PDA

View Full Version : [Số đặc biệt] ĐÁI BẬY - DƯỚI GÓC NHÌN CỦA NGƯỜI TRONG CUỘC

boycoj_1312
01-04-2010, 06:50 PM
nghiêm cấm các bé gái đón đọc :D

Khi bị dồn vào đến đường cùng thì chúng ta thường có động tác là : đái bậy ! hành động này rất ít khi phân biệt giai cấp trình độ, học vấn, kiến thức…!
Cho dù có là ông Cục trưởng cục văn hoá toàn thế giới về vấn đề ý thức con người toàn cầu! Mà cho uống 10 lít nước suối Hảo Hảo… vứt vào giữa thành phố đông đúc, WC gần nhất cách 10 km…! Ông ta còn làm gì khác ngoài việc thực hiện hành động thiên nhiên kỳ thú giữa lòng thành phố. Con người ta không phải muốn cái gì cũng được, muốn đái bằng ngón chân hay ngón tay là được !!! Buộc phải rút vũ khí bí hiểm ra và dí đại nó vào chỗ nào đấy. Hức.

Lúc này cái mà chúng ta cần nhìn nhận và so sánh là ở độ trơ hay sự ngại ngùng, thậm thụt. Thế nên cho dù ở hoàn cảnh nào thì cái ý thức nó vẫn được nâng lên trước, cho dù có là “ý thức đái bậy”. Có những người đứng đái bậy với tư thế giống y như đứa đái bậy ! Có vẻ hơi mâu thuẫn đúng kô ? Nhưng cũng có những người đang đái bậy, thậm chí ngay bên lề đường mà kô ai nhận ra được, đứng đái mà vẫn toát ra vẻ đẹp trai phong trần… Nhưng chớ có đi ngang qua và sờ vào người anh ấy, anh đẹp trai ấy sẽ giật mình và đái vung cả ra người bạn đấy… âu đó cũng là 1 kỹ năng mà chúng ta cần fải học tập trong cuộc sống. Đúng không các bạn ???

Bạn chớ có coi thường đái bậy. Vì khi bị bắt gặp ăn trộm, cho dù là bị bắt gặp đang quan hệ với người yêu chẳng hạn… sẽ chưa là gì nếu chẳng may bị người quen bắt gặp khi đang đái bậy. Nếu là bạn gái, thì coi như là từ đấy hình tượng siêu nhân của bạn sẽ bị sụp đổ hoàn toàn, chúng nó sẽ kể cho cả thế giới biết bạn đã từng đái bậy.

Cũng giống như mấy đứa con nít nước ngoài thần tượng Beckham như thánh, nhưng sau 1 lần thấy Beckham cũng đi vào nhà WC, và cũng đái ỉa như ai. Từ đấy, chúng nó hết hâm mộ hẳn !!! Trường hợp của bạn cũng như vậy thôi. Nếu là bạn trai thì chúng nó sẽ hét thật to cho cả 7 chung cư xung quanh biết rằng có 1 đứa đang đái bậy :
- Ra mà xem có đứa đái bậy này…Làng nước ơi ~!!!!
Nếu bị 1 lũ oắt con ất ơ bắt gặp, thì rất có khả năng chúng nó sẽ lấy cành cây khô khều khều chim bạn, hoặc chê :
- Eo, chú này nhìêu lông thế !!!
Khủng khiếp hơn, bị mấy ông bà già có tuổi bắt gặp bạn đái bậy, vì quá ức chế với lứa tuổi thanh niên hiện đại bê bối, có thể sẽ vác gạch dồn bạn chạy té khói… chống ba tong đuổi theo:
- Ịt ẹ, đứng lại, đẹp trai thế mà đái bậy à ?
Cũng tương tự khi gặp 1 thằng say hay 1 thằng điên nào đó đi ngang qua , vẫn dồn bạn bằng gạch nửa nhưng bảo là:
- Ịt ẹ, ai cho mày đứng đái chỗ bố mày hay đứng… ???
Đấy, cái cảnh đấy nó nhục lắm, xin đảm bảo với bạn thế ! Để tôi quay cận cảnh hơn nữa. Bạn sẽ đái vèo vèo khi không có ai xung quanh, nhưng chỉ cần chẳng may có người đi ngang qua, kể cả 1 con chó chạy qua… cũng làm bạn giật mình. Có 2 phương án cho bạn lựa chọn…:
-1 là gục mặt tiếp tục hành lạc, thoả mãn tâm hòn và thể xác !
-2 là cắt nguồn cái phựt, nhét vội nhét vàng vào quần, ra vẻ ta đây đang đứng nhìn cây đang ra hoa.
Cả 2 cách đều có cái lợi và cái hại riêng. Cách 1 thì được thoả mãn, nhưng phải chịu nhục. Cách 2 không nhục nhưng mà sẽ có ngày bạn ☀☀☀ thể đái được nữa. Vì cái đường tiết niệu của bạn sau nhiều lần ngưng đột lột ngột như thế nó sẽ bị…dỗi !!! như kiểu : A, bố đang sướng mà mày dám ngắt à ??? Còn ảnh hưởng cả đến đường phọt con sau này nữa cơ. Chịu nhục tí đi .
Không nên nhịn đái vì rất có hại cho sức khoẹ của bạn, bình sẽ bị vỡ cái … đuỳnh …

Hãy giữ cho cơ thể trong trắng và làm thật nhiều việc tốt để bù trừ cho sau này, sẽ có lúc bạn đứng (hoặc ngồi) đái bậy !!! Quả là 1 tội lỗi !
1) PHẤN KHÍCH : buồn tè ... !! kéo quần , tụt thắt lưng da , hỏng khoá kô cởi đc...!!! kô tìm đc lỗ ... !! hic ...cuống cuồng, xé luôn quần đang mặc !!!
2) HOÀ ĐỒNG : rủ bạn bè đi tè chung cho vui !!! ngay cả lúc chẳng có nhu cầu !! nhớ chym các bạn.
3) NGƯỜI MẮT LÉ : nhìn vào bồn cầu bên cạnh xem người kế bên có tè đúng chỗ kô !!! lé đc nữa thì nhìn xem cái của người bên cạnh... có giống của mình kô !!!
4) MẮC CỠ : không thể tè nếu có người cứ nhìn chằm chặp ... kô tè nữa !!! nhịn 1 lúc rôì quay lại !!! cách gọi khác nên là kiểu: Tè tự kỷ.
5) LÃNH ĐẠM : khi tất cả bồn tiểu đã có người!!! tè luôn vào lavabô rửa tay !!!
6) THÔNG MINH : kô thèm dùng tay , dùng dây thừng buộc vào ... !!! lúc xong chỉ cần giật pưng pưng pưng, kô bẩn tí nào !!!
7) LO LẮNG : không tin tưởng về nơi tè lạ ... !!! kiểm tra người xung quanh trước khi tè ! nhìn những con chym lạ xung quanh với cảm giác e dè.
8 LÔNG BÔNG : tè lúc lên , lúc xuống khắp bồn cầu !! hoặc cố tè trúng 1 vật thể bay ... !!! 1 con nhặng hay con ruồi chẳng hạn !!! (ha ha... con ruồi đáng chết kia… đứng im) Hoặc tè thành vòng tròn, hay kiểu bắn pháo hoa…
9) ĐÃNG TRÍ : cởi áo vét , nới cúc cổ , tháo cà là vạt .... tè vào trong quần !!!
10) TRẺ CON : tè mạnh vào đáy bồn , cố gắng làm cho nó sủi bọt lên càng nhiều càng tốt , nghiến răng lại để tè !!!
11) LÉN LÚT : đánh rắm 1 cách lạnh lùng êm ái trong lúc tè ... mặt vẫn tỏ ra bình thường kô biểu hiện gì , làm ra vẻ : oa , trời hôm nay thật đẹp !!!
12) KIÊN NHẪN : đứng rất là cẩn thận vì fải sắp hàng chờ lâu quá , xem chỉ tay cho tay còn rảnh của mình ... !!!!
13) CỨNG RẮN : đập thằng nhỏ bồm bộp , huỳnh huỵch vào bồn cầu để vẩy cho khô... !!! bịch bịch …!
14) HIỆU QUẢ : đợi cho đến khi buồn ị và làm 2 chuyện đó cùng 1 lúc ... !!!
15) QUÁ BÉO : đứng thẳng lưng ---> kô nhìn thấy bồn tiểu ---> tè vào giầy
16) XỈN : lấy tay fải nắm ngón tay trái .... tè trong quần !!!
17) BỰC TỨC : đứng 1 hồi lâu , kô chờ đc nữa ... đi kiếm chỗ khác !!!
18) KIÊU NGẠO : cầm con ... 5cm hùng dũng như cầm 1 cái chày to ()
19) CỰC ĐOAN : mặc kệ bồn cầu ... tè lên tường !!!
20) MƠ MỘNG: Tè dầm... sở thích của ko ít các anh em khi còn nhỏ (có anh em lớn mà vẫn hằng đêm ướt sũng đấy nhé )

CHÚC ANH EM VUI ĐÁI BẬY MÀ KO BỊ TÓM ..... (HNAY 1/4 ĐẤY !)

vn-zoom.com

bakit_b1
01-04-2010, 06:53 PM
tởm thế này =))
người taz nói tốt đẹp phô ra xấu xa đậy lại =))
đằng này...

leduythe
13-04-2010, 03:50 PM
Đúng là đái đường ghê quá!Nhưng bí wow thì .... chưa bik được kakaka:hi: