PDA

View Full Version : Theo bạn thì bạn nam và nữ nào học giỏi nhất khoá này

phuthuynho_0902
20-12-2009, 06:24 PM
Theo mọi người thì bạn nam và nữ nào học giỏi nhất khoá này ? Về 3 khối A, B và D nhé

zX.TT.Xz
20-12-2009, 06:27 PM
Đây là ý kiến đầu tiên của em... em học khối A nên em có ý kiến là nữ học giỏi hơn nam ạ... hết !!! :corner::corner:

Micyarak.A5
20-12-2009, 06:30 PM
Êm chịu khối A, B. Riêng khối D có bạn Đoàn Trang lớp A5 bọn em là nhất (tiếng Anh ấy ạ) :D

Khó đánh giá theo khối lắm, vì còn tùy từng môn mà.

zX.TT.Xz
20-12-2009, 06:33 PM
Gái lớp em bọn nó học đều với kinh lắm chị ạ... toàn lacost hỏi sao không...:heheh::heheh:

kẻ xấu
20-12-2009, 09:56 PM
Đây là ý kiến đầu tiên của em... em học khối A nên em có ý kiến là nữ học giỏi hơn nam ạ... hết !!! :corner::corner:

Đã ngu lại còn hay lên tiếng. Người ta có hỏi nam hay nữ học giỏi hơn đâu mà trả lời như thế ? haizz bó chiếu cái thằng. Riêng về khối A thì thường lớp 10 bạn Nữ có thể là giỏi hơn Nam ... Nhưng dần dần càng lên cao thì bạn Nam lại giỏi hơn nữ, đó là qui luật đúc kết của bao thế hệ.

Còn phần trả lời #1 thì theo em nghĩ khoá của em 06-09, không thể nói là ai giỏi hơn ai cả ? kể cả điểm thi đại học cũng ko thể nói lên điều gì ( đó là em so bạn 9,75 và 10 thôi nhá ) Mỗi bạn giỏi một môn, thậm chí lại mỗi bạn giỏi một phần cơ. Chính vì thế chẳng có ai là nhất ở đây cả !

test
20-12-2009, 10:22 PM
Tại sao một bạn "nữ" khóa 04-07 lại hỏi về vấn đề này với khóa 06-09 ????

chrome
21-12-2009, 05:50 PM
thật là pos tay..lâu lâu mới vào 4rum lại gặp 1 tóp củ chuối thế nầy...hjhj...theo em thì khoá 06-09 khối A, bạn Thái A1 học giỏi nhất...ohlhlh...A1 muôn năm

Candy
21-12-2009, 07:37 PM
Nam là Thái rồi, còn nữ, theo mình là Thanh Thanh A7 .

MinhTram
21-12-2009, 11:15 PM
Theo mình thì về nam là bạn Thái A1 nhưng về nữ thì là bạn Thảo A8, bạn ý học cực kì siêu luôn:sweat:

hihi_hehe_A11
21-12-2009, 11:42 PM
Theo mình thì về nam là bạn Thái A1 nhưng về nữ thì là bạn Thảo A8, bạn ý học cực kì siêu luôn:sweat:

éc,Trâm ơi, theo như tớ nghĩ cậu mới là bạn nữ đỉnh của đỉnh luôn ấy chứ:@_@::@_@::@_@: bọn tớ thường gọi Thái là "anh Thái" với gọi cậu là "chị Trâm" mà:sparkling::sparkling::sparkling:

giamdocb12
22-12-2009, 12:03 AM
bạn chủ topic định nghĩa xem học giỏi là như thế nào :-? .

ZzZWanBiZzZ
22-12-2009, 07:01 PM
Kiến thức chỉ có 20% của sự thành công còn 80% thành công là từ cách giao tiếp :empty:===> kĩ năng mềm là number one

cur_sera
22-12-2009, 07:22 PM
Kiến thức chỉ có 20% của sự thành công còn 80% thành công là từ cách giao tiếp :empty:===> kĩ năng mềm là number one

Quá chuẩn! :love::love::love::love::love:
Có người nói trúng ý mình thế!

giamdocb12
22-12-2009, 07:51 PM

chuẩn đấy :chuckle: .

ZzZWanBiZzZ
22-12-2009, 08:31 PM
Quá chuẩn! :love::love::love::love::love:
Có người nói trúng ý mình thế!

cuối cùng cũng có người hiểu ta :can'tbe::can'tbe::can'tbe::can'tbe:

000_000
23-12-2009, 12:45 PM
Mọi người ở đây đang nói giỏi tức là giỏi về kiến thức mà, chứ định nghĩa mấy cái kĩ năng mềm kìa làm zì hả mọi người . Về nam thì không biết rõ, còn nữ tớ cũng đồng tình là bạn Thảo A8 học chắc và thông minh .

Pham Tu Anh
10-06-2010, 02:37 PM
Mọi người ở đây đang nói giỏi tức là giỏi về kiến thức mà, chứ định nghĩa mấy cái kĩ năng mềm kìa làm zì hả mọi người . Về nam thì không biết rõ, còn nữ tớ cũng đồng tình là bạn Thảo A8 học chắc và thông minh .
Nếu xét về kiến thức ấy thì phải đánh giá qua kỳ thi đại học, nó sẽ đánh giá được cả về kiến thức sâu rộng và sự nắm vững kiến thức đó đến mức thế nào vì thi đại học cần sự chắc chắn, đôi chút may mắn và phong độ đỉnh cao
theo mình thì có những người sau nè :
Lam + Vũ + Thành A11
Thái A1
Quân A3
trong đó Thái A1 là người có phong độ đều nhất, thi thử lần nào cũng 28, 29 bầu cho Thái 1 phiếu vì Thái giỏi đều hầu như tất cả các môn :)

He0pr0_B7
10-06-2010, 03:48 PM
Anh Thái hôm khai giảng được lên để phỏng vấn đúng không ạ ?!
28.5 , em bầu cho anh í !!!

rainzeboy
11-06-2010, 08:41 PM
thằng Thái thi cả A và B hình như đều trên 28.5 hay sao í :D

A8_Côngtửgia_AK
16-06-2010, 03:31 AM
Nếu xét về kiến thức ấy thì phải đánh giá qua kỳ thi đại học, nó sẽ đánh giá được cả về kiến thức sâu rộng và sự nắm vững kiến thức đó đến mức thế nào vì thi đại học cần sự chắc chắn, đôi chút may mắn và phong độ đỉnh cao
theo mình thì có những người sau nè :
Lam + Vũ + Thành A11
Thái A1
Quân A3
trong đó Thái A1 là người có phong độ đều nhất, thi thử lần nào cũng 28, 29 bầu cho Thái 1 phiếu vì Thái giỏi đều hầu như tất cả các môn :)

:@_@: Tôi thì sao Tú Anh, ở A8 kon Thảo còn phải nhận kém tôi mà! Thầy Long, cô Nương, cô Ngọc đều khen tôi hết lời mà!!
:@_@:Sao ko ai nhắc đến mình thế này??
:corner::loser: :dead:
-----------------------------------------
:dummy:PHẢN ĐỐI KỊCH LIỆT NHÁ:loser: GIỎI HAY KO THÌ CÒN PHẢI DỰA TRÊN TƯ CHẤT VÀ NHẬN XÉT CỦA THẦY CÔ GIÁO NỮA, CHỨ ĐIỂM CHÁC THÌ 27 VỚI 28,5 KHÁC NHAU LÀ MẤY? SAO KO AI NHẮC ĐẾN TÔI THẾ:loser: BẢNG VÀNG CỦA NHÀ TRƯỜNG CŨNG CÓ TÊN TÔI CHỨ ĐÂU PHẢI MÌNH BỌN KIA???:loser:
:dead:GIỜ THỬ VỀ HỎI CÁC THẦY CÔ DẠY KHỐI A THẰNG QUANG A8 VỚI THẰNG THÁI A1 XEM THẦY CÔ THƯƠNG AI HƠN:loser: :loser::loser:
:angry:ĐỀ NGHỊ TÚ ANH TRẢ LỜI GẤP!! BẠN BÈ THẾ À?? MÀY KỂ 3 THẰNG LỚP MÀY RỒI, TAO VỚI KON THẢO MÀY ĐỂ ĐÂU, ĐỪNG CẬY A11 NHIỀU STARS MÀ BẮT NẠT SUPER STARS A8 NHÁ:aah:
:aah:ĐỀ NGHỊ ĐƯA VẤN ĐỀ NÀY RA LÀM RÕ, THẢO LUẬN TRỰC TIẾP, CÔNG KHAI MINH BẠCH, LẤY Ý KIẾN CÁC BẠN CÙNG KHÓA VÀ CÁC THẦY CÔ TRỰC TIẾP GIẢNG DẠY:aah:

snow_b7
16-06-2010, 07:47 AM
:@_@: Tôi thì sao Tú Anh, ở A8 kon Thảo còn phải nhận kém tôi mà! Thầy Long, cô Nương, cô Ngọc đều khen tôi hết lời mà!!
:dummy:PHẢN ĐỐI KỊCH LIỆT NHÁ:loser: GIỎI HAY KO THÌ CÒN PHẢI DỰA TRÊN TƯ CHẤT VÀ NHẬN XÉT CỦA THẦY CÔ GIÁO NỮA, CHỨ ĐIỂM CHÁC THÌ 27 VỚI 28,5 KHÁC NHAU LÀ MẤY? SAO KO AI NHẮC ĐẾN TÔI THẾ:loser: BẢNG VÀNG CỦA NHÀ TRƯỜNG CŨNG CÓ TÊN TÔI CHỨ ĐÂU PHẢI MÌNH BỌN KIA???:loser:
:dead:GIỜ THỬ VỀ HỎI CÁC THẦY CÔ DẠY KHỐI A THẰNG QUANG A8 VỚI THẰNG THÁI A1 XEM THẦY CÔ THƯƠNG AI HƠN:loser: :loser::loser:
:angry:ĐỀ NGHỊ TÚ ANH TRẢ LỜI GẤP!! BẠN BÈ THẾ À?? MÀY KỂ 3 THẰNG LỚP MÀY RỒI, TAO VỚI KON THẢO MÀY ĐỂ ĐÂU, ĐỪNG CẬY A11 NHIỀU STARS MÀ BẮT NẠT SUPER STARS A8 NHÁ:aah:
:aah:ĐỀ NGHỊ ĐƯA VẤN ĐỀ NÀY RA LÀM RÕ, THẢO LUẬN TRỰC TIẾP, CÔNG KHAI MINH BẠCH, LẤY Ý KIẾN CÁC BẠN CÙNG KHÓA VÀ CÁC THẦY CÔ TRỰC TIẾP GIẢNG DẠY:aah:

hix... lần đầu tiên có người lăng xê bản thân ghê như thế này... Gì mà bức xúc thế anh :@_@::@_@: Cũng tại mọi người chưa nhìn ra sự nổi bật thui mà...cứ từ từ chứ :sweat::sweat:

A8_Côngtửgia_AK
16-06-2010, 05:25 PM
hix... lần đầu tiên có người lăng xê bản thân ghê như thế này... Gì mà bức xúc thế anh :@_@::@_@: Cũng tại mọi người chưa nhìn ra sự nổi bật thui mà...cứ từ từ chứ :sweat::sweat:

:freeze: Làm sao từ từ đc hả người đẹp!:notme:
:can'tbe: Bọn nó nhìn ra sự nổi bật lâu rồi nhưng do ganh tỵ nên ko đứa nào nhắc đến cái tên mình!
:corner:Mà có phải lăng xê đâu, sự thật mà, chưa qua photoshop đâu!!

snow_b7
16-06-2010, 05:40 PM
:sweat::sweat::redface::redface:
:can'tbe: Bọn nó nhìn ra sự nổi bật lâu rồi nhưng do ganh tỵ nên ko đứa nào nhắc đến cái tên mình!

ơ thế ah... thế là sự hi sinh lặng thầm... :redface::redface: Anh giới thiệu về bản thành tích của mềnh đi... em nêu cho :sweat::sweat:

A8_Côngtửgia_AK
16-06-2010, 05:49 PM
:redface::redface:

ơ thế ah... thế là sự hi sinh lặng thầm... :redface::redface: Anh giới thiệu về bản thành tích của mềnh đi... em nêu cho :whistle:#Devil

:dazzle:
LỚP 10: DANH HIỆU HỌC SINH GIỎI TOÀN DIỆN
LỚP 11: DANH HIỆU HỌC SINH GIỎI TOÀN DIỆN
LỚP 12: DANH HIỆU HỌC SINH GIỎI TOÀN DIỆN

TỪNG BẬT CẢ THẦY BÌNH LẪN THẦY LONG MÀ THẦY LONG VẪN PHẢI LÊN TIẾNG XIN LỖI:knife:
(Muốn biết chi tiết thì hỏi thầy Long)

GIẢI NHÌ HỌC SINH GIỎI CẤP TỈNH MÔN VẬT LÝ NĂM 2009

THI TỐT NGHIỆP 48,5 ĐIỂM

THI ĐẠI HỌC 27 ĐIỂM, TOÁN 9,5 LÝ 9,5 HÓA 8

:whistle: Thế này đủ chưa người đẹp? Cho anh 1 phiếu đi!!

snow_b7
16-06-2010, 05:56 PM

THI TỐT NGHIỆP 48,5 ĐIỂM

trên đây là gương một học sinh tiêu biểu A8_Côngtửgia_AK về thành tích học tập và sự tự tin :loa::loa: A ấy là Quang A8. Mọi ng hãy công nhận tinh thần học tập của anh ấy :luckybadge::luckybadge:

kua8
16-06-2010, 06:32 PM
cho bạn quang bao a8 1 phiếu đê :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))

A8_Côngtửgia_AK
16-06-2010, 06:46 PM
trên đây là gương một học sinh tiêu biểu A8_Côngtửgia_AK về thành tích học tập và sự tự tin :loa::loa: Xl là em không biết tên ạ. Mọi ng hãy công nhận tinh thần học tập của anh ấy :luckybadge::luckybadge:

:love: THANKS EM !! NGƯỜI XINH ĐẸP ƠI...

:^o^: Có thế chứ, cuối cùng thì cũng có được 2 người bênh vực chân lý.
Nhìn bảng thành tích kia chắc các bạn biết tớ là ai rồi chứ!!:duno:
:hi: HÃY BẦU CHỌN CHO TỚ VỚI MÃ SỐ ...

moniter a8
20-06-2010, 02:21 AM
BẦU 1 PHIẾU CHO QUANG"NỔ" A8.
NGHE TỚ NÓI 1 TÍ VỀ BẠN THÁI A1 NÈ: thái a1 hiện đang học ở đại học y,học kỳ 1 đạt tổng kết bình quân 8,84 và xếp thứ 2 trong cả khối!!nghe nói là 1 trong 2 người cao nhất sẽ đc 1 suất đi Nga.
tên này vẫn như cấp 3,học giỏi đèu tất cả các môn và chăm đến nỗi bị mấy tên cùng phòng bới vì tội không cho nó ngủ buổi tối!!
ặc ăc,tên này quá nể luôn,tớ ko dám nói ai là người giỏi nhất khối mình nhưng tớ khẳng định tên này là tên chăm nhất từ trươc đến h!!!!tên này 1 phiếu
CÒN CON GÁI GIỎI NHẤT,TỚ BẦU CHO BẠN THẢO LÙN!!TỚ NGÀY XƯA NGỒI CẠNH GIỎI CỠ NÀO TỚ BIẾT RÕ,CHỈ CÓ TÊN QUANG BÉO BỆNH LÀ KO CÔNG NHẬN!!!

[JuL]
20-06-2010, 09:47 AM
Hãy bình chọn cho Quang Bao A8 với mã số 06 đến từ Tây Nguyên...

atlantic_fly
20-06-2010, 10:17 PM
nhìn bảng thành tích của anh A8_Côngtửgia_AK thật đáng nể
ấn tượng nhất là cái giải nhì tỉnh lí
vì cái sự cao ngạo của anh bầu cho anh 1 phiếu,giỏi mà không biết mình giỏi, không giám nhận mình giỏi thì sao gọi là giỏi được chứ
chắc anh ni giỏi lí lắm ,bên box học tập có đủ cả cơ, nhệt ,điện ,quang, anh sang chỉ giáo cho bọn đàn em cái ,để mọi người biết trình độ của anh ,không có kẻ lại bảo anh bốc phét và nói xuông kakakaka

ܓܨOrion.p0n
20-06-2010, 10:33 PM
em sẽ bầu choa chị em, chị em học bên a7, lê thị thanh đen, chắc cái tên ni các anh khối 06-09 cũng biết =='
3 năm giỏi toàn diện
2 giải tỉnh toán và toán casio nhất 12
thi đại học đạt 28,5
toán 9, lí 9,75 hóa 9,5
mong muốn được đánh sụp cái thành tích này nhưng quá khó =='

atlantic_fly
20-06-2010, 10:41 PM
ờ cũng đáng nể nhưng 2 giải toán tỉnh là giải gì vậy ܓܨOrion.p0n

HuyBrother
20-06-2010, 11:36 PM

TỪNG BẬT CẢ THẦY BÌNH LẪN THẦY LONG MÀ THẦY LONG VẪN PHẢI LÊN TIẾNG XIN LỖI:knife:

THI TỐT NGHIỆP 48,5 ĐIỂM

Này THôi Bảo Quang, anh khuyên chú nói năng có lễ phép với thầy cô giáo 1 chút.c:hell_boy:
Cái đợt chú đi thi học sinh giỏi Lý, thầy chỉ muốn khích tướng với chú nên mới có chuyện đấy.Chú đc giải nhì Lý ,thầy vui thế gì nữa, không mất công thầy đào tạo.c:sad:
CHính thầy cũng hứa là sẽ xin lỗi khi chú đc 10 điểm Lý thi đại học đấy.Cần phải tôn trọng thầy của mình đi,đừng lam thế, trẻ con lắm c:cool:c:cool:
Thế thôi, hôm sau anh rủ đi giới thiệu cho vài em, chú có vẻ đang bị thiếu thốn tình cảm ngoài này c:cry:c:cry:

quangchien0210
21-06-2010, 01:24 AM
Mình chả giỏi gì, nhưng điểm thi tốt nghiệp năm đó đưọc 55 điểm + 2 điểm thưỏng nữa là 57 điểm, cao nhất trường. Xếp trên một cơ số thủ khoa ĐH năm đó, lý do đơn giản là ta học giỏi cả 6 môn còn các Pro thì chỉ có 2 hoặc 3.
Đấy nếu mà lấy điểm số ra so thì nhất trường rồi !
Từ khoá sau trở đi chắc chả bao giờ có 57 điểm thi tốt nghiệp nữa đâu nhỉ !

Reddevils
21-06-2010, 01:27 AM
đọc xong chỉ biết =)). Đây đang nói đến khoá 06-09 a nhá , ko phải là chỗ để ... =))

Precious Stone
21-06-2010, 01:55 AM
Trời, đúng là tuổi trẻ, lần đầu tiên thấy cái kiểu tự khoe thành tích như này! :))
Hữu xạ tự thiên hương - cần gì phải nói nhiều?! ;))
@ ai đó thắc mắc ở trên: giữa 27 và 28,5 là khoảng cách giữa " giỏi" và " xuất sắc". :D

snow_b7
21-06-2010, 12:17 PM
cái pic này nên là bảng liệt kê thành tích chứ không phải là bình chọn nữa rùi c:misdoubt:
Ai đc nêu hay tự nêu trog pic này cung là những nhân tài cả... Giỏi quá... ngưỡng mộ quá!!! c:embarrassed:

Gac Kiem_No.1
23-06-2010, 08:32 AM
Khiêm tốn tý đi chứ, cần gì phải tự lăng xê mày thế, A11 thì nhiều nhân tài lắm, tao chỉ kể những người tiêu biểu thôi, mày thì cũng khá thật đấy nhưng cũng chưa xứng đáng với cái danh hiệu học giỏi nhất khóa c:big_smile:
bật thầy mà cũng khoe, cái này thì tao khuyên mày đừng kể ra xấu mặt lắm, khà khà, Dạo này chuyện gái gú của mày thất bát rùi hay sao mà lại lên đây tranh giành thế này :D
thế dạo này chuyện của mày với bạn Thúy Ạ 5 thế nào rùi, trời tao thấy ngưỡng mộ mày quá đi mất :D

hrockvn
23-06-2010, 09:07 AM

THI TỐT NGHIỆP 48,5 ĐIỂM

duynamckbk7
23-06-2010, 11:45 AM

THI TỐT NGHIỆP 48,5 ĐIỂM

PR rõ kinh, thằng bạn mềnh 3 năm lớp cấp 3 toàn học sinh trung bình, thi tốt nghiệp cũng làng nhà làng nhàng, thi đại học được có 29 điểm :( Học đại học tốt nghiệp trước gần 1 năm :( thế mà chẳng bao h thấy PR như thế này :(

Micyarak.A5
23-06-2010, 01:05 PM
Theo tớ thì giỏi nhất khóa 06-09 khối A là bạn A8_Côngtửgia_AK. Cũng phải thôi, vì bạn ấy mở miệng ra nói câu nào là...bom, mìn NỔ đến đấy mà =)) =)) Bạn ấy đang bôi mỡ lên người để đánh bóng bản thân đấy =))

vitaminb12
23-06-2010, 04:26 PM

THI TỐT NGHIỆP 48,5 ĐIỂM

http://upload.wikimedia.org/wikipedia/commons/thumb/c/c3/B-2_spirit_bombing.jpg/480px-B-2_spirit_bombing.jpg

c:go: Huyền thoại D2T đã xuất hiện c:go:
trước hết là tặng bạn c:beat_brick:

Nói thật, mình càm thấy NHỤC vì đã từng học cùng trường với bạn.

Ctrl + A

Micyarak.A5
23-06-2010, 05:00 PM
chết mất, e hâm mộ a Vịt dã man tàn bạo =)) =)) quá chuẩn =)) làm mềnh cười lăn cười bò =))

Reddevils
23-06-2010, 05:15 PM
Một câu thôi .................................................. hay =)) #Devil

thanhkhoeo
23-06-2010, 05:30 PM

THI TỐT NGHIỆP 48,5 ĐIỂM

sieeu quá giỏi quá đẳng cấp ..............................., gần = Nhật Minh A12 2009-2012

chuduckhai
23-06-2010, 05:49 PM

mấy cái này nó ko còn nằm ở tầm bình thường nữa Kiên ơi nó sang đến tầm này rồi http://img95.imageshack.us/img95/9318/picture1bl3.jpg:heheh: forum có vụ nổ lớn thế mà bây h mình mới biết :-ss X_X ^:)^

Jimmy Page
23-06-2010, 06:05 PM

THI TỐT NGHIỆP 48,5 ĐIỂM

http://widget.slide.com/rdr/1/1/1/W/190000000cbc40d2/1/146/T9kdebSI6j_9dZjFJizbaf7DqyMgxv6W.jpg

thuphuong_no1
23-06-2010, 06:54 PM

:)) hay
WTF =))

atlantic_fly
23-06-2010, 10:01 PM
nổ ư :anh ấy đang nói sự thật mà
có ai đủ tự tin để khẳng định mình như anh ấy????

Reddevils
23-06-2010, 10:41 PM
CÓ lẽ anh ấy cần vào 4um TnT chứ k phải DDT , tự tin . Uk đúng , bái phục sự tự tin ấy. Cho dù đúng là thế thật nhưng vẫn thấy "Bùm" . DDT có quả vụ nổ BIG BANG mới =)).
Sau 1s xuất hiện mùi ở 4um này =))
Sau 3 phút thì mùi bao phủ khắp TP Thanh Hoá =))
Sau 300k năm thì mùi bao phủ khắp Việt Nam ;))
Sau 3 triệu năm mùi lan toàn bộ Trái đất và thiên hà của chúng ta =)) #Devil

Micyarak.A5
23-06-2010, 10:43 PM
điều quan trọng là: "Ghét cái thái độ!" ;)) ;)) :)) :)) thôi, ném đá vỡ đầu người ta là phải vào tù bóc lịch đấy các bác :))

atlantic_fly
23-06-2010, 10:53 PM
anh ấy đang bị mọi người "Ghét cái thái độ!" nhưng riêng em ,em thích cái sự ngạo mạn ấy kakakakakakakaka

Reddevils
23-06-2010, 10:56 PM
CÕ lẽ anh Kiên nên làm quả Group mới . TnT Group và Leader cùng đồng bọn sẽ đc chọn lựa từ topic này =)). Bang Phong Vân và Hắc đạo cẩn thận nhá , đối thủ này lớn lắm . Em về bàn với các "Bô lão" bang Phong Vân đây =)) #Devil

vitaminb12
23-06-2010, 11:01 PM
anh ấy đang bị mọi người "Ghét cái thái độ!" nhưng riêng em ,em thích cái sự ngạo mạn ấy kakakakakakakaka
Núi cao hãy còn núi cao hơn c:feel_good:
Nếu cứ giữ cái đôi mắt "ếch ngồi đáy giếng" ấy ra cuộc sống, thì sớm muộn cũng ăn gạch thật, chứ ko phải "gạch ảnh" ko đâu em thân mến ạ. c:burn_joss_stick:
Nhớ lời Bác Hồ dạy đi, "Khiêm tốn, thật thà, dũng cảm."

atlantic_fly
23-06-2010, 11:07 PM
khi anh ấy nói sự thật thì chẳng có gram TNT nào sản sinh cả
hãy tôn trọng quan điểm và cá tính của mỗi người
@ anh vitaminb12: em nghĩ tự tin vào bản thân khác tự kiêu ,nó là điều kiện cần để mỗi người hướng đến những nấc thang cao hơn

ܓܨOrion.p0n
23-06-2010, 11:09 PM

http://upload.wikimedia.org/wikipedia/commons/thumb/c/c3/B-2_spirit_bombing.jpg/480px-B-2_spirit_bombing.jpg

c:go: Huyền thoại D2T đã xuất hiện c:go:
trước hết là tặng bạn c:beat_brick:

Nói thật, mình càm thấy NHỤC vì đã từng học cùng trường với bạn.

Ctrl + A

còn câu nào chuẩn hơn câu này hok c:doubt:
=)) =))

vitaminb12
23-06-2010, 11:29 PM
khi anh ấy nói sự thật thì chẳng có gram TNT nào sản sinh cả
hãy tôn trọng quan điểm và cá tính của mỗi người
@ anh vitaminb12: em nghĩ tự tin vào bản thân khác tự kiêu ,nó là điều kiện cần để mỗi người hướng đến những nấc thang cao hơn

c:baffle: Vậy anh cũng nói cho em nghe, trong diễn đàn này không thiếu người tài giỏi hơn thế. Nhưng chẳng ai trong số đó tự cho mình là "giỏi nhất" cả.
Lôi một chút thành tích ở trường phổ thông ra để khoe mình giỏi giang hơn người =)) Nực cười lắm thay =))
Em cứ học thật tốt, đi thật nhiều, em sẽ biết rằng, những người giỏi có cách tự tin vào bản thân mình khác với cách tự phát nổ của mấy thằng đánh bom cảm tử. c:smile:
Vốn là, thùng rỗng kêu to mà c:baffle:

giamdocb12
24-06-2010, 12:11 AM
Một nhà hiền triết đã nói :" Người ta không mắc sai lầm vì dốt, mà vì tưởng là mình giỏi" . :)

Gac Kiem_No.1
25-06-2010, 04:33 PM
Thực ra thì em thấy nó cũng chỉ vào chém tý cho nó vui thôi mấy anh ạ, nó cũng không đến nỗi là nổ thế đâu, tính nó thế, nó học cũng rất là tài tử, chém gió cũng ác liệt lắm nhưng ngoài đời nó vẫn có chút khiêm tốn , nó vào đây cốt là để khuấy động phong trào thôi, các anh thông cảm cho nó đi :D

amy_lee
25-06-2010, 04:48 PM
ai chài ơi, có gì đâu, cái thằng quang bảo thôi,thực ra chẳng có gì đâu, trước nay nó vẫn vậy nhưng quen nó rồi thì chẳng ai bảo nó nổ cả, chắc tại mọi ng chưa quen vs cách nc của thằng này ^^. nó cũng chỉ nói cho vui thôi, đấy...cái thằng gác kiếm vs mềnh vì quen thằng này lâu rồi nên có cùng suy nghĩ nè ;))

Gac Kiem_No.1
25-06-2010, 04:55 PM
ai chài ơi, có gì đâu, cái thằng quang bảo thôi,thực ra chẳng có gì đâu, trước nay nó vẫn vậy nhưng quen nó rồi thì chẳng ai bảo nó nổ cả, chắc tại mọi ng chưa quen vs cách nc của thằng này ^^. nó cũng chỉ nói cho vui thôi, đấy...cái thằng gác kiếm vs mềnh vì quen thằng này lâu rồi nên có cùng suy nghĩ nè ;))

ô, nhận ra cả tớ cơ à bạn Hảo :D, công nhận thằng ấy chỉ nói vui thôi, chứ thực ra cũng chẳng có gì :D

A8_Côngtửgia_AK
26-06-2010, 12:01 AM
Dạ dạ em biết lỗi rồi ạ!! Mọi người pro quá, em xin lỗi vì đã nổ ạ, thế được chưa!!:proud:
Có thế thôi mà cũng ném đá em!!

c:baffle: Vậy anh cũng nói cho em nghe, trong diễn đàn này không thiếu người tài giỏi hơn thế. Nhưng chẳng ai trong số đó tự cho mình là "giỏi nhất" cả.
Lôi một chút thành tích ở trường phổ thông ra để khoe mình giỏi giang hơn người =)) Nực cười lắm thay =))
Em cứ học thật tốt, đi thật nhiều, em sẽ biết rằng, những người giỏi có cách tự tin vào bản thân mình khác với cách tự phát nổ của mấy thằng đánh bom cảm tử. c:smile:
Vốn là, thùng rỗng kêu to mà c:baffle:

c:beat_shot: Ôi!! Bị ném vỡ cả đầu rồi nè!! Từ nay em xin chừa!! Ko dám nổ nữa ạ!!!! Gớm!! Thùng rỗng kêu to nhưng thùng kêu to chưa hẳn rỗng đâu!! :))
Lẽ ra giờ này ông anh có nhiều việc để làm hơn là vào đây nói nhảm đấy, trình thì ko có vào nói vớ vẩn, ít ra trường ta vẫn cần những học sinh như tôi hơn là ông anh =)), khi nào thấy mình đủ tư cách đánh giá những người giỏi thì hãy vào topic này nhận xét nhé!! =))

THẦY LONG NÓI ĐÚNG THẬT: "ÍT RA TRƯỜNG VẪN CẦN NHỮNG HỌC SINH NHƯ MÀY HƠN LÀ MẤY THẰNG KHOÁ TRÊN NÓI NHẢM"

amy_lee
26-06-2010, 01:48 AM
chết thằng thổi bao :heheh::heheh:..........bị gạch rơi vỡ đầu chưa con...thương thế .......:knife::knife:.......thôi, sau về lên nhà ông long mà nổ :)), thoải mái k sợ gạch rơi vào đâu :heheh:

AJCer
26-06-2010, 01:21 PM
Dạ dạ em biết lỗi rồi ạ!! Mọi người pro quá, em xin lỗi vì đã nổ ạ, thế được chưa!!:proud:
Có thế thôi mà cũng ném đá em!!

c:beat_shot: Ôi!! Bị ném vỡ cả đầu rồi nè!! Từ nay em xin chừa!! Ko dám nổ nữa ạ!!!! Gớm!! Thùng rỗng kêu to nhưng thùng kêu to chưa hẳn rỗng đâu!! :))

Đúng là gớm thật #:-s

A8_Côngtửgia_AK
26-06-2010, 02:04 PM
Núi cao hãy còn núi cao hơn c:feel_good:
Nếu cứ giữ cái đôi mắt "ếch ngồi đáy giếng" ấy ra cuộc sống, thì sớm muộn cũng ăn gạch thật, chứ ko phải "gạch ảnh" ko đâu em thân mến ạ. c:burn_joss_stick:
Nhớ lời Bác Hồ dạy đi, "Khiêm tốn, thật thà, dũng cảm."

:)) Cái loại to đầu rỗi việc, trình còi thì đừng đua đòi, ít ra trong topic này có người bảo tôi nổ, tôi kiêu ngạo, nhưng chưa thấy ai bảo tôi ko giỏi cả, tôi nói thật tôi cũng chỉ chém gió cho vui thôi, nhưng cỡ như anh thì đừng nên vào đây nói nhảm, có khó chịu thì cũng bình tĩnh anh nhé!! :))
Ít ra sau 20 năm nữa cái tên tôi vẫn ở trên bảng vàng của trường, các thầy cô vẫn cứ nhớ đến hơn là những người "ra cuộc sống làm đc nhiều điều to tát" như ông anh! =))

vitaminb12
26-06-2010, 04:21 PM
:)) Cái loại to đầu rỗi việc, trình còi thì đừng đua đòi, ít ra trong topic này có người bảo tôi nổ, tôi kiêu ngạo, nhưng chưa thấy ai bảo tôi ko giỏi cả, tôi nói thật tôi cũng chỉ chém gió cho vui thôi, nhưng cỡ như anh thì đừng nên vào đây nói nhảm, có khó chịu thì cũng bình tĩnh anh nhé!! :))
Ít ra sau 20 năm nữa cái tên tôi vẫn ở trên bảng vàng của trường, các thầy cô vẫn cứ nhớ đến hơn là những người "ra cuộc sống làm đc nhiều điều to tát" như ông anh! =))
Trời hè nắng nóng, nghỉ rồi, rảnh rỗi chẳng có việc gì làm nên lảm nhảm vài câu, chắc là cũng chưa lẩn thẩn đến mức nhận nhầm quả bom với quả lựu đạn c:haha:
Trước hết, tôi cũng dek cần biết cậu là thằng nào c:tire: Giáo viên trong trường giỏi bằng trời đi tôi cũng còn ko biết hết, thì mấy cái loại họ hàng nhà nguyên tử tôi quan tâm quái gì hở cậu :-j Cơ mà, chẳng ai bảo cậu ko giỏi, nhưng tôi ko hiểu cậu có đủ thông minh để hiểu là cậu cũng ... chẳng biết tôi là thằng nào, chẳng biết thành tích học tập của tôi ra sao, mà cậu vẫn dám phát ngôn câu

Cái loại to đầu rỗi việc, trình còi thì đừng đua đòi,
=)) Tôi dek nhận mình học giỏi, nhưng xin lỗi cậu =)) "Bảng thành tích" của cậu tôi vẫn có chỗ hơn ạ c:nosebleed:
Tôi hỏi thật, 20 năm nữa cậu còn "có tên trên bảng vàng thành tích" của "trường PTTH Đào Duy Từ" thì cậu có mài cái tên cậu trên "bảng vàng thành tích" đấy ra ăn được ko ạ? Hay bây giờ cậu chỉ biết ngồi đây, trước cái màn hình máy tính, mở ra cái 4r mà chúng tôi - những loại "đầu to rỗi việc" - đã xây dựng nên - để cho cái loại như cậu vào nổ vài câu cho sướng miệng với đàn em?
Ảo c:beat_brick:

THẦY LONG NÓI ĐÚNG THẬT: "ÍT RA TRƯỜNG VẪN CẦN NHỮNG HỌC SINH NHƯ MÀY HƠN LÀ MẤY THẰNG KHOÁ TRÊN NÓI NHẢM"
Câu này hay c:smile: Vậy cậu trở về và học lại đi nhé, trường hãy còn cần loại như cậu lắm đấy c:hungry: Còn diễn đàn thì ko cần lắm, vì tổ lắm rác cho chúng tôi dọn thôi cậu ạ c:sad:

p.s. Thôi thì phận học dốt, hãy cũng còn đang lo kiếm cho xong cái bằng đại học để đi làm, ít ra còn có ích cho xã hội, chứ cũng dek rảnh rỗi ngồi ném gạch mấy cái thằng não phẳng c:confuse:

He0pr0_B7
26-06-2010, 04:27 PM
Close cái thớt này đc rồi đấy anh !!!
Lạc chủ đề tùm lum ra rồi...c:sad:!!!

A8_Côngtửgia_AK
26-06-2010, 05:05 PM
Trời hè nắng nóng, nghỉ rồi, rảnh rỗi chẳng có việc gì làm nên lảm nhảm vài câu, chắc là cũng chưa lẩn thẩn đến mức nhận nhầm quả bom với quả lựu đạn c:haha:
Trước hết, tôi cũng dek cần biết cậu là thằng nào c:tire: Giáo viên trong trường giỏi bằng trời đi tôi cũng còn ko biết hết, thì mấy cái loại họ hàng nhà nguyên tử tôi quan tâm quái gì hở cậu :-j Cơ mà, chẳng ai bảo cậu ko giỏi, nhưng tôi ko hiểu cậu có đủ thông minh để hiểu là cậu cũng ... chẳng biết tôi là thằng nào, chẳng biết thành tích học tập của tôi ra sao, mà cậu vẫn dám phát ngôn câu

=)) Tôi dek nhận mình học giỏi, nhưng xin lỗi cậu =)) "Bảng thành tích" của cậu tôi vẫn có chỗ hơn ạ c:nosebleed:
Tôi hỏi thật, 20 năm nữa cậu còn "có tên trên bảng vàng thành tích" của "trường PTTH Đào Duy Từ" thì cậu có mài cái tên cậu trên "bảng vàng thành tích" đấy ra ăn được ko ạ? Hay bây giờ cậu chỉ biết ngồi đây, trước cái màn hình máy tính, mở ra cái 4r mà chúng tôi - những loại "đầu to rỗi việc" - đã xây dựng nên - để cho cái loại như cậu vào nổ vài câu cho sướng miệng với đàn em?
Ảo c:beat_brick:

Câu này hay c:smile: Vậy cậu trở về và học lại đi nhé, trường hãy còn cần loại như cậu lắm đấy c:hungry: Còn diễn đàn thì ko cần lắm, vì tổ lắm rác cho chúng tôi dọn thôi cậu ạ c:sad:

p.s. Thôi thì phận học dốt, hãy cũng còn đang lo kiếm cho xong cái bằng đại học để đi làm, ít ra còn có ích cho xã hội, chứ cũng dek rảnh rỗi ngồi ném gạch mấy cái thằng não phẳng c:confuse:

c:too_sad: Đọc xong cái này buồn cười chảy nước mắt mà ko biết comment thế nào, thôi thì diễn đàn là chỗ văn minh lịch sự, ko nên đôi co với người nguy hiểm hoặc tỏ ra nguy hiểm!! Thôi thì mình kém, mình chịu ăn gạch vậy!!

Gac Kiem_No.1
26-06-2010, 05:55 PM
c:too_sad: Đọc xong cái này buồn cười chảy nước mắt mà ko biết comment thế nào, thôi thì diễn đàn là chỗ văn minh lịch sự, ko nên đôi co với người nguy hiểm hoặc tỏ ra nguy hiểm!! Thôi thì mình kém, mình chịu ăn gạch vậy!!

hic, lại cãi nhau oy`, có gì đâu nhỉ, thôi bỏ qua đi, học sinh cùng trường cả mà thôi, ai giỏi ai kém biết đâu được mà lần, có thằng không nói gì vẫn giỏi hơn người, có thằng nói nhiều nhưng nó cũng làm được thật, không phải là nói nhiều và chém gió là không giỏi, chém gió cũng là cả một vấn đề. hi hi, sau này đi làm ăn kinh doanh cũng cần cái lời ăn tiếng nói mà , :)

vitaminb12
26-06-2010, 06:44 PM
Tôi như thế nào anh em trên diễn đàn đều biết.
Tôi chẳng thèm vùi dập cái "bảng thành tích" của cậu làm gì, chỉ là lấy tư cách đàn anh cùng trường với cậu, để nói cho cậu hiểu rằng ở trường thế nào cũng được, nhưng ra đường trước hết là học cách ngậm cái mồm lại và lắng nghe đi đã.
Diễn đàn không phải là nơi chỉ có hs Đào tham gia, đừng làm xấu mặt những ai đã và đang là hs Đào Duy Từ.

p.s. "Hữu xạ tự nhiên hương.".
Chắc là cậu đủ thông minh để hiểu câu này ;)

thanhkhoeo
26-06-2010, 07:00 PM
bực mình vs mấy anh quá Có thể nối em là người kiêu nhất khoá 09-12 vạy mà không bằng 1% của nấy anh
đúng như anh min vịt nói

h ữu xạ tự nhiên hương

xoxodetoan
26-06-2010, 08:09 PM
Em thấy anh gì ấy học giỏi ghê nhưng quên mất tên rồi!
c:big_smile:c:big_smile:

tieutudeptrai276
26-06-2010, 08:18 PM
Thằng thanhkheo
ngu mà cứ tỏ vẻ mình nguy hiểm!
c:big_smile:c:big_smile:c:big_smile:c:big_smile:

Precious Stone
26-06-2010, 11:32 PM
Lạc hết rồi.
Có lẽ Hằng close được rồi đấy em.
Dạo này vào 4r hay ức chế thế ko biết!