PDA

View Full Version : Offline Thanh Hóa Tết Canh Dần (17/2/2010) !!!

Trang : [1] 2 3

He0pr0_B7
17-02-2010, 09:23 PM
Hôm nay, mùng 4 Tết , tức 17/2/2010, buổi off Tết thường niên đc tổ chức tại Thanh Hóa đã diễn ra thành công tốt đẹp Cho 1 tràng pháo tay nào !!! !!!
Tuy số lượng mem tham gia không đông bằng năm ngoái nhưng sự xuất hiện của những nhân vật mới tuy nhỏ tuổi mà tài cao đã khiến buổi off trở nên cực xôm tụ !!!
Thời gian xuất phát là khoảng 9h, vẫn như năm ngoái, ai có 2 bánh đi 2 bánh, không có 2 bánh thì đi 4 bánh..;)) !!! Địa điểm vẫn là bãi chỗ chùa Cô Tiên nhưng đã đc nâng cấp lên cái chòi gần đó...!! Sau khi ăn no uống say, mọi người đồng loạt kéo nhau xuống bãi biển để tổ chức các trò chơi tập thể..!! Đúng như tên gọi Đại Chiến Tết Canh Dần, Hắc Đạo và Phong Vân đã có nhiều cuộc chiến vô cùng cam go và gay cấn, hồi hộp đến từng phút giây ;))...!! Nhưng có lẽ, do số lượng mem Hắc Đạo chủ yếu là các bạn nữ chân yếu tay mềm nên không thể đánh bật những đối thủ to cao lực lưỡng như ở bên Phong Vân ;)) !! Thử chơi mấy trò trí tuệ là biết liền à nha !!! !!
Cụ thể, đầu tiên là trò Thượng Đế cần ..., chị Hằng (hoalykho) đc chỉ định làm Thượng đế và Chị Tuyết (snowA5) làm quản trò.., ở cuộc chơi này, Thượng đế có chút thiên vị về PV nha:whaat:!!!
Tiếp đến là trò kéo co, bên HĐ toàn con gái như đã nói ở trên nên đã thua cuộc vs tỉ số 2-0 !!
Ở trò đút sữa chua, anh GiamdocB12 và chị SnowA5 đã ăn hết hộp sữa chua đầu tiên nhưng ko đc tính do chơi ăn gian..:can'tbe:!! Và đôi kiên trì đến phút cuối là Sockhackey và Vyna_candy quyết tâm ăn đến muỗng cuối cùng đã giành chiến thắng ..!! Rất tiếc, đôi này là của PV :corner:!!
Trò xây nhà, 5 nữ HĐ đấu vs 5 nam PV..., tỉ số rất sát sao là 2-1 ^^ !!! Thế cũng đc chán, chứng tỏ phong độ chị em phụ nữ:attack: !!
3h chiều, sau khi thu dọn hết đồ đạc , mọi người về thành phố để đi hát Karaoke tại quán Dư Âm...!!! Rum Đào đã chứng tỏ đẳng cấp của mình với nhiều tài năng tỏa sáng như chuduckhai, kẻ xấu, chị hoalykho, bác Hảo ....và 1 tài năng ẩn dật của 1 vị bô lão của rum : Anh ngayxua với ca khúc Xin lỗi tình yêu !!! Đặc biệt là sự xuất hiện của 1 số ngôi sao mới như hackey, Tùng TuTi, NhocOjshi...làm cho các anh chị lớn vô cùng ngưỡng mộ vs tài năng của thế hệ 9X :love:!!!
Những lời tâm sự chân thành của bác DuyNam đã khiến mọi người rất xúc động và càng thấy sự gắn bó bền chạt trong 4rum..!! Không chỉ là 1 ngôi nhà ảo mà chúng ta còn là 1 gia đình !!

Địa điểm tiếp theo là quán Bún bò Huế 100% gần KS 25B để phục hồi sức lực sau màn gào thét tại quán karaoke !!

Cuối cùng, màn pháo sáng rực rỡ tại công viên Khu chung cư Đông Bắc ga đã kết thúc buổi off của chúng ta !!! Tiếc là không có máy ảnh để chụp lại :sigh:!! Kết thúc một cái Tết Canh Dần mở ra 1 khởi đầu mới cho tất cả mọi người...!!
Buổi off này cần cảm ơn BTC, những ng vô cùng tâm huyết như chị hoalykho, anh kexau,....và rất nhiều mem đã tích cực đóng góp công sức để có đc 1 buổi off thành công, mang lại chút hương vị gì đó sót lại của những ngày tết..;)).!!
Hẹn ngày tái ngộ, hẹn 1 cuộc đại chiến khác của 2 bang lớn nhất 4rum:cool: !!!

Tuy nhiên, lần sau đi mọi ng cần chú ý bảo quản tài sản của mình để tránh xảy ra tình trạng như chị blue : mất đi cái mobile yếu quý..:can'tbe:!!!

giamdocb12
17-02-2010, 09:25 PM
coi như mừng tuổi đầu xuân cho PV thôi, PV tuổi gì mà đọ vs Hắc Đạo :-" .

