PDA

View Full Version : [09-12] Loa loa loa... Ai A12 thì zô đêy nào...

Trang : 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11

notdk
06-05-2010, 06:29 PM
uầy tau nản quá.
Học sinh ngu kinh e'.
HKI còn dc 5 , học kì hai ko biết dc mấy.
Lý thuyết nhớ mang máng còn làm dc chứ bt thì.

vocan0_a12
06-05-2010, 09:11 PM
sáng làm văn thì đói +buồn ngủ rủ thằng nem ra ngoài mà nó cứ ngồi nấn ná mãi chứ chắc là kết em Hoa ngồi dưới rùi
đến lúc làm sử thì ngồi cười đau cả bụng vì tài chém gió của ta quá ác liệt :hahaha:
thế mà nhìn sang thì cứ thấy thằng nem quay xuống dưới chứ :dazzle:
hum qua nó học cả sáng cả tối rồi mà hum nay trả biết là hỏi con nhà ng ta cái chi mà nhiều dữ lun ;))
thế là 2 ngày thi cử cục nhọc với những môn nặng trịch đã qua:P
trích bài của con ranh "yonmaide"
con ranh mi không phải phải xoắn đểu nhau như thế tau quay xuống
hỏi bài chứ đâu có nghĩ
đến cái việc đen tối như mi nói :angry::angry::angry:
đúng là cái loại ghen ăn tức ở tau quay xuống thì thấy bạn xinh còn cái loại mi còn không dám quay xuống vì bạn ở dưới cũng xinh ngoài mong đợi mà:XD::XD::XD:
cái loại nhác nhưởi nhà mi học thì không chịu học cả ngày đi thi lại lo chém nên bảo có làm được cái trò trống gì đâu mà dâu có siêng năng chăm chỉ được như tau:proud::proud::proud:

..::^^::..
06-05-2010, 09:17 PM
thoai nhá, chuyển chủ đề đi
em cũng xoắn người có kém con yondaime tẹo nào đâu mà chửi nó ;));));))

vocan0_a12
06-05-2010, 09:18 PM
Bà con có nghe thấy tiếng gì nó nổ ko nhỉ? có cả mùi thuốc pháo nữa ;));));))
nổ vừa thoai mi ạ. Tau biết là nhà mi gần Nhồi nhưng ko cần phải nổ to thế đâu=))=))=))
Người ta mới khen có 1 câu mà đã .... rồi ;));));))

chị nói quá chuẩn xác em ủng hộ cả hai tay chị không biết đấy thôi nhà con linh bưỏi toàn nhờ hấn đến nổ phá đấ thay cho mìn mà:hahaha::hahaha::hahaha: mà con ranh kia chị tau đã nói là chỉ có chuẩn trở lên thôi mi không cần phải cãi cho tốn sức:smoking::smoking::smoking:

vocan0_a12
06-05-2010, 09:21 PM
đâu em nói toàn chuyện có thật một trăm phần trăm mà hần rõ rằng ghen ăn tức ở vời em vì không làm wen vói bạn nào xing cả:roar::roar::roar:

06-05-2010, 09:41 PM
ô thế àh:crave:
thoai thoai chuyển chủ đề đi nhá :^_^:
chiều nay em thấy chị Hiệp có xinh ko?:shy:

06-05-2010, 09:44 PM
chiện, Chị mi Ngọc- lazy, bang chủ bang Hém bão mà
đã nói câu nào là chuẩn câu ấy nhẩy:hahaha:

thanhkhoeo
06-05-2010, 10:29 PM
sao ko Đuă ảnh thuý lên nhỉ A12 chả lẻ không xin đc Ak cố gáng xin đe lâu lắm khôn g nhìn thấy thuý rồi

06-05-2010, 10:36 PM
ko phải là ko có, bạn thử tìm kĩ trong album ảnh của lớp tớ xem, bên box ảnh A12 á ^^
Thành thích Thuý à ???;));));))

yondaime
06-05-2010, 10:56 PM
sáng làm văn thì đói +buồn ngủ rủ thằng nem ra ngoài mà nó cứ ngồi nấn ná mãi chứ chắc là kết em Hoa ngồi dưới rùi
đến lúc làm sử thì ngồi cười đau cả bụng vì tài chém gió của ta quá ác liệt :hahaha:
thế mà nhìn sang thì cứ thấy thằng nem quay xuống dưới chứ :dazzle:
hum qua nó học cả sáng cả tối rồi mà hum nay trả biết là hỏi con nhà ng ta cái chi mà nhiều dữ lun ;))
thế là 2 ngày thi cử cục nhọc với những môn nặng trịch đã qua:P
trích bài của con ranh "yonmaide"
con ranh mi không phải phải xoắn đểu nhau như thế tau quay xuống
hỏi bài chứ đâu có nghĩ
đến cái việc đen tối như mi nói :angry::angry::angry:
đúng là cái loại ghen ăn tức ở tau quay xuống thì thấy bạn xinh còn cái loại mi còn không dám quay xuống vì bạn ở dưới cũng xinh ngoài mong đợi mà:XD::XD::XD:
cái loại nhác nhưởi nhà mi học thì không chịu học cả ngày đi thi lại lo chém nên bảo có làm được cái trò trống gì đâu mà dâu có siêng năng chăm chỉ được như tau:proud::proud::proud:

ố tề tề:hahaha: seo m phản ứng mạnh thía hử con tê :hahaha:
t nói là m quay xg hỏi bạn bạ "nứ" chứ có bảo m làm chi ng ta đâu =))
cũng đâu có bảo m làm trò côn đò hay xxx gì đó đâu chứ =)):hahaha:
tự m nghĩ ra mấy cái đó đấy chứ đừng có mà kêu teo :warn:
nhân tiện hum tr nói về vụ tác hại cảu sóng điện thoại(bàn ở trong tổ 4) nay mình xin post video sok cho mọi ng cùng xem
chú ý đừng cầm điện thoại trong tay bạn lúc này vì có thể bạn sẽ ném nó đi ngay đấy :dazzle:
<object width="480" height="385"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/Nx2wiZK-EDo&hl=en_US&fs=1&"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/Nx2wiZK-EDo&hl=en_US&fs=1&" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="480" height="385"></embed></object>

yondaime
06-05-2010, 11:26 PM
thôi thôi cho t xin 2 đứa bay đi.. tự sướng thì cũng lấy 1 vừa thôi k lại cháy topic của t đi
lượn ngay sang bên kia chém gió đi nhá k phải "xí sớn" bên đây =)) :warn::warn
tiện đây cho dẫn đường link mọi ng vào xem cái video về tác hại của sóng dtdd để rùi mà còn tránh nha...vì thời gian k cho phép vs bây giờ k thể xin ảnh được (đang thi mà) nên có khi bây giờ phải post thêm alb nhạc vào để thay cho alb ảnh mới được :picknose:
cả nhà thấy thế nào...chủ yếu để topic có tính ổn định hiệu suất với các bài mới có ý nghĩa mà :D
cho mình xin ý kiến đi cả nhà ơi :congratz:

07-05-2010, 07:55 AM
eo ơi, ghê thật
sóng điện thoại có thể làm ngô nổ đc hả:(
may mà tau ít xài di động :|

07-05-2010, 07:59 AM
ok thoai, nhưng mà đừng có chọn tiếp mấy bài của Khánh Phương tiếp nhá
tau là tau ko thích nghe đâu đá >"<

thanhkhoeo
07-05-2010, 08:18 AM
ko phải là ko có, bạn thử tìm kĩ trong album ảnh của lớp tớ xem, bên box ảnh A12 á ^^
Thành thích Thuý à ???;));));))

phản đối nhé thuý ngày trước học cùng thanh thành thấy thuý cũng xinh nhưng không thấy ảnh nên thắc mắc thế thôi :angry:

yondaime
07-05-2010, 01:13 PM
ặc ặc... mi nói dứa mà nghe được àh
t đây là FC của khánh phương mà... nhưng dù sao cũng chỉ có 1 số ít bài của khánh phương thoai
:loa:đây là góc âm nhạc của a12 mọi ng nghe, cho ý kiến và post thêm bài nha thời gian sau sẽ post thêm cả ảnh + nhạc cùng lúc luon nha
mấy đứa lopws mình có ảnh thì post ủng hộ đi (trang tít ơi post ảnh đi)

http://www.nhaccuatui.com/l/w55LAPzfS2d7
và đây danh sách bài hát trong alb lần này:(nhấn next nếu k thick nghe bài nào đó :D)
1.Bức tranh trong tim_ ngô trác linh ft trương thế vinh
2.Mơ 1 giấc mơ_quanh vinh
3.Xin đừng ngủ mê_Tần khánh ft trương đan
4.Run devil run _SNSD
5.Top of the world_BIG BANG :love:
6.Gee_SNSD
7.Oh_SNSD
8.Wedding dress_Tea Yang
9.Why did i fall in love with you_DBSK
10.Bad girl_B2ST
11. 3_Britney spears
12.Ban mai thuỷ tinh_Khánh Phương:D
13.Tin vào a_Khổng tú quỳnh
14.Giấc mơ y0 a_Khổng tú quỳnh
15.Ước mơ của thiên thần_Nam cường ft ngô trác linh
16.Chạm tay vào điều ước_tần khanh
17.R&B buồn _Khổng tú quỳnh
18.Không luyến tiếc _Chu bin
19.Chỉ là quá khứ_Khánh Phương ft chương đan
20.Tấm ảnh cũ_Hoài anh
21.Như 1 thói quen_Noo phước thịnh
22.Nhớ lắm_Khổng tú quỳnh
23.Lặng thầm_Noo phước thịnh
24.Dành thôi quên lãng_KP
25.Chúc e ngủ ngon_ Ngô kiên huy ft thanh thảo
26.Lời thú tội ngọ ngào_Đông nhi
27.Anh chàng răng sún_Phan Dình Tùng ft tóc tiên
28.Bước trong mưa_Bảo thy
29.Chỉ e với mưa_Bảo thy
30.Xà Xanh_Yanbi ft Bueno (đảm bảo hay ;)))
31.Mỉm cười khi a ra đi_Đông Nhi
32.My darling_Ty phong
33.Lời nguyện cầu trong cơn mưa tuyết_Ty Phong
34.30 ngày yêu_Đông nhi
35.Những hạt nắng sau mưa_Bảo thy ft Quanh vinh
36.Không giới hạn_Tim ft Khổng tú quỳnh :P
37.Hãy xem như là giấc mơ_Chu Bin
38.Cho nhau lối đi riêng_Hoàng thuỳ linh
39.Đồi hoa mặt trời_Huỳnh Nhã Lâm
40.Xoa dịu trai tim e_quỳnh nga
41.Tụa vào vai a_KP:love:

:congratz: xin cảm ơn vì đã lắng nghe :D ở trên đây chỉ là những bài mà tui y0 thik thui nên có những bài đã hơi bị mốc meo lên rùi nhưng mà vẫn hay xin mọi ng đừng chê nha :congratz:

yondaime
07-05-2010, 01:51 PM
uhm thì có ai bảo là chuyện gì đâu chứ ;))
con kia đừng nói lung tung nhá bạn ngại ;));))
bữa sau kiếm máy cái ảnh xinh xinh của Thuý post lên thì đầy tại trong máy có ít ảnh thuý nên thành k thấy thui :D
mấy bác chỉ được cái hay nghĩ bậy cho ng ta là giỏi thui~> sao mà giống ta thế =))=))

trangtit.1994
07-05-2010, 02:13 PM
[QUOTE=yondaime;160377]mấy đứa lopws mình có ảnh thì post ủng hộ đi (trang tít ơi post ảnh đi)

lấy đâu ra ảnh mà post nữa....hixhix....:hmm::hmm::hmm:...mong thi HK nhanh nhanh để xả hơi...mệt qá....:notme::notme::notme:

yondaime
07-05-2010, 02:13 PM
ớ thế hết ảnh roài àh :eaten:
đen và đau... thui đành đợi thi xong săn ảnh tiếp mới được :hotbath:
vẫn thi tốt chứ

thanhkhoeo
07-05-2010, 03:34 PM
này A12 sao lại không đưa 1 ngôi sao của truờng như Nhật Minh lên nhỉ,. A12 vẫn kòn kém lắm. . phả săn sao chứ , ngay trong lớp mà cũng không thấy

thanhkhoeo
07-05-2010, 03:36 PM
này A12 sao lại không đưa 1 ngôi sao của truờng như Nhật Minh lên nhỉ,. A12 vẫn kòn kém lắm. . phải săn sao chứ , ngay trong lớp mà cũng không thấy

07-05-2010, 06:07 PM
Thứ nhất, Nhật Minh ko muốn
Thứ hai, bọn này ko thích, làm vậy nó kì kì thế nào ấy
Thành đừng nhắc đến việc chụp ảnh Nhật Minh nữa
Còn tớ là tớ thắc mắc thì tớ hỏi ;)), việc gì phải nóng thế ;))

07-05-2010, 06:14 PM
nè, bài viết của cậu gọi là spam đếy, đọc lại nội quy đi nhá, thành ;))

mấy bài của mi post á yondaime, tau thấy nghe đc có mấy bài nhạc hàn thoai, tau ko thấy nghe nhacj việt tẹo nào, bài nào cũng na ná nhau mà lời bài hát thì tau chả hiểu nói về cái nội dung gì nữa, chủ đề thì toàn xoay quanh chuyện tình yêu, nghe chán lắm
đề nghị post mấy bài về chủ đề học sinh nhá, có lục tung mấy web lên thì cũng cố mà tìm ra nhá, còn ko thì đừng post :picknose:

yondaime
07-05-2010, 07:54 PM
nè, bài viết của cậu gọi là spam đếy, đọc lại nội quy đi nhá, thành ;))

mấy bài của mi post á yondaime, tau thấy nghe đc có mấy bài nhạc hàn thoai, tau ko thấy nghe nhacj việt tẹo nào, bài nào cũng na ná nhau mà lời bài hát thì tau chả hiểu nói về cái nội dung gì nữa, chủ đề thì toàn xoay quanh chuyện tình yêu, nghe chán lắm
đề nghị post mấy bài về chủ đề học sinh nhá, có lục tung mấy web lên thì cũng cố mà tìm ra nhá, còn ko thì đừng post :picknose:

:ock: chịu m luôn đoá mà đề nghị m ng việt thì đừng cóa mà chăm chăm xính hàng ngoại nhá :warn:
với lại cái thể loại m nói t chẳng mò đâu ra được cả toàn thấy nhạc thiếu nhi thoai =))
m kiếm vài bài post lên đi nào (nhớ là nhạc việt nha) m mà chơi nhạc ngoại nữa thì... :warn:
nhạc ngoại chỉ có thể cảm nhận thui chứ có hiểu được nó đang xì xà xì xồ chi đâu ;));))
keets được mấy bài nhạc hàn thoai chứ nhạc au mĩ t cũng bó tay :freeze:

yondaime
07-05-2010, 07:59 PM
thoai nói chung cái dự án đó bất khả thi khỏi nhắc nữa làm chi :D
mà c kia lúc trưa nhà t có điện được 1 lúc t đã kịp bình chọn cho m để tuần tới m là ng lên thớt rùi đó cảm ơn t đi nha =))=))
ai bảo cái tội chém #6 cho lắm vào mà... giờ thì cho m biết mùi vị nha :hahaha:
t hứa là đến lúc đó t sẽ chém m thật là tích cực và thông báo tin cho cả lớp lên chém gió m nữa chứ nhảy :heheh:
vụ này thì ít zui đi :heheh: lúc đó lại cũng đúng lúc thi xong nữ chứ =)) xem m chạy đâu cho hết nắng nào :crave: t đang rất mong đợi đây đi sưu tầm câu hỏi là vừa chứ nhảy
hay là để t đi mời cả các lớp # zô chém m luôn thể nhá :heheh:
giờ thì m hiểu thế nào là hàng quốc cấm chưa ;));))

07-05-2010, 09:14 PM
thoai nói chung cái dự án đó bất khả thi khỏi nhắc nữa làm chi :D
mà c kia lúc trưa nhà t có điện được 1 lúc t đã kịp bình chọn cho m để tuần tới m là ng lên thớt rùi đó cảm ơn t đi nha =))=))
ai bảo cái tội chém #6 cho lắm vào mà... giờ thì cho m biết mùi vị nha :hahaha:
t hứa là đến lúc đó t sẽ chém m thật là tích cực và thông báo tin cho cả lớp lên chém gió m nữa chứ nhảy :heheh:
vụ này thì ít zui đi :heheh: lúc đó lại cũng đúng lúc thi xong nữ chứ =)) xem m chạy đâu cho hết nắng nào :crave: t đang rất mong đợi đây đi sưu tầm câu hỏi là vừa chứ nhảy
hay là để t đi mời cả các lớp # zô chém m luôn thể nhá :heheh:
giờ thì m hiểu thế nào là hàng quốc cấm chưa ;));))
có thêm 100 đứa nhảy vào chém thì tau cũng chấp hết nhá:duno::duno::duno:
tau đang muốn xem cảm giác bị chém là thế nào đêy :whistle::whistle::whistle:Bên XVIET làm gì có đứa nào đủ gan chém tau:yawn::yawn::yawn:Đến con bạn thân của tau còn bị chém te tua mà ko dám báo thù kia kìa:proud::proud::proud:
mi thích thì cứ loan cả trường đi, tau xem trình độ chém bọn nó thế nào :picknose::picknose::picknose:
tau muốn xem mi chém tau như thế nào mà nổ rõ lắm á, có muốn chị đêy trả thù ko hả em:knife::knife::knife:Chị là chị ko có để bụng đâu nhưng mà chị thù dai lắm á:XD::XD::XD:

07-05-2010, 09:19 PM
uh, để tau kiếm cho
về học trò, bạn bè có mấy bài lúc chuẩn bị chia tay nhau thôi =))

Snow
08-05-2010, 09:12 AM
;)) cứ lên đi rồi sẽ biết.
Snow chém nhẹ nhàng lắm :"> không số lượng nhưng chất lượng câu hỏi đáng để xem xét ;;)

08-05-2010, 11:00 AM
hờ hờ hờ, 1 bác chứ đến 100 bác thì em cũng chấp:duno:
nhưng có vấn đề là nhà em mất điện :sweat: nóng vật vã

Snow
08-05-2010, 11:03 AM
=)) nhà ta hôm qua mất rồi
nay thoát =)) hok mất ...

08-05-2010, 11:07 AM
dù sao cũng ko ở nhà cả ngày mà, lo gì :):):) Sang nhà bạn học nhóm mà ;));));)) nhà nó có điện :D:D:D

notdk
08-05-2010, 04:30 PM
oh.
Chuẩn bị lên thớt này.
Hay tau cho mi lên thớt bên X Viet luôn.
Bên đó chém thoải mái.
Cho mi lên giây cót tinh thần trc bên này.

notdk
08-05-2010, 04:36 PM
uh, để tau kiếm cho
về học trò, bạn bè có mấy bài lúc chuẩn bị chia tay nhau thôi =))
Conf học vs nhau 3 năm nữa.
chia tay j` lúc này mà kiếm mấy bài đó.
Nhạc toàn nhạc Việt thoai.
tau cg~hem khoái.
Có mấy bài nhạc ngoại thì hay hơn.:yawn::yawn:
Nhạc US - UK càng tốt.:crave:
tau ko khoái nhạc Hàn

08-05-2010, 05:54 PM
thích thì chiều:yawn: tau chấp hết:whistle:com mew vs ông blackprince tau còn chả sợ nữa là mi:proud:

yondaime
08-05-2010, 07:05 PM
oạch oạch... tự tin hơi bị thái quá đấy :yawn:
cho t xin mi đi... lấy vừa vừa thui ng ta còn sống nữa chứ
mà m lên thớt thì sẽ được để ý hơn ~> lăng-xê cho mấy cái topic lớp mình luôn nhá
mấy khi được cơ hội phải tranh thủ chứ nhảy :darling:
cố gắng lợi dụng hết mọi thứ có thể từ việc được phóng vấn nha... kiếm thêm SP,exp, D$ :heheh:
t thấy vụ ni m kiếm được cả ối chứ trả chơi hem :hotbath:

yondaime
08-05-2010, 07:12 PM
ặc ặc thoai cho t xin bay đi... nghe có hiểu cái chi đâu mà cứ thík nghe cơ chứ :corner:
nghe nhạc bài nào thấy hay thì thík thui chứ còn đâu biết lời có ý nghĩa hay k :ign:
:loa: Vận động tất cả các thành viên a12 post ảnh lên 4rum hoặc gửi qua ya cho mình hem...hết cả ảnh roài :falldown:
ai có ảnh post ảnh ai có clip video gì của lớp thì post hết (k kiếm được mấy cái ảnh bọn con zai lớp mình nhảy :sparkling:)

08-05-2010, 08:30 PM
mi không phải nhắc, tau cũng đang tính vậy đây ;));));))tau tự tin bởi vì tau có thực lực:^o^:,bọn mi không phải lo cho tau đâu:hahaha:, lo cho bọn mi trước đi thì hơn. Tau hứa sẽ lôi bọn mi từng đứa một lên thớt, ko sớm thì muộn:chuckle:

08-05-2010, 08:40 PM
có cái clip hum 26/ 3 á , vui phết
kiếm được thì post lên, đảm bảo ê mặt A12 =))=))=))

yondaime
08-05-2010, 08:49 PM
k thành vấn đề nhưng trước hết khi m lên thớt thì t cũng phải tận dụng để kiếm chác chứ chẳng ngu chi mà bỏ qua con mồi béo tốt lần này ;));))
kiếm lấy mấy chục câu là được vài Sp òi :heheh:

yondaime
08-05-2010, 08:52 PM
àh cái clip đó t đang giữ nhưng mà chất lượng hình ảnh k tốt trả nhìn thấy đứa nào đâu
với lại trong đó con trang chuột vs giáp vừa quay vừa giới thiệu nên có 1 số chỗ bí mật k thể tiết lộ ;)) nên k thể post cho cộng đồng xem chung được k thì có đứa chém tan cái xác t ra :swing:
m mà lấy thì zô ép nik t gửi cho (chỉ những đứa trong lớp mình xem thoai nha bí mật lắm ;))) :amitabha:

08-05-2010, 08:53 PM
thích thì cứ tìm câu hỏi đi
lên google mà search =))=))=))
tau chấp hết nhá
Yên tâm đi tau ko để bụng đâu nhưng mà tau thù dai lắm áh =))=))=)) đến lượt mi thì tau cho mi chết ko khịp ngáp luôn =))=))=))

08-05-2010, 08:55 PM
nick mi là cái nào, đưa đây chị add nào;;);;);;)
đang hí hửng xem đây ;));));))

yondaime
08-05-2010, 09:02 PM
t cho m k biết bao nhiêu lần rùi đó
VLlasat_dapnatTT@yahoo.com :P

yondaime
08-05-2010, 09:04 PM
muốn t lên thơt áh :hahaha:
đợi còn dài cái cỏ con cò nhá :heheh:
mà lên thì đã sao chứ t cũng chẳng ngán m đâu :fullup:

08-05-2010, 09:11 PM
thật ko ;;);;);;)
cứ đợi mà xem, tau tin một vài tuần tới, tên mi sẽ có trong danh sách bình chọn phỏng vấn, khi đó tau sẽ ủng hộ mi hết mình nha:dazzle:
khi đó sẽ biết sự lợi hại của ta
ta mà ko giết mi thì tau nhờ người nghĩ hộ câu hỏi cho, yên tâm lúc đó tau sẽ chăm sóc mi cẩn thận =))=))=))

vocan0_a12
08-05-2010, 09:11 PM
đúng rồi chị yonmaide thì ngán ai cơ chứ mà mi cũng đòi ra câu hỏi kiếm sp á đừng có mà tưởng bở:ock::ock::ock:
thôi lo ôn thi đi đừng có mà dỗi hơi rồi vào chém nát cái topic ra:angry::angry:
mà tiện thể:loa::loa::loa:có ai nhìn thấy anh rể tau đâu không

vocan0_a12
08-05-2010, 09:14 PM
có cái clip hum 26/ 3 á , vui phết
kiếm được thì post lên, đảm bảo ê mặt A12 =))=))=))

cái lip đó là cái gì vậy cà mà có thì mau đăng lên đi:hotbath::hotbath:

08-05-2010, 09:15 PM
anh rể mi có onl trên này bao giờ đâu:stress: hỏi vớ vẩn thế hả em trai :smoking:
Mà em xoắn bạn yondaime vừa vừa thoai, ko bạn ý lườm cho 1 phát rách mặt bây h :hahaha:

yondaime
08-05-2010, 09:24 PM
đã bảo là clip đó k đăng được mà... c sư phụ m k cho t đăng đó :P
đó là cái clip lúc đi lên núi ý chứ còn lúc nào nữa :D
còn cái clip đi ăn thì hum trước đăng rùi còn chi nữa mà kêu

vocan0_a12
08-05-2010, 09:26 PM
tiếc thật không thấy mặt anh rể đâu để cung cấp thông tin cho mà tán chị em:freeze::uwaah::uwaah:
mà chi nói gì em đâu có biết xoắn mà đó chỉ là những câu nói vu vơ pha chút cợt nhã em dành tặng riêng cho bạn ấy thui mà :freely::freely::freely:
:dummy::dummy::dummy:mà cũng để trả thú vụ nó bắt em hôn nay phải vượt cái cầu vượt

08-05-2010, 09:27 PM
con kia, đó là nick Yh mi luôn hả
có onl ko vậy tau add nick òi đếy

yondaime
08-05-2010, 09:28 PM
bay biết điều thế là tốt đấy =))
còn thèng bàng kia đừng có mà láo lếu t chưa đụng đến ph nhà m đâu nha :growl:
c ngọc hum nay thiểu quá đấy noá đang hỏi thăm về a snow mà chứ còn a rể nào vào đây nữa ;));))
k thật chị nó là c trang ong hay sao =)) c ni cũng lâm vào tình trạng ngộ chữ thật roài
vs lại t vẫn đang ôn đây thây :P 2 đứa bay cũng đang ngồi 8 cả mà giám nói t nữa hả :ablaze:
ô la la hum nay m vẫn toàn mạng vượt cầu về bình an cơ àh... hum sau t phải lừa cho m đi mấy lần nữa mới được :heheh: vs lại m k phải giả nai đâu nhá ai trả biết cái mạt nhà m là đệ nhất xoắn của lớp cả ngày nói mà còn làm ra vẻ nữa chứ :ock:
ngấy m lắm rùi đấy

vocan0_a12
08-05-2010, 09:29 PM
à thế mà tau cứ tưởng cái lip gì cơ làm mất cả hứng mà chị ngọc mai chị mang cho em cái tờ ôn tập sinh khác nhá em làm mất tờ cũ rồi:noo::noo::noo:

08-05-2010, 09:31 PM
tau nhầm:D:D:D
thằng nem mi ko nói rõ làm tau nhầm:D:D:D lần sau nói rõ ra

vocan0_a12
08-05-2010, 09:31 PM
tau ôn xong rồi mà con xó mà bắt tau vượt cái cầu làm bố mi mệt đứt hơi:demoralize::demoralize::demoralize:
vụ cái cầu là nó luywaf em đi về nhà hấn rồi em lại phair vượt cầu về nhà:dummy::dummy::dummy:
mf kon ranh kia mi dám nói xáu chị em tau hả con ranh:heheh::heheh:
mi không phải cười thì đây cũng mới chỉ là lần đầu tau vượt coi như là rèn luyện sức khoẻ tăng cường sinh lực:hotbath::hotbath::hotbath:

yondaime
08-05-2010, 09:32 PM
k cái clip đó thì còn đòi cái nào nữa m cứ làm như lúc nào cũng quay sẵn cho m k = :growl:
8 phét thì sang bên kia nghe chưa

yondaime
08-05-2010, 09:34 PM
đứt hơi mà m chưa chết lăn ra đó luôn đi lại còn ở đây cuồng ngôn loạn ngữ được cơ àh :P
hum sau cho m vượt 2 cái cầu luôn... cả cầu cao nữa :heheh:

08-05-2010, 09:36 PM
cầu cao là chỗ chị dựng lầu già đúng ko chị yondaime ;));));))
nem đừng có dại mà nghe lời nó, nó gọi mi đến để móc túi đá ;));));))

vocan0_a12
08-05-2010, 09:39 PM
:hotbath::hotbath:em cũng cẩn trọng lắm chứ quyết không để cho chúng nó đưa vào sớm không hỏng hết cả người:hotbath:

yondaime
08-05-2010, 09:39 PM
=)) k phải là lầu già... xem lại bản tự giới thiệu của t để biết thêm chi tiết =))
cái chỗ đó là chi nhánh ở nhà c LB địa chỉ ở trên hoạt động bên dưới =))
đã lên đến đó rùi thì ta lại kêu pé LB ra tiếp m chứ chạy đâu cho thoát hả con

vocan0_a12
08-05-2010, 09:41 PM
tau không việc gì phải nghe lời mi cả ranh kon mi chả có là mẹ tau hay mi làm mẹ tau thật đi:^o^::^o^::^o^:

08-05-2010, 09:43 PM
thật là một mụ tú bà thâm hiểm :fear:
tránh xa ra nem nhá, ko khéo dính chưởng ko dứt ra đc thì chết ;))

yondaime
08-05-2010, 09:44 PM
tau không việc gì phải nghe lời mi cả ranh kon mi chả có là mẹ tau hay mi làm mẹ tau thật đi:^o^::^o^::^o^:

ngậm mồm vào và đi sang kia ngay cho t :warn::warn:
đây k phải chỗ để spam như m đâu

vocan0_a12
08-05-2010, 09:44 PM
mà thật ra nói là lầu cũng hơi ngoa vì chỉ là cái gầm cầu cao gọi khách trên cầu còn tiếp khách thì ở dưới:heheh::heheh::heheh:

vocan0_a12
08-05-2010, 09:46 PM
tau sang kia mà có thấy mi đâu nên phải đây chémchotung cái pic này cho te tua ra:heheh::heheh::heheh:

08-05-2010, 09:49 PM
=))=))=)) thì cứ gọi thế cho nó sang đi
ít ra thì cũng phải có cái lầu tử tế để xứng với danh hiệu đệ nhất tú bà của chị yondaime chứ nhỉ ;));));))

yondaime
08-05-2010, 09:49 PM
mà thật ra nói là lầu cũng hơi ngoa vì chỉ là cái gầm cầu cao gọi khách trên cầu còn tiếp khách thì ở dưới:heheh::heheh::heheh:

cái đồ thèng thô thiển học nhân chủng nữa chứ... t đây nâng cấp lên roài con àh =))=))
mà đó là chi nhánh thoai =)) giống chỗ con lazy kia kìa... cũng là chi nhánh mới mở đó ;))

vocan0_a12
08-05-2010, 09:52 PM
tiền đâu ra mà đòi nâng cấp ??????????????:dazzle::dazzle::dazzle:

08-05-2010, 09:52 PM
cái đồ thèng thô thiển học nhân chủng nữa chứ... t đây nâng cấp lên roài con àh =))=))
mà đó là chi nhánh thoai =)) giống chỗ con lazy kia kìa... cũng là chi nhánh mới mở đó ;))

cái con đểu kia, tau làm chi mi mà mi nói tau như rứa hả :eaten::eaten::eaten::eaten:
tau đâu có phải cái loại gõ như mi:proud::proud::proud:
ăn nói kiểu đó có ngày tau chửi cho lại bảo tau ít ngoa đê:sigh::sigh::sigh:

vocan0_a12
08-05-2010, 09:54 PM
chị thông cảm làm tú bà nên đi đâu cũng giở trò ngoa ngoắt:ablaze::ablaze::ablaze:

yondaime
08-05-2010, 09:55 PM
có ai bảo m ít ngoa đâu ý nhảy... dứa nào bảo thế ra đây t cho cái dép vào giữa mỏ luôn :warn:
t đâu có bảo m là gõ đâu chỉ tại m tự sướng quá nên tự nhận đoá nha =))=))
thèng nem câm mồm k t kêu ng xé cho m toe tua nha...
k sang topic tại sao....bởi vì mà xem m làm loạn cả topic lên roài kia đồ con heo

vocan0_a12
08-05-2010, 10:00 PM
không phải tau mà là mi làm loạn thì có tau nói không có gì là sai cả:freely::freely::freely:

08-05-2010, 10:01 PM
sao mi chửi em tau như thế hả, con kia
mà tau tự sướng lúc nào, tau cho ăn cái dép àh nhầm guốc nặng đô hơn ;))

yondaime
08-05-2010, 10:02 PM
chửi đâu mà chửi toàn sự thục đấy chứ... mà sự thực thì mất lòng là đúng roài =))
vs lại m mà cũng có guốc cơ áh :proud:

vocan0_a12
08-05-2010, 10:04 PM
sao mi chửi em tau như thế hả, con kia
mà tau tự sướng lúc nào, tau cho ăn cái dép àh nhầm guốc nặng đô hơn ;))

đúng rồi chị ạ mà phải cho hấn ăn ủng chứ không phải là guốc:ablaze::ablaze::ablaze:

08-05-2010, 10:09 PM
tau cũng có guốc mà, 5 phân rưỡi hay sao ấy =))
đi cứ gọi là chật vật =))=))=))

yondaime
08-05-2010, 10:11 PM
đúng là cái thằng thô thiển học có #... chij m mà m kêu là đi ủng nghe mới ghê chứ
hắn lại xoáy m là con zai đó ngọc à... đừng tin nó nha nó lừa đấy =))

vocan0_a12
08-05-2010, 10:11 PM
mặt hấn thì chị phải dùng ủng cho an toàn:heheh::heheh::heheh:

yondaime
08-05-2010, 10:13 PM
đang nói là ném dép vào mặt mà...àh mà ném vào mặt m thì đúng là phải sài ủng thật roài =))

vocan0_a12
08-05-2010, 10:15 PM
mặt tau thì ai nỡ ném có mi thì thường xuyên do bị đánh ghen:amitabha::amitabha::amitabha:

08-05-2010, 10:18 PM
=))=))=)), câu nói hay nhất trong tuần
đúng òi làm tú bà cướp chồng người ta bị đánh ghen là đúng rồi =))=))=))

vocan0_a12
08-05-2010, 10:20 PM
đó chị thấy em nói có đúng không mà sang pic tai sao....chém chết nó đi chị:hahaha::hahaha::hahaha:

08-05-2010, 10:23 PM
àh, mà đúng òi, hình như ông snow đang onl thì phải
để từ từ chị mày xem lại
nếu ông ý onl thì...;));));))

vocan0_a12
08-05-2010, 10:24 PM
nhanh lên chị rủ amh ấy sang đây chơi cho nó vui:whistle::whistle::whistle:
này chị có thấy anh ấy không

08-05-2010, 10:30 PM
chị mi rồi ko biết anh ấy có sang ko
nếu sang thì tuỳ mi
bây h chịo out đêy :yawn:

yondaime
08-05-2010, 10:32 PM
2 đứa khốn nạn nữa chứ lợi dụng lúc ng ta sơ hở là bắt đầu làm càn hả :P
t đây làm nghề môi giới việc làm chứ k phải dân trong nghề như m đâu nha =))
cái mặt nhà m k bị ném mà nó đã ra như thế roài k biết là bị ném thì ra sao :ock:
ra mà nhận a rể m đi kìa :proud: đang ở ngoài chợ dưa đó... nhưng m đừng làm ng ta sợ nha cái loại m ng ta lại nghĩ là ma chơi ma bời ở đâu thì chết dở ý chứ =))

vocan0_a12
08-05-2010, 10:34 PM
có thấy ở đâu đâu mà nhận :corner::corner::corner:mà thui nhá chào mi taui đi:ign::ign:
kon kia bảo uot ma sao chưa đi đi luôn vs em nao

yondaime
08-05-2010, 10:37 PM
thoai 2 đứa bay té đi... t đi ngủ cho xong
học cũng ổn roài mai có chi chém m tiếp =))=))

Snow
08-05-2010, 10:42 PM
:-ss hình như ở đây có ai đoá gọi mình ...
:-ss thấy nó thế nào ấy ...
phải vào xem vội ;))

yondaime
08-05-2010, 10:43 PM
úi trời a zô muộn mất òi
đúng lúc 2 đứa hỏi thăm a nhiệt tình nãy giờ thì vừa mới off xong
đen và đau ;))...sao nay onl muộn thế a

Snow
08-05-2010, 10:45 PM
:)) anh onl cả ngày mà ...
Tại là anh hok để ý có tin nhắn cá nhân thôi :)

yondaime
08-05-2010, 10:51 PM
nãy giờ có thằng nhận a là a rể hoài mà k thấy a ghé zô nc vs nó ;))
thứ 2 này xuống lại lần nữa chứ a :whistle:
con trán cao như sakura (trong naruto ý) tên là ngọc... cái con ^^ lên thớt tới đây ý.. a cứ tới của sổ đầu tiên của lớp hỏi cái nó nhảy ra đón tiếp liền :D
hay để tụi e viết giấy dán lên cửa lớp đón a nha ;))...

Snow
08-05-2010, 10:51 PM
=)) thôi anh sợ lắm ;))
mà để xem thứ 2 anh có ngủ dậy đi học đc hok đã chứ :">

yondaime
08-05-2010, 10:53 PM
:stress::stress: sao lần nào cũng thấy a lo k ngủ dậy được thía
chẳng lẽ ham ngủ tới thế sao :uwaah:...pó tay a luôn

Snow
08-05-2010, 10:54 PM
:stress::stress: sao lần nào cũng thấy a lo k ngủ dậy được thía
chẳng lẽ ham ngủ tới thế sao :uwaah:...pó tay a luôn

hè hè bản tính khó đổi mà :">
tại hẻm có ai gọi dậy nên đâm ra toàn ngủ ... :-ss như chết chẳng bik gì

yondaime
08-05-2010, 11:01 PM
ghê thật đấy nhỉ... nói thế thoai chứ e cũng phải đi ngủ đây chứ k tì cũng chẳng khác chi a đâu :D
:bye: ngủ ngon mọi ng

quyetnb
09-05-2010, 07:50 AM
sang top " phỏng vấn thành viên đê các bạn (bầu cho thanhkhoeo nhá )
-----------------------------------------
sang top " phỏng vấn thành viên đê các bạn (bầu cho thanhkhoeo nhá ) nhìn nó ngưa mắt lắm mà nó là thằng nào vậy

thanhkhoeo
09-05-2010, 07:53 AM
tao phải hỏi mày là thằng nào ấy.. mày lại hỏi tao là thế nào

quyetnb
09-05-2010, 07:54 AM
sang top " phỏng vấn thành viên đê các bạn (bầu cho thanhkhoeo nhá ) nhìn nó ngưa mắt lắm mà nó là thằng nào vậy

thanhkhoeo
09-05-2010, 07:58 AM
tao phải hỏi mày là thằng nào ấy.. mày lại hỏi tao là thế nào

notdk
09-05-2010, 11:57 AM
a snow này.
T2 xuống tiếp cho bọn em xem mặt.:proud:
Bọn em hứa sẽ chào đón nhiệt tình ạh.:luckybadge: