PDA

View Full Version : Tuyên Ngôn Trong Phòng thi....

zX.TT.Xz
06-12-2009, 07:46 AM
Hỡi đồng bào cả nước, chúng ta muốn đậu kỳ thi, chúng ta đã nhân nhượng. Nhưng chúng ta càng nhân nhượng họ càng ra đề khó, bẫy càng nhìu, chơi nhau càng hiểm, giám thị coi thi càng ác mặc dù họ từng là sinh viên như mình. Không! chúng ta thà hi sinh tất cả chứ nhất định ko chịu rớt nhất định ko chịu nộp giấy trắng. Bởi vậy ai có bạn thì nhìn bài bạn , có tài liệu thì nhìn tài liệu, ko bạn ko tài liệu thì nhìn thằng bên cạnh. Chủ trương làm bài của ta : Toàn dân, toàn diện, nhìn nhanh liếc khẽ, tự lực nhìn bài ! Hé hé....:heheh::heheh:

Leovsmoon
06-12-2009, 09:45 AM
Tớ cũng có một cái tương tự, có người gửi cho tớ,tớ chép lại.Rồi mang cho cả nhà đọc vào giờ Sử.Hơ cô giáo bắt được mang cho cô CN đọc.......................thế là tớ bị ăn bới.Năm đó lớp 7.......2 năm sau khi tớ học lớp 9.GV Sử bắt tớ đứng lên đọc bản gốc cho cả lớp nghe.Người đâu mà nhớ dai kinh khủng...............Đáng sợ thật đấy...

Saimoon
06-12-2009, 10:15 AM
Tớ cũng có một cái tương tự, có người gửi cho tớ,tớ chép lại.Rồi mang cho cả nhà đọc vào giờ Sử.Hơ cô giáo bắt được mang cho cô CN đọc.......................thế là tớ bị ăn bới.Năm đó lớp 7.......2 năm sau khi tớ học lớp 9.Bà GV Sử bắt tớ đứng lên đọc bản gốc cho cả lớp nghe.Người đâu mà nhớ dai kinh khủng...............Đáng sợ thật đấy...

cái vụ đấy vui thật
mà mình nhớ cái bản gốc ấy mình in ra, xong rùi có cái đứa nào tự dưng giựt lấy rùi ghi tên mình vào đó ý nhỉ? ;))

zX.TT.Xz
06-12-2009, 12:17 PM
Tớ cũng có một cái tương tự, có người gửi cho tớ,tớ chép lại.Rồi mang cho cả nhà đọc vào giờ Sử.Hơ cô giáo bắt được mang cho cô CN đọc.......................thế là tớ bị ăn bới.Năm đó lớp 7.......2 năm sau khi tớ học lớp 9.Bà GV Sử bắt tớ đứng lên đọc bản gốc cho cả lớp nghe.Người đâu mà nhớ dai kinh khủng...............Đáng sợ thật đấy...

Há há há há.... cậu nói đến chuyện này tớ mới nhớ... hồi lớp 8 bọn tớ đi học thêm văn... tớ cũng bị bắt phải đọc một cái tương tự... nhưng đấy là bản tuyên ngôn con trai kia... đọc xong cô giáo với mấy đứa con gái ngất ngây luôn...:knife::knife:

snow_b7
14-12-2009, 10:43 AM
Hỡi đồng bào cả nước, chúng ta muốn đậu kỳ thi, chúng ta đã nhân nhượng. Nhưng chúng ta càng nhân nhượng họ càng ra đề khó, bẫy càng nhìu, chơi nhau càng hiểm, giám thị coi thi càng ác mặc dù họ từng là sinh viên như mình. Không! chúng ta thà hi sinh tất cả chứ nhất định ko chịu rớt nhất định ko chịu nộp giấy trắng. Bởi vậy ai có bạn thì nhìn bài bạn , có tài liệu thì nhìn tài liệu, ko bạn ko tài liệu thì nhìn thằng bên cạnh. Chủ trương làm bài của ta : Toàn dân, toàn diện, nhìn nhanh liếc khẽ, tự lực nhìn bài ! Hé hé....:heheh::heheh:

chiều nay phải áp dụng chính sách chủ trương toàn diện ni mới đc!!! :heheh::heheh::heheh:

zX.TT.Xz
14-12-2009, 10:48 AM
chiều nay phải áp dụng chính sách chủ trương toàn diện ni mới đc!!! :heheh::heheh::heheh:

Nói là thế thôi chứ... thực tế vào trong phòng thi là giật cả bắn lên... bọn nó không đoàn kết gì cả... :corner:

snow_b7
14-12-2009, 10:50 AM
Nói là thế thôi chứ... thực tế vào trong phòng thi là giật cả bắn lên... bọn nó không đoàn kết gì cả... :corner:

sẽ có cách... phải dùng biện pháp mềm dẻo :heheh::heheh: Có đi rồi sẽ có lại :phew::phew:

zX.TT.Xz
14-12-2009, 10:56 AM
Chiều nay chị áp dụng được thì bày cho em với...nghen....:D:D:D

snow_b7
14-12-2009, 11:01 AM
Chiều nay chị áp dụng được thì bày cho em với...nghen....:D:D:D

hờ... ok em!!! nhớ hậu tạ!!! :^o^: mong chiều nay chị không chết đuối!!! :brbr:

cur_sera
14-12-2009, 12:12 PM
He he ngọ nguậy bọ gậy đc hay ko còn phụ thuộc vào các vị giám thị các cô cậu ah!!!
Ai may mắn vào đc phòng thầy cô nào dễ thì mới mong " sơ múi" đc, còn ko thì " tự thân mà vận động thoi" he he =))
Nhưng dẫu sao trong mọi trường hợp, mem nào có khả năng chém gió ổn là ok nhất!!!

snow_b7
16-12-2009, 10:00 AM
@ TT: hoho em ơi, hôm nay chị áp dụng tốt nhắm!!! Đb là trong môn Sinh, đọc sơ sơ mà làm ngon ơ, 30/40 câu đi hỏi :heheh::heheh:
Tại thầy coi thi dễ lắm... iu thầy thế :darling::darling:

zX.TT.Xz
16-12-2009, 10:54 AM
@ TT: hoho em ơi, hôm nay chị áp dụng tốt nhắm!!! Đb là trong môn Sinh, đọc sơ sơ mà làm ngon ơ, 30/40 câu đi hỏi :heheh::heheh:
Tại thầy coi thi dễ lắm... iu thầy thế :darling::darling:

Nói đến môn sinh hôm qua em ra hơi bị sớm đấy....40/40 câu ngon lành Điền bừa....hizzzzzzzzzzzzz)