PDA

View Full Version : gặp sự cố ngoài ý muốn rồi !!!

zack
19-03-2010, 01:00 PM
năm nay VIỆT ANH không tham gia giải được rồi , chân vừa mới phải bó bột rồi , bác sĩ bảo phải 3 tuần mới khỏi , mà còn gần 2 tuần nữa giải bắt đầu rồi . anh em cố gắng cả phần tớ nữa nhé . :corner::corner:

He0pr0_B7
19-03-2010, 01:04 PM
Trời ơi ! Mi nói cái gì thế thằng kia ?!
Chiều qua chân mi còn bình thg cơ mà !!!
Mà k phải mình sự cố của mi mà còn vụ thi thử của lớp 12 lại trùng vào mùng 3, mùng 4 đây này...!!
Đội nữ đang lo có 4 ng đi thi thôi đấy !!!

zack
19-03-2010, 01:30 PM
hôm qua mi cũng thấy tao bảo mi về đi đấy thôi , lúc đầu tao tưởng chỉ phải bó 2 tuần , đi bó bột bác sĩ nói 3 tuần , thế thì còn hy vọng gì nữa . phải đợi giai năm sau thôi , mà tao sợ năm sau không được đi nữa cơ . đen thật . chiều mi có lên sân thì nói với ông Đông thế nhá

He0pr0_B7
19-03-2010, 01:33 PM
Hóa ra mi đuổi tau về là vì ko muốn tau nhìn thấy cảnh đau thương à ?!
Tưởng mấy ng định đi ăn mảnh cơ đấy vì thái độ mờ ám quá....!!
Nhân đây phải bảo mn cẩn thận mới đc..., chứ lỡ....!!

angelpcc
20-03-2010, 02:26 PM
Tội nghiệp ông Vietanh nhẩy:stress::stress::stress::stress::stress::str ess::stress::stress::stress::stress:

slam on
20-03-2010, 02:29 PM
này này lật cổ chân thì làm chi phải bó bột 3 tuần liền, trước giải đấu 2 ngày tháo bột ra hoạt động lại vẫn được cơ mà, năm ngoái thi đấu thiếu người rồi năm nay lại còn thiếu nữa mà chết ah :uwaah:

#06-Center
20-03-2010, 02:57 PM
Thôi thì đành vậy, chúc bạn may mắn lần sau :dead:

Tester_B1
20-03-2010, 08:34 PM
cái thằng điên, tau đã bảo giữ mình rồi mà không nghe, đến bây giờ không chỉ lỡ trường mà còn lỡ lớp rồi, không biết cho đứa nào thay mi được đây :(

Lovestone
21-03-2010, 09:16 AM
ôi Việt Anh ơi. Đội Lam Sơn bọn tau rất rất buồn khi nghe tin mi chấn thương =)). Thôi cố gắng nén đau thương ngồi ngoài làm trợ lí HLV cho anh Đông nhé =))

Mr.Key
21-03-2010, 09:45 AM
ôi Việt Anh ơi. Đội Lam Sơn bọn tau rất rất buồn khi nghe tin mi chấn thương =)). Thôi cố gắng nén đau thương ngồi ngoài làm trợ lí HLV cho anh Đông nhé =))

Chuyện chấn thương, không tham gia đuợc giải đấu không phải chuyện đùa. Càng vui mừng khi đội bạn gặp sự cố thì càng tỏ rõ sự yếu kém của đội mình. Muốn cười thì về 4rum Lam sơn mà cười.

Leovsmoon
21-03-2010, 10:36 AM
Chuyện chấn thương, không tham gia đuợc giải đấu không phải chuyện đùa. Càng vui mừng khi đội bạn gặp sự cố thì càng tỏ rõ sự yếu kém của đội mình. Muốn cười thì về 4rum Lam sơn mà cười.

Long tau kết câu nói này của mi... được đấy, những người hay tự sướng tự kiêu thì chỉ đến thế thôi. Thắng dựa trên sự cố của người khác chẳng vẻ vang gì... thiên hạ đâu mù và chính mình cũng đâu có mù...

vyna_candy
21-03-2010, 10:40 AM
chẹt,cứ như thế này thì đội trường đào .......................:((:((
ôi,tình thần bóng rổ của năm xưa còn đâu :((:((
thoy dù thế nào em vẫn cổ vũ cho Đào hết mình + nhiệt tình ::)
cố lên cả nhà !
PASA!!!

#06-Center
21-03-2010, 12:53 PM
chẹt,cứ như thế này thì đội trường đào .......................:((:((
ôi,tình thần bóng rổ của năm xưa còn đâu :((:((
thoy dù thế nào em vẫn cổ vũ cho Đào hết mình + nhiệt tình ::)
cố lên cả nhà !
PASA!!!

em nói thế là ý gì hở em, tuy rằng có chút sự cố nhưng mà cũng không ảnh hưởng nhiều lắm mà, 1 cánh én đâu thể làm nên mùa xuuân đúng không :phew:

0o_summer_o0
21-03-2010, 10:07 PM
em nói thế là ý gì hở em, tuy rằng có chút sự cố nhưng mà cũng không ảnh hưởng nhiều lắm mà, 1 cánh én đâu thể làm nên mùa xuuân đúng không :phew:
Đúng như vậy. Một người chấn thương thì tinh thần của cả đội càng phải lên cao. Phải bù lại phần của Việt Anh. Không thể để ảnh hưởng đến thành tích của toàn đội được.

Anh em. Cố lên nào
:angry::angry::angry::angry:

zack
21-03-2010, 11:12 PM
hehe , hình như chỉ phải bó bột 2 tuần thôi (tía em bảo thế) chắc là trước giải 1,2 ngày là tháo thôi , nhưng mà phải thêm mấy ngày nữa mới chạy nhảy được bình thường
-----------------------------------------
http://ptthlamson.net/forums/showthread.php?t=7519&page=143 t vừa mời vào 4rum lam sơn thấy đồn ầm cả lên rồi .khekhe

Tester_B1
21-03-2010, 11:40 PM
không ngờ bên LS buôn ác thật, có cái thông tin quen thuộc là đội nữ thiếu do bận thi thử do mình tung lên mà bên kia đã đồn ầm lên rồi, đúng là trong nhà chưa tỏ, ngoài ngõ đã thông =))

ܓܨOrion.p0n
22-03-2010, 07:03 AM
Đội truờng mềnh cách biệt so với các trường khác nhiều mà!! :^_^: CHẳng lẽ 1,2 hok qua được thì đến cả cóa thằng VA cũng thua thui :hahaha::hahaha::hahaha:

kẻ xấu
22-03-2010, 06:00 PM
Ố đội nữ thiếu người à ? Có vấn đề gì lớn đâu nhỉ ;)) Năm ngoái chả ko đầy đủ đấy thôi =))
Nói thì nói thế thôi, các em nên khuyến khích các bạn ấy đi, bỏ thi đi, thi thử mà ( hay lại tiếc tiền nộp ) Anh nhớ là có rất nhiều cuộc thi thử mà và đâu có chắc rằng các bạn ấy tham gia hết. Vì trường cũng là bản thân đặc biệt là năm cuối cấp rồi cố gắng làm điều gì đó cho trường đi. Ra trường rồi muốn làm cái gì đó cũng khó à

thomit.com
22-03-2010, 06:05 PM
Ố đội nữ thiếu người à ? Có vấn đề gì lớn đâu nhỉ ;)) Năm ngoái chả ko đầy đủ đấy thôi =))
Nói thì nói thế thôi, các em nên khuyến khích các bạn ấy đi, bỏ thi đi, thi thử mà ( hay lại tiếc tiền nộp ) Anh nhớ là có rất nhiều cuộc thi thử mà và đâu có chắc rằng các bạn ấy tham gia hết. Vì trường cũng là bản thân đặc biệt là năm cuối cấp rồi cố gắng làm điều gì đó cho trường đi. Ra trường rồi muốn làm cái gì đó cũng khó à

Nhưng còn về phía phụ huynh nữa chứ, cuối cấp rồi, tâm lí cha mẹ nào chẳng muốn con cáu tập trung vào học hành. Ko khéo mở miệng xin đi bóng rổ là nghe cải lương mệt nghỉ ấy chứ :)). Cứ để các bạn ấy đc thoải mái, thi đấu đc cũng tốt . Mà không thì cũng chẳng sao, các thành viên còn lại cố gắng vậy. Đội nam thì ko biết, chứ thấy mấy trường khác có vẻ " sợ " đội nữ trường mềnh lắm :heheh:

kẻ xấu
22-03-2010, 06:14 PM
Nhưng còn về phía phụ huynh nữa chứ, cuối cấp rồi, tâm lí cha mẹ nào chẳng muốn con cáu tập trung vào học hành. Ko khéo mở miệng xin đi bóng rổ là nghe cải lương mệt nghỉ ấy chứ :)). Cứ để các bạn ấy đc thoải mái, thi đấu đc cũng tốt . Mà không thì cũng chẳng sao, các thành viên còn lại cố gắng vậy. Đội nam thì ko biết, chứ thấy mấy trường khác có vẻ " sợ " đội nữ trường mềnh lắm :heheh:

Nhưng vấn đề là đội nam năm nào cũng vô địch, còn đội nữ thì năm ngoái lỡ rớt mất chức vô địch rồi. Vậy nên năm nay cần cố gắng hơn chứ :))

zack
22-03-2010, 06:24 PM
Đội truờng mềnh cách biệt so với các trường khác nhiều mà!! :^_^: CHẳng lẽ 1,2 hok qua được thì đến cả cóa thằng VA cũng thua thui :hahaha::hahaha::hahaha:

hình như mi là Lâm súc đúng không , nói thế là không đượ đâu nhá . phải nói là 'có hay không có VA thì đội Đào vẫn mạnh , nhưng nếu có thêm VA sẽ càng mạnh thêm chứ :^_^:'

He0pr0_B7
22-03-2010, 07:39 PM
không ngờ bên LS buôn ác thật, có cái thông tin quen thuộc là đội nữ thiếu do bận thi thử do mình tung lên mà bên kia đã đồn ầm lên rồi, đúng là trong nhà chưa tỏ, ngoài ngõ đã thông =))

Không những thế...! Bên đó còn Tam sao thất bản là đội nữ giải tán nữa nè..:^_^:.!!!

Tin Nóng : Ngày thi thử Đại Học sẽ được dời đến ngày 11 và 12/4 ....!!!
Thông tin chính xác từ Mr.Thuận (Hóa) !!!!
Ăn mừng nào cả nhà ơiiiiiiiiiiii :attack::attack::attack::attack:!!!!!!!!!!

hungtienC3
22-03-2010, 07:58 PM
:hahaha:chắc tháo bột trước 1-2 ngày trước giải hả em. CỐ ĂN, NGỦ, BỒI BỔ cơ thể nhá........
Cả đội cố gắng lun phần VA nhá. TRận chung kết phải có mặt đó phải để em nó có mặt chứ nhỉ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

zack
22-03-2010, 09:54 PM
:hahaha:chắc tháo bột trước 1-2 ngày trước giải hả em. CỐ ĂN, NGỦ, BỒI BỔ cơ thể nhá........
Cả đội cố gắng lun phần VA nhá. TRận chung kết phải có mặt đó phải để em nó có mặt chứ nhỉ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

ok anh . chắc là được mà , mẹ em bảo là sang tuần sau là tháo bột được rồi , hình như là trước giải 2,3 ngày , ít nhất em cũng phải đấu được vài trận , vì chân em lúc đó chưa lành hẳn được đâu mỗi trận chắc đấu đuợc nửa hiệp là hết

heat_pointguard13
23-03-2010, 11:09 PM
Thằng em cố lên, vẫn lết vào đấu đc hôm đấy về anh thưởng mạnh :D

zack
24-03-2010, 12:42 PM
thì phải cố thôi anh . mà hôm t3 thăng Nam bảo bọn BA ĐÌNH NGA SƠN đánh hay lắm . có thằng bật túm rổ mà cao khoảng 1m70 thoi nghe mà sợ , em giỏi lắm chạm được tí vào vành rổ thôi

Reddevils
24-03-2010, 01:43 PM
Chính xác là đã lùi ngày thi thử, thấy bảo là trường ko muốn mất thành tích vô địch mấy năm liên tiếp nên lùi , vì vậy cố lên nhá mấy bác . :D

heat_pointguard13
26-03-2010, 08:15 PM
thì phải cố thôi anh . mà hôm t3 thăng Nam bảo bọn BA ĐÌNH NGA SƠN đánh hay lắm . có thằng bật túm rổ mà cao khoảng 1m70 thoi nghe mà sợ , em giỏi lắm chạm được tí vào vành rổ thôi

Đừng lo, ko đc để mấy cái chuyện bên ngoài làm ảnh hưởng đến tinh thần thi đấu, cứ yên tâm, đấu hết sức mình, đừng chủ quan là đc. Ok? ;)
-----------------------------------------

Chính xác là đã lùi ngày thi thử, thấy bảo là trường ko muốn mất thành tích vô địch mấy năm liên tiếp nên lùi , vì vậy cố lên nhá mấy bác . :D

Đc đấy! Năm nay mấy thầy cô tâm lý ghê, chả bù cho mấy năm trước ;))

Candy
26-03-2010, 09:09 PM
nhớ năm ngoái hà vẹt vs quang phải đi thi thử thì phải :-?
năm nay phải hoan hô thầy cô cho lùi ngày thi thử :)) ko thì ... đã buồn ngủ lại uống cà phê =))

Tester_B1
26-03-2010, 09:44 PM
Cố lên mọi người, đội D2T không thể thua bất cứ một đội nào, cho dù có bất cứ chuyện gì xảy ra, đơn cử như việc gãy chân của Việt Anh. Mà năm nay mi đi kiểu gì mà lúc hết giải lại phải bó thêm tháng nữa thì vui Việt Anh ạ =))

heat_pointguard13
26-03-2010, 10:01 PM
nhớ năm ngoái hà vẹt vs quang phải đi thi thử thì phải :-?
năm nay phải hoan hô thầy cô cho lùi ngày thi thử :)) ko thì ... đã buồn ngủ lại uống cà phê =))

Uh, năm ngoái bọn nó đi thi thử cả, có mỗi tôi ko đi, bố mẹ xạc cho một trận :))

Hyt.b3
27-03-2010, 11:08 AM
Đừng lo, ko đc để mấy cái chuyện bên ngoài làm ảnh hưởng đến tinh thần thi đấu, cứ yên tâm, đấu hết sức mình, đừng chủ quan là đc. Ok? ;)

Đúng là ko nên để bị ảnh hưởng
Hôm trước bọn e kéo co... tự nhiên thấy bên B11 hô thắng rồi.... làm mấy đứa ở cuối bỏ dây ra... lúc kéo lại thỳ ko kịp..... cho nên lần sau đứa nào cũng bảo nhất quyết ko bỏ dây:growl: