PDA

View Full Version : buồn quá

zack
08-02-2010, 03:24 PM
hình như càng ngày cái 4rum này ngày càng chán nhỉ , giống như bóng rổ trường mình phong trào như càng ngày càng đi xuống . tôi cũng à thành viên trong đội bóng nên cũng cảm thấy lo , không biết có cách nào làm sống lại niềm yêu thích và đam mê bóng rổ của trường mình nhỉ:empty:

maingoc_emly
08-02-2010, 04:21 PM
Cái 4rum này dạo này cũng ít người vào nên kô có sôi động gì cả , mỗi lần vào thấy được lèo tèo vài người , mọi người lúc rảnh rỗi hãy thường xuyên ghé thăm 4rum trường mình cho nó đông vui nhé .

heat_pointguard13
25-02-2010, 02:15 PM
Năm nào chả vậy, cứ đến thời gian gần giải và trong giải thì mới có người để ý đến cái box này :-<

He0pr0_B7
26-02-2010, 08:35 PM
Oáp...!!
Không cẫn biết ai chán, miễn mình thấy vui là đc...!
Những ng thích bóng rổ vào mùa giải chỉ là theo phong trào..!
Không chấp;))!!

[JuL]
26-02-2010, 11:45 PM
Oáp...!!
Không cẫn biết ai chán, miễn mình thấy vui là đc...!
Những ng thích bóng rổ vào mùa giải chỉ là theo phong trào..!
Không chấp;))!!

còn những ng thik bóng rổ để vào mùa giải đi lam quen với các anh đẹp trai càng ko chấp...:whistle::whistle::whistle:

He0pr0_B7
27-02-2010, 09:50 PM
À rứa nứ ?!
Thực ra lúc đầu là ngướng mộ thật..!
Nhưng rồi mình thấy thích bóng rổ hơn là mấy anh ấy ...;)) !!!

heat_pointguard13
27-02-2010, 10:59 PM
À rứa nứ ?!
Thực ra lúc đầu là ngướng mộ thật..!
Nhưng rồi mình thấy thích bóng rổ hơn là mấy anh ấy ...;)) !!!

Thế à con em :-? Nhưng là em thôi, đc mấy người kiểu như thế đâu, theo anh nghĩ là con gái ý, 1 số ít là thíck bóng rổ nên dám chơi bóng rổ, nói dám chơi vì có mấy đứa dám tập để thi đấu lăn xả, 1 số thì thíck nhưng chỉ đứng nhìn hoặc chỉ cầm quả bóng ném ném, còn số đông còn lại thì vì 1 số lý do vớ vẩn ;)) như kiểu bạn [JUL] nói ý :))

snow_b7
28-02-2010, 07:59 AM
đâu phải chỉ mình bóng rổ... có nhiều lý do để tiếp cận bóng rổ thì cũng phải có nhiều loại ng chơi bóng rổ thôi... :fallout::fallout::fallout:

He0pr0_B7
28-02-2010, 08:09 AM
Hê hê !!!
Tóm lại là không việc giề phải buồn...!! 2/4 sắp đến rồi kìa...;)) !!!

Mr.Key
28-02-2010, 11:55 AM
Hê hê !!!
Tóm lại là không việc giề phải buồn...!! 2/4 sắp đến rồi kìa...;)) !!!

Còn xa lắm:heheh::heheh::heheh:
Dạo này hay qua đào chơi, không biết đào có giấu bài không chứ thấy tập kiểu này thì đánh sao nổi:proud::proud::proud:
P/s: em góp ý, đừng chém em:freely::freely::freely:

ferrari
28-02-2010, 09:58 PM
PHong trào đến > tuj tập nhau rồi chém < cổ động viên >..thấy vài ngôi sao sáng thì cũng đứng kế bên, lăn le ... được vài bữa là mất tích

zack
09-03-2010, 11:32 AM
Còn xa lắm:heheh::heheh::heheh:
Dạo này hay qua đào chơi, không biết đào có giấu bài không chứ thấy tập kiểu này thì đánh sao nổi:proud::proud::proud:
P/s: em góp ý, đừng chém em:freely::freely::freely:

ai mượn chú góp ý hả . dân lam sơn sang đây làm gì , thỉnh thoảng sang sân đào rình trộm bài còn nói gì nữa

ferrari
14-03-2010, 01:32 PM
=.= anh em cẩn thận, lộ bài có ngày bị tụi nó nắm d rồi bóp là chết từng đứa đấy :stress:

hungtienC3
22-03-2010, 07:54 PM
Dạo này đào đâu có tập nhỉ ??????????
VA thì bó chân rồi ( chia buồn!!!! - hứ đáng đời tội block mình ( đùa thôi ) )
Nam nghiện quay lại con đường cũ - chán
Dũng trâu có nem được nữa đâu, sức yếu giảm sút thấy rõ ( nhà nhập nhiều hàng quá đây mà - hoặc tối hoạt động quá sức )
Thức thì dạn xương
A Đông dạo này đi cưa cẩm lung tung làm gì có lên sân
=====>>>> LAM SƠN YÊN TÂM NHÁ, TẬP CHĂM CHỈ THẾ DỄ VĐ LẮM ?????????

zack
22-03-2010, 10:32 PM
Dạo này đào đâu có tập nhỉ ??????????
VA thì bó chân rồi ( chia buồn!!!! - hứ đáng đời tội block mình ( đùa thôi ) )
Nam nghiện quay lại con đường cũ - chán
Dũng trâu có nem được nữa đâu, sức yếu giảm sút thấy rõ ( nhà nhập nhiều hàng quá đây mà - hoặc tối hoạt động quá sức )
Thức thì dạn xương
A Đông dạo này đi cưa cẩm lung tung làm gì có lên sân
=====>>>> LAM SƠN YÊN TÂM NHÁ, TẬP CHĂM CHỈ THẾ DỄ VĐ LẮM ?????????

gớm nhỉ , em mới bó bột có cái mà Thức dạn xương cơ à . chỉ buồn là mới luyện được chiêu BLOCK THẦN CÔNG hôm trước mới cho anh TIẾN thử đấy , bây giờ với cái chân này thì biết làm sao đây .a...a..p..ph..phu