PDA

View Full Version : không biết chị em phụ nữ4rum mình thích một cơ thể đàn ông như thế nàom

yldamax
13-11-2009, 07:24 PM
không biết chị em phụ nữ4rum mình thích một cơ thể đàn ông như thế nàom::hmm: hôm trước 8 với mâý cô bạn thân thì các cô ấy bảo chỉ thích những anh chàng nguời dây, cao cao, trắng trẻo đẹp trai.Mình vừa xấu vừa béo :falldown::falldown::falldown: buồn ghê.:refused::refused: Hjjhjhj lập top này xem mình còn tí cơ hội nào họk.Ehe:proud::dazzle:

Micyarak.A5
13-11-2009, 07:35 PM
các cô ấy bảo chỉ thích những anh chàng nguời dây, cao cao, trắng trẻo đẹp trai.

;)) ;)) anh ơi, công nhận là chị em nào thì cũng đều mơ mộng "người í" của mình có bo đì kiểu như thế. Nhưng mà lắm khi lại đồ ầm ầm trước những người hoàn toàn đi-ngược-lại-với tiêu chuẩn :D (kinh nghiệm bản thân em đá ;))) Vô tư đi anh ới, thích hay ko còn phụ thuộc vào nhiều yếu tố ;)) Lăn tăn mà làm je`, như em đây, biết con trai chỉ thích con gái dáng chuẩn, chân dài nhưng em vẫn ăn uống ầm ầm dù biết mình thuộc dạng quá ục ịch :D :D

OLSJ13
13-11-2009, 07:48 PM
Lăn tăn mà làm je`, như em đây, biết con trai chỉ thích con gái dáng chuẩn, chân dài nhưng em vẫn ăn uống ầm ầm dù biết mình thuộc dạng quá ục ịch :D :D
chị nói chuẩn ý e qớ=))
hí hí:">ục ịch cũng có cái hay của ục ịch chứ chị nhờ:">
béo tốt cho dễ nuôi:">miễn sau này cứ có ng` vác về là đc:">

em thì ;))

cứ cao khoảng từ 1m7 trở lên là ok:">
nặng khoảng 60kg là vừa=))miễn sao hợp với m` là đc:))
da dẻ trắng nhưng đừg trắg qá mà cũg đừg đen qá=))
nhìn chung;))là khó mà nói trc đc=))

yldamax
13-11-2009, 07:49 PM
em thì ;))

:dead::dead::dead::dead: mình cao `1m8 nặng 105 kg .Đen như trâu. :((( :refused::refused::refused:

OLSJ13
13-11-2009, 07:50 PM
:dead::dead::dead::dead: mình cao `1m8 nặng 105 kg .Đen như trâu. :((( :refused::refused::refused:

anh nói đùa á:-ss
sao lại 105 kg :-ss

yldamax
13-11-2009, 07:58 PM
anh nói đùa á:-ss
sao lại 105 kg :-ss

ĐUà j.105 là 105 chứ sao.:dummy::dummy::dummy: cũng chán lắm rồi huhu :duno::falldown::falldown:

Micyarak.A5
13-11-2009, 08:20 PM
em thì ;))

chết dở, đụng hàng rồi :heheh: quả này khéo mai sau chị em mềnh đánh nhau vì một anh mất ;)) ;))

viethieu1012
13-11-2009, 08:28 PM
aha dáng của chú là thuộc hàng chuẩn rầu o cần chỉnh hehe!!!!!!!!!!!!!!!!!!

kẻ xấu
13-11-2009, 08:31 PM
Ôi trời, muốn có người yêu rồi hay sao :-?
Xấu nhưng biết phấn đấu, thế là đủ rồi.
Lăn tăn làm gì nhỉ :-?
Chúng nó thích người đẹp nhưng thường yêu người xấu, Ông phải vui vì điều đó chứ =))

yldamax
13-11-2009, 08:35 PM
Ôi trời, muốn có người yêu rồi hay sao :-?
Xấu nhưng biết phấn đấu, thế là đủ rồi.
Lăn tăn làm gì nhỉ :-?
Chúng nó thích người đẹp nhưng thường yêu người xấu, Ông phải vui vì điều đó chứ =))

Cảm ơn Vũ nhe:whistle::whistle::whistle::whistle::falldown:: falldown::falldown:

viethieu1012
13-11-2009, 08:36 PM
aha chú cao 1m83 cân nag 87kg số đo 3 vòng là 105, 76, 92 quá chi là đẹp rầu hehe

yldamax
13-11-2009, 08:41 PM
aha chú cao 1m83 cân nag 87kg số đo 3 vòng là 105, 76, 92 quá chi là đẹp rầu hehe

Sai bét.Nói linh ta linh ting vớ va vớ vẩn :dummy::dummy::dummy::dummy::dummy::dummy::dummy:

kẻ xấu
13-11-2009, 08:43 PM
Cảm ơn Vũ nhe:whistle::whistle::whistle::whistle::falldown:: falldown::falldown:

Cần gì cảm ơn !
Thật ra mà nói, trong cuộc đời ko cần nhiều người thích đâu. Nhiều người thích quá đâm ra khó lựa chọn. và lòng tham nổi dậy ... và rồi Lắm mối tối nằm không. Chỉ cần một và một người duy nhất thích mình thôi, lúc đấy hãy cân nhắc xem ... có nên chấp nhận nta hay ko ? Mà đã quyết chấp nhận thì hãy trao cho người ta tất cả những gì mình có và có thể. Nhưng thế là hạnh phúc lắm rồi.
Đẹp á, để làm gì ? Đẹp thì đứng đái ... xấu thì cũng đái đứng ... thế thôi :))

yldamax
13-11-2009, 08:50 PM
Cần gì cảm ơn !
Thật ra mà nói, trong cuộc đời ko cần nhiều người thích đâu. Nhiều người thích quá đâm ra khó lựa chọn. và lòng tham nổi dậy ... và rồi Lắm mối tối nằm không. Chỉ cần một và một người duy nhất thích mình thôi, lúc đấy hãy cân nhắc xem ... có nên chấp nhận nta hay ko ? Mà đã quyết chấp nhận thì hãy trao cho người ta tất cả những gì mình có và có thể. Nhưng thế là hạnh phúc lắm rồi.
Đẹp á, để làm gì ? Đẹp thì đứng đái ... xấu thì cũng đái đứng ... thế thôi :))

Thằng ku này nói thô quá.Đẹp càng tót chứ sao.KO đẹp đc chứ mình cũng muốn đẹp lắm.hhjhjhj:sweat::sweat::sweat:

viethieu1012
13-11-2009, 08:54 PM
aha a đang mảketing cho chú mà chú chẳng nhận gì cả làm anh bùn wa hihi

lazy_lady
13-11-2009, 10:32 PM
Péo à, péo làm tớ phải cố gắng về xem péo dạo này trông thế nào đấy! công nhận là con gái thường thích những anh đẹp trai, thông minh, cao ráo, sáng sủa, gầy gầy,nhìn trí thức, chơi thể thao hay, biết music thì càng tuyệt..etc nhìu lắm. Nhưng cũng chả biết được đâu. Hình mẫu lý tưởng thì như thế, vậy mà nhìu người khi yêu lại yêu một tên chả có tí tiêu chuẩn nào như vậy cả. Con bạn tớ là điển hình....đừng băn khoăn nhìu quá về chuyện này. Nhưng mà cũng nên giảm cân đi, vì nó còn ảnh hưởng đến sức khỏe nữa:D

Precious Stone
13-11-2009, 10:40 PM
Péo à, péo làm tớ phải cố gắng về xem péo dạo này trông thế nào đấy! công nhận là con gái thường thích những anh đẹp trai, thông minh, cao ráo, sáng sủa, gầy gầy,nhìn trí thức, chơi thể thao hay, biết music thì càng tuyệt..etc nhìu lắm. Nhưng cũng chả biết được đâu. Hình mẫu lý tưởng thì như thế, vậy mà nhìu người khi yêu lại yêu một tên chả có tí tiêu chuẩn nào như vậy cả. Con bạn tớ là điển hình....đừng băn khoăn nhìu quá về chuyện này. Nhưng mà cũng nên giảm cân đi, vì nó còn ảnh hưởng đến sức khỏe nữa:D
Hihi, con bạn iu nói đúng ý tau quá à. " Cao, gầy, cận, trắng" - tớ thích kiểu con trai thế. Nhìn lạnh lạnh tí thì càng tốt.
Nhưng đó chỉ là lí thuyết thôi. Sau này tớ có trót dại dẫn ku nào trái ngược với mấy tiêu chuẩn trên về thì lớp mình cũng đừng có ý kiến đấy nhá!

OLSJ13
13-11-2009, 10:40 PM
chết dở, đụng hàng rồi :heheh: quả này khéo mai sau chị em mềnh đánh nhau vì một anh mất ;)) ;))

nói thật là=))
e nghĩ đấy là bo đì mơ ước của gần hết đứa con gái chị ạ=))

yldamax
13-11-2009, 10:45 PM
:picknose::picknose::picknose::picknose::picknose: càng đọc càng buồn.Hjhj.:falldown:

letienquana12
13-11-2009, 10:58 PM
Chà chà, mình vừa thấp, vừa béo, vừa đen, ko đeo kính, mặt lại nông rân nữa , chắc khó kiếm người yêu rồi :)) =))

thanh_a7pro
13-11-2009, 11:05 PM
Sao mình cũng body như thế mà chả có người yêu nhỉ. :dummy::dummy:
Chị em nói có thật lòng k đấy. Hay có anh người yêu như thế lại cứ bảo thế

yldamax
13-11-2009, 11:28 PM
Chà chà, mình vừa thấp, vừa béo, vừa đen, ko đeo kính, mặt lại nông rân nữa , chắc khó kiếm người yêu rồi :)) =))

Hj đại ca.Lâu lắm mới thấy đại ca.Ehe.Em cũng hơi cao tí.Nhưng siêu béo siêu đen, cũng chả đeo kính.cũng chán lắm đại ca a`.bạn gái cũng chả có mấy chứ ny.Ehee

thomit.com
14-11-2009, 05:23 AM
Yêu là bụi phủi là bay :)). thời nào rồi mà còn yêu ???
Gái gú là phù du thày u là bất tử :heheh: :heheh:
Hình như mình đang tự lừa dối bản thân mình ;))

vitaminb12
14-11-2009, 11:29 AM
:)) con gái yêu bằng tai, con trai yêu bằng mắt :)) tớ chả biết có đúng ko, nhưng Hải béo cứ thử xem ;;) có khi lại có hiệu quả ;;) Làm gì mà tự ti thế :))
Phải có cách cho con gái thích mình "đang là" chứ ko phải là thích một hình mẫu mà mình "sẽ là" :D mỗi người mỗi kiểu mới vui :D

shevchenbe90
14-11-2009, 12:09 PM
Ta đã có vợ,không cần quan tâm nữa :))

_Lisu_Lilo_
14-11-2009, 01:59 PM
em thik con trai mắt một mí,cao trên m75(để ít nhất khi em đi guốc thì còn cao hơn em 5 phân),đẹp trai khó giữ,xấu quá khó yêu..nên cứ dễ nhìn là ok rồi......=))..........mà chả biết được....tình yêu nó trừu tượng lắm,nó muôn thuở lắm....khi người ta yêu thì phải yêu con người nhau chứ ai lại đi yêu về cái ngoại hình....

yldamax
14-11-2009, 02:36 PM
Hjhj thanks mọi người đã vào góp ý chia sẻ nhiệt tình.Nhưng cái mình hỏi ở đây là cơ thể.KO biết chị em thích đàn ông cơ bắp, bụng to bụng nhỏ........vv......hjhj

sheva_tiamo
14-11-2009, 02:55 PM
Uhm cao, dáng chuẩn, có có làn da rám nắng, nhìn trông cực Manly giống kiểu Lee Min Ho ý. À quên phải có thêm 1 cái đít chai nữa cho nó đồng bộ vs em

viethieu1012
14-11-2009, 06:50 PM
aha a đã nói rầu cơ thể như của chú là ngon lành rầu nuột lém hihi

Mr.linhlong8
14-11-2009, 07:33 PM
Thường thì những em xinh lại yêu những ku xấu ;;) mà những ku xjnh zai lại đâm đầu vào mấy em lacoste ;)) chả hiểu sao mà toàn thấy mấy cái trường hợp này là nhiều =)) Lo gì. Cái đẹp là ở bên trong ;))

meogirl
14-11-2009, 07:43 PM
con trai á.... đen thì đen,xấu thì xấu .. nhưng phải sạch sẽ....
ngoại hình chả quan trọng... chỉ cần biết ngoại hình quả tim ấy có đủ lớn để chứa tình yêu của tớ ko thôi... :sparkling:
mà thấy lớp tớ bọn nó truyền đạt kinh nghiệm cho nhau là "thằng nào bụng to thì lò xo ngắn":sweat::sweat:

viethieu1012
14-11-2009, 07:57 PM
aha cái này chưa đc khoa học chứng minh nên o tin lém hihi!!!!!!!!!!!!!

thanh_a7pro
14-11-2009, 08:03 PM
ngoại hình chả quan trọng... chỉ cần biết ngoại hình quả tim ấy có đủ lớn để chứa tình yêu của tớ ko thôi... :sparkling:
mà thấy lớp tớ bọn nó truyền đạt kinh nghiệm cho nhau là "thằng nào bụng to thì lò xo ngắn":sweat::sweat:

Lò xo là cái gì thế hả em.Em k thích lò xo ngắn à. :hmm: Lò xo có liên quan gì đến ngoại hình quả tim mà em bảo k

sheva_tiamo
16-11-2009, 02:51 PM
Chỉ cần Manly là chuẩn òy, còn xấu tí ko sao, con trai ko quan trọng việc đó quan trọng nhất là cái đầu có thông minh hay không

vitaminb12
24-11-2009, 08:10 PM

:sweat: Thế là cô em này chọn giai theo kiểu dáng kích cỡ lò xo à :sweat: Mà lò xo là cái gì :sweat:

snow_b7
24-11-2009, 08:15 PM
yldama ...anh co' phải anh Hải không nhỉ??? em gặp anh rồi mà, cao to nhìn cũng bảnh bao thế tê mà!!! Khiêm tốn quá rùi!!! :):):)
Con trai không cần đẹp cũng đừng quá xấu, tầm tầm vừa vừa mà tốt tính thì gái theo đầy!!!:^o^::^o^:

vjt♥
24-11-2009, 08:18 PM
những anh chàng nguời dây, cao cao, trắng trẻo đẹp trai.

Cái tiêu chuẩn ý thì chỉ để chọn người mình thík thôu chứ nếu là để yêu thì tốt hơn hết là phải có học vấn và chỉ cần ság sủa là đủ rồu ... chứ chọn mấy anh chàg đẹp trai mà kô có j` trog đầu cả thì tốt hơn hết là cho họ vào tủ kính đi là vừa :whistle:;)) nên biết đâu anh cong có cơ hội đấy :D

yldamax
24-11-2009, 08:39 PM
yldama ...anh co' phải anh Hải không nhỉ??? em gặp anh rồi mà, cao to nhìn cũng bảnh bao thế tê mà!!! Khiêm tốn quá rùi!!! :):):)
Con trai không cần đẹp cũng đừng quá xấu, tầm tầm vừa vừa mà tốt tính thì gái theo đầy!!!:^o^::^o^:

:^o^::^o^::^o^:Anh là anh quý cô nhất đấy:sparkling::sparkling::sparkling::sparkling: lần sau về anh mời cô đi ăn kem nhé..:knife::knife::knife:

mahoa90
24-11-2009, 09:28 PM
Theo em, mọi người nên tập trung quay lại với nội dung chính mà cái topic này đề cập đến.
Một cơ thể đàn ông lôi cuốn được chỉ em đương nhiên diều trước nhất phải là 1 cơ thể khỏe mạnh, có đầy đủ các bộ phân, cơ quan và luôn đảm bảo đúng vị trí:chuckle:
Sau đó điều mà người phụ nữ nhìn tới sẽ là cơ bắp, đắc biết là các cơ ở cánh tay và ngực(lưu ý là các cơ phải phát triển phù hợp với cơ thể, nếu không sẽ phản tác dụng). Đồng thời với chỉ tiêu này sẽ là dung mạo chung của người đàn ông: ưa nhìn, cảm thấy sự tin tuởng, lãng mạn, hay phiêu liêu là tùy sở thích từng người.
Lưu ý là ở đây em chỉ trả lời theo nghĩa đen của cai topic này, bởi cuộc sống "tình yêu" là thứ vô cùng phức tạp:^o^:

alo_anh_duc_day
24-11-2009, 10:50 PM
day la xom con gai, sao lam thang vo de spam the nhi :chuckle:

mahoa90
24-11-2009, 11:17 PM
day la xom con gai, sao lam thang vo de spam the nhi :chuckle:

Hơ, bạn ơi, thế bạn là nữ hay sao mà co vẻ kì thị đàn ông vậy?:hmm:
Sáng nay, vừa mới tỏ chút đồng tình với bạn, bay giờ tớ lại thấy bất bình rồi:alert:
Tuy là muôn tham khảo ý kiến chị em, để anh em tiếp thu, rồi từ đó tự hoànthiện bản thân mỗi người, nhưng anh em cũng vậy nên có ý kiến ý cò chứ, vì "đàn ông không có đàn bà nó mất vui":chuckle:

biettimdau
25-11-2009, 12:49 AM
há há, cái gì quá cũng không tốt (câu của thầy tuấn toán)
gầy quá thì xấu, béo quá thì không đẹp
nên cứ như mình đây, 1met77, nặng 70kg, thân hình cân đối, đẹp trai vừa đủ
tính tình hiền lành
thế là ok, há há

sheva_tiamo
25-11-2009, 01:10 PM
Chẳng hiểu sao mà mình không thik con trai da trắng 1 tẹo nào đâu nhá, nhìn sáng sủa thật đấy, nhưng mà không nam tính. Mình thik những anh cao, rám nắng, Dáng người càng giống lee Min Ho càng tốt hehe

yldamax
25-11-2009, 07:52 PM
Chẳng hiểu sao mà mình không thik con trai da trắng 1 tẹo nào đâu nhá, nhìn sáng sủa thật đấy, nhưng mà không nam tính. Mình thik những anh cao, rám nắng, Dáng người càng giống lee Min Ho càng tốt hehe

--------:^o^::^o^::^o^::^o^: THế cơ bắp tí có sao ko cô.:empty::empty:COn bạn anh nó bảo ghét con trai cơ bắp :dummy::dummy: buồn não cả lòng

thienthu76114
25-11-2009, 10:14 PM
--------:^o^::^o^::^o^::^o^: THế cơ bắp tí có sao ko cô.:empty::empty:COn bạn anh nó bảo ghét con trai cơ bắp :dummy::dummy: buồn não cả lòng

ôi trời,thằng bệnh tật này.sao phải khổ thế nhỉ,cái gì đến nó sẽ đến.tính trước cung không được,vì vậy không cần để ý lắm.hehe

Precious Stone
25-11-2009, 10:39 PM
Ý chà, vì vụ này mà béo cay cú tớ hử?
Đấy là ý kiến chủ quan thui mà! hihi

sheva_tiamo
26-11-2009, 02:29 PM
cơ bắp thì manly mà đối vs em thì càng manly càng tốt.........................................như ng dù sao thì vẫn thik kiểu cao gầy hơn

ngoc_c10
26-11-2009, 03:35 PM
haha. Cậu Hải dáng thế là chuẩn k cần chỉnh rùi , lăn tăn gì mà nhiều thế?

meogirl
26-11-2009, 03:44 PM
:sweat: Thế là cô em này chọn giai theo kiểu dáng kích cỡ lò xo à :sweat: Mà lò xo là cái gì :sweat:

ai quan tâm cái đấy..... em bảo em quan trọng quả tim ko quan trọng ngoại hình
chứ lò xo là bọn lớp em nó nói thế mà :hmm::hmm:

Mr.linhlong8
26-11-2009, 05:48 PM
béo trên 80kg.to tròn dáng như thằng Hải béo ;)) tiêu chuẩn đấy ;;)..................

ngoc_c10
26-11-2009, 07:24 PM
ai quan tâm cái đấy..... em bảo em quan trọng quả tim ko quan trọng ngoại hình
chứ lò xo là bọn lớp em nó nói thế mà :hmm::hmm:

có chắc là k quan trọng ngoại hình k đấy hả bạn Nhung?:phew:

yldamax
26-11-2009, 07:59 PM
có chắc là k quan trọng ngoại hình k đấy hả bạn Nhung?:phew:

Em xin chị đừng nói lung tung nữa.hjhj.Bỏ qua vấn đề này đi nhé :shoot::shoot::shoot:

viethieu1012
27-11-2009, 10:18 AM
hehe cô ngọc nói chuẩn o cần chỉnh dáng chú hải trông nuột rầu hehe

DonGianLaSpam
27-11-2009, 07:52 PM
Em xin chị đừng nói lung tung nữa.hjhj.Bỏ qua vấn đề này đi nhé :shoot::shoot::shoot:

cho cú 10 d, cao to khoe mạnh vui tính, j phải xoắn chứ , sau có ny nhớ mời anh cốc bia :giveme:

yldamax
27-11-2009, 07:54 PM
cho cú 10 d, cao to khoe mạnh vui tính, j phải xoắn chứ , sau có ny nhớ mời anh cốc bia :giveme:

2 cốc luôn hjhj :phew::phew::phew::phew::phew::sparkling::sparklin g::sparkling::sparkling:

OLSJ13
27-11-2009, 08:42 PM
2 cốc luôn hjhj :phew::phew::phew::phew::phew::sparkling::sparklin g::sparkling::sparkling:

uầy=))
2 cốc thì mời làm gì=))
mời cả vại cho hoàng tráng 8->

nhìn chung là cứ đến lúc đấy mình nhìn thấy đc là đc mà:">
mà đã yêu ai thì nhìn ng` đấy lúc nào cũng thấy đẹp cả=))

DonGianLaSpam
27-11-2009, 09:38 PM
uầy=))
2 cốc thì mời làm gì=))
mời cả vại cho hoàng tráng 8->

nhìn chung là cứ đến lúc đấy mình nhìn thấy đc là đc mà:">

đấy chú nghe em này nói này, cứ lừa tình đại đi ;)) con gái yêu = lỗ tai mà :knife:

yldamax
27-11-2009, 10:02 PM
đấy chú nghe em này nói này, cứ lừa tình đại đi ;)) con gái yêu = lỗ tai mà :knife:

Em ko biết lừa thì lừa sao nổi anh.Yêu bằmg tai mắt cả con ngừoi anh a :loser::loser::loser::loser::loser::loser:

haminhvan
28-11-2009, 12:28 AM
hehe. Đối vs em: con trai chỉ cần: cao vùa vừa (mình ko cao lắm :(), nhìn đc (đẹp cũng chả làm j` mà xí we' thì cũng nan?), ko béo cũg ko gầy (nói chung là vừa vừa), ko đem we' mà cũng ko trắng như công tử bột =))...
Quan trọng nhất là tính cách + trí tuệ :X

Mình viết có vớ vẩn quá không nhỉ? :-/

Câu này chuẩn không cần chỉnh ;)

yldamax
30-11-2009, 11:58 PM
hehe. Đối vs em: con trai chỉ cần: cao vùa vừa (mình ko cao lắm :(), nhìn đc (đẹp cũng chả làm j` mà xí we' thì cũng nan?), ko béo cũg ko gầy (nói chung là vừa vừa), ko đem we' mà cũng ko trắng như công tử bột =))...
Quan trọng nhất là tính cách + trí tuệ :X

Mình viết có vớ vẩn quá không nhỉ? :-/

Câu này chuẩn không cần chỉnh ;)

Còn mỗi cía là ko cần đẹp trai cũng ko cần xấu quá là cô chưa nói nữa thôi .Ehe.Pó tay rùi :sweat::sweat::sweat:

viethieu1012
01-12-2009, 12:15 AM
Còn mỗi cía là ko cần đẹp trai cũng ko cần xấu quá là cô chưa nói nữa thôi .Ehe.Pó tay rùi :sweat::sweat::sweat:

chú thì cũng đẹp chai rầu lo gì o tán đc gái haha:phew::sparkling::dead:

meogirl
11-12-2009, 11:28 AM

cho 2 cái cốc cho anh ý u đầu ! :heheh::heheh::heheh: ........

Ariel
11-12-2009, 12:16 PM
không biết chị em phụ nữ4rum mình thích một cơ thể đàn ông như thế nàom?

.................................................. .................................................. .................................................. .................................................. .................................................. .................................................. .................................................. .................................................. .................................................. .................................................. ...........:)).................................... .................................................. .................................................. .................................................. .................................................. .................................................. .................................................. .................................................. .................................................. ...............................

yldamax
11-12-2009, 12:32 PM
"Cơ thể đàn ông" hả :)) em thích 1 người hoàn toàn bình thường không gầy không béo và cũng không thừa không thiếu cái gì hết á :))

Bạn này chắc sau này sẽ có những lựa chọn bạn trai dễ dàng.Hjhj.Cậu nào đc bạn chọn chắc cũng dễ sống.hjhj:fullup::fullup::fullup::fullup:

Ariel
11-12-2009, 12:37 PM
"Cơ thể đàn ông" hả :)) em thích 1 người hoàn toàn bình thường không gầy không béo và cũng không thừa không thiếu cái gì hết á :))

Saimoon
11-12-2009, 02:41 PM
đọc qua 1 lượt thấy mình phù hợp với tiêu chuẩn của khá nhìu ng` (tự hào ghê)
.................................................. .................................................. ..............................

Leovsmoon
11-12-2009, 02:48 PM
đọc qua 1 lượt thấy mình phù hợp với tiêu chuẩn của khá nhìu ng` (tự hào ghê)
.................................................. .................................................. ..............................

Xin lỗi đi kưng, bựa nó cũng vừa vừa thôi ........... nếu kô đã chẳng có người đá cậu đâu ạ :heheh:

sheva_tiamo
11-12-2009, 03:11 PM
Xin lỗi đi kưng, bựa nó cũng vừa vừa thôi ........... nếu kô đã chẳng có người đá cậu đâu ạ :heheh:

sao cứ phải quan tronngj việc ngoại hình thế nhỉ. Đối vs Chị xấu cũng được, chả sao, quan trọng là dáng anh ấy phải chuẩn và có 1 cái đầu thông minh và còn phải hiểu chị nữa

snow_b7
11-12-2009, 04:22 PM
nói thì nói thế... thích là một chuyện, yêu là chuyện khác!!! Ng nào nói yêu mà chỉ quan tâm đến tính cách bên trong là nói dối:knife::knife: Phải kết hợp cả hai yếu tố, tuỳ theo quan niệm xấu đẹp của từng ng thôi!!!:darling::darling:

kẻ xấu
11-12-2009, 04:23 PM

Đấy là cơ thể chuẩn rồi :-". bây h có mấy ai có body thế đâu, ko chỗ này thì chỗ nọ, kiểu gì chẳng có khuyết điểm ? Chỉ tiêu cô cao quá đấy =))

zX.TT.Xz
11-12-2009, 04:28 PM
nói thì nói thế... thích là một chuyện, yêu là chuyện khác!!! Ng nào nói yêu mà chỉ quan tâm đến tính cách bên trong là nói dối:knife::knife: Phải kết hợp cả hai yếu tố, tuỳ theo quan niệm xấu đẹp của từng ng thôi!!!:darling::darling:

Đúng ... anh snow nói hay... đúng là như thế đấy... không ai yêu mà không quan tâm đến ngoại hình cả... dù tâm hồn có đẹp đến đâu... nhưng ngoại hình không đẹp thì người kia cũng có chút gì đó.. không vui... vậy mới nói là phải kết hợp cả 2 yêu tố....:cool:

sheva_tiamo
11-12-2009, 05:09 PM
Haha em ơi Snow_b7 là con gái mừ.............................................

viethieu1012
11-12-2009, 06:41 PM
ngoại hình đẹp bt và cách nói chuyện thông minh hài hước sẽ hấp dẫ các bạn giá haha

zX.TT.Xz
11-12-2009, 08:46 PM
Haha em ơi Snow_b7 là con gái mừ.............................................

Đâu là con trai chứ chị.... em nhớ là chỉ có Chị snow_A5 là con gái thôi mà.....:hmm::hmm:

haminhvan
17-01-2010, 01:55 PM

Éc. Em thì chỉ cần 1 người tàm tạm như thế thôi
Nói như sheva ấy là anh í phải quan tâm đến mjnh` :)

Tester_B1
17-01-2010, 05:04 PM
con gái chắc thích con trai vạm vỡ, cơ bắp, cao to giống mình, nói chung là cao to đen hôi, ưu tiên anh nào càng hôi càng tốt :hahaha:

haminhvan
17-01-2010, 06:27 PM
con gái chắc thích con trai vạm vỡ, cơ bắp, cao to giống mình, nói chung là cao to đen hôi, ưu tiên anh nào càng hôi càng tốt :hahaha:

:)) thêm 1 tật xấu cua con trai đc phơi bày: lười tắm ===> hôi :picknose:
Ko thể chấp nhận đc :@_@:

Tester_B1
17-01-2010, 09:52 PM
con trai thế là bình thường nhưng em không có lười, to, cao, trắng, thơm, khoai to Ai muốn làm quen xin liên hệ nhá, nhanh không hết hàng.:cool:

vyna_candy
17-01-2010, 10:24 PM
cơ thế ák :|:|:|
mình thích tính cách hơn là mặt mũi với chả cơ thê(nghe 2 từ này ớn ớn ấy nhỉ :|)
nhưng thôi cứ góp ý cho vui,xem nào..thích con trai...nhỏ người,ko cao(ko cao hơn mình lắm)tính vui vẻ,hòa đồng là quá ok rồi :D

viethieu1012
18-01-2010, 08:52 PM
cơ thế ák :|:|:|
mình thích tính cách hơn là mặt mũi với chả cơ thê(nghe 2 từ này ớn ớn ấy nhỉ :|)
nhưng thôi cứ góp ý cho vui,xem nào..thích con trai...nhỏ người,ko cao(ko cao hơn mình lắm)tính vui vẻ,hòa đồng là quá ok rồi :D

t có đủ tiêu chuẩn đó nè hihi:whistle::whistle::whistle::whistle:

Snow
18-01-2010, 09:25 PM
cơ thế ák
mình thích tính cách hơn là mặt mũi với chả cơ thê(nghe 2 từ này ớn ớn ấy nhỉ )
nhưng thôi cứ góp ý cho vui,xem nào..thích con trai...nhỏ người,ko cao(ko cao hơn mình lắm)tính vui vẻ,hòa đồng là quá ok rồi
em :x
hình như anh đầy đủ cả :proud:
hờ hờ ....:darling:
Nghĩ đi nghĩ lại thì trog mắt Girl 4r mình các mem B vẫn có khá nhiều ưu điểm nhỉ ;;)

kẻ xấu
18-01-2010, 09:35 PM
Vô tình xem một chương trình trên ti vi : Theo điều tra của cái gì gì đấy. Trên cơ thể đàn ông Cái eo là nơi thu hút phụ nữ nhất. Chẳng hiểu, cái eo có gì thấy đâu mà lại sức hút đến thế cơ chứ.
Chắc hẳn điều tra toàn phụ nữ có chồng rồi ;))

000_000
27-01-2010, 09:22 PM
Rum mình topic đa dạng k chịu đc =)) có cả thể loại như thế này
Mình thì mình đồng tình vs chị em nào thik con zai cao hơn 1m7,da dẻ k quá trắng cũng đừng quá đen.Nchung ngoại hình là đòi hỏi thế nhưng còn tính cách nữa mà :)) Khối boy đẹp zai quá hóa gay đó thôi :))