PDA

View Full Version : Chia buồn cùng các em khóa sau!!

Trang : 1 [2]

meoconhat1
12-05-2010, 04:52 PM
nản nhỉ hum nay thi mọi người có làm dược bài ko
mình trả làm dược mấy nên hơi bùn

thằng ny spam có đúng chỗ ko đấy nhỉ, coi chừng lại bị xoá bài
Mà girl Việt mình xynh kém gì girl Nhật đâu, mấy pạn gái Nhật mà mọi người thấy toàn là người đẹp vs xinh thôi thì nó mới có trên phim trên mạng đc chứ, em dám cá số lượng girl xynh Việt Nam hơn hẳn Nhật cho mừ coi, hoa hậu Nhật mấy khi có giải đâu, còn Việt Nam năm nào cũng vào top cả đấy thui nhỉ :blush::blush::blush:

xXxKillerxXx
12-05-2010, 07:14 PM
riêng cái khoản mặc váy tung tăng đạp xe trên đường trong làn gió bay bay đã thấy ớn rùi....:rideon::rideon:

thế mới mát mà ,lo gì đâu ,như thế mới đẹp ;)) :-ss,phong cách D2T

xoxodetoan
16-05-2010, 08:06 PM
thế mới mát mà ,lo gì đâu ,như thế mới đẹp ;)) :-ss,phong cách D2T

Đúng đấy ! Tớ thầy mặc váy đẹp hơn mặc quần !:hi::hi::hi: :knife::knife::knife::knife::knife:

meoconhat1
27-05-2010, 11:01 AM
Đẹp thì đẹp nhưng có mặc ko mới là vấn đề, mà thông tin mới chỉ là nghe nói vậy thôi chứ Thanh Hoá mình còn lâu mới có chuyện đồng phục váy đâu.
À spam tí : http://gionghatvang2010.com/TV.html mọi người ơi vào vote cho Dương Thuỳ Linh nha, chị of tớ đoá, 5 sao nha, chị ý đang thi giọng ca vàng ngoài Hà Nội, vào vote nha mọi người, cám ơn nhìu lắm, hihi :D

Tit yêu
27-05-2010, 04:02 PM
Tớ nghe nói váy trường mềnh mặc vào như úp nơm cơ,eo ơi,chẳng ra người ngợm nữa:((:((:((

Tester_B1
27-05-2010, 07:13 PM
Con gái mặc vấy thì chắc kinh khủng rồi, còn cái khoản con trai mặc quần vải thì đỡ hết á, quàn vải giờ cũng đẹp lắm =))

ܓܨOrion.p0n
27-05-2010, 08:08 PM
ý, quần vải hơi bị hót đóa, mà váy cũng chưa chắc đã tồi nhi các em nghĩ, chí ít cũng phải xem nóa dài đến đâu đã chớ :D

vjt♥
27-05-2010, 09:42 PM
Nếu trường taz mà có đồng phục là váy thì có lẽ phải sửa nhiều đấy,mắc theo các thầy cô thì chuối chết :))

Tester_B1
28-05-2010, 06:46 AM
Các em cố gắng noi gương cô Tường Vân, cả năm mặc váy kìa =)) =)), cô không than mà học sinh là than là sao ;))

thanhkhoeo
28-05-2010, 08:07 AM
ặc ặc cô hiệu trưởng á . Cô thíck mặc váy nên cô mới mặc thôi . cón bọn con gái thì khôg thick

vitaminb12
28-05-2010, 10:25 AM
ặc ặc cô hiệu trưởng á . Cô thíck mặc váy nên cô mới mặc thôi . cón bọn con gái thì khôg thick

Sao biết là ko thích :| Bạn là nữ hả :|

thanhkhoeo
28-05-2010, 01:50 PM
ặc em là men chính hiệu đó anh . nhưng em thấy bọn con gái nói thế thif em nói lại thế thôi

anh chỉ thíck bắt bẻ em thôi à ??:notme:

em ứ chiụ đâu:notme:

anh bẻ đứa khác đê :notme::notme::notme:

yondaime
28-05-2010, 08:39 PM
ặc em là men chính hiệu đó anh . nhưng em thấy bọn con gái nói thế thif em nói lại thế thôi

thì cũng có sao đâu chứ... cứ thử tưởng tượng 1 chút xem nếu thành mà mặc vày thì sẽ thế nào nhỉ ;))
khoá này sợ chẳng được mấy e xih zô trường mình nữa roài :corner:
còn toàn mấy malakanh thì có mặc cũng chỉ tổn thọ mình thêm thoai :sigh:

..::^^::..
29-05-2010, 08:21 AM
vậy thà tưởng tượng yondaime mặc váy còn đẹp hơn;));));)) dáng hơi bị chuẩn đấy nhá =))=))=))
nói chung thì chỉ là tin đồn thôi vì vậy hãy tin là mình sẽ không phải mặc váy đồng phục đâu :):):)

yondaime
29-05-2010, 09:21 AM
vậy thà tưởng tượng yondaime mặc váy còn đẹp hơn;));));)) dáng hơi bị chuẩn đấy nhá =))=))=))
nói chung thì chỉ là tin đồn thôi vì vậy hãy tin là mình sẽ không phải mặc váy đồng phục đâu :):):)

:growl:cái c này láo lếu nhảy...m mặc váy thì sẽ ra sao ta :hmm::whistle:
các e năm nay vào tr ình chẳng biết sẽ seo nhảy...có xih hok ta...xih thì mặc váy mới chuẩn chứ :proud:

Tester_B1
29-05-2010, 11:02 AM
Chắc là phải mang máy ảnh đến trường thường xuyên, đông thời DD lúc nào cũng phải trong tư thế sẵn sàng =)) =))

zX.TT.Xz
29-05-2010, 11:02 AM
....:-o chị em mặc váy... \m/\m/\m/..... mong cho trời nhiều gió... =P~

Tester_B1
29-05-2010, 11:07 AM
Anh sẽ dồn tiền ăn sáng để mua WC loại mini, đảm bảo canh được 24/24 =)). Nhưng canh phải cá sấu nó ngoạp cho đấy ;))

zX.TT.Xz
29-05-2010, 11:15 AM
.... em sẽ dồn tiền để mua bin con thỏ cho WC mini của anh... \m/

vyna_candy
29-05-2010, 11:18 AM

Em nói hôk phải nhưng anh bị..hâm à anh :)),anh min vịt là admin,bắt bẻ gì anh mà anh suy nghĩ như thế :))
Về phần váy,em thích :">,nhiều người hôk thích kệ họ..đừng vơ đũa cả nắm :)

thanhkhoeo
29-05-2010, 02:19 PM
không anh muốn nói thuý vy chuyên gia bắt nạt anh cơ

trong box của em ấy :hahaha:

thiểu số phải phục tùng đa số nhưng anh thì anh cũng thíck kon gái mặc váy nhưng là váy dài liền áo cơ

Mr.BEO
29-05-2010, 02:23 PM
sặc ; em bị bắt nạt này :aah:

mấy admin vào huà bắt nạt em:aah: em ứ chịu đâu :notme: cả forum chống kại em àk :notme: vậy thì ... 1 mình anh đây chấp tất nhá:hahaha::hahaha::hahaha:

giờ mới biết Thành có cả bệnh này doá về mặc váy đi Thành ơi

vyna_candy
29-05-2010, 02:29 PM
không anh muốn nói thuý vy chuyên gia bắt nạt anh cơ

trong box của em ấy :hahaha:

thiểu số phải phục tùng đa số nhưng anh thì anh cũng thíck kon gái mặc váy nhưng là váy dài liền áo cơ
Cái gì đây,tên em,đừng để em hiểu nhầm :whaat:
@anh beo:anh có thể vui lòng may tặng anh ấy 1 chiếc váy hoa đc hôk :hahaha:

thanhkhoeo
29-05-2010, 02:33 PM
giờ mới biết Thành có cả bệnh này doá về mặc váy đi Thành ơi

cái zì vậy ông beo tôi giết ông đi bây giờ

beo hầm đu đủ nhé

xườn beo sốt chua ngọt ok:luckybadge::luckybadge:

Mr.BEO
29-05-2010, 03:55 PM
cái zì vậy ông beo tôi giết ông đi bây giờ

beo hầm đu đủ nhé

xườn beo sốt chua ngọt ok:luckybadge::luckybadge:

đói ăn nữa
sao lúc nào cũng chỉ ăn vậy " bé "

thanhkhoeo
29-05-2010, 04:01 PM
đói ăn nữa
sao lúc nào cũng chỉ ăn vậy " bé "

ANH "PÉ" ĐANG ĐÓI MUỐN ĂN THỊT BEO NẤU GIẢ CẦY ĐÂY MÀY ĐANG Ở ĐÂU ANH ĐẾN LÀM THỊT:tadaa::tadaa::tadaa:

..::^^::..
29-05-2010, 04:59 PM
nè, điên thì cũng vừa vừa thôi chứ, muốn cãi nhau thì ra chỗ khác nhá, spam rõ lắm ấy
Ta có con em, năm sau vào lớp 10. Nó xin tiền mua quần bò, mà mẹ nó bảo năm sau mặc váy mua quần bò làm gì mới chết chứ =))=))=)) Đúng là tin đồn hại người
cầu mong rằng vẫn quần bò ta đến trường như trước ^^

ܓܨOrion.p0n
29-05-2010, 05:29 PM
spam ghê, đúng đề tài một chút chứ ;)), chưa có thông tin chính xác thì cũng chỉ chả chắc chắn được điều gì đâu. anh cũng không tin là năm nay học sinh khóa mới phải mặc váy cả :heheh:

Tester_B1
29-05-2010, 06:19 PM
Chẳng có gì là không thể dưới triều đại của cô Vân cả, lỡ học sinh nữ lại mặc thể loại váy bó giống cô Vân thì sao =)). Lúc đó thì cả trường sẽ trở thành tập đoàn đô rê mi mất ;))

ܓܨOrion.p0n
29-05-2010, 06:22 PM
ờh thì ít ra cũng phải nói trước ít nhất một năm để học sinh còn chạy sang trường khác chứ, cô vân có nhiều cải cách cũng quái nhưng chưa chắc đã quái như thế :rideon:

Tester_B1
29-05-2010, 06:25 PM
Chạy được cứ chạy, bao nhiêu con người muốn vào trường Đào không được, mà giả sử chạy được thì sang trường nào, có thể bằng trường Đào được không =)) =)). Cái vụ mặc váy này mình bắt đầu thấy khoái rồi ;))

thanhkhoeo
29-05-2010, 06:49 PM
sẽ không thể có chuyện mặc váy đâu mà có thì cũng bị thay ra như áo dài thôi . mà áo dài cũng đẹp mà vẫn bị thay ra đấy thôi:growl::growl::growl:

06_thuytinh
20-06-2010, 10:08 AM
ủa.thế nếu con gái phải mặc váy,còn con trai mặc quần vải thì sao nhỉ?
chúng ta cùng quay lại của những năm 20c:look_down:
mùa đông mà mặc váy thì mát phải biết.hehe
c:haha:c:haha:

Reddevils
21-06-2010, 01:29 AM
Nói chung đây mới chỉ là tin đồn thôi , còn thực hư thế nào vào năm học các em mới biết đc , nhưng dù j thì cũng cố mà thoát ra khỏi mấy cái luật hà khắc ấy mà sống nhá ;)) #Devil

vip_kaka
27-08-2010, 04:09 AM
c:canny:c:canny:c:canny:c:canny:c:canny:c:canny:vl vl vl vl a4 vl tke nki?
c:feel_good:

yukiPro1011
27-08-2010, 05:44 AM
hoàn toàn không đồng ý vụ mặc váy :)

Nhiều thằng sẽ bày trò cho mà xem zzzzzzzz

_♥NH♥Only_
12-09-2010, 07:42 PM
Mặc váy thì có sao, với chiếc quần tất mặc trong thì các bạn nữ sẽ chẳng sợ gì nữa. :D
Ủng hộ hoàn toàn việc làm đồng phục vãy cho các bạn gáic:big_smile:

ܓܨOrion.p0n
12-09-2010, 10:48 PM
tin chính thức
cuối cùng thì vẫn là như bình thường =))

_♥NH♥Only_
13-09-2010, 08:46 AM
tin chính thức
cuối cùng thì vẫn là như bình thường =))

thiệt không vậy? đúng là kụt cả hứng màc:beat_shot:

HoangHiep12C6
13-09-2010, 09:43 AM
hoàn toàn không đồng ý vụ mặc váy :)

Nhiều thằng sẽ bày trò cho mà xem zzzzzzzz

Mặc váy đẹp mà em :D Anh mà mặc được anh cũng mặc à c:beauty: Em thấy bên Korea đấy , mặc váy rõ đẹp mà nhìn nữ tính nữa . hí hí hí

_♥NH♥Only_
13-09-2010, 09:49 AM
ùk ùk, bh con gái Việt cũng cao ráo, đẹp lắm chứ bộ, làm phát váy cho hoành tráng trường Đ2T :">

HoangHiep12C6
13-09-2010, 09:55 AM
ùk ùk, bh con gái Việt cũng cao ráo, đẹp lắm chứ bộ, làm phát váy cho hoành tráng trường Đ2T :">

Váy nào thì váy cũng không thể duyên dáng và đẹp bằng tà áo dài Việt Nam được . Đấy em xem , gái xứ Huế đấy , đi học toàn mặc áo dài ... Nhìn chết mê à c:big_smile:

_♥NH♥Only_
13-09-2010, 09:58 AM
Ờh hén, hum vừa rùi mới vào Huế chơi, phải nói là người dân trong đó cực kì nhẹ nhàng & lịck sư. Ững cũng dạ mà không ưng cũng dạ. thấy được ở họ sự duyên dáng của người phụ nữ xưa lắm, + với giọng nói nhỏ nhẹ không chê vào đâu đc, e thấy điều này làm cho con gái Huế thêm phần nữ tính lắm.

HoangHiep12C6
13-09-2010, 10:01 AM
Ờh hén, hum vừa rùi mới vào Huế chơi, phải nói là người dân trong đó cực kì nhẹ nhàng & lịck sư. Ững cũng dạ mà không ưng cũng dạ. thấy được ở họ sự duyên dáng của người phụ nữ xưa lắm, + với giọng nói nhỏ nhẹ không chê vào đâu đc, e thấy điều này làm cho con gái Huế thêm phần nữ tính lắm.

Con gái Huế thì lúc nào chả đẹp và nữ tĩnh . Kể cả gái Hà Nội gốc cũng vậy . Nhưng mà giờ HN toàn dân lai tạp rồi . HN gốc giờ chắc còn 0,0001% . Thật là đáng buồn . Con gái VN giờ toàn đánh nhau , ăn chơi đú đởn , đua đòi . Buồn . Nhưng mà sao chưa thấy váy đồng phục đâu nhỉ ?

_♥NH♥Only_
13-09-2010, 10:05 AM
Con gái Huế thì lúc nào chả đẹp và nữ tĩnh . Kể cả gái Hà Nội gốc cũng vậy . Nhưng mà giờ HN toàn dân lai tạp rồi . HN gốc giờ chắc còn 0,0001% . Thật là đáng buồn . Con gái VN giờ toàn đánh nhau , ăn chơi đú đởn , đua đòi . Buồn . Nhưng mà sao chưa thấy váy đồng phục đâu nhỉ ?

theo như một số nguồn tin thì vụ váy đã bị hoãn lại vì những ý kiến trái chiều, chảng biết thế nào nữa, những cựu hs như ae mình thì chỉ biết ngóng thôyc:cry:

HoangHiep12C6
13-09-2010, 10:07 AM
theo như một số nguồn tin thì vụ váy đã bị hoãn lại vì những ý kiến trái chiều, chảng biết thế nào nữa, những cựu hs như ae mình thì chỉ biết ngóng thôyc:cry:

Hy vọng nó sẽ trở thành hiện thực . Trường Đào phải đi tiên phong trong tất cả mọi phong trào . Trường Đào phải trở thành một thương hiệu c:boss: Anh ủng hộ các bé gái mặc váy , các bé nam mặc ghile

_♥NH♥Only_
13-09-2010, 10:11 AM
Thương hiệu trg Đào thì đã nổi tiếng nhờ các bậc tiền bối rùi, mong là các bé khóa sau sẽ không bẻ lái làm thương hiệu Đ2T trật theo hướng tiêu cực.
Bé gái mặc váy là đúng rùi, còn bé trai thì mặc vest là okie nhất.

HoangHiep12C6
13-09-2010, 10:15 AM
Thương hiệu trg Đào thì đã nổi tiếng nhờ các bậc tiền bối rùi, mong là các bé khóa sau sẽ không bẻ lái làm thương hiệu Đ2T trật theo hướng tiêu cực.
Bé gái mặc váy là đúng rùi, còn bé trai thì mặc vest là okie nhất.

Mặc vest không đẹp , nhìn già lắm . Áo trắng ở trong , có calavat , mặc áo ghi lê ở ngoài . Nhìn quá đẹp :D

_♥NH♥Only_
13-09-2010, 10:17 AM
Trời, sao lại không đẹp đc anh? may theo model mới thì ko thể nào không đẹp đcc:adore:
ghi lê thik hợp cho mùa thu thui, sang mùa đông có mà co vòi anh ạk

HoangHiep12C6
13-09-2010, 10:20 AM
Trời, sao lại không đẹp đc anh? may theo model mới thì ko thể nào không đẹp đcc:adore:
ghi lê thik hợp cho mùa thu thui, sang mùa đông có mà co vòi anh ạk

Mùa đông thì lại có đồng phục mùa đông chứ , lo gì :D Học cả 3 mùa mà . Thu xuân hạ . làm cho 3 mẫu vào 3 mùa . Tha hồ đẹp .

_♥NH♥Only_
13-09-2010, 10:23 AM
Mà e thấy đồng phục đông cũng lỗi mốt quá, may thêm cái đồng phục vest cho mùa đông, ghile cho mùa hè, sơ mi của mùa hạ. đẹp vô đối :)), thế mới nâng tầm của thương hiệu Đ2T đc

HoangHiep12C6
13-09-2010, 10:27 AM
Mà e thấy đồng phục đông cũng lỗi mốt quá, may thêm cái đồng phục vest cho mùa đông, ghile cho mùa hè, sơ mi của mùa hạ. đẹp vô đối :)), thế mới nâng tầm của thương hiệu Đ2T đc

Em nghĩ học sinh Đào Duy Từ giàu lắm đấy hả ? Mua có 2 cái áo mùa đông đang còn kêu trời chứ giờ là mua 6 bộ cho 3 mùa . Về kể với bố mẹ chắc bố mẹ các em ngất mất .c:burn_joss_stick:c:burn_joss_stick:c:burn_joss_s tick:c:burn_joss_stick:

ܓܨOrion.p0n
13-09-2010, 12:07 PM
Mặc váy đẹp mà em :D Anh mà mặc được anh cũng mặc à c:beauty: Em thấy bên Korea đấy , mặc váy rõ đẹp mà nhìn nữ tính nữa . hí hí hí

căn bản là dân mềnh dâm hơn dân hàn =)), nên các chị em không dám mặc váy :))

HoangHiep12C6
13-09-2010, 12:35 PM
căn bản là dân mềnh dâm hơn dân hàn =)), nên các chị em không dám mặc váy :))

Cái đó thì ở đâu chẳng giống nhau . Nhanh như tàu điện , mà tiện như quần chun ? Mà quần chun còn có 2 ống , đây váy có mỗi 1 ống :D Nói thế thôi chứ chị em nhà mình mà mặc váy thì đẹp phải biết . thế đống phục của con trai là gì ?

_♥NH♥Only_
13-09-2010, 04:34 PM
Đồng phục của con trai chắc là quần âu vs áo sơ mi in logo của trg thui c:baffle:

HoangHiep12C6
13-09-2010, 05:01 PM
Đồng phục của con trai chắc là quần âu vs áo sơ mi in logo của trg thui c:baffle:

Thế là quá đẹp rồi còn đòi hỏi gì nữa c:big_smile:

duy dai ca
14-09-2010, 01:58 PM
mặc váy hay không mình chẳng quan tâm. Nhưng mà nếu mặc váy thì phải là váy ngắn trên đầu gối đấy, váy dài già lắm. Mấy ngày nay trời mưa, buồn chết, đã thế còn ò í e cả ngày, mới mưa lên mà các cụ đã rủ nhau đi hết rồi, họ hàng nhà mình chết lấy thành tích hả trời c:embarrassed:c:embarrassed:

_♥NH♥Only_
14-09-2010, 02:01 PM
Ùk, đã là váy thì nên trên đầu gối như bạn Duy nói
@Duy: Chuyện tang thương mà bạn nói như thế àh?

duy dai ca
14-09-2010, 02:08 PM
trời, thì họ hàng mà từ lúc lọt lòng đến giờ mình chưa bao giờ biết mặt. Mãi đến hum qua bác mất mình mới được đến thăm các bác, ai cũng hỏi, mệt muốn chết. Đêm thì 1 bác nữa tiếp tục ra đi, cả ngày quấn khăn tang, chạy đi chạy lại, tối qua lại k ngủ được nữa chứ, c:bad_smelly:c:beated:

_♥NH♥Only_
14-09-2010, 02:30 PM
Muốn chia sẻ thì ra Showbox nc nha bạn, ko đúng chủ đề top mà spam thì ăn thẻ đấy!

duy dai ca
14-09-2010, 02:38 PM
ờ, suýt quên. dạo này 4rum thay đổi quy định như tên lửa ý, cập nhật ngay mới được, không thì dính thẻ lúc nào không biết lại lên kiến nghị