PDA

View Full Version : [09-12] A10 vô đối ....................

Trang : [1] 2 3

xx_thuyanh_9x
25-11-2009, 06:20 PM
hello cả nhà . Xin trân trọng giới thiệu với mọi người về ngôi nhà chung của mình được mang tên a 10 . Sau đây là 1 số bức ảnh dân a 10 tụi mình nè mọi người vào xem nhe':^o^::^o^:

3098476543668281658
-----------------------------------------
.........................ảnh lớp đẹp thật đấy mọi người vào xem đi :^o^::^o^::^o^:

kẻ xấu
25-11-2009, 06:22 PM
Giáp lùn cũng vào cấp III rồi cơ à :)
Mới vào lớp 10 mà các em thân nhau quá ? :)
Cấp III đẹp lắm :)

@Thuyanh : Em làm thêm nhiều hiệu ứng nữa thì đẹp hơn nhiều :)

xx_thuyanh_9x
25-11-2009, 06:27 PM
Giáp lùn cũng vào cấp III rồi cơ à :)
Mới vào lớp 10 mà các em thân nhau quá ? :)
Cấp III đẹp lắm :)

@Thuyanh : Em làm thêm nhiều hiệu ứng nữa thì đẹp hơn nhiều :)
hì lớp e là lớp đoàn kết ma hì mà anh ...............đang còn nhiều lắm nhưng e chưa có thời gian làm hết a đợi hôm sau nhé :hi:

kẻ xấu
25-11-2009, 06:32 PM
hì lớp e là lớp đoàn kết ma hì mà anh ...............đang còn nhiều lắm nhưng e chưa có thời gian làm hết a đợi hôm sau nhé :hi:

Ừm được rồi :)
Cho anh mượn cái TK http://slide.com/ nào :) PM nick k3x4u nhé, đừng Spam ở đây
Bọn em bây h giỏi về tin phết ? ngày trước bọn anh làm gì biết làm mấy cái này đâu.
Trong lớp em anh biết 2 đứa đấy ?

Leovsmoon
25-11-2009, 07:46 PM
Con gái A10 xinh phết. Trong lớp các cậu tớ quen Giáp lùn và Văn Ngọc.Hì.Ảnh đẹp lắm.Mà các cậu cũng giỏi vi tính phết.Rất dzui được làm wuen

xx_thuyanh_9x
25-11-2009, 07:50 PM
Con gái A10 xinh phết. Trong lớp các cậu tớ quen Giáp lùn và Văn Ngọc.Hì.Ảnh đẹp lắm.Mà các cậu cũng giỏi vi tính phết.Rất dzui được làm wuen

uk cậu thế cậu học a 5 hả:hi::hi: cậu tên gì vậy nhỉ ? tớ cũng quen mấy bạn học a5 hì hì
:hi:

zX.Nt.Xz
25-11-2009, 07:54 PM
uk cậu thế cậu học a 5 hả:hi::hi: cậu tên gì vậy nhỉ ? tớ cũng quen mấy bạn học a5 hì hì
:hi:

Hi nhầm rồi người ta học lam sơn ko phải trường minh đâu nhìn avata thế mà bảo trường mình :duno::duno::empty:

Leovsmoon
25-11-2009, 08:04 PM
Hi nhầm rồi người ta học lam sơn ko phải trường minh đâu nhìn avata thế mà bảo trường mình :duno::duno::empty:

Cái cậu này thế mà khá.Nhưng lỡ may tớ sang đó post ảnh hôm văn nghệ thì sao.:alert::alert:

zX.TT.Xz
25-11-2009, 08:07 PM
Cái cậu này thế mà khá.Nhưng lỡ may tớ sang đó post ảnh hôm văn nghệ thì sao.:alert::alert:

thế có tớ ở đây thì cậu chối sao đc he......:duno::duno::duno:

zX.Nt.Xz
25-11-2009, 08:52 PM

Cậu post thoải mái thôi :comeon: quan trọng gì đâu tuyên truyền thôi :hi:

Đề nghị bạn viết đúng tiếng Việt có dấu
Edit by kẻ xấu

zX.TT.Xz
25-11-2009, 08:57 PM
Cậu post thoải mái thôi :comeon: quan trọng gì đâu tuyên truyền thôi :hi:

Đề nghị bạn viết đúng tiếng Việt có dấu
Edit by kẻ xấu

lại thách thức rồi.......mà nói thật nhìn mấy men A10 kute nhỉ.......hjjjjjjjjjj:^o^::^o^:

Mr.BEO
25-11-2009, 10:45 PM
Tổng cip thấy có 10 người quay đi quay lại ah :fallout:
Chắc cũng phải làm lấy 1 cái cho mem A9 mới dc

kẻ xấu
25-11-2009, 11:35 PM
Tổng cip thấy có 10 người quay đi quay lại ah :fallout:
Chắc cũng phải làm lấy 1 cái cho mem A9 mới dc

