PDA

View Full Version : =>Thích cậu. Tớ thích theo cách riêng của tớ

I_l0v3_Kibum
19-04-2010, 05:54 PM
:^_^:Thích cậu à? Là khi lần đầu tiên nhìn vào mắt cậu và mỉm cười. Dù c là chưa bao giờ tớ nói chuyện với cậu cả.

Thích cậu. Tớ chỉ biết thích mà chả cần một lí do. Cho dù cậu có những điểm mà chẳng thể mê nổi

Thích cậu ấy hả? Là khi tớ ngây ra mà xem cậu đá cầu với thằng bạn bé tẹo. Dù cho cậu đá cậu chẳng hay, toàn đá đi đâu ý:whistle:

Thích cậu là hi vọng rằng có thể cậu sẽ đến trước cửa nhà tớ và tặng một món quà cho tớ.

Thích cậu là mỗi khi tớ xem mấy cái horoscope là tiện tay nhanh mắt xem lun cho cậu. Cho dù tớ có lẽ sẽ điên lên mất nếu có một câu nào trong dó nói rằng cậu có hẹn cuối tuần/

Thích cậu là khi cậu bị phạt tớ vẫn cười toe Dù lòng có lo chết đi được.:proud:

Thích cậu, ngay cả khi mấy đứa bạn chẳng ủng hộ tớ. Cho dù tớ cũng tìm ra cả tá những cái không ổn khi thích cậu. Mà có quên được đâu, cố đã được bao nhiêu khi mỗi ngày lại nhìn thấy cậu, lại thỉnh thỏang tăm tia cậu tí.:redface:

Thích cậu là tớ sững người khi thấy một mắt của cậu nhìn tớ [cái này khó lí giải khi nói 1 mắt nhưng sự thật đúng là thế mà] Rồi lại buồn vu vơ tự hỏi, liệu ánh mắt ấy có phải dành cho tớ ?:hmm:

Thích cậu là tự dưng khó chịu khi thấy một đứa con gái lạ hoắc đưa kẹo cho cậu. Mà sao cậu lại cầm hả, đồ đáng ghét ?!!!:ablaze:

Rồi lại vui vui khi thấy cậu trốn tránh mấy cái điện thọai của mấy thằg con trai lớp bên chĩa vào chụp ảnh hộ con bạn.

Và khi thích cậu tớ cũng có cả những khi buồn vu vơ vô tận, thất vọng vô cùng khi nhìn những hành động của cậu, vu vơ nghĩ rằng ai đó cậu đang nhắn tin cùng là GF của cậu thì sao nhỉ.
:hmm:
Rồi lại vu vơ khi đang đạp xe, tớ mong trời mưa thật to, rồi tớ sẽ gặp cậu trên con đường đi học về ấy, và 2 đứa cùng trú mưa ở một chỗ:love:. Và cái điều vu vơ vu vơ ấy, chắc sẽ chẳng bao giờ xảy ra cả, ngốc!

Thích cậu. Tớ thoáng bối rối khi vô tình cậu có 1 việc làm, nhỏ thôi, nhưng là cả một dấu ấn. Hình như lúc ấy mặt mình đỏ lên hay sao =.="

Thích cậu là tớ cũng chửi cậu nếu thấy ghét mỗi khi cậu bon chen vào đầu tớ khi tớ đang học bài.:uwaah:

Thích cậu là khi cậu là người tớ nghĩ đến nhiều nhất trong ngày. Cho dù tớ có bị rối loạn cảm xúc, bế tắc tinh thần. Nhưng cũng có những điều ngọt ngào nho nhỏ.:sparkling:

Thích cậu, lần đầu tiên tớ để lộ ra những điều này, với tất cả mà không ngại ngùng. Dù cho, tớ vẫn thầm lo , nhỡ có ai đó, ví dụ như cậu hay một đứa nào trong lớp, đọc đượcc những dòng này, thì sẽ sao nhỉ ?:frozesweat:

Thích cậu và bao nhiêu câu hỏi hiện lên trong đầu.

Liệu tớ cứ tiếp tục thích cậu thế này, có ổn không ? Khi mà xung quanh cậu còn cả tá con gái bám theo kia chứ. Nhỡ cậu có GF rồi thì sao ? Cậu đã bao giờ nghĩ đến tớ ?:stress:

Thích cậu là khi tớ quyết định có nên tiếp tục hay không, tớ cũng không thể quyết định cho rõ ràng. Cho dù tớ có cả đống lí do để:warn:

Thích cậu, tớ biết rằng tớ ghét cậu vô cùng tận.

Tớ sẽ không nói với cậu rằng tớ thích cậu. Chả phải vì tớ sợ bị từ chối. Vì tớ là một đứa con gái, cũng phải có cái gọi là tự kiêu mà.
:phew:
Và tớ cũng sẽ chẳng làm gì cả. Cứ để vậy đi. Cứ để cho những cảm xúc của tớ, những suy nghĩ của tớ, cho chúng nó oánh nhau rùm beng lên đi. Nhỡ đâu một ngày, tớ sẽ cười một mình và tự hỏi : Sao hồi ấy mình ngốc thế nhỉ, không hiểu sao lại thích nó:heheh:

LET IT BE... LET IT BE... LET IT BE...

Ai cũng có quyền thích một người và không thích người đó nữa. Vì thế có lẽ tớ sẽ chẳng thích cậu nữa đâu, cậu đáng ghét và đáng ngờ lắm mà. Thế nhé. Không thích nữa. Ok ?:freely:

Jubi
18-08-2011, 01:08 PM
Êu... c:byebye:
cái này mi viết hay kiếm ở đâu về possst đây đá ???!!!!!

beelzebub
18-08-2011, 01:42 PM
:

Thích cậu, lần đầu tiên tớ để lộ ra những điều này, với tất cả mà không ngại ngùng. Dù cho, tớ vẫn thầm lo , nhỡ có ai đó, ví dụ như cậu hay một đứa nào trong lớp, đọc được những dòng này, thì sẽ sao nhỉ ?:frozesweat:

:freely:

À há,post lên đây có mà cả lớp đọc.c:beauty:c:beauty:c:beauty:

[Eye].God_Dota
18-08-2011, 05:38 PM
Let it be (cứ để vậy đi..) Very Very good!!! Great

L'Devil239
18-08-2011, 05:55 PM
úi xời..lộ hàng à :))
sống nội tâm phết nhể.. lâu nay t cứ tưởng m khác cơ đấy.:D

vietanh143
18-08-2011, 06:47 PM
khóa 2008 nghĩa là thi đại học rồi. :-s lên đại học rồi chẳng mấy khi gặp nhau hay liên lạc đâu. ;)) thành thật vs tình cảm của mình đi. Yo thì nói ko yo thì thôi ko nhiều khi chuyển yo thành ghét đấy. Quá nhạy cảm vs những hành động của đối phương. ;))

I_l0v3_Kibum
19-08-2011, 09:56 AM
khóa 2008 nghĩa là thi đại học rồi. :-s lên đại học rồi chẳng mấy khi gặp nhau hay liên lạc đâu. ;)) thành thật vs tình cảm của mình đi. Yo thì nói ko yo thì thôi ko nhiều khi chuyển yo thành ghét đấy. Quá nhạy cảm vs những hành động của đối phương. ;))

uk,nói oy, couple oys:yoyo:
:tadaa:tự thấy mình quả la cô gái dũng cảm
bio ms thấm thía cái câu liều ăn nhiều:phew:

Jubi
19-08-2011, 10:30 AM

hế
thế ra mi là đứa nói trước hả c:nosebleed:
được c:adore:
hí hí
Lăn no.1 c:beauty:c:beauty:c:beauty:

beelzebub
19-08-2011, 11:01 AM

tự tin thế là tốt.c:sure:c:sure:c:sure:
cứ như mình liều mà chả được bao nhiêuc:embarrassed:c:embarrassed:c:embarrassed:

L'Devil239
19-08-2011, 02:22 PM
há.. vô đây hóng hớt tí nhưng chả biết chém cái giề..
âu bây bí... :(( :((

s2_Rain
20-08-2011, 05:44 PM
pic này chắc dành cho anh D-G :chuckle::chuckle::chuckle::chuckle:

hyo♥
21-08-2011, 03:04 PM
tau thích mi nhưng tau k dám nói ra :">
thế đấy :D