PDA

View Full Version : [Đề xuất] Đề nghị mở box Ảnh thành viên

[s2]...L"kEn...
25-04-2010, 04:53 PM
Em thấy forum này ai chắc cũng có tinh thần tự sướng cao . Chắc ai cung đồng tình mở box Ảnh thành viên . Để thể hiện khả năng tự sướng của mình . Admin cũng không ngoại lệ . Vậy nên em lập topic này đề nghị Admin nên mở Box Ảnh thành viên . Mọi người vào đây biểu tình nào ....

kẻ xấu
25-04-2010, 06:14 PM
Một box liền thì liệu có quá lãng phí không ? Chỉ cần một topic thôi Ai muốn tự sướng thì cứ tự sướng vào đó. Có điều :-? Khi các bạn post ảnh lên thì cần chú thích là thành viên nào. Cứ nói vu vơ thì ai biết đâu với đâu.
Lập box mới, liệu được mấy ngày và ai duy trì nó để nó hoạt động. Ai có thể thường xuyên cập nhật ảnh cho box. Một box lập ra thì Member sẽ đóng góp phần lớn. Nhưng khi ko có ai vào nữa thì vẫn cần một người duy trì nó chứ.

Snow
25-04-2010, 06:30 PM
:) mình nghĩ cái vấn đề box ảnh thành viên này thì chúng ta có thể để ở box Kết bạn - Làm quen.

ܓܨOrion.p0n
25-04-2010, 06:52 PM
box ảnh thành viên ở trong box kết bạn làm quen là đc rồi, không cần thiết phải lãng phí như thế đâu

Jubi
25-04-2010, 07:41 PM
có 1 cái topic về ảnh thành viên 4rum rồi còn giề!
lập n` chả nhớ cái nào ở chỗ nào

Pisces
25-04-2010, 07:57 PM
Cái vụ box Ảnh iếc thì như mọi người đã nói ở trên, tớ ko nói lại nữa...

Còn riêng các vấn đề khác liên quan đến khoản "tự sướng" thì có thể tham khảo topic này:
http://www.daoduytu.edu.vn/forum/showthread.php?t=6346

Nếu có lập luận gì thuyết phục hơn thì bạn có thể tiếp tục "đề nghị" :).

vyna_candy
26-04-2010, 09:41 AM
Cái vụ box Ảnh iếc thì như mọi người đã nói ở trên, tớ ko nói lại nữa...

Còn riêng các vấn đề khác liên quan đến khoản "tự sướng" thì có thể tham khảo topic này:
http://www.daoduytu.edu.vn/forum/showthread.php?t=6346

Nếu có lập luận gì thuyết phục hơn thì bạn có thể tiếp tục "đề nghị" :).

"tinh thần tự sướng" của mọi người là rất cao,nhưng việc loãng pic đó cũng tương ứng với chiều cao của "tinh thần tự sướng",về vấn đề này em thấy hôk nên tranh cãi nhiều,đã có box CCLT,thế là đủ. :)
@ "anh" bis:chuyện cũ lặp lại :)):))

vjt♥
26-04-2010, 12:16 PM
Ý tưởng quá hay,4rum nên lập 1 box ảnh thành viên để đáp ứng nhu cầu tự sướng của các mem trog 4rum ... Em ủng hộ :D