PDA

View Full Version : [09-12] Loa loa loa... Ai A12 thì zô đêy nào...

Trang : 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 10 11

yondaime
05-04-2010, 10:47 PM
:heheh::heheh:đau mấy đau:whistle::whistle::whistle:miễn là hay chứ việc chj đâu:yawn:hay pai sợ ai bít bịt danh hả:proud::proud::proud::proud::-?

..::^^::..
05-04-2010, 10:49 PM
hô hô, Tưởng bác thiểu đi ngủ òi. Cái tên nghe vừa hay lại vừa trừu mến thế còn gì. Vứt đi phí lắm =))=))=))

papai
05-04-2010, 10:49 PM
Pa con đâu rùj kô chém để mjnh papaj chém khê lắm lắm.aj chém ma khét thế pa con ơj

05-04-2010, 10:53 PM
pai thiểu chứ còn ai vào đêy. Chỉ có Pai chém mới khét lẹt vậy thoai =))=))=))

yondaime
05-04-2010, 10:56 PM
thui ng ơi:hot::hot::hot::hot:a kẻ xấu đang gọi loạn lên kia kìa ra vs a ý đj:hahaha::hahaha::love: mà seo teo lại chưa đăng được ảnh nhờ:-?:-?

papai
05-04-2010, 11:01 PM
:ablaze::ablaze:
pa con ngủ hế rùj hả thế gọj papaj lên chém gjó làm kja chứ

05-04-2010, 11:03 PM
ngủ đâu mà ngủ. Pai làm như ai cũng giống pai hết ấy nhờ. toafn nói mấy câu vớ vẩn rùi lại ra. Chém tích cực đi Pai

yondaime
05-04-2010, 11:19 PM
ai bảo là ng ta đi ngủ hồi nào đâu chứ:yawn::yawn::yawn:mới ngáp có mấy cái thui mà:D
-----------------------------------------
mọi ng đi ngủ thiệt rùi hả...zay thui mình cũng off:bye::sleep::sleep:

___D___T___A10
05-04-2010, 11:27 PM
anh em đi ngủ sớm thế xem trận bóng đá đã rồi mà đi ngủ
:hot::hot::hot:

yondaime
05-04-2010, 11:30 PM
thui thui:swing::swing: xem ji nữa chứ mòn cả mắt rùi còn:@_@::@_@:ddi ngủ cho lành:sleep:

club_yeuem
06-04-2010, 01:34 PM
chào cả nhà lần đầu tiên post bài lên đây có gì chưa biết mong mọi ngườ giúp đỡ thêm :kotowa:
A12 may mà có mình với Quý và pa pai cầm đầu dây nên mới làm cho bọn nó tâm lý mà bỏ cuộc sớm. A12 bọn tớ mà giữ nguyên đội hình như năm nay thì chức vô địch 3 năm liên tục không có gì là khó khăn cả :idea:
hum nào tớ post ảnh hum ăn cho bà kon xem nha. ăn khủng khiếp như ăn tết ak' đến cả cô thực tập cũng ko còn cái gì mà ăn nữa kẻ hajzz lắm cả nhà ợ.ăn cũng tháy mẹt khi phải tranh cướp của nhau mà ăn :hot: như dánh trận hjx :@_@:

papai
06-04-2010, 01:39 PM
:^_^: nój chuẫn kô cần chĩnh
:tadaa: a12 fảj 3 năm bất bạj chứ đúg kô pà con

Braveheart7472
06-04-2010, 05:19 PM
bọn a12 xì bam bên bx a6 gắt quá:uwaah:bây giờ mình sang đây làm loạn:cool:bên này lắm mem nhưng toàn newbie thui, còn non lắm:hahaha:

notdk
06-04-2010, 05:42 PM
:^_^::^_^::^_^::^_^::^_^:
hôm nay trời mát.
ko có gió chém.
:stress:
stress thật.

yondaime
06-04-2010, 07:45 PM
cái thèng thắng còi vs pai nói như thật ý:hotbath::hotbath:sợ răng tụi nó lên lớp k nổi để mà giữ đội hình thui:uwaah::uwaah::aah:

___D___T___A10
06-04-2010, 10:48 PM
cái thèng thắng còi vs pai nói như thật ý:hotbath::hotbath:sợ răng tụi nó lên lớp k nổi để mà giữ đội hình thui:uwaah::uwaah::aah:

trời ạ. không Lên Lớp được á. Thế Thì Để dành chức vô Địch lớp ông cố gắng giúp các bạn lên lớp đi để năm sau còn thi đấu nữa chứ :hot::hot::hot::ign::ign::ign::ign:

vocan0_a12
06-04-2010, 11:53 PM
chào cả nhà lần đầu tiên post bài lên đây có gì chưa biết mong mọi ngườ giúp đỡ thêm :kotowa:
A12 may mà có mình với Quý và pa pai cầm đầu dây nên mới làm cho bọn nó tâm lý mà bỏ cuộc sớm. A12 bọn tớ mà giữ nguyên đội hình như năm nay thì chức vô địch 3 năm liên tục không có gì là khó khăn cả :idea:
hum nào tớ post ảnh hum ăn cho bà kon xem nha. ăn khủng khiếp như ăn tết ak' đến cả cô thực tập cũng ko còn cái gì mà ăn nữa kẻ hajzz lắm cả nhà ợ.ăn cũng tháy mẹt khi phải tranh cướp của nhau mà ăn :hot: như dánh trận hjx :@_@:
hê nô thắng còi (ông to như con voi sao cái bưởi gọi ông là còi nhỉ:@_@:). Nhớ lên thường xuyên nhá. Nick linnh bưởi là blue_smile áh:^_^:

Xjn chao` À tha^n men' :love: :love::love:
Troj` Dao nay` lanh we' ha:freeze::frozesweat:
mjnh` chuc' cac' ban co' 1 mua` Do^ng Am' ap' be^n:love:
Pp Pp Pp
:sleep::sleep::sleep::sleep:
bạn lào ấy nhẩy:hmm:. Cậu đang spam đấy. Lần sau viết có dấu nhé ko thì nick cậu sẽ bị banned đấy:idea: (xin lỗi bệnh nghề nghiệp:congratz:)

mi nói chuẩn đấy

trời ạ. không Lên Lớp được á. Thế Thì Để dành chức vô Địch lớp ông cố gắng giúp các bạn lên lớp đi để năm sau còn thi đấu nữa chứ :hot::hot::hot::ign::ign::ign::ign:
bớt đứa này thì còn đứa khác. A12 thiếu gì đứa trâu, các cậu nhỉ:^_^:

yondaime
06-04-2010, 11:59 PM
:picknose::picknose::picknose:mún lắm nhưng nó còn k mún học nữa là thía thì hỏi mình giúp = cái niềm tin + hy vọng àh:sigh::sigh::sigh:
teo nói thì chuẩn bất càn chỉnh rùi:blush::blush: nhưng nay mi cũng oline mụn zậy hả:eaten::eaten:c:ops:c:ops:c:ops:c:ops:

07-04-2010, 12:06 AM
ko phải nem. mà là tau. Tau quên nên viết bài bằng nick thèng nem ^^
thui coi như chị giúp em cày bài ^^

yondaime
07-04-2010, 12:09 AM
ù......thui teo đi:sleep::sleep: mai gặp lại sao ha:bye::bye::bye::bye:

07-04-2010, 12:17 AM
bọn a12 xì bam bên bx a6 gắt quá:uwaah:bây giờ mình sang đây làm loạn:cool:bên này lắm mem nhưng toàn newbie thui, còn non lắm:hahaha:
cho cậu làm loạn thoải mái, thách đấy :^_^:
non cái gì cơ, đừng có coi thường A12, ko khéo có ngày hối hận đấy:idea:

notdk
07-04-2010, 11:54 AM
newbie
ah`.
sợ thật. làm loạn thử xem.
A12 đánh hội đồng thì khủng lắm.

07-04-2010, 04:51 PM
ko cần đánh hội đồng đâu:knife: chỉ cần bảo N Hiền hét vào mặt:angry: là cậu cũng thủng màng nhĩ òi:XD:

notdk
07-04-2010, 05:05 PM
ko cần đánh hội đồng đâu:knife: chỉ cần bảo N Hiền hét vào mặt:angry: là cậu cũng thủng màng nhĩ òi:XD:
Cái này mi chí lí thật.
Con Hieenf mà hét lỗ tai cứ phải gọi là:stress::stress::stress::stress::stress:
sau đó thì có nước :amitabha::amitabha::amitabha::amitabha: là vừa.

07-04-2010, 05:11 PM
Hờ hờ, thui chuyển chủ đề đi. Doạ bạn ý nhìu ko khéo bạn ý sợ quá ko dám sang đây nữa đâu:crave:

notdk
07-04-2010, 05:14 PM
nhanh thật.
tau mới post có tí.
Chiều nay có đứa trốn học.:cool:

07-04-2010, 05:27 PM
Hờ hờ, đứa lào ấy nhẩy ^^. Tau làm cái link tổng hợp cho Topic chém bão của lớp mình òi. H đi kiếm ít thông tin về chị số 7 LS đây. Vừa kiếm ít money vừa đi nịnh người luôn ^^

notdk
07-04-2010, 05:29 PM
Con Cún vẫn chưa điều tra dc ah`.
sang 4rum LS mà tìm hiểu.
Mà mi biết nhà người ta ở đâu mà lấy money?
Cẩn thận phí công vô ích đá.

07-04-2010, 05:35 PM
mục đích chủ yếu là đổi tên topic Binh pháp chém gió của lớp mình thoai. Còn kiếm đ money thì càng tốt ^^

notdk
07-04-2010, 05:38 PM
hình như cả trang ni mình tau vs mi thì phải.
Bọn lớp mình đi đâu hết oi`.
Mà tau thấy để binh pháp chem gió hot hơn
nghe là muốn đọc

07-04-2010, 06:21 PM
nhưng mà tiêu đề vs nd chả liên quan đến nhau cái gì cả
sao lại out khỏi Yh thế?

trang0ng
07-04-2010, 06:34 PM
lớp mình bảo có nhiều ảnh sao lại không thấy post lên nhỉ??? Post lên cho mọi người cùng xem đi chứ.

notdk
07-04-2010, 06:42 PM
nhưng mà tiêu đề vs nd chả liên quan đến nhau cái gì cả
sao lại out khỏi Yh thế?
Bố tau bảo xuống dọn cơ.
ko xuống là chém:@_@:
:can'tbe::can'tbe::can'tbe:

07-04-2010, 07:09 PM
lớp mình bảo có nhiều ảnh sao lại không thấy post lên nhỉ??? Post lên cho mọi người cùng xem đi chứ.
híc, mấy đứa lớp mình toàn bọn lười nhác :demoralize::demoralize::demoralize:
Xin trân trọng giới thiệu vs bà con, đây là lớp trưởng A12(quảng cáo tí cho cháu iu nhỉ ^^)

Bố tau bảo xuống dọn cơ.
ko xuống là chém:@_@:
:can'tbe::can'tbe::can'tbe:
vui nhẩy:whistle::whistle::whistle:

___D___T___A10
07-04-2010, 10:19 PM
đại diện cho dân tình a10 tớ bắt đầu thấy nể a12 rồi đoá... :darling::darling::darling:
Các cậu ăn uống gì mà có tốc độ spam nhanh khủng khiếp vậy... Như tốc độ ánh sáng ấy nhỉ :shock::shock::shock:

tc.a12
07-04-2010, 10:24 PM

á e ong..ong chúa nay lạc đàn vào topic lớp r` hả...hii..:sparkling::sparkling:

yondaime
07-04-2010, 10:28 PM
ui ui cho chém gió với:proud::proud::proud::proud:cả ngày hum nay mất điên chán wá bây giờ mới cóa nà:shock::shock::shock: nản hết cả ng :fallout::fallout::fallout: nhưng công nhận là ngồi buồn chẳng có việc chi làm lại phòi ra bao nhiu là chữ :yawn::yawn: trả bù cho lúc căng đầu dãn óc ra nghĩ mà trả được:refused::refused::refused:

07-04-2010, 11:36 PM
ui ui cho chém gió với:proud::proud::proud::proud:cả ngày hum nay mất điên chán wá bây giờ mới cóa nà:shock::shock::shock: nản hết cả ng :fallout::fallout::fallout: nhưng công nhận là ngồi buồn chẳng có việc chi làm lại phòi ra bao nhiu là chữ :yawn::yawn: trả bù cho lúc căng đầu dãn óc ra nghĩ mà trả được:refused::refused::refused:
nhà mi hum nay mất điện àh. Nhà tau mất hum qua nên hum nay tau onl bù nè ^^

club_yeuem
08-04-2010, 01:21 PM
Nằm ru tiếng nói đã từng....mang ban mai thắp sáng đêm mơ
À ơi ! Nỗi nhớ hãy đừng cho đôi môi đứng nhìn ai đi qua
Nằm mê man đã thấy em theo cùng cơn mơ đến
Ngọn nến...cho anh soi thấy bóng em đen
Từng thương mến đó...ngày vẫn có bàn tay sát bên
Mà cố măng theo để anh tìm ra lối đi
Để biết em vẫn còn yêu thương
Để cỏn riêng mỗi em trong ngày mai đó
http://www.nhaccuatui.com/m/7jGCWHLUVl

socktk2202
08-04-2010, 01:32 PM
:shoot::shoot::shoot:
Fan Arsenal club
:shoot::shoot::shoot:
A12 ra^t' nhuj` lop' nao` thjck vao` CLB Fan arsenal thj` Zo^ mau
:dazzle::dazzle::dazzle:

club_yeuem
08-04-2010, 01:38 PM
list nhạc của mình các bạn nghe thử nhak

http://www.nhaccuatui.com/l/diPgkvxA5LyP

trangtit.1994
08-04-2010, 01:40 PM
haiz.... lớp m` đôg đủ thế nhờ... thế đã ság tác xog bih pháp chém gió chưa... hay vẫn đag trog qt hoàn thiện.......sốt ruột lắm rồi đá...:chuckle:

yondaime
08-04-2010, 01:45 PM
cả ngày nghe bài này còn chưa chán àh thắng coi ơi :^o^::^o^::^o^: mà seo hum nay thấy lớp mình lên ít wá nhỉ:hmm::hmm::hmm::hmm: liệu có phải do vụ mất điện nữa k đây :picknose::picknose::picknose::picknose:

blue_smile
08-04-2010, 02:58 PM
Hix. mấy ông bà chém nhanh vx. nhung thế mới là A12nhey? ^^. Paj thiểu đep zai va Thag' còi suy dinh dưỡng ơi! ông nào có ảnh lớp post lên cho thiên hạ chiêm ngưỡng đi tề. nhớ chon cái nào xinh xinh ma post nha.:^o^::^o^::^o^:

yondaime
08-04-2010, 03:06 PM
chuyện này thì không phải lo :chuckle::chuckle::chuckle: ta đang chuẩn bị tạo box ảnh của lớp mình rùi :phew::phew::phew: số lượng tuy chưa nhiều nhưng sẽ sớm ra mắt công chúng thui :proud::proud::proud: thử post 1 cái tối wa mình làm cả nhà xem cóa được k nha:sparkling::sparkling::sparkling: http://c.upanh.com/thumb/700/8978412.jpg (http://www.upanh.com/anhso-59_2/v/8978412.htm) :love::love::love:

08-04-2010, 03:27 PM
Thắng còi làm cái trò gì thế? =.="
Mất điện nên ko lên nhìu đc, chat tích cực đi bà con. Tí tui post típ binh pháp chém gió ccho mà đọc^^
Hiệp gái nè, cái ảnh làm nhìn nuột phết nhưng che mất cái mặt tâm tít 1 ít rùi

vocan0_a12
08-04-2010, 03:30 PM
có ai không vậy mọi người chém ác quá dó làm mình hơi bức xúc:runaway::runaway::runaway::runaway::runaway:
chi dang trong này à ?????????????????????????????????????????????????? ???? thế đã đăng bài chưa:whaat::whaat::whaat::whaat::whaat::whaat::wh aat::whaat:

yondaime
08-04-2010, 03:42 PM
:congratz::congratz::congratz:wá khen wá khen :redface::redface::redface:công nhận là bị che mất ít chán nhưng dù seo thì chán con tâm tít cũng cao che bớt đi cũng tốt mà :^_^::^_^::^_^: hum nay được nghỉ học anh nên đang ngồi làm típ nà :darling::darling::darling: lớp mình ai có ảnh gửi wa ya cho e vs nha gửi giùm zô nick VLlasat_dapnatTT@yahoo.com ý:congratz::congratz: em đang cần ảnh đăng box :crave::crave:thanks mọi ng nhìu:darling::darling:

vocan0_a12
08-04-2010, 03:46 PM
thôi đi chị ạ đừng có mà nổ nữa điếc hết cả tai rùi đây nè:XD::XD::XD::XD::XD:

yondaime
08-04-2010, 03:51 PM
:dazzle::dazzle::dazzle::dazzle: ta đây còn nhìu mìn lém phải nổ cho sướng chứ :knife::knife::knife::knife: ở trên nhồi mà k bít nổ thì có chẳng hơi phí àk :hahaha::hahaha::hahaha::hahaha: chết được thèng nào thì chết thui chứ chết ta đâu mà phải lo :heheh::heheh::heheh::heheh:

08-04-2010, 04:09 PM
hô hô, hai đứa tích cực spam ghê ^^
Em trai ko onl trên Yh àh? mà out khỏi diễn đàn đi lượn lung tung đâu đó đi cho sư tỉ post bài ^^
hay thích ta post bài = tên ta hả ? ^^

yondaime
08-04-2010, 04:16 PM
mày hỗn àh:shoot::shoot::shoot: mà cũng bình thường thui em àh :hotbath::hotbath: anh đang đợi đây nà :picknose::picknose::picknose::picknose::picknose: :hahaha::hahaha::hahaha: sợ rằng em còn chưa có chữ nào cho chương 4 nữa là :heheh::heheh::heheh: cứ từ từ mà viết đi nha anh đi học đây :bye::bye::bye::bye:

club_yeuem
08-04-2010, 04:39 PM
gúm thật chị hiệp gái viết bài nhiều nhờ ngưỡng mộ quá ta:proud:::proud: cả kon ngọc nữa sao chúng mày viết nhiều thế trâu chó thật. Trang wed trường hay thật có cả trò viết bài lên EXP up level nữa hài thật, viết bài giao lưu chứ có phải cày gameonline đâu đúng không cả nhà A12 :hmm:

08-04-2010, 05:41 PM
ai là trâu chó hả cái thằng còi kia :eaten:
lên level thì mới chứng tỏ đẳng cấp chứ ^^
tau đi post binh pháp chém gió típ đêy, khoảng 30' bà kon vào ủng hộ nhá :redface:

notdk
08-04-2010, 05:44 PM
post chưa tau spam phát
nhà tau cg~ maats điện nhg h thì có rồi.

08-04-2010, 07:43 PM
đọc đi đọc lại chương 3 binh pháp chém gió mà tao cứ bùn cười mãi =))=))=))
tội nghiệp Pai thiểu lắm cơ, nhục hết cả mặt =))=))=))
còn cái thằng yondaime đc lên level làm tú bà chứ=))=))=))
tau ngồi gõ mà ko thể nào nhịn cười nổi nên mới lâu thế đấy =))=))=))

08-04-2010, 07:53 PM
tao nêu ý tưởng sau đó nem nó mông má thêm vào, cuối cùng là tao post đấy nên nó ko có trên đây đâu mà tìm :))

08-04-2010, 08:17 PM
để tao về bàn vs thằng Hiệp nem xem thế nào :^_^:
Thằng em tao hơi bị nhân từ vs mi đấy nhá. Lúc đầu định cho hẳn sdt của mi thât cơ =))=))=)) nhưng sau thấy tội nhiệp mi nên đổi sdt giả =))=))=))
mi cứ liệu hồn đá, thích gây chiến vs bọn tao thì chiều lun sao đó cho mi tan xác trên Binh pháp luôn :heheh::heheh::heheh:

yondaime
08-04-2010, 08:31 PM
c:beat_brick:c:beat_brick:c:beat_brick: trả lẽ teo còn phải cảm ơn hắn nữa chắc :swing::swing::swing: buồn cho cái lớp mình rùi :sigh::sigh::sigh: cả lớp được 2 hiệp jiờ còn kêu 1 đứa là gái thì đứa còn lại cũng là nữ nốt :shoot::shoot::heheh::heheh: ta có bí mật cực kì quan trọng liên quan đến hiệp nem đây :heheh::heheh: ai quan tâm thì tô đen cái phía sau nha (đảm bảo là hy lém đó) ~~~>bạn đã bị lừa,chúc bạn may mắn lần sau :hahaha::hahaha:

vocan0_a12
08-04-2010, 09:16 PM
chị đang ở trong này à:whaat::whaat::whaat: konkia tau gọi mi mà sao không trả lời hả:stress::stress::stress:

yondaime
08-04-2010, 09:20 PM
:angry::angry::angry: thằng khốn nạn hiệp nem đó hả :dummy::dummy::dummy: seo teo gọi mi nãy giwof mi mới thèm vác xác lên hả :angry::angry: mà mi còn chưa đi mà chết đi àk :dummy::dummy: thía thì để teo cho mi chết luôn nè thằng đểu :attack::shoot:

vocan0_a12
08-04-2010, 09:23 PM
thế nào chuyện của a có hay không chú:XD::XD::XD::XD::picknose::picknose::picknose:

08-04-2010, 09:32 PM
chị đang ở trong này à:whaat::whaat::whaat: konkia tau gọi mi mà sao không trả lời hả:stress::stress::stress:
kon nào hả thằng kia. Mi gọi chị mi như rứa àh, ta tát cho vỡ mặt bi h:angry:

:dummy::dummy::dummy: dám xưng a vs ta hả thằng khốn nạn kia :swing::swing::swing: k hay :swing::swing: vì quá hay :hahaha::hahaha::hahaha: mi đúng là tuổi tí rùi còn :chuckle::chuckle: chắc ngày nào cũng uống FS hả :hahaha::hahaha: nhưng cảnh cáo mi lần sau viết teo thì phải cẩn thận nha :alert::alert: muốn viết thì cũng phải thông báo trước cho ng muốn viết đến chứ hả :amitabha: bố mi dạy mi vô phép tắc thía àh
viết mà ko báo trc mới hay chứ. Nói vs mi trc để mi chửi bọn tao àh, hơn nữa như thế lôi thôi mất thời gian lắm =.="

vocan0_a12
08-04-2010, 09:34 PM
chị đi đâu mà bây giờ mới thấy mặt hả:dummy::dummy::dummy::dummy::dummy: đợi mãi để chém mà không thấy 1 ai:falldown::falldown::falldown::falldown::falldow n:

08-04-2010, 09:39 PM
thì bây h lên đây. Lúc nãy ngồi muỗi đốt sưng chân mà có đứa nào đâu:demoralize::demoralize::demoralize:. Nản quá nên lượn lung tung thế thôi:fullup::fullup::fullup:
Cả nhà cố gắng cuối tuần đc 30 trang nhá :idea::idea::idea:.

yondaime
08-04-2010, 09:46 PM
cái đồ hiệp nữ mà dám gọi teo như thía hả :ablaze::ablaze: quân láo lếu :refused::refused: teo vừa đi tắm xong chứ đâu mà kêu :whistle::whistle: ăn no uống say tắm táp sạch sẽ rùi thoải mái cả cái con ng :fullup::fullup::fullup::fullup::heheh::heheh:

08-04-2010, 09:54 PM
Tối nay ko phải tiếp khách hay sao mà rảnh rỗi thế tú bà yondaime :whistle::whistle::whistle:
Nem này, cái ý tưởng chương 4 của em nuột phết đấy:proud::proud::proud: Về cố gắng nghĩ tiếp các chương sau đi nhá:XD::XD::XD:

08-04-2010, 09:58 PM
Mi lượn đi cho nước nó trong:XD::XD::XD:
để đây 2 chị em tao buôn dưa bở cũng đc:^o^::^o^::^o^:

08-04-2010, 10:12 PM
mi làm như mi quan trọng lắm ấy thằng àh nhầm kon kia:hahaha::hahaha::hahaha:
ko có mi thì chợ vẫn đông nhá :^_^::^_^::^_^:
tao bị ngộ độc mấy lần mà có chết đâu:redface::redface::redface:mi rủa cũng vô ích thoai tú bà ạ:idea::idea::idea:

___D___T___A10
08-04-2010, 10:48 PM
ngọc ơi... :phew::phew::phew::phew:
Còn tớ ở đây với cậu mà... :empty::empty::empty:
Sợ gì lẻ loi nhỉ :sweat::sweat::sweat:

___D___T___A10
08-04-2010, 10:55 PM
thôi ông không được nói chuyện vs nó ông tức ấy nên để tôi tán gẫu thay :giveme::giveme:

Leovsmoon
09-04-2010, 01:22 PM
Tình hình là A12 spam quá nhiều, nếu tính hình này tiếp tục topic sẽ bị close.
Tớ sẽ xoá những bài spam, cả spam smilies nên bạn nào bị xoá bài thì đừng hỏi nhé

club_yeuem
09-04-2010, 01:45 PM
lớp mình chán thế này có mỗi mấy đứa viết vời lung tung. Có chủ đề nào bàn luận cho vui tí nào cả nhà. chán chán hjx hjx lạnh lạnh :freeze::freeze::freeze::freeze::freeze::freeze::f reeze::freeze:

hienbaby.a12
09-04-2010, 04:38 PM
a12 hay nhỉ hay nhỉ haha:^o^: cho e vào chém gió với bà con ơi
ảnh hiệp làm đẹp thế..........haha........:heheh::heheh::heheh:

09-04-2010, 05:12 PM
Tớ sẽ xoá những bài spam, cả spam smilies nên bạn nào bị xoá bài thì đừng hỏi nhé
Hì, spam gì đâu:sigh:
bọn tớ sẽ cố gắng ko spam nữa. Tớ sẽ nhắc nhở bọn nó, mod thông cảm nhá :congratz::congratz::congratz:

notdk
09-04-2010, 05:47 PM
Spam similes thì đúng rồi tớ ko có ý kiến về việc xoá bài.
thế nhưng còn về những bài spam khác và kolse toppic thì tớ ko hiểu rõ lắm
như cậu đã viết về nội quy box:
* Spam và Câu bài: Các hành vi gửi nhiều bài cùng một lúc với cùng một nội dung, ý nghĩa ...... đã có hơn 1 lần trong cùng một chủ đề, một box với nội dung không rõ ràng, đi lạc chủ đề.
* Lỗi chính tả: Bao gồm bài viết bằng Tiếng việt, có dấu đầy đủ; không dùng ngôn ngữ "xì-tin", ... <Nên viết hoa đầu dòng, tên riêng, ...>
* Không rõ ràng: Yêu cầu hoặc trả lời có nội dung không rõ ràng.
* Thái độ không nghiêm túc, không đúng mực: Gồm các bài viết bông đùa trêu,chọc quá mức hay là có những lời lẽ thô tục; quá khích; xúc phạm ......... đến đối tượng, thành viên khác.

Tớ tự nhận thấy rằng toppic của bọn tớ và một số toppic khác của A5, A11, các khối khác B1 ,B3.. ko có sự khác sau là mấy về mặt nội dung.
Lỗi chính tả bọn tớ chỉ có vài bài, nhưng đã dc khắc phục và viết có dấu.
Đây là toppic của A12 nên tớ nghĩ mỗi bài viết của thành viên A12 nói về lớp mình hay bản thân mình, kể cả tán gẫu ko mục đích đều mang nghĩa là nói về A12 nên đâu có thể gọi là spam.
Bọn tớ viết nội dung rõ ràng là nói về A12 đấy chứ.Cũng ko viết bài về cùng một nội dung, ko nói linh tinh chuyện lớp khác, cũng ko xoắn nhau, nói tục hay gây hiềm khích gì quá đáng.
Như vậy theo tớ chuyện cậu nói toppic lớp tớ spam nhiều là ko có căn cứ.< theo cá nhân tớ toppic lớp tớ và A5 về tính chất cg~ ko có j` khác nhau:duno:>
Còn luật mà cậu đưa ra ở nội quy box còn rất ko rõ ràng. Đó là tớ nghĩ vậy thôi cg~ ko có ý gì cả.:fullup:
Nếu cậu cảm thấy tớ nói sai điều j` trong bài viết này thì thông cảm cho tớ:kotowa:.
Vì đây là lần đầu tiên tớ viết bài mang tính chất thế nàyc:byebye:

09-04-2010, 06:59 PM
hê hê hê, đừng có cãi ban quản trị. Người ta nói 1 là 1, 2 là 2. Đùa tí, tao ủng hộ mi. Tao cũng thấy thế. Nhưng thoai kệ, nói chung là mình cũng có lỗi mà ^^

___D___T___A10
09-04-2010, 08:50 PM

gớm quá ta.. :empty::empty:
Học bên trường Lam Sơn mà sang diễn đàn trường Đào cũng có 1 tí quyền lực tr0ng diễn đàn cơ à... :duno::duno::duno:
Kinh Kinh.. Mà topic này thì spam cái gì.. sa0 Không đi phê bình mấy topic khác ?? :aie::aie::aie:

09-04-2010, 09:02 PM
Thành béo "ko chốn dung thân" nên chạy sang A12 spam =))=))=))
h nếu topic này bị close thì chắc ông "đứng đường" nhỉ =))=))=))

___D___T___A10
09-04-2010, 09:34 PM
Thành béo "ko chốn dung thân" nên chạy sang A12 spam =))=))=))
h nếu topic này bị close thì chắc ông "đứng đường" nhỉ =))=))=))

thì sang các topic khác.. thiếu gì nơi để tung hoành ngang dọc... :giveme::giveme::giveme::giveme:
Nhưng theo tớ nghĩ mình làm cho topic thêm đông vui chứ có spam đâu mà bị close.. Mà dân LS lên diễn Đàn ĐÀo chắc định lấy oai ấy mà...... :heheh::heheh::heheh:

Leovsmoon
09-04-2010, 09:58 PM
@all: tớ chả làm oai gì cả, tớ chỉ làm đúng những thứ tớ nên làm thôi. Tớ không nói mình sẽ close topic cũng như không đủ thẩm quyền để close topic và việc close topic không phải mình tớ quyết định được. Tớ chỉ muốn nhắc nhở các bạn để các bạn chú ý hơn khi viết bài thôi. Những bài trưa nay tớ đã xoá hầu như tất cả do spam smilies...
Lâu nay tớ không làm đúng trách nhiệm của App Mod nên giờ tớ thực hiện thôi, không phải mình topic này mà tất cả các topic trong box 09-12.
Ai có ý kiến thì vô profile của mình. Các bạn ý kiến như thế cũng là một hành động spam.
Tks !

ܓܨOrion.p0n
09-04-2010, 10:18 PM
Công nhận lớp ni lắm spam smile quá, giảm thiểu đê :warn: ko thì close topic thì khổ :sweat:

yondaime
09-04-2010, 10:34 PM
:shock::shock::shock: cả ngày tới giờ mới có điện nà :uwaah::uwaah: nói tóm lại bài cũng đã xoá rùi cong nói jì nữa ngươi ta đặt ra luật thì mình cãi cho mỏi cái mồm chứ được cái gì đâu mà phải cãi nhưng công nhận là notdk nói chuẩn k cần chỉnh :phew::phew::phew: topic a12 lập ra là để cho a12 chém gió và gặp gỡ giao lưu với các lớp khác chứ có phải để bày làm hàng đâu :duno::duno::duno: mọi bài viết vẫn là tán gẫu và xoay quanh chủ đề riêng tư của lớp (ngwuwoif ngoài k hỉu thì thôi) miễn seo người trong lớp tự viết tự biết là ok rùi :amitabha::amitabha::amitabha: cái bài của BQC cũng được coi là 1 chủ đề trong topic nên chắc là bài này k bị coi là spam chứ admin :hmm::hmm::duno: thía bài của orion cũng được coi là spam chứ nhẩy :picknose::picknose: đề nghị về sân đi nha :warn::warn: àh mà hiền gửi qua cho hiệp mấy cái ảnh đẻ post lên nha :whistle::whistle:

papai
09-04-2010, 10:43 PM
:angry: pà con ơj chết hết cả rùj hay sao mà kô thấy bố con đưá nào lên zậy:chuckle:

yondaime
09-04-2010, 10:49 PM
vừa mới cóa diện này ông tướng :freeze::freeze::freeze::freeze::freeze: nãy giờ ngồi chán như cái bánh rán :aah::aah::aah: trả có ma nào thèm nói chuyện với mình cả :notme::notme::notme::notme::notme: buồn như con chuồn chuồn :freeze::freeze::freeze:

Leovsmoon
09-04-2010, 10:49 PM
@Yon: bài của cậu spam đấy ạ, spam smilies, cậu nên giảm thiểu đi việc dùng smilies đi, nhìn vài rối mắt lắm. Bài này tớ không del nhưng nhắc rồi từ bài sau thực hiện giùm tớ với nhé.
Tks cậu

yondaime
09-04-2010, 10:53 PM
:ock::ock::ock: thui khỏi thanks đi :ock::ock: nhưng cái bài đó thì spam chỗ nào vậy bạn bài viết có nội dung chủ đề còn gì nữa :hmm::hmm::hmm: hẻm hỉu theo cậu thì 1 bài viết phải như thế nào thì nói gọi là k spam :refused::refused::refused:

Mr.BEO
09-04-2010, 10:55 PM
@Yon: bài của cậu spam đấy ạ, spam smilies, cậu nên giảm thiểu đi việc dùng smilies đi, nhìn vài rối mắt lắm. Bài này tớ không del nhưng nhắc rồi từ bài sau thực hiện giùm tớ với nhé.
Tks cậu

=)) ng ta thick kệ ng ta đi
lmaf vậy rối mặt dc. gì đâu
bố cục bài viết lại xấu đi nữa
vừa mất công vừa ko dc. gì
làm nhiều chán thôi mà
ngày trc' t spam zứa suốt =))

yondaime
09-04-2010, 11:03 PM
xấu mặc em chứ :P:P:P:P:P chê kỉu này em nghe nhìu rùi cho chê thoải mái lun đoá :amitabha::amitabha::amitabha: tui xấu nhưng kết cấu noá lại đẹp đấy :^_^::^_^::^_^:

Mr.BEO
09-04-2010, 11:07 PM
xấu mặc em chứ :P:P:P:P:P chê kỉu này em nghe nhìu rùi cho chê thoải mái lun đoá :amitabha::amitabha::amitabha: tui xấu nhưng kết cấu noá lại đẹp đấy :^_^::^_^::^_^:

:@_@: y học bó tay ;))

yondaime
09-04-2010, 11:12 PM
bạn cứ yên tâm đi em học khối B nàj sau kiểu gì mình cũng có thuốc :-bd:-bd:jeje::jeje::jeje:

Mr.BEO
09-04-2010, 11:13 PM
anh yên tâm đi em học khối B nàj sau kiểu gì em cũng có thuốc :-bd:-bd:jeje::jeje::jeje:

tự nhiên được làm anh :chuckle:

yondaime
09-04-2010, 11:56 PM
ơ ơ thía ra là học a9 hả :fear::fear::fear: k cho làm a nữa đâu :picknose::picknose:đi sửa bài liền :chuckle::chuckle:

notdk
10-04-2010, 01:06 PM
Tks cậu
hi mod, tớ ko nghĩ như thế gọi là spam smiles đâu.
bạn yondaime viêt bài hoàn toàn có nội dung chỉ thêm hình cho sinh động.
đôi khi ng` viết bài chưa viết đủ kí tự nhưng nội dung muốn nói đã hết rồi nên phải chèn thêm hình.
Mà cg~ có lúc chèn 1 hình ko đủ để diễn tả cảm xúc thoai.

Mr.BEO
10-04-2010, 01:16 PM
đôi khi ng` viết bài chưa viết đủ kí tự nhưng nội dung muốn nói đã hết rồi nên phải chèn thêm hình.

còn nhiều cách mà cho vào vậy rối mắt
7 chữ :D

club_yeuem
10-04-2010, 01:54 PM
đứa nào giám spam bài biết của A12 láo thật cứ làm như admin mà admin cũng không được làm thế quá vô lý :ablaze: :ablaze: :ablaze: :ablaze:

yondaime
10-04-2010, 02:38 PM
thêm cóa mấy cái mình thui mà kêu hoài :swing: mắt có vấn đè thì mới thấy thía chứ tui thấy k có thêm hình nhìn mất cả cảm giác :yawn::yawn::yawn: còn với những ai k còn cảm giác gì nữa thì thuốc chụt đày được thử 1 viên là bít :heheh::heheh: ảnh của ông nà thắng còi http://c.upanh.com/upload/4/945/CS0.9075849_50659_1.jpg (http://www.upanh.com/photo-0028/v/9075849.htm)
đang sửa nốt mấy cái ảnh chuẩn bị tạo box ảnh riêng khỏi cần đăng bài rời rạt thía nài k lại có ng nhòm ngó

___D___T___A10
10-04-2010, 02:53 PM
anh em đừng lo. Leovsmoon chưa đủ trình độ để close topic của a12 đâu.. nó mới thử việc trên diễn đàn thôi.. Không có lời nói đâu mọi người :hot::hot:
:^_^::^_^::^_^:

10-04-2010, 03:35 PM
Hô hô hô, tao đồng ý vs tất cả nhưng ai lại nói thế bao h.
Các cậu phải biết hợp tác để bạn ấy còn hoàn thành công việc chứ.
Tao cũng làm việc này mãi òi nên tao hiểu mà
nhưng tao chả bao h lộng hành nên tao nói bọn nó nghe

yondaime
10-04-2010, 03:45 PM
link dẫn:
ver 1 (http://www.daoduytu.net/forum/showthread.php?t=11700)
ver 2 (http://www.daoduytu.net/forum/showthread.php?t=11700&page=23)
baby (http://www.daoduytu.net/forum/showthread.php?t=11700&page=7)
t.ong (http://www.daoduytu.net/forum/showthread.php?t=11700&page=12)
all (http://www.daoduytu.net/forum/showthread.php?t=11700&page=10)
đi chơi (http://www.daoduytu.net/forum/showthread.php?t=11700&page=19)
~~~~~~~~~~~~~~~~~~
:hi::loa::loa: sau thời gian dài chờ đợi của k chỉ các bạn trong lớp a12 mà còn có cả nhìu bạn cùng khối, giới đây chúng tôi xin giới thiệu box ảnh của lớp với chủ đề "a12 và những kiều nữ" :darling::darling:
Phần 1 : tứ đại kiều nữ a12

Tâm tít - với vẻ đẹp trời phú "hoa nhường" của mình, tâm tít được ví với Dương Quý Phi ( Dương Ngọc Hoàn ) http://c.upanh.com/thumb/700/9073873.jpg (http://www.upanh.com/anhso-07_3/v/9073873.htm)
chớ có mà bình luận coi chừng lại ăn dép đó http://c.upanh.com/upload/4/946/5A0.9076619_50659_1.jpg (http://www.upanh.com/images/v/9076619.htm)

tiếp tới phải kể đến
Hà điêu - vẻ đẹp kiêu xa thuỳ mị "nguyệt thẹn" của mình hà xứng đáng đứng cùng Điêu Thuyền
http://c.upanh.com/thumb/700/9071243.jpg (http://www.upanh.com/hnh-anh014/v/9071243.htm)
xin chớt mỏ mấy ngày mới chịu cho mình cái ảnh này đấy :phew: anh nào mún làm Lã bố pm em hem
http://c.upanh.com/upload/4/946/UL0.9076623_50659_1.jpg (http://www.upanh.com/dieuthuyenfz8/v/9076623.htm)

Hiền baby - với tính cách vui nhộn hoạt bát và sắc đẹp "chim sa'' chẳng thua kém gì Vương Chiêu Quân
http://c.upanh.com/thumb/700/9073850.bmp (http://www.upanh.com/untitled1/v/9073850.htm)
léng phéng ăn đòn đoá nha
http://c.upanh.com/upload/4/946/CS0.9076622_50659_1.jpg (http://www.upanh.com/vuongchieuquansu3/v/9076622.htm)

và cuối cùng là
Trang ong - với tấm lòng tạm coi là cao cả một tí và cũng là một "quốc sắc thiên hương" xứng tàm Tây Thi
http://c.upanh.com/thumb/700/9073869.bmp (http://www.upanh.com/untitled2/v/9073869.htm)
kiêu lắm tốt nhất đừng đụng vào kẻo bỏng tay:sweat:
http://c.upanh.com/upload/4/946/S50.9076621_50659_1.jpg (http://www.upanh.com/taythiqr2/v/9076621.htm)

vài thấm ảnh nữa của tứ đại kiều nữ:

http://c.upanh.com/thumb/700/9075656.jpg (http://www.upanh.com/anhso-45_4/v/9075656.htm)
http://c.upanh.com/thumb/700/9075623.bmp (http://www.upanh.com/untitled3/v/9075623.htm)
http://c.upanh.com/thumb/700/9071251.jpg (http://www.upanh.com/hnh-anh015/v/9071251.htm)
http://c.upanh.com/thumb/700/9075603.jpg (http://www.upanh.com/cs0_9071762_50659_1/v/9075603.htm)
http://c.upanh.com/upload/4/943/CS0.9073839_50659_1.jpg (http://www.upanh.com/photo-0011/v/9073839.htm)
http://c.upanh.com/thumb/700/8929449.jpg (http://www.upanh.com/anhso-47_2a/v/8929449.htm)
http://c.upanh.com/upload/4/945/TL0.9075605_50659_1.jpg (http://www.upanh.com/page/v/9075605.htm)
http://c.upanh.com/thumb/700/9071147.jpg (http://www.upanh.com/anhso-07_8a/v/9071147.htm)
http://c.upanh.com/thumb/700/8978412.jpg (http://www.upanh.com/anhso-59_2/v/8978412.htm)
http://c.upanh.com/thumb/700/9075649.bmp (http://www.upanh.com/untitled7/v/9075649.htm)
http://c.upanh.com/upload/4/945/UL0.9075654_50659_1.jpg (http://www.upanh.com/anhso-18_4/v/9075654.htm)
http://c.upanh.com/upload/4/943/CS0.9073875_50659_1.jpg (http://www.upanh.com/anhso-00_3/v/9073875.htm)
http://c.upanh.com/upload/thumb/5/156/VZ0.9312256_50659_1.jpg ('http://www.upanh.com/viewimg.php?id=9312256')
http://c.upanh.com/upload/thumb/5/156/CS0.9312266_50659_1.jpg ('http://www.upanh.com/viewimg.php?id=9312266')
http://c.upanh.com/upload/thumb/5/157/LT0.9312272_50659_1.jpg ('http://www.upanh.com/viewimg.php?id=9312272')
http://c.upanh.com/upload/thumb/5/157/3L0.9312278_50659_1.jpg ('http://www.upanh.com/viewimg.php?id=9312278')
http://c.upanh.com/upload/thumb/5/157/VZ0.9312305_50659_1.jpg ('http://www.upanh.com/viewimg.php?id=9312305')
http://c.upanh.com/upload/thumb/5/157/CS0.9312325_50659_1.jpg ('http://www.upanh.com/viewimg.php?id=9312325')
http://c.upanh.com/upload/thumb/5/157/CS0.9312327_50659_1.jpg ('http://www.upanh.com/viewimg.php?id=9312327')
http://c.upanh.com/upload/thumb/5/157/SX0.9312364_50659_1.jpg ('http://www.upanh.com/viewimg.php?id=9312364')
http://c.upanh.com/upload/thumb/5/157/LT0.9312390_50659_1.jpg ('http://www.upanh.com/viewimg.php?id=9312390')

:loa: topic mới thành lập nên số lương ảnh còn có hạn, mong các bạn thông cảm :congratz::congratz: sau này chúng tôi sẽ post thêm sau :phew: chúng tôi xin nhận ý kiến đóng góp của mọi ng và rất mọi ng luôn ủng hộ topic của chúng tôi :love::love: