PDA

View Full Version : [09-12] Loa loa loa... Ai A12 thì zô đêy nào...

Trang : [1] 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11

..::^^::..
27-03-2010, 11:23 PM
Lập cái fic chơi chơi, bác nào là dân A12 thì zô đêy nhaz:loa:. Ko phải thì zô cũng đc, đừng spam kẻo fic bị đóng:shock:. Có ai xem A12 thi đấu kéo co ko? Nhất kéo co nam, nhì kéo co nữ, ba cầu lông nữ. A12 là lớp thu hoạch nhiều nhất khối 10 năm nay:darling:. Chán mấy bác nam lớp a9, thua kéo co~~> cùn, nhảy vào giúp đỡ nam a7 nhưng kết quả vẫn thua như thường:duno:Bùn cười hum chìu t5, chưa kịp hô "A12 vô địch", mấy bác con zai đã kéo đội a6 thua lê lết:whistle:. Mà đó là chỉ dùng nửa sức thoai đấy nhá:heheh:. A12 nhỏ người nhưng mà nhìu sức:darling: học cũng trâu bò, chơi cũng trâu, mà ăn cũng trâu nốt. Hum nào post ảnh cả lớp đi ăn mà xem, kinh hoàng:fallout:. bàn ăn đúng là chiến trường:refused:. Hum nay chém gió thế thôi. :yawn:. PP

kẻ xấu
28-03-2010, 08:31 AM
A12 có thằng Quân Béo thì ai mà lớp nào mà chiến đấu được.
Năm nay ko thi nhảy dây đôi nam nữ và ko thi nhảy bao bố đôi nam nữ nữa à :)

___D___T___A10
28-03-2010, 10:43 AM
A12 có 10 người kéo co thì cả 10 thằng rõ đô vật thì thắng làm sa0 được.:dead::dead::dead:
tr0ng đó có mặt của Quân Bủm , Phong jôn , Giáp Béo... Và Còn đâu là toàn to khoẻ cả thì win sa0 nổi thế mà bạn bảo là nhỏ người...:fallout::fallout::fallout:
nghe nói hôm liên hoan a12 mấy bác ăn lẩu vui lém hả. :darling::darling::darling:
Lúc nào có thời gian post lên cho anh em xem bữa tiệc của a12 cái nha :picknose::picknose::picknose:

kẻ xấu
28-03-2010, 11:06 AM
Bọn này mới lớp 10 mà ăn chơi bét nhè chè đậu đen nhỉ. Hồi trước bọn anh lớp 10 rụt rè lắm chẳng dám làm gì. Ngày trước cũng đâu được chụp ảnh nhiều như thế đâu. Post lên để sau 3 năm nhìn lại mới thấy đáng yêu

28-03-2010, 07:12 PM
A12 có thằng Quân Béo thì ai mà lớp nào mà chiến đấu được.
Năm nay ko thi nhảy dây đôi nam nữ và ko thi nhảy bao bố đôi nam nữ nữa à :)
Cái này đúng nè anh, Quân Bủm giật có 3 cái là đội a7 thua àh :duno:
Nhảy dây thì năm nay ko tổ chức, còn nhảy bao bố hả. Có em nhảy đêy naz. Mọi hum nhảy vs bạn Hiệp gái rất ổn, nhảy rất nhanh đếy chứ. Thế mà ko hiểu sao, hum đó nó uống doping hay sao ý, nó lôi em xềnh xệch:aie:, ngã rõ đau, chảy bao nhiu máu :falldown:Kết quả là ứng cử viên vô địch mà ko qua nổi vòng loại :fallout:

A12 có 10 người kéo co thì cả 10 thằng rõ đô vật thì thắng làm sa0 được.:dead::dead::dead:
tr0ng đó có mặt của Quân Bủm , Phong jôn , Giáp Béo... Và Còn đâu là toàn to khoẻ cả thì win sa0 nổi thế mà bạn bảo là nhỏ người...:fallout::fallout::fallout:
nghe nói hôm liên hoan a12 mấy bác ăn lẩu vui lém hả. :darling::darling::darling:
Lúc nào có thời gian post lên cho anh em xem bữa tiệc của a12 cái nha :picknose::picknose::picknose:
cậu nắm rõ đội hình lớp tớ nhỉ:whistle:. Tớ nói mấy bạn nữ kéo co cơ (trong đó có tớ nè :whistle:). Còn mấy bạn nam, bạn nào cũng "bé bé, xinh xinh" cả, nói làm j`:duno:.
Bây h nhắc đến hum ăn lẩu vẫn thấy nổi da gà:fallout: Bọn nó đếm ngược giống như đón năm mới ý. Sau đó, thì cả đám quây quanh cái nồi, tranh nhau ăn:plug:Tớ vs mấy đứa con gái vừa lấy đc 1 ít mì tôm, thì bị thèng Đức Anh cầm đũa đập mấy cái + hớt tay trên, nước bắn tung toé zô mặt ~> Thèng V Anh ra tranh vs t Đ Anh ~> t Hiệp gái thừa cơ hớt sạch ~> Trang chuột đứng ngoài:knife:, lấy bát của Hiệp gái đổ vào bát mình,...Càng nghĩ càng tức:ablaze:

Bọn này mới lớp 10 mà ăn chơi bét nhè chè đậu đen nhỉ. Hồi trước bọn anh lớp 10 rụt rè lắm chẳng dám làm gì. Ngày trước cũng đâu được chụp ảnh nhiều như thế đâu. Post lên để sau 3 năm nhìn lại mới thấy đáng yêu
Ăn chơi j` đâu anh, thắng lớn nên đi ăn liên hoan thoai:whistle: Càng về sau thì càng phải mạnh dạn chứ nhỉ :whistle:

ܓܨOrion.p0n
28-03-2010, 08:36 PM
A12 mới lập pic àh, hềnh như hơi ít mem đoá, phải rủ thêm cho noá đông zui chứ em:ablaze:

___D___T___A10
29-03-2010, 12:08 PM
cậu nắm rõ đội hình lớp tớ nhỉ:whistle:. Tớ nói mấy bạn nữ kéo co cơ (trong đó có tớ nè :whistle:). Còn mấy bạn nam, bạn nào cũng "bé bé, xinh xinh" cả, nói làm j`:duno:.
Bây h nhắc đến hum ăn lẩu vẫn thấy nổi da gà:fallout: Bọn nó đếm ngược giống như đón năm mới ý. Sau đó, thì cả đám quây quanh cái nồi, tranh nhau ăn:plug:Tớ vs mấy đứa con gái vừa lấy đc 1 ít mì tôm, thì bị thèng Đức Anh cầm đũa đập mấy cái + hớt tay trên, nước bắn tung toé zô mặt ~> Thèng V Anh ra tranh vs t Đ Anh ~> t Hiệp gái thừa cơ hớt sạch ~> Trang chuột đứng ngoài:knife:, lấy bát của Hiệp gái đổ vào bát mình,...Càng nghĩ càng tức:ablaze:

tớ cũng biết chút chút về lớp cậu, với lại được mấy bạn lớp cậu tường thật lại nghe vui với buồn cười phết nhỉ? Bây giờ lại được nghe cậu kể mới thấy hấp dẫn thế nào.:proud::proud::proud::proud:
À hình như cậu cũng học thêm sinh ở nhà cô hoa vào chủ nhật đúng không? ?:blush::blush::blush::blush:

29-03-2010, 07:57 PM
A12 mới lập pic àh, hềnh như hơi ít mem đoá, phải rủ thêm cho noá đông zui chứ em:ablaze:
em cũng mún lắm đếy chứ nhưng tụi nó có chịu vào 4rum đâu:sigh:

À hình như cậu cũng học thêm sinh ở nhà cô hoa vào chủ nhật đúng không? ?:blush::blush::blush::blush:
Cậu đoán đúng rùi đêy, sao biêt ?:^_^: Cứ tưởng ko ai biết chứ:sigh:

___D___T___A10
29-03-2010, 10:59 PM
Cậu đoán đúng rùi đêy, sao biêt ?:^_^: Cứ tưởng ko ai biết chứ:sigh:[/QUOTE]

vì tớ cũng học thếm sinh ở nhà cô Hoa cùng buổi với cậu mà. Thế cậu tên là gì ấy nhỉ:loa::loa::loa:
Tớ quên mất ko nhớ tên cậu :hot::hot::hot::hot:

Mr.BEO
30-03-2010, 12:05 AM
Chán mấy bác nam lớp a9, thua kéo co~~> cùn, nhảy vào giúp đỡ nam a7 nhưng kết quả vẫn thua như thường

hic ai bảo là nhảy vào
có mình thằng việt nhảy vào kéo thui ah
còn lại là 2 - 3 lão lớp 11 gì đó
ai mà bik được

===> mất hết cả thể diện

ông quốc phòng ko hiểu sao lại để lớp mền kéo thứ 2 mới đau chứ :uwaah:

notdk
30-03-2010, 05:47 PM
[QUOTE=..::^^::..;152922]em cũng mún lắm đếy chứ nhưng tụi nó có chịu vào 4rum đâu:sigh:

Có tau đây còn kêu j`.
Thằng papai bảo post ảnh mà có post đâu.
Cứ đà này chắc close sớm.
Sáng mai đến lớp vận động bọn nó xem. :amitabha:

30-03-2010, 06:01 PM
bọn lớp mình hứa chắc là tối nay lên mà
lớp mình nhìu đứa có nick đêy chứ, chỉ tội ngại vào báo danh thoai. Vd như trang ong nè, lê linh, lê trang ...

notdk
30-03-2010, 06:10 PM
bọn lớp mình hứa chắc là tối nay lên mà
lớp mình nhìu đứa có nick đêy chứ, chỉ tội ngại vào báo danh thoai
Ngại báo danh thees là del kon` j`.
A 12 phải phấn đấu lên để topic này ko bị klose chứ:^o^:
:XD::XD::XD::XD::XD::XD: A12 Vô địch.:XD::XD::XD:

30-03-2010, 07:21 PM
close topic này ta mở topic khác lo giề :D
mà mi giỏi spam nhỉ, coppy bài tau rùi thêm có vài dòng >"<

000_000
30-03-2010, 10:05 PM
Cố lên các em yêu, cố làm sao cho cái topic này thật hoành k thua j các topic lớp bên cạnh. Ngày xưa, khóa chị có mỗi lớp A12 mình là làm mưa làm gió trên 4r này thôi, nhưng r nhanh chóng bị thua các topic khác,đơn giản chỉ vì có mỗi chị : 1 cây làm chẳng nên non =.= Các e khóa sau, hậu sinh khả úy, cố gắng phát huy nhé. A12 bây h do ai chủ nhiệm hả e? vẫn học lớp A.2.6 chứ?Ôi nhớ lớp quá trời ơi.....Thấy có topic này mà chị vui quá :) Cứ như đc gặp mình ngày xưa vậy

31-03-2010, 12:55 PM
h bọn em học phòng A2.7 chị ạ
thầy khánh chủ nhiệm ^^(chủ nhiệm a1 khoá các chị đó)
bọn em sẽ cố gắng phát huy tinh thần a12

000_000
31-03-2010, 05:28 PM
Bùn nhỉ. Chị cũng có nghe thầy Chinh k còn chủ nhiệm A12 nữa roài :( Hơi nản. Nhưng tại sao lại là A 2.7 phòng kia đâu x-(

notdk
31-03-2010, 05:56 PM
Bùn nhỉ. Chị cũng có nghe thầy Chinh k còn chủ nhiệm A12 nữa roài :( Hơi nản. Nhưng tại sao lại là A 2.7 phòng kia đâu x-(
A.26 là lớp A11
A.25 là A10
A24 là phòng máy chiếu ạ.

close topic này ta mở topic khác lo giề :D
mà mi giỏi spam nhỉ, coppy bài tau rùi thêm có vài dòng >"<
chuyện tau mà lị.:redface:

kẻ xấu
31-03-2010, 06:17 PM

Bạn Hằng ko nhớ lớp tớ đổi phòng sao ? các em mới vào thì phải đổi cho nó có thứ tự chứ. Hôm trước vào a12 để học đấy. Ngồi l ại cái bàn cuối yêu ơi là yêu

notdk
31-03-2010, 06:43 PM
hôm nay ko có ai lên nhờ.
Chán! đã bảo sẽ lên mà,:kotowa:
Hix con ..::^^::.. bảo lên mà chẳng thấy đâu cả.
Bỏ tau bơ vơ một mình:corner:

000_000
31-03-2010, 07:47 PM
Hx, mình vẫn yêu cái phòng đó hơn, bao năm qua phòng đó vẫn là phòng truyền thống của A12 mà. Thôi dù sao cũng bị đổi r, có lưu luyến cũng vậy thôi. A12 bây h có j nổi k các e? Hồi xưa, lớp chị ( à k lớp chúng mình :D ) vui lắm đấy, vui và nghịch nữa :X:X:X

31-03-2010, 07:59 PM
Bạn Hằng ko nhớ lớp tới đổi phòng sao ? các em mới vào thì phải đổi cho nó có thứ tự chứ. Hôm trước vào a12 để học đấy. Ngồi l ại cái bàn cuối yêu ơi là yêu
vậy ra anh là người vào lớp em học đầu năm àh:kotowa:
lúc đó cứ tưởng hs mới cơ :^_^:

Hx, mình vẫn yêu cái phòng đó hơn, bao năm qua phòng đó vẫn là phòng truyền thống của A12 mà. Thôi dù sao cũng bị đổi r, có lưu luyến cũng vậy thôi. A12 bây h có j nổi k các e? Hồi xưa, lớp chị ( à k lớp chúng mình :D ) vui lắm đấy, vui và nghịch nữa :X:X:X
a12 năm nay cứ gọi là toàn trâu vs bò, đứa nào đứa nấy khoẻ kinh :D, học hành cũng trâu phết ^^ mà ăn cũng trâu nốt =))

hôm nay ko có ai lên nhờ.
Chán! đã bảo sẽ lên mà,:kotowa:
Hix con ..::^^::.. bảo lên mà chẳng thấy đâu cả.
Bỏ tau bơ vơ một mình:corner:
mi làm như tau rảnh như mi ko bằng >"<
tau đang cầm long phi nè em ^^

000_000
31-03-2010, 08:12 PM

a12 năm nay cứ gọi là toàn trâu vs bò, đứa nào đứa nấy khoẻ kinh :D, học hành cũng trâu phết ^^ mà ăn cũng trâu nốt =))

Thế à, con zai A12 khóa sau tiếp bước các a khóa tr đấy :)) A12 bọn chị ngày xưa cũng trâu thế, rảnh rang thì qa 06-09 xem ảnh lớp chúng mình đi các e :)) Có ảnh A12 bi h k, post đi em :)

kẻ xấu
31-03-2010, 08:18 PM

Hôm đó anh vào có mỗi Quân Béo biết thôi, vì nó gần nhà anh. Lớp đó ngày trước là lớp của anh A13. Bao nhiêu lần mình bị đuổi ra khỏi phòng đó rồi :(
H ko hiểu sao muốn đi học cấp III lắm ý. kể ra mà được một buổi : Dạy sớm, đi ăn sáng, đi học rồi bỏ học như trước thì vui quá :(

31-03-2010, 08:29 PM
Thế à, con zai A12 khóa sau tiếp bước các a khóa tr đấy :)) A12 bọn chị ngày xưa cũng trâu thế, rảnh rang thì qa 06-09 xem ảnh lớp chúng mình đi các e :)) Có ảnh A12 bi h k, post đi em :)
ko chỉ con zai mới trâu đâu ạh, cả con gái cũng khoẻ, chỉ là hum thi chung kết, cdv cổ vũ to quá, mấy đứa ở dưới ko nghe còi, còn bọn a1 nghe còi phát, giật lun, có mỗi em vs mấy đứa nữa chống cự ^^ nhưng ko thành. Thoai để năm sau báo thù ^^

000_000
31-03-2010, 08:31 PM
Hôm đó anh vào có mỗi Quân Béo biết thôi, vì nó gần nhà anh. Lớp đó ngày trước là lớp của anh A13. Bao nhiêu lần mình bị đuổi ra khỏi phòng đó rồi :(
H ko hiểu sao muốn đi học cấp III lắm ý. kể ra mà được một buổi : Dạy sớm, đi ăn sáng, đi học rồi bỏ học như trước thì vui quá :(

T cũng vậy, nhớ đến da diết. Hôm nào chúng mình về tr r học chui đi :) Thèm cái cảm giác đến lớp rồi nhìn chúng nó , rồi có ng đợi mình đến để hùa vào chọc vào trêu nhau. Các e ơi, bi h còn sớm nhưng hãy cố gắng giữ những giây phút này bên nhau thật lâu nhé. Chị đã cố giữ nhưng rồi lúc chia tay vẫn cảm thấy tiếc nuối

31-03-2010, 08:38 PM
T cũng vậy, nhớ đến da diết. Hôm nào chúng mình về tr r học chui đi :) Thèm cái cảm giác đến lớp rồi nhìn chúng nó , rồi có ng đợi mình đến để hùa vào chọc vào trêu nhau. Các e ơi, bi h còn sớm nhưng hãy cố gắng giữ những giây phút này bên nhau thật lâu nhé. Chị đã cố giữ nhưng rồi lúc chia tay vẫn cảm thấy tiếc nuối
nói thật nhaz chị, lớp em năm nay có vẻ ko đoàn kết đâu:corner: Mỗi đứa 1 ý kiến, khó thống nhất thế nào ế:can'tbe:. Buồn lắm cơ

kẻ xấu
31-03-2010, 08:46 PM
nói thật nhaz chị, lớp em năm nay có vẻ ko đoàn kết đâu:corner: Mỗi đứa 1 ý kiến, khó thống nhất thế nào ế:can'tbe:. Buồn lắm cơ

Hầu như lớp 10 nào cũng thế thôi, nhưng dần dần cách em mới hiểu chút chút về nhau, thông cảm và chấp nhận nhau hơn để rồi khi nhận ra là một tập thể thống nhất thì có lẽ hơi muộn. Mong cho các em nhận ra điều này sớm hơn.
Hầu như cuộc chia tay nào cũng có giọt nước mắt của sự hối tiếc =))

31-03-2010, 08:55 PM
Hờ hờ, chắc thế đợi đến lúc đó xem sao, ko biết lúc đó là lúc nào nữa, có khi là năm nhất đh cũng nên anh ạh=))

000_000
31-03-2010, 09:03 PM
Hờ hờ, chắc thế đợi đến lúc đó xem sao, ko biết lúc đó là lúc nào nữa, có khi là năm nhất đh cũng nên anh ạh=))

Hì, chuyện đó là bt mà em. Lên lớp 10 lại nhớ c2 dần dần r cũng quen vs tính cách các bạn, độ tuổi các e chơi vs nhau còn hồn nhiên, vô tư vs lại chấp vặt nữa nên hay xích mích , nhưng r cũng nhanh qua thôi :) Hồi xưa chị ghét cái thằng ngồi cạnh chị lắm í, chửi nhau oánh nhau như điên, cuối cùng ra thì nó là thằng bạn chơi thân vs chị nhất lớp :)

notdk
01-04-2010, 04:16 PM
Tau cg~ thấy thế.
Nói chung cấp 2 vẫn vui hơn.
nhưng biết đâu đến lúc học đại học thì khác.
nhớ A12 đến khóc ròng:loser:
Sáng nay mi ốm ah`. hay đi học muộn đá. Hại tau chạy vạy mượn sách khắp nơi.
Thằng Hiệp nhớ mi lắm cơ hỏi thăm suốt:freely:

blue_smile
01-04-2010, 05:48 PM
Hi`. Tui lên rùi nè bà con ơi! ^^. Sr bà con vì giờ mới ló mặt. tÓp A12 mà ít người thế này ah`! >'<. Chẹp chẹp kiểu này phải lên lớp hitle bọn nó lên chém 4forum mới được. Mà này ai cho phép ba N va cái bà NOTDK (để điều tra xem bà nao) nói lớp mình không đoàn kết ha? :whaat: Lớp mình nhu vậy là vui lắm , đoàn kết lắm lắm đó. Dù sao thì cũng còn mấy tháng n­ũa là lớp chúng ta chia tay 1 só đứa rùi , vậy là 10a12 chi có 1 nam duy nhất , den 11a12 hay 12a12 sẽ không còn là 10a12 nũa dâu. Dù tót, xấu j cũng là lớp của chúng mình. Dể hôm nào tôi bảo papai hay thắng "còi" post anh lớp minh lên cho thiên hạ lác mắt. ^_^.:^o^:

notdk
01-04-2010, 06:08 PM
4rum sắp đóng cửa rồi post j` mà post:noo:
Mà hi vọng đây chỉ là tin đồn thôi:sparkling:

tc.a12
01-04-2010, 07:53 PM

ơ ơ..kái cô này..j` mà có cả Tr.chuột đứg ngoài lấy bát đổ vào bát m` là tnao`..vu oan nhé..:))

___D___T___A10
01-04-2010, 09:19 PM

ơ ơ..kái cô này..j` mà có cả Tr.chuột đứg ngoài lấy bát đổ vào bát m` là tnao`..vu oan nhé..:))

ơ thế tc.a12 là Trang chuột à.
:duno::duno::duno:
:picknose::picknose::picknose:

01-04-2010, 10:06 PM
Tau cg~ thấy thế.
Nói chung cấp 2 vẫn vui hơn.
nhưng biết đâu đến lúc học đại học thì khác.
nhớ A12 đến khóc ròng:loser:
Sáng nay mi ốm ah`. hay đi học muộn đá. Hại tau chạy vạy mượn sách khắp nơi.
Thằng Hiệp nhớ mi lắm cơ hỏi thăm suốt:freely:
hơ hơ, đáng đời bé :^o^:
sáng nay tau nghỉ học có ai nói j` ko? mà mi biết đếy, 1 lí do muôn thủa thoai^^
-----------------------------------------

nghe hiệp gái nói vậy mà, ai biết đâu:sweat:
có j` thì xử hiệp gái nhá, tớ vô tội:XD:

Hi`. Tui lên rùi nè bà con ơi! ^^. Sr bà con vì giờ mới ló mặt. tÓp A12 mà ít người thế này ah`! >'<. Chẹp chẹp kiểu này phải lên lớp hitle bọn nó lên chém 4forum mới được. Mà này ai cho phép ba N va cái bà NOTDK (để điều tra xem bà nao) nói lớp mình không đoàn kết ha? :whaat: Lớp mình nhu vậy là vui lắm , đoàn kết lắm lắm đó. Dù sao thì cũng còn mấy tháng n­ũa là lớp chúng ta chia tay 1 só đứa rùi , vậy là 10a12 chi có 1 nam duy nhất , den 11a12 hay 12a12 sẽ không còn là 10a12 nũa dâu. Dù tót, xấu j cũng là lớp của chúng mình. Dể hôm nào tôi bảo papai hay thắng "còi" post anh lớp minh lên cho thiên hạ lác mắt. ^_^.:^o^:
đó là quan điểm của bà thoai, nhìn vẻ ngoài thì vậy thoai chứ vẫn có 1 số người tách rời hẳn ra khỏi lớp ko muốn hoà đồng.
Tui đang lo là năm sau chia tay 1 số đứa thì năm sau đội hình kéo co nam thua mất:ign:. Hồi đầu năm thì muốn loại bớt đi để học, sau lại thấy hơi tiếc mấy thằng trong đội kéo co:ign:

notdk
02-04-2010, 12:40 PM
đó là quan điểm của bà thoai, nhìn vẻ ngoài thì vậy thoai chứ vẫn có 1 số người tách rời hẳn ra khỏi lớp ko muốn hoà đồng.
Tui đang lo là năm sau chia tay 1 số đứa thì năm sau đội hình kéo co nam thua mất:ign:. Hồi đầu năm thì muốn loại bớt đi để học, sau lại thấy hơi tiếc mấy thằng trong đội kéo co:ign:[/QUOTE]

tau cg` quan điểm vs mi nhờ.
đúng là bạn tau:^o^:
Hôm qua bị ăn con cá to tg'. nhục cả mặt.:empty:
Thứ 7 chông mắt lên mà xem tau spam. 1 ngày dc 30 bài . Mi tin ko?

tc.a12
02-04-2010, 06:30 PM
ơ thế tc.a12 là Trang chuột à.
:duno::duno::duno:
:picknose::picknose::picknose:

ừ hii..sao àk kậu...:p..:alert::alert::alert::sparkling::spark ling:

___D___T___A10
02-04-2010, 06:43 PM
ừ hii..sao àk kậu...:p..:alert::alert::alert::sparkling::spark ling:

không sa0 cả. không bít thì hỏi thôi...:picknose::picknose::picknose:
:sweat::sweat::sweat:

He0pr0_B7
02-04-2010, 06:57 PM
A12 năm vừa rồi phong trào bóng rổ đỉnh cao lắm...!
Lớp này có định tiếp bước không ấy nhỉ ;))?? !!!

vocan0_a12
02-04-2010, 07:27 PM
:^o^::^o^::^o^::^o^::^o^:

02-04-2010, 07:41 PM
thằng kia, spam cũng vừa vừa thoai chứ, topic bị đóng thì tau làm thịt mi:dummy::eaten:

A12 năm nay chắc phải cố gắng nhiều mới đc như A12 khoá trước:empty:. Mong các anh chị giúp đỡ nhiều:sparkling:

He0pr0_B7
02-04-2010, 07:43 PM
Giúp cách gì đc em ?!
Tự lực cánh sinh mà bứt phá đi chứ :^o^:!!!!
Chị đây chỉ biết cổ vũ thoai :chuckle:!!!

02-04-2010, 07:55 PM
hờ hờ, chắc vậy. Tự túc là hạnh phúc :D

Sao đc có vài đứa a12 thế nài TT^TT. Mấy đứa có mặt thì tích cực post bài đi nhá, đừng có spam ko tau làm thịt hết

He0pr0_B7
02-04-2010, 08:03 PM
Đi hối lộ Mod đi em !
Bạn Leo dễ thương ấy...!!!
Bảo bạn ấy sân siu cho rồi sờ pam thoải mái...!
Em Hằng nhể ?!

tc.a12
02-04-2010, 08:39 PM
không sa0 cả. không bít thì hỏi thôi...:picknose::picknose::picknose:
:sweat::sweat::sweat:

ừ..hii..tg? kậu b' tớ..:p..:sparkling::sparkling::sparkling:

thằng kia, spam cũng vừa vừa thoai chứ, topic bị đóng thì tau làm thịt mi:dummy::eaten:

A12 năm nay chắc phải cố gắng nhiều mới đc như A12 khoá trước:empty:. Mong các anh chị giúp đỡ nhiều:sparkling:

ơ...bạn này là bạn nào nhỉ..;;)..:alert::alert::alert::alert:

By-a5
02-04-2010, 08:57 PM
A12 cố câu view nhá , cố = A5 đi =)) :)) . Kéo co thắng view trên 4rum thua ;)
Post ảnh a12 lên đi , xem mặt ny bạn Đức Phốc cái nào , nghe nói xk gái lắm :"> :-*

___D___T___A10
02-04-2010, 09:44 PM
[QUOTE=tc.a12;153507]ừ..hii..tg? kậu b' tớ..:p..:sparkling::sparkling::sparkling:

ơ thế có phải trang chuột nhà trang nhà ở phú sơn qua cầu vuợt 1 đoạn không vậy.
:whaat::whaat::whaat::picknose::picknose::picknose :

000_000
02-04-2010, 11:12 PM
Hì nhìn topic vui mà thấy sướng quá :)) Hậu sinh khả úy :P:P:P:P

notdk
03-04-2010, 01:51 PM
:hi: chào cả nhà 4rum hôm nay vui nhẩyc:big_smile:
dc 5 trang rồi cơ đấy c:big_smile:
Spam lẹ lên cả nhà:XD:

03-04-2010, 03:41 PM
ơ...bạn này là bạn nào nhỉ..;;)..:alert::alert::alert::alert:
tớ tưởng cậu biết tớ chứ :whistle:

A12 cố câu view nhá , cố = A5 đi =)) :)) . Kéo co thắng view trên 4rum thua ;)
Post ảnh a12 lên đi , xem mặt ny bạn Đức Phốc cái nào , nghe nói xk gái lắm :"> :-*
Hờ hờ, cứ chờ xem. A12 sẽ vượt mặt A5 cho xem :whistle: con iu ạh:darling:
Nay đừng gọi là Đức Phốc mà gọi là Đức sex nhá:XD:. Bữa nào sang lớp, ta chỉ mặt cho khỏi post hình :fullup:

ơ thế có phải trang chuột nhà trang nhà ở phú sơn qua cầu vuợt 1 đoạn không vậy.
Bí thở A10 tính làm quen vs trang chuột lớp tớ àh:proud:.

Hì nhìn topic vui mà thấy sướng quá :)) Hậu sinh khả úy :P:P:P:P
có mà hậu sinh khả ố áh:fallout: Thành tích còn kém xa so vs khoá trước chỉ đc cái spam rõ lắm :demoralize:

:hi: chào cả nhà 4rum hôm nay vui nhẩyc:big_smile:
dc 5 trang rồi cơ đấy c:big_smile:
Spam lẹ lên cả nhà:XD:
Spam cho nó lắm vào rùi close topic vs cả đi đảo àh:fallout::fallout::fallout:, đừng có xui dại nghe kon:XD::XD::XD:

notdk
03-04-2010, 05:22 PM
Spam cho nó lắm vào rùi close topic vs cả đi đảo àh:fallout::fallout::fallout:, đừng có xui dại nghe kon:XD::XD::XD:
:fear: sợ quá.
ssungs oi` ko nên spam nữa.
tập trung viết truyện nghiêm túc thoai.
Từ nay cả nhà nghe lời bạn N nhá.
:loa:Cấm spam ai spam là chém.

03-04-2010, 06:26 PM
sao em bảo hum nay cày ít nhất 30 bài cơ mà
nổ nó cũng vừa vừa thoai em, cẩn thận kẻo đi đảo nhá
àh ko thì nghe lời ss heopro đi nịnh mod cũng đc đó ^^

vocan0_a12
03-04-2010, 08:04 PM
ha ha sau mot hoi dang nhap vat' ca? va? cuoi cung e cung vao' dc rui ne
co dua nao ko? troi oi vat. mai moi dc vao ma ko co dua nao vay
hum nay co mai moi vao dc ma ko co ai bun woa" bo cong van nai mai moi dc len ma" kon" phai? hanh dong. len" lut" nua chu" troi oi ko co ai a"

notdk
03-04-2010, 08:12 PM
sao em bảo hum nay cày ít nhất 30 bài cơ mà
nổ nó cũng vừa vừa thoai em, cẩn thận kẻo đi đảo nhá
àh ko thì nghe lời ss heopro đi nịnh mod cũng đc đó ^^
Em cơ đấy . Láo:XD:
Tại hum nay tau ít thời gian onl nên mới thế.
Mà mi ko bit nghệ thuật nói quá ah`.
học văn kém dữ.:whistle:
@vocano Làm cách nào mi viết bài dc đá ?c:byebye:
ko cần tau giúp ah`. Đỡ mất công.

blue_smile
03-04-2010, 08:39 PM
:proud: hehe A12 công nhận cái gì cũng trâu hít. ăn trau, kéo co trâu ma spam cũng trâu nót. ^,^. Mà túi thú 7 ko ông bà nào on ah? chém tích cuc cho t0low lớp mình đê bà con cô bác ơi.

03-04-2010, 08:48 PM
ha ha sau mot hoi dang nhap vat' ca? va? cuoi cung e cung vao' dc rui ne
co dua nao ko? troi oi vat. mai moi dc vao ma ko co dua nao vay
hum nay co mai moi vao dc ma ko co ai bun woa" bo cong van nai mai moi dc len ma" kon" phai? hanh dong. len" lut" nua chu" troi oi ko co ai a"
hô hô, em trai, lên mạng đc òi àh:whistle::whistle::whistle:. Tội nghiệp em quá nhỉ:duno::duno::duno:

Em cơ đấy . Láo:XD:
Tại hum nay tau ít thời gian onl nên mới thế.
Mà mi ko bit nghệ thuật nói quá ah`.
học văn kém dữ.:whistle:
@vocano Làm cách nào mi viết bài dc đá ?c:byebye:
ko cần tau giúp ah`. Đỡ mất công.
tất cả chỉ là nguỵ biện thoai nhá :XD::XD::XD:

:proud: hehe A12 công nhận cái gì cũng trâu hít. ăn trau, kéo co trâu ma spam cũng trâu nót. ^,^. Mà túi thú 7 ko ông bà nào on ah? chém tích cuc cho t0low lớp mình đê bà con cô bác ơi.
đang tich cực post bài đêy, bà vào đêy tui vs bà nói chiện trên trời dưới đất là ổn :proud::proud::proud:

vocan0_a12
03-04-2010, 09:02 PM
chi co o doa ko dang noi chuyen thi lai chay. di dau mat tieu ko sui? tam sui? bot.co can nui lua? no? cho to ko

notdk
03-04-2010, 09:14 PM
chi co o doa ko dang noi chuyen thi lai chay. di dau mat tieu ko sui? tam sui? bot.co can nui lua? no? cho to ko
Làm ơn viết tiếng việt có dấu cái.
nếu ko ban quản trị vào nhắc nhở thì..........
Hôm nay tâm trạng tớ vui Chel mới thắng MU đá.:fullup:
Chẳng bõ công ở nhà xem
iu Chel thế! Dù chỉ iu mỗi hôm nay thôi:duno:

blue_smile
03-04-2010, 09:14 PM
ê này vocano_a12 là đứa nào nhờ??:hmm: super nemer ah? mà cả nhà còn ai k?

notdk
03-04-2010, 09:25 PM
còn nhiều lắm. :XD:
nhưng ít thời gian onl.:whistle::whistle::whistle:

03-04-2010, 10:15 PM
nhà các ông các bà ko mất điện àh =.="
nhà tui mất điện từ nãy đến h =.="
nản thế ko biêt

tc.a12
04-04-2010, 03:44 PM
[QUOTE=tc.a12;153507]ừ..hii..tg? kậu b' tớ..:p..:sparkling::sparkling::sparkling:

ơ k..thế thỳ nhầm tớ vs ai r`..hiii...:idea::idea::idea::idea::idea:
[QUOTE=..::^^::..;153588]tớ tưởng cậu biết tớ chứ :whistle:

k b'...hic..ngọc hả..;;)..:idea::idea::idea::idea::idea::idea::id ea::idea::idea::idea:

___D___T___A10
04-04-2010, 04:52 PM
uhm thế tớ nhầm cho tớ XL nhá
:hot::hot::hot:
:shock::shock::shock::shock:

04-04-2010, 07:20 PM
sao chủ nhật mà ít mem thế nhờ :sigh::sigh::sigh:
chém gió nhìu vào chứ bà con :^_^::^_^::^_^:

vocan0_a12
04-04-2010, 07:49 PM
kon blue_smile kia la kon nao ma dam noi xau -NEM- dâi ta the ha? mico thick tau phi cho may cai nem cho khoi? noi nham? ko khon hon thi noi" ro ho. ten thi" a tha cho

[Artist][R]akZer
04-04-2010, 07:54 PM
...A12 vô đối.... ohhzeeeeeeeeeeeeeeeee...... tớ nói zối đá... :)):)):)) Hàng xóm sang làm quen... :D

04-04-2010, 09:23 PM
kon blue_smile kia la kon nao ma dam noi xau -NEM- dâi ta the ha? mico thick tau phi cho may cai nem cho khoi? noi nham? ko khon hon thi noi" ro ho. ten thi" a tha cho
em trai, chị đề nghị em viết bài có dấu đi nhá, ko khéo bài em bị del. Lúc đó đừng bảo chị ko nhắc:idea::idea::idea:
Cũng thích người ta gọi là nem cơ, vậy mà cứ bày đặt:stress::stress::stress:. Đố em là đứa nào đá:^_^::^_^::^_^:

[R]akZer;153794']...A12 vô đối.... ohhzeeeeeeeeeeeeeeeee...... tớ nói zối đá... :)):)):)) Hàng xóm sang làm quen... :D
Bạn lào ấy nhẩy, dân A11 àh. Bạn nói dối, nhưng điều bạn nói là sự thật:^_^::^_^::^_^:

[Artist][R]akZer
04-04-2010, 09:36 PM
.... hok nên chém nhau các bạn ơi... :D.... xoáy nhau là có chuyện á... hj'hj'... =))=))

kẻ xấu
04-04-2010, 09:38 PM
[R]akZer;153794']...A12 vô đối.... ohhzeeeeeeeeeeeeeeeee...... tớ nói zối đá... :)):)):)) Hàng xóm sang làm quen... :D

Không spam theo thể loại này nữa nhé.
A12 đang học lớp của anh ngày xưa =)). Cái tủ gần bàn giáo viên đã có ai dọn chưa nhể ?

04-04-2010, 09:42 PM
đã chém đâu. Mà đá xoáy là nghề của A12 mà. Ko biết đá xoáy ko phải dân A12 =))=))=))

Không spam theo thể loại này nữa nhé.
A12 đang học lớp của anh ngày xưa =)). Cái tủ gần bàn giáo viên đã có ai dọn chưa nhể ?
phòng bọn anh học năm ngoái là phòng của lớp A11 mà, có gì anh hỏi các bạn A11 nhá:^_^::^_^::^_^:. Phòng học tuy thay đổi, nhưng vẫn là tình thần A12 bà kon nhỉ:redface::redface::redface:

papai
05-04-2010, 11:16 AM
Xjn chao toan the pa con a12.em xjn tu gjo thju em la papaj vua chem gjo.moj buoc chan vao djen dan co djeu dj khjen khuyet mog pa con luog thu^

yondaime
05-04-2010, 12:49 PM
hi:pa` nàj chém loạn cả 4rum lên rùi:alert:
để phần của ng ta nữa chứ:sparkling::chuckle:
coa' ai la. ji cai' mat. dau ma` pai phạ? gioi' thiu.:picknose:

___D___T___A10
05-04-2010, 01:08 PM
cậu nói thế là không đúng roài. chỉ có lớp cậu mới bít paipai là ai chứ. Các lớp khác có biết đâu...:duno::duno::duno::duno:
Nên bạn ấy phải giới thiệu cho mọi người bít bạn ấy là paipai :picknose::picknose:
paipai ơi thế không có olivevo à.:phew::phew::phew:

yondaime
05-04-2010, 01:14 PM
:chuckle:thành béo đó hả...papaj lớp mình là đứa ng thi to như tịnh lại còn mặc cái áo toàn chữ popye đoá thui:giveme:đi wa hoài mà k thấy hả:shoot:ak bữa trước cũng đi kéo co đấy thui... cóa dịp mình chỉ cho:sweat:

papai
05-04-2010, 01:53 PM
:angry: den papaj ma ko bjt thj hoc lam dj nua chu. Ban cu ma ko bjt nhau a thag thanh beo kja

yondaime
05-04-2010, 01:59 PM
thía pai bít nóa là ai k zay:picknose::picknose:mà chắc cũng hẻm bít minh là đâu mà:fallout:

papai
05-04-2010, 04:06 PM
Kính gửj pa con a12, chúng tuj chuẩn bị suất hjen một kjêt tac nghệ thuật đó chjnh la" bjnh pháp chém gió"của nhà văn super_Nemer

yondaime
05-04-2010, 06:01 PM
cái chương I sẽ ra mắt trong 1,2 ngày tới :loa:mong các bạn đón đọc(2` vl lun):darling:còn chương II thì đã được lên sẵn kịh bản đang trong wa' trình thi công đợi ngày ra mắt:luckybadge:

___D___T___A10
05-04-2010, 06:54 PM
thế paipai vs yondaime 2 bạn tên là gì. Các cậu lấy nich trên 4 rum thế này thì tớ biết tên làm sa0 được. Xưng quý danh đi :shock::shock::shock::shock::shock:

yondaime
05-04-2010, 07:15 PM
tên xấu xưng ra làm jì:hotbath::hotbath:pai tên thật là...mà là cái ji ấy nhỉ ng ta quên mất rùi pai ơi:heheh::cool::idea:tên pai là bùi tuấn anh(tên xấu vãi xoài):eaten::^_^:còn mình thì panj cũng wuen đoá:redface:

papai
05-04-2010, 07:16 PM
Tên là papaj nè.muốn bjt thêm trj tjết thj lên a12 hỏj là bít ljền thuj ma

yondaime
05-04-2010, 07:21 PM
:freeze:cách cóa mấy bước chân mà làm như xa lém ý:freeze:đúng là nặng xác khó lê ^^!:freely::freely::heheh:

05-04-2010, 07:28 PM
chưa j` mà mấy ông khoe loạn lên thế hả?
tí mới có truyện mà mấy ông cứ la làng lên, quảng cáo rõ lắm
sao Hiệp gái cứ đá xoáy pai thiểu thế á =))=))=)), dưa bở

yondaime
05-04-2010, 07:32 PM
:ablaze::ablaze::ablaze:cái con ngọc nà...in đj ng ta đang dấu lại nói toạc ra thế hả:dummy:thế là lộ hết hàng rùi còn đâu:freeze:hết đường chém gió:uwaah::aah::aah:thui đi tắm đã tí chém sau:bye:

05-04-2010, 07:36 PM
ai biết đâu, mi đâu có bảo tau. Tau hỏi nhá, mi lớp mấy roài mà sao viết sai lỗi chính tả tùm lum thế hả =.="

yondaime
05-04-2010, 07:40 PM
:warn::warn::warn:đâu phải do teo:eaten::eaten:tại là wen cái kỉu nt rùi nên giờ viết cóa dấu cứ k wen:hotbath:mà cũng cóa thấy sai chỗ nào đâu ta...viết đúng thía mờ:amitabha:chắc tại cái máy noá sửa dấu thui:frozesweat:

05-04-2010, 07:46 PM
cái thái độ kia là gì thế. Mi muốn lên bàn thờ ngắm gà khoả thân vs các cụ hả :eaten::eaten::eaten:
Chữ kí kia mang ẩn ý gì đấy:^_^::^_^::^_^:

yondaime
05-04-2010, 08:17 PM
ghê wa ta:hahaha:sợ rùi đoá nha:@_@::@_@:chưa đọc hết àh:yawn:cái phần chính đang còn ở đó ma k thấy sao trời:phew::phew::phew:thất vọng luôn:sigh::sigh:àh thằng hiệp bàng đang hỏi số điện thoại của mi nà:love::love:cho nó gặp tí kìa:whaat::whaat::whaat:

___D___T___A10
05-04-2010, 08:51 PM
ơ thế yondaime là hiệp gái à :^_^::^_^::^_^:
Bây giờ mới biết... :hot::hot: ong này nổi tiếng là giống hệt đàn bà mà :shock::shock::shock:

yondaime
05-04-2010, 08:57 PM
cai' con ỉn thành này:shoot::shoot::shoot:nois thia mà nghe được đoá hả:angry::angry:ak` mà seo thấy a vắng tanh như nghĩa trang zay:fallout::fallout: cóa mình ông thui ak:hmm::hmm::hmm:

05-04-2010, 09:31 PM
có tau nữa nè. Sang topic Binh pháp chém gió đi. Qua ủng hộ Hiệp nem cái nào.
Cái chữ kí của mi tau thấy òi, hỏi cho đủ chữ thoai =))=))=))
Kỉ niệm sang trang 10 cái nhẩy ^^

yondaime
05-04-2010, 09:50 PM
ơ ơ đăng rùi hả:freely::freely::freely:chạy wa bên đoá xem thui pà con ơi

papai
05-04-2010, 10:12 PM
Chém nhjù wa để cho papaj chém zớj nào .chém hết phần của papaj rùj

05-04-2010, 10:14 PM
thì mi cứ chém đi, đã ai tranh phần mi đâu mà cứ quàng quạch cái mồm ra, làm như ko chia phần cho áh

papai
05-04-2010, 10:16 PM
Gjám nój sấu papaj hả sáng maj lên lớp chết vớj ta h nem nó vjết hay fết nhj

yondaime
05-04-2010, 10:18 PM
sang bên đó chém đi:freely::freely::freely:ở bên này chém sau:picknose::picknose:

05-04-2010, 10:28 PM
2 lão kia đâu rồi, chém típ đi chứ. Papai kìa, đòi chém mà sao chẳng nói cái gì thế hả ? Chém đi cho topic nó mát ^^

yondaime
05-04-2010, 10:37 PM
vừa rớt mạng xong chém ji nữa đươc chứ trời:freeze:may ma cũng kịp đj lót dạ được tí rùi :redface::heheh::notme::notme:

papai
05-04-2010, 10:41 PM
Con lazy kja đã bảo là đổj tên thjểu đj mà còn gjữ lạj thật là đau cáj cój lòg huhuhuhu