PDA

View Full Version : [05-08] B7 Những cuộc vui ko hồi kết

Trang : 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 [13] 14 15

yldamax
01-12-2009, 12:13 AM
ôi bữa nhậu nhà Hải Béo @_@ Có video cảnh say xỉn hok Hải Béo post lên đê

Tớ mà post cái đấy xong chắc ko có dám về th nữa .Ehe .Cái đấy chỉ có ảnh thôi :loser::loser::loser::loser::loser::loser:

mahoa90
02-12-2009, 02:35 PM
Hoan hô Hải béo!
Híc, mi làm tau vui quá, đã lâu rồi mới lại được hồi tưởng lại về những kỉ niệm trường xưa. Tiến già quả là có giọng hát hay, còn Thuý cù thì biểu diễn quá xuất sắc, giải ba toàn trường có lẽ còn hơi thấp:chuckle:
Bởi, cô Tường Vân đã nói, cô mà trong ban giám khảo thì lớp mình chỉ có NHẤT !:^o^::chuckle::knife::whistle:
-----------------------------------------
Ơ, Hải béo ơi, cái vụ đi chơi 20-11 sao chẳng thấy mặt mũi tớ đâu cậu nhỉ?:hmm::hmm:
Quay phim hôm đây có phải là Đức hói không? Để tớ đập cho nó 1 trận:dummy::dummy:

yldamax
02-12-2009, 05:06 PM
Hoan hô Hải béo!
Híc, mi làm tau vui quá, đã lâu rồi mới lại được hồi tưởng lại về những kỉ niệm trường xưa. Tiến già quả là có giọng hát hay, còn Thuý cù thì biểu diễn quá xuất sắc, giải ba toàn trường có lẽ còn hơi thấp:chuckle:
Bởi, cô Tường Vân đã nói, cô mà trong ban giám khảo thì lớp mình chỉ có NHẤT !:^o^::chuckle::knife::whistle:
Ơ, Hải béo ơi, cái vụ đi chơi 20-11 sao chẳng thấy mặt mũi tớ đâu cậu nhỉ?:hmm::hmm:
Quay phim hôm đây có phải là Đức hói không? Để tớ đập cho nó 1 trận:dummy::dummy:

LÚc đầu Đức hói qoay sau mạnh cường quay .Cậu thích thịt 2 thằng đấy thằng nào cũng đc . Ehe :chuckle::chuckle::chuckle::chuckle::chuckle:

alo_anh_duc_day
02-12-2009, 05:40 PM
LÚc đầu Đức hói qoay sau mạnh cường quay .Cậu thích thịt 2 thằng đấy thằng nào cũng đc . Ehe :chuckle::chuckle::chuckle::chuckle::chuckle:

cái j, tao cầm có 1 tý thôi, sau đó thằng nào cầm ai mà bít được :angry:

biettimdau
02-12-2009, 10:11 PM
her her, nhìn cái video lại nhớ em vẹo thuý cú ngày đó
và tự hào thay mình là thằng quay video
ka ka, mấy cái video bạo lực học đường với thác loạn, rồi uống bia sao mà vui thế nhỉ
cái nào cũng có mặt mình, vui thật lá lá:freely::freely:
tính cộng rep cho thằng béo mà chả biết cộng ^^

biettimdau
02-12-2009, 10:16 PM
chán quá, chẳng có cái ảnh nào nhở
buồn cho cái thời mới lên đc 70kg
há há

tamchuot00
07-12-2009, 06:08 PM
em gái snow xinh nhỉ.eo.này trường mình toàn gái xinh.chả bù cho khóa mình.chán òm.haha.chạy nhanh k vỡ mồm.1 năm rùi mới zô 4rum

tamchuot00
07-12-2009, 06:14 PM
ôi.nhớ lớp quá.nhớ tuổi học sinh.huuh.biết bao giờ đc lại nhưng giây phút đó.mình tiếc vì những hôm trốn tiết.

biettimdau
07-12-2009, 10:28 PM
ai bắt mi đú cho lắm vào
kaka, h thì cứ lễ tết gì về đông đủ đi dú là ok thui

biettimdau
07-12-2009, 10:31 PM
thằng này khen hay chê ấy nhỉ
nhìn cái mặt thằng tâm thía kia nghi ngờ lắm :proud:

yldamax
07-12-2009, 10:31 PM
ôi.nhớ lớp quá.nhớ tuổi học sinh.huuh.biết bao giờ đc lại nhưng giây phút đó.mình tiếc vì những hôm trốn tiết.

Ai mượn mi bé làm chi.Cứ to như tau nghĩ phát các thầy biết liền.Nào có dám nghỉ đâu ehe:proud::proud::proud::proud::proud::proud::prou d::proud::proud:

yldamax
07-12-2009, 10:37 PM
thằng này khen hay chê ấy nhỉ
nhìn cái mặt thằng tâm thía kia nghi ngờ lắm :proud:

Snown xinh thật mà Lanh.Ehe.Thằng kia bảo chị em khoá mình xấu là đời nó tèo rồi.Ehe:angry::angry::angry::angry::angry::angry :

He0pr0_B7
08-12-2009, 04:02 PM
Hô, em snow đc các bác chào đón ghê nhờ...!!
Nhưng cẩn thận không là ny em ấy uýnh cho đấy...!
Hí hí...!!!

snow_b7
08-12-2009, 06:27 PM
@: Her...do em ăn ảnh thôi các bác ạ!!! :demoralize::demoralize: Dù sao cũng cám ơn các bác động viên em!!! :hi:
@ Heo: sao cứ lôi ny ng iếc ra thế hử??? Cứ như đang quảng cáo ấy !! :fallout::fallout:

youngboy
09-12-2009, 01:27 AM
:whistle::whistle:Bé này nhìn quen quen. Hình như gặp hôn đi đá bóng đúng ko bà con. Tốt lắm, tuổi trẻ mà.hì. Hôm trước do sự nghiệp ngủ cao cả nên ko dươc gặp. Hẹn bé lần sau nha.

youngboy
09-12-2009, 01:32 AM
Hô hô. Nghỉ tiết cũng có cái vui chứ. Đời mà không vài lần nghỉ tiết thì tiếc lắm. hehehehhe. :heheh::heheh::heheh::heheh::heheh::heheh::heheh:: heheh::heheh::heheh::heheh:

yldamax
09-12-2009, 07:43 AM
Hô hô. Nghỉ tiết cũng có cái vui chứ. Đời mà không vài lần nghỉ tiết thì tiếc lắm. hehehehhe. :heheh::heheh::heheh::heheh::heheh::heheh::heheh:: heheh::heheh::heheh::heheh:

:proud::proud::proud::proud::proud::proud: Thế nên anh em ta mói có cái '' Kỷ niệm bỏ học '' đúng ko CÔng ehe////////////////////////////

snow_b7
09-12-2009, 10:56 PM
:whistle::whistle:Bé này nhìn quen quen. Hình như gặp hôn đi đá bóng đúng ko bà con. Tốt lắm, tuổi trẻ mà.hì. Hôm trước do sự nghiệp ngủ cao cả nên ko dươc gặp. Hẹn bé lần sau nha.

tốt gì ạ... tuổi trẻ gì ạ??? hẹn gì cơ ạ :smoking::smoking: lần sau họp mặt đông đủ hai lớp, mọi ng hưởng ứng tích cự nhé!!! :freely::freely:

carot_b7
09-12-2009, 11:31 PM
sao em thấy các bác xắng ghê thế, chả bù cho phần em, chẳng huởng tẹo nào. Các anh chị xắng tết vê đi chơi vui nhỉ, cho em một xuất đi cùng ví nhé, nhất là snow nha đừng quên người bạn này nha!!! HicHic...:ablaze::ablaze::ablaze: còn tên nào khoá 08-11 trên diễn dàn hông
chẳng thấy mặt mũi tăm hoi tên nào cả thế,ma heo ơi, cai avatar trông kì kì thế nào ấy, chẳng đẹp tẹo nào

lazy_lady
10-12-2009, 10:07 AM
@ Snow:avarta xinh thế em, chắc bên ngoài còn xinh nữa nhỉ!:cool:, đã có darling rùi cơ à, khổ thân mấy boys lớp chị...he he:heheh:

yldamax
10-12-2009, 04:05 PM
@ Snow:avarta xinh thế em, chắc bên ngoài còn xinh nữa nhỉ!:cool:, đã có darling rùi cơ à, khổ thân mấy boys lớp chị...he he:heheh:

Cái mụ Hoa này toàn nói lung tung.Chả suy nghĩ j cả.:growl::growl::growl::growl::growl::growl::gr owl::growl: hôm sau đi chơi thì cứ 150% nhé.Riêng bà thì ko phải suy xét j cả.:cool::cool::smoking::smoking:

lazy_lady
10-12-2009, 08:03 PM
@ Hải Béo:"Cái mụ Hoa này toàn nói lung tung.Chả suy nghĩ j cả.:gr owl: hôm sau đi chơi thì cứ 150% nhé.Riêng bà thì ko phải suy xét j cả."
Thế lào là nói linh tinh hả? người ta khen em ấy xinh thì đã làm sao hử?:aah::uwaah:chỉ giỏi đòi anh em 150% thui, hic:refused:

He0pr0_B7
11-12-2009, 10:43 AM
@: Her...do em ăn ảnh thôi các bác ạ!!! :demoralize::demoralize: Dù sao cũng cám ơn các bác động viên em!!! :hi:
@ Heo: sao cứ lôi ny ng iếc ra thế hử??? Cứ như đang quảng cáo ấy !! :fallout::fallout:

Hê, phải cho ng ta biết Diệu là hoa đã có chủ...!!!
Nếu không ta có lỗi vs V...:stress:!!!

snow_b7
11-12-2009, 11:24 AM

ở ngoài em không trắng đc như thế đâu ạ :demoralize::demoralize: ở ngoài em bt thui chị ui, tại ăn ảnh ấy muh!!! không khổ thân đâu chị ui, lớp em nhièu girl xinh ơi nà xinh... không thiếu để các anh ấy chọn!!! :darling::darling:
đỡ bị supersoi.... đổi avata!!!:heheh:)

yldamax
11-12-2009, 12:36 PM
Hê, phải cho ng ta biết Diệu là hoa đã có chủ...!!!
Nếu không ta có lỗi vs V...:stress:!!!

Cô lo j mà cứ xốn lên thế ehe. :whistle::whistle::whistle::whistle::whistle::whis tle::whistle::whistle::whistle:

yldamax
13-12-2009, 10:02 AM
chán quá, chẳng có cái ảnh nào nhở
buồn cho cái thời mới lên đc 70kg
há há

Thôi cố 15kg nữa bằng tau cho đẹp ku à.Ehe để tết đi chơi cho nó đồng s bô ehe:proud::proud::proud::proud::proud:

Nguyen_xd2_nuce
15-12-2009, 12:00 AM
tau cũng chụp nhiều mà ko thấy??? hay nay mền xấu jai rồi nhờ???:dead:

dapchailatoi
15-12-2009, 12:51 PM
bùn như con chùn cùn :growl:
chán như con gián :eaten:
một lũ chuột chết, sao o rủ tao đi chơi với :uwaah:

mahoa90
18-12-2009, 07:33 AM
tau cũng chụp nhiều mà ko thấy??? hay nay mền xấu jai rồi nhờ???:dead:

Ơ kìa, cái thằng này lâu nay có ai bảo mày đẹp trai đâu cơ chứ:heheh::heheh::heheh:
Mà nói chung tau cũng càng ngày càng thương cho bạn "béo" lớp mình rồi đấy, suốt ngày nó cứ phải cặm cụi vào những chuyện này, không biết bây giờ còn được mấy chục kí nữa:-/c:cry:

DAPCHAILATOI thấy là học sinh khoá 95-98 cơ mà, làm sao học B7 được, với lại "anh zai" này lớ tuổi thế rồi đi chơi với mấy đứa nhỏ sao được:bye::bye::bye:

"hiền lành" mà là từ dành cho lớp mình á:dead:??? tớ nhớ mãi vụ 20/11 lớp 12 ở nhà Péo đấy péo ạ:falldown:
Hoa ơi, tớ đề nghị cậu từ rày chở đi là không có được nhắc lại cái vụ đó nữa đâu nhá, cậu cứ khơi ra thế nào rồi bọn nó cũng lục được 1 đống chuyện "hay ho" làm người ta phát bực:sigh::ablaze:

daccong_dk
18-12-2009, 01:14 PM
Hình như em 67 của bác Tâm tít thì phải,Nhìn thèm ghê hjz....!

yldamax
18-12-2009, 06:59 PM
Ơ kìa, cái thằng này lâu nay có ai bảo mày đẹp trai đâu cơ chứ:heheh::heheh::heheh:
Mà nói chung tau cũng càng ngày càng thương cho bạn "béo" lớp mình rồi đấy, suốt ngày nó cứ phải cặm cụi vào những chuyện này, không biết bây giờ còn được mấy chục kí nữa:-/c:cry:

DAPCHAILATOI thấy là học sinh khoá 95-98 cơ mà, làm sao học B7 được, với lại "anh zai" này lớ tuổi thế rồi đi chơi với mấy đứa nhỏ sao được:bye::bye::bye:

Hoa ơi, tớ đề nghị cậu từ rày chở đi là không có được nhắc lại cái vụ đó nữa đâu nhá, cậu cứ khơi ra thế nào rồi bọn nó cũng lục được 1 đống chuyện "hay ho" làm người ta phát bực:sigh::ablaze:

chắc dapchailatoi là mem nào của lớp mình lấy giả khoá thôi.Thằng này chắc liều mạng vào đây quăng bôm đây mà.Mà với cái độ dở hơi thế này tớ đoán chỉ có thằng chip thôi hưng à.Ehe
@ Hoa à tớ nhớ ra một số chuyện.Hôm đấy bọn cậu về tối hôm đấy tớ ko có chăn đắp:freeze: nhưng ko tức tí nào mới đễu chứ :fullup:

Hình như em 67 của bác Tâm tít thì phải,Nhìn thèm ghê hjz....!

Đúng là của tâm chuột.Ehe.Thèm cía j.ko để chân.Số má như xxx mình chạy còn đc chứ ngồi sau nó thì đúng là quá hào phóng với tử thần :uwaah:

mahoa90
18-12-2009, 08:17 PM
Không biết có chuyện gì mà thằng béo cứ bắt spam cơ chứ? Nãy giờ một đóng tin nhắn chửi mình vì cái tội spam này nọ gì đó. Em co biết gì đâu?

mahoa90
20-12-2009, 12:39 AM

Bây giờ hối hận vẫn chưa muộn đâu, lên đại học rồi thì rút kinh nghiệm đi nhá.:alert: không có sau này hối lần nữa là muộn đấy:warn:

Cái thàng đã trốn học lại còn khoe, thật không thể chấp nhận nổi, đã thế thằng béo lại cũng trốn học với nó à? Thật không ngờ bọn này....:amitabha::amitabha::amitabha:

yldamax
24-12-2009, 09:47 PM
No en vui vẻ nhé anh chị em b7.EHe.Cả nhà thi cử cho tốt để chuẩn bị về đú đởn.EHe lần này gần tết mà thiếu mặt ai thì đêm giao thừa trung say nó sẽ nháy máy bàn.xui cả năm đấy.Thôi ngại thì cũng cố mà đi nhé.Ehe

Mr.linhlong8
26-12-2009, 11:24 AM
Hưng đang ở Hà Nội đấy,hum qua vừa tụ tập nhà thằng lếch,vui phết :D

pr0_B7
26-12-2009, 03:28 PM
Thế kế hoạch giao lưu 2 khóa B7 thế lào nhỉ ?
@snow_b7: Hôm trước a ngồi quán nước ở cổng thể dục trường mình . Hình như a thấy e hay sao á . Nhìn giống giống cái ảnh .

biettimdau
26-12-2009, 04:09 PM
trốn học cũng có cái vui chớ
há há, lại nhờ hồi đầu năm lớp 10, thằng lếch ko hớt với cô hiền chắc tau còn chốn nhiều nữa ấy nhỉ

biettimdau
26-12-2009, 04:11 PM

kiểu này 99% là thằng chíp :proud:

yldamax
26-12-2009, 04:21 PM
Lanh ơi.Hưng đang ở hà nội này.Anh em đang nhảy múa hát lượn.Chơi vui lắm ehe .

mahoa90
27-12-2009, 08:21 PM
Hehe, ở Hà Nội có 1 ngày 2 đêm mà thấy không khí vui chơi của anh em thích quá, giờ về đây lại phải cô đơn, dù cho vẫn có những tình bạn ở đại học, nhưng bạn cấp 3 vẫn là số một:crave::crave:

yldamax
27-12-2009, 08:24 PM
Hehe, ở Hà Nội có 1 ngày 2 đêm mà thấy không khí vui chơi của anh em thích quá, giờ về đây lại phải cô đơn, dù cho vẫn có những tình bạn ở đại học, nhưng bạn cấp 3 vẫn là số một:crave::crave:

Đấy là cậu mới gặp tớ có ít thời gian thôi đấy.Ehe.Cậu mà ở lại dài tớ mời đi ăn lẩu vỉa hè.uống rượu xuyên đêm.Ehe.Lần sau ra tớ mời ehe

mahoa90
28-12-2009, 02:33 PM
Đấy là cậu mới gặp tớ có ít thời gian thôi đấy.Ehe.Cậu mà ở lại dài tớ mời đi ăn lẩu vỉa hè.uống rượu xuyên đêm.Ehe.Lần sau ra tớ mời ehe

Nghe xong câu này đoán ngay ra thằng béo:proud:
Thôi hôm sau mi ra chỗ tau đi, tau đưa mi ăn lẩu vỉa hè ở đây cũng ngon lắm.:idea:

yldamax
28-12-2009, 04:11 PM
Nghe xong câu này đoán ngay ra thằng béo:proud:
Thôi hôm sau mi ra chỗ tau đi, tau đưa mi ăn lẩu vỉa hè ở đây cũng ngon lắm.:idea:

Thái bình cũng có lẩu vỉa hè á.Ehe thôi đc rồi.Để đợt nào thật rảnh rỗi anh em choa kéo nhau ra.Ehe :Fulup:

yldamax
28-12-2009, 04:16 PM
kiểu này 99% là thằng chíp :proud:

Chỉ có thằng chip thôi Lanh à.Chắc sợ xấu hổ vs anh em ta nêm mới phải thya tên đổi họ.Ehee:smoking::heheh:
Tình hình là Lanh ở nhà rỗi.Update điện thoại các thành viên hộ anh.Cả nick yahoo nữa.Để tết đi chơi tiện liên lạc vs mọi người.

daccong_dk
29-12-2009, 09:12 PM
Bác Tâm có cơ hội em với bác uống trà đàm đạo 67 nha.HJz!Zô Sg đi, 67 ở đây là vô đối

biettimdau
02-01-2010, 12:58 AM
Chỉ có thằng chip thôi Lanh à.Chắc sợ xấu hổ vs anh em ta nêm mới phải thya tên đổi họ.Ehee:smoking::heheh:
Tình hình là Lanh ở nhà rỗi.Update điện thoại các thành viên hộ anh.Cả nick yahoo nữa.Để tết đi chơi tiện liên lạc vs mọi người.

nhàn cái khỉ
3 tuần 6 môn chuyên ngành
không đề cương không rút bớt
rảnh chết liền

thui cho mi cái này mà suy nghĩ ngày béo
tiện thể đố cả lớp b7 luôn

Câu đố khó nhất Việt Nam : “Có con cọp cắn con cọp con, con của con cọp cạnh con cọp cha của con con cọp có con cắn con cọp con của con con cọp cạnh con cọp cha con cọp cắn con cọp con con của con cọp cạnh con cọp cha của con con cọp có con cắn con cọp con của con con cọp cạnh con cọp cắn con cọp con, con của con cọp cạnh con cọp cha của con con cọp có con cắn con cọp con của con con cọp cạnh con cọp cha con cọp cắn con cọp con con của con cọp cạnh con cọp cha của con con cọp có con cắn con cọp con của con con cọp cạnh con cọp con.
:proud:Hỏi có bao nhiu con cọp ? ..... đọc xong tắc thở

biettimdau
02-01-2010, 01:01 AM
sao thằng béo nó có cái tên lố thể nhỉ
có cái này đố toàn thể bà con b7

Câu đố khó nhất Việt Nam : “Có con cọp cắn con cọp con, con của con cọp cạnh con cọp cha của con con cọp có con cắn con cọp con của con con cọp cạnh con cọp cha con cọp cắn con cọp con con của con cọp cạnh con cọp cha của con con cọp có con cắn con cọp con của con con cọp cạnh con cọp cắn con cọp con, con của con cọp cạnh con cọp cha của con con cọp có con cắn con cọp con của con con cọp cạnh con cọp cha con cọp cắn con cọp con con của con cọp cạnh con cọp cha của con con cọp có con cắn con cọp con của con con cọp cạnh con cọp con.
:proud:Hỏi có bao nhiu con cọp ? ..... đọc xong tắc thở

mahoa90
02-01-2010, 10:21 AM
sao thằng béo nó có cái tên lố thể nhỉ
có cái này đố toàn thể bà con b7

:stress:Đọc xong đúng là muốn điên cái đầu luôn:growl:
Nhưng linh tính tao nó mách bảo là hình như chỉ có 2 cha con con cọp thôi:proud:

yldamax
02-01-2010, 10:24 AM
:stress:Đọc xong đúng là muốn điên cái đầu luôn:growl:
Nhưng linh tính tao nó mách bảo là hình như chỉ có 2 cha con con cọp thôi:proud:

Cái câu đố này chỉ là một trò vớ vẩn thôi.ehe mục tiêu của thằng Lanh là muốn tìm ra thằng ngu nào đọc hết một nấy ấy ma.Khổ thân cậu Ehe:fullup:

mahoa90
02-01-2010, 10:29 AM
Cái câu đố này chỉ là một trò vớ vẩn thôi.ehe mục tiêu của thằng Lanh là muốn tìm ra thằng ngu nào đọc hết một nấy ấy ma.Khổ thân cậu Ehe:fullup:

Cái thằng người ta không thông minh nên mới phải lấy cái cần cù để mà bù vào chứ:proud:
Hơn nữa đọc đến dòng thứ 3 thấy có dấu hiệu lặp nên đoán đại được cái đáp án.
Nhưng không biết có đúng không nhỉ?:hmm:

biettimdau
03-01-2010, 09:03 PM
không vớ vẫn đâu đáp án tử tế đó
có 7 con cọp cha và 15 con cọp con
không tin cứ đếm kỹ là rõ :hot:

Mr.linhlong8
04-01-2010, 05:43 PM
Sắp tết rồi...đề nghị cả nhà có kế hoạch cụ tỷ chào đón năm mới cái nhỉ...Mọi người cùng nêu lên ý kiến xem năm nay ăn gì chơi gì ở đâu để cùng bàn bạc thảo luận đưa ra phương án cuối cùng nhé !!

yldamax
04-01-2010, 11:26 PM
nếu mọi người thầy chán sầm sơn rồi thì năm nay như sau.Hầu hết các thành viên đều có bằng lái xe và xe nên theo tớ tết năm nay lớp mình đi chơi xa một chuyến thay đổi ko khi.
Đề xuất về Nga Sơn thăm hang từ thức, ăn lẩu lệch (đặc sản của nga sơn) + chơi xong phóng tít ra nhà thờ đá ở Ninh bình thăm quan.Các bác xem đc thì lên kế hoạch mà đóng góp . Năm nay cho em rút vì nhà em có tang.Còn về vấn đề đường sá thì đã có bạn Lê Tuấn ehe

mahoa90
11-01-2010, 09:13 PM
nếu mọi người thầy chán sầm sơn rồi thì năm nay như sau.Hầu hết các thành viên đều có bằng lái xe và xe nên theo tớ tết năm nay lớp mình đi chơi xa một chuyến thay đổi ko khi.
Đề xuất về Nga Sơn thăm hang từ thức, ăn lẩu lệch (đặc sản của nga sơn) + chơi xong phóng tít ra nhà thờ đá ở Ninh bình thăm quan.Các bác xem đc thì lên kế hoạch mà đóng góp . Năm nay cho em rút vì nhà em có tang.Còn về vấn đề đường sá thì đã có bạn Lê Tuấn ehe

Hải béo chu đáo với anh em quá!
Mà nhà mi có tang à? Chia buồn nhá!
Năm nay mọi người cố gắng thu xếp chắc sẽ ổn thôi. Béo không phải lo đâu.

yldamax
11-01-2010, 09:29 PM
uh.Ehe vừa đi chơi vs so lếch về hé hé.Tớ đc nghỉ tết có mỗi tháng thôi.về sớm đi tập thể hình .

biettimdau
11-01-2010, 10:43 PM
wi/nd đê
chiều nay làm bcs chán quá :ign:

vodanh
15-01-2010, 10:45 AM
béo năm nay hem đi á, bùn quá @@ béo k đi có khi mình cũng bố trí ở nhà ;))

yldamax
15-01-2010, 10:53 AM
hihi.lại chém rồi .

biettimdau
16-01-2010, 09:24 PM
béo năm nay hem đi á, bùn quá @@ béo k đi có khi mình cũng bố trí ở nhà ;))

hihi.lại chém rồi .
vậy là sao, hai bạn có cái chi á :proud:

yldamax
16-01-2010, 09:42 PM
vậy là sao, hai bạn có cái chi á :proud:

Có cía j mô nhà :duno: .

pr0_B7
23-01-2010, 09:40 PM
Tuấn mới làm site mới .... Bọn cậu vào chơi ủng hộ t với :)
http://teenvn.me

biettimdau
25-01-2010, 11:11 PM
công nhận là thằng này làm cái web công phu, giỏi
nhưng mà không hiểu sao tau cũng 9x, mà tau gét những cái kiểu mà thằng tuấn nó thể hiện trong blog thế
sorry chú nhé, có lẽ tau già trước tuổi, không hợp với mấy cái đó
chúc chú duy trì đc cái web đó :D

mahoa90
02-02-2010, 08:46 PM
Tình hình tớ nghe loáng thoáng là sáng thứ 2, 8h là đá giao hữu với B7 08-11:shoot:, nhưng đây mới chỉ là tin lấy được từ cái topic của lớp các em nó, còn chưa có thông bảo chính thức từ Châu:picknose: Song vẫn đề nghị anh em sớm tập trung quân tớ ngứa chân lắm rồi.

pr0_B7
02-02-2010, 11:09 PM
công nhận là thằng này làm cái web công phu, giỏi
nhưng mà không hiểu sao tau cũng 9x, mà tau gét những cái kiểu mà thằng tuấn nó thể hiện trong blog thế
sorry chú nhé, có lẽ tau già trước tuổi, không hợp với mấy cái đó
chúc chú duy trì đc cái web đó :D

Blog mô , tau có blog mô. ..

yldamax
02-02-2010, 11:10 PM
:loser:
Tình hình tớ nghe loáng thoáng là sáng thứ 2, 8h là đá giao hữu với B7 08-11:shoot:, nhưng đây mới chỉ là tin lấy được từ cái topic của lớp các em nó, còn chưa có thông bảo chính thức từ Châu:picknose: Song vẫn đề nghị anh em sớm tập trung quân tớ ngứa chân lắm rồi.

anh em lớp mình hiện đang bôn ba trên khắp các miền đất nc đã ai chị về mô.Liên lạc vs các cậu ấy khó lắm.Ehe:noo:
@ anh em nào ở th :Tối mai 20 h anh em b7 hẹn nhau cafe vỉa hè.Đề nghị anh em đến đúng h cái .Địa điểm bên tay phải ông Lê Lợi (cái tay chỏ xuống đất ấy ;;) )

pr0_B7
02-02-2010, 11:11 PM

Cho t 1 suất nhớ :sparkling::sparkling: :shoot: :shoot:

mahoa90
02-02-2010, 11:33 PM
:loser:

anh em lớp mình hiện đang bôn ba trên khắp các miền đất nc đã ai chị về mô.Liên lạc vs các cậu ấy khó lắm.Ehe:noo:
@ anh em nào ở th :Tối mai 20 h anh em b7 hẹn nhau cafe vỉa hè.Đề nghị anh em đến đúng h cái .Địa điểm bên tay phải ông Lê Lợi (cái tay chỏ xuống đất ấy ;;) )

cafe vỉa hè hay nhân trần, trà đá vỉa hè hả mi?:picknose: với lại chỗ cái tay ông Lê Lợi chỉ xuống biết bao nhiêu quán cơ mà:hmm:

Cho t 1 suất nhớ :sparkling::sparkling: :shoot: :shoot:
Chắc chắn không thiếu cậu đâu, tớ nghe phong thanh từ thằng Châu hình như đá 11 người cơ mà:fullup:

yldamax
02-02-2010, 11:38 PM
cafe vỉa hè hay nhân trần, trà đá vỉa hè hả mi?:picknose: với lại chỗ cái tay ông Lê Lợi chỉ xuống biết bao nhiêu quán cơ mà:hmm:

Chắc chắn không thiếu cậu đâu, tớ nghe phong thanh từ thằng Châu hình như đá 11 người cơ mà:fullup:

Một suất là một suất mai đi cafe cơ cậu Hưng à,Ehe cậu mai đi thì đăng ký luôn nhé ehe:hi:

mahoa90
02-02-2010, 11:45 PM
Một suất là một suất mai đi cafe cơ cậu Hưng à,Ehe cậu mai đi thì đăng ký luôn nhé ehe:hi:
cafe thaatj à cậu? Thế thôi cho tớ nghỉ. Hôm trước đi chơi với ông cậu , mình gọi 1 li đen đá, giờ vẫn còn sợ:fallout::dead:

yldamax
02-02-2010, 11:47 PM
cafe thaatj à cậu? Thế thôi cho tớ nghỉ. Hôm trước đi chơi với ông cậu , mình gọi 1 li đen đá, giờ vẫn còn sợ:fallout::dead:

cafe vỉa hè mà cậu.Ehe.Thích thì cậu làm vài li nhân trần cho dễ ngủ ehe .

Mr.linhlong8
04-02-2010, 05:08 AM
Chắc t6 mới về,kiếm chỗ nào uống rượu đi béo ơi,đang chán quá :-s

mahoa90
04-02-2010, 02:57 PM
há há, Linh lông ơi, thằng béo nó ở nhà cả tháng nay rồi, muôn uống rượ thì về nhá chứ tớ nghĩ nó không lao ra ngoài đó nữa đâu, dạo này khôn hơn rồi:duno::heheh:

pr0_B7
04-02-2010, 06:08 PM
Mai lên B7 ( 08-11) à mấy ku :picknose: ?

yldamax
04-02-2010, 06:24 PM
há há, Linh lông ơi, thằng béo nó ở nhà cả tháng nay rồi, muôn uống rượ thì về nhá chứ tớ nghĩ nó không lao ra ngoài đó nữa đâu, dạo này khôn hơn rồi:duno::heheh:

LL nó biết tau về lâu rồi.Thằng đời này nó muốn là muốn kiếm ở th.Đọc ko kĩ anh lại cho ăn đòn h.
@Tuấn Bxxx ehe sáng mai lên thôi.Liên lạc vs châu nhé.Tớ chắc tít nào ngon tớ mới vô ehe:loa:

mahoa90
04-02-2010, 07:30 PM
Thằng béo mất dạy, chọn tiết ngon thì chỉ có mà trèo cổng. Chúc mi bi giám thị bắt viết kiểm điểm; may hơn nếu không bị giám thị bắt thì gặp được thầy Tạo:heheh:không biết thầy sẽ làm gì với cái đầu của mi?:heheh:

yldamax
04-02-2010, 09:41 PM
ko dám đi thì đừng có rủa.Tau sợ sáng mai tau cũng ko đi đc đây này. .

mahoa90
04-02-2010, 09:49 PM
:heheh::heheh:
Để xem, lời mi nói bây giờ tau chỉ tin đươc 8 phần thôi

pr0_B7
05-02-2010, 11:47 AM
Thế là ok xong hết rồi ... Buổi học B7 thành công :attack: Chỉ tội chưa tia đc e nào :sweat:

alo_anh_duc_day
05-02-2010, 07:22 PM
tớ thấy mấy bé lớp b7 dễ thương ghê, chỉ tội nhát quá, chả dám ra làm wen vs em nào cả.....:runaway:

snow_b7
05-02-2010, 08:01 PM
Thế là ok xong hết rồi ... Buổi học B7 thành công :attack: Chỉ tội chưa tia đc e nào :sweat:

chài... chẹp chẹp... lớp e toan` girl dễ xương thế còn gì, chê hử :fallout::fallout:

tớ thấy mấy bé lớp b7 dễ thương ghê, chỉ tội nhát quá, chả dám ra làm wen vs em nào cả.....:runaway:

lại phải chỉnh rùi:fallout::fallout: Viết thư chém đứt gió với mầy nàng lớp e còn gì :chuckle::chuckle:==== A mà nhát nữa :sweat::sweat::sweat:

mahoa90
05-02-2010, 08:10 PM
:chuckle:
Buổi học hôm nay ấn tượng nhất với thầy Sơn, bất ngờ nhất với thầy giáo dạy Tin, thoải mái nhất với thầy Kiệt, sợ nhất thầy Năm, ... vui nhất là được về trường!:sparkling:

yldamax
05-02-2010, 09:46 PM
Vẫn ấn tượng nhất vs thầy văn.QUá quá xxx nguyên tắc .
:chuckle:
:heheh::heheh:
Để xem, lời mi nói bây giờ tau chỉ tin đươc 8 phần thôi

cậu tin đc nhiều thế cơ à.Tớ ko ngờ lại nhiều như thế đấy .

alo_anh_duc_day
05-02-2010, 09:58 PM
oác oác, oan quá. Anh chi viết thư nói chuyện với mỗi em mà. Đang đinh viết thư lam wen vs cái Y thì....hết giờ....đen quá :fallout:

snow_b7
06-02-2010, 11:10 AM
oác oác, oan quá. Anh chi viết thư nói chuyện với mỗi em mà. Đang đinh viết thư lam wen vs cái Y thì....hết giờ....đen quá :fallout:

Đó, thế còn nhát nỗi gì :chuckle::chuckle: Kể mà buỏi học 10 tiết chắc a còn hành nghề ghê đá :phew::phew:

khoang lang
06-02-2010, 06:07 PM

thế mà ko gọi em để em giới thiệu cho.thôi để lần sau nha:hi:

Precious Stone
06-02-2010, 07:58 PM
Hic. nghe bảo mấy ku lớp mình lên đó tán tía lia hử? Tha cho các em ý đi, con gái người ta còn phải học nữa! =))

yldamax
06-02-2010, 10:18 PM
Hic. nghe bảo mấy ku lớp mình lên đó tán tía lia hử? Tha cho các em ý đi, con gái người ta còn phải học nữa! =))

Cũng cho các em ý biết dần đi chứ học nhiều để giống .... lớp mình à.Anh em nhờ.Ehe .:dazzle:

alo_anh_duc_day
07-02-2010, 05:05 PM
thế mà ko gọi em để em giới thiệu cho.thôi để lần sau nha:hi:

hix, có mà dám gọi. Hôm ấy trên lớp thấy cái mặt cứ xì xì như con Chi Chi, chả dám lại gần nữa là gọi. Sợ lắm :sweat:
mà cái tên của em, đầu tiên anh đọc qua cứ tưởng là KHOAI LANG cơ :chuckle::chuckle:

love0ne_1509
08-02-2010, 06:16 PM
heeeeeeeee,ten cua em gai ta dep the ma nha nguoi dich la khoai lang.po tay:chuckle:

alo_anh_duc_day
08-02-2010, 06:26 PM
ai mà bít được, cái tên nhìn qua ko kỹ, với lại cái Ly nó còn để cái ava, 1 đống khoai lang to ú ụ, ko nhầm mới lạ :sweat:

Mr.linhlong8
08-02-2010, 08:49 PM
Tớ cũng đọc nhầm là KHOAI LANG...chẳng hiểu mấy hum nay bị ai tiêm vào đầu toàn thấy khoai là khoai :))

khoang lang
08-02-2010, 10:07 PM
ai mà bít được, cái tên nhìn qua ko kỹ, với lại cái Ly nó còn để cái ava, 1 đống khoai lang to ú ụ, ko nhầm mới lạ :sweat:[/
cái gì thế.các pacs ko phải đá đểu em.còn cái ava là do con heo nó đặt đấy:dummy:
[QUOTE=Mr.linhlong8;149067]Tớ cũng đọc nhầm là KHOAI LANG...chẳng hiểu mấy hum nay bị ai tiêm vào đầu toàn thấy khoai là khoai :))

anh linh lông kia,a dc đấy,khoai lang hay ko kệ em,a kiện à :angry: :dummy:
[QUOTE=alo_anh_duc_day;148913]hix, có mà dám gọi. Hôm ấy trên lớp thấy cái mặt cứ xì xì như con Chi Chi, chả dám lại gần nữa là gọi. Sợ lắm :sweat:
ko phải.tại vì em sợ anh hải cho 1 trận thôi,chứ có xị xị gì đâu

alo_anh_duc_day
08-02-2010, 10:56 PM
a, Khoai lang đổi ava rồi. Anh chả bít, Hôm ấy thấy cái mặt rất chi la hình sự, anh định lại hỏi chuyện ma cứ sợ bị ăn thịt.....:amitabha:

Mr.linhlong8
09-02-2010, 09:26 AM
anh linh lông kia,a dc đấy,khoai lang hay ko kệ em,a kiện à :angry: :dummy:

anh nghĩ tên khoai lang đẹp hơn,thằng hói già cũng thick khoai lang kia kìa...ăn ngon :D:idea:

alo_anh_duc_day
09-02-2010, 11:27 AM
chưa bao h ăn khoai lang, nên ko bít nó thế nào :ign:. Dù sao khoai j ma chả được, nói chung là cái nick ấy dễ thương và.....rất hợp với em :hahaha:

snow_b7
09-02-2010, 02:54 PM
Đổi luôn là Khoai lang đi Ly kute ơi!!! Nghe nó dân dã và độc đáo:redface::redface: Lúc đầu mới nhìn ai cũng bị nhầm mừ, đổi đi thành thương hiệu luôn đá :shy::shy:

He0pr0_B7
10-02-2010, 08:27 AM
Ô ô !!
Trong này các bác chém vui gớm nhờ...!!!
Mình ở pic bên kia có biết chi mô đá nợ :notme:!!!
Hôm đá bóng nhìn anh Trung say thấy quen quen, mãi lúc về mới nhớ ra là ai...!!
Hức, chỉ tại anh í thay đổi ghê wá à !!!

khoang lang
10-02-2010, 02:30 PM
chưa bao h ăn khoai lang, nên ko bít nó thế nào :ign:. Dù sao khoai j ma chả được, nói chung là cái nick ấy dễ thương và.....rất hợp với em :hahaha:

có thật là a chưa ăn khoai lang ko.tết vào nhà e rồi đi ăn khoai lang nha.rủ cả anh linh lông,diệu ,heo :can'tbe:vs anh hải nữa nha

alo_anh_duc_day
10-02-2010, 03:11 PM
her her, có thể là ăn rồi nhưng anh ko nhớ mùi vị nó ntn. :ign: . Nhưng mà sao ngày Tết, nhà em mua lắm khoai lang thế, đến ăn phải rủ 1 đống người thế à :amitabha:

snow_b7
10-02-2010, 04:33 PM
@ A Đức: ôi Bụt ơi, Ly nó nói thế thui chứ, a biết mừ( Chả nhẽ nó lại bảo mình a đến thui ah) :chuckle::chuckle:
@ Ly: Ly nhờ :^o^:. Tớ cũng thèm khoai lang lắm :can'tbe::can'tbe: