PDA

View Full Version : Điểm danh số người sẽ tham gia box :)

vjt♥
27-04-2010, 07:39 PM
Trước đây đã có 1 pic đề nghị việc lập 1 box dành cho các mem mê hiphop nhưng chưa được sự đồng ý của BQT có lẽ vì BQT lo lắng về số người tham gia box này và chất lượng của box.Chính vì vậy em đề nghị điểm danh số người chắc chắn sẽ tham gia thường xuyên trong box này ( nếu box được lập ) để đảm bảo số lượng mem tham gia box.Mặt khác nếu số lượng thành viên đăng kí ít thì sẽ chứng tỏ rằng việc lập box này là hoàn toàn không khả thi,hoặc ngược lại,số mem đăng kí đông thì coi như là để chứng minh cho BQT rằng việc lập box là cần thiết .
P/s : Tất nhiên,tất cả các mem đảm bảo tham gia thường xuyên cũng sẽ thường xuyên phải có bài viết ( không mang tính spam hoặc chỉ để có thôi )
Theo em việc lập pic này là cần thiết,nếu BQT nhận thấy là không cần thiết thì close box này dùm :D
-----------------------------------------
Em xin đi đầu,em đảm bảo sẽ tham gia vào box thường xuyên nếu box được BQT lập :P

Mr.BEO
27-04-2010, 10:20 PM
mem số 2
hic 4rum hum nay vắng thế mọi người vào báo danh nhanh nào

Don Juan
27-04-2010, 10:55 PM
Tính tới thời điểm hiện tại, số tài khoản đã đăng kí của diễn đàn là 14943, số tài khoản còn tồn tại là 13,978 nhưng chỉ vòn vẹn có 8,630 chủ đề được tạo ra. Trong số đó, chỉ tính riêng top10 starter là đã đóng góp 2144 chủ đề.
Các số liệu cho thấy, số người, âu nó cũng chỉ là một con số :-"

vyna_candy
28-04-2010, 11:47 AM
tính đến giờ là 2 người,em yêu hiphop thật,nhưng trào lưu này ở rum mình quá ít,chưa đủ để tạo riêng hẳn 1 box (có quản lí mà hôk có thành viên thì nhàm lắm)
Nên mục hiphop tạm thời...ghét với CCLT.Ổn :)

vjt♥
28-04-2010, 12:31 PM
Tính tới thời điểm hiện tại, số tài khoản đã đăng kí của diễn đàn là 14943, số tài khoản còn tồn tại là 13,978 nhưng chỉ vòn vẹn có 8,630 chủ đề được tạo ra. Trong số đó, chỉ tính riêng top10 starter là đã đóng góp 2144 chủ đề.
Các số liệu cho thấy, số người, âu nó cũng chỉ là một con số :-"

chính vì thế mà em mới bảo là những người vào điểm danh phải đảm bảo thường xuyên có bài chứ :)

leduythe
28-04-2010, 02:17 PM
Mem 3
Dù sao cũng mê món nè ............................
:freely: :freely:

ܓܨOrion.p0n
28-04-2010, 02:20 PM
mem t4 đây nè, dự kiến trong ngày mai sẽ có nhiều đứa hơn vì 3 hôm sau là ngày nghỉ :D

kẻ xấu
28-04-2010, 03:28 PM
Tại sao ko thêm cái Poll bình chọn xem ai sẽ thường xuyên, tham gia và viết bài trong box Hip Hop ( nếu có ) nhỉ ?
Đã thêm rồi đấy, để xem số lượng và tỷ lệ như thế nào =))

kenzie_a6
28-04-2010, 05:06 PM
cảm ơn vịt đã có tinh thần ủng hộ mình trong việc lập BOX
đây là pic của anh Snow.
BONUS

meoconhat1
28-04-2010, 05:29 PM
em nữa,mem thứ mấy rồi vậy?:hmm::hmm:
mà box sẽ hoạt động về những mặt nào zay?
có cái khoản dance ko ạ??
kết nhất khoản đó :blush::blush:

kenzie_a6
28-04-2010, 05:39 PM
em nữa,mem thứ mấy rồi vậy?:hmm::hmm:
mà box sẽ hoạt động về những mặt nào zay?
có cái khoản dance ko ạ??
kết nhất khoản đó :blush::blush:

nói chung là hội tụ tất cả các mặt về văn hóa hiphop cho mem và newbie có thể trao đổi và học hỏi lẫn nhau

vjt♥
28-04-2010, 06:05 PM
Tại sao ko thêm cái Poll bình chọn xem ai sẽ thường xuyên, tham gia và viết bài trong box Hip Hop ( nếu có ) nhỉ ?
Đã thêm rồi đấy, để xem số lượng và tỷ lệ như thế nào =))

Thực ra là tại em kô biết thêm thế nào thôi :((
-----------------------------------------

cảm ơn vịt đã có tinh thần ủng hộ mình trong việc lập BOX
đây là pic của anh Snow.
BONUS

Có vẻ vẽ vất vả lắm đây,tẩy xoá mà hằn hết cả lên giấy rồi kìa ;))

ܓܨOrion.p0n
28-04-2010, 06:29 PM
mọi người ủng hộ nhiệt tình vào, để xem hok khéo lại đc đoá ;))

Pisces
28-04-2010, 09:16 PM
A poll can not change the fact!
A survey can not make a law!

vyna_candy
28-04-2010, 09:42 PM
A poll can not change the fact!
A survey can not make a law!

Haizzzzzz,đã nói chắc chắn hôk có kết quả rồi mà :yawn::yawn:
Dù gì cũng tks tinh thần yêu hip hop của cả nhà :).(vẫn giữ nguyên quan điểm,hôk cần thiết)

vjt♥
29-04-2010, 12:51 PM
Cứ vs tình hình này thì chắc là kô khả thi rồi,vậy thì coi như đó là chứng minh việc lập box là kô khả thì rồi đấy ... hazz :corner:

ܓܨOrion.p0n
29-04-2010, 02:52 PM
anh thấy hình như có vài box để trống mà, tốt nhất nên xoá mấy box hok dùng òi thêm box hiphop vào :ign:

vjt♥
29-04-2010, 03:04 PM
Đấy là mình bàn vs nhau thế chứ BQT có đồng ý kô,nhỡ đâu mấy box để kô lại có cái lí của nó thì sao :)

teddy_bear_2810
29-04-2010, 03:14 PM
cho t đăng kí 1 chân nház :)
t thấy cái box Kiếm hiệp- Tiểu thuyết cứ như là từ lúc lập 4rum đến h chưa có ai vô hay sao ak
các mod cũng nên cho ngta cơ hội chứ ak, nhiệt tình thế này ker mà :-j
có thể cho lập thử 1 time, nếu thấy k hoạt động dc thì có thể đóng lại, có khi thấy thích lun daz :D

zX.TT.Xz
29-04-2010, 03:18 PM
... điểm danh phát nào... men thứ 6 Rak... sẽ cố gắng phát huy pic rap .... :)):))

Pisces
29-04-2010, 03:51 PM
cho t đăng kí 1 chân nház :)
t thấy cái box Kiếm hiệp- Tiểu thuyết cứ như là từ lúc lập 4rum đến h chưa có ai vô hay sao ak
các mod cũng nên cho ngta cơ hội chứ ak, nhiệt tình thế này ker mà :-j
có thể cho lập thử 1 time, nếu thấy k hoạt động dc thì có thể đóng lại, có khi thấy thích lun daz :D
"Cứ như là từ lúc mới lập 4rum đến h chưa có ai vô"(vẫn có bài reply cuối tháng 1 đấy thôi) nhưng ít ra nó còn có 66 chủ đề với 781 bài trả lời :-j. Khi nào các chủ đề về Hiphop đạt đến số lượng đó và cũng tầm đấy bài reply thì hẵng so sánh #:-s

Phần tiểu thuyết thì đâu phải lúc nào cũng có cái mà tán được, vì nó cũng đòi hỏi khả năng cảm thụ văn học hơi cao, còn mảng kiếm hiệp thì thi thoảng anh em nổi hứng văn chương vào chém gió thôi. Hồi trước thì box đấy nó cũng thịnh - Chính 2 cái Phong Vân với Hắc Đạo cũng từ đó mà ra đấy, có điều giờ heo hắt do ko ai quản, hơn nữa cũng ko thuộc sở thích của memb bây giờ. Tất nhiên 4rum cũng có xu hướng giảm tải những box ko hiệu quả. Vì thế chuyện lập box mới chỉ khả thi khi nào BQT NHÌN THẤY RÕ TIỀM NĂNG PHÁT TRIỂN, chứ không phải là hô hào mang tính phong trào =)

teddy_bear_2810
29-04-2010, 04:03 PM
"Cứ như là từ lúc mới lập 4rum đến h chưa có ai vô"*** Hidden Content *** nhưng ít ra nó còn có 66 chủ đề với 781 bài trả lời :-j. Khi nào các chủ đề về Hiphop đạt đến số lượng đó và cũng tầm đấy bài reply thì hẵng so sánh #:-s

Phần tiểu thuyết thì đâu phải lúc nào cũng có cái mà tán được, vì nó cũng đòi hỏi khả năng cảm thụ văn học hơi cao, còn mảng kiếm hiệp thì thi thoảng anh em nổi hứng văn chương vào chém gió thôi. Hồi trước thì box đấy nó cũng thịnh - Chính 2 cái Phong Vân với Hắc Đạo cũng từ đó mà ra đấy, có điều giờ heo hắt do ko ai quản, hơn nữa cũng ko thuộc sở thích của memb bây giờ. Tất nhiên 4rum cũng có xu hướng giảm tải những box ko hiệu quả. Vì thế chuyện lập box mới chỉ khả thi khi nào BQT NHÌN THẤY RÕ TIỀM NĂNG PHÁT TRIỂN, chứ không phải là hô hào mang tính phong trào =)

her, phải thử mới biết chứ ạ, chứ bjo ngồi đó nói thì làm dc j (:|, tại trên kia có ng bảo co box trống nên e mới nói chứ so sánh j :|
tiềm năng của hiphop thì nói chừng nào mới hết ạ (:|
chắc hiphop cũng k thuộc sở thích của anh, chứ em thấy anh letienquan trong bqt cũng vote cho bọn em mà

Pisces
29-04-2010, 05:04 PM
Nói thẳng nhé, trên diễn đàn có rất nhiều box mà nội dung của nó không thuộc phạm vi sở thích của tớ, nhưng nó vẫn tồn tại, bởi vì nội dung của nó cần thiết, vì nó có nhiều memb tham gia viết bài, vì nó có tiềm năng phát triển :).

Một box được lập hay ko nó phục thuộc vào nhiều yếu tố, nhưng chủ yếu vẫn bị chi phối phần lớn bởi hoạt động của thành viên, chứ ko phải tuỳ vào sở thích của thành viên BQT :)). Tớ cũng đã nói cái ý là "lo làm trước đi đã, nói lắm, kêu ca nhiều làm gì", nhưng mà hình như chả được mấy người hiểu :-j.

Thay vì đi lập poll "đếm" số người "dự định sẽ tham gia box" chứ ko phải "chắc chắn, cam đoan, đảm bảo sẽ tham gia box", thì về lo phát triển mấy cái topic nói về hiphop còn có tác dụng tích cực hơn đâu phải trên 4rum bây giờ ko có chỗ để các đồng chí bàn luận về Hiphop đâu mà cứ phải đòi có box riêng! Một khi có nhiều chủ đề, có nhiều bài viết tham gia, lúc đó ắt sẽ có box riêng, chứ cứ hô hào mà chả làm gì thế này thì có đến lúc 4rum đóng cửa chưa chắc đã có box Hiphop =)).

Cuối cùng, nếu buồn ngủ thì lên giường, hoặc trải chiếu hay cùng lắm thì nằm bẹp xuống đất mà ngủ một giấc! Nhìn đồng chí ngáp như con nghiện trông mệt mỏi tội nghiệp quá cơ :-j.

vjt♥
29-04-2010, 05:11 PM
Hừm,lúc đầu lập ra cái pic này mình thấy đầy hi vọng vì có lẽ sẽ có nhiều người hưởng ứng nhưng sau 1 tời gian mình bắt đầu cảm thấy đồng tình vs BQT về việc kô lập box hiphop vì vấn đề đặt ra là nếu lập ra box này thì vs số lượng 8 mem đảm bảo tham gia box thường xuyên , box hiphop sẽ hoạt động kiểu gì ??? :demoralize:

ܓܨOrion.p0n
30-04-2010, 01:08 PM
ẹc, nói thế thì khó hiểu thật, lập box càng có chỗ để bàn luận, box hiphop là một trong những box đc nhiều diễn đàn lớn sử dụng, hay vì diễn ta còn chưa phát triển đến mức đó nên chưa thực sự cần thiết, nếu đã hok đc thì tốt nhất là cứ show mấy cái pic cho anh em tán phét vài bữa ròi vứt đi là vừa

Jimmy Page
30-04-2010, 01:20 PM
èo, k đồng thì thui, sao phải xoắn :ock:
ăn nói cũng vl thế nhỉ =))
thui, hok lập thì thui, sợ dân chơi lắm ùi đấy =))
t thấy lời nói của ấy rất thuyết phục và dễ đy sâu vào lòng ng :)),thui thì tuỳ vào bqt vệy ^:)^

ẹc, nói thế thì khó hiểu thật, lập box càng có chỗ để bàn luận, box hiphop là một trong những box đc nhiều diễn đàn lớn sử dụng, hay vì diễn ta còn chưa phát triển đến mức đó nên chưa thực sự cần thiết, nếu đã hok đc thì tốt nhất là cứ show mấy cái pic cho anh em tán phét vài bữa ròi vứt đi là vừa

Với thái độ thế này thì đừng phàn nàn vì sao BQT không đồng ý lập box :))

boycoj_1312
30-04-2010, 01:29 PM
chả thấy có diễn đàn nào mà lại có cái box tên híp hốp cả :))
chém thì nó vừa vừa thôi em
hay em đang nói đến mấy cái diễn đàn rap ;))
lập box để vài thằng vào nói này nói nọ, dc vài 2pic rồi thấy nhạt nhạt, im dần, chết luk nào ko biết

vitaminb12
30-04-2010, 05:27 PM
Chả riêng gì trẻ con, người lớn cũng hay có cái tính cả thèm chóng chán :-j ko trách được :-j
Cái topic này đang nằm trong box chatchit linh tinh, nhưng nếu nó cứ toàn những bài viết kiểu như của bạn teddy_bear_2810 thì vài hôm nữa chắc là các bạn vào thùng rác để điểm danh nhé ;)

kenzie_a6
03-05-2010, 03:02 AM
cảm ơn bạn vịt đã lập ra box này, cảm ơn mọi người đã ủng hộ trong việc lập box mới. Bây giờ em cung đã dần đồng tình vs BQT, bởi vì em cũng dần nhận thấy phong trào hiphop trên 4rum chưa pt và các memb khá thờ ơ vs nó. Vậy thì các bạn yêu hiphop có thể hoạt động chung trong box Chat chit- Linh tinh là cũng ổn rùi, việc cần bây giò không phải là hô hào mọi người tham gia ủng hộ lập box nữa, mà chúng ta cần phát triển văn hoá hiphop trên 4rum trường mình. Vì 1 cộng đồng hiphop phát triển.
P/s : bạn vịt có năng khiếu vẽ tag đoá, cố lên nhá,

thanhkhoeo
04-05-2010, 05:17 PM
thành khoèo no thíck cái nầy ( khoèo mà nên ko nhảy được ) chán