PDA

View Full Version : Gửi giáng sinh yo thương đến mọi người :x

Leovsmoon
19-12-2009, 11:39 PM
http://www.nhaccuatui.com/m/74HZkoPtTd

``````````````````````'_/\_
``````````````````````>_<
``````````````````````/```.
`````````````````````.'`'`o`\
````````````````````(`()``@`'.
```````````````````.-'``*_.-'-;
`````````````````.'`0`Q``()``-.
````````````````/`@```o`.`*``)
`````````````````-...-""-````'-~'`
```````````````_.'```Q`*```0```@`-.
`````````````.'````o```.`````*````'-.
````````````/`@`````.___.~-'`````()```\
```````````(````()````*````Q'.__Q```*.'
````````````'-.-'``--._``@```````````-.
``````````_.-'```@``````__.-'~'-.``@```-.
````````.'````*````..-'```````o````````0``)
```````/``0.-~-._```````0``*````_.~-.*__.'
```````'._```````()``'-.____.-'Q`````.`'-.
``````````;--'`Q```*`````````*`````o````@`'-.
```````.-'`*```'.___`..~`-`.````0`````()```Q`'.
``````/`@````o```````*```````_.''~.._____.--'`-.
`````'-.___Q```.``0`````()`````@``*````@`;_*8*_
`````.':.```'c___c```.___.-~``Q``o`.=..=.`'``|\`\\`|
````/.``':.``/.`.\``0```````@``_____((-\/-))__|\\`\\'|
```;`':.```:.\_T_/:`_______`|-__-----------||------|`\\`\|
```|.``':.``/````\``'||__||__'|_\/```````''||````|\`\\`|
````\:.``'/`````\)`|""``|____|\```````''||````|\\`\\'|
`````'::.__'/';-----;'\`(=)==(=)==(=)\"""""~~"""""|`\\`\|

http://i900.photobucket.com/albums/ac207/leovsmoon/merry-christmas.gif

http://i900.photobucket.com/albums/ac207/leovsmoon/GiangSinh28.jpg

Một mùa giáng sinh sắp trở về mang theo những cái ôm ấm áp.
" Ai cũng bảo Mùa đông lạnh nhưng rất lãng mạn, nắng của mùa đông yếu nhưng đủ làm ấm trái tim một ai đó. Noel là dịp bạn và những người xung quanh tận hưởng những giây phút ngọt ngào của tình yêu thương. Đừng đóng chặt trái tim mình, hãy mở cửa trái tim để biết rằng giữa mùa đông mình vẫn thấy ấm áp".
Giáng sinh lạnh.Ừ thì có lạnh lạnh lắm ý.Nhưng chúng ta đều đc sưởi ấm lên bằng con tim của bè bạn, gia đình, người thân.......... và cả ai đó nữa.

http://i900.photobucket.com/albums/ac207/leovsmoon/49524a40_4762a267_big1.jpg

Giáng sinh đông.Tất nhiên rồi, ở Thanh Hóa còn nhẹ nhàng chứ như HN,HCM thì thôi rồi.Ra đường chơi Noel phải bon chen nghẹt thở nhưng khi ấy tất cả những trái tim trở nên gần nhau hơn.Cùng sưởi ấm, cùng hát lên khúc nhạc tâm hồn.
Giáng sinh hát.Vâng mãi mãi là Jingle Bells, Silent Night,Last Christmas,We Wish You A Merry Christmas, When A Child Is Born...........Khi nghe những bài ca này tim tôi lại rộn ràng,ấm áp. Ngồi cop hết số nhạc này vày mp4, dường như hương vị yêu thương lại ngập tràn khắp.Thú vị lắm ý. Có người bảo tôi hâm khi nhồi nhét 1 đống nhạc cũ giáng sinh như vậy.Có thể là hâm lắm, nhưng tôi yo cái hâm của mình,yo mùa Noel, yo những bài ca về các ngày lễ.............Vì đơn giản tôi thấy mình đc chở che, được sống trong 1 không khí ấm nồng của sự yo thương.............. Cái tôi khi ấy không còn cô đơn vì nó gắn liền vs rất nhiều cái tôi khác nữa.

http://i900.photobucket.com/albums/ac207/leovsmoon/Christmas2520Merry2520Sleigh.jpg

Giáng sinh an lành: một câu chúc cổ điển, kinh điển, quen thuộc khiến ta nhớ ngay về ngày chúa ra đời.Vì sao vậy, vì sao lại là an lành mà không phải là một từ ngữ khác ???...............Vì giáng sinh về, ta sẽ được chở che bởi những tấm lòng khác.Mọi buồn phiền sẽ qua đi, khi đó chỉ ánh lên những rạng ngời đầy yo mến
Giờ đey, lại một lần nữa chúng ta hãy cùng đón chờ tiếng chuông nhà thờ vang lên văng vẳng ngân nga những âm thanh tốt lành, sâu đậm tình người.Mong một mùa giáng sinh an lành nữa lại đến, mùa yo thương của những tâm hồn.....................
I love Christmas and Merry Christmas.....................

http://i900.photobucket.com/albums/ac207/leovsmoon/494c9c0d_merry-christmas-2007-dec24.jpg

Chúc cho tất cả mọi người tôi yêu quý đều đc đón giáng sinh an lành và hạnh phúc !

Snow
19-12-2009, 11:46 PM
Giáng sinh an lành :)
Chúc cho tất cả mọi người tôi yêu quý đều đc đón giáng sinh an lành và hạnh phúc !

Cho anh mượn hai câu của em nhé :x
Gửi tặng cho những người bạn, người thân, ... và tất cả những trái tim nhỏ bé trên trái đất này nhưng lời chúc tốt đẹp nhất :x

bakit_b1
20-12-2009, 10:36 AM
Bài viết hay lắm :)
Chúc mọi người giáng sinh vui vẻ :)
Đạt được những điều mình mong ước

zX.TT.Xz
20-12-2009, 10:39 AM
...\’\:’\’\:::/’::/’/’.....Love..you
....’\’\::’\:/’:/’/’..___,•’`¯`’•,
......’\’\’\|/’/’/’....../..........._/
.......’\’\|/’/’,.~~/=====_/
.........[||||].....(_________)
...........||.....,•’`.._....._....`’•,
...........||.../...... (^)(^)` ........\
...........||..|............ ...............I
...........||...\.......\____/........./
...........||.....’•,_............._,•’
..........,||..,~•¯¯\\\\(@)//__

http://www.nhaccuatui.com/m/0BKnxlZ20r

=>>Gửi ông già Noel: Con biết ông có rất nhiều quà. Có lẽ con đã quá tham lam, nhưng ông ơi con cũng đã cầu Chúa như thế. Hãy tặng những người con yêu thương nụ cười khi họ cảm thấy đau buồn để họ không gục ngã, tặng họ một nghị lực để vượt qua lúc khó khăn, tặng họ một giọt nước mắt để cảm ơn khi ấm no hạnh phúc, tặng họ tình thương để họ không vô cảm trước cuộc sống khó khăn của bao người, tặng họ những ước mơ để họ luôn phấn đấu, tặng họ niềm vui dù là nhỏ bé, tặng họ hy vọng dù là mỏng manh. Con cầu chúc cho mọi người luôn ấm áp, vui vẻ vả an lành trong mùa Giáng sinh

=> Hãy nhớ mặt trời vẫn luôn chiếu sáng, khi cơn bão có vẻ như kéo dài vô tận. Ấy hãy tin rằng vẫn có một người yêu thương ấy thật sự. Mặc dù khi không có ấy ở bên cạnh nhưng tớ vẫn cảm nhận được sự ấm áp nơi trái tim ấy... chúc ấy có một mùa giáng sinh hạnh phúc...

snow_b7
20-12-2009, 11:22 AM
_________________ ☆
__________________☆☆
_________________☆☆☆
________________☆Hello,´♥`
_______________☆I Have....´♥`
______________☆Come Here´♥`
_____________☆To Wish You ´♥`
____________☆Merry Christmas´♥`
___________☆And Also, A Happy´♥`
__________☆New Year To You For´♥`
_________☆2010... I Hope The New ´♥`
________☆Year Brings You Loads Of ´♥`
_______☆Happiness And Good Health. ´♥`
_____☆I Hope You Have A Nice Day On ´♥`
____☆Christmas Day, Filled With Lots Of ´♥`
___☆Family Time.....And Of Course Eating ´♥`
__☆Lots Of Nice Foods, And Candies. I Hope´♥`
_☆That Santa Is Good To You As Well And He´♥`
.☆Brings You lots Of Presents On Christmas Day´♥`

Lại một mùa Giáng Sinh nữa đã tới...

Tôi ở một nơi xa luôn cầu chúc những điều an lành, tốt đẹp nhất sẽ đến với bạn
Cảm ơn bạn vì tất cả mọi điều bạn đã làm cho tôi...:sparkling::sparkling:
#angel#angelMerry Chritsmas!!!#angel#angel

zX.TT.Xz
20-12-2009, 07:04 PM
Một chút ấm áp gửi đến mọi người nà...!!!

Ấm áp không phải khi ngồi bên đống lửa, mà là bên cạnh người mà bạn thương yêu!

Ấm áp không phải khi bạn mặc một lúc hai, ba áo, mà là khi bạn đứng trước gió lạnh, từ phía sau đến có ai đó khoác lên bạn một tấm áo.

Ấm áp không phải khi bạn nói "ấm quá", mà là khi có người thì thầm với bạn:"Có lạnh không?".

Ấm áp không phải khi bạn dùng hai tay xuýt xoa, mà là khi tay ai kia khẽ nắm lấy bàn tay bạn.

Ấm áp không phải khi bạn đội chiếc mũ len, mà là khi đầu bạn dựa vào một bờ vai tin cậy.

Ấm áp chưa hẳn là khi bạn ôm ai đó thật chặt, mà là khi ai đó khoác vai bạn thật khẽ...!!!

Và ấm áp là khi mùa thu qua, cái lạnh ùa về… Có một ai đó khẽ thì thầm vào tai bạn: "Chúc ấy một mùa đông ấm áp!".

Precious Stone
20-12-2009, 07:47 PM
Ừ nhỉ, một Noel nữa lại về...
Noel với những sắc màu đỏ - trắng tràn ngập phố phường...
Noel với những cây thông rực rỡ đèn nhấp nháy và kim tuyến...
Noel về trên những gương mặt hồng hào, rạng rỡ...
Hình như Noel lạnh nên tâm hồn rộng mở và ấm áp hơn..
Giáng sinh an lành, hạnh phúc!

thienthu76114
20-12-2009, 09:19 PM
chúc mọi người một mùa giáng sinh ấm áp,vui vẻ và hạn phúc..:luckybadge::luckybadge::luckybadge:

Leovsmoon
21-12-2009, 09:06 PM
Mùa đông lạnh nhưng rất lãng mạn, nắng của mùa đông yếu nhưng đủ làm ấm trái tim một ai đó. Noel là dịp bạn và những người xung quanh tận hưởng những giây phút ngọt ngào của tình yêu thương. Đừng đóng chặt trái tim mình, hãy mở cửa trái tim để biết rằng giữa mùa đông mình vẫn thấy ấm áp.

Chúc các bạn của tui một mùa giáng sinh vui vẻ
:•.(¯`°´¯).• ¤*•,¸.¸,và một năm mới bình an •*¤*•,.•

¤*•,¸.¸, •*¤*•,¸.MERRY CHRISTMAS,•*¤*•,¸.¸,•*HAPPY NEW YEAR *•,¸.¸,•*¤*•

viethieu1012
21-12-2009, 09:12 PM
Những ngày này mọi ng hay chúc nhau vui vẻ và hạnh phúc nhưng riêng t chuc mọi ng thật nhìu sức khỏe chỉ vậy thui hihi

Gavn_It
21-12-2009, 09:13 PM
chúc mọi ng giáng sinh vui vẻ :x :x :love::love::love::love::love::love:

thomit.com
21-12-2009, 09:17 PM
Mỗi một bông hoa tuyết rơi xuống
Mỗi một ngọn lửa bùng lên
Mỗi một lời tâm tư gửi đến ai
Đều là những tình cảm tốt đẹp dành cho bạn
Chúc mọi người 1 giáng sinh vui vẻ!
Và 1 năm mới an lành !
_Merry Christmas_
_Happy New Year_

yldamax
21-12-2009, 09:20 PM
Mùa đông lạnh và rất lãg mạn nhưng chỉ dành cho nhwngx ngừoi có ny... anh thì no en hay mùa đông đều lạnh cả cô Leo à ehe

Leovsmoon
21-12-2009, 09:29 PM
@anh Hải: anh ơi em cũng alone mừ, nhưng thiếu gì cách để sưởi ấm trái tim trong mùa đông, hơn nữa là mùa Noel ấm áp như thế này........anh cứ suy nghĩ theo hướng bắt buộc phải có bx thế kia mới hết lạnh thì em sợ....... anh lạnh cả đời mất thui :))

yldamax
21-12-2009, 09:46 PM
@anh Hải: anh ơi em cũng alone mừ, nhưng thiếu gì cách để sưởi ấm trái tim trong mùa đông, hơn nữa là mùa Noel ấm áp như thế này........anh cứ suy nghĩ theo hướng bắt buộc phải có bx thế kia mới hết lạnh thì em sợ....... anh lạnh cả đời mất thui :))Gừuuuuuuuuuuu

đã thế mai ôm cía chăn bông ra Hà nội. :brbr: Này thì lạnh này :hahaha::hahaha:

Snow
21-12-2009, 09:48 PM
Chưa có Noel năm nào đối với Snow "lạnh" như năm nay ...
Mong rằng hok có ai " lạnh " như Snow
Chúc mọi người một mùa giáng sinh ấm áp bên người thân, bạn bè, ... và đặc biệt là bên người yêu của các bạn :)

zX.TT.Xz
21-12-2009, 09:55 PM
Mặc dù biết lạnh... nhưng không thể đạt được sự ấm áp đó... có lẽ anh em ta nên chuyển sự ấm áp từ bạn bè vào trái tim mình nhỉ...:x:x

Leovsmoon
23-12-2009, 01:34 PM
Oa mai giáng sinh thật rùi.Muốn vào nhà thờ quá, từ bé tới giờ chẳng bao giờ vô đấy.Đợt trước bảo mẹ cho con theo đạo Thiên chúa chưa gì đã bị dập tắt rùi.Chìu may đi ăn ở gần đấy.Mong là được vô xem.Ôi sao thấy ấm áp ghê há.Noel tuyệt vời thật..... chỉ có điều mình nghèo rùi, kô mua được quà cho mọi người, tiếc quá.........
Mong Giáng Sinh năm nay mọi người thật vui nhé >.<

Snow
23-12-2009, 01:37 PM
Nhà thờ đẹp nhất là lúc 12h đúng em ạ :D
Anh đã được một lần đứng cạnh người anh yêu ...lúc 12h khi tiếng chuông vang lên, bài hát bắt đầu, ... nhiều thứ khác ...
Có lẽ cái hình ảnh ấy sẽ hok bao giờ anh quên đc. Nó đẹp, nó ấm áp, biết nhường nào.
:( Nhưng chắc rằng năm nay anh sẽ hok có cơ hội đó.
Dù sao thì cũng mong rằng tất cả mọi người đều đc hưởng cái giây phút hạnh phúc ấy :)

zX.TT.Xz
23-12-2009, 01:40 PM
Còn em thì cũng chưa bao h đi đến, đứng bên nhà nhà thờ... và cũng chưa bao h được hưởng cái giây phút hạnh phúc hiếm hoi như anh khang... nhưng dù sao thì vẫn chúc mọi người vui vẻ trong đêm giáng sinh...( Chỉ có cười không thì càng tốt...)

Leovsmoon
23-12-2009, 01:42 PM
@anh Snow: Huhu làm sao mà mẹ em cho đi đến 12h đêm chứ.Tối mai em cũng sẽ đi với mấy anh chị trong trường.Chắc cũng chỉ được thưởng thức không khí Giáng Sinh thui kô đc nghe tiếng chuông nhà thờ ngân vang, cũng kô có người yo để đc lãng mạn như anh.Nhưng cũng vui thật đấy, những dịp như thế này ăn đứt Tết cổ truyền.Bao giờ cũng thế, cảm giác trước một dịp lễ hội là tuyệt hơn cả....................

Snow
23-12-2009, 01:47 PM
@Leo: anh cũng mới chỉ đc một lần .. Và cũng sẽ hok có lần thứ 2 vì người ấy đã xa anh mất rồi
Nhưng dù thế nào nó vẫn là một kỉ niệm đẹp :)
;) Em đi vui vẻ nhé
Noel năm nay Snow sẽ ngồi ăn ngô nướng :)) câu giờ chờ thời khắc xem nhà thờ lúc 12h :D một mình nhưng hy vọng nó hok tẻ nhạt

Jubi
23-12-2009, 03:07 PM
to my family: chúc cả nhà giáng sinh bình an, bố kiếm thêm được nhiều tiền, mẹ thy` dễ tính hơn, mong b/m thực hiện lời hứa của mình :013:
to ấy: không bít đi xa oy` ấy có nhớ noel trước không :013: ?, chúc ấy luông khoẻ mạnh, gặp nhiều may nắm, mạnh mẽ như ấy vẫn thường như vậy khi sống xa nhà nhé c:byebye:
to Anh: chúc anh luôn mạnh khoẻ, có 1 giáng sinh an lành, nhanh có 1 nửa a nhé, nha` mong :sparkling:
to me: cố lên nhé, việc gì cũng vượt qua được thuic:sure:, và ...... tiền lại về :)), tốt bụng tý sẽ gặp may hơn :))
to all: chúc mọi người giáng sinh an lành bên những người thân yêu #Angel#Angel#Angel#Angel#Angel
let's ring the bell to welcome Christmas :sparkling::sparkling::sparkling:

Snow
23-12-2009, 10:16 PM
CHuẩn bị giáng sinh rồi, chúng ta hãy tạm thời gác nỗi buồn , hãy cùng nhau dành ít phút nguyện cầu cho nhau các mem thân yêu của 4r mình nhé : "một đêm giáng sinh thật bình an".

Cầu chúc :
- những ai đang hạnh phúc sẽ luôn được hạnh phúc
- những ai đang đau khổ sẽ có đủ nghị lực đứng lên
- những ai luôn tìm kiếm tình yêu sẽ tìm được một tình yêu chân thành
- những giọt nước mắt đã rơi sẽ hóa thành nụ cười
- và cầu chúc những ai còn tin cuộc sống này tươi đẹp sẽ luôn có đủ dũng khí đương đầu với tất cả khó khăn.

Chúc mọi người giáng sinh vui vẻ :)

zX.TT.Xz
23-12-2009, 10:48 PM
Chúc cho tất cả mọi người có thể đạt được kì tích... khi thực hiện được những lời trên của anh khang...;);)

thomit.com
24-12-2009, 11:07 AM
……… ...*•♥•*
…… ....*♥♫♫♥*'
….......*♥•♦♫••♥*
........*♥☺♥☺♥☺♥*
......*♥•♥#♠♥#♥•♥* '*
.....*♥♫♥♥♫♥♥♫♥♫* '*
....*♥♥☺♥♫♥♫♥☺♥♥*'
...*♥♥♣♫♥♣♥♥♣♥♫♣♥♥*'
'*♥♥♣♥♫♥♥♫♥♥♫ ♥♣♥♥*'
........... ╬╬╬╬╬ ............... 1Giáng sinh an lành

Xin ông già noel hãy mang những nỗi buồn của mọi người đi thật xa, thật xa. Để cuộc sống luôn tràn ngập tiếng cười
Một noel an lành và hạnh phúc nhé mọi người
Buồn ơi ta tạm biệt mi:freely::freely::freely:

vjt♥
24-12-2009, 12:57 PM
_ Chúc bố mẹ và bà nội luôn vui vẻ , khoẻ mạnh :D
_ Chúc bạn bè học tốt , thi tốt , luôn thành công trong mọi việc và nhứt là luôn yêu quý Vjt♥ nhá ;))
_Chúc chị gái luôn luôn đạt được điều mình mong ước và sống vui vẻ , hạnh phúc bên cạnh người mình yêu :-*
_Chúc SB luôn hạnh phúc và luôn nghĩ đến mình :">
_Chúc ... "me" sẽ tìm được 1 t/y đík thực
I love everybody :D