PDA

View Full Version : Tuyên ngôn đàn ông (mọi người đọc cẩn thận phải khâu ruột)

yldamax
14-11-2009, 02:43 PM
Tất cả đàn bà sinh ra đều có quyền bình đẳng, tạo hóa cho các ngươi các quyền ko thể bải bỏ đc, trong đó có quyền đc rửa chén, quét nhà, giặt đồ, sinh con, cho con bú.....đó là những lời lẽ ko ai có thể chối cãi đc.

Thế mà hơn mấy chục năm nay, bọn con gái lợi dụng lá cờ bình đẳng nam nữ, chúng đến cướp đi sự bình yên của chúng ta, hành động của chúng trái hẳn với đạo lí truyền thống của nền Văn Hiến 4000 năm của chúng ta.

Về Xã Hội chúng tuyệt đối ko cho anh em ta chút tự do, dân chủ nào.

Chúng thi hành nhưng thủ thuật dã man, chúng ko cho anh em ta cái quyền đc tự do tán gái, chúng lập bè phái hòng đưa chúng ta vào chổ ế vợ.
Chúng ràng buộc dư luận nhằm che mắt anh em, làm cho anh em ta ko có sự lựa chọn nào khác ngoài mấy con mập, xấu ma chê, quỉ hờn. Nào là ko có phụ nữ xấu...kì thực tôi thấy là "không có phụ nữ xấu chỉ có phụ nữ làm hoàii mà nó hổng đẹp", "không có người phụ nữ xấu, chỉ có người phụ nữ không biết mình xấu"
Chúng dùng sắc đẹp để dụ dỗ làm ngu muội chúng ta., chúng giả nai để dụ dỗ chúng ta, bởi vì bọn chúng rất giỏi trò "nai tơ", "cưa sừng làm nghé", "rắn độc đội lốt lươn".

Về kinh tế chúng bóc lột tàn nhẫn anh em ta, làm anh em ta tiêu điều, cuộc sống xơ xác, chúng cướp ko xăng cùa anh em ta (chỉ khổ cho mấy anh đi tay ga).
Chúng đặt ra đủ thứ ngày, nào là 8/3, 20/10, 14/2....hòng chiếm đoạt tài sản của anh em ta.
Chúng đặt ra đủ thứ luật, nào là "nhá máy là phải gọi lại", thứ bảy là phải đi ăn chè măc dù chúng biết thực phẩm chính của chúng ta là mì tôm và.... mì tôm.

Tội của chúng nhiều như lá trên rừng quét ko xong mà đốt cũng ko hết, tôi chỉ liệt kê vài cái, anh em nào quá bức xúc thì hãy vào kể thêm.
CHÚNG TA KO THỂ CHỊU ĐỰNG NỮA, PHẢI ĐẤU TRANH THÔI, HỠI TOÀN THỂ ANH EM HÃY CÙNG TÔI MỞ CÁNH CỬA THIÊN ĐƯỜNG !!!
(thấy trên mạng hay thì post cho anh em.Nếu box mình có rồi thì nói sớm để nhờ admon delete ehee)

minh_hg
14-11-2009, 04:05 PM
Ko đỡ được rồi :sweat:
Dưng mà ai có đủ can đảm để tuyên bố công khai như kiểu đọc tuyên ngôn độc lập đây chắc là người đó ko sợ ế vợ :D. Em xin tài trợ cái bục diễn thuyết và cái mũ bảo hiểm để đỡ guốc :hahaha:

thomit.com
14-11-2009, 05:00 PM
Hải béo chắc cái nào cũng dính nên mới bức xúc thế hả ;))
Nhưng mà nếu đã có cái tuyen ngôn này của đàn ông thì kiẻu gì chẳng có cái của đàn bà. Ko biết mem nữ nào 4rum ta tìm và post lên đây :heheh:

yldamax
14-11-2009, 06:36 PM
Hải béo chắc cái nào cũng dính nên mới bức xúc thế hả ;))
Nhưng mà nếu đã có cái tuyen ngôn này của đàn ông thì kiẻu gì chẳng có cái của đàn bà. Ko biết mem nữ nào 4rum ta tìm và post lên đây :heheh:

Tôi dính cái j đâu.Thấy ở trên mạng đọc buồn cười thì post cho anh em vui vẻ tí thôi.Con gái ác thế,đểu thế .... nhưng có ai không thích.Hjhj.(nói vui chị em đừng chạnh lòng đấy ):fullup:

viethieu1012
14-11-2009, 06:43 PM
aha chú tuyên ngôn như đúng rầu í kiểu nài ế vợ rầu haha.tội thân thằng e

yldamax
14-11-2009, 06:47 PM
aha chú tuyên ngôn như đúng rầu í kiểu nài ế vợ rầu haha.tội thân thằng e

Em đã bảo là post chơi mà.Đại ca đừng có rủa.Thành thật là chết đấy
:falldown::falldown::falldown::falldown::falldown: :falldown::falldown::falldown:

viethieu1012
14-11-2009, 06:53 PM
Em đã bảo là post chơi mà.Đại ca đừng có rủa.Thành thật là chết đấy
:falldown::falldown::falldown::falldown::falldown: :falldown::falldown::falldown:

aha in tâm đê a có mối cho chú sợ gì cứ từ từ rầu a tính cho hehe:phew:

i'm_stupid_Zp
02-12-2009, 03:46 PM
các anh nói chuyện hay nhờ ? hứ xem ra sau này anh không kiếm nổi vợ đâu

zX.TT.Xz
02-12-2009, 06:00 PM
các anh nói chuyện hay nhờ ? hứ xem ra sau này anh không kiếm nổi vợ đâu

Ớ mi hay nhỉ.... mi nói thế thôi chứ có khi bây h cạnh các anh ấy toàn mấy cô trẻ đẹp không đấy,,,,:sweat::sweat:

yldamax
02-12-2009, 06:37 PM
Ớ mi hay nhỉ.... mi nói thế thôi chứ có khi bây h cạnh các anh ấy toàn mấy cô trẻ đẹp không đấy,,,,:sweat::sweat:

Làm j có :noo::noo::noo::noo::noo::noo::noo::noo::noo: post chơi chứ có ý j đâu .Khổ các chị em lại cứ chạnh lòng

zX.TT.Xz
02-12-2009, 07:56 PM
Làm j có :noo::noo::noo::noo::noo::noo::noo::noo::noo: post chơi chứ có ý j đâu .Khổ các chị em lại cứ chạnh lòng

Ơ anh ơi... em là boy đêý... sao anh lại trích....:sweat::sweat:

Leovsmoon
02-12-2009, 08:39 PM
Thay mặt chị em phụ nữ...em chính thức tuyên bố đại ka yldamax đáng nhận được huy chương Vàng vì đã dũng cảm đứng lên dành lại độc lập cho anh em.Kèm theo đó em xin khuyến mãi anh cái mác "Ế vợ cả đời"......ha ha.
Ai đồng ý cho tràng pháo tay,pháo chân càng "xì tai"

zX.TT.Xz
02-12-2009, 08:42 PM
Thay mặt chị em phụ nữ...em chính thức tuyên bố đại ka yldamax đáng nhận được huy chương Vàng vì đã dũng cảm đứng lên dành lại độc lập cho anh em.Kèm theo đó em xin khuyến mãi anh cái mác "Ế vợ cả đời"......ha ha.
Ai đồng ý cho tràng pháo tay,pháo chân càng "xì tai"

Hoho....đúng rồi...:chuckle::chuckle:...may mà là bác yldamax chứ không phải em.... vỗ tay nào ...zeze...bác viết như thế chứ nếu mà có thật thì tụi em ngại gì đứng lên với bác...:duno::duno:

yldamax
02-12-2009, 08:51 PM
Hoho....đúng rồi...:chuckle::chuckle:...may mà là bác yldamax chứ không phải em.... vỗ tay nào ...zeze...bác viết như thế chứ nếu mà có thật thì tụi em ngại gì đứng lên với bác...:duno::duno:

Mọi người đọc cho kĩ .Tôi bảo lấy trên mạng mà .Tôi đang trong tình cảnh đấy đây .KO có bạn gái cũng chả có ny .Các người cứ rùa đi . Đợi tôi tìm đc biết tay tôi ;))

viethieu1012
02-12-2009, 08:53 PM
aha thằng nài nó có ng iu sắp lấy vợ đến nơi rầu e ui hehehe

zX.TT.Xz
02-12-2009, 09:48 PM
Mọi người đọc cho kĩ .Tôi bảo lấy trên mạng mà .Tôi đang trong tình cảnh đấy đây .KO có bạn gái cũng chả có ny .Các người cứ rùa đi . Đợi tôi tìm đc biết tay tôi ;))

Chài...mấy mươi năm nữa thì anh cho bọn em ăn kẹo ạ...:dazzle::dazzle:

nb1006
02-12-2009, 09:54 PM
ku này chán sống roài hả em:dummy:, nhưng mà công nhận ko đỡ đc :XD:

zX.TT.Xz
02-12-2009, 09:59 PM
ku này chán sống roài hả em:dummy:, nhưng mà công nhận ko đỡ đc :XD:

Em yêu cuộc sống lắm chị ơi... sao chị lại bảo em chán sống ạ...:sweat::sweat:

By-a5
02-12-2009, 10:26 PM
Tất cả đàn bà sinh ra đều có quyền bình đẳng, tạo hóa cho các ngươi các quyền ko thể bải bỏ đc, trong đó có quyền đc rửa chén, quét nhà, giặt đồ, sinh con, cho con bú.....đó là những lời lẽ ko ai có thể chối cãi đc.

Thế mà hơn mấy chục năm nay, bọn con gái lợi dụng lá cờ bình đẳng nam nữ, chúng đến cướp đi sự bình yên của chúng ta, hành động của chúng trái hẳn với đạo lí truyền thống của nền Văn Hiến 4000 năm của chúng ta.

Chúng thi hành nhưng thủ thuật dã man, chúng ko cho anh em ta cái quyền đc tự do tán gái, chúng lập bè phái hòng đưa chúng ta vào chổ ế vợ.
Chúng ràng buộc dư luận nhằm che mắt anh em, làm cho anh em ta ko có sự lựa chọn nào khác ngoài mấy con mập, xấu ma chê, quỉ hờn. Nào là ko có phụ nữ xấu...kì thực tôi thấy là "không có phụ nữ xấu chỉ có phụ nữ làm hoàii mà nó hổng đẹp", "không có người phụ nữ xấu, chỉ có người phụ nữ không biết mình xấu"
Chúng dùng sắc đẹp để dụ dỗ làm ngu muội chúng ta., chúng giả nai để dụ dỗ chúng ta, bởi vì bọn chúng rất giỏi trò "nai tơ", "cưa sừng làm nghé", "rắn độc đội lốt lươn".

Về kinh tế chúng bóc lột tàn nhẫn anh em ta, làm anh em ta tiêu điều, cuộc sống xơ xác, chúng cướp ko xăng cùa anh em ta (chỉ khổ cho mấy anh đi tay ga).
Chúng đặt ra đủ thứ ngày, nào là 8/3, 20/10, 14/2....hòng chiếm đoạt tài sản của anh em ta.
Chúng đặt ra đủ thứ luật, nào là "nhá máy là phải gọi lại", thứ bảy là phải đi ăn chè măc dù chúng biết thực phẩm chính của chúng ta là mì tôm và.... mì tôm.

Tội của chúng nhiều như lá trên rừng quét ko xong mà đốt cũng ko hết, tôi chỉ liệt kê vài cái, anh em nào quá bức xúc thì hãy vào kể thêm.
CHÚNG TA KO THỂ CHỊU ĐỰNG NỮA, PHẢI ĐẤU TRANH THÔI, HỠI TOÀN THỂ ANH EM HÃY CÙNG TÔI MỞ CÁNH CỬA THIÊN ĐƯỜNG !!!
(thấy trên mạng hay thì post cho anh em.Nếu box mình có rồi thì nói sớm để nhờ admon delete ehee)

Biết thế mà vẫn còn đâm đầu vào phụ nữ làm j`
Như thế có thể cho là ngu k đây nhỷ :phew:

zX.TT.Xz
02-12-2009, 10:34 PM
Biết thế mà vẫn còn đâm đầu vào phụ nữ làm j`
Như thế có thể cho là ngu k đây nhỷ :phew:

Ứ chà ưi......xưa nay ...anh hùng đâu qua khỏi ải mĩ nhân....:D

vjt♥
03-12-2009, 10:16 AM

Sau này có vợ thì nhớ đừng đọc cho vợ nghe đấy nhớ kô có lại phải chuyển nhà đến Hợp Lực thì khổ :dead:. À mà có khi bạn không cần phải lo đâu , viết thế này thì chưa chắc đã lấy đc vợ đâu :XD::knife:

zX.TT.Xz
03-12-2009, 12:32 PM
Sau này có vợ thì nhớ đừng đọc cho vợ nghe đấy nhớ kô có lại phải chuyển nhà đến Hợp Lực thì khổ :dead:. À mà có khi bạn không cần phải lo đâu , viết thế này thì chưa chắc đã lấy đc vợ đâu :XD::knife:

Đến hợp lực có mấy cô y tá xinh đẹp chăm sóc....:duno::duno:

haminhvan
17-01-2010, 02:00 PM

:)) cái này hôm trc' mình vaò njk của lớp cái Yahoo ID: c4_no1_ddt ấy, đọc đc cái mess của con Jun Kjm. Nội dung mess đó cũng tương tự như thế này :)) Nhưng mà là "chúng cướp của chúng ta từ 500 đến 1000 đồng để lấy $$ mua kẹo mút" :)), "chúng giật vở để lấy giấy làm bài kiểm tra" :))... hài ko chịu đc =))

Tester_B1
17-01-2010, 05:17 PM
cái tuyên ngôn này nghe hài nhỉ, mà lại thực tế nữa chứ, đàn ông mà bị đàn áp thế này á, kiểu này thì thôi khỏi lấy vợ đi:tadaa:

zX.TT.Xz
17-01-2010, 07:44 PM
cái tuyên ngôn này nghe hài nhỉ, mà lại thực tế nữa chứ, đàn ông mà bị đàn áp thế này á, kiểu này thì thôi khỏi lấy vợ đi:tadaa:

Thực tế đúng quá rồi còn gì nữa anh.... đúng thà thế... dạo này con gái hoành hành kình lắm... nhất là khoản trấn lột thì phải gọi là.... thôi...iii...iiii..... rồi....iiiiii....ồi....

Tester_B1
17-01-2010, 09:48 PM
anh em con trai phải cam chịu cảnh này đúng là thấm thật, chắc phải thề với đầu gối không bao giờ lấy vợ mất =))

vyna_candy
17-01-2010, 10:34 PM
Ko đỡ được rồi :sweat:
Dưng mà ai có đủ can đảm để tuyên bố công khai như kiểu đọc tuyên ngôn độc lập đây chắc là người đó ko sợ ế vợ :D. Em xin tài trợ cái bục diễn thuyết và cái mũ bảo hiểm để đỡ guốc :hahaha:

Còn em xin tài trợ guốc,nồi,niêu,bát,đĩa...cho mấy chị nhà mình(có cả em) phang lũ con trai :attack::attack:

giỏi thì đấy tranh đi,chị em nhàt a đỡ tuốt :hahaha::hahaha:

zX.TT.Xz
07-02-2010, 07:24 PM
Còn em xin tài trợ guốc,nồi,niêu,bát,đĩa...cho mấy chị nhà mình(có cả em) phang lũ con trai :attack::attack:

giỏi thì đấy tranh đi,chị em nhàt a đỡ tuốt :hahaha::hahaha:

.... a ha.... anh giai vy... một boy đứng đầu trong phong trào chống gái..... :)):))

xuan a11
07-02-2010, 08:54 PM
anh em con trai phải cam chịu cảnh này đúng là thấm thật, chắc phải thề với đầu gối không bao giờ lấy vợ mất =))
k bik là k lấy vợ hay k có gái lấy những " ĐÀN ÔNG" chuyên đi nói xấu con gái và tôn thờ cái văn hoá 4000 năm về trước:knife:

Tester_B1
07-02-2010, 09:00 PM
k bik là k lấy vợ hay k có gái lấy những " ĐÀN ÔNG" chuyên đi nói xấu con gái và tôn thờ cái văn hoá 4000 năm về trước:knife:
xoắn, nếu anh mà không có ai lấy thì chắc quay về với cái máng lợn mất, cứ yên tâm là em nó tưởng tượng phong phú. này có khi sau không có anh nào quan tâm lai quì xuống xin anh cũng nên :))

zX.TT.Xz
08-02-2010, 07:44 AM
xoắn, nếu anh mà không có ai lấy thì chắc quay về với cái máng lợn mất, cứ yên tâm là em nó tưởng tượng phong phú. này có khi sau không có anh nào quan tâm lai quì xuống xin anh cũng nên :))

.... lão ất tưởng bở kinh thế nhỉ... ... ừm đúng rồi... cô em nào vớ được anh ất chắc sướng cả đời.... =))=))

Min min
18-02-2010, 10:36 AM

Bạn ơi, ở đâu ra mà nhiều thế, những 4000 năm cơ á? Chắc tính cả thời kì TCN khi nước ta chỉ mới có lèo tèo vài tiểu bộ lạc nhỉ. :^_^:

Cái đạo lí truyền thống đó chắc chỉ có nam giới mới ngộ nhận vậy thôi à. Ngẫm nghĩ lại thì nữ quyền có trước cả nam quyền chỉ tội nam giới đảo chính đó thôi. Quả thật ông bà ta nói cấm sai
' Đàn ông nông nổi giếng khơi
Đàn bà sâu sắc như cơi đựng trầu '
Haiz :sigh: cũng tại chị em mình mèm lòng nghe theo lời ngon tiếng ngọt của chúng.
Vậy xét cho cùng thì nữ quyền mới là đạo lí và truyền thống nhưng vì nữ giới là những con người vị tha và nhân hậu lại giàu lòng thương người vì vậy đã để nam giới đứng ngang hàng với mình thôi.

Nói xem thủ thuật dã man đó là gì???
Quyền tự do tán gái? Vẫn có đó thôi chỉ trừ trường hợp thằng đó đã có nơi có chốn thì còn tán gì nữa. Hay muốn hai tay vài em? Cũng được thôi bạn chỗ nào mà, còn muốn gái nhà lành thì khi lộ ra rồi ấy à tha hồ mà ăn guốc :dummy: xong xuôi đâu đó thì chuyển thẳng vô hòm luôn á.
Chê mập, xấu ma chê, quỉ hờn thì đừng có sớ rớ tới ngồi đó mà đợ mấy em xinh xinh ấy xem nó có thèm ngó tời không. Người ta đã bảo ' nồi nào úp vung đó ' mà không chịu giờ thì có mập, có xấu ma chê, quỉ hờn thì cũng chẳng tới phần. Chỉ sợ bị nó lại chê ngược lại vì rồi thất tình tự tử thôi
Dùng sắc đẹp để dụ dỗ làm ngu muội? Chê xấu mà còn bị dụ dỗ à. Mà chẳng biết phụ nữ dụ dỗ hay do đàn ông háo sắc, mê gái nên mới dính. Thử làm công công đi xem có còn bị dụ nữa không

Về kinh tế chúng bóc lột tàn nhẫn anh em ta, làm anh em ta tiêu điều, cuộc sống xơ xác, chúng cướp ko xăng cùa anh em ta
Thử hỏi nếu để mấy ông cầm tiền thì ăn cám à. Suốt ngày đàn đúm, tiêu sài hoang phí không biết tính toán, ném tiền qua cửa sổ. Đi ăn nhậu tối ngày, bạn bè khích vài câu là tiền làm cả tháng bay hết veo. Chị em phụ nữ giữ dùm cho mà không biết cám ơn thì thôi lại còn... Đúng là làm ơn mắc oán mà :runaway:

Chúng đặt ra đủ thứ luật, nào là "nhá máy là phải gọi lại", thứ bảy là phải đi ăn chè
Thế mà còn bảo không cho quền được tán tỉnh, con người ta nó bật đèn xanh cho còn gì. Đúng là có phúc mà không biết hưởng.Đừng tưởng con gái là loại bạ đâu ăn đó nha, nếu là người không thích thì có làm gấp mười cũng bye bye à.

măc dù chúng biết thực phẩm chính của chúng ta là mì tôm và.... mì tôm.
Cái này thì không biết à, thực phẩm chính là mì gói chỉ áp dụng với những thằng lười nhác được mama phục vụ tới tận chân răng khi mẹ vắng nhà mà thôi. Có tay có chân sao không tự đi nấu. Nếu ăn mì tôm vì bị bệnh về túi thì cứ nói ra con gái cũng biết ý chứ bộ, luôn luôn lắng nghe luôn luôn thấu hiểu mà. Ai bảo cũng sĩ diện cơ :tadaa:

Eo ơi tội lỗi phụ nữ nhiều thế cơ á, chết thật. :hot:
Bức xúc làm cơ à, vậy thì kể ra hết đi, giải tỏa đi, đấu tranh đi. Mở cửa tới một thiên đường ấy, một thế giới không có phụ nữ xem các quý ông sống được bao lâu. Đem cái nầy cho người yêu với mẹ của mấy ông xem thì có mà nhịn đói cả tháng, khi dài dài, lệnh cấm vận thi hành ngay lập tức. :warn:

Nói vậy thôi chứ ba cái vụ này nói ra được thì đúng là không sợ chết mà

Chuyện bên lề ha, thế còn mấy vụ bạo lực gia đình, giết vợ đánh con là cái kháng chiến vùng lên của mấy ông hả??? Vậy thì dừng ngay đi nha :roar:

Có những tác phẩm, bài viết chỉ để giải trí, đùa vui nhưng cũng không ít đã thành sự thật, đã được thực hiện bởi những người thiếu ý thức. Có những chuyện đùa mà thành thật. Thế giới bình đẳng thì có vấn đề gì chứ. Cứ là con trai thì tốt lắm sao??? :ign:

Nội dung trên chỉ là một vài thiển ý của Min nếu có gì không phải thì coi như bỏ qua nhưng tất cả đều là sự thật. Vậy thôi…

Uh, mọi người nếu thấy bài viết của Min ‘được được’ thì biết làm gì rồi đấy… Cân ơi, sao mày đẹp thế :redface:

:congratz: :bye:

NhoxOishj
18-02-2010, 10:49 AM
eo ơi post được cái bài này lên cũng mệt chit đc:brbr: mặc dù mình ngại ko đọc nhưng mà cũng thanks cái:congratz:

vyna_candy
18-02-2010, 10:59 AM
oài,vào đọc cái bản giời đánh này lúc nào cũng thấy buồn cười.Đơn giản là vì nó chả có tý sức thuyết phục nào trong THỰC TẾ cả(tg` nào dám nói với ny cái này ạ:roar::roar:)
cho tiền có khi còn kok dám :hahaha::hahaha:

Hvpro8x
22-03-2010, 11:02 PM
ây da, làm đàn ông ai lại làm thế. nhưng ko làm thế thì lại ko phải đàn ông:hahaha:

leduythe
24-04-2010, 02:33 PM
Lỡ zô xem rùi hix.Toát hết cả mồ hôi.............................................. .................................................. .......:sweat: