PDA

View Full Version : Hội t8m xuyên quốc gia....

Trang : [1] 2

Leovsmoon
04-12-2009, 01:57 PM
http://www.nhaccuatui.com/m/TLUGxmVrlf
Tình hình là gần 1 học kì đã qua <hay là gần 1 học kì các mem 09-12 làm quen,gặp gỡ,nói chuyện,tụ tập,oánh lộn nhau.......và vô vàn thứ khác made in học trò nữa>.Thế nhưng ngần nấy thời gian vẫn chưa đủ để anh em trong khối thân thiết nhau để có thể ngồi t8m loạn như với thằng pàn kế hay con pé cùng bàn.Cũng phải thôi,thời gian nó eo hẹp mà.Ra chơi chưa kịp nhấc chân tới cửa thì trống đánh cái ...... Tuuuuuuuuuuunnnnnnngggggggg. :yawn: Loanh quanh trong lớp hết giờ lại về thì làm sao anh em ta biết được tình hình chiến sự thế giới đang gay go và căng thẳng tới mức nào.Có khi học cùng trường,cùng khối cả năm mà đi ra đường gặp cô bạn xinh xinh :blush: ngồi tán tỉnh cả buổi mới vỡ lẽ bạn ý học ngay lớp kế mình..... Thế đấy,có những cái tưởng xa tận chân trời nhưng lại gần ngay trước mặt.
Chúng ta đều là những mem mới khoá 09-12 mới quen nhau <hoặc chưa quen nhau> nhưng đều rất muốn được làm bạn của nhau.Vậy thì tại sao bạn không ngồi lại đây kể cho mọi người nghe một câu chuyện vui,một cảnh tượng thú vị ... về thầy cô trường lớp của mình :idea:.
Khi bạn cho đi cũng tức là nhận lại.Bạn kể cho mọi người một câu chuyện thì họ sẽ trả lại cho bạn nhiều câu chuyện hay ho hơn nữa.....#angel<Tớ đảm bảo đấy> Thế nên bây giờ xin mời tất cả các anh chị em cô bác gần xa, lớn bé, cao thấp, gầy béo...... cùng lại đây để tạo nên một khởi đầu tốt đẹp cho một tình bạn 09-12 thân thiết, bền vững.....c:big_smile:
Thân ái!
P/S: Và đây là món quà đầu tiên tớ dành tặng cho tất cả mọi người trong topic nói chung những người bạn của tớ nói riêng nhé .......
http://i900.photobucket.com/albums/ac207/leovsmoon/First-love-card-1.jpg
http://i900.photobucket.com/albums/ac207/leovsmoon/13246351242178760.jpg
http://i900.photobucket.com/albums/ac207/leovsmoon/1215398272813170_file.jpg
http://i900.photobucket.com/albums/ac207/leovsmoon/e48116a9a13cd01ff9d2b9019cf52746.jpg
http://i900.photobucket.com/albums/ac207/leovsmoon/foreverfriendsmainpic.jpg
http://i900.photobucket.com/albums/ac207/leovsmoon/friendship_by_wickednox.jpg

zX.TT.Xz
04-12-2009, 02:45 PM
Vậy để tớ xin bắt đầu trước... tớ xin hỏi các cậu ở trong 4r... đã biết cái cảm giác khi ngồi trên xe đạp rồi vất xe mà chạy vì bị chó lùa chưa... về đêm nhé... Tớ xin thuật lại một số sự kiện tiêu biểu của cuộc đời tớ..: " Đêm đó... lại là một đêm nữa... tớ đi chơi nét khuya... căn phòng nét vẫn vậy chẳng có gì thay đổi...bốn bức tường dường như vẫn vẫn im lặng lạnh ngắt ( vì quán lúc này chỉ có mỗi mình tớ ngồi )..bỗng chiếc máy điện thoại của tớ rung lên...
- Tớ: " Alo! Alo'...Ai đấy nhỉ...:duno:
- Bố: " Mày có đi về nhanh lên không... muộn rồi... về tao đập mày chết!!!:noo:
- Tớ: "Bố đợi con tí... sắp xong rồi!!!"
- Bố: " Ờ thế về nhanh lên mà đi ngủ...!!!:sweat::sweat:
Sau một hồi day dưa không muốn từ bỏ chiêc máy tính...tớ đã quyết định đi về trong đêm... Vừa dắc xe ra khỏi quán nét... lòng mình cảm thấy cô đơn quạnh hiu...buồn một nỗi...( Đây là thời điểm tớ sống độc thân...)... bỗng tớ rẽ vào ngõ hẻm... mọi vậy dang yên tĩnh dường như đã được phá tan ra... bởi một tiếng chó sủa... một con chó đen lao vào xe tớ với sự quyết tâm...muốn xin tớ miếng thịt và hàm răng sắc nhọn ánh lên trong đêm tối của nó... nó như một con thú dữ... Thế rồi... lấy hết can đảm của một thằng đàn ông... tớ la to lên... la to hết cỡ luôn..."Chóo..o..o.ó..ó.. húi xì... híu cì..."
Tớ ba chân tám cái cẳng...vừa đạp xe vừa la... chạy với hết tốc lực... quả ấy tớ đảm bảo... vận tốc của tớ ngang với vận tốc đập cánh của một con ruồi... Mặc dù tớ phóng vun vút như vậy... nhưng con chó kia vẫn lao theo tớ vèo vèo...ề...khốn thế chứ lại.... cuối cùng... anh hùng đã không qua khỏi ải quỷ dữ:^o^:... nó đã đuổi kịp tớ... nó cắn tớ một phát...tớ co chân né được... nó cắn tớ phát thứ 2... tớ cũng nghến người lên và né được... nhưng đến phát thứ 3... nó lại không cắn vào người... nó đổi chiến thuật cắn vào áo tớ... quả này quá độc khiến tớ bị rách mất cái áo cùng trang ao' khoác ( hiện giờ áo đã không còn nữa )... mất đà tớ nhảy xuống xe và chạy... may sao chỗ tớ ngã... có một nhà dân( thường) vẫn còn mở cửa... tớ lao vào nhà đó... và chạy tận xuống bếp nhà ấy... tớ thấy lạ là mọi người ai cũng cười và xin lỗi tớ... hóa ra con chó đó là của nhà ấy... họ làm bún ăn đêm nên không để ý tới nó... tớ lặng lẽ đi về và ngủ trong nỗi sợ hãi...bàng hoàng ... khò.!! khò..!!!... Đó chính là một phần lịch sử của đời tớ... sẽ còn rất nhiều điều mà tớ muốn chia sẻ cho các bạn...Đúng là: " Đi đêm nhiều có ngày gặp ma"

PS: Các bạn hãy chia sẻ với mọi người những câu chuyện thú vị của các bạn nhé... :^o^::^o^:

duynamckbk7
04-12-2009, 03:08 PM
VIP nào move bài này qua chat chít linh tinh đi, để đây không đúng rồi

OLSJ13
05-12-2009, 11:58 AM
VIP nào move bài này qua chat chít linh tinh đi, để đây không đúng rồi

hê hê e thấy cái này hay mà:">
để đây cũng được chứ ạ:">
vì chủ yếu là để cho em và các bạn "đồng trang lứa" có chỗ hoạt động thôi mờ:">

cái này của bạn Leo hay à nha=))
có điều tớ thấy các bạn khó nói chuyện quá à:(
hay tại mình là con ng` nhàm chán đến mức các bạn k nc đc:((

zX.TT.Xz
05-12-2009, 12:41 PM
hê hê e thấy cái này hay mà:">
để đây cũng được chứ ạ:">
vì chủ yếu là để cho em và các bạn "đồng trang lứa" có chỗ hoạt động thôi mờ:">

cái này của bạn Leo hay à nha=))
có điều tớ thấy các bạn khó nói chuyện quá à:(
hay tại mình là con ng` nhàm chán đến mức các bạn k nc đc:((

Không phải đâu anh ơi... chúng mình cứ nói chuyện bt thôi mà... em rất muốn làm quen với các anh chị khóa trên....:darling:

Leovsmoon
05-12-2009, 01:44 PM
Tớ nghe nói hôm qua thi quốc phòng 1 anh trường tớ ném lựu đạn xuống ghế khán giả.........cả làng chạy hết.Hay thật ước gì hôm qua được đi xem nhở <chết không khéo đi xem bị ông ấy ném vào đầu khỏi ngồi đây la liếm đc nữa> :yawn:

zX.TT.Xz
05-12-2009, 08:18 PM
:uwaah:
Tớ nghe nói hôm qua thi quốc phòng 1 anh trường tớ ném lựu đạn xuống ghế khán giả.........cả làng chạy hết.Hay thật ước gì hôm qua được đi xem nhở <chết không khéo đi xem bị ông ấy ném vào đầu khỏi ngồi đây la liếm đc nữa> :yawn:

Oạch ông nào mà ném chuẩn thế nhỉ... đấy gọi là bịt mắt... ném bom trúng đích...:heheh:

Saimoon
05-12-2009, 08:45 PM

hình như thấy mấy đứa bảo có anh Kim Long đi thi cái này mà???

Leovsmoon
05-12-2009, 08:50 PM
hình như thấy mấy đứa bảo có anh Kim Long đi thi cái này mà???

Đừng có xoắn nhau thế chứ.Người ném thông minh ấy là anh 11F cơ.Mà hôm nào có kết quả ấy nhỉ.........:whistle:

Saimoon
05-12-2009, 08:58 PM
Đừng có xoắn nhau thế chứ.Người ném thông minh ấy là anh 11F cơ.Mà hôm nào có kết quả ấy nhỉ.........:whistle:

Lúc đầu nhìn ngoài cổng rõ đông, tưởng thi j` hoành tráng lắm, ai ngờ nhìn cái thông báo "Kỳ thi học sinh giỏi môn Giáo Dục - Quốc Phòng" làm mình suýt cười vỡ bụng! :freely::freely:

zX.TT.Xz
05-12-2009, 09:02 PM
Giáo dục quốc phòng thì sao hả cậu... bộ không được hã........hjhjhj

Saimoon
05-12-2009, 09:04 PM
hok phải, nghe nó cứ sao sao ý. hok hợp lý lắm!

này thì 60 char!

OLSJ13
06-12-2009, 08:10 AM
uầy chỗ tớ sang học kỳ 2 mới đc học quân sự kìa:-<
mà nghe nói lớp 10 thì chỉ học ký thuyết là nhiều thôi:((

Leovsmoon
06-12-2009, 09:59 AM
Trường của tớ thì học rồi.Nhưng lớp tớ làm sao ấy,học 2 buổi nghỉ cả 2.Hơ,nhưng lớp tớ toàn con gái nên tụi nó cũng ngại tập quân sự........mà cả tớ cũng thế.Hì,nhưng bọn tớ chả thấy lí thuyết gì cả,chỉ có thấy tụi nó chơi bời lêu lổng thôi.Học tập trung vào buổi chiều thứ7,nhìu lớp tham gia nên đông vui lắm.Chém nhau thoải mái à :loa:

kẻ xấu
06-12-2009, 10:43 AM
Oài ... hnay mới đọc bài này ...
Ko biết bao nhiêu là topic như thế này rồi, để xem nó tồn tại được bao lâu :-"

Leovsmoon
06-12-2009, 11:04 AM
Oài ... hnay mới đọc bài này ...
Ko biết bao nhiêu là topic như thế này rồi, để xem nó tồn tại được bao lâu :-"

Anh Vũ lại làm em mất cả hứng.Mà cũng công nhận ế ẩm không chịu được.Hu hu :uwaah::uwaah:

zX.TT.Xz
06-12-2009, 12:30 PM
Mọi người hẻm có tinh thần cái gì...cả... buồn... tâm huyết viết ra là để cho mọi người...rồi cũng chả ai thèm xem...ức....:((

OLSJ13
06-12-2009, 01:28 PM
cũng ế bt mờ:">=))
mà có ế thì làm cho nó không bị ế :">

kẻ xấu
06-12-2009, 01:52 PM
Hội này chẳng hiểu bàn về chuyện gì nữa :-?
Tại sao ko bàn về buổi off sắp tới nhỉ =))
Có ai nhiệt tình tham gia ko ?

Leovsmoon
06-12-2009, 03:58 PM
Hội này chẳng hiểu bàn về chuyện gì nữa :-?
Tại sao ko bàn về buổi off sắp tới nhỉ =))
Có ai nhiệt tình tham gia ko ?

Thế anh Vũ ơi chuyện đi đứng thì thế nào đấy.Thằng đi xem đạp,thằng đi xe máy.thằng đi xe bus,thằng đòi đi bộ...... thế này loạn quá.Em nghĩ chỉ nên tập trung hai nhóm đi xe máy và xe bus mà thôi.Chứ đi bằng những phương tiện kia sợ mọi người đi về rồi mới tới nơi.Với lại phải chời đợi lâu la lắm.Mà đến khi tới Sầm Sơn đi đứng kỉu gì nữa.Gửi hết xe đi bộ ạ :hmm::hmm:

zX.TT.Xz
06-12-2009, 04:03 PM
:proud:
Thế anh Vũ ơi chuyện đi đứng thì thế nào đấy.Thằng đi xem đạp,thằng đi xe máy.thằng đi xe bus,thằng đòi đi bộ...... thế này loạn quá.Em nghĩ chỉ nên tập trung hai nhóm đi xe máy và xe bus mà thôi.Chứ đi bằng những phương tiện kia sợ mọi người đi về rồi mới tới nơi.Với lại phải chời đợi lâu la lắm.Mà đến khi tới Sầm Sơn đi đứng kỉu gì nữa.Gửi hết xe đi bộ ạ :hmm::hmm:

Có thể thuê xe ô tô trong ngày đó không anh nhỉ....:proud:

Leovsmoon
06-12-2009, 04:09 PM
:proud:

Có thể thuê xe ô tô trong ngày đó không anh nhỉ....:proud:

Tơ nghĩ đi xe bus và xe máy hay hơn.Rẻ hơn.Đi có xa lắm đâu mà đi ô tô.Đông như vậy thì 2 xe à.Tốn tiền lắm.Mà mình đến SS đâu có chơi trên xe được.Với lại cho hỏi ở đây có ai biết lái ô tô không.Thuê luôn tài xế thì cậu sẽ bị bán đi đầu tiên vì tội nêu ra đề xuất đấy

OLSJ13
06-12-2009, 04:14 PM
tớ thì 30% là đi đc thôi:-<
cơ mà đi xe đạp hay xe máy đều k có mà đi=))
xe bus cơ mà k biết tí ti đường nào=)):-??

zX.TT.Xz
06-12-2009, 04:16 PM
Thuê luôn tài xế thì cậu sẽ bị bán đi đầu tiên vì tội nêu ra đề xuất đấy...=>:demoralize::demoralize:

Có lẽ tớ chỉ nêu ra ý kiến thôi... có gì tối nay chúng ta sẽ bàn bạc với anh vũ....:proud::proud:
-----------------------------------------

Oạch... bạn này là nữ... mà hôm trước mình lại cứ tưởng là anh....>:demoralize::demoralize:..

Leovsmoon
06-12-2009, 04:20 PM

Thế thì tớ sẽ là bạn đường của cậu trên xe bus.Hì xe máy tớ không có.Còn xe đạp á .....:refused: Hồi cấp 2 lớp tớ đã 2 lần tự sát kiểu này rồi.Đi xe đạp mệt muốn chết luôn ý.Huhu mà có lần tớ phải lai một người nặng hơn tớ 20 kg suốt 7km đi về chứ.Mệt đến nỗi tái hết cả người........ cạch tới già.

zX.TT.Xz
06-12-2009, 04:22 PM
Thế thì tớ sẽ là bạn đường của cậu trên xe bus.Hì xe máy tớ không có.Còn xe đạp á .....:refused: Hồi cấp 2 lớp tớ đã 2 lần tự sát kiểu này rồi.Đi xe đạp mệt muốn chết luôn ý.Huhu mà có lần tớ phải lai một người nặng hơn tớ 20 kg suốt 7km đi về chứ.Mệt đến nỗi tái hết cả người........ cạch tới già.

Ủa chứ sư tử tưởng là đi xe đạp xuống ss á... cậu có điên không đấy... một là xe máy 2 là xe bus thôi... đi xe đạp mà chết người à...:angry::angry:

Leovsmoon
06-12-2009, 04:23 PM
Tên: Nguyễn Tiến Tùng ( zX.TT.Xz )
Lớp: 10A11
Số lượng: 1
Số tiền cần nộp: 50k
Phương Tiện: Chắc chắn là xe đạp...em đi cùng với sư tử.
Số điện thoại: 01649474802

Thế cái này là ai viết đây hả.Hizz người đâu mà đãng trí thế là cùng....

zX.TT.Xz
06-12-2009, 04:27 PM
Thế cái này là ai viết đây hả.Hizz người đâu mà đãng trí thế là cùng....

Đâu đi xe đạp đến chỗ hẹn rồi gửi xe mà... cậu không đọc trong bản kế hoạch của anh vũ à...:demoralize::demoralize:

Leovsmoon
06-12-2009, 04:30 PM
Đâu đi xe đạp đến chỗ hẹn rồi gửi xe mà... cậu không đọc trong bản kế hoạch của anh vũ à...:demoralize::demoralize:

Uk thì đọc rùi, nhưng chả để ý lắm.Mà chỗ hẹn là chỗ nào vậy ta.:hmm:

OLSJ13
06-12-2009, 04:35 PM
Oạch... bạn này là nữ... mà hôm trước mình lại cứ tưởng là anh....>:demoralize::demoralize:..

chời:-<
là anh á:-<
tớ ăn nói giống đàn ông lắm à:-<

mấy bạn này spam cũng ghê nhỉ:))

tớ thì k nặng hơn cậu tận 20kg đâu:))
mà tớ còn k biết có trèo nổi ra khỏi nhà k mà đi off kìa:-<
mặc dù là háo đi từ năm ngoái r`:((

zX.TT.Xz
06-12-2009, 04:45 PM
ha ha ha ha... không sao... nếu không đi được... tớ với sư tử đến nhà cậu giúp cậu trốn....đi...heeee...:dazzle:

Leovsmoon
06-12-2009, 07:55 PM
ha ha ha ha... không sao... nếu không đi được... tớ với sư tử đến nhà cậu giúp cậu trốn....đi...heeee...:dazzle:

Sao Tu Ti cứ rủ tớ vào cuộc thế nhỉ.Tơ là hs ngoạn,con ngoan,bạn ngoan.............
Nếu mà không rủ bạn ý bỏ trốn thì chả hâm à. :heheh::heheh:

zX.TT.Xz
06-12-2009, 08:04 PM
Sao Tu Ti cứ rủ tớ vào cuộc thế nhỉ.Tơ là hs ngoạn,con ngoan,bạn ngoan.............
Nếu mà không rủ bạn ý bỏ trốn thì cả hâm à. :heheh::heheh:

Ý Sư tử bảo tớ là học sinh hư....:demoralize::demoralize:.... đã thế tớ lôi kéo cho sư tử hư giống tớ luôn... :heheh:

Leovsmoon
06-12-2009, 08:48 PM
Ý Sư tử bảo tớ là học sinh hư....:demoralize::demoralize:.... đã thế tớ lôi kéo cho sư tử hư giống tớ luôn... :heheh:

Cậu thử bôi đen mấy dòng tớ viết đi.Hiểu liền ý mà.Tớ sao bỏ cậu lại được, cùng hội cùng thuyền mà :blush::blush:

zX.TT.Xz
06-12-2009, 08:56 PM
Cậu thử bôi đen mấy dòng tớ viết đi.Hiểu liền ý mà.Tớ sao bỏ cậu lại được, cùng hội cùng thuyền mà :blush::blush:

Heeee..... chuẩn ....chuẩn.... Cùng hội cùng thuyền.... hôm ấy cậu mang băng dính đi....:heheh:

Leovsmoon
07-12-2009, 05:53 PM
Mọi người ơi, sắp thi học kì rùi.Huhu, tớ ngại mấy khoản này lắm. :noo: Vì kết quả bao giờ cũng khiến các bậc phụ huynh ......... Híc mà hôm nay vừa thi Sinh.Cô giáo bảo trừ một nửa điểm những đứa không kẻ bảng.:uwaah: Thế này thì tớ ngỏm củ tỏi rùi.Tớ vẫn còn muốn đi chơi Noel... tớ kết mấy dịp lễ này lắm.Không được đi tớ khóc cho coi.Có ai kíu... kíu tớ không

zX.TT.Xz
07-12-2009, 07:22 PM
.Không được đi tớ khóc cho coi.Có ai kíu... kíu tớ không

Cậu kiếm đúng người rồi...hehehe....tớ chuyên môm giúp người ta trốn nhà mà....heeeeeeeeeeeeeeee....:heheh::darling:

thomit.com
08-12-2009, 10:13 AM
Cậu kiếm đúng người rồi...hehehe....tớ chuyên môm giúp người ta trốn nhà mà....heeeeeeeeeeeeeeee....:heheh::darling:

Trốn nhà và là 1 đi ko trở lại luôn đó Leovsmoon ạ :heheh::heheh:

zX.TT.Xz
08-12-2009, 12:15 PM

Her... sao anh nói thế ạ.... đi tí rồi về thôi chứ... một đi không trở lại kia á....xa xôi quá....:demoralize::darling:

Leovsmoon
08-12-2009, 01:06 PM

Em ngoan mà anh.Tí tởn đến hơn 10h thui chứ mấy.Một đi không trở lại sao được.
À mà Noel cả nhà có đi đâu không ấy nhở ??? :hmm:

zX.TT.Xz
08-12-2009, 01:56 PM
Em ngoan mà anh.Tí tởn đến hơn 10h thui chứ mấy.Một đi không trở lại sao được.
À mà Noel cả nhà có đi đâu không ấy nhở ??? :hmm:

Cả nhà...:hmm::hmm:....ai là cả nhà..... cả nhà là những ai.....có tớ không...:proud::proud:

[1st]...kOj-DknY
10-12-2009, 03:53 PM
noel....đêm kinh hoàng....tắc đường...móc túi...đánh nhau...lạc đường...------->>tệ nạn trừ khi có 1 hội bạn.... hic....tớ cần các cậu....:kotowa::kotowa:

Leovsmoon
10-12-2009, 06:16 PM
Hiz tớ mới đi cắt tóc về này.Nhìn ngố cực lun.Mong là đến Noel nó trở lại bt để còn bon chen nữa chứ :x

zX.TT.Xz
10-12-2009, 09:37 PM
Hiz tớ mới đi cắt tóc về này.Nhìn ngố cực lun.Mong là đến Noel nó trở lại bt để còn bon chen nữa chứ :x

CÁi gì sư tử..... cắt tóc á... sao lại cắt tóc... mà cắt tóc gì kia....:darling:

Leovsmoon
13-12-2009, 07:26 AM
@TO ALL: Mọi người ơi mai thi hk rùi nè, hiz.... tớ sợ.... không bít sẽ thế nào nhỉ, từ đợt thi cấp 2 tới giờ chưa thi chung bữa nào nữa......

Saimoon
13-12-2009, 07:41 AM
CÁi gì sư tử..... cắt tóc á... sao lại cắt tóc... mà cắt tóc gì kia....:darling:

mái bằng ạ

LS thi HK có 2 môn nhỉ? trường mình thi những 8 môn (hic, hok bik nhìn bài đứa nào đâu :(()

Leovsmoon
13-12-2009, 07:50 AM
mái bằng ạ

Làm như con nhà người ta mù thông tin ý, Tu Ti bít trước một số người cơ............ mà đây là mái ngố tròn ạ.Không biết còn lên mặt giải đáp.Khê thật.

zX.TT.Xz
13-12-2009, 08:27 AM
Làm như con nhà người ta mù thông tin ý, Tu Ti bít trước một số người cơ............ mà đây là mái ngố tròn ạ.Không biết còn lên mặt giải đáp.Khê thật.

Thôi nào sư tử.... thì cứ coi như là tớ biết sau nam đi... mà cậu cắt mái ngố tròn nhìn xin mà... tớ chả thấy ngố gì cả...(Đơn giản đó là kiểu tóc tớ thích...:darling::darling:

Saimoon
13-12-2009, 10:39 AM
cứ để như lúc đầu còn xinh nữa (hình như hồi trc mình có nói rồi) cái đuôi tóc xoăn xoăn

zX.TT.Xz
13-12-2009, 10:53 AM
cứ để như lúc đầu còn xinh nữa (hình như hồi trc mình có nói rồi) cái đuôi tóc xoăn xoăn

Tôi thích sư tử như bây h hơn... nhìn xinh hơn ngày xưa... :darling::darling:

Leovsmoon
13-12-2009, 01:18 PM

Dạ thưa cái đầu là của tôi, tôi muốn làm gì thì kệ tôi, mắc mớ gì tới cậu.Tôi không làm gì quá đà là được chứ sao............... la liếm ở đây ít thôi !!!!!!!!

zX.TT.Xz
13-12-2009, 03:18 PM
Dạ thưa cái đầu là của tôi, tôi muốn làm gì thì kệ tôi, mắc mớ gì tới cậu.Tôi không làm gì quá đà là được chứ sao............... la liếm ở đây ít thôi !!!!!!!!

Her... sư tử nói vậy ông nam nhà mềnh chắc không giám zô đây nữa đâu... (Dữ quá...đúng sư tử oài...):darling::darling:

[1st]...kOj-DknY
14-12-2009, 02:45 PM
hahah bà ấy cắt bờm sư tử rồi . sư tử lột xác :hahaha: :chuckle: :^o^:

zX.TT.Xz
14-12-2009, 02:54 PM
...kOj-DknY;143427']hahah bà ấy cắt bờm sư tử rồi . sư tử lột xác :hahaha: :chuckle: :^o^:

sao lại cắt bờm hả thằng này... mà cắt bờm là cắt cái phần nào...:@_@::@_@::whaat:

sock.hackkey
14-12-2009, 03:00 PM
sao lại cắt bờm hả thằng này... mà cắt bờm là cắt cái phần nào...:@_@::@_@::whaat:

Hình như là nó không biết cái bờm ntn đâu...đừng hỏi nó...phí công thôi.

zX.TT.Xz
14-12-2009, 03:01 PM
Hình như là nó không biết cái bờm ntn đâu...đừng hỏi nó...phí công thôi.

Vớ vẩn ... nó không biết mà nó lại nói được à... không phải đâu... hỏi nó... ê beo... bờm là cái gì...:^o^:

sock.hackkey
14-12-2009, 03:07 PM
Vớ vẩn ... nó không biết mà nó lại nói được à... không phải đâu... hỏi nó... ê beo... bờm là cái gì...:^o^:

Chắc là đang hỏi ý kiến người thân...tra google....tra từ điển

zX.TT.Xz
14-12-2009, 03:11 PM
Quái gì thực tế chút đi ông ơi... nó chạy ra chỗ con ngựa...:" Ê ! Ngựa tao hỏi: bờm là cái gì...???"...=> thế đấy...

Leovsmoon
19-12-2009, 06:27 PM
Mọi việc treo lơ lửng cả rồi............. cả nhà ơi điểm thi thố thế nào, mong cả nhà không bị xử bắn trong mùa Noel nha :x

zX.TT.Xz
20-12-2009, 07:20 PM
Mọi việc treo lơ lửng cả rồi............. cả nhà ơi điểm thi thố thế nào, mong cả nhà không bị xử bắn trong mùa Noel nha :x

Ối trời ơi....!!! Điểm với chả chác... không biết thế nào... tạm thời những ngày này là những ngày đau khổ và lo lắng...:corner::corner:

zX.TT.Xz
08-01-2010, 09:50 PM
Quái....chi mà hội tám xuyên quốc gia .... mà lại có vài mống như zi nhỉ ... anh em đâu hết rồi vào đặt chủ đề chém gió đê....

Chủ đề 1: Hãy nói về những thói hư tật xấu của mình....!!!

Em xin mở hàng trước: Vì là người đề xướng mà.... :demoralize:
- Lười biếng :
+ Không ham học cụ thể là học ít hiểu nhiều.... :proud:
+ Ngại rửa bát, nấu cơm, phơi quần áo...
- Toàn đùn đẩy việc nhà cho em gái... :)):))
- Sống ích kỉ với mình, lúc nào cũng chỉ nghĩ cho mọi người.... :)):))
- Bẩn: "because " một ngày tắm một lần.... =))=))...
- Đãng trí... vừa nói cái đã quên luôn....:)
- Hay trêu gái... toàn đụng nhầm phải sư tử... ....

Hết...!!!

000_000
09-01-2010, 10:31 AM
Chị thứ 2
Lười học, ham chơi=)) =)) và vô vàn thứ nữa nhưng chưa đủ thời gian mà viết hết ra được =))

Tester_B1
09-01-2010, 08:14 PM
anh thì chắc chỉ có bệnh chung tình thôi (với con bồ cũ) :))

zX.TT.Xz
09-01-2010, 08:21 PM
Éo ơi.... tật xấu éo gì của anh sao mà ít rứa... thế còn mấy cái tật... ít tắm... đi tất sole, dép cọc cạch... mặc áo ba lỗ vào mùa đông của anh đâu oài...

Tester_B1
10-01-2010, 09:49 AM
tật xấu của anh xem còn gì nào chắc cũng lười học ham chơi, nhưng mấy cái này kinh điển rồi không nói làm gì, có cái tật xấu nhất là tật gì thì anh cũng chưa biết, các chú đợi anh về tìm hiểu đã :))

vyna_candy
10-01-2010, 10:09 AM
tật xấu ák,ukm cái này thì ...vô vàn :)):))
1: cả ngày đy nhởn với mấy con bạn...ra đường thấy cái gì hay là bắt đầu....rú :XD:
2: thức khuya,cái này thì ýt đỡ đy,hôm onl đến 4h` sáng để chửi nhau với mấy tg` trên THTD hoặc mấy đem thức trắng xem you are handsome,BOF....(nhiều,ai đếm đc )
3:lười,đây là căn bệnh xuyên quốc gia,mà từ châu lục này tới đại dương khác ai ai cũng být :))
4: đầu óc ko đc thông mình,suốt ngày bị chửi :picknose:
5:sống tử tế ko chịu đc,cứ muốn phải làm trò gì quái quái mới thấy happy :))
6:cái tính cười trên nỗi đau của người khác(tùy từng lúc) ko bỏ đc
7: chém gió phang bão lốc nhà...thuốc nổ nhiều đến mức đầu bốc khói :heheh:
=>> mất hình tượng quá :fallout::fallout:
thoy kể nấy thoy :dead:

zX.TT.Xz
10-01-2010, 03:42 PM
thoy kể nấy thoy :dead:

..... Quá xấu tính... còn nữa kể hết đi cho anh em ... chiêm ngưỡng nào... :XD::XD::XD:

7: chém gió phang bão lốc nhà...thuốc nổ nhiều đến mức đầu bốc khói

Chắc bốc khói nhiều rồi..... Mày có hói đầu không em... :hmm::hmm:

5:sống tử tế ko chịu đc
nên cho câu nay` vào 10 câu nói dối không thể ngửi được.... :sparkling::sparkling:

tật xấu của anh xem còn gì nào chắc cũng lười học ham chơi, nhưng mấy cái này kinh điển rồi không nói làm gì, có cái tật xấu nhất là tật gì thì anh cũng chưa biết, các chú đợi anh về tìm hiểu đã :))

Phải nói là tật xấu của anh sẽ tiếp tục được update thêm.... :hahaha::hahaha:

Tester_B1
10-01-2010, 05:04 PM
chú mày xoắn quá, thôi thì update thêm nè:
- chém gió là 1, bồng bột là 2, giả nai là 3, sợ ma là 4, không kiêm tốn là 5, không chăm là 6, máu gái là 7...... Chắc để về update thêm chứ mấy cái này ít quá :))

vyna_candy
10-01-2010, 11:37 PM
5:sống tử tế ko chịu đc,cứ muốn phải làm trò gì quái quái mới thấy happy
Đọc hết câu đy chứ anh giai,đâu phải em chém câu này đâu chứ,vớ vẩn...sự thật luôn làm mất long :-<
và anh tùng này,em ko hói đâu nhá,đầu tóc đầy đủ,1 sợi cũng ko thiếu nhá >:P
anh gặp em mà anh ko biết àh,em mà hói thì chắc trên thế gian này tất tật mọi người cũng...hói =))

..... Quá xấu tính... còn nữa kể hết đi cho anh em ... chiêm ngưỡng nào...
Cũng may em còn hơn ở điểm là biết nấu nướng và dọn nhà cửa,chú ko đùn đẩy việc cho em gái như ai kia :-"

zX.TT.Xz
11-01-2010, 07:27 PM
Cũng may em còn hơn ở điểm là biết nấu nướng và dọn nhà cửa,chú ko đùn đẩy việc cho em gái như ai kia :-"

ồh... anh có bảo là anh không biết làm việc nhà đâu nhỉ... còn cái chiện đùn đẩy cho con em... mà nó có chịu làm mô... cuối cùng cũng đến lượt mình.... :runaway::runaway::runaway:

chú mày xoắn quá, thôi thì update thêm nè:
- chém gió là 1, bồng bột là 2, giả nai là 3, sợ ma là 4, không kiêm tốn là 5, không chăm là 6, máu gái là 7...... Chắc để về update thêm chứ mấy cái này ít quá :))

Update thêm đi anh... em không tin anh lại có ít tật xấu như thế.... :brbr::brbr::brbr:

vyna_candy
11-01-2010, 07:31 PM
ồh... anh có bảo là anh không biết làm việc nhà đâu nhỉ... còn cái chiện đùn đẩy cho con em... mà nó có chịu làm mô... cuối cùng cũng đến lượt mình....
Đằng nào mà an chả phải làm,còn đi đùn đẩy cho em út...đúng là anh trai tốt :)):)):)) mà.
mình tuy ko phải là 1 ng` em tốt nhưng lúc nào mình cũng phải nấu cơm trong khi nó đc ngồi nét :-<(bà trang đấy :-< )

zX.TT.Xz
11-01-2010, 07:34 PM
Thôi em đúng thế rồi còn gì nữa... phần làm em là phải hầu hạ anh chị... con em anh nó mới lớp 4 thôi đấy .... nên anh chưa bắt nó làm gì... chứ hok thì... ;));))

vyna_candy
11-01-2010, 07:38 PM
Thôi em đúng thế rồi còn gì nữa... phần làm em là phải hầu hạ anh chị... con em anh nó mới lớp 4 thôi đấy .... nên anh chưa bắt nó làm gì... chứ hok thì... ;));))

:dummy::dummy::dummy: này thì hầu với chả hạ:dummy::dummy::dummy:
làm anh khó đấy phải đâu chuyện dùa
với em "pé" gái phải người nhớn kơ:XD:
biểu hiện của anh là con nít rồi,nhớn cái giề:picknose:

zX.TT.Xz
11-01-2010, 07:40 PM
... nhớn với quỷ thì nhớn làm giề... :)):))... muốn thắng được kẻ ác ta phải ác hơn nó em ạ... :)):))

vyna_candy
11-01-2010, 07:47 PM
... nhớn với quỷ thì nhớn làm giề... :)):))... muốn thắng được kẻ ác ta phải ác hơn nó em ạ... :)):))

:falldown::falldown::falldown::falldown: đúng là đồ ác ma.
ôi thật thương thay cho số phận làm em :dead::dead:

mình tuy ko phải là 1 ng` em tốt nhưng lúc nào mình cũng phải nấu cơm trong khi nó đc ngồi nét (bà trang đấy )
câu này là nói xấu chị,1 tật xấu đc thể hiện :)):))

zX.TT.Xz
11-01-2010, 07:49 PM
Hey...!!! sao trong đầu óc anh hoàn toàn trống rỗng vậy nhỉ... chả nghĩ được cái gì cả... điên rồi hay sao ý... :((:((

vyna_candy
11-01-2010, 11:58 PM
Hey...!!! sao trong đầu óc anh hoàn toàn trống rỗng vậy nhỉ... chả nghĩ được cái gì cả... điên rồi hay sao ý... :((:((

chắc anh điên thật rồi ấy chứ :XD::XD:
anh thì sắp điên,còn em sắp bị ham ồy đây này.12h` đêm....tại sao mình lì thế nhỉ,nhất quyết ko chịu ngủ,cứ chờ mặc dù biết cái giờ này thì pô' con đứa nào onl đc cơ chứ:falldown::falldown:

sheva_tiamo
12-01-2010, 02:48 PM
Ê mấy bé ơi còn muốn lập hội độc thân nữa ko đây..................................

zX.TT.Xz
12-01-2010, 04:52 PM
... Á chị... có lẽ là không nên lấy cái tên là độc thân chị ợ... nghe nó u ám quá... hay là đặt tên hội là.. No love... hay là kiết tình... :)):)):)) :demoralize:.... :((:((

vyna_candy
12-01-2010, 06:26 PM
Ko,hội close my heart đê :corner::corner:
thất tình=>chán đời =>close my heart.
từ này tuy bắt chước ông Khang nhưng mà ý nghĩa hơn mấy cái no love với kiết tình của lão Tùng :alert:
@tùng:kiết tình là cái đếk gì,phải là cạn tình chứ :sweat:

zX.TT.Xz
12-01-2010, 07:29 PM
Ko,hội close my heart đê :corner::corner:
thất tình=>chán đời =>close my heart.
từ này tuy bắt chước ông Khang nhưng mà ý nghĩa hơn mấy cái no love với kiết tình của lão Tùng :alert:
@tùng:kiết tình là cái đếk gì,phải là cạn tình chứ :sweat:

ờ anh cũng chả biết nó là cái đêk gì nữa... nói bừa... mà đặt tên hội là close my heart sau này có open my heart được không đấy... :hmm::hmm:

vyna_candy
12-01-2010, 11:33 PM
ờ anh cũng chả biết nó là cái đêk gì nữa... nói bừa... mà đặt tên hội là close my heart sau này có open my heart được không đấy... :hmm::hmm:

Em cũng chả biết,nếu 1 lúc nào đó 1 một chiếc lò sưởi,sưởi ấm trái tim đang bị đóng băng thì close my heart sẽ thành open my heart thoy :congratz:
nhưng cứ đợi xem,còn lâu lắm thì nó mới open đc anh ạk.

daccong_dk
16-01-2010, 10:03 PM
Đầu trang vào nghe bài này buồn quá,lâu rồi không nghe lại bài này.
Nhớ trường nhớ thầy cô nhớ bạn nhớ bè nhớ lớp ...nhớ ....hjz! Đã qua rồi......chỉ còn là kỉ niệm .Hiz tự nhiên mún khóc ghê.Ai đỡ tui cái :((

zX.TT.Xz
17-01-2010, 08:03 PM
Em cũng chả biết,nếu 1 lúc nào đó 1 một chiếc lò sưởi,sưởi ấm trái tim đang bị đóng băng thì close my heart sẽ thành open my heart thoy :congratz:
nhưng cứ đợi xem,còn lâu lắm thì nó mới open đc anh ạk.

anh rất muốn nó nhanh em... ạ... không chơi trò hết xăng.... :corner::corner::corner:

vyna_candy
17-01-2010, 10:30 PM
anh rất muốn nó nhanh em... ạ... không chơi trò hết xăng.... :corner::corner::corner:

là ntn :amitabha::amitabha::amitabha:
anh rút ruột nó àh mà đòi hết xăng...:hahaha::hahaha:

forever_spam
19-01-2010, 08:40 PM
... ờ thì nghĩa là đóng lại rồi là hết mở luôn ấy... như thế thì anh không giám đâu... :)):))

vyna_candy
19-01-2010, 11:34 PM
thoy tạm thời ngưng để tớ tạo chủ đề mới nhé(tuần mới mờ)
chủ đề tuần này là:nói về sự đen đủi,bad,xấu xa nhất nhất :(:(:(
tớ xin phép mở màn.
Hôm nay là thứ 3,một ngày mình cho là tồi tệ nhất quả đất :-< :bị bong gân,nén bóng ko vào,bị tuột xích,bị bới tơi tả,,bị đứt dây đeo móc điện thoại,bị gãy móng tay,bị ngã,bị..liếc đểu và bị shock :-<(lắm thế nhờ )
thật sự tớ cũng có biết là như thế nào đâu,tớ xưa tới nay ngoan hiền là thế,nhưng tại ức chế quá,ức chế đến nỗi ko chịu đc...:falldown: có lẽ khi con nguời bị lừa dối họ sẽ cư xử crazy như vậy :(.Tớ gọi 1 người,người mà tớ yêu quá nhất là...(ko nói đâu,nhưng câu đó nói túm lại là "láo":( ):dead:..chắc là mất bình tĩnh rồi :(.Một ngày mà tớ gặp đủ thú xui xẻo,đen đủi và cực kì bad.Tớ muốn xin lỗi đấy nhưng tâm lại nghĩ:sao lại như thế nhỉ,lừa dối mình mà,tại ai nhỉ và nhỏ nhen quá (sao mình nghĩ lắm thế )cuối cùng rồi cũng"liều một phen" kết quả là"thật bại":dead:Thật sự chỉ trong 1 ngày mà bao nhiêu sự đen đủi nó ập đến..ôi tôi sống thế lào đây:ock:
sờ trét nặng rồi...đi chết đây:demoralize:

Leovsmoon
20-01-2010, 12:48 PM
Haizz bị xem là cái ngân hàng di động............ bạn bè cái quái gì thế hả.Điên..................

vyna_candy
20-01-2010, 01:30 PM
Haizz bị xem là cái ngân hàng di động............ bạn bè cái quái gì thế hả.Điên..................

Thế thì chị nói thẳng đi :yawn::yawn::yawn:bảo là"tôi ko phải cái ngân hàng để mấy người suốt ngày tới rút tiền mà ko hoàn trả cả gốc chú đừng nói là..lãi :demoralize:"
bạn em trc' cũng coi em là cái "nhà máy in tiền" suốt ngày...mi ơi có tiền ko tau vay..tau mượn...rồi tau...quỵt :sigh:,đợt đầu em còn thoáng,nhưng thoáng cũng từng lúc thôy :cool:chứ lúc nào cũng để tụi nõ cưỡi đầu cưỡi cổ là ko đc.triết lí sống của mình :))

Leovsmoon
20-01-2010, 06:41 PM
Thế thì chị nói thẳng đi :yawn::yawn::yawn:bảo là"tôi ko phải cái ngân hàng để mấy người suốt ngày tới rút tiền mà ko hoàn trả cả gốc chú đừng nói là..lãi :demoralize:"
bạn em trc' cũng coi em là cái "nhà máy in tiền" suốt ngày...mi ơi có tiền ko tau vay..tau mượn...rồi tau...quỵt :sigh:,đợt đầu em còn thoáng,nhưng thoáng cũng từng lúc thôy :cool:chứ lúc nào cũng để tụi nõ cưỡi đầu cưỡi cổ là ko đc.triết lí sống của mình :))

Giận nhau rùi em ợ................... .

vyna_candy
20-01-2010, 07:22 PM
Giận nhau rùi em ợ................... .

Giận nhau để thân thiết hơn thoy mà :) rồi 1 lúc nào đó người bạn ấy sẽ hiểu :idea:
tạm thời cứ bắt chuyện hoặc nói 1 vài tâm điểm nào đó hot hot 1 chút để cả ai cùng bàn luận,còn 2 người thân nhau thì chuyện sẽ qua nhanh thoy...rồi tình bạn lại như xưa.:^_^:
Chúc chị sớm lành với bạn chị :congratz:

forever_spam
20-01-2010, 07:23 PM
.... H đến tớ....
Hôm nay là thứ tư... một ngày vô cùng mệt mỏi và hạnh phúc... :)):))...
sáng đi học hai tiết đầu gặp ngay thầy bình be với mái tóc bết vô cùng, kèm theo đó là làn môi dày và thâm có một không hai... là mình đã biết ngày hôm nay thật là mệt mỏi... :)):))...h thể dục không may đá đá quả cầu vào người bọn con gái thôi mà cả đống nó lao ra vặt cổ mình rồi... may mà chạy kịp nhưng mà vẫy bị xơi nguyên đôi dép vào người... :corner::corner: .... tiếp đến là...
phỉ báng cái lũ con gái ná... có nhờ đi nhặt quả cầu thôi mà nó lỡ rút lông cầu ra khỏi cái đinh... lại là quả cầu mình đi mượn nữa mới đểu chứ....

buổi chiều đi bê tráp đám cưới mệt ơi là mệt.... ..

=> một ngày của mình như thế thôi.... nhưng mà kết thúc lại là một nụ cười... [HIDE] thật đẹp... :)):))

Leovsmoon
22-01-2010, 07:23 PM
Hôm nay sn Beng.Mình đã bỏ thằng bạn ốm để đi sn..... sn xong mới tới thăm nó........... thấy buồn knh khủng

haminhvan
22-01-2010, 07:25 PM
cái j` đây????
sao mà giống như Nhật kí online thế nhờ????..................

zX.TT.Xz
22-01-2010, 08:23 PM
cái j` đây????
sao mà giống như Nhật kí online thế nhờ????..................

NHật kí cái con khỉ gió... mi không thấy là bọn ta đang 8 đây à.... :)):))

haminhvan
23-01-2010, 01:12 PM
.... H đến tớ....
Hôm nay là thứ tư... một ngày vô cùng mệt mỏi và hạnh phúc... :)):))...
sáng đi học hai tiết đầu gặp ngay thầy bình be với mái tóc bết vô cùng, kèm theo đó là làn môi dày và thâm có một không hai... là mình đã biết ngày hôm nay thật là mệt mỏi... :)):))...h thể dục không may đá đá quả cầu vào người bọn con gái thôi mà cả đống nó lao ra vặt cổ mình rồi... may mà chạy kịp nhưng mà vẫy bị xơi nguyên đôi dép vào người... :corner::corner: .... tiếp đến là...
phỉ báng cái lũ con gái ná... có nhờ đi nhặt quả cầu thôi mà nó lỡ rút lông cầu ra khỏi cái đinh... lại là quả cầu mình đi mượn nữa mới đểu chứ....

buổi chiều đi bê tráp đám cưới mệt ơi là mệt.... ..

=> một ngày của mình như thế thôi.... nhưng mà kết thúc lại là một nụ cười... [HIDE] thật đẹp... :)):))

NHật kí cái con khỉ gió... mi không thấy là bọn ta đang 8 đây à.... :)):))

tại ta thấy cái bài ở trên kja giống như nhật kí nên ta nói thế thôi chứ có j` đâu :uwaah:
t8m à? Cho ta tham gja vs :congratz:

vyna_candy
23-01-2010, 05:42 PM

tại ta thấy cái bài ở trên kja giống như nhật kí nên ta nói thế thôi chứ có j` đâu :uwaah:
t8m à? Cho ta tham gja vs :congratz:

thoải mái thoy mà chị :)mà sao chị lại sao em với lão tt hùa nhau xoáy chị :|:|:|

zX.TT.Xz
23-01-2010, 07:17 PM
thoải mái thoy mà chị :)mà sao chị lại sao em với lão tt hùa nhau xoáy chị :|:|:|

....Suỵt...uỵt...tttt....!!!! Khẽ mồm thôi em...mày nói to thế.... cẩn thận chị 7 nhà ta nghe thấy... ;));)).... :hahaha::hahaha:

vyna_candy
23-01-2010, 08:02 PM
....Suỵt...uỵt...tttt....!!!! Khẽ mồm thôi em...mày nói to thế.... cẩn thận chị 7 nhà ta nghe thấy... ;));)).... :hahaha::hahaha:

thoy anh yên đi,vì anh mà chị ấy cằn nhằn em :(
hjc hjc hjc hjc...
chủ đề mới cho cuối tuần...Hay ho thì nói :)):))
e hèm...ngày tháng năm..kính thua toàn thể anh chi jem trong gia đình t8m củachungs ta,hôm nay,em vừa mới sáng tác đc lời dựa trên nhạc bài without saying,nhạc phim you are so handsome
ai muốn nghe thì pm ngay vào ...số máy 0912112 ngày mai em lắp :)) ok
(cái này chỉ mang tính spam,nhưng việc tớ sáng tác là có thật ạ :) ):hotbath:

zX.TT.Xz
23-01-2010, 08:05 PM
...oái zời... sáng tác gì chứ... dựa trên nhạc hàn quốc... cái thể loại này anh sáng tác đêỳ ra.... :)):))