PDA

View Full Version : Mong muốn làm một thành viên của ĐDT

Leovsmoon
24-11-2009, 12:02 AM
Hì.Từ khi học cấp 2 tớ đã nhắm đến Đào là ngôi trường cấp 3 của mình.:sparkling:
Nhưng kết quả lại thay đổi bất ngờ.Cứ ngỡ mình là một mem của trường từ khi đặt chân vào thi.Vậy mà............:empty: Nhưng dẫu vậy thì ở đây vẫn có những người bạn của tớ.Thanh Xuân : A1, Thu Trang.Hoàng.Quang : A3, Nam.Phương : A9, Ngọc : A10, Chinh.Phan.Vương : A8,Đặng Linh : A12............. :hi:rất nhìu người khác nữa.
Tớ yo quý tất cả mọi người và yo quý cả ngôi trường này nữa.Năm 2011 là hai trường chúng ta sẽ kỷ niệm 80 năm ngày thành lập.Khi đó chúng ta đã học lớp 12,đã có những ước mơ bay về những phương trời xa và cũng sắp bước vào hai kỳ thi quan trọng.Và cũng có nghĩa là quãng thời gian đẹp nhất cảu tuổi học trò sẽ qua đi........... mãi.Tớ biết mọi người sẽ rất nuối tiếc.Nhưng dẫu thế nào đi chăng nữa sẽ mã còn một thứ không phai mờ.Đó là : Tình bạn
Vì thế tớ chúc cho tất cả những ai đã đang sẽ là học sinh tìm được cho mình những kỷ niệm thật tuyệt vời về Tình bạn ở mái trường này !!!!
Yo mọi người rất rất nhìu !!!!!!

duynamckbk7
24-11-2009, 08:54 AM
Hì.Từ khi học cấp 2 tớ đã nhắm đến Đào là ngôi trường cấp 3 của mình.:sparkling:
Nhưng kết quả lại thay đổi bất ngờ.Cứ ngỡ mình là một mem của trường từ khi đặt chân vào thi.Vậy mà............:empty: Nhưng dẫu vậy thì ở đây vẫn có những người bạn của tớ.Thanh Xuân : A1, Thu Trang.Hoàng.Quang : A3, Nam.Phương : A9, Ngọc : A10, Chinh.Phan.Vương : A8,Đặng Linh : A12............. :hi:rất nhìu người khác nữa.
Tớ yo quý tất cả mọi người và yo quý cả ngôi trường này nữa.Năm 2011 là hai trường chúng ta sẽ kỷ niệm 80 năm ngày thành lập.Khi đó chúng ta đã học lớp 12,đã có những ước mơ bay về những phương trời xa và cũng sắp bước vào hai kỳ thi quan trọng.Và cũng có nghĩa là quãng thời gian đẹp nhất cảu tuổi học trò sẽ qua đi........... mãi.Tớ biết mọi người sẽ rất nuối tiếc.Nhưng dẫu thế nào đi chăng nữa sẽ mã còn một thứ không phai mờ.Đó là : Tình bạn
Vì thế tớ chúc cho tất cả những ai đã đang sẽ là học sinh tìm được cho mình những kỷ niệm thật tuyệt vời về Tình bạn ở mái trường này !!!!

Ở đây lớn có, bé có, già có, trẻ có, cô dùng nhiều hiệu ứng chữ như thế khác gì lôi người ta ra mà chửi

kẻ xấu
24-11-2009, 01:55 PM
Vậy chắc là em học chuyên Lam Sơn rồi.
Trong Ava của em anh biết một người đấy ? nó học 08-11 chuyên văn chuyên vẻo gì đấy ( có thể chuyên sử anh ko nhớ rõ lắm )
Thật tiếc cho những ai ko được học cùng trường Đào ( học rồi mới thấy nó thú vị hơn Lam sơn - Hàm Rồng hay trường cấp III nào trong tỉnh này nhiều ). Nhưng cũng chào mừng em đến với 4rum Đào Duy Từ. Lần sau nhớ đi off nhé.

@ leovsmoon : Con bé bên phải tên gì ấy nhỉ ? anh quên mất rồi, anh quen nó ý ? nếu gặp nó thì bảo anh kẻ xấu hỏi thăm nhé :)

zX.TT.Xz
24-11-2009, 08:18 PM

a bạn hằng......:chuckle::chuckle:.......hân hạnh...hân hạnh.....:^o^::^o^::^o^:

Leovsmoon
24-11-2009, 08:26 PM
@ leovsmoon : Con bé bên phải tên gì ấy nhỉ ? anh quên mất rồi, anh quen nó ý ? nếu gặp nó thì bảo anh kẻ xấu hỏi thăm nhé :)
Hì anh ơi bên phải là chị Beng học chuyên Văn 08-11.Hì mà bên trường em cũng có "kẻ xấu" em biết nói thế nào đây.:alert:
-----------------------------------------

Ở đây lớn có, bé có, già có, trẻ có, cô dùng nhiều hiệu ứng chữ như thế khác gì lôi người ta ra mà chửi

Dạ cho em xin lỗi.Em không biết.Lần sau khi post bài em sẽ chú ý.:sweat: Nhưng tại sao khi dùng nhiều kiểu chữ lại vậy ạ.

Snow
24-11-2009, 11:06 PM
;)) nếu bạn nà khoá 09-12 thì năm 2011 bạn mới lớp 11 :))
còn nếu 2011 bạn lớp 12 thì bạn khoá 08-11
;)) sửa hộ cái để mình rõ thông tin

Leovsmoon
24-11-2009, 11:15 PM
;)) nếu bạn nà khoá 09-12 thì năm 2011 bạn mới lớp 11 :))
còn nếu 2011 bạn lớp 12 thì bạn khoá 08-11
;)) sửa hộ cái để mình rõ thông tin

Ý bạn là 80 năm thành lập trường ấ.Khi ấy là học kì 1 lớp 12 của khoá 09-12 mà:phew:

duynamckbk7
25-11-2009, 08:38 AM
Hì anh ơi bên phải là chị Beng học chuyên Văn 08-11.Hì mà bên trường em cũng có "kẻ xấu" em biết nói thế nào đây.:alert:

Dạ cho em xin lỗi.Em không biết.Lần sau khi post bài em sẽ chú ý.:sweat: Nhưng tại sao khi dùng nhiều kiểu chữ lại vậy ạ.

Bởi vì người già khó tính lém, họ quen kiểu chữ phổ thông ruì, không quen với kiểu chữ của dân teen :(

yldamax
25-11-2009, 09:33 AM
Bởi vì người già khó tính lém, họ quen kiểu chữ phổ thông ruì, không quen với kiểu chữ của dân teen :(

đại ca thì già với ai.Hjhjhj đại ca đang còn teen lắm sung sức lắm.Ehe.Lần off nào chả nhiệt tình nhất nhà hjhjh:duno::duno::duno::duno:

hrockvn
25-11-2009, 10:48 AM
Bác không nên khắt khe quá như thế. Em ấy mới tham gia diễn đàn. Hơn nữa diễn đàn có nhiều lứa tuổi. Như anh em mình già thì đành chấp nhận thôi. Các em ấy có văn phong riêng, không đi quá lố là được rồi :)

Leovsmoon
25-11-2009, 12:43 PM
Bác không nên khắt khe quá như thế. Em ấy mới tham gia diễn đàn. Hơn nữa diễn đàn có nhiều lứa tuổi. Như anh em mình già thì đành chấp nhận thôi. Các em ấy có văn phong riêng, không đi quá lố là được rồi :)

Em cảm ơn và sẽ chú ý khi post bài.Hì tiền bối đang còn sung sức chán.Già là già thế nào.Ngay cái avar còn "tin nỳ" chán.:phew:

haidh
25-11-2009, 01:56 PM
Bởi vì người già khó tính lém, họ quen kiểu chữ phổ thông ruì, không quen với kiểu chữ của dân teen
Em thấy xì tin kiểu này cũng đáng iu đấy chứ ợ, ợ ợ ;))
Không biết câu trên là của bác Nam hay vợ bác ấy tranh thủ lúc chồng rửa bát lên forum chém gió dằn mặt các tiểu thư xinh đẹp nhà ta đây??? :-?

DonGianLaSpam
25-11-2009, 02:07 PM

dạo này anh nam già nhờ :chuckle::chuckle: khó tính thế ,

chào mừng em nhé cô bé :chuckle:
,

duynamckbk7
25-11-2009, 02:51 PM
hi, tại a thấy mình cũng có tuổi rùi mà :D phải ra vẻ tý chứ :D

Leovsmoon
25-11-2009, 03:42 PM
dạo này anh nam già nhờ :chuckle::chuckle: khó tính thế ,

chào mừng em nhé cô bé :chuckle:
,

Nè cẩm thận em là trai giả gái nha.Không tin vào cái avar vs là lời khai được đâu :chuckle::chuckle::chuckle::chuckle:

hi, tại a thấy mình cũng có tuổi rùi mà :D phải ra vẻ tý chứ :D

Hì các bác có tuổi nhưng "xì tin" qua mặt chúng em dài dài mà.Dẫu sao thì cũng phải có những bậc "cao niên" như thế này thì 4um mới lớn mạnh được chứ:knife::knife::knife:

zX.TT.Xz
25-11-2009, 07:27 PM
Nè cẩm thận em là trai giả gái nha.Không tin vào cái avar vs là lời khai được đâu :chuckle::chuckle::chuckle::chuckle:

Hì các bác có tuổi nhưng "xì tin" qua mặt chúng em dài dài mà.Dẫu sao thì cũng phải có những bậc "cao niên" như thế này thì 4um mới lớn mạnh được chứ:knife::knife::knife:

bạn này khen người già mà hẻm để ý gì đến người trẻ là có chuyện đấy....:alert::alert:

Leovsmoon
25-11-2009, 07:30 PM
bạn này khen người già mà hẻm để ý gì đến người trẻ là có chuyện đấy....:alert::alert:

Thế cho hỏi người trẻ ở đây là ai???????????:hmm::hmm: Mà add nick Y!M tớ đi giống nick trên 4rum ý.Hehe :hi::hi::hi::hi:

zX.TT.Xz
25-11-2009, 07:51 PM
Thế cho hỏi người trẻ ở đây là ai???????????:hmm::hmm: Mà add nick Y!M tớ đi giống nick trên 4rum ý.Hehe :hi::hi::hi::hi:

là bọn tớ chứ saoo0000..............:sparkling::sparkling:....nh ững thành viên tích cực...:dazzle::dazzle:

Leovsmoon
25-11-2009, 07:59 PM
là bọn tớ chứ saoo0000..............:sparkling::sparkling:....nh ững thành viên tích cực...:dazzle::dazzle:

Aí chà.Để xem dân ngoại lai như tớ có tích cực hơn không nha :XD::XD::XD:

haminhvan
25-11-2009, 08:04 PM

Viết hay phết ^^!!
Thích tr`g minh` nhất, yêu trg` mình nhất :love:
May mà ngày trc' không thj vào HR (có thj thì vẫn đậu nhưng không thích trg` này)
Thj LS thì thj cho có theo mong muốn của mama thui
Hj`!!! Chào mừng cô bé đã đến vs D2T - nhiệt tình và luôn vui vẻ, quen đc thêm nhiều bạn bè em nhé :">

zX.TT.Xz
25-11-2009, 08:04 PM
Aí chà.Để xem dân ngoại lai như tớ có tích cực hơn không nha :XD::XD::XD:

thế thì chịu rồi.......các anh em.... dân ngoại đòi đua kìa.....:giveme::giveme::giveme:

vitaminb12
25-11-2009, 08:15 PM
Topic này có vẻ đang dần dần trở thành tụ điểm spam chat nhảm và spam smilies rồi đấy nhỉ :|

Ricky Lee
25-11-2009, 08:18 PM

Hé hé , có đồng hương , sang đây chơi à em , hum nào ghé 11 Tin nhá , bên Lam Sơn nick là chi á :D

zX.TT.Xz
25-11-2009, 08:22 PM
Viết hay phết ^^!!
May mà ngày trc' không thj vào HR (có thj thì vẫn đậu nhưng không thích trg` này)
Hj`!!! Chào mừng cô bé đã đến vs D2T - nhiệt tình và luôn vui vẻ, quen đc thêm nhiều bạn bè em nhé :">

uầy cái bà này..... chuyên văn sinh ra để làm cái gì hả.....:hmm::hmm:

kẻ xấu
25-11-2009, 08:29 PM
Topic này có vẻ đang dần dần trở thành tụ điểm spam chat nhảm và spam smilies rồi đấy nhỉ :|

Hình như ko ai để ý đến bài viết này thì phải :-"

Không những spam chat nhảm, spam smilies mà còn viết sai chính tả và thiếu dấu rất nhiều ? Đây là lời cảnh cáo ... nếu ko có chuyển biến theo hướng tích cực thì sẽ có chuyện với một số bài viết - một số mem hoặc toàn bộ topic đấy. :)

Leovsmoon
25-11-2009, 08:38 PM
Viết hay phết ^^!!

Dạ vâng em rất cảm ơn ạ.Hì.Em cũng thích D2T hơn là HR.Tiếc là không được học.Hì thôi thì em học một trường xí xớn cả 2 trường vậy.:^o^::^o^::^o^::^o^:

Hình như ko ai để ý đến bài viết này thì phải :-"

Không những spam chat nhảm, spam smilies mà còn viết sai chính tả và thiếu dấu rất nhiều ? Đây là lời cảnh cáo ... nếu ko có chuyển biến theo hướng tích cực thì sẽ có chuyện với một số bài viết - một số mem hoặc toàn bộ topic đấy. :)

Dạ vâng.Em xin lỗi.Xin rút kinh nghiệm.Nhưng anh nhẹ tay thôi nhé.Em mới lò mò sang đây mà.Mà mọi người cũng quan tâm tới chủ đề của topic đấy chứ.Chỉ có điều hơi đá sang vấn đề khác ..... một tí xíu thôi.Mong anh thông cảm ạ.

Mr.BEO
25-11-2009, 11:09 PM

oạch đúng chuyên văn lam sơn

èo gắt thế anh
lỗi fon chứ hiệu ứng gì đâu
ah mà đoạn cuối có tí hiệu ứng

P/S nhjn ava đố bjk tớ là ai :dazzle::dazzle::dazzle:

lunnie.10a8
01-12-2009, 12:24 PM
cái người bên phải đó có phải tên là thúy k nhỉ :-w nhìn giốg con em mình thế 8->

Leovsmoon
01-12-2009, 02:08 PM
cái người bên phải đó có phải tên là thúy k nhỉ :-w nhìn giốg con em mình thế 8->

Là Thuý Beng.Hơ hơ chị này quen nhìu người nhở.Rất vui được là quen với tất cả mọi người.Tớ khác trường nhưng cũng xí xớn chân chạy việc cho buổi đi off đợt Tết nên có gì tất cả mọi người ủng hộ nha.:^o^::^o^:

lunnie.10a8
06-12-2009, 04:53 PM
Là Thuý Beng.Hơ hơ chị này quen nhìu người nhở.Rất vui được là quen với tất cả mọi người.Tớ khác trường nhưng cũng xí xớn chân chạy việc cho buổi đi off đợt Tết nên có gì tất cả mọi người ủng hộ nha.:^o^::^o^:

ố thế là con em họ mềh mà lại bảo k quen hơi phí :proud: cậu tên là j ák ... làm quen vs nào :"> cho tớ kái YM! :">

ngocmaib6ddt
21-02-2010, 11:14 PM
hok wen ai ca? thia' này...b6 mất tích tập thê? oy,co' mỗi mih tui b6 vào đây hu? hjc...mấy đứa mất tích thiệt oy..hjchjc