PDA

View Full Version : [09-12] A5 nào!SO HOT!SO HOT!

Trang : 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 14

zX.TT.Xz
02-01-2010, 09:32 PM
khối 10 năm nay hài nhỉ, nhưng khối 11 vẫn vui hơn, được cái khối 10 chưa phải học hành gì nhiều :))

SAo lại so sánh khối 10 với khối 11 rồi.... :comeon:

Tester_B1
02-01-2010, 09:35 PM
hehe chơi hết, à khối 10 năm nay có em nào điển hình không, được cái sư tử cũng nhiều :))

zX.TT.Xz
02-01-2010, 09:38 PM
hehe chơi hết, à khối 10 năm nay có em nào điển hình không, được cái sư tử cũng nhiều :))

Sư tử á... có biết anh đang trong hang sư tử không.... :demoralize:

Tester_B1
02-01-2010, 10:17 PM
các em A5 "xinh tươi", "hiền dịu", anh hết mực bênh vực các em, nhưng mấy thằng nói xấu các em ghê quá, anh thề là không phải anh, anh vô tội :))

zX.TT.Xz
03-01-2010, 10:00 AM
á chết mất, thế thì chít à, hi vọng trong hang không có con nao, chứ không thì nó xé xác anh ra

Em nghĩ là anh nên sửa lại bài.... không bọn nó mà biết thì anh chỉ có hết suất làm " cháu ngoan bác hồ " thôi,,, =))

Tester_B1
03-01-2010, 10:21 AM
thế thì sửa thôi, nhanh nào, đứa nào bắt gặp thì chết mất :brbr:

zX.TT.Xz
03-01-2010, 10:36 AM
thế thì sửa thôi, nhanh nào, đứa nào bắt gặp thì chết mất :brbr:

:heheh: may cho anh nhé..... :)

Tester_B1
03-01-2010, 10:39 AM
mà công nhận cái píc này còn nhiều tầng hơn píc lớp anh, khi nào rảnh sang píc lớp anh chém lúc nha
Mà công nhận cái píc này còn nhiều tầng hơn píc lớp anh, khi nào rảnh sang píc lớp anh chém lúc nha.
--------------------------
Nhớ viết hoa đầu câu !

By-a5
04-01-2010, 12:22 PM
Sư tử á... có biết anh đang trong hang sư tử không.... :demoralize:

ế ế , nạn Tùng ăn nói cẩn thận cái nhá
" có biết anh đang trong hang sư tử không.... "
Ý cụa cậu là cái j` ế , lại xoáy a5 zồu:picknose:
-----------------------------------------
nói xấu gái a5 zồi sửa lại à
Thôi k nhất thiết fải thế đâu ạ , bọn e tôn trọng sự thật
Nói j` thỳ cứ tăhngr mà nói , đừng vóng vo , xoáy nhau là đc, ghét nhất cái kiểu nứ , nhất là con trai nữa chứ .
Mà hình cái anh atdepzai k có định kiến cụa mình à , bạn Tùng đá cho mỗi 1 câu Em nghĩ là anh nên sửa lại bài.... không bọn nó mà biết thì anh chỉ có hết suất làm " cháu ngoan bác hồ " thôi,,, mà a đã mất hết cả lý trí , tinh thần cụa con trai zồi .
A fải biết vào topic a5 là để giao lưu bạn bè và để hiểu biết thêm về lớp e . A muốn nói j` thỳ cứ nói theo ý cụa a , cần j fải nghe theo ng` khác , nhưng mà nói j` thỳ nói đừng có nói kái kiểu zễ gây hiểu lầm là ok zồi ;;)

:heheh: may cho anh nhé..... :)

cái con ng` này , kì lạ thật , nhắc nhở làm j` :aie:
Vào topic lớp t' chém thỳ fải hiểu là vào hang sư tử zồi chứu , đâu cần đến cậu nắhc đâu .:warn:
Điều đó là hiển nhiên , mà điều hiển nhiên thỳ fải tự nhận biết và hiểu lấy:chuckle:
-----------------------------
Bạn viết hoa đầu dòng và sử dụng bớt ngôn ngữ "xì-tin" đi nhé ! Thanks

zX.TT.Xz
04-01-2010, 08:05 PM
By ơi cái vụ thằng hoàng anh bị girl A5 oánh là thiệt há... :demoralize:

vjt♥
05-01-2010, 06:55 AM
Hô hô , thành tích cụa lớp a5(09-12) mình thật là đáng nể , đến các anh chị khoá trc' cũng biết đến =))
Học hành giỏi qá , xuất sắc qá nên danh tiếng lẫy lừng thật =)) :))

.... Mà điển hình trong đó là Nhung By _ người học jỏi nhất trog số n~ người học jỏi =)) =)):XD:

vjt♥
06-01-2010, 12:43 PM
By ơi cái vụ thằng hoàng anh bị girl A5 oánh là thiệt há... :demoralize:

:^o^: Đúng ồu đấy cậu à , bạn Hoàng Anh cam tội đụng vào A5 nên bị đánh đấy . Cho nên từ nay bạn nào muốn đụng đến A5 thì nhớ nghĩ đến kết cục jốg bạn Hoàng Anh nhớ =)):dummy:

zX.TT.Xz
06-01-2010, 03:21 PM
:^o^: Đúng ồu đấy cậu à , bạn Hoàng Anh cam tội đụng vào A5 nên bị đánh đấy . Cho nên từ nay bạn nào muốn đụng đến A5 thì nhớ nghĩ đến kết cục jốg bạn Hoàng Anh nhớ =)):dummy:

Èo ơi... cả lớp thế mà đi " ăn hiếp " thằng hoàng anh... kia á... :warn::warn:

Tớ nghe thằng hoàng anh nó bảo nó vung tay ....quờ quạng được mấy girl A5.... thằng này phúc thế không biết... :^o^::^o^:

vjt♥
06-01-2010, 05:40 PM
Èo ơi... cả lớp thế mà đi " ăn hiếp " thằng hoàng anh... kia á... :warn::warn:

Tớ nghe thằng hoàng anh nó bảo nó vung tay ....quờ quạng được mấy girl A5.... thằng này phúc thế không biết... :^o^::^o^:

:empty: Hứ , có mà thằng Hoàng Anh là con zai mà bắt nạt con gái A5 ý , bọn tớ hiền lành , chân yếu tay mềm , làm thế đơn jản là để tự vệ thôu =)) Thằng này đánh cho tàn tạ rồu mà vẫn chưa chừa , có lẽ hôm sau phải cho trận nữa mới đc :dummy:

By-a5
06-01-2010, 06:51 PM
By ơi cái vụ thằng hoàng anh bị girl A5 oánh là thiệt há... :demoralize:[/QUOT]
Chuẩn rồu đá , Nam Tôm kể cậu hả ;)
Hehe , đó là cảnh cáo trc' thôi
Vs lại tại bạn nứ ăn nói ...
Xúc phạm nhân phẩm a5 quá nên mới thế chớ , có ai thích bạo lực đâu :amitabha:
[QUOTE=zX.TT.Xz;146393]Èo ơi... cả lớp thế mà đi " ăn hiếp " thằng hoàng anh... kia á... :warn::warn:

ừ , thế cậu có muốn quờ quạng giống bạn nứ k?
Hôm nào lên a5 đê , lên đêy mà quờ quạng này , xem cậu quờ quạng đc j` nào :giveme:

:empty: Hứ , có mà thằng Hoàng Anh là con zai mà bắt nạt con gái A5 ý , bọn tớ hiền lành , chân yếu tay mềm , làm thế đơn jản là để tự vệ thôu =)) Thằng này đánh cho tàn tạ rồu mà vẫn chưa chừa , có lẽ hôm sau phải cho trận nữa mới đc :dummy:

ứ chà , thôi k phải biện minh cho cái sự đam mê bạo lực cụa mình , nhưng mà vịt nói cũng đúng , tất cả cũng chỉ là tự vệ bản thân thôi . K có tội tình j` cả :picknose:

By-a5
06-01-2010, 06:58 PM
@ Vịt : chuẩn rồu , nôr bật trong cái sự nổi bật nứ mà , bạn Vịt quá khen , làm t' đỏ mặt - phửng mũi rồu =))

zX.TT.Xz
06-01-2010, 09:22 PM
Hehe , đó là cảnh cáo trc' thôi
--------------------------------------------------

Ối zời ơi... thế mà là cảnh cáo thôi á... ngồi nghe nó kể chuyện thê thảm lắm... thế mà mới chỉ là " quảng cáo " thôi mới ghê chứ.... :-ss:-ss:-ss...

ừ , thế cậu có muốn quờ quạng giống bạn nứ k?
Hôm nào lên a5 đê , lên đêy mà quờ quạng này , xem cậu quờ quạng đc j` nào :giveme:

Ko... ko... ko đâu... cái lày tớ không dám đâu... "quờ quạng ".... đúng là sướng thật nhưng mà tuổi thọ cũng phải dảm đi hơn 3/2 đấy.... Thôi... tớ không chơi... :):):)

vjt♥
07-01-2010, 07:10 PM
@ Vịt : chuẩn rồu , nôr bật trong cái sự nổi bật nứ mà , bạn Vịt quá khen , làm t' đỏ mặt - phửng mũi rồu =))

:heheh:
Ấy thế mà vẫn sau tau mới buông cưới chớ

By-a5
07-01-2010, 08:38 PM
@ zX.TT.Xz : _ ừ , tất cả chỉ mới dừng lại ở cái hình thức cảnh cáo thôi cậu ạk , bọnt ' có làm chi đâu , đangc òn ngoan hiền chán =)) :)) =)) :))
_ Biết điều zứa là tốt , chứ k là sẽ giống như 1 số con ng` đếy ạ ;;) Nếu biệt là sẽ giảm tuổi thọ đi thỳ nên tránh zồu , mà k những giảm tuổi thọ k đâu , còn nhiều cái sẽ bịu mất mát lắm đá ợ ;;) ;))
@ Vịt : Ừ , công nhận là cũng hơi tiếc thật , zù sao đi nữa thỳ cũng fải chịu sau bạn Vịt thôi :P , t' T? chó chứ có fải t? ty' đâu àm dám vượt mặt nhờ =)) :D
Ớ ớ , cái Topic S2 a5 đâu ợ nhờ :-? :-? :-? :-? :-/ :-/:-/:-/

zX.TT.Xz
07-01-2010, 09:04 PM
@ zX.TT.Xz : _ ừ , tất cả chỉ mới dừng lại ở cái hình thức cảnh cáo thôi cậu ạk , bọnt ' có làm chi đâu , đangc òn ngoan hiền chán =)) :)) =)) :))
_ Biết điều zứa là tốt , chứ k là sẽ giống như 1 số con ng` đếy ạ ;;) Nếu biệt là sẽ giảm tuổi thọ đi thỳ nên tránh zồu , mà k những giảm tuổi thọ k đâu , còn nhiều cái sẽ bịu mất mát lắm đá ợ ;;) ;))

Mất mát nhiều thứ... là ntn... mất gì... kể cho tớ nghe để tớ biết đường xử lý nào... :):):)

By-a5
07-01-2010, 09:08 PM
Mất mát nhiều thứ... là ntn... mất gì... kể cho tớ nghe để tớ biết đường xử lý nào... :):):)

ừ , 1 số thứ qan trọng , tự hiểu và tìm tòi đi . Kể za đêy thỳ lộ hết à ;):blush::blush:

zX.TT.Xz
07-01-2010, 09:11 PM
ừ , 1 số thứ qan trọng , tự hiểu và tìm tòi đi . Kể za đêy thỳ lộ hết à ;):blush::blush:

À tớ hiểu rồi....
PS: cậu quên viết hoa đầu dòng kìa... :)

By-a5
07-01-2010, 09:20 PM
À tớ hiểu rồi....
PS: cậu quên viết hoa đầu dòng kìa... :)

Ừ , hiểu zồu thỳ tốt =))
Tks cái :"> , chắc nhở thay mod :P

zX.TT.Xz
08-01-2010, 08:45 PM
Ừ , hiểu zồu thỳ tốt =))
Tks cái :"> , chắc nhở thay mod :P

Ớ ớ... cậu đừng hỉu nhầm tớ đấy... tớ thấy dạo này mod hơi bùn, nên giúp đỡ nó cái... với lại bạn bè nhắc nhau là chiện bt mừ...
- Nhưng mà tớ chả hỉu là tớ hỉu cái gì nữa kìa.... :hmm::hmm:

By-a5
09-01-2010, 12:01 PM
Ớ ớ... cậu đừng hỉu nhầm tớ đấy... tớ thấy dạo này mod hơi bùn, nên giúp đỡ nó cái... với lại bạn bè nhắc nhau là chiện bt mừ...
- Nhưng mà tớ chả hỉu là tớ hỉu cái gì nữa kìa.... :hmm::hmm:

Hehe ừ thfy t' có nói chi đâu , t' chỷ tks cậu thôi mà , làm chi àm phải biện minh kik thế . Sợ nta hiểu nhầm j à ?
- Rứa là cậu chưa hiểu j` cả à , ừ thôi chưa hiểu cũng tốt , miễn là đừng đụng chạm chi đến a5 thì cái nứa cậu cũng k cần hiểu :yawn:

bỐng
11-01-2010, 11:05 PM
nói tkế mà từ hôm đến h` em qên tiệt luôn chứ lại :">
hnay vào 2pic vs nhớ ;))

vjt♥
13-01-2010, 06:17 PM
@ Vịt : Ừ , công nhận là cũng hơi tiếc thật , zù sao đi nữa thỳ cũng fải chịu sau bạn Vịt thôi :P , t' T? chó chứ có fải t? ty' đâu àm dám vượt mặt nhờ =)) :D
Ớ ớ , cái Topic S2 a5 đâu ợ nhờ :-? :-? :-? :-? :-/ :-/:-/:-/

Chém , uk mà cũng đúng thật , Vịt dù j` cũng fải tiến hoá trc' By 1 bậc chứ nhờ . Mà này , cái I♥A5 cụa tau biến đâu mất rồu ợ nhờ :whaat:

By-a5
14-01-2010, 12:28 PM
Chém , uk mà cũng đúng thật , Vịt dù j` cũng fải tiến hoá trc' By 1 bậc chứ nhờ . Mà này , cái I♥A5 cụa tau biến đâu mất rồu ợ nhờ :whaat:

Hehe , ừ thỳ biết thế nên có dám nói chi mô :)
- Cái topic I♥A5 cụa m bị gọp chung vào vs topic A5 SO HOT rồu:duno:

Snow
14-01-2010, 12:33 PM

:) anh thấy để 2 topic nó loãng quá ;)
nên đã gộp lại để cho bọn em tập trung vào 1 topic :)
Anh nghĩ hok có vấn để gì chứ nhỉ ???

By-a5
14-01-2010, 01:12 PM
:) anh thấy để 2 topic nó loãng quá ;)
nên đã gộp lại để cho bọn em tập trung vào 1 topic :)
Anh nghĩ hok có vấn để gì chứ nhỉ ???

K có vấn đề j cả :))
Chỉ tai k thấy cái topic I♥A5 đâu nên mới hỏi thôi . Cứ t?g là có lỗi lầm ` trong topic nên bị xoá đi tê ;;)

vjt♥
14-01-2010, 05:28 PM

ờ , nhưng mà giờ tau vào cái Tổng hợp ảnh A5 cũng kô đc nữa cơ , khó hiểu :picknose:

By-a5
15-01-2010, 08:28 PM
ờ , nhưng mà giờ tau vào cái Tổng hợp ảnh A5 cũng kô đc nữa cơ , khó hiểu :picknose:

Tổng hợp ảnh a5 là ở lỗ mô á . Topic A5 SO HOT vs topic S2 a5 là 1 mà :sweat:

vjt♥
16-01-2010, 06:50 AM
Tổng hợp ảnh a5 là ở lỗ mô á . Topic A5 SO HOT vs topic S2 a5 là 1 mà :sweat:

Kô phải , có 1 cái là tổng hợp ảnh A5 mà , mi thử tì xem . T kô vào đc :refused:

By-a5
16-01-2010, 10:52 AM
Kô phải , có 1 cái là tổng hợp ảnh A5 mà , mi thử tì xem . T kô vào đc :refused:

À rồu , thấy , cái nứu thfy t cũng chịu , t có fải là mod hay admin đâu mà biết đc :empty:

vjt♥
16-01-2010, 12:21 PM
À rồu , thấy , cái nứu thfy t cũng chịu , t có fải là mod hay admin đâu mà biết đc :empty:

Ờ thì thắc mắc thôi , chứ nói j` đâu . À mà mi có vào được kô ?

Snow
16-01-2010, 12:23 PM
:) để anh giải thích cho.
Từ đầu anh lập ra cái topic đó định tổng hợp ảnh của lớp a5 cho vào đó để mọi người dễ xem
Nhưng nghĩ đi nghĩ lại thì nếu thế sẽ hok hay lắm
Nên anh xoá topic ấy đi :D

Leovsmoon
24-01-2010, 09:16 PM
Có vẻ A5 đi off 4rum đông nhỉ. Các ấy đi off tiện thể mình làm quen luôn nhé, nhớ đi đông vào, các bác cao niên mừng tuổi cho..... hi :)

Leovsmoon
24-01-2010, 09:18 PM
Mọi người ơi, còn ảnh không post lên đi, dạo này box mình trầm quá, post ảnh lên để đông vui chút nào, :)

zX.TT.Xz
25-01-2010, 07:15 PM
Có vẻ A5 đi off 4rum đông nhỉ. Các ấy đi off tiện thể mình làm quen luôn nhé, nhớ đi đông vào, các bác cao niên mừng tuổi cho..... hi :)

CÁi lày thì khỏi nói... men A5 đoàn kết nhứt tớ rút ra được định nghĩa này từ lúc girl A5 xâu xé thằng hoàng anh... :)):)) tất nhiên là cả lớp đi rồi... :)):))

vjt♥
30-01-2010, 12:34 PM

Chưa chắc đâu cậu à , nghe bon hấn nói có vẻ kô hứg thú lắm ... nản :kotowa:

zX.TT.Xz
30-01-2010, 12:38 PM
... nản :kotowa:

Thế chắc là cậu đi rồi.... ;));))

vjt♥
30-01-2010, 12:47 PM
Thế chắc là cậu đi rồi.... ;));))

Cũng chưa biết được , lớp tớ mà đi thì tớ đi :D

zX.TT.Xz
30-01-2010, 12:50 PM
Cũng chưa biết được , lớp tớ mà đi thì tớ đi :D

8-|8-| .... đểu nhỉ.... :((:((

vjt♥
30-01-2010, 07:57 PM
8-|8-| .... đểu nhỉ.... :((:((

:redface: Đểu bình thường , cái j` thì cũng phải có phong trào chớ , đi 1 mình thì buồn chết :corner:

zX.TT.Xz
30-01-2010, 08:02 PM
:redface: Đểu bình thường , cái j` thì cũng phải có phong trào chớ , đi 1 mình thì buồn chết :corner:
buon` cai' gi`.... co' to' day.... het buon`... kakaka :>:>:>:>:>:>

vjt♥
31-01-2010, 05:57 PM
buon` cai' gi`.... co' to' day.... het buon`... kakaka :>:>:>:>:>:>

Kể như cậu mà chuyển sag lớp tớ thì tớ cũng đi đấy , nhưng mà kô phải , tiếc thật ;))

xacly_123
31-01-2010, 06:00 PM
đúng là một lũ hâm......! hâm nặng
:heheh: Con gái a5 toàn có một lũ..........................! He.!He.!:sleep:

xacly_123
31-01-2010, 06:13 PM
:hahaha:
này,A5 nagỳ trc là lớp XH và là lớp toàn con gái hok....bây h thì thê nào???

Bi0 thì mocf thêm dược hai mống.........! He..! He..! Hàng Hiếm:heheh::love:

Sao lại bảo a yo mình là dở nhẩy . A Thở a nứ có dở mô nào :-/ . Cái con Vịt " chân ngắn bất tài " cứ nói lảm nhảm lung tung , vào báo danh thỳ báo đi . Vớ vẩn lắm nhớ :| :smoking:
Ứ chài ưi , con Trưởng vs con Thở hớn quá đấy nhá >:|
E , tự hào vì đc sinh ra trong 1 lớp toàn tinh tinh xik gái , đầu đàn là mẹ Old Monkey =))
K như bạn Thở vs bạn Trưởng . E , học thường , chơi thường , hớn thường , đến cái tên cũng nói lên mức độ thường " Nguyễn Hồng Nhung " => chỷ là thường dân thôi:sigh:
Đảm bảo vs mọi người , em sẽ thường xuyên post ảnh lên topic để mọi ng` chiêm ngưỡng cái vẻ đẹp thánh thiện , trong sáng . ngoan hiền của gái a5 :heheh:

Bọn này Láo nhờ .....! Tao Là C của Thuận đây bọn mày dám nói xấu V tao sau lưng ak....! Học Sinh thía đá(O.m.Ky_Chồng):heheh:

zX.TT.Xz
31-01-2010, 07:03 PM
Kể như cậu mà chuyển sag lớp tớ thì tớ cũng đi đấy , nhưng mà kô phải , tiếc thật ;))

.... uầy ơi.... lớp cậu có 2 thiên thần rồi còn gì... :)):))... thôi để nam tôm... ;));))

Leovsmoon
31-01-2010, 07:15 PM
.... uầy ơi.... lớp cậu có 2 thiên thần rồi còn gì... :)):))... thôi để nam tôm... ;));))

Giỏi thì qua lớp tớ đi Tu Ti.... lớp tớ cũng có mỗi 2 mống. Nhưng tiếc là 50% ở quê lên, 40% thiếu sôi nổi, còn có 10% con gái là năng động. Buồn chi mà buồn. Tết này sẽ ra sao !!!! :freeze:

zX.TT.Xz
31-01-2010, 07:35 PM
Giỏi thì qua lớp tớ đi Tu Ti.... lớp tớ cũng có mỗi 2 mống. Nhưng tiếc là 50% ở quê lên, 40% thiếu sôi nổi, còn có 10% con gái là năng động. Buồn chi mà buồn. Tết này sẽ ra sao !!!! :freeze:

.... tớ sang lớp cậu thì tớ làm gì... :hmm::hmm:... bị bắt nạt à... :demoralize:

Tit yêu
31-01-2010, 10:28 PM

ai ếk,tát cho vẹp mỏ ra h,láo nháo,vào đây mà chê gái a5 àh,đc như thế đy,đc là cái lũ.........đy
Cẩn thận ra đường a5 úp cho trận h đá

vjt♥
01-02-2010, 06:58 AM

Thiên thần .... OMK :ock:, nhưng mà kô = cậu , bọn tớ thì kô thík hàng hiếm , bọn tớ thík hàng mới cơ ;))

:aie: Này , cô kia đừng dụ dỗ bạn ấy thế chứ , lớp tớ chấm trc' rồi cơ mà =))

Leovsmoon
01-02-2010, 06:23 PM
Thiên thần .... OMK :ock:, nhưng mà kô = cậu , bọn tớ thì kô thík hàng hiếm , bọn tớ thík hàng mới cơ ;))

:aie: Này , cô kia đừng dụ dỗ bạn ấy thế chứ , lớp tớ chấm trc' rồi cơ mà =))

Nói thế thôi chứ tớ đây chả thèm.......... Cho kẹo tớ tớ ăn xong đưa cho cái vỏ đuổi về quê ấy........... Cho bạn TT ở lại với các cậu.Ai cho sang mà sang !!!! ^^
Na na sắp Tết rồi ! >.<

zX.TT.Xz
01-02-2010, 08:00 PM
Tớ xin về lớp cậu... để rồi sau này cũng thành hàng secondhand giống hai thằng kia mà.... điên à... :((:((:((:((.... dù sao cũng rất mong các cậu mùng 4 tham gia đi off với bọn tớ.... chắc chắn có nhiều thú vị.... ;));));))

Nói thế thôi chứ tớ đây chả thèm.......... Cho kẹo tớ tớ ăn xong đưa cho cái vỏ đuổi về quê ấy........... Cho bạn TT ở lại với các cậu.Ai cho sang mà sang !!!! ^^
Na na sắp Tết rồi ! >.<

.... nói thế thì mình là vỏ kẹo rồi... haizzzzzzzzzzzzzzzzzz

By-a5
02-02-2010, 04:06 PM
@ Vịt : chém quá thôi vịt rồ ơi :))
Mùng 4 lớp mình đi chơi rồu còn chi , đâu có đi off forum đâu , lớp mình hình như là k đc mống nào đi cả :)

By-a5
02-02-2010, 04:10 PM

Láo thật , nhảm thật , biết chi về a5 mà lớn họng thế , ăn nói cẩn thận nhớ " tụt quần .... " h , thích k :| :dummy:

ai ếk,tát cho vẹp mỏ ra h,láo nháo,vào đây mà chê gái a5 àh,đc như thế đy,đc là cái lũ.........đy
Cẩn thận ra đường a5 úp cho trận h đá

Oánh chết cha nó đi Thở ạ :|,
hơi bị bức xúc đấy ><:refused:

vjt♥
02-02-2010, 06:05 PM
Tớ xin về lớp cậu... để rồi sau này cũng thành hàng secondhand giống hai thằng kia mà.... điên à... :((:((:((:((.... dù sao cũng rất mong các cậu mùng 4 tham gia đi off với bọn tớ.... chắc chắn có nhiều thú vị.... ;));));))

J` chứ , lớp tớ mà jã man thế à , ít ra thì cậu chị thành girl kô 1 chút jấu vết thôi :XD:

@ Vịt : chém quá thôi vịt rồ ơi :))
Mùng 4 lớp mình đi chơi rồu còn chi , đâu có đi off forum đâu , lớp mình hình như là k đc mống nào đi cả :)

Hờ hờ , chủ yếu là nói thế cho mọi người có khí thôi , chứ nói là kô đi luôn lại hết chuyện để nói :))

zX.TT.Xz
02-02-2010, 07:44 PM
.... mùng 4 mà không có A5.... vậy là năm nay mình thất nghiệp nặng nề rồi.... trời ới..... :corner::corner: ....

zX.TT.Xz
02-02-2010, 07:45 PM
... èo ơi.... trả trách chuyện thằng hoàng anh bị girl A5 "xơi đến tận cùng ngõ ngách ".... là có thật... :-ss:-ss:-ss

Tit yêu
02-02-2010, 08:02 PM
... èo ơi.... trả trách chuyện thằng hoàng anh bị girl A5 "xơi đến tận cùng ngõ ngách ".... là có thật... :-ss:-ss:-ss

.................thật chứ đùa...............:dummy::dummy::dummy::dummy::d ummy:

Tit yêu
02-02-2010, 08:04 PM
.... mùng 4 mà không có A5.... vậy là năm nay mình thất nghiệp nặng nề rồi.... trời ới..... :corner::corner: ....

Cậu làm nghề j mà thất nghiệp thía?:phew::phew::duno::duno::fullup::fullup::ful lup::fullup:

zX.TT.Xz
02-02-2010, 08:07 PM
Cậu làm nghề j mà thất nghiệp thía?:phew::phew::duno::duno::fullup::fullup::ful lup::fullup:

... tớ á... không mời được các bạn A5 tham gia buổi off lần này.... là thấp nghiệp đầu năm rồi còn gì nữa... :)):)):))

zX.TT.Xz
02-02-2010, 08:09 PM
.................thật chứ đùa...............:dummy::dummy::dummy::dummy::d ummy:

.... heeeeeeeeee.... nhưng mà thằng hoàng anh nó nói một aau.... khiến tớ cũng rất muốn bị đánh giống nó... :)):)):))

Tit yêu
02-02-2010, 08:12 PM
... tớ á... không mời được các bạn A5 tham gia buổi off lần này.... là thấp nghiệp đầu năm rồi còn gì nữa... :)):)):))

Ối dồi cậu cứ lo,còn nhiều dịp mà.
Chiều nay A5 thì hát,hok sang mà xem=))=))

Tit yêu
02-02-2010, 08:15 PM
.... heeeeeeeeee.... nhưng mà thằng hoàng anh nó nói một aau.... khiến tớ cũng rất muốn bị đánh giống nó... :)):)):))

Nghe mồm nó có mà bán nhà bạn ơi
Cho cũng hok dám MÓ>>>>>>>>>=))=))

zX.TT.Xz
02-02-2010, 08:19 PM
Ối dồi cậu cứ lo,còn nhiều dịp mà.
Chiều nay A5 thì hát,hok sang mà xem=))=))

....Hả...!!!! Thi hát cái gì kia... :refused::refused:

Tit yêu
02-02-2010, 08:22 PM
....Hả...!!!! Thi hát cái gì kia... :refused::refused:

=))=))học hướng nghiệp ếk,cô Thuận dạy,thi hát ếk,bạn Nga hát hay thôi zồi
Hok đc xem,phí=))=))

By-a5
03-02-2010, 09:03 PM
J` chứ , lớp tớ mà jã man thế à , ít ra thì cậu chị thành girl kô 1 chút jấu vết thôi :XD:

Hờ hờ , chủ yếu là nói thế cho mọi người có khí thôi , chứ nói là kô đi luôn lại hết chuyện để nói :))

ứ chà , gớm mặt :)) . Câu view cho topic à :)) . Nói thế đến lúc k đi mọi ng` lại hụt hứng :yawn:
:sigh:
=))=))học hướng nghiệp ếk,cô Thuận dạy,thi hát ếk,bạn Nga hát hay thôi zồi
Hok đc xem,phí=))=))

hớ hớ , phí của thật đếy .:sigh:
Nga hát rõ hay mà bạn Tiến Tùng k đc nghe . tiếc quá nhẩy :aah:

Leovsmoon
03-02-2010, 11:31 PM
Mọi người đang sa vào spam trong topic này. Đây là topic ảnh A5 nên mọi người chú ý tránh đem chuyện ra t8m nhé, nếu không buộc lòng tớ phải close topic đấy. Thanks

zX.TT.Xz
04-02-2010, 07:56 PM
ứ chà , gớm mặt :)) . Câu view cho topic à :)) . Nói thế đến lúc k đi mọi ng` lại hụt hứng :yawn:

.... uầy by ơi... đã thỏa thuận là hok ghép tớ với bạn nga nữa mà... :refused::refused::refused:

Leovsmoon
04-02-2010, 10:29 PM

Kệ hấn By ợ, cứ nả đi, cái tội hay trêu gái xử đi cho bõ ghét.......

Mr.BEO
04-02-2010, 10:51 PM

ui za đụng chạm đến hằng nhà ta rùi nè
bênh thì cứ bênh đi việc gì phải dối lòng thế chớ =))

zX.TT.Xz
06-02-2010, 11:29 AM

.... ế... có trêu gái bao h đâu... :^o^::^o^:... bạn by... kìa.... nói đỡ cho tớ... hê hê hê hê...!!!!

ui za đụng chạm đến hằng nhà ta rùi nè
bênh thì cứ bênh đi việc gì phải dối lòng thế chớ =))

.... Cha mi... sao mi cứ thêm dầu vào lửa thế hả cái thằng beo kia... :angry::angry:

By-a5
06-02-2010, 08:11 PM
.... ế... có trêu gái bao h đâu... :^o^::^o^:... bạn by... kìa.... nói đỡ cho tớ... hê hê hê hê...!!!!

.... Cha mi... sao mi cứ thêm dầu vào lửa thế hả cái thằng beo kia... :angry::angry:

Hơ hớ , sao t' lại fải nói đỡ cho cậu nhờ , T' là con ng` chân thật và chỷ biết nói sự thật thôi =)) .
Thôi thỳ nể tình chúng ta cũng có quan hệ bạn bè , t' sẽ chịu khó nhận hối lộ cụa cậu zồi sẽ nói đỡ cho cậu ok :)):chuckle:

Hehe :dummy:ừ nả cho chết thỳ thôi =))=))=))=)):dummy: .:angry:

Ốc...
10-02-2010, 10:57 AM
http://i426.photobucket.com/albums/pp347/emchuacoox/bogjpgbmp.png
ôy kái tay tôi:stress: kôg ngồi kả tối k pk kó đc pọn nó cho kái rỳ k nữa
lớp em đấy n* chưa hết đâu ;)) hôm nào chụp đủ kả lớp lại post tiếp ạk :x[/QUOTE]

Ui ! Anh yêu nhất pix này =))
đẹp thế ;))

zX.TT.Xz
10-02-2010, 11:01 AM
....Hình như anh chảy máu mũi rồi kìa.... mau đến phòng y tế gần nhất để nhận được sự chăm sóc của các bác sĩ đi.... :)):))

bỐng
10-02-2010, 10:55 PM

ckýnk vỳ kái kâu đấy nên nó pỵ lôi vào lớp tớ ăn thêm trận nữa vs pỵ bắt sr đấy :hahaha:
đó gọy là fần thưởg ngoài lề cko ng` kực kỳ may mắn:chuckle:
kậu thấy tn :chuckle:
@ Ốc : qan trọg là ng` mẫu đẹp =)) nkở ank nkở :))
đẹp mà bú xuôg tkế àk :-w

zX.TT.Xz
12-02-2010, 07:18 AM
ckýnk vỳ kái kâu đấy nên nó pỵ lôi vào lớp tớ ăn thêm trận nữa vs pỵ bắt sr đấy
đó gọy là fần thưởg ngoài lề cko ng` kực kỳ may mắn
kậu thấy tn
.... oài cái thằng hoàng anh... sao cái vụ này hok thấy nó nói cái gì cả.... làm mình cũng đang có ý định thử cảm giác mạnh.... hê hê hê:can'tbe:

Hơ hớ , sao t' lại fải nói đỡ cho cậu nhờ , T' là con ng` chân thật và chỷ biết nói sự thật thôi =)) .
Thôi thỳ nể tình chúng ta cũng có quan hệ bạn bè , t' sẽ chịu khó nhận hối lộ cụa cậu zồi sẽ nói đỡ cho cậu ok :)):chuckle:

Hehe :dummy:ừ nả cho chết thỳ thôi =))=))=))=)):dummy: .:angry:

... ơ mà điên nhỉ... tự nhiên mình chả có tội gì cũng đi lao vào cho mấy người sử..... :@_@::@_@:

U-Kwon
12-02-2010, 06:46 PM
Công nhận girl xấu đều :hahaha: nhìn chả e nào nên hồn cả :-"

By-a5
12-02-2010, 07:48 PM
.... oài cái thằng hoàng anh... sao cái vụ này hok thấy nó nói cái gì cả.... làm mình cũng đang có ý định thử cảm giác mạnh.... hê hê hê:can'tbe:

... ơ mà điên nhỉ... tự nhiên mình chả có tội gì cũng đi lao vào cho mấy người sử..... :@_@::@_@:

Tại cậu lao vào đấy chứ , do cậu cả mà trách ai , cái sự đời hóng hớt mà:)):sigh:

Tit yêu
14-02-2010, 05:48 PM
Công nhận girl xấu đều :hahaha: nhìn chả e nào nên hồn cả :-"

Vâng,lớp em chỉ có thế thôi,cám ơn anh vì lời khen ạk
((ta mà bik lớp nào ta gọi hội A5 lên móc mắt bắn bi))

bỐng
18-02-2010, 03:33 PM

nkư kậu tkỳ kậu kó nói k :)) lại kứ fải tkắc mắc
đẹp lăm đấy mà nói :-j

tuncung
20-02-2010, 05:30 PM
Không đỡ được em nào cả .........................................:stress:

hoang0108
25-03-2010, 06:18 PM
a5 so hot. ^^.Công nhận tinh thần tập thể của a5 thật là cao ^^, a5 đánh cầu lông giỏi lắm. Lớp a ko đánh lại được. Hix. Nhưng mà đừng nói lớp a chơi bẩn nhá. Con bạn a nó bị bệnh tim nên run có đánh được đâu mà. Huhu T_T:can'tbe:

_Lisu_Lilo_
25-03-2010, 06:28 PM
ui hôm nay rất là ấn tượng vs lớp A5.. biết vì sao không....vì cái khảu hiệu nghe đoàn kết lắm...hay lắm....nhưng buông cười nhất là chị thấy có mấy em..." lại cổ vũ cho lớp C10 đi nhanh lên"...."làm gì"..."lớp đấy có nhiều anh đẹp trai lắm"....nhưng mà các em ơi....lúc đấy là đội nữ của C10 kéo co chứ có phải đội nam đâu ...:hahaha:

By-a5
26-03-2010, 03:28 PM
ui hôm nay rất là ấn tượng vs lớp A5.. biết vì sao không....vì cái khảu hiệu nghe đoàn kết lắm...hay lắm....nhưng buông cười nhất là chị thấy có mấy em..." lại cổ vũ cho lớp C10 đi nhanh lên"...."làm gì"..."lớp đấy có nhiều anh đẹp trai lắm"....nhưng mà các em ơi....lúc đấy là đội nữ của C10 kéo co chứ có phải đội nam đâu ...:hahaha:

Cổ vũ đội kéo co nữ để gây ấn tượng vs các a nam =)) :sparkling:. Chứ cổ vũ cho nam thỳ bọn nó lại cảo là " đú " . :picknose:
:duno:Chie^u thuc' c?A daz' ch.i a.k :))

vjt♥
27-03-2010, 08:26 PM
Cổ vũ đội kéo co nữ để gây ấn tượng vs các a nam =)) :sparkling:. Chứ cổ vũ cho nam thỳ bọn nó lại cảo là " đú " . :picknose:
:duno:Chie^u thuc' c?A daz' ch.i a.k :))

Thật thế à ...
Tau ngây thơ chỉ biết cổ vũ thôi , kô ngờ đấy :))

bỐng
27-03-2010, 10:14 PM
B1 thy kầu lôg nữ A5 cổ vũ vỳ B1 kó ank đẹp trai =))
và kâu kổ vũ đại loại nkư kiểu " ANK ĐẸP TRAI CỐ LÊN " =))
mặc dù ank ý chả thy kái đếk rỳ =))

By-a5
27-03-2010, 11:06 PM
Thật thế à ...
Tau ngây thơ chỉ biết cổ vũ thôi , kô ngờ đấy :))

Có thật là bạn ngây thơ k biết j thật k đếy , t' thấy bạn hô cái khẩu hiệu " ANH ĐẸP TRAI CỐ LÊN " to nhất mà . Bản chất thế nào nta biết cả , lấp liếm làm j:yawn:

teddy_bear_2810
28-03-2010, 09:16 AM
A5 là lớp mặc đồng phục ak :hmm:, chơi bời kinh nhở :duno:
năm ngoái b10 cũng may đòng phục daz
hình như cái anh đẹp zai của các em là cái thằng đội mũ vàng đúng k :proud:

vjt♥
28-03-2010, 11:07 AM
Có thật là bạn ngây thơ k biết j thật k đếy , t' thấy bạn hô cái khẩu hiệu " ANH ĐẸP TRAI CỐ LÊN " to nhất mà . Bản chất thế nào nta biết cả , lấp liếm làm j:yawn:

Này , xin lỗi tình yêu đi nhá , nta hô câu đó hồi nào á :hmm:, taz chỉ hô là : Anh đội mũ vàng cố lên thôi :heheh:

Đúng rồi đá anh ạ :picknose: nhưg vẫn còn đag tranh cãi là anh mũ đỏ hay anh mũ vàng đẹp trai hơn :heheh:

By-a5
28-03-2010, 11:12 AM

Chơi bời j đâu , trào lưu cả ấy àm , khối 10 đâu chỷ có mk lớp e may :duno:
Chuẩn đếy , cái a đội mũ vàng ế , nhưng b1 còn 1 a nữa đẹp trai hơn :whistle:
:darling:A đội mũ vàng da trắng nhìn babie thôu

bỐng
28-03-2010, 11:15 AM
kái ank đẹp trai thứ 2 đag đc bàn tới ở đây là kái ank nhỳn na ná kái ank đội mũ vàg đấy
chỷ là k trắg = nhưg nhỳn đàn ông hơn
hỳnk như là đóg vua trog Tấm Cám thời hiện đại kủa B1 thỳ fải
nhể By nhể ;))

By-a5
28-03-2010, 11:21 AM
Này , xin lỗi tình yêu đi nhá , nta hô câu đó hồi nào á :hmm:, taz chỉ hô là : Anh đội mũ vàng cố lên thôi :heheh:

Đúng rồi đá anh ạ :picknose: nhưg vẫn còn đag tranh cãi là anh mũ đỏ hay anh mũ vàng đẹp trai hơn :heheh:

Ừ rồi chấp nhận , mk chỷ hô " A ĐỘI MŨ VÀNG CỐ LÊN " thôi , nhưng mà khổ nỗi , a nứ có thy thố đếck j đâu , lớp mk hô như thế k đúng tâm đ? j cả :picknose:. Đáng lẽ phải " B1 CUẢ A ĐỘI MŨ VÀNG CỐ LÊN ":heheh:
Cái a kia nhìn men hơn là a đội mũ vàng nhờ , nhưng mà nchung thỳ cả 2 a đều chuẩn :proud:. Lớp mk "2 CON CHIM LẠC GIỮA ĐÀN BƯỚM " là cấm kị , k đc đòi hỏi nhiều và thái quá

kái ank đẹp trai thứ 2 đag đc bàn tới ở đây là kái ank nhỳn na ná kái ank đội mũ vàg đấy
chỷ là k trắg = nhưg nhỳn đàn ông hơn
hỳnk như là đóg vua trog Tấm Cám thời hiện đại kủa B1 thỳ fải
nhể By nhể ;))

Đúng đớ , đúng đớ :)) . Nhưng mà nhìn a nứ chất men hơn cái a kia ,mà 2 a lớp b1 ni đc cái mặt thôu , dáng k chuẩn , k ngon :yawn: , gầy quá

bỐng
28-03-2010, 11:26 AM
ờ thỳ đc kái mặt chứ kòn ngoài ra chả chấm đc rỳ :))
gầy lại lùn chứ :))
chắc k kó suất kủa mk` r` :-< chẹp :< kao qá kũg khổ :(

By-a5
28-03-2010, 11:35 AM
ờ thỳ đc kái mặt chứ kòn ngoài ra chả chấm đc rỳ :))
gầy lại lùn chứ :))
chắc k kó suất kủa mk` r` :-< chẹp :< kao qá kũg khổ :(

Bống nhiều rồi , để lại cho bạn bè còn nhấm nháp vs nữa chứ :proud:

By-a5
28-03-2010, 11:40 AM
Không đỡ được em nào cả .........................................:stress:

A5 nặng ký lăm s, mk a đỡ sao nổi , nhìn cái ava gầy còm ốm yếu thế mà :proud:

vjt♥
28-03-2010, 12:23 PM
Phượng lùn
Phương Anh
Tít yêu