He0pr0_B7
17-02-2010, 09:27 PM

Chuỵn !!!
HĐ năm nay nhường thôi...!!
Đẳng cấp không phải ở chân tay mà là ở cái đầu..:^_^:.!!!

vitaminb12
17-02-2010, 09:28 PM
mất tem :((
À :)) cho hỏi ku cậu "dễ thương" cứ 5' lại hỏi "anh chị có xem guinness ko" tên là gì ấy nhỉ :))

He0pr0_B7
17-02-2010, 09:31 PM
À quên, ông vtm này chưa bị trùm đầu đánh hôi..;)).!!
Hôm nay đi of mà sống sót trở về đc đúng là 1 kì tích !!!
Toàn lấy SP ra dụ dỗ mọi ng...!! Ghét cái mẹt:roar: !!!

kẻ xấu
17-02-2010, 09:31 PM
mất tem :((
À :)) cho hỏi ku cậu "dễ thương" cứ 5' lại hỏi "anh chị có xem guinness ko" tên là gì ấy nhỉ :))

Nó hỏi câu đấy có mục đích gì ?
Hôm nay, mình nể mình quá, hát làm cho Heo giật mình lăn xuống đất.

blue_horizon
17-02-2010, 09:32 PM

Thế mà có kẻ khi HĐ thua thì nhảy sang PV tự nhận mình là mem PV, xấu tính, phản động, bán nước, xì :hahaha:

He0pr0_B7
17-02-2010, 09:36 PM

Xin lỗi, chỗ đấy hơi bị trơn nhá !!
Ôi em mobi của mềnh bị văng tung tóe...! Tội nghiệp tôi quá:can'tbe:!!!

kẻ xấu
17-02-2010, 09:36 PM
Thế mà có kẻ khi HĐ thua thì nhảy sang PV tự nhận mình là mem PV, xấu tính, phản động, bán nước, xì :hahaha:

Bạn vân lại nhìn nhận sai vấn đề rồi. Cái đó người ta thường gọi là : Tùy cơ ứng biến, nằm vùng ... Nhưng trên thực tế là : Gió chiều nào che chiều ấy hoặc là : Ba phải.

cur_sera
17-02-2010, 09:37 PM
Haizzz, PV toàn chơi bẩn không ah =) =)) =))
HĐ chỉ quân tử ko chấp tiểu nhân thoi :hahaha::hahaha::hahaha:

He0pr0_B7
17-02-2010, 09:38 PM
HĐ là phải tùy cơ ứng biến trc mọi tình huống...! Làm như vậy nhằm đánh động tâm lý, lung lạc tinh thần của PV mà thôi ;))!!!

giamdocb12
17-02-2010, 09:41 PM

đứa mô á :-" .

zX.TT.Xz
17-02-2010, 09:42 PM
HĐ là phải tùy cơ ứng biến trc mọi tình huống...! Làm như vậy nhằm đánh động tâm lý, lung lạc tinh thần của PV mà thôi ;))!!!

... hắc đạo hôm nay cố tình thua.... nhìn thấy mấy menber iếu ớt của PV... nên hok nỡ ra tay.... :)):))

vitaminb12
17-02-2010, 09:44 PM
À quên, ông vtm này chưa bị trùm đầu đánh hôi..;)).!!
Hôm nay đi of mà sống sót trở về đc đúng là 1 kì tích !!!
Toàn lấy SP ra dụ dỗ mọi ng...!! Ghét cái mẹt:roar: !!!
:)) cơ hội đến tay mà ko nắm lấy >:) giờ muộn rồi >:)

:)) thấy dễ thương thì hỏi thôi :)) ý kiến à :))

Haizzz, PV toàn chơi bẩn không ah =) =)) =))
HĐ chỉ quân tử ko chấp tiểu nhân thoi :hahaha::hahaha::hahaha:
:)) quân tử gì mà thua có tí đã mồm loa mép giải lên thế :))

blue_horizon
đứa mô á :-" .

Còn ai trồng khoai đất này :smoking:

@HĐ: kết quả đã rõ, ai hơn ai thì cũng đã biết, giờ có nói thêm gì cũng chỉ là ngụy biện của kẻ thua cuộc mà thôi. Tất cả đều do bản thân mình, đừng đổ lỗi cho hoàn cảnh khách quan hay sự thiên vị của người khác. Nên nhớ quá trình không quan trọng, quan trọng là kết quả thôi :)

bakit_b1
các bác thua thỳ nhận đi [-(
ko nên nói thế :))
kéo co bên PV toàn phụ nữ vs trẻ con mà vẫn thắng 2 ko nha :-"

Mr.BEO
17-02-2010, 09:46 PM
... hắc đạo hôm nay cố tình thua.... nhìn thấy mấy menber iếu ớt của PV... nên hok nỡ ra tay.... :)):))

ô ku này nói dc. cái chuẩn he he

He0pr0_B7
17-02-2010, 09:47 PM
Nhầm rồi...!! HĐ mới toàn phụ nữ và trẻ em..:hahaha:.!!
Thái độ phấn đấu quan trọng hơn kết quả nhiều...!! Thua trong vinh quang nhờ tinh thần đoàn kết và quyết tâm cùng sự cố gắng của toàn thể mem HĐ...! Zề..:cool:.!!

kẻ xấu
17-02-2010, 09:50 PM
Haizz. Hôm nay đánh bài, em nhung mình " thổi bài " cho mình phát nào thắng phát đó, đỏ thật. Khang thì đứng dạy - Bách Hợp ko dám chơi vì thấy thẹn khi đã thua hết tiền của Linh Dylan. Linh Dylan thấy kẻ xấu thì sợ cũng ko dám chơi. Hùng Candy vẫn ko biết đường vẫn cố xông vào thua 10k thì bắt đầu và nợ. Chạy của trang Arsenal ... bao nhiêu tiền ấy nhỉ :-?

bakit_b1
17-02-2010, 10:01 PM
sáng nay chơi chương e thua mất 90k :((
ai thắng đấy nhỉ .

thesun252
17-02-2010, 10:25 PM
CHÚC MỪNG NĂM MỚI
trong đây toàn hđ với pv à ,chắc tại TH FC gác kiếm lâu rồi nên mới có sự nổi lên dành dật ntn chứ.:sigh: Tiếc thay cho 1 tượng đài ngày nào :))

sock.hackkey
17-02-2010, 10:28 PM
Em là Hackkey chứ hôk phải Hackey nhá...vs cả nick diễn đàn là sock.hackkey chứ hôk phải Sockhackey
đề nghị edit lại ngay

Leovsmoon
17-02-2010, 10:33 PM
Hê hê, tình hình là chả hỉu sao.... Vì món bún mà 1 <vài mem> đau bụng...... Mặt khó đăm đăm, không chơi bời gì sau đó sất..... Mà hôm nay chơi không công bằng nhaz. Hắc Đạo toàn người già và con nhỏ <lộn em nhỏ> thế mà phải đấu với một lũ "mặt sắt đen xì".... Sợ quá !! Hizz hizz...

zX.TT.Xz
17-02-2010, 10:46 PM
Hê hê, tình hình là chả hỉu sao.... Vì món bún mà 1 <vài mem> đau bụng...... Mặt khó đăm đăm, không chơi bời gì sau đó sất..... Mà hôm nay chơi không công bằng nhaz. Hắc Đạo toàn người già và con nhỏ <lộn em nhỏ> thế mà phải đấu với một lũ "mặt sắt đen xì".... Sợ quá !! Hizz hizz...

.... nhền lại cái mặt đê.... tàon trong trắng ngây thơ.... thế mà bảo là... " mặt sắt đen xì ".... :whaat::whaat:

vyna_candy
17-02-2010, 10:57 PM
vui ..vui và vui
ko còn từ nào để diễn ta hơn buổi off hôm nay,lúc đầu em tưởng phải gần 100 người đy chứ,ai dè còn ít hơn năm ngoái àh.mà Về cũng sớm nữa.tiền lì xì thì:-<(năm ngoái mình kiếm đc hơn 60k,năm nay mốc meo đc gần 40k....haizzz)
tks mọi người vì buổi off lần này,mong zằng buổi off sau sẽ thành công tốt đẹp hơn nữa
(đáng bùn là chị Vân blue mất máy,chứ ko thì hôm nay niềm vui trọn vẹn hơn rùi)
p/s chị Hằng(leo): chị ơi mau mau có ảnh nhóe :x:x

Micyarak.A5
17-02-2010, 11:42 PM
Mọi ngừi up ảnh lên đi e xem cái ;)) e ứ đi được tăng 1 :(

vyna_candy
18-02-2010, 07:42 AM

hự hự,bang Hắc Lào đen thui lại chê Phong Vân nhà mình..trắng quá àh :hahaha::hahaha::hahaha:

chuduckhai
18-02-2010, 08:49 AM
ảnh đâu rồi sao chưa thấy bé nào up ảnh thế :-?

thomit.com
18-02-2010, 09:20 AM
Ta cũng ứ đi đc tăng 1 nên mọi người up ảnh lên coi cái nào :D
Tăng 2-3 chả thấy HĐ và PV so tài, chỉ ngưỡng mộ quả đo sàn của em Heo =))
HĐ cử ng ra đòn độc đấy. làm cả 2 bên đều phải giật mềnh. Nhưng cũng may ko có thiệt hại về sàn nhà vì em Heo tuy tên Heo nhưng thân hình thì cà kheo :heheh:

NhoxOishj
18-02-2010, 10:35 AM
chán thế post ảnh lên em xem vs:ign: mà tên of em là NhoxOishj cơ mà:whaat: edit lại mau:warn:
rõ chán hm wa bỏ nhà đy vừa bắt được cái xe buýt xuống SS đến nơi đã phải về mất oy:corner: may mà đy hát k thì:ign::ign:

Tester_B1
18-02-2010, 10:44 AM
ọc, mọi người ở đây cả này, Hằng ơi post ảnh đi em. Hôm qua chộp được mấy tấm ảnh hay lắm, post lên thì có mà đau bụng =))

NhoxOishj
18-02-2010, 10:48 AM
ảnh gì mà đau bụng thế cái thằng kia:whaat: tối qua đi chơi về nt cho mấy em buồn ngủ quá ko comment được:corner: chán thế:ign: mà sao lên mạng ko bật Y!M hả:whaat:

vyna_candy
18-02-2010, 11:31 AM
oài oài,mình chỉ buồn cười cái trò thi ăn,chọc cả vào mũi mình..:)):))thế mà vẫn thắng:hahaha::hahaha:(công nhận mình giỏi,ôi mình phục mình quá cơ :hahaha::hahaha:)
đợi chị hằng qua công đoạn xử lý hình ảnh đã chứ :))
@ anh AT:ảnh chi mà buồn cười,buồn cười anh ák,xí xớn xòe tay ra cho ông thầy phán này nán nọ r` đưa tiền ốm:)):))

ngayxua
18-02-2010, 11:51 AM
Hôm qua mình không được đi tăng 3 và tăng 4, bùn thế chứ lại, chắc mình mà đi thì còn vui nữa. mà toàn em xinh nữa chứ, ước gì mình trẻ như tụi nó thì nhiều em chết.

Tester_B1
18-02-2010, 01:48 PM
oài oài,mình chỉ buồn cười cái trò thi ăn,chọc cả vào mũi mình..:)):))thế mà vẫn thắng:hahaha::hahaha:(công nhận mình giỏi,ôi mình phục mình quá cơ :hahaha::hahaha:)
đợi chị hằng qua công đoạn xử lý hình ảnh đã chứ :))
@ anh AT:ảnh chi mà buồn cười,buồn cười anh ák,xí xớn xòe tay ra cho ông thầy phán này nán nọ r` đưa tiền ốm:)):))
anh mà xòe á, tự dưng ra cầm tay anh rồi phán chứ anh biết sao, ổng phán được 2 câu thì anh ngọng luôn vì đã phán là coi như mất tiền, vì thế anh mới đứng thêm chứ. Anh mà có máy ảnh thì có lẽ chộp được thêm nhiều em ạ =))

NhoxOishj
18-02-2010, 04:48 PM
đúng là chỉ có cái thằng AT hot mới để cho người ta bói kiểu đấy thoy:congratz: chứ như t thì:^_^:

#06-Center
18-02-2010, 05:46 PM
hơ thế bác nào có nào có ảnh cho xin vài tấm đi, cuộc đi chơi hoành và tráng thế mà ko có tấm ảnh nào à :-o

Jubi
18-02-2010, 05:54 PM
=.="
khoong có ảnh àh mọi ng`, mọi năm posst lên nhanh lắm mừ !!!!!!!!!!!! :crave:

NhoxOishj
18-02-2010, 05:56 PM
công nhận đy chơi đông vui thế mà ko có ảnh hơi phi đaz:heheh::heheh::heheh:

Leovsmoon
18-02-2010, 05:57 PM
Hê hê, mọi người thông cảm. Hôm nay em bận phè phởn nên không kịp post ảnh. Tối nay em sẽ post lên ngay. Hê hê. Máy em hết pin nên chỉ chụp được luk ở Sầm Sơn. Mọi người thông cảm nhé :D

NhoxOishj
18-02-2010, 06:33 PM
chán thế thế là ko có mình oy:stress:mà thoy cứ post lên đy:congratz::congratz::congratz:

bakit_b1
18-02-2010, 06:58 PM
anh mà xòe á, tự dưng ra cầm tay anh rồi phán chứ anh biết sao, ổng phán được 2 câu thì anh ngọng luôn vì đã phán là coi như mất tiền, vì thế anh mới đứng thêm chứ. Anh mà có máy ảnh thì có lẽ chộp được thêm nhiều em ạ =))

thế cuối cùng mi có đưa tiền cho ông ấy ko :->
nể wa \:D/
lúc tau vừa bước chân lên chỗ cái chòi
đã có mấy bà dí cho tau mấy cái quẻ:))
nhưng mà tau thông minh nên trả lại :heheh:

NhoxOishj
18-02-2010, 07:04 PM
lúc t lên chùa có mấy bà cũng dúi cho t mấy bó hương:heheh: nhưng mà t thông ming nên cầm luôn:^_^: làm mấy bà phải chạy theo đòi lại:congratz: hài vật:heheh:

bakit_b1
18-02-2010, 07:08 PM
lúc t lên chùa có mấy bà cũng dúi cho t mấy bó hương:heheh: nhưng mà t thông ming nên cầm luôn:^_^: làm mấy bà phải chạy theo đòi lại:congratz: hài vật:heheh:

ặc ặc :corner:

bà ấy dùi vào tay m rồi còi đòi lại làm chi ???????

NhoxOishj
18-02-2010, 07:13 PM
bà già dúi vào tay t định đòi tiền chứ sao nữa:heheh: lần sau cứ xử lý thế là ngon oy:congratz:

Reddevils
18-02-2010, 07:30 PM
Tất cả chỉ là nguỵ biện =)) , Hắc Đạo về luyện thêm đi , 100 năm sau gặp lại ;))
Ôi cái cuộc đời này ,ốm thật đúng lúc=))

Leovsmoon
18-02-2010, 07:31 PM
:blush:Tình hình là ngày hôm qua chúng ta có rất nhìu ảnh, nhưng do máy hết pin nên chỉ có ảnh ở dưới Sầm Sơn. Em srr mọi người vì hôm qua về đi chơi tiếp muộn mới về, hôm nay phè phởn đến giờ mới thoy nên giờ mới có thời gian post.
Quả là 4rum chúng ta có rất nhiều tay post ảnh p- rào.... vô cùng độc đáo và phong cách đến nỗi... khó đỡ.
Và sau đây, xin mời các anh , các chị, các ông, vợ các ông, các bà, các chú, các bác, các hạ..... cùng đóng cửa, tắt điện, ngồi vào chăn đón xem phim ma do các mem 4rum D2T diễn....
Part 1: Cảnh chờ đời gian nan, vất vả, gian lao..... do nghe lời xúi của bác Vũ rằng : 7h30 xe chạy ai đến 7h hay mấy giờ thì tuỳ.... :D ực ực......

http://i900.photobucket.com/albums/ac207/leovsmoon/Off%204rum%20D2T/SDC13429.jpg

Để chờ đợi và câu tiền để lì xì, bác Vũ mở một sòng bài kéo khách... !!!

http://i900.photobucket.com/albums/ac207/leovsmoon/Off%204rum%20D2T/SDC13431.jpg

Anh Ất hình như chưa ngủ đủ, còn tranh thủ ngáp cho kịp thời đại

Part 2: Sau khi chờ từ lúc 7h30 đến 9h30 đoàn quân hùng hậu của chúng ta đến được SS < năm nay thành tích hơn vì đi sớm hơn năm rồi 30' :D ...>

http://i900.photobucket.com/albums/ac207/leovsmoon/Off%204rum%20D2T/SDC13433.jpg

Ôi lạnh... anh em ta ngồi gần nhau cho ấm nào :)) :blush:

http://i900.photobucket.com/albums/ac207/leovsmoon/Off%204rum%20D2T/SDC13437.jpg

Chỗ này cũng chẳng khá gì hơn ... ực ực :freeze:

http://i900.photobucket.com/albums/ac207/leovsmoon/Off%204rum%20D2T/SDC13439.jpg

Mọi người phải như chị Vân nè, thế này có giò Lào cũng chẳng còn mà lọt :D

http://i900.photobucket.com/albums/ac207/leovsmoon/Off%204rum%20D2T/SDC13440.jpg

Ai đây. "ca Sỹ" phải không nhờ mọi người cho tràng pháo chân cổ vũ nào :XD:

http://i900.photobucket.com/albums/ac207/leovsmoon/Off%204rum%20D2T/SDC13442.jpg

Truy tìm " kẻ áo xám" trêu chị Linh .... có thưởng đấy mọi người ợ :hahaha:

http://i900.photobucket.com/albums/ac207/leovsmoon/Off%204rum%20D2T/SDC13444.jpg

Bác Can và bác Vi chơi đồ đôi hay sao ấy nhể :redface:

http://i900.photobucket.com/albums/ac207/leovsmoon/Off%204rum%20D2T/SDC13445.jpg

Oa cuối cùng chúng ta đã tìm ra một người sung sức vô cùng :rideon:

http://i900.photobucket.com/albums/ac207/leovsmoon/Off%204rum%20D2T/SDC13446.jpg

Ukm bác Hùng gọi điện về xin phép người yo đây mà < Chắc chị ý không cho đi nên xuống zooif mới báo để tránh bão > .....:heheh:

http://i900.photobucket.com/albums/ac207/leovsmoon/Off%204rum%20D2T/SDC13448.jpg

Bác Hảo thất là chu đáo, ngay từ sáng đã thủ ngay quả áo mưa để "tránh gió : :^o^:

bakit_b1
18-02-2010, 07:34 PM
ối sao mà ít ảnh thế e :(
mình cũng bon chen đc 1 cái vs thằng at :))
nhìn cũng lạnh lùng ra phết =))

NhoxOishj
18-02-2010, 07:36 PM
sao mà chụp ảnh như ốm đói hết thế :)):)):))
may mà ko có cái mặt mình trong này:congratz:

He0pr0_B7
18-02-2010, 07:45 PM
Ảnh của mềnh mô:uwaah: ?!
Hự hự !
Mềnh nhớ là mềnh chụp nhiều lắm mà..:aah:.!!

Leovsmoon
18-02-2010, 07:52 PM
Gần 2 trăm cái, các bác yên tâm đê. em đang post tiếp... Nhưng máy đơ zồi... ực ực......

Tester_B1
18-02-2010, 07:58 PM
à có ảnh của bạn Heo đấy, nhưng không có ảnh nào chụp mặt bạn cả, toàn là.........=)). Mà em xin đính chính là không phải em ngáp đâu các bác ạ, tại lúc phát hiện bị con Leo nó zoom thì vội quay đi nên cái ảnh nó mới thế. Còn nhiều ảnh lắm em ạ, post lên đi, nhất là lúc ở SS á, anh chộp được mấy tấm ảnh rất "phong cách" =))

NhoxOishj
18-02-2010, 08:03 PM
cóa ảnh oy thì post nhanh nhanh lên, sốt cả ruột :-w:-w:-w
thanks nhá:congratz:

lronhide7
18-02-2010, 08:10 PM
minh` cung~ ko co' anh? :aah::aah::aah:
sr moi ng`, vietkey cua? minh` loi~

He0pr0_B7
18-02-2010, 08:16 PM
Hừm...! Nghĩ đi nghĩ lại, thấy có 1 điều...!!!
Mình thấy BTC khá là đông đảo nhưng vẫn để tình trạng như năm ngoái..!
Không biết mọi ng đã họp bàn gì ở TP nhưng xuống đến đó vẫn là chị Hằng, chị Linh, anh Hùng Candy, anh Vũ là lo toan..!! BTC còn có ng ko đến, hoặc đến mà ngồi đánh bài Xin lỗi đã động chạm đến 1 số người..! ???!!! Đến khi sửa soạn xong gọi mãi mới chịu đem chiếu vào trải...!! Không hiểu nổi luôn !
Năm ngoái anh Hiếu Spam đã lên tiếng về chuyện này, và năm nay, em thấy vẫn thế..!! Có lẽ cần lựa chọn kĩ thành viên BTC !!!!!!
Hy vọng lần tổ chức sau sẽ khác !!!

Tester_B1
18-02-2010, 08:17 PM
có hết, đây chỉ là Demo thôi, anh em cố gắng chờ (đề nghị Leo xóa cái ảnh kia đi nhá, để ngay trên đầu nữa chứ)

Mr.BEO
18-02-2010, 08:26 PM
;))
may mà mình không trong BTC
zứa mà ngày xưa mền cứ năn nỉ vào BTC

zX.TT.Xz
18-02-2010, 08:30 PM
;))
may mà mình không trong BTC
zứa mà ngày xưa mền cứ năn nỉ vào BTC

.... một mem vô trách nhiệm của HĐ... ;));)).... oài ơi... nyo post ảnh gì mà lâu rứa nứ.... hê hê hê... công nhận mặt mình trong ảnh chuối thật.... :)):))

NhoxOishj
18-02-2010, 08:32 PM
mặt chú em ngòai đời vs trong ảnh như nhau còn gì nữa:heheh:
mà chán thế lúc đy hát chắc ko có ảnh đâu nh:stress: thế là k cóa mình thật ui:aah:

bakit_b1
18-02-2010, 08:37 PM
mặt chú em ngòai đời vs trong ảnh như nhau còn gì nữa:heheh:
mà chán thế lúc đy hát chắc ko có ảnh đâu nh:stress: thế là k cóa mình thật ui:aah:

ko có thỳ thôi :))
khóc làm zì [-(
xấu xí mà cứ đòi lên ảnh :hahaha: < tau nói đùa daz >

He0pr0_B7
.... một mem vô trách nhiệm của HĐ... ;));)).... oài ơi... nyo post ảnh gì mà lâu rứa nứ.... hê hê hê... công nhận mặt mình trong ảnh chuối thật.... :)):))

Đừng lấy thiếu sót của người khác ngụy biện cho thiếu sót của bản thân !
Dù sao cũng chỉ mới lớp 10, lời ăn tiếng nói còn thiếu suy nghĩ, không chấp làm gì cả...!!!
-----------------
Ôi em Hằng ôi...!!!
Post hết ảnh lên thfi cả cái rum này phải cảm ơn em đấy....:congratz:!!
Nhân vật đc chờ đợi nhất ấy mà...:blush:!!!

Leovsmoon
Part 3: Đây là những pha độc nhất buổi off, mọi người cùng nhào zoo mà súp powf soi đi nào < đây là lần thứ 3 em posst rồi daz, mt virut tự tắt máy.... điên ...>

http://i900.photobucket.com/albums/ac207/leovsmoon/Off%204rum%20D2T/SDC13451.jpg

Đầu tiên, mời mọi người mở hàng với màn hớn của Heo. :whistle:

http://i900.photobucket.com/albums/ac207/leovsmoon/Off%204rum%20D2T/SDC13453.jpg

Hê hê, Heo hớn thì Le0 phải tớn cùng chứ nhỉ. :XD:

http://i900.photobucket.com/albums/ac207/leovsmoon/Off%204rum%20D2T/SDC13455.jpg

Vy nè.... chất đừng hỏi nhé :chuckle:

http://i900.photobucket.com/albums/ac207/leovsmoon/Off%204rum%20D2T/SDC13456.jpg

http://i900.photobucket.com/albums/ac207/leovsmoon/Off%204rum%20D2T/SDC13457.jpg

Chào hàng mọi người thành viên ít tuổi nhất nè :hi:

http://i900.photobucket.com/albums/ac207/leovsmoon/Off%204rum%20D2T/SDC13458-1.jpg

http://i900.photobucket.com/albums/ac207/leovsmoon/Off%204rum%20D2T/SDC13459.jpg

Nhún nhún, cát êm lắm daz....:heheh:

http://i900.photobucket.com/albums/ac207/leovsmoon/Off%204rum%20D2T/SDC13460.jpg

Nào thì bay.... với Heo quay c:big_smile:

http://i900.photobucket.com/albums/ac207/leovsmoon/Off%204rum%20D2T/SDC13476.jpg

Hậu quả của kẻ tớn .... ực ưc..... c:sweat:

http://i900.photobucket.com/albums/ac207/leovsmoon/Off%204rum%20D2T/SDC13489.jpg

Bác Vũ lại lập một hội zồi tề.... nhanh tay thế nhở c:matrix:

http://i900.photobucket.com/albums/ac207/leovsmoon/Off%204rum%20D2T/SDC13492.jpg

Xin các anh đừng bắt nạt em...... hứ đừng tưởng, tôi có dao đấy ạ :cool:

http://i900.photobucket.com/albums/ac207/leovsmoon/Off%204rum%20D2T/SDC13495.jpg

Nói có liền, các em nữ đến chỗ chị Hằng học võ nhaz :notme:

http://i900.photobucket.com/albums/ac207/leovsmoon/Off%204rum%20D2T/SDC13493.jpg

Hình như ở đây đang mở hội thi hớn ấy nhờ :shy:

http://i900.photobucket.com/albums/ac207/leovsmoon/Off%204rum%20D2T/SDC13499.jpg

Bộ tứ siêu hớn ...... ooooo yeah..... :congratz:

http://i900.photobucket.com/albums/ac207/leovsmoon/Off%204rum%20D2T/SDC13500.jpg

Hai đứa như thế chúa cũng thèm ....ực ực ực.... :@_@:

http://i900.photobucket.com/albums/ac207/leovsmoon/Off%204rum%20D2T/SDC13503.jpg

Anh Hùng ơi, mất sổ gạo hay bị vợ mắng :smoking:

NhoxOishj
18-02-2010, 08:41 PM
sao cái câu nói đùa nó bé tý thế hả:stress:
chắc tại nó gen tỵ vs mình đây mà :heheh::heheh:
-----------------------------------------
mấy cái ảnh này chụp được phết nhưng sao mà nhìn nó tệ nạn quá:heheh:
toàn bài bạc vs chém người là sao:sigh:

zX.TT.Xz
18-02-2010, 08:43 PM
Đừng lấy thiếu sót của người khác ngụy biện cho thiếu sót của bản thân !
Dù sao cũng chỉ mới lớp 10, lời ăn tiếng nói còn thiếu suy nghĩ, không chấp làm gì cả...!!!

.... đúng... :-??:-??

..............................
mà hằng ơi... tổng cộng có mấy part thế... 200 trăm tấm... :@_@::@_@:

NhoxOishj
18-02-2010, 08:45 PM
.... đúng... :-??:-??

..............................
mà hằng ơi... tổng cộng có mấy part thế... 200 trăm tấm... :@_@::@_@:

chắc 20 part chứ bnhiu nữa:heheh:
1 lần post được có 10 pic thoy mà:sigh:
đợi lâu sốt cả ruột:notme: nhưng mà nói chung cũng:congratz:

Mr.BEO

hê hê
zăng hok cho ng ta vô lại còn nói
liên wan giề đến ng ta mà là vô trách nhiệm

Leovsmoon
Qủa này xong mt em ra dại luôn.....Ngồi làm đến lầm thứ 3 mới đc, cứ đang đến lúc gần post nó làm cái..... phụt.... xong.....

NhoxOishj
18-02-2010, 08:47 PM
hê hê
zăng hok cho ng ta vô lại còn nói
liên wan giề đến ng ta mà là vô trách nhiệm

thằng bé ko được vào nên bjo cay ăn nói đùn đẩy đây mà:heheh:
cùn thế:can'tbe: mà zời oy có cái ảnh nào of ironhide ko thế:stress: có thì post cái:congratz:

Tester_B1
18-02-2010, 08:48 PM
Part 3: Đây là những pha độc nhất buổi off, mọi người cùng nhào zoo mà súp powf soi đi nào < đây là lần thứ 3 em posst rồi daz, mt virut tự tắt máy.... điên ...>

http://i900.photobucket.com/albums/ac207/leovsmoon/Off%204rum%20D2T/SDC13459.jpg

Nhún nhún, cát êm lắm daz....:heheh:

cái này có vẻ như heo đang bán thịt thì phải tớ đùa đấy :hahaha::hahaha:

NhoxOishj
18-02-2010, 08:50 PM
chắc thế:heheh: mà kiểu đấy là bán thit m.... rồi còn gì:sigh:
bao nhiu tiền 1 tấn thế cho mua cái:congratz: mấy hm tết toàn xơi thit gà h thèm heo quá:shy:

Mr.BEO
18-02-2010, 08:56 PM
chị He0 vào nhận hàng kìa
có ng thèm thịt He0 ak

NhoxOishj
18-02-2010, 08:58 PM
chị He0 vào nhận hàng kìa
có ng thèm thịt He0 ak

gớm bọn anh đùa chứ thit heo này ai thèm:heheh::heheh: cho vào mồm mà ngộ độc thực phẩm hả:congratz:

Tester_B1
18-02-2010, 08:59 PM
chắc thế:heheh: mà kiểu đấy là bán thit m.... rồi còn gì:sigh:
bao nhiu tiền 1 tấn thế cho mua cái:congratz: mấy hm tết toàn xơi thit gà h thèm heo quá:shy:

bây giờ mới biết thì ra bạn Hà thèm bạn Heo, thảo nào hôm trước trong píc grafiti lại nói là vẽ chữ B7, bây giờ tớ mới hiểu hết đấy :hahaha::hahaha:. Đùa chỉ là cái cớ thôi (Leo ơi, part trên là part 2 chứ không phải part 3 đâu)

NhoxOishj
18-02-2010, 09:00 PM
cái gì mà vẽ chữ b7:stress: xem lại hộ tôi cái:heheh:
người ta bảo vẽ BB7 là babyboy se7en cơ mà:congratz:

Mr.BEO
18-02-2010, 09:03 PM
Chị He0 có Fan kìa
lớp chị He0 dc. thơm lây lun

Leovsmoon
18-02-2010, 09:04 PM
http://i900.photobucket.com/albums/ac207/leovsmoon/Off%204rum%20D2T/SDC13508.jpg

Đây là ẻm của anh Bỉ-là đèn à c:beated:

http://i900.photobucket.com/albums/ac207/leovsmoon/Off%204rum%20D2T/SDC13512.jpg

Một đoàn tàu, bé tí xíu..... c:angry:

http://i900.photobucket.com/albums/ac207/leovsmoon/Off%204rum%20D2T/SDC13525.jpg

Con bé này hớn nhỉ :yawn:

http://i900.photobucket.com/albums/ac207/leovsmoon/Off%204rum%20D2T/SDC13526.jpg

Bắt quả tang có người ăn vụng nè :))

http://i900.photobucket.com/albums/ac207/leovsmoon/Off%204rum%20D2T/SDC13527.jpg

Biển đẹp ha .... yo quá cơ :)

http://i900.photobucket.com/albums/ac207/leovsmoon/Off%204rum%20D2T/SDC13531.jpg

Nhắng quá, cho bỏ lò thui đi......... :@_@:

http://i900.photobucket.com/albums/ac207/leovsmoon/Off%204rum%20D2T/SDC13539.jpg

Xem ai cute hơn lào .... hê hê c:byebye:

http://i900.photobucket.com/albums/ac207/leovsmoon/Off%204rum%20D2T/SDC13545.jpg

Cảnh tượng gì đây.........c:misdoubt:

http://i900.photobucket.com/albums/ac207/leovsmoon/Off%204rum%20D2T/SDC13553.jpg

Ukm, có cái zề trong máy mà mọi người tớn thế nhở c:amazed:

http://i900.photobucket.com/albums/ac207/leovsmoon/Off%204rum%20D2T/SDC13554.jpg

Ra biến chơi đê, thích lắm daz :darling:

http://i900.photobucket.com/albums/ac207/leovsmoon/Off%204rum%20D2T/SDC13555-1.jpg

Anh Ất có vẻ đói nhăn nhở ra zồi tề... hêhê chẹp.... :sure:

http://i900.photobucket.com/albums/ac207/leovsmoon/Off%204rum%20D2T/SDC13561.jpg

Hizz cái này là nhắng khó đỡ.......c:tire:

Hizz hizz tình hình là cảnh ăn uống có bác nào chụp zồi. Nhưng không mở máy hết, lấp mất một đoạn nên em thôi post nhé :D

NhoxOishj
18-02-2010, 09:06 PM
Chị He0 có Fan kìa
lớp chị He0 dc. thơm lây lun

cái gì mà FAN? :-w:-w:-w
ăn nói cho tử tế đây wen biết gì B7 hả:congratz:

Mr.BEO
18-02-2010, 09:09 PM
http://i900.photobucket.com/albums/ac207/leovsmoon/Off%204rum%20D2T/SDC13525.jpg

:blush: :sigh:

trong đống này không có cái nào cảu mền hết ;))

Leovsmoon
18-02-2010, 09:09 PM
(Leo ơi, part trên là part 2 chứ không phải part 3 đâu)
Ông này không xem từ đầu, la lối cái giề............
Beo ơi. đừng nóng, của mi đang còn một đống, thik tau post liền.
Nhưng hẹn mọi người ngày mai nhaz. Gìơ em sắp xỉu zồi...... Ực ực .

NhoxOishj
18-02-2010, 09:10 PM
:blush: :sigh:

trong đống này không có cái nào cảu mền hết ;))

viết sai chính tả oy kìa:heheh: lớp 10 mà thế xấu hổ quá đy mất:sigh:

Tester_B1
18-02-2010, 09:11 PM
http://i900.photobucket.com/albums/ac207/leovsmoon/Off%204rum%20D2T/SDC13539.jpg

Xem ai cute hơn lào .... hê hê c:byebye:

http://i900.photobucket.com/albums/ac207/leovsmoon/Off%204rum%20D2T/SDC13545.jpg

Cảnh tượng gì đây.........c:misdoubt:

Thằng Tùng nhá, dám bắt cá hai tay hả mình ngồi đó mà nó dám cơ đấy =))

NhoxOishj
18-02-2010, 09:15 PM
nó bắt gì thì bắt nO mà lúc nào cũng có bạn AT mà:heheh:
chắc 2 anh em thằng này vượt mức tình bạn lên tY mất rồi:congratz:

Tester_B1
18-02-2010, 09:20 PM
nó bắt gì thì bắt nO mà lúc nào cũng có bạn AT mà:heheh:
chắc 2 anh em thằng này vượt mức tình bạn lên tY mất rồi:congratz:

tau đang nói cái con bé bên cạnh, tự dưng lại xí xớn vào, nói đúng còn nghe được, đằng này nói thối quá => giết tôi đi =))

NhoxOishj
18-02-2010, 09:27 PM
tau đang nói cái con bé bên cạnh, tự dưng lại xí xớn vào, nói đúng còn nghe được, đằng này nói thối quá => giết tôi đi =))

ai chả biết mày nói pé bên cạnh:heheh: nói thế mà cũng ko hiểu:congratz: ý tao là nó cặp 2 pé bên trái mà lúc nào cũg có mày bên phải:^_^: nên mày vs nó ấy nhau chứ sao:sigh:

bakit_b1
18-02-2010, 09:28 PM
cái hàng bún huế thật 100% hình như có vấn đề về Vs
mình ăn xong bị đau bụng :(

Leovsmoon
18-02-2010, 09:32 PM
Ôi anh nói thật là chuẩn.... Rất nhìu người đau bụng ý.... .

NhoxOishj
18-02-2010, 09:35 PM
Ôi anh nói thật là chuẩn.... Rất nhìu người đau bụng ý.... .

mình thì ko đau bụng :heheh: chắc tại ngồi cạnh bạn hEO vs bakit bọn nó mock thit mình nên đã ăn được cái gì đâu:sigh: thế mà đâm ra lại may:congratz:

bakit_b1
18-02-2010, 09:39 PM
mình thì ko đau bụng :heheh: chắc tại ngồi cạnh bạn hEO vs bakit bọn nó mock thit mình nên đã ăn được cái gì đâu:sigh: thế mà đâm ra lại may:congratz:

ặc ặc ặc :notme:
t thề t hứa t đảm bảo là t chưa gắp của mi 1 miếng nào cả
thằng này điêu như khỉ :redface:

chỉ có 1 miếng mộc chị baby rì đó cho t thôi nhá :">
hôm wa qên cảm ơn :))
thsk chị nhá:love:

NhoxOishj
18-02-2010, 09:40 PM
ặc ặc ặc :notme:
t thề t hứa t đảm bảo là t chưa gắp của mi 1 miếng nào cả
thằng này điêu như khỉ :redface:

chỉ có 1 miếng mộc chị baby rì đó cho t thôi nhá :">
hôm wa qên cảm ơn :))
thsk chị nhá:love:

thằng này nó hứa k gắp thịt thì chắc là nó gắp trứng đây:sigh:
mà thoy thanks m naz:^_^: nhờ m tham ăn nên t ko bị đau bụng:heheh:

bakit_b1
18-02-2010, 09:49 PM
thằng này nó hứa k gắp thịt thì chắc là nó gắp trứng đây:sigh:
mà thoy thanks m naz:^_^: nhờ m tham ăn nên t ko bị đau bụng:heheh:

trứng thịt nào daz :corner:
tau chỉ ăn phần của tau thôi
đừng gắp lửa bỏ tay ng` [-x

Mr.BEO
18-02-2010, 09:51 PM
viết sai chính tả oy kìa:heheh: lớp 10 mà thế xấu hổ quá đy mất:sigh:

kệ tôi :|

NhoxOishj
18-02-2010, 09:52 PM
trứng thịt nào daz :corner:
tau chỉ ăn phần của tau thôi
đừng gắp lửa bỏ tay ng` [-x

khó tin thế căn bản thằng này thấy mình vừa ăn vừa nt nên lợi dụng:heheh:
mà thoy t đã nói là bỏ qua cho m còn gì:congratz:

Tester_B1
18-02-2010, 09:55 PM
khó tin thế căn bản thằng này thấy mình vừa ăn vừa nt nên lợi dụng:heheh:
mà thoy t đã nói là bỏ qua cho m còn gì:congratz:

toàn là các bố tham ăn cả, mình thì không đau bụng nhưng nó bỏ nhiều bột ngọt quá đâm ra mình ăn xong mà nóng hết cả mặt :eaten:

Micyarak.A5
18-02-2010, 09:55 PM
http://i900.photobucket.com/albums/ac207/leovsmoon/Off%204rum%20D2T/SDC13499.jpg

ối zồi ôi, con vịt quấn khăn đỏ =)) còn cái mẹt anh trai mềnh hớn khó tả =))

Một đoàn tàu, bé tí xíu..... c:angry:

http://i900.photobucket.com/albums/ac207/leovsmoon/Off%204rum%20D2T/SDC13512.jpg

Haha :)) đoàn tàu gồm 3 con dê :hahaha:

NhoxOishj
18-02-2010, 10:02 PM
kệ tôi :|

viết sai chính tả thế mà còn nói gì nữa:heheh:buồn cười thật đấy:congratz:

trangarsenal
18-02-2010, 10:09 PM
Vui thật đấy :heheh:

000_000
18-02-2010, 10:13 PM
Nhìn anh Cún vs anh Vịt điêu dân k chịu đc=)) Còn ảnh của At thì nhìn hãm gà quá :)) Hay thế k biết :))

NhoxOishj
18-02-2010, 10:16 PM
ảnh nào cũng chuối chuối như nhau mà:heheh:
nhìn mà thấy tiếc vì mình ko được chụp:corner:

Tester_B1
18-02-2010, 10:16 PM
Nhìn anh Cún vs anh Vịt điêu dân k chịu đc=)) Còn ảnh của At thì nhìn hãm gà quá :)) Hay thế k biết :))

ôi Leo ơi mày hại anh rồi, kiểu này thì còn mặt mũi nào gặp anh em :(( :((

giamdocb12
18-02-2010, 10:17 PM

điêu chỗ lào :-w .