PDA

View Full Version : Chia buồn cùng các em khóa sau!!

Trang : [1] 2

#06-Center
19-03-2010, 10:53 PM
Theo 1 nguồn tin đáng tin cậy thì, hết năm nay căng tin sẽ...... đóng cửa :uwaah: và sang năm, các cháu sẽ phải mặc đồng phục mùa hè, bao gồm cả nữ sinh mặc váy nữa hay sao ấy :-", anh thấy riêng vụ này khổ cả nam sinh lẫn nữ sinh :stress:

minh_hg
20-03-2010, 12:13 AM
Nguồn tin đáng tin cậy của chú là nguồn nào, nói thì dễ lắm.
Căng tin đóng cửa thì có thể vì cô Vân khá là nghiêm khắc và ko thích cái trò ăn uống linh tinh của học sinh mình. Nhưng còn đồng phục thì chưa chắc, nhất là lại mặc váy nữa càng khó xảy ra. Chú nên xem lại nguồn tin của mình đê

hrockvn
20-03-2010, 12:29 AM
Theo 1 nguồn tin đáng tin cậy thì, hết năm nay căng tin sẽ...... đóng cửa :uwaah: và sang năm, các cháu sẽ phải mặc đồng phục mùa hè, bao gồm cả nữ sinh mặc váy nữa hay sao ấy :-", anh thấy riêng vụ này khổ cả nam sinh lẫn nữ sinh :stress:
Khổ ở chỗ nào. Anh hoàn toàn ủng hộ việc mặc đồng phục váy cho các bạn nữ. Em xem qua cái poll trên web trường mình nhé:
http://www.daoduytu.edu.vn/home/component/poll/15-dong-phuc-vay-cho-ban-nu.html
Nhìn tỉ lệ đồng ý xem :)

Nguồn tin đáng tin cậy của chú là nguồn nào, nói thì dễ lắm.
Căng tin đóng cửa thì có thể vì cô Vân khá là nghiêm khắc và ko thích cái trò ăn uống linh tinh của học sinh mình. Nhưng còn đồng phục thì chưa chắc, nhất là lại mặc váy nữa càng khó xảy ra. Chú nên xem lại nguồn tin của mình đê
Nói như em thì hình như thầy Hùng nghỉ và cô Vân là người thay thế. Nếu đúng vậy thì ... :ign:

#06-Center
20-03-2010, 12:01 PM
Chuẩn rồi đấy anh, nhưng mà cái việc mặc váy ấy, có chút nhạy cảm =) thường thì anh em mình xem phim hàn quốc toàn các cô em dễ thương dáng chuẩn mặc, thấy sướng mắt, chứ nhưng mà thực tế thì ....... :dead:

Jubi
20-03-2010, 03:19 PM
khổ rồi, đi bộ đi học mà còn mặc váy nữa :shock:

He0pr0_B7
20-03-2010, 03:24 PM
Mà thực tế thì đồng phục váy chưa chắc đã đẹp như trên phim ...!!
Phải chia buồn vs cả khóa em nữa đây này..!
À mà chưa chắc....!!! Biết đâu lớp 12 cô tha thì sao nhẩy ?!
Còn vụ học cả 2 buổi vs cả đóng cửa canteen ?! Chuyện nhỏa !!! Lớp 12 mà...! Thử cảm giác mạnh có sao ;)) !!!

[Artist][R]akZer
20-03-2010, 03:31 PM
.... đóng cửa căng tin... hết đường dậy muôn... phải dậy sớm ăn sáng rồi.... haizzzzzzzzz..... :((:((

vitaminb12
20-03-2010, 04:18 PM
Nói như em thì hình như thầy Hùng nghỉ và cô Vân là người thay thế. Nếu đúng vậy thì ... :ign:
Em nghĩ cô Vân ko phải người thay thế đâu :)) có chăng cũng chỉ là tạm quyền thôi :))
Với lại, việc quyết định "trưởng- phó" ở một cơ quan nhà nước - ở một địa phương như Th - thì còn phụ thuộc nhiều vấn đề không cụ thể khác :))

snow_b7
20-03-2010, 04:54 PM
riêng cái khoản mặc váy tung tăng đạp xe trên đường trong làn gió bay bay đã thấy ớn rùi....:rideon::rideon:

Reddevils
20-03-2010, 05:06 PM
Cũng chưa chắc mà vì Cô vân mới là quyền hiệu trưởng thôi
Nhưng nói thế chứ ht nào mới lên thì đều cũng thay đổi chính sách và làm nghiêm hơn trước hết , lấy uy mà :(

Candy
20-03-2010, 06:04 PM
cô vân hiện là quyền hiệu trưởng. sau này sẽ có quyết định chính thức từ sở GD. nhưng khả năng cô Vân lên làm hiệu trưởng cao hơn là cử giáo viên trẻ ở nơi khác về làm hiệu trưởng.
còn cái vụ mặc váy, ko biết nhà trường đã triển khai bao nhiêu năm rồi@@. căng tin mà đóng cửa nữa thì thiệt cho các bé =.='

Leovsmoon
20-03-2010, 06:49 PM
Nói thì dễ, nhưng làm thì còn xa lắm... cái vụ váy ý. Híc váy người ta dễ thương thế váy mình có mà.... Chẹp váy ngắn, đi xe đạp."học thể dục",chạy ton ton trong gió.... có mà !!!! Hê hê trường em chả có căng tin, chả sợ cái khoản đóng cửa căng tin...

Jubi
20-03-2010, 08:00 PM
căng tin đóng hay mở em no vấn đề vì chỉ có td thỳ mới xuống mua chai nước hai cái chi đó thui, mới ăn sáng ở CT 1 lần lúc mới có cái mỳ tôm ấy
tóm lại là ko váy là được :))
đổi váy bằng quần đùi thỳ sao nhỷ :heheh: kiểu quần đùi giả váy ý
hý hý đẹp lắm :freely::freely::freely:

He0pr0_B7
20-03-2010, 08:07 PM
Nếu mặc váy thật thì trường mình sẽ có 1 Tomboy !! Hà hà !!!

teddy_bear_2810
20-03-2010, 08:17 PM
ờh, chả pit nge ở đâu kái tjn này, hjh như bắt kon trai mặc quần vải( O_o) , kon gái mặc váy
chả pit cái gu thẩm mĩ của quyền hiệu trưởng thế nào nhỉ, gjà uj kòn bày đặt lắm ker :sigh:
nếu làm thế đảm bảo năm sau đầu vào của trường Đào thấp hơn HR là cái chắc :yawn:

Tester_B1
20-03-2010, 08:30 PM
ôi, các bạn gái mặc váy thì sao nhỉ, kiểu này phải mua canon thôi =)). Chắc chắn sẽ có những tình huống bất ngờ. Còn cái căng tin thì đóng cửa chắc là do tình hình mỏ khoét gia tăng, cộng thêm rác càng ngày càng nhiều và bị vứt bừa bãi. Nhưng không có căng tin thì sống sao nổi, chẳng lẽ cứ nhất thiết phải thay đổi, để rồi đâu vẫn vào đấy ;))

___D___T___A10
21-03-2010, 10:44 AM
trường mình các bạn nữ sinh mà mặc váy thì có 1 khối đống số chuyện xảy ra ngoài ý muốn.
Nhưng theo em nghĩ thì chỉ có mặc đồng phục thôi. không có chương trình mặc váy đâu.
mà nếu có thì cũng phải sang năm sau mới thực hiện,,
:sweat::sweat::sweat::sweat:
:proud::proud::proud:

kẻ xấu
21-03-2010, 12:24 PM
Khuyến khích việc các em mặc đồng phục áo sơ mi và quần vải. Anh nhìn thấy các em học cấp III - cấp II ngoài Hà Nội này ăn mặc khá đẹp dù rằng quần vải áo sơ mi khá đơn giản.
Rồi dần dần thì các trường Thanh Hoá cũng phải ăn mặc kiểu đó hết, sao Đào Duy Từ mình ko phá cách đi đầu trong việc đồng phục này nhỉ.

He0pr0_B7
21-03-2010, 03:20 PM
Hờ...!
Thế thì chả ai nói làm gì anh ạ !
Đằng này là mặc váy cơ anh ạ !!
Còn việc anh so sánh HN và TH thì quả là không tưởng...;)) !!!
Nếu có tưởng thì cũng ko phải là năm 2010 !!

snow_b7
21-03-2010, 04:27 PM
ôi trời, váy với áo, thay đổi xoành xoạch, chả biết là thực hiện được bn %.. mặc cái gì mà gọn nhẹ dễ hoạt động ấy, Riêng cái khoản bỏ áo trong quần mà đc bãi bỏ đối với nữ sinh thì quá good. Hix. Còn căng tin... mình cũng không gắn bó với nó lắm. có cũng đc, không cũng chả sao. NG thích nghi tốt:phew::phew:
Nhưng mà... khổ cho kì thi sắp tới rùi:noo::noo:

cugiahamchoi_94
21-03-2010, 09:17 PM
mặc váy cũng được chả sao miễn là váy đẹp. Mà nếu mặc đồng phục như bình thường thì bỏ cái khoản nhét áo vào quần là đẹp. Mà ko phải có 1 Tomboy mà là có nhiều. hix.....

ܓܨOrion.p0n
21-03-2010, 09:22 PM
Con gái mặc váy áh ! :sweat: kHó lắm, chỉ thấy trường nữ sinh người ta mới cho mặc váy chứ trường nào mà cũng thế thì cóa mà c hết à :dead: Tốt nhứt là như bt thôi, mà hè cho mặc quần ngố áo sơ mi cho nóa tịn thì hay hưn:picknose:

Jubi
24-03-2010, 03:59 PM
Khuyến khích việc các em mặc đồng phục áo sơ mi và quần vải. Anh nhìn thấy các em học cấp III - cấp II ngoài Hà Nội này ăn mặc khá đẹp dù rằng quần vải áo sơ mi khá đơn giản.
Rồi dần dần thì các trường Thanh Hoá cũng phải ăn mặc kiểu đó hết, sao Đào Duy Từ mình ko phá cách đi đầu trong việc đồng phục này nhỉ.
:))
anh thích thy` cứ mặc quần vải mà đi học ĐH naz =)), e cá là anh vẫn đang mặc quần bò đi học,
chứ bọn e thy` ko thík, có thy` hiếm lắm ah ạk !!!
G mặc đồng phục áo sơ mi +quần đùi+tất dài+giầy/ guốc/ dép lê/ chân đất (tuy` từng nhân) ~~~>> đẹp, chuẩn :)) :crave::crave::crave:

kẻ xấu
24-03-2010, 05:06 PM
:))
anh thích thy` cứ mặc quần vải mà đi học ĐH naz =)), e cá là anh vẫn đang mặc quần bò đi học,
chứ bọn e thy` ko thík, có thy` hiếm lắm ah ạk !!!
G mặc đồng phục áo sơ mi +quần đùi+tất dài+giầy/ guốc/ dép lê/ chân đất (tuy` từng nhân) ~~~>> đẹp, chuẩn :)) :crave::crave::crave:

Ngoài này anh vẫn mặc quần bò đi học nhưng cũng có lúc mặc quần vải đi học, bình thường mà
Tỉ lệ quần bò/quần vải = 1 / 1.
khi mới mặc thì hơi ngường ngượng thôi, nhưng nhìn vào rất đẹp đấy. đó là ý kiến của người nhìn vào thôi, lúc các em mặc quen rồi mới thấy nói đẹp.

Hờ...!
Thế thì chả ai nói làm gì anh ạ !
Đằng này là mặc váy cơ anh ạ !!
Còn việc anh so sánh HN và TH thì quả là không tưởng...;)) !!!
Nếu có tưởng thì cũng ko phải là năm 2010 !!

Váy thì anh chẳng dám nói, lên rồi đứa nào cũng thay đi ấy mà. Khác gì áo dài đâu. Chẳng có gì là ko so sánh được cả? Giá cả thì rẻ hơn, cũng là học sinh, cùng đẳng cấp, cùng trình độ. Em bảo TH ( ở đây chỉ nói học sinh thôi nhá ) có gì ko so sánh được với HN nào :-?.

viethieu1012
24-03-2010, 05:57 PM
hihi hay đấy nữ sinh đào mặc váy thì còn gì bằng nữa đẹp phải biết hihi

vjt♥
27-03-2010, 08:28 PM
Em thấy mặc đồng phục hay mà , bây h` vấn đề la dồng phục có đẹp hay kô thôi :D

kẻ xấu
27-03-2010, 10:22 PM
Em thấy mặc đồng phục hay mà , bây h` vấn đề la dồng phục có đẹp hay kô thôi :D

Theo anh thì đồng phục đối với từng Học sinh một là ko đẹp. Vì nhà anh cũng may đồng phục nên anh biết. May đồng phục thường may theo từng nhóm người. Nghĩa là, chia ra các số trung bình của một nhóm người nào đó : 1-2-3-4 chẳng hạn. Người béo hơn tí mặc cũng được, gầy hơn tí cũng được. Nó ko thể chuẩn đét khi may riêng cho một người được.

Nhưng bù đắt cái đó là nó rẻ và khá đẹp khi mặc đồng bộ. Anh rất thích mặc đồng phục. Hôm nào đó em thử đứng lên tầng nhìn xuống xem các bạn mặc đồng phục, nhìn sẽ ko nhận ra ai. ai cũng như ai không khoảng cách - không phân biệt về giàu nghèo - đẳng cấp. thể hiện là cùng một trường - cùng chí hướng .... Đó có lẽ là ý nghĩa của bộ đồng phục.

By-a5
27-03-2010, 10:34 PM
Mới lên làm hiệu trưởng ai trả muốn thay đổi j` đó , để tiếng đời sau :duno:
Cô Vân có vẻ thích film Hàn lắm đá , đồng phục váy vs quần vải:whistle:

bỐng
27-03-2010, 10:34 PM
theo em thỳ váy là đồg fục kũg đẹp tội kái hơi bất tiện là đy xe đạp :-s
nếu thầy cô cko mag đến trg` thay r` hết buổi thay hơi mất kôg nhưg kũg ổn
váy trên đầu gối 1 tẹo + tất đen + giày búp bê + áo sơ mi trơn tkêm kái nơ buộc = chuẩn k kần chỷnk :">

By-a5
27-03-2010, 10:37 PM
theo em thỳ váy là đồg fục kũg đẹp tội kái hơi bất tiện là đy xe đạp :-s
nếu thầy cô cko mag đến trg` thay r` hết buổi thay hơi mất kôg nhưg kũg ổn
váy trên đầu gối 1 tẹo + tất đen + giày búp bê + áo sơ mi trơn tkêm kái nơ buộc = chuẩn k kần chỷnk :">
Bống ta dáng chuẩn , có vẻ hào hứng mặc váy nhỷ :) . OMG , nghĩ đến những con người như e đi , chỷ có thể mặc quần thôi :growl:

bỐng
27-03-2010, 10:40 PM
k fải :)) kái rỳ thỳ kái chứ
như By thấp nhưg ng` k béo,việc rỳ đâu

By-a5
27-03-2010, 10:48 PM
k fải :)) kái rỳ thỳ kái chứ
như By thấp nhưg ng` k béo,việc rỳ đâu

By còn k béo , chân to :(( , dáng xấu ....... MẶC VÁY LÀ KHÔNG ỔN CHÚT NÀO :falldown:

..::^^::..
27-03-2010, 11:01 PM
chắc gì đã có đồng phục váy, học sinh đồng ý nhưng phụ huynh ko đồng ý thì cũng nhịn :duno:
mẹ ta đã hứa là sẽ phản đối đến cùng roài, kaka may quá:fullup:, mặc váy thì bao nhiu sẹo tích tụ từ nhỏ đến h lộ hết còn gì:fallout:

kẻ xấu
28-03-2010, 08:33 AM
chắc gì đã có đồng phục váy, học sinh đồng ý nhưng phụ huynh ko đồng ý thì cũng nhịn :duno:
mẹ ta đã hứa là sẽ phản đối đến cùng roài, kaka may quá:fullup:, mặc váy thì bao nhiu sẹo tích tụ từ nhỏ đến h lộ hết còn gì:fallout:

Mặc váy thì đi tất dài tới đầu gối hoặc quần tất :-? hừm giống nước ngoài ấy, đẹp mà. Nhưng sự thật là việc này ko có khả thi tí nào. Đào nhà mềnh thật sự chưa đủ trình để cho học sinh mặc váy.
Nhưng mặc quần vải ống côn thì ko phải là khó lắm :-"

bỐng
28-03-2010, 11:22 AM
kó kả qần vải ống côn ạk :| sao em chưa thấy bh nhể
1 là vày 2 là qần bò bt chứ h` mà mặc qần vải chắc hs đả đảo mất
nhưg tiện nhất lầ qần bò như hs hnay thg` mặc :D
sao trg` mk` k may áo sơ mi đồg fục nhở,đỡ fải fù hiệu,qên là fải đy mua :-<

By-a5
28-03-2010, 11:26 AM
kó kả qần vải ống côn ạk :| sao em chưa thấy bh nhể
1 là vày 2 là qần bò bt chứ h` mà mặc qần vải chắc hs đả đảo mất
nhưg tiện nhất lầ qần bò như hs hnay thg` mặc :D
sao trg` mk` k may áo sơ mi đồg fục nhở,đỡ fải fù hiệu,qên là fải đy mua :-<

Có quần vải ống côn mà , các trg ngoài HN mặc nhiều mà :P , mặc quần nứ đi giày converse thỳ khỏi chê :dazzle: . Mặc rứa lại ổn ạ , đỡ phải mua quần jean nhiều , mau quần đùi vs quần ngố mặc cho h' mát :heheh:

bỐng
28-03-2010, 11:37 AM
:)) 2 mảnh mùa hè ổn nhất =)) bàn rỳ n`
mà kứ nói tkế chứ,kó khy mấy khoá A5 nữa như mk` bh kòn chưa thấy váy ở đâu ák :-J

By-a5
28-03-2010, 11:42 AM
Chuẩn đếy , mới chỷ là h/s chúng ta đồn nhau thôi , nhà trg` đã có thông báo chính thức j đâu

bỐng
28-03-2010, 09:51 PM
ờ đúg
khy nào kó thôg báo chýnk thức r` muốn vui sg' hay buồn hay đau khổ hay vật vã thế nào thỳ tuỳ =))

Jubi
29-03-2010, 07:57 PM
Ngoài này anh vẫn mặc quần bò đi học nhưng cũng có lúc mặc quần vải đi học, bình thường mà
Tỉ lệ quần bò/quần vải = 1 / 1.
khi mới mặc thì hơi ngường ngượng thôi, nhưng nhìn vào rất đẹp đấy. đó là ý kiến của người nhìn vào thôi, lúc các em mặc quen rồi mới thấy nói đẹp.
thế là em đã đánh giá sai về anh :sigh::sigh::sigh:
So srsrsr

Mr.BEO
30-03-2010, 12:14 AM

em có nguồn tin cậy hơn
căng tin vẫn mở bt
đồng phục mùa hè chắc chắn sẽ có
vậy mà dạo này mấy lớp thi nhau đi may áo
lớp em dũng đang may đẹp phết
sang năm mặc đồng phục thì ế =))

còn váy chắc chắn không A Chính lớp e bảo thế mà

Mr Beo
30-03-2010, 01:30 AM
He, năm mình vào học trường mình là trường đầu tiên có áo đồng phục mùa đông, sau đấy là nguyễn trãi, hàm rồng... bắt chước theo, biết đâu năm nay cũng như vậy

___D___T___A10
04-04-2010, 05:02 PM
em có nguồn tin cậy hơn
căng tin vẫn mở bt

Bây giờ lớp nào mà chả thi đua nhau đi may áo đồng phục của lớp. :^_^::^_^::^_^::^_^:
Mỗi Lớp 1 Kiểu , 1 ý thích nên áo của mỗi lớp đều có sự khác biệt..:blush::blush::blush::blush:

yondaime
05-04-2010, 01:07 PM
:hi:căngtin đóng cửa thì thê thảm rùi:fear:nhưng còn con gái mặc váy thì ...lớp nào có hot girl thì lớp đóa lợi thui:dazzle::dazzle::sparkling:lớp pes thì hết chê rùi:phew:sợ rằng học hành k tập trùn nổi thui:^o^::chuckle:

Braveheart7472
06-04-2010, 05:27 PM
hãy tưởng tượng a5 sẽ thế nào:crave::crave::crave::crave::@_@::@_@::@_@::@_ @::corner::corner::corner::corner:

yondaime
06-04-2010, 07:50 PM
a5 có 2 thèng mà sao sướng thía:love::love:lúc đó mình cũng mún sang a5 cơ:phew::phew::phew::phew::phew:

Jubi
06-04-2010, 07:51 PM
ối dồi ôi!!!
hôm nay lên sân, trg` m` đóng cửa vào sân thể dục
gửi xe hàng chị Loan đi bộ vào thì cửa trong cũng khoá nốt :((
rõ ràng là ko muốn cho tập luyện bóng rổ rồi :uwaah:
ác dã muz :aah:

vjt♥
25-04-2010, 12:31 PM
hãy tưởng tượng a5 sẽ thế nào:crave::crave::crave::crave::@_@::@_@::@_@::@_ @::corner::corner::corner::corner:

A5 sẽ thế này c:sweet_kiss:
Còn A6 sẽ thế này c:dribble:
rồi A5 sẽ c:hell_boy:
Cuối cùng là A6 sẽ c:beated:
Thế đấy cậu ah :^o^:

yondaime
25-04-2010, 01:22 PM
A5 sẽ thế này c:sweet_kiss:
Còn A6 sẽ thế này c:dribble:
rồi A5 sẽ c:hell_boy:
Cuối cùng là A6 sẽ c:beated:
Thế đấy cậu ah :^o^:

:fear:chẳng lẽ c gái a5 lại đanh đá thía :fallout:
thía thì ai mà giám ngắm nữa chứ :picknose:
mà lớp mình cũng xa tít tắp k được ngắm nhảy :shock:

vjt♥
25-04-2010, 01:27 PM
Đấy là tớ nói cho mà biết trc' thôi,đừg có mà vớ vẫn kô là chịu cung số phận đấy :))

blue_horizon
25-04-2010, 02:15 PM
Ngày trc bọn chị làm gì có căng tin mà vẫn đi học đc đấy thôi, ai dồ. Mà mặc váy đẹp mà :x. Nhưng mà mặc váy ở TH mình ko khả thi lắm :x. Tuy nhiên mà đc ủng hộ thì vẫn ủng hộ mặc váy. Yeah!!!

vjt♥
25-04-2010, 03:40 PM
Nhưng mà mặc váy thì sao đi học = xe đaph đc,khổ lắm chị ạ :((

cugiahamchoi_94
26-04-2010, 03:31 PM
Nhưng mà mặc váy thì sao đi học = xe đaph đc,khổ lắm chị ạ :((

chuẩn !!! mặc váy sao đi xe đạp được mà em lại còn đi xe nam nữa chớ hix hix:loser:

Jubi
26-04-2010, 03:33 PM
em có nguồn tin cậy hơn
căng tin vẫn mở bt

thông tin tin cậy thế :))
chắc cũng không có đông phục mùa hè đâu :yawn:

cugiahamchoi_94
26-04-2010, 03:36 PM
căng tin vẫn mở mà chỉ là ko có bánh thôi:runaway: --> là cũng ko thể biết được là có đồng phục mùa hè hay ko

Jubi
26-04-2010, 03:41 PM
nhưng chỉ bán nước thôi vs. cả chỉ được ngồi ở canteen để uống + bán đồ dùng học tập
thế thỳ chưa gọi là canteen đc./
phải có đồ ăn chứ =.="

cugiahamchoi_94
26-04-2010, 03:46 PM
uh uh thôi mà kệ nó cứ chờ rùi mới bít được :sweat:
chán quá trong đầu ko còn gì hơn mà nó cứ bảo ngắn quá ko đăng lên được bực cả mình

leduythe
26-04-2010, 03:53 PM
Vụ đóng cửa căng tin là vô lí hết sức vì đó là nơi học sinh có thể ăn sáng mà,đi học vào sớm mà còn bắt học sinh bị bỏ đói lại còn vụ thứ 2 thì pó tay oái hixx.mình vẫn bị dính 1 fát ặc....................................:@_@:

ܓܨOrion.p0n
26-04-2010, 04:16 PM
Hok bán thức ăn mặn ở căng tin chẳng có chi là sai cả, học sinh vứt rác nt thì đố có hiệu trưởng nào dám cho mở tiếp

leduythe
26-04-2010, 04:22 PM
Hok bán thức ăn mặn ở căng tin chẳng có chi là sai cả, học sinh vứt rác nt thì đố có hiệu trưởng nào dám cho mở tiếp

Mà công nhận học sinh trường mình nhiều người thiếu ý thức thật khi mà toàn ăn xong vứt vỏ ra ngoài đường khiến thầy cô bực mình nên mới tán thành đóng cửa căng tin đó.Việc này xảy ra 1 phần cũng do ý thức học sinh trường mình,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,:plug:

meoconhat1
26-04-2010, 05:55 PM
Căn tin đóng cửa là đúng oy, tại trường mình bẩn wá mừ, nhưng vẫn bán đồ uống giải khát đá, thôi zứa là đc oy.
Còn cái khoản mặc quần vải thì ko ổn đâu, các bác đại học mặc thì wá ổn, nhìn hấn chín chắn, ra dáng người nhớn nữa, nhưng bọn em đang THPT mặc quần vải vào nhìn chuối chuối kỉu chy ợ, đảm bảo là không đồng tình đâu.
À về cái khoản mặc váy nữa thì em nghĩ là, đã là con gái thì ai cũng thích mặc váy hết, có điều là có mặc hay không thôi, tại mặc ko đẹp nên mí không mặc, vs lại hấn cũng hơi bất tiện 1 tý trong khi hoạt động. Nhưng mừ bít đâu cho mặc váy lại giúp cho khối bạn giảm đc cân ý chứ, bít đâu nhỉ?? Đc thế thì còn gì bằng.Còn về khoản bất tiện thì em nghĩ dần dần rồi sẽ quen thôi, ai cũng bất tiện cả chứ không phải mình mình ;) hehe =>> ủng hộ khoản mặc váy

thanhkhoeo
26-04-2010, 06:15 PM
mặc váy +> đẹp => mua Canon ngay thôi => khoong hối tiếc vì sẽ có nhũng cảnh vô cùng xxx

yondaime
26-04-2010, 07:30 PM
căng tin k bán đò ăn sáng quả là tiếc thiệt đấy
dù sao thì có thực mới vực được đạo chứ:D

còn khoản mặc váy thì nói thật 1 câu là mấy pà c gái trường mình thích mặc váy hơn hay thích mặc áo dài hơn [-(
cứ thử đem ra so sánh thì cũng thấy rõ thôi, định chọn cái nào @-)
mà con gái mặc váy thì con zai khổ chứ con gái thì bt ;))

___D___T___A10
26-04-2010, 11:27 PM
căng tin k bán đò ăn sáng quả là tiếc thiệt đấy
dù sao thì có thực mới vực được đạo chứ:D

còn khoản mặc váy thì nói thật 1 câu là mấy pà c gái trường mình thích mặc váy hơn hay thích mặc áo dài hơn [-(
cứ thử đem ra so sánh thì cũng thấy rõ thôi, định chọn cái nào @-)
mà con gái mặc váy thì con zai khổ chứ con gái thì bt ;))

cái thằng này... Con trai thì khổ cái gì... :can'tbe::can'tbe::can'tbe:

keke23
27-04-2010, 08:09 AM
cái thằng này... Con trai thì khổ cái gì... :can'tbe::can'tbe::can'tbe:

---> đau con mắt, chóng con mặt ;)) ;)) ;))
Hôm nào về trường ngắm chơi ;))

vjt♥
27-04-2010, 01:26 PM
Nói thật việc đồg phục là váy ở Thanh Hoá là hoàn toàn kô khả thi,vs lại nhiều thầy cô giáo cũng đã bác bỏ thôg tin này rồi,có lẽ đó chỉ là tin đồn :D

sheva_tiamo
27-04-2010, 02:14 PM
À về cái khoản mặc váy nữa thì em nghĩ là, đã là con gái thì ai cũng thích mặc váy hết, có điều là có mặc hay không thôi, tại mặc ko đẹp nên mí không mặc, vs lại hấn cũng hơi bất tiện 1 tý trong khi hoạt động. Nhưng mừ bít đâu cho mặc váy lại giúp cho khối bạn giảm đc cân ý chứ, bít đâu nhỉ?? Đc thế thì còn gì bằng.Còn về khoản bất tiện thì em nghĩ dần dần rồi sẽ quen thôi, ai cũng bất tiện cả chứ không phải mình mình ;) hehe =>> ủng hộ khoản mặc váy

Ai nói thế hả, mặc váy vừa vướng ,vừa bất tiện nhất là lúc đi đường. Cộng thêm nếu muốn mặc váy đẹp thì còn phải kèm theo 1 số điều kiện nữa, bé nào dáng chuẩn chân dài mặc còn được, chứ còn cái loại vừa néo vừa lùn thì mặc kiểu chi??????????????????

27-04-2010, 07:58 PM
Ai nói thế hả, mặc váy vừa vướng ,vừa bất tiện nhất là lúc đi đường. Cộng thêm nếu muốn mặc váy đẹp thì còn phải kèm theo 1 số điều kiện nữa, bé nào dáng chuẩn chân dài mặc còn được, chứ còn cái loại vừa néo vừa lùn thì mặc kiểu chi??????????????????
chuẩn luôn đấy bác ^^
mặc váy bất tiện lắm, thà mặc áo dài còn hơn:demoralize::demoralize::demoralize:
mấy bác con trai ko phải lo nghĩ thì đừng có mà bàn luận lung tung:growl::growl::growl:

yondaime
27-04-2010, 10:18 PM
chuẩn luôn đấy bác ^^
mặc váy bất tiện lắm, thà mặc áo dài còn hơn:demoralize::demoralize::demoralize:
mấy bác con trai ko phải lo nghĩ thì đừng có mà bàn luận lung tung:growl::growl::growl:

ai bảo là c zai k phải lo chứ hả
có mà còn lo nhìu hơn ý chứ... ;));))
nào là chuẩn bị nhìu bút nài ... rùi còn máy ảnh vs cmr nữa chứ =))
cóa mà lúc đoá hành lang lớp nào cũng chật ních c zai đứng giàn trận ý chứ...mặt đứa nào đứa ấy lại ra thế nài~ cả =P~=P~=P~
nhưng că ng tin đóng cửa rùi thì các e gái sẽ đi đâu trong trường??
=>tất nhiên là sẽ ở trong lớp => vậy nên phải mở cửa bán đồ ăn ở căng tin để tiện cả đôi đường chứ ;))

meoconhat1
28-04-2010, 05:14 PM
Bất tiện vs béo lùn nên phản đối cũng đúng thui, nhưng mừ ko thể phủ nhận là ko thích mặc đc, chỉ là ko đẹp nên nó mới thành ko thích thôi

kenzie_a6
28-04-2010, 05:20 PM
Con gái mặc váy ư. Con trai sẽ thế này c:beauty:
Con trai mặc quần vải ư. Con trai sẽ thế này c:too_sad:
Đóng cửa căn tin ư. Cả gái và trai sẽ thế này c:dribble:
Over

yondaime
28-04-2010, 10:50 PM
nói tóm lại thì cũng là "k có ng c gái xấu mà chỉ có ng c gái chưa biết làm đẹp" ;))
nếu béo lùn thì mặc k được đẹp lắm nhưng thực ra có thể chỉnh lại 1 chút cho phù hợp với ng mặc mà[-(
coi bộ lúc đó con gái lại thế này ;)=> c zai sẽ thế nài @-) rùi sẽ :x

29-04-2010, 05:18 PM
ai bảo là c zai k phải lo chứ hả
có mà còn lo nhìu hơn ý chứ... ;));))
nào là chuẩn bị nhìu bút nài ... rùi còn máy ảnh vs cmr nữa chứ =))
cóa mà lúc đoá hành lang lớp nào cũng chật ních c zai đứng giàn trận ý chứ...mặt đứa nào đứa ấy lại ra thế nài~ cả =P~=P~=P~
nhưng că ng tin đóng cửa rùi thì các e gái sẽ đi đâu trong trường??
=>tất nhiên là sẽ ở trong lớp => vậy nên phải mở cửa bán đồ ăn ở căng tin để tiện cả đôi đường chứ ;))
đợi đến lúc đo lại ăn mấy cái dép ấy.
của lớp nào lớp ấy giữ, làm gì có chiện chia sẻ
tau vs con Bò đang mở một cái canteen mini trong lớp còn gì ;));));))
tuy ko có nhìu nhưng cũng thu hoạch kha khá ;));));))
bác nào có nhu cầu ăn uống thì liên hệ a12 nhá ^^

notdk
30-04-2010, 08:17 AM
đợi đến lúc đo lại ăn mấy cái dép ấy.
của lớp nào lớp ấy giữ, làm gì có chiện chia sẻ
tau vs con Bò đang mở một cái canteen mini trong lớp còn gì ;));));))
tuy ko có nhìu nhưng cũng thu hoạch kha khá ;));));))
bác nào có nhu cầu ăn uống thì liên hệ a12 nhá ^^
liên hệ mình con bò thôi ah`.
Hình như còn hơi thiếu.:fullup:
Mà hình như chuyện may đồng phục chỉ là tin đồn thôi.:darling:
May váy cho nữ chả nhẽ ko sợ phụ huynh phản đối ah`.:fullup::fullup:

sheva_tiamo
01-05-2010, 07:38 PM
Nói chung mặc váy hay áo dài đều bất tiện hết, cứ cái gu quần bò +giày thể thao +áo mũ như gu của tớ là hợp nhất :D

meoconhat1
06-05-2010, 10:03 AM
chuẩn lun, tớ cũng thích mặc kiểu đó, nhưng mừ vd trường bắt may đồng phục thì cũng chẳng sao.
Ko thấy ảnh hưởng là mấy

snow_b7
06-05-2010, 10:46 AM
Quần ngố áo phông <= mùa hè...là tiện nhất!!! Rõ là mát ấy!!!:)) :)):học thể dục luôn :chuckle::chuckle:

thanhkhoeo
06-05-2010, 11:20 AM
Quần ngố áo phông <= mùa hè...là tiện nhất!!! Rõ là mát ấy!!!:)) :)):học thể dục luôn :chuckle::chuckle:
very very good I love Tshirt ủng họ áo phông với quần ngố tẩy chay áo sơ mi đê Anh em Zô Zô

:angry::angry::angry:

vietengland_15_7
06-05-2010, 12:32 PM

gớm , ai "x_men" được như mi (rõ là bựa). mặc sao mà chả được , vì mình là con trai nên thoải mái đi . còn vụ con gái mặc váy thì "cô thế nào các em nữ phải thế ấy thôi" chia buồn:^o^:

thanhkhoeo
06-05-2010, 12:41 PM
he he he X - men cũng mặc váy dc đấy nhỉ giống người Ai-len tốt không các bạn

leduythe
06-05-2010, 02:00 PM
oẹ.Sao mà cái trường này lại nghĩ ra cái trò đó không biết nữa
Đúng là làm khổ học sinh mà..............HIx22

vietengland_15_7
06-05-2010, 10:35 PM
à tại người đứng đầu toàn trường mà , bạn không biết à ? thế thì bạn đang kém thong tin lắm

06-05-2010, 10:43 PM
Việc canteen ko bán đồ ăn, học sinh phản đối nhưng thầy cô thì tán thành do ý thức của học sinh thôi
cô Vân mới lên Hiệu trưởng nên cũng cần lấy uy với mọi người mà :)
Mong sao ý thức của học sinh tốt lên và canteen lại tiếp tục bán đồ ăn :)
Còn việc mặc váy đồng phục thì vẫn chưa có tin chính thức, chỉ là do mình đồn thôi. Hi vọng đó chỉ là tin đồn :can'tbe::

letung.1607
07-05-2010, 09:07 PM
Máy cô mà mặc váy thì mấy thằng lại chả chửng mắt ra chờ gió thổi ấy chứ,các chú nhề...Khề khề

meoconhat1
09-05-2010, 07:38 PM
váy đồng phục thường là loại vải thô khá nặng vs là dài nữa, gió ko xi nhê gì đâu, đang còn đi xe đạp đc nữa mừ, may ra trừ phi có bão :dummy::dummy:

lokiju008
09-05-2010, 08:45 PM
Không có bão thì tau thổi gió thành bão vậy:whistle:Mỗi thằng góp tí hơi là thành bão ngay=))

09-05-2010, 09:00 PM
đợi đó mà góp gió thành bão ;));));))
chưa kịp góp xong lại ăn ngay cái dép ấy chứ =))=))=))

thanhkhoeo
09-05-2010, 10:02 PM
váy đồng phục thường là loại vải thô khá nặng vs là dài nữa, gió ko xi nhê gì đâu, đang còn đi xe đạp đc nữa mừ, may ra trừ phi có bão :dummy::dummy:

nếu bị bọn nó nghịch thf cũng hay đấy nhưng ủng hộ việc mặc váy ( đẹp mà ) con gái thì mặc j chả đẹp :knife:

meoconhat1
10-05-2010, 05:32 PM
hay cái đầu mi ợ :angry:
cứ nghịch đi rồi biết ngay cái sai
mà tính sớm làm gì, trường mình ko phải mặc váy đâu mừ lo

He0pr0_B7
10-05-2010, 05:48 PM
Có mặc thật thì năm sau 12 rồi, chỉ ngắm thôi chứ mặc gì...! Hì hì ! May !!!

vietengland_15_7
12-05-2010, 07:49 AM
Có mặc thật thì năm sau 12 rồi, chỉ ngắm thôi chứ mặc gì...! Hì hì ! May !!!

ai mặc váy thì được chứ mi thì chắc phải miễn luôn rồi . mi mà mặc thì ":dead:" :noo: .

Tester_B1
12-05-2010, 07:52 AM
Thế con gái vẫn mặc váy à, xem ra có 1 số người phải xuống phòng giám thị vị tội không chấp hành nội qui rồi ;)). Có khi còn không được vào trường ấy chứ =))

leduythe
12-05-2010, 07:56 AM
Con gái mặc váy mà đi xe đạp thì sao ý nhỉ? :knife:
Trường mình con gái mà mặc váy thì độc nhất vô nhị Thanh Hoá còn zè.:heheh:
Các bạn gái nhớ lúc mặc váy đừng coá phóng nhanh vượt ẩu nha.:heheh: (Gió mạnh lắm á.)

vietengland_15_7
12-05-2010, 07:56 AM
Thế con gái vẫn mặc váy à, xem ra có 1 số người phải xuống phòng giám thị vị tội không chấp hành nội qui rồi ;)). Có khi còn không được vào trường ấy chứ =))

t sợ không phải là lý do không chấp hành đâu mà là kiểu đại loại như tự sửa đồng phục ấy , giống bên nhật ấy (thấy hay thì chém tí thôi chứ mình cũng chả biết thông tin chính xác ko nữa)

Tester_B1
12-05-2010, 08:02 AM
Tự sửa đồng phục á, là sao. Nói thật là tau kết đồng phục của học sinh Nhật cực, nhưng khổ là các em ấy quá xinh nên mặc gì cũng đẹp, không biết ở TH thì thế nào ;))

leduythe
12-05-2010, 08:13 AM
Trời gái Việt cũng thua gì gái Nhật chứ.
Chẹp...Mặc vào là đẹp hết á............
:whistle:

Tester_B1
12-05-2010, 08:18 AM
Đó là bác phải thấy các bạn nữ "duyên dáng" "xinh gái" b1 mặc thì bác mới cảm nhận hết cái đẹp =))

leduythe
12-05-2010, 08:24 AM
Mặc váy thế này thì mấy bạn "Eo chang hy" không biết thế nào ta.?:heheh:
:freely: :freely: :freely:.

tolon13
12-05-2010, 09:50 AM
nản nhỉ hum nay thi mọi người có làm dược bài ko
mình trả làm dược mấy nên hơi bùn

leduythe
12-05-2010, 10:14 AM
nản nhỉ hum nay thi mọi người có làm dược bài ko
mình trả làm dược mấy nên hơi bùn

Sáng khối 10 thi
Chiều khối 11 thi.
Hên xui thui em :fullup: .Làm thì hết Nhưng đúng không mới là vấn đề phaỉ nói tới.:heheh: