PDA

View Full Version : [Offline] 1.5.10 Hát hò - thịt chó.

kẻ xấu
01-05-2010, 10:21 PM
Hôm nay, một buổi off khá vui vẻ đối với riêng tớ. :). Hôm nay, có khỏang 15 người, ko ít và cũng đủ để gọi là đông. Có lẽ vừa vừa thế này lại rât vui. Khi tớ bảo trang arsenal viết bản kế hoạch cũng nghĩ sẽ ko được đông như hôm nay. Anh em tớ cũng tính phương án hai, nếu member khỏang 10 người trở xuống thì đi ăn thịt chó thôi, ko hát hò gì cả. Nhưng số mem thì quá dự tính nên có tổ chức hát hò tí cho vui.
Có thêm 3 thành viên chưa bao h đi off, nhưng hôm nay lại có mặt. Hoangtuonglinh A4, vietdung36 và Anh Giang ( ko nhớ nick ).
Sau khi giới thiệu và hát hò ở dư âm, anh em choa đi ăn thịt chó ở Tuấn Dương ( gần cầu Đông Hương ) 10 lít bia và một chai rượu ( con lợn vy đổ mất một ít của anh nhá ). Tổng thiệt hại lên tới 6 con số không đằng sau :-". Tớ ko nhớ rõ những ai đi nữa. Mọi người vào chém nhiệt tình đi nhé :-"

vjt♥
01-05-2010, 10:33 PM
hị hị,em bắt đầu tiếc rồi đấy, hôm sau tổ chức buổi off khác em hứa sẽ vận động quần chùng đi cũng :((

thomit.com
01-05-2010, 10:38 PM
Rất tiếc hôm nay ko có máy ảnh để chụp lại những hình ảnh của buổi off . Đành tạm tường thuật lại bằng lời vậy :D
Vào hồi mấy giờ đấy thì không biết, mọi ng tập trung tại cổng trường và thẳng tiến quán Karaoke Dư Âm :D
Mở đầu là phần giới thiệu. " Cái này mình ko đc tham dự vì đến muộn 1 tí :D " . Nhưng hôm nay có 2 anh mới toanh và rất gì là kute dó là : A. giang và A. linh. Sau phần giới thiệu là đến khoản hát hò :D. Mở đầu là giọng ca vàng Vũ " người tốt " , rất gì là tâm trạng ( ko biết mình có nói quá ko nhỉ, chứ thằng Vũ hát cứ như bò kêu ấy :-? ). Tiếp theo là e Vy gì gì đấy, với 1 tuyệt tác của Đông Nhi ( Nếu anh nhớ ko nhầm là : Mỉm cừoi khi anh ra đi " Có bất công với ng ta quá ko e :-s" ) . Sau đó là phần thể hiện của riêng bản thân mình :">, (Công nhận cũng hay thật) Và sau đó là lần lượt tới các màn thể hiện của A.giang và A.linh 2 mem mới. Nhưng bất ngờ và gay cấn nhất đó là màn thể hiện " 1 lần thôi " của nam ca nhí, gây choang váng mọi người:heheh: ( Theo như đc biết ấy , thì danh ca nhí ấy e họ của trang a sờ nờ và vy gì gì đấy :)) )
Sau khi hát hò chán chê, chuyển qua phần chính đó thịt chó :D . Địa điểm là quán thịt chó Tuấn Dương. mọi ng đập phá nhiệt tình, đến nỗi đến khi thanh toán tiền thiếu mất 200k. Cảm ơn sự đóng góp của e HằngE ni mình thấy kết ồi à nha, bạn Linh lùn :whistle:
Khác với lúc hát hò, một số ng có vẻ rất rụt rè, nhưng khi sang đến tiết mục thịt chó lại rất chi là nhiệt tình. Điển hình là bạn Vân ho ri zôn và Linh lùn, các bạn ấy nhiệt tình gắp và gắp, kế tiếp là e Vy nhiệt tình ko kém. Phía bên kia chiến tuýen, hội bia rượu vẫn nhiệt tình zô. Theo dự kiến, ko say ko về, nhưng tuổi trẻ tài cao. Các e còn brò hơn ác lão làng. Ko biét mọi ng sao chứ, riêng bản thân mình thấy rằng : Đang ngồi viết đc như thế này là 1 thành công rất lớn.:freely:
Sau khi đã no say, địa điểm tiêp theo là quảng trường Lam Sơn để chém gió, mặc dù gió hôm nay khá to, nhưng với sự có mặt của chúng ta, gió đã sắp nổi thành bão, rất may là chưa bão , mọi ng vẫn đc an toàn. Sau khi chém đc 1-2 phút, tớ xin phép đi tăng 3 . Hồi sau thế nào ko rõ, mọi người đóng góp thêm nhé
Tổng kết lại : buỏi off hôm nay thành công mĩ mãn. Ý đồ ko say ko về đã phá sản, vì lúc ra vè, ai cũng tỉnh như sáo ấy :shock:
Rất tiếc, vì máy ảnh ko có, điện thoại chụp thì tối thui nên ko up ảnh đc. Hẹn mọi ng vào 1 dịp khác nhé:blush::blush:

thomit.com
01-05-2010, 10:39 PM
Tôi cũng lập topic Vũ ạ :( . Bon chen kinh à nha :)) :))

kẻ xấu
01-05-2010, 10:50 PM
Tôi cũng lập topic Vũ ạ :( . Bon chen kinh à nha :)) :))

Không sao, tôi cũng gộp hai topic lại một là được. Một buổi khá tuyệt đấy chứ, một buổi off trong ầm thầm và lặng lẽ :-". H vẫn đang còn ợt lên thịt chó đây này =))

Mr.BEO
01-05-2010, 11:49 PM
Không sao, tôi cũng gộp hai topic lại một là được. Một buổi khá tuyệt đấy chứ, một buổi off trong ầm thầm và lặng lẽ :-". H vẫn đang còn ợt lên thịt chó đây này =))

hic hok được đi nản thật
biết đi ăn thịt chó em lại trốn đi lun :refused:
có ảnh hok anh Vũ mà tổng chi phí nhiêu vậy anh

vyna_candy
02-05-2010, 12:02 AM
ÔI giời ơi anh thọ lùn kia,tên em mà cứ Vy gì gì đấy là sao x-(
hehe,buổi off hôm nay rất vui,em được học thêm nhiều bài học bổ ích về đạo là người và chọn trượng đại học sau này.Phải cảm ơn cái anh gì mới tham gia đấy,anh giang thì phải :-",nói rất nhiệt tình và uống bia cũng máu gớm ợ :">...
Hôm nay mấy bố uống nhiều quá,mình chỉ có 1 câu luôn mồm:em xin anh :(:(:(
hjx hjx,bà trang cũng xí xớn uống cho lắm vào,rồi lại bắt mình đèo,phê lòi ..:|
quả ăn thịt chó..nhắc đến lại thấy buồn nôn(câu này của giọng ca nhí,em họ mình,tối nay nó ngủ nhà mình :) )
Dù tiệc tàn sớm nhưng chút nuối tiếc vẫn còn đó,đành nói tạm biệt và hẹn gặp lại vậy :)

Snow
02-05-2010, 08:21 AM
:(( không ai nhắc đến mình
chán ế ... mà mọi người quên 1 thành viên đó là anh Việt Dung :D
Một giọng nam mới của 4r với 2 bài hát :))

Hyt.b3
02-05-2010, 09:57 AM
Chụp được mỗi vài cái ảnh.....

Cái này chụp chỵ Snow và thằng Snow..... hi... 1 đôi Snow
Em Vy sửa ảnh rùi post lại nha

Braveheart7472
02-05-2010, 10:06 AM
Các anh có ảnh nào post nữa lên đi, có những ai đi?
:hmm::hmm:

blue_horizon
02-05-2010, 10:13 AM
Cái thằng tèo kia, bạn gắp lấy gắp để khi nào :((. Miềng với bạn Linh lùn toàn ngồi uống nước ngọt muh :((. Đi ăn về đói quá phải bảo mẹ phần cơm :((.

Hyt.b3
02-05-2010, 10:17 AM
Cái thằng tèo kia, bạn gắp lấy gắp để khi nào :((. Miềng với bạn Linh lùn toàn ngồi uống nước ngọt muh :((. Đi ăn về đói quá phải bảo mẹ phần cơm :((.

Vừa đi ăn thịt chó về mà thực ra là chẳng ăn mấy, để mọi người mời mãi ngại quá thì ở nhà bố mẹ e cũng đang ăn thịt chó với lại bánh lá... chán chẳng buồn ăn nữa.... mệt quá đi ngủ luôn

leduythe
02-05-2010, 10:43 AM
Sao mà ít hình thế mấy anh
Có anh nào có nhìu nhìu hình thì post lên cho mọi người thưởng thức và ghen tị đi
Nhìn có vẻ hoành tá tràng ghê ta......................
:fullup::fullup:

Candy
02-05-2010, 10:45 AM
Nhưng mà cả buổi off ko có lấy cái máy ảnh, chụp điện thoại thì toàn hình tối, nhìn ko có ra :(

leduythe
02-05-2010, 10:52 AM
Nhưng mà cả buổi off ko có lấy cái máy ảnh, chụp điện thoại thì toàn hình tối, nhìn ko có ra :(

Trời 1 buổi quan trọng vậy mà không ai mang máy ảnh?:demoralize:
Tiếc ghê..........................:shock:............. .................
Mà dù sao có còn hơn không,tối tối chút cũng không sao đâu cứ post đi để em chiêm ngưỡng kái..................:idea:

hoangtuonglinhA4
02-05-2010, 09:52 PM
Nhìn anh Giang Kìa. Ăn uống nhiệt tình quá cơ. Hum đó phải về có việc. khong cùng mọi người đi tăng 2 đc. Tiec bữa thịt chó quá :demoralize: :demoralize: :demoralize:

kẻ xấu
02-05-2010, 09:55 PM
Chẳng có cái nào của mình :( may quá =)). Có đứa nào mang máy ảnh đâu mà đòi nhiều ảnh cơ chứ =)).
Anh thấy thịt chó kiểu này thích hơn là các buổi off khác đá =))

vyna_candy
02-05-2010, 10:04 PM
haizzz,cái phần mềm photoshop nhà em não rồi,hôk chạy đc,quả này thì zăng chỉnh ảnh mà bost lên đc đây :((:((
@ ông bà snow:em sẽ lập đổ hình tượng 2 người,hé hé :P

Snow
02-05-2010, 10:08 PM
Vy em: :-" lật đổ hình tượng gì hả cưng ....

trangarsenal
02-05-2010, 10:50 PM
Úi giời,hôm nay vẫn còn choáng váng=))
1 phần là do hôm qua,1 phần là hôm nay lại nhậu tiếp vì TH thắng :))
Lần đầu tiên đứng ra tổ chức 1 buổi off của trường mà thế này thì đối với mình là quá thành công òi :">
Công nhận hôm qua vui thật,mặc dù chả hát đc bài nào nhưng mình đc ăn cơ số đồ và đc " may quá hết rồi" vô số người =)).
Có 1 sự thật mà 4rum mình nên biết,hôm qua lúc tính tiền hát ở Dư âm nó tính thiếu cho anh em mình 160k=)).
Tạm coi như là anh em mình hời đi,mặc dù người hời là chính bọn nó=))
Còn vụ thịt chó thì thôi rồi,chả ăn đc miếng nào.Còn uống thì....:-ss
Chưa đến mức là say nhưng có chóang váng và người lảo đảo =))
Sau khi ăn thì cờ hó về thì anh em lên quảng trường chém gió để chuẩn bị vụ lê quyên đi ăn kem nhưng ko biết thế nào lên đến đó còn lèo tèo vài người
Thế là mình đánh quả lẻ đi ss để giải rượu và giải sầu luôn :">
Chốt hạ một câu là off hôm qua vui cực kì,yêu cực kì :">

thomit.com
03-05-2010, 08:08 AM
Hqua phải ra để sáng nay học sớm, đến trường thì lại thông báo đc nghỉ. Hỏi thế có uất ko chứ :(( . Phí mất trận bóng đá :(
Buổi off này có đôi Snow là nổi nhất, cả buổi off chả thấy nổi mấy mô, nhưng thế nào có cái ảnh đang ôm nhau thế, thế lại đc thiên hạ bàn tán xôn xao . Chả có nhẽ :))

Cái thằng tèo kia, bạn gắp lấy gắp để khi nào . Miềng với bạn Linh lùn toàn ngồi uống nước ngọt muh . Đi ăn về đói quá phải bảo mẹ phần cơm .
Rõ ràng là ngồi cạnh mình hấn với con linh lùn gắp rất chi là nhiệt tình mà lại còn chối :-?

000_000
03-05-2010, 01:04 PM
T tạt qua tí xíu :P cũng đc coi là ọp tí nhỉ :P Ngồi nc vs các em mà thấy tiếc vì đã ra tr quá :((

thomit.com
03-05-2010, 01:46 PM
T tạt qua tí xíu :P cũng đc coi là ọp tí nhỉ :P Ngồi nc vs các em mà thấy tiếc vì đã ra tr quá :((

Tạt qua lúc mô mà mình k thấy ta, :-? :-?

000_000
03-05-2010, 01:49 PM
Tạt qua lúc mô mà mình k thấy ta, :-? :-?

Lúc đó mới có mấy ng thôi anh ạ :) Mà sao mấy hum đi lượn lờ vs mọi ng trên rum ở hn cũng có thấy mẹt a đâu :P

vyna_candy
03-05-2010, 05:29 PM
Hqua phải ra để sáng nay học sớm, đến trường thì lại thông báo đc nghỉ. Hỏi thế có uất ko chứ :(( . Phí mất trận bóng đá :(
Buổi off này có đôi Snow là nổi nhất, cả buổi off chả thấy nổi mấy mô, nhưng thế nào có cái ảnh đang ôm nhau thế, thế lại đc thiên hạ bàn tán xôn xao . Chả có nhẽ :))

Rõ ràng là ngồi cạnh mình hấn với con linh lùn gắp rất chi là nhiệt tình mà lại còn chối :-?

Gớm,bọn em ăn nhiều lắm ák,ngồi mà can mấy bố uống bia :(:(
Toàn nói xấu thui.anh thọ lùn này :-w

Candy
03-05-2010, 05:37 PM
đâu có, lúc đầu là thấy mâm 2 và mâm 3 là chiến đấu nhanh nhất. cái đĩa thịt chó bên mâm 1 còn chưa hết 1 nửa thì cái đĩa mâm 2 hay 3 đã hết rồi :-ss

thomit.com
03-05-2010, 05:55 PM
Gớm,bọn em ăn nhiều lắm ák,ngồi mà can mấy bố uống bia :(:(
Toàn nói xấu thui.anh thọ lùn này :-w

Anh cao ri răng mi cứ bảo anh lùn là răng :refused: Ng ta gọi là khiêm tốn chứ, cứ nói toạc ra :">

đâu có, lúc đầu là thấy mâm 2 và mâm 3 là chiến đấu nhanh nhất. cái đĩa thịt chó bên mâm 1 còn chưa hết 1 nửa thì cái đĩa mâm 2 hay 3 đã hết rồi

Chuẩn luôn, mà cu Hùng hôm sau anh e ta phải chúc riêng nhau chứ nhẩy, cu uống khá phết :))

Snow
03-05-2010, 07:42 PM
=)) chị em nhà tôi hot thế cơ à
lúc về còn làm quả lẻ bánh mì bách nữa chứ :">
mọi người trốn về nhanh quá

Candy
03-05-2010, 08:32 PM
Anh cao ri răng mi cứ bảo anh lùn là răng :refused: *** Hidden Content ***

Chuẩn luôn, mà cu Hùng hôm sau anh e ta phải chúc riêng nhau chứ nhẩy, cu uống khá phết :))

a ơi :">, e chưa uống thuốc chống say :"> uống vào rồi thì 5 anh e cũng uống được, uống cho no cơ mà :))

ngoc lan
04-05-2010, 02:00 AM
ôi, nghe mà thèm quá ta. Nhớ bánh cuốn, bún chả, bánh mỳ bách, bánh khoái...mà chỉ nơi ấy mới có... huhu:noo:

thomit.com
04-05-2010, 02:02 AM
a ơi :">, e chưa uống thuốc chống say :"> uống vào rồi thì 5 anh e cũng uống được, uống cho no cơ mà :))

Hẹn lần sau e nhé :D
Lần sau ko say ko về nhé :))

ôi, nghe mà thèm quá ta. Nhớ bánh cuốn, bún chả, bánh mỳ bách, bánh khoái...mà chỉ nơi ấy mới có... huhu

Đây có mỗi thịt chó thôi chị ạ :D

ngoc lan
04-05-2010, 02:05 AM
Đây có mỗi thịt chó thôi chị ạ :D[/QUOTE]

Nhưng có 1 em nói đến bánh mỳ bách làm chậy thèm. dnay k hiểu sao thik ăn bánh mỳ. mà HN chán òm. Đợt vừa rồi bị nhốt lại Hn ngắm cảnh chiều nắng đuờng vắng, hay quá ta....:phew:

tolonggiang
04-05-2010, 04:49 AM
Chụp được mỗi vài cái ảnh.....

Cái này chụp chỵ Snow và thằng Snow..... hi... 1 đôi Snow
Em Vy sửa ảnh rùi post lại nha

ôi mẹ ơi cái ảnh trông mặt mình dã man con ngan :shock::shock::shock::ock::ock:

Hyt.b3
04-05-2010, 07:20 AM
Đây có mỗi thịt chó thôi chị ạ :D
Ơ.... e nhìn thấy là nữ, A11, khóa 09-12 mà a lại gọi là chị à:D

ôi mẹ ơi cái ảnh trông mặt mình dã man con ngan :shock::shock::shock::ock::ock:

lúc chụp e cũng ko để ý nữa cơ....

thomit.com
04-05-2010, 07:28 AM
Ơ.... e nhìn thấy là nữ, A11, khóa 09-12 mà a lại gọi là chị à:D

Chém gió đấy, già nhưng vẫn muốn trẻ. Lừa tềnh các boy ngây thơ thánh thiện như anh ấy mà :sparkling::sparkling:

Hyt.b3
04-05-2010, 07:36 AM
Chém gió đấy, già nhưng vẫn muốn trẻ. Lừa tềnh các boy ngây thơ thánh thiện như anh ấy mà :sparkling::sparkling:

Thế mà vẫn bị anh phát hiện ra àh:D...... cũng đâu "ngây thơ" đâu:D

tolonggiang
04-05-2010, 09:45 AM
lúc chụp e cũng ko để ý nữa cơ....[/QUOTE]

anh tưởng nhóc con chịp mà :congratz::congratz::congratz:

trangarsenal
04-05-2010, 11:54 AM
Muốn hơi phê 1 lần nữa vào 1 ngày gần nhất :">:">
-----------------------------------------

anh tưởng nhóc con chịp mà :congratz::congratz::congratz:[/QUOTE]

Sao anh đi đâu cũng bị dìm hàng thế =))
Chìm hẳn chưa anh:^o^::^o^:

ngoc lan
04-05-2010, 01:42 PM
ái chà chà, ai già nhưng vẫn muốn trẻ vậy ta? em mà ngây thơ thì chị đã lừa đc từ lâu....

thomit.com
04-05-2010, 08:04 PM
Muốn hơi phê 1 lần nữa vào 1 ngày gần nhất :">:">

Tài trợ tiền xe HN-TH đê, anh rủ thêm bọn nó về nhậu cho àm phê :heheh:

ái chà chà, ai già nhưng vẫn muốn trẻ vậy ta? em mà ngây thơ thì chị đã lừa đc từ lâu....

:sweat: Cảnh giác mới đc, ko đc đâu Sói ơi :picknose:

kẻ xấu
04-05-2010, 08:21 PM

Về quê nữa à :-* đi với. Về mà nhậu thì ổn luôn. Ế nhưng mà hôm trước vẫn uống chưa đã, hôm sau phải mang cả tài xế đi uống mới sướng. =))

Hyt.b3
05-05-2010, 07:50 AM

anh tưởng nhóc con chụp mà :congratz::congratz::congratz:[/QUOTE]

Ku An là nó quay clip.... còn e chụp.... nhưng mọi người cứ hò dô liên tù tì... e chụp vội lúc chuẩn bị dzô
nên nó thế

Về quê nữa à :-* đi với. Về mà nhậu thì ổn luôn. Ế nhưng mà hôm trước vẫn uống chưa đã, hôm sau phải mang cả tài xế đi uống mới sướng. =))

trời..... uống gì mà lắm thế......
cả cái can bia hôm trước mà làm có tí là hết veo.... :shock:

kẻ xấu
05-05-2010, 08:35 AM
trời..... uống gì mà lắm thế......
cả cái can bia hôm trước mà làm có tí là hết veo.... :shock:
Hừm cái con, uống thế thì có gì đã thấm, mỗi người khoảng một lit thì thấm vào đâu hả em ? Mình tiếc bia định uống cho hết thì ko được uống. Rượu thì mang về để uống dần thì con lợn vy nó đổ đi hết x-(

vyna_candy
05-05-2010, 01:53 PM
Hừm cái con, uống thế thì có gì đã thấm, mỗi người khoảng một lit thì thấm vào đâu hả em ? Mình tiếc bia định uống cho hết thì ko được uống. Rượu thì mang về để uống dần thì con lợn vy nó đổ đi hết x-(

Xì,em vì bọn anh nên mới đổ đy đấy,mà cò đc cả anh,đưa chai rượu cho anh sỹ uống là zăng :growl::growl:
LẦn sau em phải canh cái đống bia cẩn thận mới được...mấy lão ăn thì hôk ăn chỉ có...đy vệ sinh lắm ;))

AJCer
05-05-2010, 03:12 PM
Mềnh đến mụn.....chả dc miếng nào ra hồn:loser::loser:
May mà sau đó e yo:x đưa đi ăn bm Bách.....phát hiện ra 2 c e cùng thích bánh" trứng bò" mới :x chứ:))

thomit.com
05-05-2010, 04:33 PM
May mà sau đó e yo:x đưa đi ăn bm Bách.....phát hiện ra 2 c e cùng thích bánh" trứng bò" mới :x chứ:))

E yo hay là A yo ;)) . Đôi ni khả nghi lắm à nha :-"

Hyt.b3
05-05-2010, 05:43 PM

thì không thấm nên mới... ra ngoài hết
Cả ngày e uống nước bình thường chắc cũng chỉ hơn 1l, trong vòng có tí mà bọn a cũng 1 lít:whaat:

Ớ thế đây là chỵ Snow ạh.... chỵ mới đổi nick àh

Snow
05-05-2010, 10:09 PM
E yo hay là A yo ;)) . Đôi ni khả nghi lắm à nha :-"

:freely: em yêu
Chính xác là Snow
:">

vitaminb12
05-05-2010, 11:15 PM
:freely: em yêu
Chính xác là Snow
:">
2 chị em tham ăn y hệt nhau =))

Snow
05-05-2010, 11:21 PM

:heheh: tham mấy hả anh
gì chứ cũng từ ăn uống mà 2 chị em thân với nhau mờ :))

trangarsenal
06-05-2010, 11:24 AM

:sweat: Cảnh giác mới đc, ko đc đâu Sói ơi :picknose:

Em chưa phải là đại ja :knife::knife:

vyna_candy
06-05-2010, 12:30 PM

Sao anh biết 2 chị em tham ăn như nhau zệ :">

Snow
06-05-2010, 12:41 PM
Sao anh biết 2 chị em tham ăn như nhau zệ :">

;)) hok quan tâm thì sao mà biết đc em
... :chuckle:

Hyt.b3
06-05-2010, 02:23 PM
;)) hok quan tâm thì sao mà biết đc em
... :chuckle:

Nhưng mà quan tâm ai.... 2 snow liền
Chẳng biết là Snow nào :D

trangarsenal
06-05-2010, 02:42 PM
Mà mọi người ko kể nốt vụ anh em ta off đi xem đá bóng à :D:D

thomit.com
06-05-2010, 04:24 PM
Mà mọi người ko kể nốt vụ anh em ta off đi xem đá bóng à :D:D

Anh có đi đc đâu, e đi thì kể nốt luôn đi :D :D

tolonggiang
06-05-2010, 06:14 PM
chìm hẳn rồi .............:kotowa::kotowa::kotowa: :corner::corner::corner:

trangarsenal
06-05-2010, 07:05 PM
Anh có đi đc đâu, e đi thì kể nốt luôn đi :D :D

À thì là mấy người hẹn nhau tập trung xem trận LSTH-T&T HN
Bao gồm: Em,anh Đốc,chị Tuyết,t` Khang,Vitamin...mấy người nữa em ko nhớ tên.
Vào khán đài B4 thế là mấy anh em phải trào sang chỗ hội CDV để xem cho vui.
Vào trận đến cái lúc cao trào t` trọng tài ko phạt thế là em phát hiện ra là các anh trong 4rum rất máu chửi nhau.
Luôn miệng chửi ... t` trọng tài=))(nhất là t` Khang,chỵ Tuyết,a Đốc với vitamin) là luôn mồm chửi cứ như muốn ăn tươi nuốt sống con nhà ngta.Lại còn lấy dép để ném nữa chứ:smoking:.Bậy cực:^o^:
Chả bù cho em ngồi ngoan để xem:sparkling:
Đến lúc TH bị thủng lưới mấy người nứ lại liên tục chửi tiếp làm bao nhiêu người xung quanh phải nhìn:XD::XD:.Thẹn zã man:kotowa:
Đến lúc TH vào mấy quả cuối cùng thì anh em sướng nhảy như 1 lũ điên:chuckle::chuckle:
Rồi vừa nhảy vừa hô hết giờ hết giờ,rồi hát quốc ca.Rồi ai về nhà nấy:heheh:
Kết thúc 1 buổi xem đá bóng nhiều tâm trạng:redface::redface:
Sơ bộ nó là như thế:hahaha:

chìm hẳn rồi .............:kotowa::kotowa::kotowa: :corner::corner::corner:

Cố mà ngoi lên đi :knife::knife:
@Em nói này,đầu tháng 7 off FB đi Hoàng Hóa anh có đi đc ko đá:sparkling::sparkling:

vitaminb12
06-05-2010, 07:09 PM
Vào trận đến cái lúc cao trào t` trọng tài ko phạt thế là em phát hiện ra là các anh trong 4rum rất máu chửi nhau.
Luôn miệng chửi ... t` trọng tài=))(nhất là t` Khang,chỵ Tuyết,a Đốc với vitamin) là luôn mồm chửi cứ như muốn ăn tươi nuốt sống con nhà ngta.Lại còn lấy dép để ném nữa chứ:smoking:.Bậy cực:^o^:
Đến lúc TH bị thủng lưới mấy người nứ lại liên tục chửi tiếp làm bao nhiêu người xung quanh phải nhìn:XD::XD:.Thẹn zã man:kotowa:
Đến lúc TH vào mấy quả cuối cùng thì anh em sướng nhảy như 1 lũ điên:chuckle::chuckle:

@Em nói này,đầu tháng 7 off FB đi Hoàng Hóa anh có đi đc ko đá:sparkling::sparkling:

ậy :-w trừ anh ra nhá :"> anh xem hơi bị văn minh lịch sự :"> cờ quạt hơi bị nhiệt tình :"> Ai như thằng Đốc :">

giamdocb12
06-05-2010, 08:00 PM

vớ vẩn , anh chửi lúc nào :-w. anh ngoan lắm đó :"> :dummy: .

trangarsenal
06-05-2010, 11:28 PM
vớ vẩn , anh chửi lúc nào :-w. anh ngoan lắm đó :"> :dummy: .

Có ai hư mà tự nhận mình hư đâu:hahaha::hahaha:
@a Vitamin: Chém gió,anh chửi ông trọng tài to nhất còn gì:hahaha::hahaha:

vyna_candy
08-05-2010, 12:50 PM
Có ai hư mà tự nhận mình hư đâu:hahaha::hahaha:
@a Vitamin: Chém gió,anh chửi ông trọng tài to nhất còn gì:hahaha::hahaha:

Xấu hổ chưa kìa,thân là admin mà chửi bậy :)):))
Chiều có trận mà mình đy học :-< (căn bản cũng hết tiền :)) )

vietdung36
21-06-2010, 10:35 AM
chết thật! mình ít nc vs mọi người quá nên chẳng ai nhắc tới mình trừ Snow ra.hix hix!
giọng ca gì đâu em.anh hát bt mà. nhưng dù sao cũng cảm ơn em đã làm mũi anh to ra một chút. he he!

vyna_candy
21-06-2010, 04:35 PM
chết thật! mình ít nc vs mọi người quá nên chẳng ai nhắc tới mình trừ Snow ra.hix hix!
giọng ca gì đâu em.anh hát bt mà. nhưng dù sao cũng cảm ơn em đã làm mũi anh to ra một chút. he he!

Hì hì,làm sao mà quên anh dung hát hay được (em chỉ nhớ đặc điểm đó thôi :P )

thanhkhoeo
21-06-2010, 05:01 PM
ê hôm nào off nhớ gọi em nhé. em muốn gặp các mod lắm nhất là Anh kẻ xấu vs anh vitaminb12

vyna_candy
21-06-2010, 05:05 PM
Anh Vũ thì lúc nào chả có mặt..còn anh Min vịt khá là khó đấy,anh toàn mất tăm rồi tối mới lên :)

kẻ xấu
21-06-2010, 05:58 PM

Nói thật với anh. Mọi nguời đi off với diễn đàn em đều nhớ dù cho có nick hay ko có nick trên diễn đàn này. Vì thường là em rất hay để ý :). Nhưng có lẽ là anh hơi khó hoà nhập :) Em cũng bắt chuyện anh vài lần nhưng vẫn cảm giác khó gần :) Có lẽ lần sau sẽ hoà nhập hơn anh nhỉ.

vietdung36
21-06-2010, 08:07 PM
gớm! tên Vy này cứ trêu anh. anh hát hay đâu ma. he he!
còn kẻ xấu nói cũng đúng. có lẽ là do lần đầu tham gia vs lại anh cũng mới vào diễn đàn mà.chắc có thể lần sau sẽ khác nhi?
mà anh công nhận là Vy hát hay đấy. bài "Khóc" em hát được phết nhưng lúc lên giọng vẫn...đấy. he he!