PDA

View Full Version : hey,I'm back

ALLUCA
29-09-2006, 04:35 PM
Chắc ở đây nhiều người hơi bị ngạc nhiên của nó bởi vì nghe nick có vẻ mới toanh mà lại đặt ngay cái tít to đoành là I'm Back, với trình tiếng Anh ọt ẹt, tôi xin được diễn tả sự quay trở lại của mình với một diện mạo hoàn toàn mới bằng 2 chữ I'm Back ( icon cười lăn lộn )
Tớ ( xưng hô thế này nghe cho thân ái, ít xa cách :cuoideu: ) đã quậy ở diễn đàn Đê dê tê này từ cái hồi chú Hrockvn còn mài đít quần ở trường Đào, từ hồi Việt đần còn yêu 1 em gái non tơ học cấp 3 ( thú thật hồi đó họ bí mật mãi, lúc biết thì hơi bị té ngửa đấy ) từ hồi sỹ Tùng cũng là admin nhưng chỉ là kẻ vô tích sự, mất hút mẹ hàng lươn... Tóm lại là nhìn thấy nick Alluca thì cũng chỉ từng ấy người biết tớ cũng đã sống và cống hiến như thế nào cho diễn đàn, mấy lần nó die, lúc sống lại tất cả đã phải vực nó dậy như thế nào, hố hố
Tớ lại là dân ngoại đạo, ko phải dân Đào ra tiền, tớ là hàng xóm láng tỏi của các bạn :cuoideu: . Nói thế nhưng tớ vẫn rất cảm ơn cái diễn đàn này vì tớ đã thực sự "trưởng thành" từ nơi này, sau đó mới bắt đầu cống hiến cho diễn đàn ruột của mình. 3 năm trôi qua thực sự không phải là ít. Mới ngày nào tớ còn tẽn tò vào học năm nhất, và tham gia diễn đàn cùng mọi người, còn chưa biết phải viết những gì, post bài như thế nào, tranh luận làm sao cho phần thắng thuộc về mình. Nhìn lại thấy sao thời gian trôi nhanh đến thế, chẳng biết chờ đợi ai cả, cứ thế trôi như con tàu không có ga nào để đỗ lại... Nghe triết học ra phết, sến nữa, nhưng đúng là thế mà :))

Tên tớ là ALLUCA, yêu màu tím, thích sự thủy chung, không ưa giả dối, muốn làm quen với các bạn cùng sở thích =))

P/S : chú Hrockvn sửa lại cái nick cho chị cấy, viết hoa lên, cho nó nổi ( lềnh phềnh ).

Chờ tin tức của các bạn, đừng để tớ độc thoại một mìn mà tội nghịp :xiho:

vuminhhai
29-09-2006, 07:40 PM
chà ,như vậy là alluca cùng học khóa với Viet dan và Sỹ Tùng nhưng học Lam sơn à?Quậy tưng diễn đàn khi nào thế?ngày xưa tui cũng tham gia sao kô biết?

hrockvn
29-09-2006, 08:30 PM
Oé, chào mừng bà chậy cấy nhẩy. Em reg cho bà chậy cái nick này mà mãi chừ chị mí vô thăm nại anh iem. Hờ hờ, chào mừng bà chị ALLUCA trở lại. Chị dô chơi thường xuyên nhá.
To bác Hải: Chị Alluca có phải cùng khóa mí bác Việt mô, sau khóa chứ. Gọi anh Việt là Anh mà
To bà chậy iu wí: Yêu cầu đã đáp ứng

zZNguyetAnhZz
29-09-2006, 08:46 PM
Con iem iu wi' của iem nó lại vào đây quậy rồi heheheh

hrockvn
30-09-2006, 09:44 AM
Con iem iu wi' của iem nó lại vào đây quậy rồi heheheh

Cô to gan quá. Dám gọi tiền bối là iem. Có cần iem óanh nó không chị

ALLUCA
01-10-2006, 10:18 AM
Việt đần ko tham gia nữa hay sao vậy? vào thông báo Allu nghe coi tình yêu tình báo dạo này thế nào? nói thế chứ bác Việt nhà các bạn trông thế thôi nhưng mà tốt bụng ra phết đấy, đảm đang nữa ( thấy khoe là nấu ăn ngon :D ), thi thoảng cũng biết tâm sự, dỗ dành....thảo hèn ngày xưa tèn tén ten được 1 em gái trẻ trung đến thế....

@vuminhhai : à, ngày trước hình như cũng có thấy cái nick này loắng quắng nhưng có thấy post bài mấy đâu mà...sĩ đòi biết ALLUCA là ai :))

@Hrock : Chị năm cuối nên bận rộn lắm, lại còn phải lo dẹp loạn bên LS net, chã càng ngày càng nhiều, xử lí không xuể cơ, chứ ko im ắng như ở bên này đâu. Đừng để nó biến thành chùa bà đanh nhá :cuoideu:
Sắp tới diễn đàn LS tổ chức offline hoành tráng, hôm đó chị có biểu diễn 1 tiết mục, các cô các chú ở đây có muốn đi tặng hoa hoét gì cho chị không? :sao:
à, mụ Nguyetanh kia là chị họ của chị chú Hrock ạ, ko cần đánh đâu, dù gì cũng là đang gọi đúng với tôn ti trật tự của dòng họ, hehe

zZNguyetAnhZz
01-10-2006, 11:22 AM
á con iem lại dám gọi chị là Mụ cơ chứ chẹp chẹp chết thật, cuối tuần về đây ông xử tội. ah` em sún nhà mình cũng trong 4rum này mới chít chứ . chị em đụng nhau rồi
to Hr: Ông anh j` mà nóng tính thế , định xử iem thế nào ^^

hrockvn
02-10-2006, 12:22 PM
Hờ hờ, cô xông cảm cho anh. Anh thì anh cũng định xử cô lâu rồi, giờ mới hay cô cũng là người quen (quen cụ Alluca thì coi như quen em :D), và vì thế anh lại càng quyết tâm "xử" cô. Bà chậy ALLUCA ui úi ùi, "để dành" cho iem cấy nhớ.
Chị cho iem kí số điện thoại, địa chỉ nhà, sở thích, thói wen của cô "chị" này cho iem nhớ. Hờ hờ, để iem "xử". (Ặc) :D

ngayxua
02-10-2006, 03:44 PM
Việt đần ko tham gia nữa hay sao vậy? vào thông báo Allu nghe coi tình yêu tình báo dạo này thế nào? nói thế chứ bác Việt nhà các bạn trông thế thôi nhưng mà tốt bụng ra phết đấy, đảm đang nữa ( thấy khoe là nấu ăn ngon :D ), thi thoảng cũng biết tâm sự, dỗ dành....thảo hèn ngày xưa tèn tén ten được 1 em gái trẻ trung đến thế....

@vuminhhai : à, ngày trước hình như cũng có thấy cái nick này loắng quắng nhưng có thấy post bài mấy đâu mà...sĩ đòi biết ALLUCA là ai :))

@Hrock : Chị năm cuối nên bận rộn lắm, lại còn phải lo dẹp loạn bên LS net, chã càng ngày càng nhiều, xử lí không xuể cơ, chứ ko im ắng như ở bên này đâu. Đừng để nó biến thành chùa bà đanh nhá :cuoideu:
Sắp tới diễn đàn LS tổ chức offline hoành tráng, hôm đó chị có biểu diễn 1 tiết mục, các cô các chú ở đây có muốn đi tặng hoa hoét gì cho chị không? :sao:
à, mụ Nguyetanh kia là chị họ của chị chú Hrock ạ, ko cần đánh đâu, dù gì cũng là đang gọi đúng với tôn ti trật tự của dòng họ, hehe

Sao cô em chợ búa vậy. Dân chuyên LS mà như vậy sao...hỏng...hỏng... rồi, lại còn khuyếch đại sóng âm thanh lên nữa chứ :toetoe: . Đó có đúng là ALLUCA một thời dễ thương và ngoan hiền, cái thời nhẹ một cái là đỏ mặt không vậy? Vậy mà bây giờ lại sống theo lối thị trường như vậy ah, tiếc thật... tiếc thật... :momong: :okok:

-OT-
02-10-2006, 09:40 PM
chà , lâu ngày hè. Có cần kiệu hoa rước không thưa cô ?

lâu lắm rồi chẳng thấy ghé anh chơi , nhớ nhiều lắm rồi đấy . ơ nhưng mà cô là ai nhỉ :sao:

chú Hão xem lại thế nào chứ anh có mấy trăm bài post sao giờ còn có 71 là sao chà ? :D

shevchenbe90
02-10-2006, 10:10 PM
Toàn người nhớn cả, em vào nhầm chỗ rùi.
_Dù sao cũng cho em xin phép làm quen, hân hạnh biết các anh chị.

hrockvn
03-10-2006, 12:19 PM
Hik, bác chịu khó viết thêm là nó lại lên trên chăm bài :D

shevchenbe90
03-10-2006, 07:39 PM
Hik, bác chịu khó viết thêm là nó lại lên trên chăm bài :D

Em hổng hiểu bác hrockvn nói gì cả ý.

hrockvn
04-10-2006, 08:54 AM
Hik, diễn đàn mất data, bài viết mất thì rõ ràng kà nó báo thiếu bài, chiu khó viết thì nó tăng

ALLUCA
04-10-2006, 06:48 PM
Sao cô em chợ búa vậy. Dân chuyên LS mà như vậy sao...hỏng...hỏng... rồi, lại còn khuyếch đại sóng âm thanh lên nữa chứ :toetoe: . Đó có đúng là ALLUCA một thời dễ thương và ngoan hiền, cái thời nhẹ một cái là đỏ mặt không vậy? Vậy mà bây giờ lại sống theo lối thị trường như vậy ah, tiếc thật... tiếc thật... :momong: :okok:

ấy, ai thía, làm gì mà nói em quá đáng thế, quá sức chịu đựng rồi đấy. Đùa chứ mới viết có thế mà đã bảo mình dân chợ búa, thật, chả hiểu ra làm sao nữa. Chợ búa tí nhưng được cái ngoan hiền và dễ thương gỡ gạc lại nhỉ? :nhaymat:

Sống theo lối thị trường là thế nào, giống như nhạc thị trường ấy hả? nhạt nhẽo và bốc đồng trong một lúc ấy hả? rồi sẽ bị lãng quên vùi dập ấy hả? :dien: Khồng, bác nhầm rồi.... :nono:

Theo em thì cuộc đời là phù du, nên cứ phải sống và cống hiến, hé hé, thực tế ra thì từ hồi mẹ sinh ra đến giờ tất cả đều vì bố mẹ, chưa phút giây nào sống vì mình. Nên cái đó ko gọi là sống theo lối thị trường được, haha...Có dám triết với em không?

OT là chú nào đấy?? :hum:
@ Hrock : thôi 2 đứa có gì đóng cửa bảo nhau nhá, chị ko dám cho sdt hay địa chỉ í mèo hay gì gì đó đâu, xảy ra án mạng chị ko thích :D

hrockvn
06-10-2006, 12:04 PM
Ời, cụ OT là cụ có cái đầu trọc chiên đi ăn bám bên cạnh lão Vịt đần ấy chị

-OT-
06-10-2006, 01:37 PM
anh lại oánh cô hỏng người bây giờ :okok:

lâu lắm không gặp em Tuyết. Chã biết dạo ni a răng ?

hrockvn
06-10-2006, 03:03 PM
Tuyết mô cụ. Em í ở mô nhỉ, hình như diễn đàn ta kô có ai tên Tuyết

zZNguyetAnhZz
06-10-2006, 05:18 PM
Sao cô em chợ búa vậy. Dân chuyên LS mà như vậy sao...hỏng...hỏng... rồi, lại còn khuyếch đại sóng âm thanh lên nữa chứ . Đó có đúng là ALLUCA một thời dễ thương và ngoan hiền, cái thời nhẹ một cái là đỏ mặt không vậy? Vậy mà bây giờ lại sống theo lối thị trường như vậy ah, tiếc thật... tiếc thật...
hờ hờ thôi chết rồi, dám ăn nói như thế trước mặt em alluca, mà không hỉu sao đọc như thế mà bảo ăn nói thị trường cơ chứ, chẹp
To HR: có j` cứ hỏi thẳng em, seo lại phải thông qua allu cơ chứ, khổ thế hok bít

-OT-
07-10-2006, 04:26 AM
Tuyết mô cụ. Em í ở mô nhỉ, hình như diễn đàn ta kô có ai tên Tuyết

em Tuyết hàng ngoài .. à nhầm hàng ngoại đạo mới đúng :nhaymat: không có trong 4rum mềnh mô, cậu sao biết được :xauho:

htt
09-10-2006, 05:22 PM
" Mụ ơi mụ " tưởng mụ chết nổi lềnh phềnh trên sông Tô Lịch rồi, thế mà vẫn dạt được về đây à.mà hình như còn trôi xuống khu nhà mình, cách xa thế mà vẫn ngửi thấy mùi "thum thủm":chuot: :-& :-& :-& :-& :-& :-&

Nói vậy chứ không gặp nhưng tui vẫn nắm bắt tình hình ở bà rõ lắm, chỉ có bà chẳng quan tâm gì đến một con người vỉ đại như tôi ( đừng xuyên tạc linh tinh nha ) Hè có đến nhà bà để hỏi tội, nhưng mà bà ra HN rùi...số bà may đấy.hi vọng tránh tui đi, gặp tui coi như bà không về được đất TH.
Mà vẫn sorry bà vụ trước hè,thi cái môn tử thần ấy tui không dám lơ tơ mơ được..thi lại là chếttttttttt:deokinh:

ALLUCA
10-10-2006, 11:36 AM
" Mụ ơi mụ " tưởng mụ chết nổi lềnh phềnh trên sông Tô Lịch rồi, thế mà vẫn dạt được về đây à.mà hình như còn trôi xuống khu nhà mình, cách xa thế mà vẫn ngửi thấy mùi "thum thủm":chuot: :-& :-& :-& :-& :-& :-&

Nói vậy chứ không gặp nhưng tui vẫn nắm bắt tình hình ở bà rõ lắm, chỉ có bà chẳng quan tâm gì đến một con người vỉ đại như tôi ( đừng xuyên tạc linh tinh nha ) Hè có đến nhà bà để hỏi tội, nhưng mà bà ra HN rùi...số bà may đấy.hi vọng tránh tui đi, gặp tui coi như bà không về được đất TH.
Mà vẫn sorry bà vụ trước hè,thi cái môn tử thần ấy tui không dám lơ tơ mơ được..thi lại là chếttttttttt:deokinh:

ôi trời ơi, kưng ơi, sao giờ cưng mới xuất hiện làm anh chờ mong em mòn mỏi con mắt

Anh dạo này bận lắm kưng ah, cứ mỗi lần định xuống thăm kưng thì cứ như chả có duyên với nhau, kưng đi vắng....
Hôm nào bố trí phát nhá, anh có bất ngờ cực lớn đấy :))

OT té ra là kẻ trốn tù à? đi đâu cũng chả thoát được cái chữ T ( tù ) à? bạn Tuyết yêu quý của ta ko phải để dành cho đứa tù tội nhá, bố trí nghỉ đi...:))

htt
21-10-2006, 05:32 PM
duyên với chả nợ, cô cũng lắm chuyện lắm kia. đưa đến đây để xem mặt nào ehem. Mụ T nó đi HP rồi, hôm nào nó về thì ta ... he he