PM
Ừ , bọn tớ cũng chẳg hiểu sao nữa , chỉ là thỉnh thoảg đánh đập chút cho vui tay thôu mà :^_^:, bọn tớ có làm j` đâu :hahaha:

c:nosebleed:c:nosebleed:....ớ ơ...các cậu nâng trứng kinh thế... thôi có lẽ tớ ko dám chuyển sang đâu...c:beated:c:beated:

zX.TT.Xz
25-12-2009, 01:15 PM
:hahaha: Giờ mới biết à , tớ là tớ quý cô Thuận vs nghe lời cô nhất lớp đá :crave:

Ực ...thế thì còn làm ăn gì nữa... Tớ là tớ sợ tính cô thuận nhất đá... mấy girl A5 mà kiểu này thì...:corner

bỐng
25-12-2009, 06:38 PM
lớp tớ chỷ học tập n~ cái tốt của cô thôi ;))
Cậu yên tâm
cái j` k cần học tập ở cô thì bọn tớ k học đâu ;)) :))

[1st]...kOj-DknY
25-12-2009, 08:56 PM
hjx kiểu này mới mở đầu chưa kịp làm quen mà đã thấy sóng gió khó khăn rầu . hjxhjx...:runaway::runaway::runaway:

vjt♥
26-12-2009, 06:49 AM
Ực ...thế thì còn làm ăn gì nữa... Tớ là tớ sợ tính cô thuận nhất đá... mấy girl A5 mà kiểu này thì...:corner

Kô sao đâu :picknose: , cậu mà chuyển sag lớp tớ thì dễ làm quen ngay ý mà :comeon:

lớp tớ chỷ học tập n~ cái tốt của cô thôi ;))
Cậu yên tâm
cái j` k cần học tập ở cô thì bọn tớ k học đâu ;)) :))

:darling: Bống nói đúng đấy , bọn tớ chỉ cố học sao cho jống hệt cô thôi chứ có j` ghê gớm đâu :heheh:

...kOj-DknY;144996']hjx kiểu này mới mở đầu chưa kịp làm quen mà đã thấy sóng gió khó khăn rầu . hjxhjx...:runaway::runaway::runaway:

Sóng gió j` đâu cậu , nếu muốn la liếm A5 thì chỉ cần qua đc cô Thuận thôu mà .... dễ dàg quá còn jf :knife:

vjt♥
26-12-2009, 06:53 AM
c:nosebleed:c:nosebleed:....ớ ơ...các cậu nâng trứng kinh thế... thôi có lẽ tớ ko dám chuyển sang đâu...c:beated:c:beated:

Nếu mà cậu sag lớp tớ rồu ra nhập hội con gái thì sẽ kô bị đánh như đánh 1 thằg con trai nữa đâu ... bọn tớ hứa sẽ nhẹ tay :heheh:

vjt♥
26-12-2009, 06:58 AM
Các em xinh nhỉ...Hi Hi..À Sao Mà Kinh Thế Vác Cả Xe Lên Trên Tầng Nữa Kia À.Mà Đi Học Mặc Quần Dài Vào Chứ Các Em.Các Em Mà Học Với Thầy Ngọc Ngày Xưa Thì Thầy Mắng Chết Ùi...Tiếc Là Đang Dẫn Dắt Các Anh Đi Dở Chặng Đường Thầy Mất Mất Rồi...

Đó là đi học thêm mà ,:picknose: vs lại đây là ảnh chụp ở tầg 1 chứ kô phải tầg 2 :duno:. À mà bọn anh học vs thầy Ngọc à ?:hmm:

Tit yêu
26-12-2009, 02:52 PM
Đó là đi học thêm mà ,:picknose: vs lại đây là ảnh chụp ở tầg 1 chứ kô phải tầg 2 :duno:. À mà bọn anh học vs thầy Ngọc à ?:hmm:

Cái con hâm này,nói mãi mà hok hiểu àh,đây là chụp trên tầng 2 mà,ơ kìa,nói mãi mà vẫn đy nói là tầng 1,chết vì hâm=))=))=))

bỐng
26-12-2009, 09:10 PM
Cái con hâm này,nói mãi mà hok hiểu àh,đây là chụp trên tầng 2 mà,ơ kìa,nói mãi mà vẫn đy nói là tầng 1,chết vì hâm=))=))=))

tỳnk trạg kủa kon vỵt rồ đc gọi là máu lên não kực chậm kấp týnk =))
nói từ hôm nào r` mà h` máu chưa lên não hết nên kái kâu đấy chưa vào đầu đc đâu týt ợ :-j :))

bỐng
26-12-2009, 09:13 PM
hajzz
2 kái pạn nài kon zai kon nôi rỳ mà chưa làm đã nản
1 cô Thuận chứ kó phải kả đàn mag tên cô thuận đâu mà lo =))

vjt♥
26-12-2009, 09:49 PM
hajzz
2 kái pạn nài kon zai kon nôi rỳ mà chưa làm đã nản
1 cô Thuận chứ kó phải kả đàn mag tên cô thuận đâu mà lo =))

1 cô thuận nhưng bằng cả đàn rồi còn j` =)) :heheh: ... nhưg mà nếu 2 bạn cố gắg thì bọn tớ júp cho :comeon:

Snow
26-12-2009, 10:42 PM
;;) em Bống hỳnh như gần nhà mềnh ;))
chẳng bik đúng hok nữa ... nếu mình nhìn hok nhầm

bỐng
28-12-2009, 09:43 PM
;;) em Bống hỳnh như gần nhà mềnh ;))
chẳng bik đúng hok nữa ... nếu mình nhìn hok nhầm

;;) nhà em trên phú sơn ạk :">
ank kũg trên phú sơn àk :freely:

Snow
28-12-2009, 09:46 PM
;;) nhà em trên phú sơn ạk :">
ank kũg trên phú sơn àk :freely:

;))
ờ ờm
thế thì anh bik em rồi '_'
:freely::freely::freely:

By-a5
30-12-2009, 05:01 PM
uhm. chắc tớ hiêur nhầm ý tốt của bạn bống
:kotowa::kotowa::kotowa::kotowa::kotowa:
chuẩn đớ , chỷ là hiểu nhầm thôi =))
[QUOTE=bỐng;145142]tỳnk trạg kủa kon vỵt rồ đc gọi là máu lên não kực chậm kấp týnk =))
nói từ hôm nào r` mà h` máu chưa lên não hết nên kái kâu đấy chưa vào đầu đc đâu týt ợ :-j :))

máu lên não chậm <=> lớp mình có thêm 1 ban mặt đần nữa rồi :))

By-a5
30-12-2009, 05:38 PM

bỏ mệ , chết , t quên mất đớ OMK đã dặn là k đc la liếm lớp khác , chỷ đc xài đồ lớp mình , dù là hàng cũ , kém chất lượng và rất chi là khó dùng nhưng cũng phải chấp nhận vì đó là sự thật :fallout:

hahaha , Bạn Tùng giỏi nhẩy , mình học vs h' lâu rồi mà k biết h' là khỉ đệ đá:chuckle: , đẹ tử cụa OMK

...kOj-DknY;144996']hjx kiểu này mới mở đầu chưa kịp làm quen mà đã thấy sóng gió khó khăn rầu . hjxhjx...:runaway::runaway::runaway:

la liếm a5 là khó thế đớ cậu ạ , chịu khổ nhưng sau này sẽ .... =))

By-a5
30-12-2009, 05:42 PM
ứa chà , 2 cái con ng` ni , chém gió phát thành bão rồi
Mà hình như ở bên trên bạn Vịt có hứa j` j` vs bạn Tùng ếk nhảy
Xin nói trc' , vyx cúng mình là bạn nên t' mới nói thảng nói thật , cậu đừng cso tin lời con vịt đoá nhớ =))
Nâng trứng , hứng hoa kiểu j` thỳ hết 3 năm THPT cậu cũng k sứt thỳ vỡ thôi ;;)

kẻ xấu
30-12-2009, 07:03 PM
Ủa tưởng biệt hiệu OMK chỉ có 06-09 mới dùng thôi chứ, ai dè lưu truyền cho cả khóa sau hả ? Nên nhắc nhở các bạn sử dụng từ cho nó cẩn thận, đang còn học thì nên biết dè chừng, rất có thể cô sẽ lên để thăm viếng đấy, lúc đó rồi hối ko kịp.

Cô Thuận dạo này khỏe chứ, cô có còn hay khóc, hay kể cảnh trẻ em chăn trâu cắt cỏ như ngày trước nữa ko nhỉ ? =))

bỐng
30-12-2009, 08:45 PM
Ủa tưởng biệt hiệu OMK chỉ có 06-09 mới dùng thôi chứ, ai dè lưu truyền cho cả khóa sau hả ? Nên nhắc nhở các bạn sử dụng từ cho nó cẩn thận, đang còn học thì nên biết dè chừng, rất có thể cô sẽ lên để thăm viếng đấy, lúc đó rồi hối ko kịp.

Cô Thuận dạo này khỏe chứ, cô có còn hay khóc, hay kể cảnh trẻ em chăn trâu cắt cỏ như ngày trước nữa ko nhỉ ? =))

kể thỳ vẫn thi thoảg ạk
n* mà dạo này pk là nó k kòn tác dụg vs lớp em nên chuyển sag tug hô tâg bốc a5 khoá trc r` :"> ;))
kứ mỗi lần mắg kả lớp gay gắt là kô kũg rơm rớm
nhỳn thg thật n* đâu lại vẫn vào đấy kả :fallout:
ôi kái lớp:empty:

bỐng
30-12-2009, 08:47 PM
;))
ờ ờm
thế thì anh bik em rồi '_'
:freely::freely::freely:

ốh thế àk
thế nhà ank ở đâu đớ ạk :-s
sao em k pk ank nhờ :sparkling:

Snow
30-12-2009, 08:59 PM
ốh thế àk
thế nhà ank ở đâu đớ ạk :-s
sao em k pk ank nhờ :sparkling:

:chuckle: đi qua mặt nhau suốt tại em hok bik thôi
anh nhìn cái ava của em nên đoán già đoán non thôi mà :))
Nhà anh đối diện nhà Quâng Thuý :sweat:
Nói thế em bik chưa nhờ :hi:

bỐng
30-12-2009, 09:10 PM
nhà bác liên bán hoa hay nhà bán gạo hay nhà ở jữa 2 nhà đấy :-s
nhà ank là nhà nào

Snow
30-12-2009, 09:15 PM
nhà bác liên bán hoa hay nhà bán gạo hay nhà ở jữa 2 nhà đấy :-s
nhà ank là nhà nào

:)) nhà màu vàng chóe và nhà bên cạnh
2 nhà đều là nhà anh...

bỐng
30-12-2009, 09:38 PM
kả 2 nhà ák
thế là 2 nhà bán gạo àk ank :D
hỳnh như nk kó thằg em tên hà đúg k

Snow
30-12-2009, 09:40 PM
kả 2 nhà ák
thế là 2 nhà bán gạo àk ank :D
hỳnh như nk kó thằg em tên hà đúg k

à đó là nhà bên cạnh anh rồi @@
Anh ở bên này cơ mà ... Nhà anh là cái nhà màu vàng + cái nhà bên cạnh cái nhà màu vàng :))

vjt♥
31-12-2009, 07:07 AM

Anh Kẻ xấu trước cũng học vs cô Thuận ạ ? Cô ý , bi chừ kô kể chuyện chăn trâu cắt cỏ đâu , toàn kể về A5 khoá trc' thôi ... rõ khổ :plug:

kẻ xấu
31-12-2009, 10:10 AM
Đúng thật a5 khoá trước đáng để cho cô kể mà. Cô đi dạy bao nhiêu năm, nhưng có lẽ khoá 06-09 là thành công rực rỡ nhất. Anh học với cô thì cô chưa bao h khóc cả ? Cô toàn doạ thôi ... Mình là một trong những thằng bị cô chơi nhiều nhất ;))

Candy
31-12-2009, 11:28 AM
cô có lẽ là ức chế vs lớp A10 nhất =)), đến độ dậy 2 năm rồi còn phải bỏ cho người khác dậy thay, ko biết các e A5 khóa mới thế nào, thấy cô đang kêu là chán lắm rồi ;))

Mr.BEO
31-12-2009, 12:45 PM
Xin nói trc' , vyx cúng mình là bạn nên t' mới nói thảng nói thật , cậu đừng cso tin lời con vịt đoá nhớ =))

ơ thế Tùng định sang A5 học ah
Nhưng mà tình hình này là căng đó không kéo bò lành thành bò què Sứt môi lồi rốn =)) thì khổ

Hem bjk cho tớ chuyển sang A5 học được hok nhỉ :darling: :darling: :darling:

vjt♥
31-12-2009, 12:55 PM
cô có lẽ là ức chế vs lớp A10 nhất =)), đến độ dậy 2 năm rồi còn phải bỏ cho người khác dậy thay, ko biết các e A5 khóa mới thế nào, thấy cô đang kêu là chán lắm rồi ;))

A10 thì 2 năm mới bỏ còn lớp em cứ vs tình hình này thì chắc chỉ cần 2 học kì thôi là cô " say goodbye " cả lớp mất thôi:demoralize:;))

Đúng thật a5 khoá trước đáng để cho cô kể mà. Cô đi dạy bao nhiêu năm, nhưng có lẽ khoá 06-09 là thành công rực rỡ nhất. Anh học với cô thì cô chưa bao h khóc cả ? Cô toàn doạ thôi ... Mình là một trong những thằng bị cô chơi nhiều nhất ;))

Đúng rồi , bọn em nghe nói thành tích của A5 khoá trước cao lắm ếk , cô còn nói là A5 ngoan lắm chẳg bù cho bọn em ... Thỉnh thoảg lại còn bảo là " nhìn bảng điểm cụa các chị mà tôi chán , kô buồn ăn cơm nữa , có khi tức quá tôi phát khóc lên ấy chứ " . Chán thật :yawn:

vjt♥
31-12-2009, 01:04 PM

Hứ , tau chỉ sợ mi oánh bạn ý trước tau thôi . Mà tau nói thật nhá , tau vừa đấm vừa xoa nên đảm bảo sau khi tốt nghiệp bạn ý đã lành lặn kô 1 chút dấu vết rôi =))

Nhưng mà tình hình này là căng đó không kéo bò lành thành bò què Sứt môi lồi rốn =)) thì khổ

Cậu cứ sang A5 đi , tớ đảm bảo cậu đã què nay còn què hơn , tớ hưa đấy :knife::heheh:

Mr.BEO
31-12-2009, 04:48 PM
Hứ , tau chỉ sợ mi oánh bạn ý trước tau thôi . Mà tau nói thật nhá , tau vừa đấm vừa xoa nên đảm bảo sau khi tốt nghiệp bạn ý đã lành lặn kô 1 chút dấu vết rôi =))

Cậu cứ sang A5 đi , tớ đảm bảo cậu đã què nay còn què hơn , tớ hưa đấy :knife::heheh:

Hjx ghê thế
Làm tò mò rùi ak
hok thử sao bjk
HK 2 tớ xin sang nha :freely:

vjt♥
01-01-2010, 10:32 AM
Hjx ghê thế
Làm tò mò rùi ak
hok thử sao bjk
HK 2 tớ xin sang nha :freely:

Ừ , cậu cứ sag đi :whistle:.... bọn tớ hứa sẽ chào đón nhiệt tình :knife::eaten:

zX.TT.Xz
01-01-2010, 10:34 AM
Ừ , cậu cứ sag đi :whistle:.... bọn tớ hứa sẽ chào đón nhiệt tình :knife::eaten:

Ai cũng chào đón nhiệt tình với nâng như nâng trứng như thế lày thì chít...:)):))

bỐng
01-01-2010, 06:56 PM
xội ôi
ank nói thế # rỳ đánk đố em chứ lại :-<
em kó bh để ý kái nhà màu vàg + kái nhà bên kanj kái nhà màu vàg là kái nào đâu :(

Snow
01-01-2010, 07:01 PM
xội ôi
ank nói thế # rỳ đánk đố em chứ lại :-<
em kó bh để ý kái nhà màu vàg + kái nhà bên kanj kái nhà màu vàg là kái nào đâu :(

:heheh: thì hôm nào em chẳng đi qua
HÔm nào đi qua nhìn cái là bik mờ ;))
:freely:

By-a5
02-01-2010, 08:45 PM

haha , ừ bạn Tùng sang a5 thỳ chỷ sứt môi kl lồi zốn thôi
Nhưng mà riêng bạn BEO sang thỳ k còn đg` về qê mẹ nữa đâu , đàn ông cũng zở mà đàn bà cũng chẳng xong =)):whistle:

haha , vịt là kik nghệim rất chi lâu năm nhớ :))
Từng trải qa n` nên rất là biết đỗi đãi vs đàn ông
A5 là có 1 cái vinh dự lưứo ấy nhỷ , khi có bạn Vịt học lớp này :proud:

By-a5
02-01-2010, 08:50 PM
Hô hô , thành tích cụa lớp a5(09-12) mình thật là đáng nể , đến các anh chị khoá trc' cũng biết đến =))
Học hành giỏi qá , xuất sắc qá nên danh tiếng lẫy lừng thật =)) :))

Tester_B1
02-01-2010, 08:51 PM
khối 10 năm nay hài nhỉ, nhưng khối 11 vẫn vui hơn, được cái khối 10 chưa phải học hành gì nhiều :))

By-a5
02-01-2010, 08:56 PM
khối 10 năm nay hài nhỉ, nhưng khối 11 vẫn vui hơn, được cái khối 10 chưa phải học hành gì nhiều :))
Hai j` ạ :))
Thế lên lứop 11 fải gọc n` lắm ạ ;-/:stress::stress::stress:

vyna_candy
02-01-2010, 09:13 PM
Hai j` ạ :))
Thế lên lứop 11 fải gọc n` lắm ạ ;-/:stress::stress::stress:

doạ đấy:yawn::yawn:
học bt mà :heheh: