PDA

View Full Version : Có những nỗi bùn o bao giờ hết...

viethieu1012
26-03-2010, 10:38 PM
Cũng đc sinh ra và mag chòm sao chiếu mệnh nhân mã nhưng sao số phận của mình lại đen đủn đến thế này cơ chứ.Cũng bít khi đưa ra 1 quyết định nào đó mình cũng đã suy nghĩ rất kĩ rùi, thế nhưng tất cả đều chẳng đi đến đâu cả.Mình chấp nhận với những ji mình lựa chọn thế nhưng chẳng ai hiểu cho mình hết, mọi ng đâu bít rằng ng bùn và chán nản nhứt là mình chứ o phải ai khác.Mọi ng cứ đặt ra giả thiết này giả thiết nọ,nhưng họ o ở vị trí của mình họ chỉ nói dựa trên những gì họ nhìn thấy chứ o cảm nhận thấy

Mình bít rằng cs này đầy khó khăn và vất vả cần phải cố gắng thật nhìu,mình đã cố gắng nhưng cũng rốt cục cũng chỉ là thất bại.Mình hiểu thất bại là mẹ của thành công nhưng đối với mình ng mẹ này vô sinh mất rùi.Cũng là cái số phận

May mắn đến với mình như lá mùa thu vậy,suốt 20 năm sống chẳng có 1 chút may mắn nào cả.Ah o cũng có đó là có những ng bạn tốt còn đâu tất cả như sương mù vậy.Nói như vậy o có nghĩa là mình xui xẻo nhất trên đời,trên đời này còn có nhìu ng thiếu may mắn hơn mình nhìu.Nhưng xét trong 1 mặt nào đó mình là ng đen đủn

Vẫn bít rằng phía trc còn nhìu điều chờ đón nhưng cũng o thể phủ nhận đc ngay từ đầu mình đã o nắm bắt đc gj cả

Có thể ai đó đọc đc những dòng này và cho rằng chỉ là những điều thật vớ vẩn nhưng đây là những lời vít rất thật lòng

Nếu là bạn của mình ai cũng hiểu cả phải o?

Mình đã cố gắng rất nhìu rùi đấy.....

Tester_B1
26-03-2010, 11:08 PM
Bóc tem cái, em hiểu được mà, cuộc đời còn nhiều điều thú vị lắm, em rất thích câu "Mình hiểu thất bại là mẹ của thành công nhưng đối với mình ng mẹ này vô sinh mất rùi", trong tâm trạng vẫn le lói nhưng nụ cười. Cố lên anh, chúc anh luôn vui và thành đạt :)

viethieu1012
27-03-2010, 09:15 PM
Bóc tem cái, em hiểu được mà, cuộc đời còn nhiều điều thú vị lắm, em rất thích câu "Mình hiểu thất bại là mẹ của thành công nhưng đối với mình ng mẹ này vô sinh mất rùi", trong tâm trạng vẫn le lói nhưng nụ cười. Cố lên anh, chúc anh luôn vui và thành đạt :)

thank bạn nhé!có thể mình và bạn chưa bít nhau nhưng những gì mình viết bạn hiểu thì có lẽ mình và bạn đã là bạn của nhau rùi hihi