Làm luôn đi em. Anh cũng định làm một cái mang vào đây để đọ hàng =))Nhưng ko có thời gian rảnh.
Quanh đi quẩn lại có 10 người mà hình như có 5 đứa chơi thân với nhau hay sao ý ? chụp lia lịa :).
Hiệu ứng hơi ít ? cái trang Slide.com anh thấy có nhiều hiệu ứng ấy chứ ? sao ko tận dụng hết đi :)

Mr.BEO
26-11-2009, 01:03 PM
Làm luôn đi em. Anh cũng định làm một cái mang vào đây để đọ hàng =))Nhưng ko có thời gian rảnh.
Quanh đi quẩn lại có 10 người mà hình như có 5 đứa chơi thân với nhau hay sao ý ? chụp lia lịa :).
Hiệu ứng hơi ít ? cái trang Slide.com anh thấy có nhiều hiệu ứng ấy chứ ? sao ko tận dụng hết đi :)

sao chả thấy mem chăm sóc topic gì cả nhờ

@Xấu tính : em làm nhưng mà lực bất tòng tâm không có máy way <----> hiệu ứng nhiều nhưng cho vào anh sẽ thấy nó na ná như nhau hết ah :fallout:

xx_thuyanh_9x
26-11-2009, 05:59 PM

ai mà để ý chứ thấy trong forun trường mình tưởng học a5 :chuckle:

chèn nhiều quá nhìn ko đẹp a ạ:hi:mà không phải chỉ có 5 người chơi thân với nhau đau ma là 5 đứa đó thích chụp ảnh nên nhiều thôi :whistle:còm mấy đứa kia nó ngại ko thích chụp ảnh

lại thách thức rồi.......mà nói thật nhìn mấy men A10 kute nhỉ.......hjjjjjjjjjj:^o^::^o^:

truyên khỏi cần phải khen dân a10 đi kakaka :hi::^o^::whistle:

sao chả thấy mem chăm sóc topic gì cả nhờ

@Xấu tính : em làm nhưng mà lực bất tòng tâm không có máy way <----> hiệu ứng nhiều nhưng cho vào anh sẽ thấy nó na ná như nhau hết ah :fallout:

bạn ơi pos luôn đi kẻo muộn đấy heheheh:whistle::^o^:.............

lollipop_online
26-11-2009, 07:34 PM
ảnh lớp mình đẹp nhỉ...............................tớ thấy nên post thêm ảnh nha.................

Candy
26-11-2009, 07:47 PM
ôi A10 :">
ôi cái thời cấp 3 :">
ôi cái kiểu chụp ảnh rồi làm slide :">
ôi nhớ ....

xx_thuyanh_9x
27-11-2009, 07:37 PM
ảnh lớp mình đẹp nhỉ...............................tớ thấy nên post thêm ảnh nha.................

ùa dân a10 ak ai vậy nhỉ :hmm:uk để hôm sau chụp rồi pos thêm :hi:

ak thì ra là trâm anh hả :whistle::whistle::whistle:chứ tưởng ai

Candy
28-11-2009, 08:25 AM
Mấy bè này spam ác @@.
Mừ A giờ là cô nào chủ nhiệm ấy nhỉ, quên tên rồi :(. Thầy Nguyên ko CN nữa nhỉ ;))

xx_thuyanh_9x
28-11-2009, 10:56 AM
Mấy bè này spam ác @@.
Mừ A giờ là cô nào chủ nhiệm ấy nhỉ, quên tên rồi :(. Thầy Nguyên ko CN nữa nhỉ ;))

lớp nào ạ A mấy hả anh:hmm::hmm:..................................... .

sock.hackkey
30-11-2009, 11:06 PM
lớp nào ạ A mấy hả anh:hmm::hmm:..................................... .

Kinh nhỉ...chụp nhiều vào...bi h tớ đố A 10 mà chụp đc ảnh của bạn Đình post lên mạng đấy

zX.TT.Xz
30-11-2009, 11:09 PM
Kinh nhỉ...chụp nhiều vào...bi h tớ đố A 10 mà chụp đc ảnh của bạn Đình post lên mạng đấy

Mày đố toàn những cái người ta không làm được....chơi kiểu thế à....bẹp người chúng nó bây h..........:sweat::sweat:

Mr.BEO
01-12-2009, 11:46 AM
Các em đẹp thật đấy....Hi hi em thuyanh gì ơi..Em hỏi giùp anh cái thằng đứng ở gốc cây bên phải...Nó mua cái wần ở đâu đấy....:chuckle:

hjx nếu muốn anh phải hỏi cái thằng đó tên gì ở đâu chứ
hỏi ng ta thì bjk sao được
anh spam thế kiểu gì cũng bj :alert:

lunnie.10a8
01-12-2009, 12:30 PM
đẹp :X .................... hiếu chê lớp phó kia àk ;)) nhìn mấy kái ảnh đẹp zai fết =d>

sock.hackkey
01-12-2009, 12:52 PM
đẹp :X .................... hiếu chê lớp phó kia àk ;)) nhìn mấy kái ảnh đẹp zai fết =d>

Bạn Đình đâu...Sáng nay tớ vs Lunie lên A11..đi qua A10 thấy bạn Đình đang...quát bạn gì ý

xx_thuyanh_9x
02-12-2009, 12:31 PM
đó cái 1 còn gì nữa cậu . cái ma cả lũ chụp ở ss còn gì :whistle:

ak đó là trước thôi lớp phó lao động mà. nhưng bị cắt trức rôi

xx_thuyanh_9x
02-12-2009, 10:41 PM
Các em đẹp thật đấy....Hi hi em thuyanh gì ơi..Em hỏi giùp anh cái thằng đứng ở gốc cây bên phải...Nó mua cái wần ở đâu đấy....:chuckle:

hix cái đó thì em chụi anh ạ:sweat::sweat::sweat::sweat.................... ...............

vjt♥
03-12-2009, 10:04 AM
Mày đố toàn những cái người ta không làm được....chơi kiểu thế à....bẹp người chúng nó bây h..........:sweat::sweat:

:knife: Bạn Tùng lại chém rồu , muốn bọn tớ mách bạn Đình kô ... rồi ngồi đó mà đỡ nhá :XD:

xx_thuyanh_9x
03-12-2009, 03:38 PM
:knife: Bạn Tùng lại chém rồu , muốn bọn tớ mách bạn Đình kô ... rồi ngồi đó mà đỡ nhá :XD:
các cậu cứ nói vậy chứ ...thực ra đình cũng hiền mà :whistle:

thandongxuthanh
03-12-2009, 05:57 PM
dung' thuy' an a. lam video clip vua hay vua` gioi?. to' Thanh be0' a10 ne`. lam viclip giỏi quá nhỉ. a10 vinh dự có cậu

sock.hackkey
03-12-2009, 06:06 PM
dung' thuy' an a. lam video clip vua hay vua` gioi?. to' Thanh be0' a10 ne`. lam viclip giỏi quá nhỉ. a10 vinh dự có cậu

Đề nghị viết tiếng việt có dấu nhá...edit lại đi
Chụp đc 1 cái bạn Đình thôi ak...chụp nhiều lên chứ...chụp đc 1 cái thì làm sao mà nổi tiếng đc...phải có 1 tay săn ảnh thực thụ thì mới có thể chụp đc bạn Đình :picknose::picknose::picknose:

thandongxuthanh
03-12-2009, 06:11 PM
A10 Vô Đối_No_1 Thuy' Sơn Làm video clip hay vậy nhỉ. Bây Giờ Thành Mới Biết Thuý sơn giỏi tin học đến thế. Vinh dự cho toàn thể nhân dân A10 Quá Hihihi.. :giveme::phew::dazzle:

thandongxuthanh
04-12-2009, 12:45 PM
Thuý Anh A10 Giỏi Tin Học Phết Nhỉ. Quả Không Hổ danh là : " Hổ Cái" A10.:hi::hi:
Vừa Học Giỏi Vừa Hoạt Động Ban Đêm Tốt. Tớ Be0' Đây. :sweat::sweat:
Nói Hơi Quá Thông Củm :dazzle::dazzle:

zX.TT.Xz
04-12-2009, 02:14 PM

Yên tâm... cậu mách bạn đình là tớ không giám đi học đâu... người tớ đã gầy rồi mà ăn thêm quả lốp xe lu của bạn đình thì tớ thành người gì...:fallout:

Mr.BEO
04-12-2009, 04:44 PM
Thuý Anh A10 Giỏi Tin Học Phết Nhỉ. Quả Không Hổ danh là : " Hổ Cái" A10.:hi::hi:
Vừa Học Giỏi Vừa Hoạt Động Ban Đêm Tốt. Tớ Be0' Đây. :sweat::sweat:
Nói Hơi Quá Thông Củm :dazzle::dazzle:

ui za bẹn nè trùng tên vs mjnh naz ăn cắp bản quyền nha Hok bjk có phải mạo danh hok đây :whistle:

Yên tâm... cậu mách bạn đình là tớ không giám đi học đâu... người tớ đã gầy rồi mà ăn thêm quả lốp xe lu của bạn đình thì tớ thành người gì...

oạch mày chết rùi em ơi
mai để lên A11 nói chuyện xong rùi nhjn hoàn cảnh của chú lúc đó lun :sparkling:

zX.TT.Xz
04-12-2009, 07:28 PM
ui za bẹn nè trùng tên vs mjnh naz ăn cắp bản quyền nha Hok bjk có phải mạo danh hok đây :whistle:

oạch mày chết rùi em ơi
mai để lên A11 nói chuyện xong rùi nhjn hoàn cảnh của chú lúc đó lun :sparkling:

Vớ vẩn cho cái thằng này... đừng có bép xép với con đình ... chết anh em đó...
vào pic này chém gió đi các cậu http://www.daoduytu.edu.vn/forum/showthread.php?p=142097#post142097

xx_thuyanh_9x
04-12-2009, 08:20 PM

hì hì quá khen heheh:whistle::whistle::whistle:.................. ........

Vớ vẩn cho cái thằng này... đừng có bép xép với con đình ... chết anh em đó...
vào pic này chém gió đi các cậu http://www.daoduytu.edu.vn/forum/showthread.php?p=142097#post142097

nói rồi mà lại sợ bị đánh ak bạn phải chụi thôi chuẩn bị trc' là kịp :angry::angry::angry::^o^:

thandongxuthanh
04-12-2009, 09:06 PM
:knife::knife:Thuý Anh Oi Cố Gắng Hôm noel Mang Máy Ảnh Dj Chụp Làm Vài Cái Clip Nữa Cho Hoành Tráng Nhá....:knife:

Đề nghị viết tiếng việt có dấu nhá...edit lại đi
Tiếng Việt Không Dấu Là 1 PH0ng Cách Mốt. Thick Kiện Thì Ra Phường Nhá
[QUOTE=sock.hackkey;141986]Đề nghị viết tiếng việt có dấu nhá...edit lại đi
Chụp đc 1 cái bạn Đình thôi ak...chụp nhiều lên chứ...chụp đc 1 cái thì làm sao mà nổi tiếng đc...phải có 1 tay săn ảnh thực thụ thì mới có thể chụp đc bạn Đình :picknose::picknose::picknose:

Chụp Đình 1 Cái Là Đã Tí Vỡ Mồm Roài. Chụp Thêm Cái Nữa Là Chị Đình Xơi Tái Lun

sock.hackkey
05-12-2009, 11:23 AM

Đứa nào thế...dũng cảm nhỉ....thế bi h đang ở viện nào rồi...sắp khỏi chưa...

thandongxuthanh
05-12-2009, 11:41 AM

May Mà chụp cái đó chị Đình không biết không thì vỡ mồm.:fear: :fear:
Đinh béo đã đánh người thì không ai đỡ được những cú uy lực thần chưởng của bạn Đình đâu.:fullup::ablaze::rideon:

xx_thuyanh_9x
05-12-2009, 11:44 AM
:knife::knife:Thuý Anh Oi Cố Gắng Hôm noel Mang Máy Ảnh Dj Chụp Làm Vài Cái Clip Nữa Cho Hoành Tráng Nhá....:knife:

uk hôm sau chụp cả lớp luôn cho đày đủ:loa::loa::loa::hi::hi::hi::hi:
:loa:

chụp đc mấy cái đấy chứ nhưng đinh phát hiện nên xoá hết sạch roài còn đâu nữa :angry::angry::angry::demoralize::demoralize::demo ralize::proud::proud::noo::noo:

xx_thuyanh_9x
10-12-2009, 04:19 PM

cứ nói nhiều tau lại méc con đình bi giờ:loa::loa::loa:,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,, :whistle::whistle::whistle:hahhaha

thandongxuthanh
10-12-2009, 05:48 PM
Thuý Anh ơi méc Đình Đi Cho Chị Đình Nổi Trận Lôi Đình
sau đó sang lớp a8 Đấm uỳnh uỳnh chết hết bọn nói xấu chị Đình đi:ablaze::ablaze::ablaze::ablaze::ablaze::ablaze :

Who???
10-12-2009, 08:27 PM
Chào mọi người mình là 1 người qua đường:loa::loa::loa: ,Nghe nói bên này nhìu girl xinh lém nên mình qua đây làm quen .Mong mọi người ủng hộ:cool::cool::cool:

zX.TT.Xz
10-12-2009, 09:47 PM
Chào mọi người mình là 1 người qua đường:loa::loa::loa: ,Nghe nói bên này nhìu girl xinh lém nên mình qua đây làm quen .Mong mọi người ủng hộ:cool::cool::cool:

Girl xinh hả có cần tớ giới thiệu không... chẳng hạn như bạn đình A10... một girl xinh nổi tiếng đấy...:darling::darling:

Mr.BEO
11-12-2009, 01:17 PM
Thuyanh ơi cho tớ gửi cho bạn Nam A10 nha

Nhờ cậu gửi dùm tớ tới Nam nha
bảo là clip người yêu Nam :))

<object width="425" height="344"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/TYaTKuYQtGM&hl=en&fs=1"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/TYaTKuYQtGM&hl=en&fs=1" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="425" height="344"></embed></object>

thandongxuthanh
11-12-2009, 04:00 PM
Béo ơi là béo. Cảm ơn mày nhá. Mày làm thế này thì chết c0n nhà người ta à.
:sigh::sigh::sigh::sigh::sigh::sigh::sigh::sigh::s igh:

xx_thuyanh_9x
11-12-2009, 09:29 PM
Thuyanh ơi cho tớ gửi cho bạn Nam A10 nha

Nhờ cậu gửi dùm tớ tới Nam nha
bảo là clip người yêu Nam :))

<object width="425" height="344"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/TYaTKuYQtGM&hl=en&fs=1"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/TYaTKuYQtGM&hl=en&fs=1" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="425" height="344"></embed></object>

ồ có vẻ hay đây hahaha qua này thi ko thể ko cho bạn nam nem xem :idea::idea:

zX.TT.Xz
11-12-2009, 09:40 PM
Đề nghị thằng beo... cắt ngay đoạn tiếng đó đi.... không đẹp tí nào...

thandongxuthanh
11-12-2009, 09:56 PM
Béo ơi. Để Đoạn Hình Thôi. Tiếng thô tục quá . mất dạy quá
:cool::cool::cool::cool::smoking::smoking::smoking ::smoking:

xx_thuyanh_9x
13-12-2009, 10:01 AM
Béo ơi. Để Đoạn Hình Thôi. Tiếng thô tục quá . mất dạy quá
:cool::cool::cool::cool::smoking::smoking::smoking ::smoking:
bọn con trai a 9 cũng vô duyên quá :sigh::sigh::sigh::sigh::sigh:

thandongxuthanh
13-12-2009, 01:31 PM
bọn con trai a 9 cũng vô duyên quá :sigh::sigh::sigh::sigh::sigh:

. :demoralize::demoralize::dem:sigh::sigh::sigh::sig h::sigh::sigh::sigh:

Mr.BEO
13-12-2009, 01:42 PM
Bọn a9 thì cứ gọi là đủ trò mất dạy lun. :demoralize::demoralize::demoralize:
Nơi đó là địa ngục của sự mất dạy đấy :sigh::sigh::sigh::sigh::sigh::sigh::sigh:

Thế này có được coi là xúc phạm danh dự lớp không ...
Bạn nghĩ lớp tớ mất dạy bằng chứng
Bạn nghĩ lớp mình trong sạch bạn thử lên sổ giám thị xem lớp nào hiển thị nhiều hơn
Nói mà không biết nghĩ

thandongxuthanh
13-12-2009, 05:10 PM
Thế này có được coi là xúc phạm danh dự lớp không ...
Bạn nghĩ lớp tớ mất dạy bằng chứng
Bạn nghĩ lớp mình trong sạch bạn thử lên sổ giám thị xem lớp nào hiển thị nhiều hơn
Nói mà không biết nghĩ

ngồi trong sổ dám thị là chuyện nghịch ngợm tr0ng lớp :smoking::smoking:
Còn cái video đó đứa nào nói là ......(tự hiểu) thì là tớ nói cái thằng đó mất dạy ấy :growl::growl::growl:

viethieu1012
13-12-2009, 05:13 PM
hihi có e áo nâu trông kute nhỉ hihi o bít tên là gì nữa :))

thandongxuthanh
13-12-2009, 05:20 PM
hihi có e áo nâu trông kute nhỉ hihi o bít tên là gì nữa :))

mặc áo khoác nâu hả anh
do là bạn Phương lớp em đấy. anh kết không. bạn này cũng xjnh :freely::freely::freely:

viethieu1012
13-12-2009, 05:50 PM
mặc áo khoác nâu hả anh
do là bạn Phương lớp em đấy. anh kết không. bạn này cũng xjnh :freely::freely::freely:

ak ak a kết rầu đó nhưng a già quá rầu còn các e thì đnag đọ tuổi teen huhu

thandongxuthanh
13-12-2009, 07:34 PM
ak ak a kết rầu đó nhưng a già quá rầu còn các e thì đnag đọ tuổi teen huhu

khổ thân anh quá.Nhỉ :blush::blush::blush::blush:
rồi sẽ có người bạn đời cùng đôi trang lứa với anh. :darling::darling::darling:

sock.hackkey
13-12-2009, 08:46 PM

hôm nay có vẻ triết lý thế:cool:....bạn đời thì chắc là anh ấy chưa nghĩ đến đâu...yêu thôi...:yawn:

viethieu1012
13-12-2009, 10:24 PM

hihi cũng khổ thân bt mờ kiểu nài a phải độc thân vui vẻ rầu hihi

hôm nay có vẻ triết lý thế:cool:....bạn đời thì chắc là anh ấy chưa nghĩ đến đâu...yêu thôi...:yawn:

hihi a cũng nghĩ đến bạn đời rầu đóa vì a già lém rầu o nghĩ tới chuyện đó o đc hihi

xx_thuyanh_9x
14-12-2009, 11:41 AM
hihi cũng khổ thân bt mờ kiểu nài a phải độc thân vui vẻ rầu hihi

hihi a cũng nghĩ đến bạn đời rầu đóa vì a già lém rầu o nghĩ tới chuyện đó o đc hihi

trời từ cái truyện xinh gái mà ra thành bạn đời mấy ông nay chuyển chủ đề nhanh thật :@_@::@_@::@_@::@_@::@_@:

thandongxuthanh
14-12-2009, 01:02 PM
trời từ cái truyện xinh gái mà ra thành bạn đời mấy ông nay chuyển chủ đề nhanh thật :@_@::@_@::@_@::@_@::@_@:

bọn tôi chuyển chủ đề.... Hay bà cũng thick bạn đời lun vây !
:amitabha::amitabha::amitabha::amitabha:

yêu rồi từ từ khoai nó nhừ rồi thành củ từ. lúc đó lại khóc hừ hừ lun....
:chuckle::chuckle::chuckle:

Leovsmoon
14-12-2009, 06:51 PM
Chúc tất cả các mem A10 ngày mai. ngày tê bình tĩnh tự tin và thi tốt nhá < ha ha nghe chuối chuối >. Đừng đứa nào la liếm GV mà để bị đánh dấu bài đá :x

Mr.BEO
14-12-2009, 07:32 PM
Chúc tất cả các mem A8 ngày mai. ngày tê bình tĩnh tự tin và thi tốt nhá < ha ha nghe chuối chuối >. Đừng đứa nào la liếm GV mà để bị đánh dấu bài đá :x

ấy ơi post nhầm rùi
đây là pic của A10 mà :brbr::brbr::brbr:

Leovsmoon
14-12-2009, 07:38 PM
ấy ơi post nhầm rùi
đây là pic của A10 mà :brbr::brbr::brbr:

Độc lại bài đi nhá ................................ ha ha :chuckle::chuckle::chuckle:

Mr.BEO
14-12-2009, 07:47 PM
Độc lại bài đi nhá ................................ ha ha :chuckle::chuckle::chuckle:

chơi bẩn :alert:

Mai nhớ đi ném bài cho tớ nha
nhớ aks

xx_thuyanh_9x
15-12-2009, 07:22 PM
bọn tôi chuyển chủ đề.... Hay bà cũng thick bạn đời lun vây !
:amitabha::amitabha::amitabha::amitabha:

yêu rồi từ từ khoai nó nhừ rồi thành củ từ. lúc đó lại khóc hừ hừ lun....
:chuckle::chuckle::chuckle:
sặc thế hôm nay làm đc bài ko:sigh::sigh::sigh:hoá đề vừa dài vừa kho' phải gần 50% là làm lung tung

thandongxuthanh
15-12-2009, 07:49 PM
sặc thế hôm nay làm đc bài ko:sigh::sigh::sigh:hoá đề vừa dài vừa kho' phải gần 50% là làm lung tung

ặc. sa0 khổ thân thế. Tôi làm được tầm 30 câu thôi. còn khoang 10 thì hết giờ khoang lung tung.
Đề này có 45phút mà dài thế:hot::hot::hot::hot::hot:. Bà làm Sinh với Địa ra sa0.
Sinh thì làm có 35phút thì lại hết. còn địa thì làm được tự luận. :sigh::sigh::sigh::sigh:
May cuối giờ đi hỏi được câu lí thuyết. :smoking::smoking::smoking::smoking:

viethieu1012
15-12-2009, 08:08 PM

hehe cũng nhanh bt chuyện vợ con là muôn thửơ hâhha:idea::eaten:

xx_thuyanh_9x
16-12-2009, 11:34 AM
ặc. sa0 khổ thân thế. Tôi làm được tầm 30 câu thôi. còn khoang 10 thì hết giờ khoang lung tung.
Đề này có 45phút mà dài thế:hot::hot::hot::hot::hot:. Bà làm Sinh với Địa ra sa0.
Sinh thì làm có 35phút thì lại hết. còn địa thì làm được tự luận. :sigh::sigh::sigh::sigh:
May cuối giờ đi hỏi được câu lí thuyết. :smoking::smoking::smoking::smoking:

uk chán quá ak ko bít đc mấy điêm đây nữa buồn luôn:kotowa::kotowa::kotowa:

zX.TT.Xz
16-12-2009, 11:51 AM
:aah:
uk chán quá ak ko bít đc mấy điêm đây nữa buồn luôn:kotowa::kotowa::kotowa:

Thúy anh ơi... cậu có biết ai chém tớ với con đình không.... hizzzzzz.... Lại bị oan nữa rồi....:((:((:((

thandongxuthanh
17-12-2009, 12:48 PM

Thúy anh ơi... cậu có biết ai chém tớ với con đình không.... hizzzzzz.... Lại bị oan nữa rồi....:((:((:((

mày tìm hiểu xem đứa nào nói mày với con đình. cho nó 1 trận lun
:smoking::smoking::smoking::smoking::smoking::smok ing::smoking:

zX.TT.Xz
17-12-2009, 01:01 PM
mày tìm hiểu xem đứa nào nói mày với con đình. cho nó 1 trận lun
:smoking::smoking::smoking::smoking::smoking::smok ing::smoking:

Tao hok có ý đó... chỉ mún nhắc nhở nó tí thôi.... bạn bè ai làm thế bao h...:redface:

xx_thuyanh_9x
17-12-2009, 04:55 PM

cái đó thì cậu họi đình á đình cũng có nink trên 4run đấy chẳng ai mách đâu :^_^::^_^::^_^::^_^::^_^: trời thế mà còn oan à

zX.TT.Xz
17-12-2009, 05:59 PM
Thế à cậu... mà nói có vài câu thôi mà đình cũng quan trọng lên....:D

thandongxuthanh
17-12-2009, 06:05 PM
Thế à cậu... mà nói có vài câu thôi mà đình cũng quan trọng lên....:D

1 câu đã chết đủ chết rồi. ông lại còn vài câu :smoking::smoking::smoking::smoking::smoking:

cái đó thì cậu họi đình á đình cũng có nink trên 4run đấy chẳng ai mách đâu :^_^::^_^::^_^::^_^::^_^: trời thế mà còn oan à

đúng thuý anh a10 có khác. làm quả hình tr0ng ảnh xjnk thế nhỉ
:crave::crave::crave::crave::crave::crave::crave:
:darling::darling::darling::darling::darling::darl ing:

xx_thuyanh_9x
19-12-2009, 06:16 PM
đúng thuý anh a10 có khác. làm quả hình tr0ng ảnh xjnk thế nhỉ
:crave::crave::crave::crave::crave::crave::crave:
:darling::darling::darling::darling::darling::darl ing:

hì cứ quá khen ak :sweat::sweat::sweat::sweat:sparkling::darling::da rling::darling::darling::darling::darling

thandongxuthanh
19-12-2009, 06:18 PM
uk có vài câu thôi mà cái mồm làm tội cái thân mà:loser::loser::loser::loser::loser:
:sparkling::sparkling:

hì cứ quá khen ak :sweat::sweat::sweat::sweat:sparkling:

uhm nó khổ lém
:amitabha::amitabha::amitabha::amitabha::amitabha: :amitabha::amitabha::amitabha::amitabha:
hì xinh thật thì người ta mới khen
:phew::phew::phew::phew::phew::phew::phew::phew:

xx_thuyanh_9x
20-12-2009, 04:25 PM
:amitabha::amitabha::amitabha::amitabha::amitabha: :amitabha::amitabha::amitabha::amitabha:
hì xinh thật thì người ta mới khen
:phew::phew::phew::phew::phew::phew::phew::phew:
oe ơi dứa tê nứ :sparkling::sparkling::sparkling::sparkling::spark ling::sparkling::sparkling::sparkling::sparkling:: sparkling::sparkling:

zX.TT.Xz
20-12-2009, 06:21 PM
Thằng Thành béo lại giở trò rồi... lần trước với con chó nhà hàng xóm còn chưa đủ... cậu phải cẩn thận với nó thúy anh ơi...:^o^::^o^:

thandongxuthanh
20-12-2009, 11:38 PM
oe ơi dứa tê nứ :sparkling::sparkling::sparkling::sparkling::spark ling::sparkling::sparkling::sparkling::sparkling:: sparkling::sparkling:

dứa ở đâu ra ứ
:sweat::sweat::sweat::sweat::sweat::sweat::sweat:: sweat::sweat::sweat:

Thằng Thành béo lại giở trò rồi... lần trước với con chó nhà hàng xóm còn chưa đủ... cậu phải cẩn thận với nó thúy anh ơi...:^o^::^o^:

ơ hay. cái thằng này tau khen nó chứ có khen mày đâu. mà mày lại nói ta0 như vậy.
mà gần chỗ nhà ta0 làm gì có chó. hay mày ra đây sủa cho nó vui...
:hahaha::hahaha::hahaha::hahaha::hahaha::hahaha::h ahaha::hahaha::hahaha::hahaha::hahaha::hahaha:

xx_thuyanh_9x
22-12-2009, 12:00 PM
dứa ở đâu ra ứ
:sweat::sweat::sweat::sweat::sweat::sweat::sweat:: sweat::sweat::sweat
dứa ở ngoài chợ ấy mê :sweat::sweat::sweat::sweat::sweat::sweat::sweat:: sweat::sweat::sweat::sweat:

cắm ơn cậu đã nhắc nhở nhưng gì ma đến mức đó kia ......chó cũng ko tha :uwaah::uwaah::uwaah::uwaah::uwaah::uwaah::uwaah:: uwaah::heheh::heheh::heheh::heheh::heheh::heheh::h eheh::heheh:

thandongxuthanh
22-12-2009, 12:02 PM
dứa ở ngoài chợ ấy mê :sweat::sweat::sweat::sweat::sweat::sweat::sweat:: sweat::sweat::sweat::sweat:

cắm ơn cậu đã nhắc nhở nhưng gì ma đến mức đó kia ......chó cũng ko tha :uwaah::uwaah::uwaah::uwaah::uwaah::uwaah::uwaah:: uwaah::heheh::heheh::heheh::heheh::heheh::heheh::h eheh::heheh:

ngoài chợ á. mua cho tớ vài quả nào
:sweat::sweat::sweat::picknose::picknose::picknose :

xx_thuyanh_9x
22-12-2009, 08:23 PM
ngoài chợ á. mua cho tớ vài quả nào
:sweat::sweat::sweat::picknose::picknose::picknose :
thích ăn thì bảo mẹ cậu mua cho mà ăn .sao bảo tớ :sweat::sweat::sweat::sweat::sweat::sweat:

Hi!
22-12-2009, 08:55 PM
Chào mọi người mình là một người có thể giải đáp được các thắc mắc về tình yêu tuổi teen nếu bạn nào đang gặp rắc rối vs người ấy xin liên lạc tới địa chỉ are_happy_to_help_you@yahoo.com

thandongxuthanh
22-12-2009, 09:33 PM
thích ăn thì bảo mẹ cậu mua cho mà ăn .sao bảo tớ :sweat::sweat::sweat::sweat::sweat::sweat:

thì nhận cậu là mẹ.roài cậu mua cho tớ ăn
:chuckle::chuckle::chuckle::chuckle::chuckle:

xx_thuyanh_9x
24-12-2009, 05:09 PM
thì nhận cậu là mẹ.roài cậu mua cho tớ ăn
:chuckle::chuckle::chuckle::chuckle::chuckle:

cậu nhận tớ chứ tớ có nhân cậu la con đâu tớ gầy thế nay sao giống đc +:heheh::heheh::heheh::heheh::heheh: giáng sinh vui vẻ

Candy
24-12-2009, 05:12 PM
đề nghị các bé bớt spam đi chút :-w, hơi quá rồi :-w
Mà ko biết dân A10 khoá mới này có "nổi tiếng" như A10 tụi anh khoá trước ko nhỉ =))

hung853592
03-01-2010, 07:30 PM
cậu nhận tớ chứ tớ có nhân cậu la con đâu tớ gầy thế nay sao giống đc +:heheh::heheh::heheh::heheh::heheh: giáng sinh vui vẻ

cậu nói thế ý cậu bảo mẹ tớ béo à
:kotowa::kotowa::kotowa::kotowa::kotowa:

Leovsmoon
24-01-2010, 09:22 PM
Sang học kì 2 rồi, sao hả mọi người, tớ thấy thời gian trôi nhanh quá, hix chẳng rõ đây đầu mấy cái là hết cấp 3 nữa. Mà hôm off 4rum có ai đi không ấy nhỉ. Mọi người đi đi cho vui nhé, chó gì thì đăng kí không qua prof của tớ ghi tên cũng được. Để hôm họp BTC còn báo cáo xuất cơm "chay" hehe

thandongxuthanh
01-02-2010, 03:44 PM
đề nghị các bé bớt spam đi chút :-w, hơi quá rồi :-w
Mà ko biết dân A10 khoá mới này có "nổi tiếng" như A10 tụi anh khoá trước ko nhỉ =))

dân a10 khoá bọn anh nổi tiếng ra làm sa0...
cho bọn em biết với để nổi hơn thời bọn anh nào
:whistle::whistle::picknose::picknose:
:shock::shock::shock:

kẻ xấu
02-02-2010, 07:42 AM
dân a10 khoá bọn anh nổi tiếng ra làm sa0...
cho bọn em biết với để nổi hơn thời bọn anh nào
:whistle::whistle::picknose::picknose:
:shock::shock::shock:

Nó nói điêu đấy em ạ. A10 khóa trước là một lớp bình thường, học bình thường, chơi bình thường, nghịch bình thường, tất cả đều rất bình thường. Thuộc diện ngoan của trường :). Được cái bất kì có cuộc thi của trường nào đều có giải. Lớp 10 - 11 - 12 đều có giải :)

thandongxuthanh
02-02-2010, 06:54 PM
Nó nói điêu đấy em ạ. A10 khóa trước là một lớp bình thường, học bình thường, chơi bình thường, nghịch bình thường, tất cả đều rất bình thường. Thuộc diện ngoan của trường :). Được cái bất kì có cuộc thi của trường nào đều có giải. Lớp 10 - 11 - 12 đều có giải :)

ồ thế thì chuyện nhỏ nhỉ. a10 ngày nay với sự dẫn dắt của cô Hạnh trẻ tuổi với tâm huyết nhiệt tình, cùng sự nổ lực phấn đấu của tất cả các thành viên a10 sẽ đưa a10 lên một tầm cao mới....
:proud::proud::hi::hi:
:sparkling::sparkling::sparkling:

Leovsmoon
02-02-2010, 07:02 PM
ồ thế thì chuyện nhỏ nhỉ. a10 ngày nay với sự dẫn dắt của cô Hạnh trẻ tuổi với tâm huyết nhiệt tình, cùng sự nổ lực phấn đấu của tất cả các thành viên a10 sẽ đưa a10 lên một tầm cao mới....
:proud::proud::hi::hi:
:sparkling::sparkling::sparkling:

Ái chà chà thế các ấy thể hiện đẳng cấp đi ........ good luck!

thandongxuthanh
02-02-2010, 07:15 PM
Ái chà chà thế các ấy thể hiện đẳng cấp đi ........ good luck!

tất nhiên roài. chuyện đó không sớm hay muộn thì đó cũng thành sự thật
:dazzle::dazzle::dazzle::picknose::picknose::pickn ose:

zX.TT.Xz
02-02-2010, 07:37 PM
tất nhiên roài. chuyện đó không sớm hay muộn thì đó cũng thành sự thật
:dazzle::dazzle::dazzle::picknose::picknose::pickn ose:

... một bằng chứng mới nhất cho sự thể hiện đó là... thành béo không còn mặc quần vải nữa... :)):))

thandongxuthanh
02-02-2010, 08:22 PM
... một bằng chứng mới nhất cho sự thể hiện đó là... thành béo không còn mặc quần vải nữa... :)):))

thằng nào đấy mà xoắn kinh zữ zậy
:hmm::hmm::hmm:
:picknose::picknose::picknose:

zX.TT.Xz
02-02-2010, 08:37 PM
thằng nào đấy mà xoắn kinh zữ zậy
:hmm::hmm::hmm:
:picknose::picknose::picknose:

.... thằng tùng.... :|:|:|

thandongxuthanh
03-02-2010, 12:33 PM
.... thằng tùng.... :|:|:|