PDA

View Full Version : Hồ cá D2t idol :D

Trang : 1 [2]

Snow
19-04-2010, 12:46 PM
:P sao lại hok quan tâm đến em
Lúc nào chẳng quan tâm con em gái :x
:-" dạo này không có em nào vào topic này nhỉ
ta kiếm con cá chơi chơi

ܓܨOrion.p0n
19-04-2010, 03:28 PM
Khi nào mới đến vòng 3 vậy, nghe cho sướng cái tai :dazzle::dazzle:

leduythe
19-04-2010, 03:38 PM
Em thấy mấy bài nghe hay lắm( cứ như sỹ hát ý) hô hô...................Như bài" hoa thiên điểu" nghe như bảo thy hát.hô hô ( có phần... 1 chút ):sparkling:

meoconhat1
24-04-2010, 01:29 PM
sao lâu vậy rùi mà vẫn chưa thấy ai gửi bài vòng 3 zay? cổ thêm đc mấy phân rồi nè, lâu wá thui trờy oy. Chắc đợi đến nghỉ hè mới thi hay sao zay?

zX.TT.Xz
24-04-2010, 08:13 PM
sao lâu vậy rùi mà vẫn chưa thấy ai gửi bài vòng 3 zay? cổ thêm đc mấy phân rồi nè, lâu wá thui trờy oy. Chắc đợi đến nghỉ hè mới thi hay sao zay?

... đang trong thời gian ôn thi học kì mà hà... vội gì... qua kì thi đi cho nó thoải mái... :)):))

vyna_candy
24-04-2010, 08:33 PM
giời ơi,lúc em thy xong thỳ đã qáu muộn....của nợ mà :((
thoy,chuyện đã qua.Năm sau ta cố gắng :D

vitaminb12
26-04-2010, 08:06 PM
Tình hình là các cụ nộp dùm cháu cái bài vòng 3 đi cái ạ :-< khán giả kêu quá trời kìa :-< ai ko nộp bài -20SP lun :-<

kẻ xấu
26-04-2010, 08:28 PM
Tình hình chẳng thấy ai đò đâu ấy nhờ ? Tình hình thế nào ? Lâu nay ko để ý lắm. Hệ thống tiền tệ làm Ai đồ chán hẳn =))

vitaminb12
26-04-2010, 10:30 PM
Tình hình chẳng thấy ai đò đâu ấy nhờ ? Tình hình thế nào ? Lâu nay ko để ý lắm. Hệ thống tiền tệ làm Ai đồ chán hẳn =))

:plug:

:angry: Ném chết cái đồ phá đám này đi anh em :angry:

zX.TT.Xz
27-04-2010, 03:50 PM
... từ từ đã bác Vịt ơi... cuẩn bị thi học kì rồi... làm gì nhanh vậy anh... kéo dài thời gian ra đi anh... :(

bakit_b1
27-04-2010, 04:54 PM
cho thêm time đi cụ vịt ơi :D
để thi hk xong đc hok anh :D

OLSJ13
27-04-2010, 07:58 PM
đồg ý với anh bakit:(
em còn ngày mai nữa thôi là thi xong r`:-s
nhưng thi xong là lao vào trả nợ cho nhữg chỗ đag còn nợ nần:((
-----------------------------------------
đồg ý với anh bakit:(
em còn ngày mai nữa thôi là thi xong r`:-s
nhưng thi xong là lao vào trả nợ cho nhữg chỗ đag còn nợ nần:((

zX.TT.Xz
02-05-2010, 09:21 PM
Bác Vitaminb12 cho em rút khỏi Idol nhé... em cảm ơn...
Lý do: Chán

meoconhat1
04-05-2010, 05:43 PM
zăng lại rút á mi??
đang hay mừ ??
thi đi mi
này thì ngắn này

zX.TT.Xz
04-05-2010, 07:32 PM
zăng lại rút á mi??
đang hay mừ ??
thi đi mi
này thì ngắn này

.... tạm coi là bị mất giọng đi... hok hát được.... he he he he... :((:((

vyna_candy
04-05-2010, 07:37 PM
.... tạm coi là bị mất giọng đi... hok hát được.... he he he he... :((:((

Không sao anh,em gái hiểu anh trai mà :),thôy nào,anh giai đã vào được vòng 3..nghĩa là anh giai đã chứng tỏ mình với 13000 tv trogn rum rồi đấy (anh giai thành hot boy rùi tề :"> )
Năm sau thi lại cũng hôk có sao mừk,đừng buông tay,con đường phía trước còn dài lém lém :">

zX.TT.Xz
04-05-2010, 07:40 PM
Năm sau thi lại cũng hôk có sao mừk,đừng buông tay,con đường phía trước còn dài lém lém :">

.... anh biết em à... tks em gái... nhưng công việc trước mắt của anh không phải là thi cử hay làm gì đó... anh đang phải trèo tường... :)):))

thomit.com
04-05-2010, 07:41 PM
Bác Vitaminb12 cho em rút khỏi Idol nhé... em cảm ơn...
Lý do: Chán

Xem xét lại lí do đi e ạ . Đành răng đây là cuộc thi mang tính chất giao lưu, làm quen, vui là chính . Nhưng cũng không phải thích là tham gia, mà không thích thì nói 1 câu chán là xong đâu .

vyna_candy
04-05-2010, 07:44 PM
.... anh biết em à... tks em gái... nhưng công việc trước mắt của anh không phải là thi cử hay làm gì đó... anh đang phải trèo tường... :)):))

Em hiểu mà:">,em hiểu anh nhiều hơn 1 người đấy :">,nên em biết hôk phải thi cử đâu,hiểu nhìu chứ,mà thoy,cứ cố gắng rồi mọi chuyện sẽ ổn (vòng vo cho nhìu người khó hỉu :)) )
@ anh thọ lùn:có nhiều lý do để anh ấy hôk thi nữa,xin các bác bỏ quá cho lý do lãng xẹt là "chán" này,nhưng muốn ca hát hay thì cũng tùy tâm trạng nghệ sĩ thế nào đấy ạ :">,thêm vào đó,anh tùng mất giọng rùi,tham gia cũng chả được nữa ...nên mong các bề trên lượng thứ nha :">

zX.TT.Xz
04-05-2010, 07:50 PM
Xem xét lại lí do đi e ạ . Đành răng đây là cuộc thi mang tính chất giao lưu, làm quen, vui là chính . Nhưng cũng không phải thích là tham gia, mà không thích thì nói 1 câu chán là xong đâu .

... không phải đâu anh à... :)... em có nhiều lý do lắm... không tiện nói ra đây được... :)... mong các anh chị thông cảm cho em... :)...
-----------------------------------------

Em hiểu mà:">,em hiểu anh nhiều hơn 1 người đấy :">,nên em biết hôk phải thi cử đâu,hiểu nhìu chứ,mà thoy,cứ cố gắng rồi mọi chuyện sẽ ổn (vòng vo cho nhìu người khó hỉu :)) )
@ anh thọ lùn:có nhiều lý do để anh ấy hôk thi nữa,xin các bác bỏ quá cho lý do lãng xẹt là "chán" này,nhưng muốn ca hát hay thì cũng tùy tâm trạng nghệ sĩ thế nào đấy ạ :">,thêm vào đó,anh tùng mất giọng rùi,tham gia cũng chả được nữa ...nên mong các bề trên lượng thứ nha :">

... oke'... thanh kiu em gái đã hiểu anh...:):)...
Tạm thời cái thời gian này anh phải vượt qua sự iếu đuối của bản thân đã... :)):))