PDA

View Full Version : [09-12] A5 nào!SO HOT!SO HOT!

Trang : 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11 12 13 14

Tit yêu
11-04-2010, 11:19 AM
Đây là topic A5,đề nghị hok lạc đề nhé;))
:refused::refused::refused:

Tit yêu
11-04-2010, 11:20 AM
Nghe nói năm sau mặc đồng fục váy:-sskinh:-ss
Thía nàh lớp mềnh lại đc dịp post ảnh đú đửn rồi;));))

Mr.BEO
11-04-2010, 11:29 AM
Nghe nói năm sau mặc đồng fục váy:-sskinh:-ss
Thía nàh lớp mềnh lại đc dịp post ảnh đú đửn rồi;));))

váy :chuckle:

mà nghe thông tin này ở đâu vậy :love:

Tit yêu
11-04-2010, 11:32 AM
váy :chuckle:

mà nghe thông tin này ở đâu vậy :love:

Thấy mấy bạn A2 bảo cô giáo chủ nhiệm lớp nứ nói zứa
Cầu trời là tin vịt:amitabha:

Mr.BEO
11-04-2010, 11:49 AM
Thấy mấy bạn A2 bảo cô giáo chủ nhiệm lớp nứ nói zứa
Cầu trời là tin vịt:amitabha:

mong là thật :blush:

By-a5
11-04-2010, 12:31 PM
@ big love : Mong là thật thì cậu đc j` à :)) =)) . Gái chân thon thời này hiếm lắm , àm bh' mặc váy thỳ cũng mặc quần tất , đếk xem đc j đâu =)) :)) . Mong mỏi nỗi j
@ Thở : Úi xồi , tin vịt cả mớ ếk mà . Đừng có tin

vjt♥
11-04-2010, 12:50 PM
Ứ chà, nếu mặc váy thì chỉ có con ML vs thằng Thắg sướng thôi =))

vjt♥
11-04-2010, 12:52 PM
Đây là topic A5,đề nghị hok lạc đề nhé;))
:refused::refused::refused:

Ờ ờ,thế là kô tốt,nhưg mấy chuyện lạc đề hay lắm mình ợ ;))

By-a5
11-04-2010, 12:53 PM
Giết tôi đi, sao lại có ảnh của mình ở đây, lại cái thằng Lâm súc rồi :@_@::@_@:. Bị sỉ nhục toàn phần :corner::corner:

ớ tề , sao bức xúc thế a , có j thỳ giải quyết nội bộ thôi nhá =)) . Ảnh đẹp mà :)) , tuyệt thế giai nhân thỳ p? cho n# chiêm ngưỡng chứ , ỉm tẩy thế là k đc đâu ;)) ;;))

Mr.BEO
11-04-2010, 01:07 PM
@ big love : Mong là thật thì cậu đc j` à :)) =)) . Gái chân thon thời này hiếm lắm , àm bh' mặc váy thỳ cũng mặc quần tất , đếk xem đc j đâu =)) :)) . Mong mỏi nỗi j

:whistle: hiện tại thì chưa có thông tin gì cụ thể cũng chưa dám mong gì
nhưng tương lai khi đã có thông tin chính thức thì việc xem được gì hay ko lại là chuyện khác cấm sao được
cũng phải có niềm tin chứ :falldown:

bỐng
11-04-2010, 01:10 PM
âaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
mặc váy vs khổ chứ
làm sao mà em kó thể chạy nhảy như bt đc :((
mà nếu mặc váy ngắn trên đầu gối thỳ đánh nkau vs pọn hấn kiểu chy :((

bỐng
11-04-2010, 01:12 PM
2pic a5 mà mấy kái ank a1 kia spam nhiệt tỳnk tkế nhể :-w mà toàn chuyện ngoài lề chứ
đã spam thỳ fải spam nội dug 2pic :-w

Mr.BEO
11-04-2010, 01:22 PM
âaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
mặc váy vs khổ chứ
làm sao mà em kó thể chạy nhảy như bt đc :((
mà nếu mặc váy ngắn trên đầu gối thỳ đánh nkau vs pọn hấn kiểu chy :((

cứ tự nhiên cho bọn kon trai nó hưởng thôi ;))

bỐng
11-04-2010, 01:45 PM
cứ tự nhiên cho bọn kon trai nó hưởng thôi ;))

=)) lại còn cả cái vụ trg` đào đc mấy đứa trog ság nữa chứ =))
nghĩ đến lại thấy rùg mình :-ss

Mr.BEO
11-04-2010, 01:48 PM
=)) lại còn cả cái vụ trg` đào đc mấy đứa trog ság nữa chứ =))
nghĩ đến lại thấy rùg mình :-ss

Mấy đứa trong sáng là sao ko hỉu hic

bỐng
11-04-2010, 01:55 PM
Mấy đứa trong sáng là sao ko hỉu hic

ôi xồi :-j lại còn k hiểu cái rì nữa chứ
cậu có thể đc liệt kê vào danh sách nhữg ng` k trog ság của ddt đấy :empty:
con gái mà mặc váy trai lại có lắm trò hay :whaat:

Tester_B1
11-04-2010, 02:21 PM
ớ tề , sao bức xúc thế a , có j thỳ giải quyết nội bộ thôi nhá =)) . Ảnh đẹp mà :)) , tuyệt thế giai nhân thỳ p? cho n# chiêm ngưỡng chứ , ỉm tẩy thế là k đc đâu ;)) ;;))

Sặc, uất thôi, sao phải xoắn, anh thì không có ý kiến gì đâu, nhưng nó lấy ảnh post mà không nói nhau một tiếng :(

By-a5
12-04-2010, 12:41 PM
@ atdepzai : có uất thì cũng post r` , làm j đc nữa =)) . A có ảnh cái a nứ k , post lên đi =)) TRả đũa =))
@ Bống : mấy a nư là dân b1 chứ có p? a1 đâu :D
@ Thở : thôi , kệ đi , có spam thỳ pix mk mới tăng view mà , nói cũng có đc đâu :)) :))
@ Vịt : Ớ xời , các a nứ toàn bàn chuyện trai đẹp , Vịt ta hào hứng phết :)) =))

By-a5
12-04-2010, 12:50 PM
@ Bống : bống có vẻ thạo mấy trò hay của con trai phết nhỷ =)), Từng trải à ;))
@ big love : cũng chỷ là nói thế thôi , niềm tin n` quá thì thất vọng nặng nề đấy :|
mà nhìn cái mặt cậu dâm dê thế kia thỳ bọn con gái nhìn thấy đã p? đề phòng r` , ai nhìn đc chứ , riêng cậu chắc chắn là k nhìn đc j đâu =))

vjt♥
12-04-2010, 01:01 PM
Hứng chứ sao lại kô,toàn chuyện hay kô à nha =))=))=))

By-a5
12-04-2010, 01:10 PM
@ Vịt : toàn chuyện cụa các a đẹp trai răng k hay cho đc =)) :)) .

ܓܨOrion.p0n
12-04-2010, 01:13 PM
Sặc, uất thôi, sao phải xoắn, anh thì không có ý kiến gì đâu, nhưng nó lấy ảnh post mà không nói nhau một tiếng :(

:hahaha::hahaha: tau đùa đó, lúc tau chọc mi xong tau mới post đấy chớ! Thick thì cứ post ảnh tau lên, tau chả ngại mấy trò đó đâu :heheh: có điều đừng photoshop như mi là đc :sparkling:

vjt♥
12-04-2010, 01:18 PM
@By:Chứ sao nữa,maz mi thì kô hứng thú à,biết đâu còn thík hơn cả tau ý chứ ;))

Mr.BEO
12-04-2010, 05:19 PM
mà nhìn cái mặt cậu dâm dê thế kia thỳ bọn con gái nhìn thấy đã p? đề phòng r` , ai nhìn đc chứ , riêng cậu chắc chắn là k nhìn đc j đâu =))

ực zi mà bảo zâm
ngây thơ trong sáng thế này mà bảo là zâm ah ;))

ai cần nhìn đâu mà bảo ko nhìn được zì =))

zX.TT.Xz
12-04-2010, 05:33 PM
..... =))=)).... chết thằng beo zồi nhá... để ngay mấy bạn A5 bình phầm thế lày... mày ế vợ rồi ku ơi... =))=))

Mr.BEO
12-04-2010, 05:38 PM
..... =))=)).... chết thằng beo zồi nhá... để ngay mấy bạn A5 bình phầm thế lày... mày ế vợ rồi ku ơi... =))=))

chậc tí tuổi vợ mới chả con
thôi lo mà học đi :smoking:

nói mà ngượng wa'

By-a5
12-04-2010, 10:11 PM
@ vịt : t có bảo t k hứng đâu =)) . k hứng hơi phí :)) =))
@ orion.pon : sợ photoshop nhìn mất chất à a :)) . post ảnh a lên chiếm ngưỡng cái nào =)) :)) . Tự tin quá

By-a5
12-04-2010, 10:16 PM
@ TT : haha , bạn nứ k cần a5 bình phẩm thỳ cũng ế vợ r` , nhìn cái mặt dâm đãng thế kia - ng` to thế ấy thỳ ai dám lấy nữa tê chứ nợ =)) :))
@ biglove : nói như kiểu cậu trong sáng , minh bạch lắm ế . Óc cậu trắng hơn tờ giấy than =)) :)) .

Mr.BEO
12-04-2010, 11:39 PM
@ TT : haha , bạn nứ k cần a5 bình phẩm thỳ cũng ế vợ r` , nhìn cái mặt dâm đãng thế kia - ng` to thế ấy thỳ ai dám lấy nữa tê chứ nợ =)) :))
@ biglove : nói như kiểu cậu trong sáng , minh bạch lắm ế . Óc cậu trắng hơn tờ giấy than =)) :)) .

=)) trông thế này mà dám bảo dâm ;))
mà thời nay ai còn lo ế vợ nữa =))

zX.TT.Xz
13-04-2010, 12:43 PM
... đúng oài beo hok lo ế vợ nữa... " người nào của nấy mà "... by nhờ.... =))=))

By-a5
13-04-2010, 12:54 PM
@ big love : nhÌn cÁi mẶt thẾ kiA , aI k bẢo dÂm mỚi lÀ lẠ đỚ a.K ;)) ;))
@ TT : Ừ , tẦm cỠ nhƯ bẠn BEO thỲ đà cÓ hOt gIrl a5 r` , lO j` cÁi khOản ếK vỢ nỮa . 2 tAy ôM 2 e =)) , phẢi Huyền Mi , trái Hải Mi =)) :)) . Cái cuỘc đỜi nt lÀ sG' nhẤt r` cÒn chI nỮa

zX.TT.Xz
13-04-2010, 01:14 PM
... ứ chà ưi... =))=))... huyền mi với hải mi.... her her... thằng beo quá sướng còn zề..... =))=))

By-a5
13-04-2010, 03:18 PM
@ TT : quá sướng chứ lại còn =)) . nÓi thế thôi chứ , chã có nhẽ =)) :)) 2 tay ôm 2 hot girl của lớp t' thật =)) . Bất công bằng quá , nên nhường cho bạn TT 1 em

zX.TT.Xz
13-04-2010, 03:22 PM
.... hở... by bị hâm à... của anh em.... hok đc can dự.......... @@

Tit yêu
13-04-2010, 03:46 PM
@by:oài oài,fải nói rõ là ver.1 đấy nhá((nhầm sang ver.2 thì chết ta))=))
@Ất:nhất ban nhá=))=))nhiều người mong mà ứ đc đá=))=))

By-a5
13-04-2010, 03:53 PM
@ TT : thỲ t' cŨng chỶ lÀ nÓi thẾ thÔi , chỨ bẠn BEO cÓ chiA đÔi xẺ nửA chO cẬu k thỲ tuỲ bẠn nỨ chỨ :))
@ thỞ : ver 1 hay ver 2 thỳ nta nhìn p? tự biết chứ , đẳng cấp và độ hOt # nhau mà . Lo j hẢ thỞ =))

Tit yêu
13-04-2010, 04:58 PM
@ TT : thỲ t' cŨng chỶ lÀ nÓi thẾ thÔi , chỨ bẠn BEO cÓ chiA đÔi xẺ nửA chO cẬu k thỲ tuỲ bẠn nỨ chỨ :))
@ thỞ : ver 1 hay ver 2 thỳ nta nhìn p? tự biết chứ , đẳng cấp và độ hOt # nhau mà . Lo j hẢ thỞ =))

Ối zồi ôi,cơ mà nhiều bạn bị bệnh MLNC By yo của ta ạk,cứ nói thẳng cho chắc chắn,ver.1 not ver.2 nhá
Cơ mà đôh HOT là zăng nứ?:-?ai hot hơn?((dĩ nhiên là ver.2 rồi))=))

By-a5
13-04-2010, 07:30 PM
@ thỞ : No , e nghĩ là ver1 hOt hơn , ver2 chỷ có mỗi trong phạm vi lớp mk vs b1 chứ mấy , đây ver1 có tiếng cả trg` , lan sang trg trãi + lam sơn =)) . Độ hot quá lớn ver2 của Thở răng bị kịp =))
MLNC =)) nói toẹt ra thế mất vui =)) . MLNC thỳ để cho nta đoán

bỐng
13-04-2010, 08:48 PM
@by : k fải từg trải mà đã từg chứg kiến nhữg nạn nhân pỵ hành hug như tkế :)) sợ kực kỳ x_x

By-a5
14-04-2010, 12:15 PM
@ bỐng : nạn nhận là ai á =)) bY quen k ? :)) . P? hỏi thăm xem cái nạn nhân nứ kik nghiệm và cảm xúc ntn khi bị như thế ;));))

vjt♥
14-04-2010, 05:07 PM
Đấy đấy,còn nói cái j` nữa,sướg bỏ xừ còn jar vờ ;))

By-a5
14-04-2010, 05:48 PM
@ vỊt : haha ;;) sao lại k sG' =)) :)) P? giả nai, ngây thơ , ngốc nghêch tý chứ :)) ;)) ;)) .

Mr.BEO
14-04-2010, 10:20 PM
.... hở... by bị hâm à... của anh em.... hok đc can dự.......... @@

có gì đâu anh em mà
anh tặng chú cả đó :love:

Ráng mà chiều các bạn naz :sparkling:

@ by : thank naz nhưng mà thôi thấy thằng tùng vậy thương lắm để nó cả đi :chuckle:

bỐng
15-04-2010, 04:12 PM
@ bỐng : nạn nhận là ai á =)) bY quen k ? :)) . P? hỏi thăm xem cái nạn nhân nứ kik nghiệm và cảm xúc ntn khi bị như thế ;));))

:)) k qen đâu :)) trg` hợp này k mặc váy đồg fục nhưg kũg mặc váy :)) bàn đến đó thôi nhá :))

ljnhbeo_a12
15-04-2010, 04:21 PM
A5 nay cũng có con trai ak:^_^::^_^::^_^::^_^::^_^::^_^::^_^::^_^::^_^::^_ ^:

vjt♥
15-04-2010, 05:06 PM
Có chứ sao kô ạ,A5 là quyết kô chịu thiếu thốn đâu ;))

vjt♥
16-04-2010, 12:50 PM
Tau biết mà,mi chỉ đc cái đó là rõ jỏi thôi,tau thì kô jả vờ đâu,tau thật thà mà :))

thanhkhoeo
16-04-2010, 05:42 PM
Gái A5 nhiều nhưng không xinh. Chỉ có lớp trưởng A5 là còn đỡ, còn đâu xấu hết = nủa Gái A6 là cùng he! he!he! Hè !HÈ

Mr.BEO
16-04-2010, 05:48 PM
Gái A5 nhiều nhưng không xinh.

Chỉ có lớp trưởng A5 là còn đỡ,

còn đâu xấu hết

= nủa Gái A6 là cùng he! he!he! Hè !HÈ

=)) chị em hum nay đi đâu mà để thằng này lộng ngôn thế
Chắc chú lại kết bạn lớp trưởng hả :smoking:

vjt♥
16-04-2010, 06:34 PM
Gái A5 nhiều nhưng không xinh. Chỉ có lớp trưởng A5 là còn đỡ, còn đâu xấu hết = nủa Gái A6 là cùng he! he!he! Hè !HÈ

Bạn chỉ được cái chém thôi,A6 thì sao lên trên đc,chỉ ở dưới chân A5 thôi :dummy:
-----------------------------------------

Gái A5 nhiều nhưng không xinh.

Chỉ có lớp trưởng A5 là còn đỡ,

còn đâu xấu hết

= nủa Gái A6 là cùng he! he!he! Hè !HÈ

=)) chị em hum nay đi đâu mà để thằng này lộng ngôn thế
Chắc chú lại kết bạn lớp trưởng hả :smoking:

Bạn ý muốn giốg bạn Hoàng Anh đây mà,ngôg thật đấy cậu nhờ :sparkling:

Braveheart7472
16-04-2010, 09:05 PM
Đề nghị các bạn chém vừa thôi,:chuckle:lớp mình thiếu gì girl xinh:hahaha:A5 có nhìu girl nên may mắn đc vài em xinh thui:can'tbe:

thanhkhoeo
18-04-2010, 10:08 AM
:dummy::dummy::dummy:không mình nối thật là A5 không thể = A6 về mọi mặt.:dummy::dummy::dummy: Chỉ dc cái trâu vật, to xắc mà thôi Không tiin xuống A6 hỏi tơ nhé:dead::dead::dead:

Tit yêu
18-04-2010, 11:00 AM
:dummy::dummy::dummy:không mình nối thật là A5 không thể = A6 về mọi mặt.:dummy::dummy::dummy: Chỉ dc cái trâu vật, to xắc mà thôi Không tiin xuống A6 hỏi tơ nhé:dead::dead::dead:

Bạn ơi,tớ chưa chê A6 của bạn thì cũng đừng có mà xỉa xói A5 của tớ nhé!nói cho mà bik này,uh thì cứ coi như A5 hok bằng A6(bựa) về mọi mặt đy,thế thử chứng minh coi nào.Tớ nói cho mà bik nhé:
_Về học tập:A6 mang tiếng là lớp tự nhiên đấy,nhưng thử xem số học sinh tiến tiến học kì I có bằng A5 hok.Trong khi A5 là lớp thứ 2(hay thứ 3 j đấy)trong khối có số học sinh tiên tiến cao nhất nhá!lớp bạn hơn lớp tớ kia mà,ít học sinh tiên tiến HƠN chắc=))=))=))
_về nề nếp:đã có tháng nào,trong buổi chào cờ A6 được nêu là một trong những lớp có số điểm cao nhất chứ.Trong khi tháng nào A5 vs A1 cũng đứng nhất!lớp A6 lại hơn A5 rồi,ít điểm HƠN,nề nếp kém HƠN=))=))
_về chơi bời:uh thì cứ cho là lớp tớ hok có girl xinh đy,lớp bạn thì nhiều chắc,đy mà hỏi xem có ai nói thế hok>may ra được vài bạn là cùng.Ảnh A6 chơi bời đâu,post đy kìa,đó mà có cái tinh thần đoàn kết được bằng A5 của tớ đấy,cái kiểu xoắn người khác thì hok ai bằng ếk.TRong khi A5 chưa từng xảy ra vụ đánh nhau xô xát nào thì A6 từ đấu năm đến h đầy ra đấy=>A6 gấu HƠN A5.
Đừng có cãi vs tớ là lớp bạn lo học nhiều mà hok có đy chơi,xem lại phần học tập thì bik nhé!
Còn nhiều mặt nữa tớ chả muốn nói hết ở đây nhưng mà trước khi vào topic lớp tớ chém thì suy nghĩ xem vik j thì hợp lí,j thì hok bạn nhé!đừng để lớp tớ fải kéo xuống A6,to chiện ra thì hok hay!
Có nhiều người ghen tức vs ánh hào quang của A5 nên hay soi mói lung tung,tuy nhiên bọn tớ thế nào thì bọn tớ bik,mọi người đánh giá chứ hok cần bạn nói hẳn ra là "A5 hok bằng A6 về mọi mặt" thế đấu.
Đừng bảo bọn tớ đú đởn,lớp xã hội chỉ bik ăn chơi,làm điệu,đy qua là xì xáo,xem kết quả mà bọn tớ đạt được ấy,nói hok thì hok hay đâu
Từ đó,tớ có thế kết luận rằng:A6 kém HƠN A5(vẫn có chứ HƠN đấy nhé=))=))=)))
@All mems of A5 SO hot:chúng ta thế nào thì chúng ta tự bik,vì chúng ta là A5 mà:):)
THanks tớ đy các bạn!:)):))

Snow
18-04-2010, 11:17 AM
:| Đề nghị không gây war nhé
Đến lúc tôi xử lý thì đừng trách :|

Tit yêu
18-04-2010, 12:13 PM
:| Đề nghị không gây war nhé
Đến lúc tôi xử lý thì đừng trách :|

Em chẳng thèm gây war làm j,tự vệ thôi anh ạk,chẳng lẽ cứ để lớp em bị nói thế àh?ai mà chịu được,nói cho bonj nó bik đừng có đụng đến lớp em,A5 So hot đấy,hok tầm thường đâu

thanhkhoeo
18-04-2010, 01:09 PM
Tuy Thành không phải người học đỉnh ở trong lớp. Nhưng thành nhận lời thách đấu về tẩt cả các môn (kể cả xã hội). Đấu 1 vs 1. Đấu kiến thức.
Â6 tuy không nhiều học sinh tiên tiến nhưng không phải là không có người học ổn VD Vũ Huy . Tùng , Hà. chỉ tội A6 học không đều thôi

bỐng
18-04-2010, 02:03 PM

ôh đkm bạn này là bạn lào mà vlz` thế
em sr 4r cái nhá.A6 thì có cái vẹo rì mà bạn to mồm thế
a6 các bạn hơn a5 bọn tớ đc cái rì
học đã ngu còn nhác,cụ thể thế nào thì tự con mẹ các bạn biết r` nhỉ
gái đc con nào thì đú lòi ra con đó
có chảng hơn là n` con trai n` hơn lớp tớ thôi
mà về nhà lắp gươg trên 4 góc nhà xem các bạn thanh cao mĩ miều hơn ng` # ở chỗ nào mà to cái lỗ mồm thế
a5 đụg vào các lôg chân các bạn chưa mà đkm cứ phải xoắn thế
lớp tớ con gái có xyk hay k thì ko đến lượt các bạn nhận xét đâu nhá
té con mẹ các bạn đi,mấy thằg bựa hãm loz
các bạn tg? mấy đứa con gái lớp các bạn đánh nhau là hay àk,tỏ ra ta đây gấu àk :)) nhảm quá đấy ạk,gấu thời nay đóg chuồg rủ mật hết r` nhá,sắp đến lượt mấy bà gấu lớp các bạn r` đấy
đkm nói ít thế thôi,hiểu đc thì hiểu k thỳ đkm các bạn là mấy con lợn chính gốc r` đấy =))
xyn lỗi 4r vụ này
cứ phải chửi cho chúg nó biết tn chứ k cứ tg? a5 dễ nuốt :))
lần này có bị ban njk thì em cũg chịu
nhưg xyn xem xét rõ ngồn gốc ạk :*

Mr.BEO
18-04-2010, 02:25 PM
Bạn ơi,tớ chưa chê A6 của bạn thì cũng đừng có mà xỉa xói A5 của tớ nhé!nói cho mà bik này,uh thì cứ coi như A5 hok bằng A6(bựa) về mọi mặt đy,thế thử chứng minh coi nào.Tớ nói cho mà bik nhé:
_Về học tập:A6 mang tiếng là lớp tự nhiên đấy,nhưng thử xem số học sinh tiến tiến học kì I có bằng A5 hok.Trong khi A5 là lớp thứ 2(hay thứ 3 j đấy)trong khối có số học sinh tiên tiến cao nhất nhá!lớp bạn hơn lớp tớ kia mà,ít học sinh tiên tiến HƠN chắc=))=))=))
_về nề nếp:đã có tháng nào,trong buổi chào cờ A6 được nêu là một trong những lớp có số điểm cao nhất chứ.Trong khi tháng nào A5 vs A1 cũng đứng nhất!lớp A6 lại hơn A5 rồi,ít điểm HƠN,nề nếp kém HƠN=))=))
_về chơi bời:uh thì cứ cho là lớp tớ hok có girl xinh đy,lớp bạn thì nhiều chắc,đy mà hỏi xem có ai nói thế hok>may ra được vài bạn là cùng.Ảnh A6 chơi bời đâu,post đy kìa,đó mà có cái tinh thần đoàn kết được bằng A5 của tớ đấy,cái kiểu xoắn người khác thì hok ai bằng ếk.TRong khi A5 chưa từng xảy ra vụ đánh nhau xô xát nào thì A6 từ đấu năm đến h đầy ra đấy=>A6 gấu HƠN A5.
Đừng có cãi vs tớ là lớp bạn lo học nhiều mà hok có đy chơi,xem lại phần học tập thì bik nhé!
Còn nhiều mặt nữa tớ chả muốn nói hết ở đây nhưng mà trước khi vào topic lớp tớ chém thì suy nghĩ xem vik j thì hợp lí,j thì hok bạn nhé!đừng để lớp tớ fải kéo xuống A6,to chiện ra thì hok hay!
Có nhiều người ghen tức vs ánh hào quang của A5 nên hay soi mói lung tung,tuy nhiên bọn tớ thế nào thì bọn tớ bik,mọi người đánh giá chứ hok cần bạn nói hẳn ra là "A5 hok bằng A6 về mọi mặt" thế đấu.
Đừng bảo bọn tớ đú đởn,lớp xã hội chỉ bik ăn chơi,làm điệu,đy qua là xì xáo,xem kết quả mà bọn tớ đạt được ấy,nói hok thì hok hay đâu
@All mems of A5 SO hot:chúng ta thế nào thì chúng ta tự bik,vì chúng ta là A5 mà:):)

Đã bảo đừng đụng vào mà có nghe đâu :amitabha:
Dê ơi mj cũng rỗi hơi lắm cơ

-------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

mà về nhà lắp gươg trên 4 góc nhà xem các bạn thanh cao mĩ miều hơn ng` # ở chỗ nào mà to cái lỗ mồm thế
các bạn tg? mấy đứa con gái lớp các bạn đánh nhau là hay àk,tỏ ra ta đây gấu àk :)) nhảm quá đấy ạk,gấu thời nay đóg chuồg rủ mật hết r` nhá,sắp đến lượt mấy bà gấu lớp các bạn r` đấy
đkm nói ít thế thôi,hiểu đc thì hiểu k thỳ đkm các bạn là mấy con lợn chính gốc r` đấy =))
xyn lỗi 4r vụ này
Thật sự bình tĩnh và phải kiềm chế
mj làm thế này thô wa :knife:

Tit yêu
18-04-2010, 05:31 PM

Đã bảo đừng đụng vào mà có nghe đâu :amitabha:
Dê ơi mj cũng rỗi hơi lắm cơ

-------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

xyn lỗi 4r vụ này
Thật sự bình tĩnh và phải kiềm chế
mj làm thế này thô wa :knife:

Lớp tau tau thích làm j chả đc,đụng đến lớp mi xem mi thế nào,ngồi yên nghe chửi àh?chả ai như mi đâu,hok bik j đừng có nói,im đy nghe chưa,đang nóng đá
@bống:tks,bài vik rất truyền cảm,dù bị ban vs mình ta cũng đồng ý,cho bọn nó chừa cái thói xớn xác ra,deck mượn ai đánh giá con người:)yo bống!
Chưa nói đến cái vụ A6 kéo co vs A5 ở vòng loại,chưa kéo dây đã bik là thắng,Thử hỏi xem A6 hơn A5 những j
Học giỏi các môn ák,lớp tự nhiên đấy,uhm thì có chứ lớp tớ thì hok àh?tiếng anh thì có bạn Nga này,.......này:">:">mai này,cún này,trang này.................toán có lệ này,..... này,phương anh,ngận...........văn thì trà my,trang,...............tớ chẳng tiện kể hết thôi.Dù sao thì bạn cũng bỏ cái kiểu vào pic lớp tớ mà chê bai đy nhá

bỐng
18-04-2010, 06:13 PM
@ big love : ôy kậu ơi,thời nay fải tkế,thô nhưg mà thật :-j
chả nói riêg rỳ mk` lớp tớ .....bh lớp kậu thử pỵ hạ xuốg tkế xem.....dám thề là k nóg máu r` nói lại k....qan trọg là ít hay n` thôi.....vs lại tính mỗi ng` jốg nkau....kậu # lớp tớ # ....tkế nhé :*
@týt : yêu mk`,pọn này là fải tkế....nghỹ mk` là ai :))

bỐng
18-04-2010, 06:20 PM
up kái nào
2pic ếk ẩm qá mất thôi :-<
@ vỵt : ;)) a5 kái rỳ kũg kó :)) k n` thỳ ít :"> nhể vỵt nhể :))

thanhkhoeo
18-04-2010, 06:35 PM
em sợ rồi không dám nũa . Còn em là ai Á. nhìn nick thì biết thôi. Em biến đây Bye bye các chị

Mr.BEO
18-04-2010, 06:37 PM
@ big love : ôy kậu ơi,thời nay fải tkế,thô nhưg mà thật :-j
chả nói riêg rỳ mk` lớp tớ .....bh lớp kậu thử pỵ hạ xuốg tkế xem.....dám thề là k nóg máu r` nói lại k....qan trọg là ít hay n` thôi.....vs lại tính mỗi ng` jốg nkau....kậu # lớp tớ # ....tkế nhé :*

:amitabha: thề ko chửi lại nó mà sẽ tìm nói chuyện riêng với nó

Snow
18-04-2010, 07:20 PM
:| Các anh chị không coi lời cảnh báo của tôi ra gì hả ???
Một lần nữa nhắc lại : Nếu còn bất kể 1 bài viết nào về cái vụ đấu đá này thì đừng trách tôi xử lý nặng tay nhé.

vjt♥
18-04-2010, 07:40 PM
:sweat: Sợ thật,mình mới kô lên mạng có 1 ngày mà xảy ra bao nhiêu chuyện .

Mr.BEO
18-04-2010, 07:42 PM
:| Các anh chị không coi lời cảnh báo của tôi ra gì hả ???
Một lần nữa nhắc lại : Nếu còn bất kể 1 bài viết nào về cái vụ đấu đá này thì đừng trách tôi xử lý nặng tay nhé.

Bình tĩnh đi anh :D
chuyển bé không nên xé ra to
Nghe rất giống giọng thầy Văn lúc bắt được mấy thằng trèo tường :amitabha:

vjt♥
18-04-2010, 07:42 PM
Tuy Thành không phải người học đỉnh ở trong lớp. Nhưng thành nhận lời thách đấu về tẩt cả các môn (kể cả xã hội). Đấu 1 vs 1. Đấu kiến thức.

Cái bạn này nữa,sao lại lôi bạn Thành ra đây,thế chẳng lẽ A6 kô còn bạn nào jỏi hơn 1 bạn bị tật à :P

vjt♥
18-04-2010, 07:46 PM
@ vỵt : ;)) a5 kái rỳ kũg kó :)) k n` thỳ ít :"> nhể vỵt nhể :))
ùơ hớ,đúng rồi đá mình ợ,A5 mà thiếu cái j` thì cũng kô hay ;))

Cửng
18-04-2010, 07:46 PM
toàn nam thanh nữ tú bống êi:'']

vjt♥
18-04-2010, 07:49 PM
em sợ rồi không dám nũa . Còn em là ai Á. nhìn nick thì biết thôi. Em biến đây Bye bye các chị

Tớ nói thật đấy,bạn cũng chẳng tốt đâu,lôi bạn bè cùng lớp ra thành trò cười thế mà cũng đc đấy,nếu cảm thấy kô = lòng vs A5 thì .... :warn:

toàn nam thanh nữ tú bống êi:'']

Bạn nào đây maz vào Cửng 1 cái ........... jật hết cả mình :falldown:

Cửng
18-04-2010, 07:54 PM
Bạn nào đây maz vào Cửng 1 cái ........... jật hết cả mình :falldown:

ai ngày mai mới nói nhé

cur_sera
18-04-2010, 10:16 PM
A5 dạo này có gì mới không các em??? Ko biết dạo này Mrs. Thuận có khoẻ không?? Lớp có thêm 2 đồng chí boy vào chắc có vẻ sôi động hơn đấy nhỉ? :D

Tester_B1
18-04-2010, 11:00 PM
Ủa, lớp 10 có em bị tật hả, nghe cái tên Thành quen lắm, hình như lớn tuổi nhất lớp à em :)

Mr.BEO
19-04-2010, 06:12 AM
Ủa, lớp 10 có em bị tật hả, nghe cái tên Thành quen lắm, hình như lớn tuổi nhất lớp à em :)

Trời Thành DJ HOT boy thế mà cũng ko biết ah đại ka =))

ܓܨOrion.p0n
19-04-2010, 08:32 AM
Có phải cái em mà đi khèo khèo hả, tội nghiệp, bị bêh chi mà khổ thế :sparkling:

Tit yêu
19-04-2010, 11:34 AM
A5 dạo này có gì mới không các em??? Ko biết dạo này Mrs. Thuận có khoẻ không?? Lớp có thêm 2 đồng chí boy vào chắc có vẻ sôi động hơn đấy nhỉ? :D

A5 vẫn thế chị ạk,lúc nào mà chả sôi động
Dạo này đang vướng vụ tiến đưa mấy thầy cô thực tập,mai đy vui chơi((ra trò ếk;))))
Cô Thuận vẫn khỏe(hok khỏe thì ai chửi bọn em=)))

vjt♥
19-04-2010, 12:32 PM
Cũng tội nghiệp bình thường thôi ạ,bạn ý dê lắm ếk nhưg đc cái cũng học jỏi nên kô ai nói j` cả thôi,bạn ếk chắc là bị bẩm sinh thôi chứ bệnh tật jầ đâu :)

Mr.BEO
19-04-2010, 02:25 PM
Cũng tội nghiệp bình thường thôi ạ,bạn ý dê lắm ếk nhưg đc cái cũng học jỏi nên kô ai nói j` cả thôi,bạn ếk chắc là bị bẩm sinh thôi chứ bệnh tật jầ đâu :)

Dê công nhận mà lại còn thói cá độ nữa
chả biết sao nó đánh hay ăn lắm
chả bù chò mền :((

ܓܨOrion.p0n
19-04-2010, 03:01 PM
Chà, học giỏi mà dê cơ ah, sau này dễ làm nên cơm cháo lắm đoá :heheh::heheh:

bỐng
19-04-2010, 03:52 PM
chả có kái vẹo rỳ
nói thế thôi,đủ để nta pk a5 tn r` :)) :phew:

bỐng
19-04-2010, 04:00 PM
@ cửg: đú theo fog trào :)) ai cko vào đây
lớp em lại pảo :">

vjt♥
20-04-2010, 12:57 PM
Chà, học giỏi mà dê cơ ah, sau này dễ làm nên cơm cháo lắm đoá :heheh::heheh:

Cơm cháo zề hấn,cấu tạo như thế thì chỉ làm DJ là hợp thôi :knife:

ܓܨOrion.p0n
20-04-2010, 04:13 PM
anh thấy làm hề hay hơn, ko khéo có khi làm vua hề :congratz:

kenzie_a6
20-04-2010, 05:27 PM
lớp a5 chơi hơi bị ác
Hum nay đang ra chơi chả biết đứa nào ra rung cây doạ sâu, làm " vật thể lạ" là mí con sâu nó rơi xuống:swing:, xong rùi đứng cười khoái chí:hahaha:, nản thật. May mà mình hok việc chi:can'tbe:, chỉ có 1 con bị dính vào ngực nhưng đã kịp xin ít vôi để bôi vào( sâu róm dính vô người thì ngứa thôi rồi:aah:).
Yêu cầu lớp cậu thui ngay mấy trò này đi nhá:warn:, nguy hiểm lém:dead:. Lại ảnh hưởng đến người khác nữa:sigh:

ܓܨOrion.p0n
20-04-2010, 05:58 PM
lớp a5 chơi hơi bị ác
Hum nay đang ra chơi chả biết đứa nào ra rung cây doạ sâu, làm " vật thể lạ" là mí con sâu nó rơi xuống:swing:, xong rùi đứng cười khoái chí:hahaha:, nản thật. May mà mình hok việc chi:can'tbe:, chỉ có 1 con bị dính vào ngực nhưng đã kịp xin ít vôi để bôi vào( sâu róm dính vô người thì ngứa thôi rồi:aah:).
Yêu cầu lớp cậu thui ngay mấy trò này đi nhá:warn:, nguy hiểm lém:dead:. Lại ảnh hưởng đến người khác nữa:sigh:

ý, vào ngực cơ ah, nhìn xynk hok :love: em nào thế :brbr::brbr:

vjt♥
20-04-2010, 07:50 PM
Ảnh chia tay các thầy cô thực tập của A5 :D
Đây là địa điểm diễn ra sự kiện trọng đại này :picknose:
Tiếp đó là gươg mặt của một vài ca sĩ tên tuổi ;))
Nhung By _ nhiếp ảnh gia nổi tiếg nhất quả đất :ign:
...
Ảnh chụp vs các thầy cô :P
Lần này thì hết thật rồi,có thể Nhug By sẽ post tiếp :)

ܓܨOrion.p0n
20-04-2010, 07:54 PM
hok hổ danh là girl a5 post tiếp đi vịt :congratz::congratz:

bỐng
20-04-2010, 07:57 PM
lớp a5 chơi hơi bị ác

lớp tớ tkấy sâu toàn lấy gậy chọc vào để trêu nkau mà :)) bnhiêu hôm k sao hnay chắc kái pạn ý lớp kậu gặp hạn r` :))

ܓܨOrion.p0n
20-04-2010, 07:59 PM
còn ảnh hok post tiếp đi em ơi, show đi chớ :heheh: :heheh: :heheh:

bỐng
20-04-2010, 07:59 PM
em k đy :(( tiếc đếk chỵu đc :(( êj trềj êj :(( em mà đy kó fải n` trò hay r` k :((

bỐng
20-04-2010, 08:02 PM
kó 2pic mới kìa
sag đó koi r` km đy ank
km r` thỳ km tiếp ;))

tc.a12
vui thế...;)).....đúg là a5 toàn con gái nên vui...:p...hii....:idea:

ܓܨOrion.p0n
lớp sướng nhỉ, hồi trước bọn anh học với các thầy cô thực tập chỉ liên hoan trên lớp thôi :D

Snow
20-04-2010, 08:11 PM
:-?
ờ hớ vui nhờ
mình thích nghe mấy cô thực tập hát lắm
;)) hay phết.

bỐng
20-04-2010, 08:12 PM
@orion.pon : đẻ sau kó kái hay ở chỗ đó :))
@chuột : vui thỳ chuyển sag mà học,vui lúc chơi thôi chứ gặp fải Thuật monkey thỳ tắt ngóm :-<

___D___T___A10
20-04-2010, 08:21 PM
cậu ơi. cậu post ảnh thì post hết đi... không đang xem mất cả hứng.....
:shy::shy::shy::shy:
:cool::cool:

tc.a12
20-04-2010, 08:31 PM
@orion.pon : đẻ sau kó kái hay ở chỗ đó :))
@chuột : vui thỳ chuyển sag mà học,vui lúc chơi thôi chứ gặp fải Thuật monkey thỳ tắt ngóm :-<

haha...thế chuyển sag liệu có bị bắt nạt k..;;):idea::idea::sigh::sigh:

forever_onelove
20-04-2010, 09:01 PM
lớp Ạ có cái bạn Mỹ Linh đi cái xe đạp màu xanh xanh xinh nhỉ :love:

vjt♥
21-04-2010, 01:03 PM
Post thêm rồi đấy,mọi người vào chém đê ;))

lokiju008
21-04-2010, 02:01 PM
Sao A5 nhiều thầy cô thực tập vậy:ign:Anh nhớ mỗi lớp chỉ có 2 thầy cô thôi mà nhìn trong ảnh sơ sơ cũng 3-4 người rùi:stress: