PDA

View Full Version : Hackkey đánh quả lẻ...mong ae A8 thông cảm...có ảnh tớ post cho

sock.hackkey
30-11-2009, 10:41 PM
Rảnh rảnh tự sướng:empty:...các bác chém nhẹ thôi nha:hi:...em không phải con người tinh thần tự sướng cao đâu:duno:...hjhjhj...anh kẻ xấu ơi...cho em thêm exp như lần trước nhé:sparkling:...chị Hoàng vào xem nha...:^o^:
Bonus thêm Dung navi này

Leovsmoon
30-11-2009, 11:01 PM
Nhóm các cậu hay post ảnh nhờ.Tinh thần tự sướng thế là tốt,nhưng mà post thêm đi thế này thì ít quá.Mà cậu post ảnh Phan bí thư cho tớ xem với.Tớ "hâm mộ" bạn ý lắm.Hehe

sock.hackkey
30-11-2009, 11:08 PM
Nhóm các cậu hay post ảnh nhờ.Tinh thần tự sướng thế là tôt,nhưng mà post thêm đi thế này thì ít quá.Mà cậu post ảnh Phan bí thư cho tớ xem với.Tớ "hâm mộ" bạn ý lắm.Hehe

Bạn Phan ý...không phải bí thư...phó bí thư thôi...nếu ảnh bạn Phan thì vào Topic A8 bon chen... ý...còn muốn ảnh mới thì để hôm sau nha :D

zX.TT.Xz
30-11-2009, 11:12 PM
Bạn Phan ý...không phải bí thư...phó bí thư thôi...nếu ảnh bạn Phan thì vào Topic A8 bon chen... ý...còn muốn ảnh mới thì để hôm sau nha :D

Thôi mai luôn đi chụp nhanh kẻo sư tử không chịu đc thì khốn...heeee....:whistle::whistle:

Mr.BEO
01-12-2009, 11:44 AM
Nhóm các cậu hay post ảnh nhờ.Tinh thần tự sướng thế là tốt,nhưng mà post thêm đi thế này thì ít quá.Mà cậu post ảnh Phan bí thư cho tớ xem với.Tớ "hâm mộ" bạn ý lắm.Hehe

hjx nó đâu phải bí thư :XD:

kết nhất cài này :sparkling:
:^o^:

:knife:

Leovsmoon
01-12-2009, 11:55 AM
hjx nó đâu phải bí thư :XD:

kết nhất cài này :sparkling:
:^o^:

:knife:
Ý gì đấy hả Beo.Cậu .... bạn ấy à.Không phải bí thư hở,thế mà nó nổ.Chẳng thay đổi tí nào,từ lớp 3 tới giờ......:phew:

zX.Nt.Xz
01-12-2009, 12:09 PM
Rảnh rảnh tự sướng:empty:...các bác chém nhẹ thôi nha:hi:...em không phải con người tinh thần tự sướng cao đâu:duno:...hjhjhj...anh kẻ xấu ơi...cho em thêm exp như lần trước nhé:sparkling:...chị Hoàng vào xem nha...:^o^:
Bonus thêm Dung navi này

Tự Sướng gì sau post nhiều nhiều lên cho anh em xem post dc vài cái thế này xem chán lắm.:empty::empty:

Mr.BEO
01-12-2009, 12:16 PM
Ý gì đấy hả Beo.Cậu .... bạn ấy à.Không phải bí thư hở,thế mà nó nổ.Chẳng thay đổi tí nào,từ lớp 3 tới giờ......:phew:

vớ vẩn tí tuổi mà ...
chỉ là thíck thui chả có gì ;))......................

sock.hackkey
01-12-2009, 12:32 PM
vớ vẩn tí tuổi mà ...
chỉ là thíck thui chả có gì ;))......................

Ông này...chủ đề chính (Hackkey đánh quả lẻ) thì không thik...đi thik bonus:alert:

Snow
01-12-2009, 12:35 PM
:x giới thiệu cho snow em ở cuối đi :x

lunnie.10a8
01-12-2009, 12:35 PM
mấy kái ảnh tự sướg của tôi đâu :-w post thêm mấy kái fs cho cười nữa chứ =))

Mr.linhlong8
01-12-2009, 12:43 PM

Nhà đẹp thế em :chuckle: show ảnh em "đánh quả lẻ" mà sao có 2 cái :chuckle: nhiều ảnh kx nó mới +SP cho:XD:
LL vào ủng hộ.Lại thêm 1 người hâm mộ của LL2 :phew:

kẻ xấu
01-12-2009, 12:46 PM
Bọn này phải gọi bằng chú kẻ xấu chứ. Haizz.
Ít ảnh và toàn ảnh tự sướng thế này thì + kiểu gì ?
Chụp ảnh phải về trường,lớp - thầy, cô - bạn, bè mới đáng để cộng chứ.
Công nhận cái nhà đẹp thật. Nhà mình mái ngói sàn đất ở khổ quá cơ :((

thandongxuthanh
06-12-2009, 11:46 AM
Thằng này tự sướng kinh nghê ta. đứng trước gương chụp ảnh. 1 ph0ng cách mốt:heheh::heheh::heheh::heheh:

bỐng
06-12-2009, 12:11 PM
bạn sĩ ơi tớ khuyên thật nhá cậu k nên tự sg' đâu nhỳn ngoài đã ... nhỳn ảnk còn muốn... hơn ( 3 chấm ý k tốt đẹp ) ;))
ank Dung xưn hái :x

zX.TT.Xz
06-12-2009, 12:28 PM
bạn sĩ ơi tớ khuyên thật nhá cậu k nên tự sg' đâu nhỳn ngoài đã ... nhỳn ảnk còn muốn... hơn ( 3 chấm ý k tốt đẹp ) ;))
ank Dung xưn hái :x

Ái zời ơi..... bống xoáy kinh quá sĩ ới.... chẹp ... chẹp ...quả này lại có vụ mới....;))

sock.hackkey
06-12-2009, 02:56 PM
Bống ơi...trong tay tớ có ảnh của cậu đấy...cẩn thận tớ cho tý PTS lên thì ...

zX.TT.Xz
06-12-2009, 05:13 PM
Bống ơi...trong tay tớ có ảnh của cậu đấy...cẩn thận tớ cho tý PTS lên thì ...

Sĩ nhà ta cũng đâu kém bống đâu nhỉ... biết cả pts kia mà... quả này thì bống chắc là chịu.... heeeeeeeee......:comeon::comeon:

m0n0_B7
06-12-2009, 05:46 PM
hackkey post thêm đi em...vào ngắm mãi cũng hơi chán em ạ..
a`, điện thoại em có mấy bài bboy rồi..chị mới tuyển thêm 2 bài nghe cũng hay hôm nào lên tập chị cho nghe thử:hi:
chứ hôm chiều 5/12 em có đi sinh nhật sơn kon ko em? chị đi học đến 6 rưỡi mới qua đội..đi ra quán honey uống nước với đội luôn.. Chị tưởng em đi , nhưng mà nhìn mãi chẳng thấy tăm hơi đâu...thấy mấy ông ấy bảo lúc chiều ra ng~ du hát hò, tối về tượng đài xong đi uống nc'

bỐng
06-12-2009, 06:59 PM
=)) tự nhiên và nhiệt tỳnk kậu nhá
tớ mà phải sợ ba kái trò pts đấy àk
pts thỳ sao
kon ng` thật kủa tớ tn thỳ thiên hạ nta pk kả
chả ai nhỳn nhận tớ xấu hay đẹp qa pts kả đâu
lôi kái trò đấy ra mà dọa
kậu tn nta đâu kó mù,thấy kả đấy
tớ nói hơi fũ n* là sự thật

zX.TT.Xz
06-12-2009, 07:24 PM
=)) tự nhiên và nhiệt tỳnk kậu nhá
tớ mà phải sợ ba kái trò pts đấy àk
pts thỳ sao
kon ng` thật kủa tớ tn thỳ thiên hạ nta pk kả
chả ai nhỳn nhận tớ xấu hay đẹp qa pts kả đâu
lôi kái trò đấy ra mà dọa
kậu tn nta đâu kó mù,thấy kả đấy
tớ nói hơi fũ n* là sự thật

À ý thằng sĩ là nó sửa cho người cậu...trắng lên một tí... cao hơn một tí... đẹp hơn một tí ấy mà....:demoralize::demoralize:

sock.hackkey
07-12-2009, 12:25 PM
hackkey post thêm đi em...vào ngắm mãi cũng hơi chán em ạ..
a`, điện thoại em có mấy bài bboy rồi..chị mới tuyển thêm 2 bài nghe cũng hay hôm nào lên tập chị cho nghe thử:hi:
chứ hôm chiều 5/12 em có đi sinh nhật sơn kon ko em? chị đi học đến 6 rưỡi mới qua đội..đi ra quán honey uống nước với đội luôn.. Chị tưởng em đi , nhưng mà nhìn mãi chẳng thấy tăm hơi đâu...thấy mấy ông ấy bảo lúc chiều ra ng~ du hát hò, tối về tượng đài xong đi uống nc'

Nay cai rồi...đi hát thôi...đi uống nước á...đơn giản thế à...hôm sau đi tập cho em xin bản Break Beat nha...em đang tìm thêm...

snow_b7
07-12-2009, 12:29 PM
ui cha cha... trông ngầu thế nhỉ!!!!???:knife::knife::knife: chụp cái nào nhìn kute tí đi em:darling:

bỐng
07-12-2009, 12:35 PM
À ý thằng sĩ là nó sửa cho người cậu...trắng lên một tí... cao hơn một tí... đẹp hơn một tí ấy mà....:demoralize::demoralize:

kũg chẳg pk đc kậu àk
ng` kó lắm thể loại lắm
thôi tớ đy ra đây
k lại pỵ pảo là spam 2pic :freely:

sock.hackkey
07-12-2009, 03:17 PM
kũg chẳg pk đc kậu àk
ng` kó lắm thể loại lắm
thôi tớ đy ra đây
k lại pỵ pảo là spam 2pic :freely:

Hjx...có làm gì đâu mà xoáy kinh thế...nói thế thôi...ghét người ta thì cũng đừng như thế chứ:noo::noo::noo::noo:

zX.TT.Xz
07-12-2009, 04:52 PM
Hjx...có làm gì đâu mà xoáy kinh thế...nói thế thôi...ghét người ta thì cũng đừng như thế chứ:noo::noo::noo::noo:

Chết sĩ nhá.... không vừa mắt bạn bống rồi... quả này mày chết với men A5:heheh::heheh:

sock.hackkey
08-12-2009, 12:39 PM
Chết sĩ nhá.... không vừa mắt bạn bống rồi... quả này mày chết với men A5:heheh::heheh:

uk...xác con bà định đi thôi:noo::noo:...chết tao rồi:dead::dead::dead:

xx_thuyanh_9x
08-12-2009, 07:39 PM
bạn sĩ nhìn cũng kute đấy nhẩy:whistle::whistle::whistle::whistle:

bỐng
08-12-2009, 08:31 PM
tớ kó xoáy kậu đâu
sự thật mà
tớ đã pảo nói hơi fũ n* là thật

làm rỳ mà chết kả kậu
k vừa mắt tớ k~ kó làm sao đâu
tớ kó phải vua đâu mà lo k vừa mắt tớ
sợ pỵ chém đầu àk:heheh:

sock.hackkey
09-12-2009, 06:57 PM
bạn sĩ nhìn cũng kute đấy nhẩy:whistle::whistle::whistle::whistle:

Tks nha...đợi mãi mới có thuy anh khen....hihi....:darling::darling::darling:

Taoxanh
09-12-2009, 09:25 PM
đẹp trai thần sầu 8-O8-O8-O8-O8-O8-O nói dối đấy...tin đi :heheh:

sock.hackkey
11-12-2009, 10:28 AM
đẹp trai thần sầu 8-O8-O8-O8-O8-O8-O nói dối đấy...tin đi :heheh:

Có ý gì đây ạ....thật hay đùa đây...chụp có rõ mặt đâu mà biết đẹp trai...định xoáy nhau à

Ariel
11-12-2009, 10:28 AM
.................................................. .................................................. .................................................. .................................................. .................................................. .................................................. .................................................. .................................................. .................................................. .................................................. ...........:)).................................... .................................................. .................................................. .................................................. .................................................. .................................................. .................................................. .................................................. .................................................. ...............................

zX.TT.Xz
11-12-2009, 10:31 AM
Em iu quý show ảnh đẹp thế ;)) nhưng mờ không = ở ngoài. Show thêm đi em :D

Sĩ kai... nghe lời chị đi em... không được... tiếp tục không show ảnh... mai đi chụp bên ngoài cho tao... gầm cầu treo...ok không???:hmm::hmm:

Mr.BEO
11-12-2009, 10:42 AM
Có ý gì đây ạ....thật hay đùa đây...chụp có rõ mặt đâu mà biết đẹp trai...định xoáy nhau à

người ta đã bảo đùa rùi mà hok đọc kĩ ah ;)) đúng thần ... =))

sock.hackkey
11-12-2009, 06:32 PM
Em iu quý show ảnh đẹp thế ;)) nhưng mờ không = ở ngoài. Show thêm đi em :D

Ai thế ạ...hình như biết em thì phải...cho em biết cái tên vs cái lớp nha...

sock.hackkey
14-12-2009, 01:41 PM
Cho làm đếch gì. cho mày lại nháy đểu đêm không làm người ta ngủ được à.
AE cẩn thận thằng này là hackkey nên nó biết tên là nó hack được cả số điện thoại nhà và gia đình đấy . AE cẩn thận nhá:runaway::runaway::runaway:
:amitabha::amitabha::amitabha:

SĐT thì chắc không hack đc...nhưng quần vải của thằng nào đó thì có khi tao hack đc đấy

thandongxuthanh
14-12-2009, 01:59 PM
SĐT thì chắc không hack đc...nhưng quần vải của thằng nào đó thì có khi tao hack đc đấy

tuổi gì con trai. đòi đj hack quần áo á ư..:@_@::@_@::@_@:
chưa đủ tuổi
Tao thách mày đấy:runaway::runaway::runaway:

thandongxuthanh
16-12-2009, 08:09 PM
đúg là kái thằg quần vải =)) thằg sĩ hỏi tên vs lớp chứ có hỏi sđt ☀☀☀ đâu mà mi fải trình bày :heheh:

tao nói chuyện với thằng sĩ chứ nói chuyện với mày đá:ablaze::ablaze::ablaze:
mà mày sườn hớt vào.
tao mặc quần vải thì kệ ta0 việc gì đến mày...
ta0 mặc quần vải còn hơi cái thằng xê - ko mỏ nhọn chuyên đi sườn hớt
:hot::hot::hot::hot::hot::hot::hot::hot::hot:

zX.TT.Xz
16-12-2009, 10:17 PM
tao nói chuyện với thằng sĩ chứ nói chuyện với mày đá:ablaze::ablaze::ablaze:
mà mày sườn hớt vào.
tao mặc quần vải thì kệ ta0 việc gì đến mày...
ta0 mặc quần vải còn hơi cái thằng xê - ko mỏ nhọn chuyên đi sườn hớt
:hot::hot::hot::hot::hot::hot::hot::hot::hot:

Thôi ông ơi ... xí xóa đi... ba cái trò xoáy nhau mà nói mãi thôi.... dẹp hết đi nào...:darling:

zX.TT.Xz
17-12-2009, 01:25 PM
THôi mỗi đứa nhường nhau một tí.... hòa ... anh em có gì nói nhỏ với nhau không nên chém gió như mấy đứa con gái...

xx_thuyanh_9x
17-12-2009, 05:00 PM
Tks nha...đợi mãi mới có thuy anh khen....hihi....:darling::darling::darling:

vinh dự vậy sao bạn sĩ: redface::redface::redface::redface::redface::redfa ce:

thandongxuthanh
17-12-2009, 06:07 PM
THôi mỗi đứa nhường nhau một tí.... hòa ... anh em có gì nói nhỏ với nhau không nên chém gió như mấy đứa con gái...

uhm. nhường nhau vậy. vì đứa nào cũng là dân trường Đào cả
:sigh::sigh::sigh::sigh::sigh::sigh::sigh::sigh::s igh:

sock.hackkey
19-12-2009, 01:07 PM
vinh dự vậy sao bạn sĩ: redface::redface::redface::redface::redface::redfa ce:

uk vinh dự mà...đợi mãi...mới đc khen đầu tiên:^o^::^o^::^o^:
-----------------------------------------

uhm. nhường nhau vậy. vì đứa nào cũng là dân trường Đào cả
:sigh::sigh::sigh::sigh::sigh::sigh::sigh::sigh::s igh:

Nhường hay là nể...có khi là không nói lại đc nên thấy TT bảo là nhường nên nói nhường cho oai:hahaha::hahaha::hahaha:

zX.TT.Xz
20-12-2009, 07:17 PM
tao mà cắn mày chắc mày phải chết ngay tại chỗ lun ấy nhỉ?
mày mà die roài thì chả còn ai xoắn đểu nữa à.cũng khổ
:amitabha::amitabha::amitabha::amitabha::amitabha: :amitabha::amitabha::amitabha::amitabha:

Cuộc đời đầy những tranh chấp....Đối với tôi điều đó chỉ như cơn gió....:ign::ign:

kẻ xấu
28-12-2009, 06:12 PM
Tạm thời close topic để kiểm tra topic. Thấy spam và nói tục hơi nhiều.