PDA

View Full Version : PHỎNG VẤN SMOD KẺ XẤU =))

kẻ xấu
16-05-2010, 08:03 AM
Biết rằng lập topic này là tham gia quá sâu vào công việc của hai App Mod, ớ nhưng mờ, trước sau gì cũng phải lên thớt, chi bằng được lên đúng vào ngày sinh nhật của mình chẳng phải không tốt hơn à. Hôm qua có liên lạc cho hai mod nhưng ko được, vậy nên tớ tự lập box, để kỉ niệm sinh nhật tớ luôn :)). Mọi người nhẹ nhàng tí đi nhá, coi như chúc mừng sinh nhật tớ :) Thanks

He0pr0_B7
16-05-2010, 08:17 AM
1. Còn nhớ ngày này năm ngoái, sáng đến lớp anh gặp chuyện gì ko ;)) ?!
2. Năm nay không ở nhà, sau về nhận quà bù nhớ !!!
3. Định tổ chức SN ở ngoài đấy ntn ?!
4. Anh có thích đc tặng sách nữa ko ?!
5. Thích sách gì ?!

kẻ xấu
16-05-2010, 09:06 AM
1. Còn nhớ ngày này năm ngoái, sáng đến lớp anh gặp chuyện gì ko ;)) ?!
2. Năm nay không ở nhà, sau về nhận quà bù nhớ !!!
3. Định tổ chức SN ở ngoài đấy ntn ?!
4. Anh có thích đc tặng sách nữa ko ?!
5. Thích sách gì ?!

Con này hư quá, chả chúc mừng sinh nhật anh :(( Đã thế tòan hỏi câu hỏi dễ nữa chứ =)). Câu sau trả lời cho câu trước.
1. Ngày này năm ngóai, em tặng anh một cuốn sách có tiêu đề là " Phong độ đàn ông " Anh vẫn giữ, đương nhiên vẫn nhớ lớn chúc của em năm ngóai. Còn buổi tối 23h38' đêm em mới nhắn tin chúc mừng sinh nhật anh với lý do, muốn mình ko đụng hàng với ai sự thật là em là người chúc anh cuối cùng. :)
2. Vẫn có quà cơ à ? hi hi Cám ơn em trước nhá =)) lỡ mồm rồi ko có đừng trách đao kiếm vô tình
3. Ngòai này rất nhiều cái khiến anh chẳng tổ chức được ...! Bị mất tiền, nhiều bạn, thời gian ít, mời đứa này quên đứa kia thì chết, mời chung thì càng ko được. Sinh viên nghèo nữa chứ. Nên anh chỉ uống nước với 2-3 đứa thân hồi cấp III mà thôi.
4. Anh rất thích được người ta tặng quà, dù là sách. Mỗi quà tặng đều có ý nghĩa riêng của nó. Cùng lắm là " Tặng cho qua chuyện " nhưng vẫn đáng để giữ gìn chứ. :))
5. Em hỏi thích sách gì hay thích tặng sách gì ? Tạm thời ko trả lời câu này vì : Quà tặng do mỗi người, anh ko người ta hỏi thích tặng gì cả với cả anh nói thích sách nào em tặng cái đó thì cũng như nhau nên ko trả lời.

boycoj_1312
16-05-2010, 09:54 AM
tiệc đê chú Vũ
chiều nay đá bóng xong ko kara hay okie thì đừng trách
có khi quần đùi bít bay ;))

vyna_candy
16-05-2010, 09:57 AM
Biết rằng lập topic này là tham gia quá sâu vào công việc của hai App Mod, ớ nhưng mờ, trước sau gì cũng phải lên thớt, chi bằng được lên đúng vào ngày sinh nhật của mình chẳng phải không tốt hơn à. Hôm qua có liên lạc cho hai mod nhưng ko được, vậy nên tớ tự lập box, để kỉ niệm sinh nhật tớ luôn :)). Mọi người nhẹ nhàng tí đi nhá, coi như chúc mừng sinh nhật tớ :) Thanks

Anh liên lạc với em khi nào đá :-w...nói thế ngta lại bảo mod gì mà bỏ bê :( hjx...thui chúc mừng sn anh..chúc anh (sư phụ già)lên thớt vui vẻ :knife::knife:

thanhkhoeo
16-05-2010, 10:30 AM
1 khi nào thì chết
2 nếu vịt nói love thì ấy nghĩ sao
5 nếu yêu thì thíck người như thế nào ????
7 thể thao thíck môn zì ? ghết??
8 nếu dc gặp, 1 người sẽ gặp ai ?
9 có thíck nhạc cồ điển không?
10 nếu có thật nhìu xiền sẽ??
11Điểm yếu của bạn là gì?”
12 Mức lương mong muốn trong tương lai
13 thường đọc gì?
14có những hoạt động giải trí nào?
15. Cuốn sách bạn đọc gần đây nhất là cuốn nào?
16. Khi ra quyết định, bạn thường tham khảo ý kiến của ai?
18. Trong gia đình ai là người ảnh hưởng đến bạn nhiều nhất?
19. Hãy nói về quê hương bạn?
20. Bạn thường đọc sách gì?
21. Bạn bè của bạn là những người như thế nào?
22 Nếu được ví mình như một loài hoa thì bạn sẽ là hoa gì?
25. Nếu trở thành một con vật, bạn muốn trở thành con vật gì?
26. Thất bại lớn nhất mà bạn đã trải qua?
29. Bạn có dám đối mặt với những thử thách, khó khăn?
30. Công việc lý tưởng của bạn là như thế nào?

Hyt.b3
16-05-2010, 10:49 AM
Tưởng hôm nay ko onl đc… cuối cùng vẫn lên….. thỳ thấy cái tiêu đề to to “PHỎNG VẤN SMOD KẺ XẤU”… nên vào phỏng vấn luôn này.
1.Có ý đồ gì khi để tiêu đề to thế, gây chú ý để nhìu người vào phỏng vấn phải hôk?:D
2.Chuyên gia hỏi người khác là có bị hôi nách ko, có phải anh có vấn đề gì với bệnh lí này.:whaat:
3.Có phải là người thù dai ko??? Có mối thù nào mà a vẫn nhớ cho đến tận bây h?
4.Tự thấy mình có những tính xấu, tính tốt gì????:D
5.Có hay đánh trống lảng ko??:P
6. Anh có tự thấy mình dâm dê đê tiện ko?? Nếu có tại sao, nếu ko tại sao???:P
7.Người như thế nào thỳ làm anh mất cảm tình ngay từ cái nhìn đầu tiên, và tương tự, người ntn thỳ a có cảm tình.:P
8.Khi yêu 1 người anh thể hiện như thế nào?:P
9.Chọn một tuổi nào đó để đc sống mãi, anh chọn tuổi nào (*ví dụ nếu là e thỳ e chọn tuổi 17, cứ sống 17 tuổi mãi, ko lớn thêm nữa ấy*).
10.Anh có thých viết nhật kí ko… viết online hay viết tay cũng đc. Nếu có cơ hội được đọc nhật kí của người mà anh quan tâm, anh sẽ đọc chứ???:P
11. Anh có hay đánh nhau ko?? Nếu có thỳ vỳ lý do gỳ ạ?:P
12. Tự giới thiệu bản thân mình trong giới hạn 113 từ(e thấy câu ni hình như a cũng từng hỏi ai đó rồi thỳ phải, giờ áp dụng lại… gậy ông đập lưng ông):P
13. Anh dự định sinh bao nhiêu đứa con, đặt tên chúng như thế nào???
14. Cảm giác khi first kiss (*chắc a hiểu nghĩa từ này đấy nhờ*)???:P
15. Bật máy tính lên, anh thường vào trang web nào đầu tiên(Ngoại trừ mấy trang tìm kiếm như Google các thứ ra…..):P
16. Anh muốn đi du lịch đến đất nước nào nhất??? Tại sao??? Muốn đi cùng với ai đó hay là đi 1 mình???:P
17. Tại sao a lại đề lớp học 5E, khóa học 2009-2012????:P
18. 5 việc làm anh thấy xấu hổ (hà… câu ni là thằng Bakit từng hỏi e:P):D
19. Anh đang ở HN 1 mình hay sống cùng với bạn??? Có thých ở Kí túc xá ko???
20. Anh thấy ở HN vui hơn hay ở TH vui hơn??
21. Anh có thých ca sĩ hay nhóm nhạc nào ko??? Nhận xét thế nào về Miley Cyrus. Anh xem Clip Can’t be tamed chưa…. . Nếu chưa thỳ a thử xem rùi nx thế nào??
22. A thức đến mấy h thỳ ngủ…. Có làm gì đen tối vào thời điểm đó…??[-X
23. Dự định khi nào lên xe hoa??? :D
24. Anh coi trọng sự nghiệp hơn hay là tình yêu hơn???:P
25. Anh có thých đặc biệt môn học nào ko??? Hay là thých cả….. hay ghét đều…..???:P
26. Đã từng có SN nào của a mà ko ai nhớ đến chưa??? Cảm giác khi đc nhớ đến và đc chúc mừng???:D
27. Nông trại vui vẻ a hack đúng hôk??? E thấy a tăng cấp vèo vèo>>>???? A có căn h để lên thu hoạch ko vậy, vì chẳng mấy khi mà e ăn trộm đc ở nhà anh????:P
28. Hì… nhận xét về em…???:)
29. Tất cả các câu hỏi trên anh đều trả lời thành thật cả đấy chứ????
30. CHọn 1 icon mà a thấy thých nhất nào???

kẻ xấu
16-05-2010, 10:59 AM
tiệc đê chú Vũ
chiều nay đá bóng xong ko kara hay okie thì đừng trách
có khi quần đùi bít bay ;))
Có thích bị chém ko, còn spam à :(

Anh liên lạc với em khi nào đá :-w...nói thế ngta lại bảo mod gì mà bỏ bê :( hjx...thui chúc mừng sn anh..chúc anh (sư phụ già)lên thớt vui vẻ :knife::knife:
Thích bị ăn thẻ hả, dám spam hả ?

1 khi nào thì chết
2 nếu vịt nói love thì ấy nghĩ sao
5 nếu yêu thì thíck người như thế nào ????
7 thể thao thíck môn zì ? ghết??
8 nếu dc gặp, 1 người sẽ gặp ai ?
9 có thíck nhạc cồ điển không?
10 nếu có thật nhìu xiền sẽ??
11Điểm yếu của bạn là gì?”
12 Mức lương mong muốn trong tương lai
13 thường đọc gì?
14có những hoạt động giải trí nào?
15. Cuốn sách bạn đọc gần đây nhất là cuốn nào?
16. Khi ra quyết định, bạn thường tham khảo ý kiến của ai?
18. Trong gia đình ai là người ảnh hưởng đến bạn nhiều nhất?
19. Hãy nói về quê hương bạn?
20. Bạn thường đọc sách gì?
21. Bạn bè của bạn là những người như thế nào?
22 Nếu được ví mình như một loài hoa thì bạn sẽ là hoa gì?
25. Nếu trở thành một con vật, bạn muốn trở thành con vật gì?
26. Thất bại lớn nhất mà bạn đã trải qua?
29. Bạn có dám đối mặt với những thử thách, khó khăn?
30. Công việc lý tưởng của bạn là như thế nào?
1. Khi dương thọ tận.
2. Không thể nào, vịt ko biết nói love =)).
5. Nếu yêu thì thích người : Vừa giàu - vừa giỏi - vừa đẹp :-"
7. Thích bóng đá nhất ... ghết là cái gì =)). hầu như ko " ghết " môn mô cả =))
8. Gặp người muốn nhưng ít được gặp nhất : Người tình =))
9. Classical <~ nhạc cổ điển hả ... Nó rất tuyệt vời và tất nhiên là ... không thích =)).
10. Nếu nhiều tiền sẽ tiêu xài vào những thứ xa xỉ =)).
11. Cũng giống bạn thôi =))
12. Mong muốn hả ? tội gì ko nói là dương vô cực =))
13. Thường đọc báo điện tử và các bài viết của diễn đàn Đào Duy Từ.
14. Chơi thể thao <~ h thì ít rồi. Nhưng chủ yếu là chat chit, và đi chơi với bạn =))
15. Giáo trình Tiếng anh Headway
16. Chẳng ai cả, rất ít khi phải tham khảo ý kiến, có chăng là bạn thân :-"
18. Mẹ vì mẹ quyết định đến nền kinh thể của bản thân mình =)). Ngòai ra còn ảnh hưởng đến cách chọn vợ, các quyết định khác nữa =))
19. Hoa Thanh Quế. Một chữ thôi : Đẹp.
20. Không thích đọc lắm. Nhưng thường đọc 2!Đẹp
21. My friends are Very good people.
22. Hoa nào mình cũng thấy yếu đuối lắm, ko hợp với mình. Chọn đại là hoa đồng tiền đi =))
25. Tội gì ko trở thành con Cá xấu nhỉ ?
26. Trượt đại học.
29. Không dám, nhưng vẫn phải đối mặt và buộc phải vượt qua nếu muốn bước tiếp.
30. Môi trường tốt, an ninh tốt, nhiều gái xinh, công việc nhẹ nhàng nhàn hạ, tiền lương cao =))

Nếu tự tay post thì nhận được SP, không thì chẳng có sp nào hết =)) Mọi người cứ copy mà hỏi đi, tớ sẽ xúi hai mod chém nhiệt tềnh đớ

kẻ xấu
16-05-2010, 11:27 AM
Tưởng hôm nay ko onl đc… cuối cùng vẫn lên….. thỳ thấy cái tiêu đề to to “PHỎNG VẤN SMOD KẺ XẤU”… nên vào phỏng vấn luôn này.
1.Có ý đồ gì khi để tiêu đề to thế, gây chú ý để nhìu người vào phỏng vấn phải hôk?:D
2.Chuyên gia hỏi người khác là có bị hôi nách ko, có phải anh có vấn đề gì với bệnh lí này.:whaat:
3.Có phải là người thù dai ko??? Có mối thù nào mà a vẫn nhớ cho đến tận bây h?
4.Tự thấy mình có những tính xấu, tính tốt gì????:D
5.Có hay đánh trống lảng ko??:P
6. Anh có tự thấy mình dâm dê đê tiện ko?? Nếu có tại sao, nếu ko tại sao???:P
7.Người như thế nào thỳ làm anh mất cảm tình ngay từ cái nhìn đầu tiên, và tương tự, người ntn thỳ a có cảm tình.:P
8.Khi yêu 1 người anh thể hiện như thế nào?:P
9.Chọn một tuổi nào đó để đc sống mãi, anh chọn tuổi nào *** Hidden Content ***
10.Anh có thých viết nhật kí ko… viết online hay viết tay cũng đc. Nếu có cơ hội được đọc nhật kí của người mà anh quan tâm, anh sẽ đọc chứ???:P
11. Anh có hay đánh nhau ko?? Nếu có thỳ vỳ lý do gỳ ạ?:P
12. Tự giới thiệu bản thân mình trong giới hạn 113 từ(e thấy câu ni hình như a cũng từng hỏi ai đó rồi thỳ phải, giờ áp dụng lại… gậy ông đập lưng ông):P
13. Anh dự định sinh bao nhiêu đứa con, đặt tên chúng như thế nào???
14. Cảm giác khi first kiss (*chắc a hiểu nghĩa từ này đấy nhờ*)???:P
15. Bật máy tính lên, anh thường vào trang web nào đầu tiên(Ngoại trừ mấy trang tìm kiếm như Google các thứ ra…..):P
16. Anh muốn đi du lịch đến đất nước nào nhất??? Tại sao??? Muốn đi cùng với ai đó hay là đi 1 mình???:P
17. Tại sao a lại đề lớp học 5E, khóa học 2009-2012????:P
18. 5 việc làm anh thấy xấu hổ (hà… câu ni là thằng Bakit từng hỏi e:P):D
19. Anh đang ở HN 1 mình hay sống cùng với bạn??? Có thých ở Kí túc xá ko???
20. Anh thấy ở HN vui hơn hay ở TH vui hơn??
21. Anh có thých ca sĩ hay nhóm nhạc nào ko??? Nhận xét thế nào về Miley Cyrus. Anh xem Clip Can’t be tamed chưa…. . Nếu chưa thỳ a thử xem rùi nx thế nào??
22. A thức đến mấy h thỳ ngủ…. Có làm gì đen tối vào thời điểm đó…??[-X
23. Dự định khi nào lên xe hoa??? :D
24. Anh coi trọng sự nghiệp hơn hay là tình yêu hơn???:P
25. Anh có thých đặc biệt môn học nào ko??? Hay là thých cả….. hay ghét đều…..???:P
26. Đã từng có SN nào của a mà ko ai nhớ đến chưa??? Cảm giác khi đc nhớ đến và đc chúc mừng???:D
27. Nông trại vui vẻ a hack đúng hôk??? E thấy a tăng cấp vèo vèo>>>???? A có căn h để lên thu hoạch ko vậy, vì chẳng mấy khi mà e ăn trộm đc ở nhà anh????:P
28. Hì… nhận xét về em…???:)
29. Tất cả các câu hỏi trên anh đều trả lời thành thật cả đấy chứ????
30. CHọn 1 icon mà a thấy thých nhất nào???

1. Tất nhiên, muốn mọi người ủng hộ nhiệt tình mà. Người ta quí thì người ta mới hỏi. chứ ko phải chặt chém như lâu nay mọi người vẫn nói. :) Cám ơn vì em chúc mừng sinh nhật anh đầu tiên.
2. Ừm, thì ... tất nhiên là ko rồi. Ai lại đi mang cái mình bị ra để trêu người khác. Nếu bị thì phải đồng cảm với người ta chứ :)
3.Đã ghét ai thì anh ghét lắm. Nhưng ko thù dai. Chẳng thấy thù ai cả =))
4. Tốt : không có. Xấu : nhiều lắm à, nhưng mà kể ra thì ... chết anh à =))
5. Thường là ko, ko thích. chẳng việc gì phải thế. Thua thì nhận thua =))
6. Anh tự thấy mình ko hề dâm, chỉ đê tiện và mất dạy thôi. Đơn giản anh hay trêu người ta để cho người ta có thời gian để phòng ngừa là do mất dạy. Nếu dâm, anh cứ ngấm ngầm thực hiện thì trời biết à =)).
7. Người nào cứ đú đú anh là ko có cảm tình. Im lặng, ít nói như em là có cảm tình :)
8. Ôm hôn thắm thiết =))
9. Mãi mãi tuổi 20 vì : Đủ quyền công dân, đủ tuổi lấy vợ( quan trọng nhất này ), lái xe ... được làm mọi việc mà mình muốn nếu có tiền.
10. Anh cũng hay viết lắm, nhưng khi nào có cảm xúc thôi, thường là buồn. Nhưng anh ko có khiếu viết văn lắm. Còn đọc nhất kí của người anh quan tâm, tất nhiên rồi =)) xem người ta nghĩ gì về mình chứ =))
11. Không hay đánh nhau, từ bé đến lớn anh chỉ đánh người ta thôi :)), người ta đánh anh thì anh chạy trốn đến khi nào ko có chuyện gì thì về. Giảm thiệt hại thân thể tớ mức tối đa.
12. Quá trẻ con em ạ =)) em phải đếm xem có chính xác ko đấy, anh làm hơi chuẩn luôn =)) : " Xuất thân từ một gia đình thuần nông nghèo khổ và vất vả. Phải bán hết trâu bò, lợn gà. bán hết nhà cửa vườn tược để thực hiện những ước mơ cháy bỏng lâu nay ... Tham gia 4rum đào duy từ. Ngoài ra còn rất nhiều ưu điểm : không bài bạc - không rượu chè - tốt với bạn bè. tốt với những người xung quang. Khuyết điểm duy nhất và lớn nhất là nói dối =)). " Đếm đủ chưa, chưa đủ thì coi như anh nói dối đi =)).
13. Anh dự định sẽ sinh 2 đứa thôi. Con trai là : Bùi Giai Thoại hoặc Bùi Bảo Bảo, Con gái là Bùi Thị Xuân hoặc Bùi Bình Bình.
14. Con này mất dạy, mình dám khinh thường anh mày thế à =)). I feel shaky, fun, heart palpitations
15 4rum Đào Duy Từ.
16 Anh muốn đi nhất là nước Mỹ, đi biển Ha cái gì Oai ấy, tất nhiên đi với người yêu là sướng nhất.
17. À ừ nhờ, phải sửa thôi. Để giải nai ấy mà =)).
18. Anh ko nhớ, chỉ nhớ 1 cái thôi : bị bọn a5 sang hỏi thăm.
19. Ko thích ở Kí túc xá, đang ở với Anh trai anh.
20. Hà Nội vui hơn nhiều. Nhưng anh thích về Thanh Hóa hơn.
21. Anh hâm mộ Bé Heo, hâm Mộ Thanh Hằng ... nhưng ko điên dại. Anh xem rồi ko hiểu gì hết.
22. Anh thức tới 11h đi ngủ, không làm gì vào h đó cả làm h khác
23. Éo, hỏi sớm thế :"> lúc nào anh cũng sẵn sàng. nhưng chắc 27.
24. Sự nghiệp. Sự nghiệp khiến cho tình yêu tốt đẹp hơn, Tình yêu có thể làm cho sự nghiệp xấu đi.
25. Đặc biệt thích thể dục. Chơi thoải mái.
26. Rất là vui, Hạnh phúc cho anh là chưa có sinh nhật nào ko có lời chúc mừng từ người khác.
27. Anh ko chơi cái kiểu đàn bà như của em, anh ko hack, anh chơi có sự tính toán thì chắc chắn nhanh hơn nhiều rồi. Anh chẳng bao h căn giờ cả, vì lúc nào anh chẳng ngồi máy tính. Nếu thích hôm sau anh để cho cả làng ăn trộm ;))
28. Ừm, ít nói, tốt bụng, Thoáng. khá khôn nhưng thuộc dạng khôn ngoan, anh quí người như em. Có điều hơi ít nói làm mọi người khó gần em ạ. Muốn nói chuyện với em rất khó.
29. Rất thành thật. không muốn trả lời anh nói tránh đi thôi, nhưng vẫn rất thật.
30. ~> =)) <~ thường xuyên sử dụng

Tit yêu
16-05-2010, 11:52 AM
1.Tại sao anh lại lấy nick nàh KẺ XẤU?;));))
2.Hôm nay sn anh ạk?:-o Tròn mấy tuổi ếk?=))=))
3.Anh muốn em tặng quà hok ợk?;))
4.Sao anh hok để con Vịt nó lập topic?
5.Anh cảm thấy thía nào khi được mọi người "quý" cho lên thớt?;))
6.Post ảnh anh em xem được hok ạk?
7.Nếu đang fóng như bay ngoài đường có 1 em gọi anh kẻ xấu ơi thì anh làm j?
8.Anh đã tát ai chưa?mấy lần rồi?
9.Việc làm khiên anh thấy xấu hổ gần đây nhất nàh j?;))
10.Anh sẽ làm j đầu tiên khi trúng giải thưởng 1 000 000 đô[đếm cho kĩ,6 số 0 đấy ạk];))

Happy birthday to KẺ XẤU

http://static.mp3.zing.vn/skins/gentle/flash/mp3player.swf?xmlURL=http://mp3.zing.vn/play/?pid=IW6ZEB7C||4&songID=0&autoplay=false&wmode=transparent

Snow
16-05-2010, 11:56 AM
Chúc mừng Sinh Nhật lần thứ xx của anh :))
Chém anh vài câu vui vui nào ;))
1. Từ sáng đến h nhận đc bao nhiêu lời chúc rồi ( đếm đê =)) )
2. Có quà gì chưa :-" hok nói sớm em gửi ít quá thanh hoá ra cho
3. Sao mà để lên đc Smod anh gian nan vất vả thế ???
4. Anh có kết cái vụ Icon hok anh em hợp sức làm nốt đi, mình em nản quá

Thế đã nhé ;))

vyna_candy
16-05-2010, 01:13 PM
Sư phụ già,cái gì mà bảo spam hả :-w
tiếp chiêu đây:
1:ngày anh tự nói với mình câu"mình đẹp zai lắm ý"bao nhiu lần :))
2:Anh với chị (tên gì lại quên rồi ).tạm gọi là chị nhà zăng rùi ;))
3:Có phải lập bic này để muốn mọi người biết hôm nay sn anh hôk ;)) (mà đúng thật,hôk có pic này thì em chả biết hn sn anh đâu)
4:Sao anh bảo chỉ dạy em mà chả thấy thế,sư phụ gì đếy >:P
5:Anh có muốn được phỏng vấn tiếp..tiếp..và mãi hôk :))
6:hôm nao chơi bóng rổ phát ;))
7:phát biểu cảm nghĩ hôm thi br thua em :))
8:cái tên kẻ xấu dính với anh bao lâu rồi?
9:kể tên 5 con vật anh muốn ăn thịt nhất :))
10:anh thường bảo em con nít,nhưng thấy anh chả bao giưò ghét đc em,zăng á ;))
p/s:thật tình thì anh em ta quen nhau cũng đc 1 time,em qá quen anh rồi nên chả biết hỏi cái chi cả :|

Hyt.b3
16-05-2010, 04:17 PM
Hỏi tiếp a này (vừa hỏi vừa phân tích câu trả lời của a luôn)

1.>>>>

13. Anh dự định sẽ sinh 2 đứa thôi. Con trai là : Bùi Giai Thoại hoặc Bùi Bảo Bảo, Con gái là Bùi Thị Xuân hoặc Bùi Bình Bình.
Sao anh đặt tên con xấu thế… con gái mà đặt là Bình Bình… phải đặt là xuất sắc chứ..?? A hôk sợ sau này con anh thù a vì đặt tên xấu cho nó à???

2.>>>>

14. Cảm giác khi first kiss
I feel shaky, fun, heart palpitations
Sao a lại thấy run... có phải sợ chỵ phát hiện ra đang còn vương mẩu bánh mì ở răng phải ko..??

3.>>>>

27. Anh ko chơi cái kiểu đàn bà như của em
??? Cái kiểu đàn bà là làm sao…?? E chơi kiểu con gái, chứ ko chơi kiểu đàn bà nhá....:P
Hay e nhờ a thu hoạch nông trại hộ e với đc ko… e bị ăn trộm nhiều lắm…~,~

4.>>>

28. Hì… nhận xét về em…???
28. Ừm, ít nói, tốt bụng, Thoáng. khá khôn nhưng thuộc dạng khôn ngoan, anh quí người như em. Có điều hơi ít nói làm mọi người khó gần em ạ. Muốn nói chuyện với em rất khó.
Thanks a… nhưng e tò mò tí là tại sao a lại thấy e khôn ngoan… thường thỳ người ta chỉ thấy e hiền, ít nói và khó gần thoy., mà hiền thỳ phải trông đần đần chứ…..

5.>>Tiếp xúc với em trên diễn đàn a có thấy khác nhiều so với ngoài thực tế ko…?? Khác ntn??

6.>>Trong mấy câu e hỏi, có câu nào làm a buồn cười hay bực mình, vì nó quá ….. “dở hơi” ko ~.~

7.>>Lần gần đây nhất mà anh khóc…..(Nếu có khóc thỳ a nhớ trả lời thành thật đấy)

8.>>Anh có biệt danh gì ko..??? Thých nó ko…???

9.>> A có dễ tin tưởng vào người khác ko??? Người a tin tưởng nhất có phải là…. Chính bản thân a ko???

10.>>

21. Anh hâm mộ Bé Heo, hâm Mộ Thanh Hằng
Phải hỏi cho chắc, kẻo e lại tự sướng…. Thanh Hằng là cái cô người mẫu chân dài hay là e đấy… hì:P.... căn bản tại trùng tên....

He0pr0_B7
16-05-2010, 04:35 PM
1. Bé Heo là ai đá ?! Có phải em hông ;))?! Ehehe !!!
2. Anh có ý định đổi nick r cơ mà, lại không muốn đổi nữa hả ?!
3. Sao cứ nhất thiết phải để cái title "Vi phạm nội quy" thế ?! Chưa đủ nổi tiếng hả ?!
4. Trong rum anh có đặc biệt quý ai không ?!
5. Ngoài ny và mẹ, ng con gái/phụ nữ quan trong với anh nhất là ai ?!
6. Anh thấy mình có thay đổi gì sau khi ra HN học ko ?!
7. Anh có thích cs Sinh Viên k ?!
8. Đã hôm nào anh nhịn ăn cả ngày vì lỡ vung tay quá trán chưa ?!
9. Hè này anh có đi SN em nữa ko ?!
10. Anh dẫn chị ấy theo nữa chứ ;))?!

ܓܨOrion.p0n
16-05-2010, 09:31 PM
choa em chém với nhá, sr vì hôm qua hok chúc mừng sn anh được :D
1. có mấy người yêu òi
2. lừa tình mấy cô òi
3 dự định bao giờ theo vợ về chuồng hoặc rước vợ về chuông
5. đã bị lừa tình lần nào chưa
6. thức đêm vì nhung nhớ em nào chưa?
7. cảm nghĩ khi ở nhà một mình
8. câu anh hay chửi nhất khi bực mềnh
9. thử xem em chém có nhẹ không
10. Giờ đang nghĩ gì? :D
hepbi bớt đây
http://t3.gstatic.com/images?q=tbn:De833TlJ6HnqAM:www.tamtay.vn/files/Petit_Lion/photos/44331/47045b3a_1600heart_1015_resize.jpg

kẻ xấu
16-05-2010, 10:59 PM
1.Tại sao anh lại lấy nick nàh KẺ XẤU?;));))
2.Hôm nay sn anh ạk?:-o Tròn mấy tuổi ếk?=))=))
3.Anh muốn em tặng quà hok ợk?;))
4.Sao anh hok để con Vịt nó lập topic?
5.Anh cảm thấy thía nào khi được mọi người "quý" cho lên thớt?;))
6.Post ảnh anh em xem được hok ạk?
7.Nếu đang fóng như bay ngoài đường có 1 em gọi anh kẻ xấu ơi thì anh làm j?
8.Anh đã tát ai chưa?mấy lần rồi?
9.Việc làm khiên anh thấy xấu hổ gần đây nhất nàh j?;))
10.Anh sẽ làm j đầu tiên khi trúng giải thưởng 1 000 000 đô[đếm cho kĩ,6 số 0 đấy ạk];))

Happy birthday to KẺ XẤU

http://static.mp3.zing.vn/skins/gentle/flash/mp3player.swf?xmlURL=http://mp3.zing.vn/play/?pid=IW6ZEB7C||4&songID=0&autoplay=false&wmode=transparent

Trước tiên anh rất cám ơn em về món quà :)

1. Bởi vì nó là bản chất của anh, nó thể hiện được phần nào đó tính cách của anh.
2. Chính xác là hôm nay sinh nhật anh, Tròn 19 tuổi.
3. Tất nhiên là có rồi. Được thế thì " quí hóa quá "
4. Lúc anh bảo vịt lập, thì vịt ko lập được, anh muốn được phỏng vấn vào ngày sinh nhật của anh nên ... đành liều.
5. Anh rất vui vì điều này. Cuộc phỏng vấn này anh thấy xem ai được quí nhiều hơn
6. Được chứ, anh có nhiều anh trên 4rum lắm.
7. Quay lại xem có quen không ? xem tình hình thế nào rồi tính tiếp. Nếu xinh anh sẽ quay xe lại ngay lập tức.
8. Đấm thì có, tát vào mặt thì chưa ? Nẻ vào mông trẻ em thì có.
9. Đã bảo rồi mà, là khi anh bị mấy bạn a5 quây quần ... :((
10. Làm điều gì đó cho gia đình.
-----------------------------------------

Chúc mừng Sinh Nhật lần thứ xx của anh :))
Chém anh vài câu vui vui nào ;))
1. Từ sáng đến h nhận đc bao nhiêu lời chúc rồi ( đếm đê =)) )
2. Có quà gì chưa :-" hok nói sớm em gửi ít quá thanh hoá ra cho
3. Sao mà để lên đc Smod anh gian nan vất vả thế ???
4. Anh có kết cái vụ Icon hok anh em hợp sức làm nốt đi, mình em nản quá

Thế đã nhé ;))

Cám ơn lời chúc của em.
1. Sáng tới h anh nhận được khoảng 30 lởi chúc từ 27 người.
2. Quà á ? Có một bánh sinh nhật vừa to vừa đẹp.
3. Từ member ~> Mod mới khó, từ Mod ~> Smod dễ ợt. Ai biết được ....
4. Cũng thích, anh sợ anh ko có thời gian thôi, có giúp được gì chú cứ nói. anh chỉ thực hiện thôi ko tham gia vào đóng góp ý kiến.

Sư phụ già,cái gì mà bảo spam hả :-w
tiếp chiêu đây:
1:ngày anh tự nói với mình câu"mình đẹp zai lắm ý"bao nhiu lần :))
2:Anh với chị (tên gì lại quên rồi ).tạm gọi là chị nhà zăng rùi ;))
3:Có phải lập bic này để muốn mọi người biết hôm nay sn anh hôk ;)) (mà đúng thật,hôk có pic này thì em chả biết hn sn anh đâu)
4:Sao anh bảo chỉ dạy em mà chả thấy thế,sư phụ gì đếy >:P
5:Anh có muốn được phỏng vấn tiếp..tiếp..và mãi hôk :))
6:hôm nao chơi bóng rổ phát ;))
7:phát biểu cảm nghĩ hôm thi br thua em :))
8:cái tên kẻ xấu dính với anh bao lâu rồi?
9:kể tên 5 con vật anh muốn ăn thịt nhất :))
10:anh thường bảo em con nít,nhưng thấy anh chả bao giưò ghét đc em,zăng á ;))
p/s:thật tình thì anh em ta quen nhau cũng đc 1 time,em qá quen anh rồi nên chả biết hỏi cái chi cả :|

1. Không câu nào hết <~ dám đảm bảo luôn.
2. Vẫn thế.
3. Ko phải thế, chẳng qua anh muốn được quan tâm vào ngày sinh nhật mà thôi. Mục đích khác nhau mà.
4. Em muốn anh dạy cái gì nào ?
5. Yes, có. cứ có người hỏi là anh muốn trả lời.
6. Okie, chơi kiểu gì anh chả chơi.
7. Ko có gì cả, hậu sinh khả úy, chơi lại chắc gì anh đã thua ?
8. Từ ngày anh vào diễn đàn. Chính xác hơn tầm 15-08-2008.
9. Lợn - Bò - Chó - Vịt - Cá ... và con Vy :-*
10. Đơn giản vì anh ko ghét con nít =)). Đã thế em còn rất đáng yêu nữa chứ.

Candy
16-05-2010, 11:01 PM
hỏi tí:
1-T3 này rảnh ko?
2-Nếu học thì nghỉ được ko?
3-Nếu nghỉ thì có sao ko?
4-Rảnh thì rủ tụi nó đi chơi, tao xuống nữa, coi như ăn sn mày ^^.
5-Thế giờ mi với H thế nào rồi?
6-Phản ứng thế nào trước những thằng "bám đuôi"
7-Muốn chém nó ko?
8-Lúc nào nghỉ hè?
9-Nghỉ được bao lâu?
10-Có dự định gì cho hè này?

kẻ xấu
16-05-2010, 11:19 PM
Hỏi tiếp a này (vừa hỏi vừa phân tích câu trả lời của a luôn)

1.>>>>

Sao anh đặt tên con xấu thế… con gái mà đặt là Bình Bình… phải đặt là xuất sắc chứ..?? A hôk sợ sau này con anh thù a vì đặt tên xấu cho nó à???

2.>>>>

Sao a lại thấy run... có phải sợ chỵ phát hiện ra đang còn vương mẩu bánh mì ở răng phải ko..??

3.>>>>

??? Cái kiểu đàn bà là làm sao…?? E chơi kiểu con gái, chứ ko chơi kiểu đàn bà nhá....:P
Hay e nhờ a thu hoạch nông trại hộ e với đc ko… e bị ăn trộm nhiều lắm…~,~

4.>>>

Thanks a… nhưng e tò mò tí là tại sao a lại thấy e khôn ngoan… thường thỳ người ta chỉ thấy e hiền, ít nói và khó gần thoy., mà hiền thỳ phải trông đần đần chứ…..

5.>>Tiếp xúc với em trên diễn đàn a có thấy khác nhiều so với ngoài thực tế ko…?? Khác ntn??

6.>>Trong mấy câu e hỏi, có câu nào làm a buồn cười hay bực mình, vì nó quá ….. “dở hơi” ko ~.~

7.>>Lần gần đây nhất mà anh khóc…..(Nếu có khóc thỳ a nhớ trả lời thành thật đấy)

8.>>Anh có biệt danh gì ko..??? Thých nó ko…???

9.>> A có dễ tin tưởng vào người khác ko??? Người a tin tưởng nhất có phải là…. Chính bản thân a ko???

10.>>

Phải hỏi cho chắc, kẻo e lại tự sướng…. Thanh Hằng là cái cô người mẫu chân dài hay là e đấy… hì:P.... căn bản tại trùng tên....

1. Hì hì Em ko thấy tên con gái anh là Bùi Bình Bình = B3 à, tên ko độc hơi phí.
2. Hi hi, trẻ con quá. Em đã từng yêu chưa nhỉ ? lúc nào yêu em sẽ hiểu =))
3. Thế còn gì là thú vị nữa. Có hai cách để chơi Một là cầy cấp một là cầy tiền, đừng có cầy cùng lúc sẽ chậm. cấp thì cấp cả, tiền thì tiền cả ? thế cho nhanh.
4. Khôn ngoan ở đấy có nghĩa là em biết nhưng chỉ là ko nói thôi, ko làm mất lòng người khác. :))
5. Rất khác, trên diễn đàn em thoải mái và tự tin hơn nhiều ngoài đời. Nếu ngoài đời em có cái đó nữa em sẽ khá thành công. Thoải mái hơn đi em.
6. Không em ạ, Mỗi câu đều có cái hay của nó, có gì mà dở hơi. muốn biết phải hỏi chứ.
7. Câu hay lắm Tầm 30.4 vừa rồi mà thôi
8. Anh có mà kẻ xấu đấy thôi.
9. Họa cốt họa bì - Nan họa cốt. Tri nhân tri diện - Bất tri tâm. Đến bản thân còn chả tin được nữa chả là.
10. Thanh Hằng là cô người mẫu chân dài. Dáng đẹp :-*.

1. Bé Heo là ai đá ?! Có phải em hông ;))?! Ehehe !!!
2. Anh có ý định đổi nick r cơ mà, lại không muốn đổi nữa hả ?!
3. Sao cứ nhất thiết phải để cái title "Vi phạm nội quy" thế ?! Chưa đủ nổi tiếng hả ?!
4. Trong rum anh có đặc biệt quý ai không ?!
5. Ngoài ny và mẹ, ng con gái/phụ nữ quan trong với anh nhất là ai ?!
6. Anh thấy mình có thay đổi gì sau khi ra HN học ko ?!
7. Anh có thích cs Sinh Viên k ?!
8. Đã hôm nào anh nhịn ăn cả ngày vì lỡ vung tay quá trán chưa ?!
9. Hè này anh có đi SN em nữa ko ?!
10. Anh dẫn chị ấy theo nữa chứ ;))?!

1. Có thế cũng hỏi, tất nhiên là ... không phải em.
2. Chưa bao h có ý định đổi nick kẻ xấu sang nick khác cả. Có may ra chỉ là đùa mà thôi.
3. Khác người. Anh muốn anh thuộc số ít, không thuộc số đông.
4. Đặc biết chắc là ko ? ... À mà có ...
5. Con gái anh - Nếu có.
6. Rất nhiều là đằng khác. Phải suy nghĩ nhiều hơn. Phải tính toán nhiều hơn.
7. Có thích, nhưng nhiều lúc thấy buồn, chán nản và tuyệt vọng.
8. Có lẽ chưa. Anh ko phải người ko biết tính toán cho bản thân. Dù có quá trán cũng có tóc mà =))
9. Nếu em mời và anh có khả năng tới.
10. Anh sẽ suy nghĩ về điều này.

choa em chém với nhá, sr vì hôm qua hok chúc mừng sn anh được :D
1. có mấy người yêu òi
2. lừa tình mấy cô òi
3 dự định bao giờ theo vợ về chuồng hoặc rước vợ về chuông
5. đã bị lừa tình lần nào chưa
6. thức đêm vì nhung nhớ em nào chưa?
7. cảm nghĩ khi ở nhà một mình
8. câu anh hay chửi nhất khi bực mềnh
9. thử xem em chém có nhẹ không
10. Giờ đang nghĩ gì? :D
hepbi bớt đây
http://t3.gstatic.com/images?q=tbn:De833TlJ6HnqAM:www.tamtay.vn/files/Petit_Lion/photos/44331/47045b3a_1600heart_1015_resize.jpg
Không cho =)). Đùa thôi cứ chém đi .... Cám ơn em, dù ko chúc được nhưng có lòng anh đã thấy vui rồi :)
1. Có nhiều người yêu lắm, ai mà biết được người yêu thầm, người yêu ra mặt, người yêu sét đánh anh ko kiểm soát được điều đấy.
2. Lừa tình, ý em là lừa cái gì của người ta :-?? Em đến tuổi để biết chưa nhỉ ;))
3. Ủa, anh đâu có sống trong chuồng hay chuông. Khoảng 27 anh sẽ cưới, Nhớ dự đám cưới anh nhé.
5. Chắc có rồi chớ :)) Con gái h gian xảo lắm.
6. Chưa có à ? Anh ko thức được đêm đâu. :-o
7. Thật là sung sướng, muốn làm gì thì làm.
8. Mẹ kiếp - Tổ sư - Tiên xư nhân - ĐCLMM.
9. Quá nhẹ ấy chứ =))
10. Chú đang còn non và xanh lắm =))

hỏi tí:
1-T3 này rảnh ko?
2-Nếu học thì nghỉ được ko?
3-Nếu nghỉ thì có sao ko?
4-Rảnh thì rủ tụi nó đi chơi, tao xuống nữa, coi như ăn sn mày ^^.
5-Thế giờ mi với H thế nào rồi?
6-Phản ứng thế nào trước những thằng "bám đuôi"
7-Muốn chém nó ko?
8-Lúc nào nghỉ hè?
9-Nghỉ được bao lâu?
10-Có dự định gì cho hè này?

1. Rảnh lắm ý. T3 sinh nhật t4.
2. Nghỉ được, học thể dục ko điểm danh.
3. Tất nhiên là ko ?
4. Mày rủ đi, tao sao cũng được.
5. Sắp cưới nhau rồi.
6. Rất khó chịu, Nó mà có lỡ yêu đứa khác chắc tau thất vọng lắm. Mà có gì mi chỉ nói với tau thôi đừng nói lung tung với đứa khác có được ko ?
7. Chém ai, H hay thằng bám đuôi.
8. 31-7
9. 15 ngày.
10. Chưa có dự định gì cả.

ܓܨOrion.p0n
17-05-2010, 01:42 PM
còn nhiều điều thú vị cơ mà, lần này em sẽ chém mạnh tay hơn nè ;))
10. hãy nói về bản thân anh? yêu cầu độ dài nhiều hơn 3 dòng :D
11. Điểm mạnh của anh là gì?:attack:
12. Điểm yếu là gì :aah:
13. nếu một người con gái khóc trước mặt anh, p/ư của anh ra sao :notme:
14. Sợ điều gì nhất ?:corner:
15. đã bao giờ quên đánh răng mỗi tối chưa? câu này bản quyền òi nhá :hahaha:
16. Môn học nào anh cho là đáng để học nhất?
17. xét về ngoại hình, anh thuộc top: xấu, xấu bt, rất xấu?
18. anh thích nuôi con gì nhất?
19. ảnh bảo có đặc biệt quý một người, who?
20. nick name kexau có nghĩa là đểu gọi là xấu hay xí thì gọi là xấu
21. theo anh tiền có quan trọng không?
22. nếu được đi bất cứ đâu mình muốn anh sẽ chọn nơi nào đầu tiên?
23. em chưa hiểu nghĩa của từ ĐCLMM anh có thể giảng giải chi tiết hơn được không? :congratz:
24. anh chơi nhiều game online hok, kể ví dụ chút xíu coi?
25. link post ảnh của anh đâu em chả thấy, lấy mấy cái được hok? :D
26. nếu mai em post 30 câu anh có chịu không? mà hok biết có đc cộng 3sp hok nữa
27. thấy em chém hôm nay thế nào
29. em chém theo cấp số cộng đc hok?
30. bay giờ đang nghĩ gì :D

kẻ xấu
17-05-2010, 01:54 PM
còn nhiều điều thú vị cơ mà, lần này em sẽ chém mạnh tay hơn nè ;))
10. hãy nói về bản thân anh? yêu cầu độ dài nhiều hơn 3 dòng :D
11. Điểm mạnh của anh là gì?:attack:
12. Điểm yếu là gì :aah:
13. nếu một người con gái khóc trước mặt anh, p/ư của anh ra sao :notme:
14. Sợ điều gì nhất ?:corner:
15. đã bao giờ quên đánh răng mỗi tối chưa? câu này bản quyền òi nhá :hahaha:
16. Môn học nào anh cho là đáng để học nhất?
17. xét về ngoại hình, anh thuộc top: xấu, xấu bt, rất xấu?
18. anh thích nuôi con gì nhất?
19. ảnh bảo có đặc biệt quý một người, who?
20. nick name kexau có nghĩa là đểu gọi là xấu hay xí thì gọi là xấu
21. theo anh tiền có quan trọng không?
22. nếu được đi bất cứ đâu mình muốn anh sẽ chọn nơi nào đầu tiên?
23. em chưa hiểu nghĩa của từ ĐCLMM anh có thể giảng giải chi tiết hơn được không? :congratz:
24. anh chơi nhiều game online hok, kể ví dụ chút xíu coi?
25. link post ảnh của anh đâu em chả thấy, lấy mấy cái được hok? :D
26. nếu mai em post 30 câu anh có chịu không? mà hok biết có đc cộng 3sp hok nữa
27. thấy em chém hôm nay thế nào
29. em chém theo cấp số cộng đc hok?
30. bay giờ đang nghĩ gì :D

10. Xuất thân từ một gia đình thuần nông nghèo khổ và vất vả, phải bán hết trâu bò, lơn gà. phải bán hết nhà cửa vườn tược để thực hiện một ước mơ cháy bỏng ... tham gia 4rum để trả lời phỏng vấn. Bản thân thì ko có gì xuất sắc ngòai cái tài bốc phét và hay được mọi người gọi là kẻ xấu :))
11. Nói - vừa là sở thích, sở trường và sở đỏan của bản thân anh.
12. Cũng giống chú thôi =))
13. Con điên này nó bị làm sao thế nhỉ :-??
14. Sợ nhất ko còn khả năng nữa ...
15. Chưa bao h quên. Không bao h anh đánh răng tối cả :(
16. Môn đạo đức.
17. Rất xấu :((
18. Có con nào tên Orion ko nhỉ ? Ai thích nuôi nó nhất =))
19. Đảm bảo là ko đặc biết qúi ai hết. Ai cũng yêu chứ chả quí ai =))
20. kẻ xấu <~ xấu người xấu cả nết. =))
21. Đối với anh tiền ko quan trọng, ko thành vấn đề. Vấn đề là bao nhiêu tiền mà thôi.
22. Anh chẳng biết được, anh ko thích mơ tưởng, anh là con người thực tế.
23. Đời chỉ là mộng mơ.
24. Game nào cũng từng chơi, ngày trước anh cầy điên cuồng MUHN và Gunbound.
25. Rất nhiều, chịu khó tìm đi em =))
26. Em post 100 câu cũng được, miễn là do em nghĩ ra và tự đánh máy. Em nghĩ xem suy nghĩ cái để hỏi lâu hơn hay trả lời lâu hơn =)). Cộng SP do mod chứ ko phải anh =))
27. Em còn non và xanh lắm =))
29. Thoải mái đi em.
30. Anh đang nghĩ bọn gà này hỏi ít thế nhỉ =))

trangarsenal
17-05-2010, 02:09 PM
Có mấy câu hỏi thôi.Ko mang tính chất chém,chỉ mang tính chất wan tâm :x
1.Khi nào anh về,đi nhậu tiếp ko:picknose:?
2.Anh có í định tổ chức offline đi ss như năm ngoái ko:XD:
3.Anh có ny rồi đúng ko,chỵ gái xấu số ấy là ai thế,giới thiệu tý cho m.n biết đi anh:duno:
4.Bjo em chúc mừng sn anh có đc cộng SP ko :D
5.Anh có thích những câu hỏi hơi bậy bậy 1 tý hem:dazzle:,vì em toàn hỏi câu như thế nên quen mất rùi:proud:

kẻ xấu
17-05-2010, 02:19 PM
Có mấy câu hỏi thôi.Ko mang tính chất chém,chỉ mang tính chất wan tâm :x
1.Khi nào anh về,đi nhậu tiếp ko:picknose:?
2.Anh có í định tổ chức offline đi ss như năm ngoái ko:XD:
3.Anh có ny rồi đúng ko,chỵ gái xấu số ấy là ai thế,giới thiệu tý cho m.n biết đi anh:duno:
4.Bjo em chúc mừng sn anh có đc cộng SP ko :D
5.Anh có thích những câu hỏi hơi bậy bậy 1 tý hem:dazzle:,vì em toàn hỏi câu như thế nên quen mất rùi:proud:

1. Sẽ có dịp sau mà, cứ chờ đợi đi em.
2. Nếu có cơ hội, nhiều người tham gia anh sẽ tổ chức thôi mà. Đơn giản lắm.
3. Sao lại xấu số ? Yêu anh là xấu số chăng, Em đang nói điểm nào của anh ko ổn : Ngoại hình hay tính cách ?
4. Tất nhiên là ko cộng. Anh chẳng cộng SP cho ai vì chúc mừng sn anh cả =)). Anh ko phải người công tư lẫn lộn. Nói thế đã biết ko có lòng rồi =))
5. Thế nào cũng được, có điều anh thích những câu hỏi thật do chính người đó nghĩ ra và post chứ ko phải copy

Hyt.b3
17-05-2010, 04:08 PM
Đc cái anh trả lời rõ chi là nhiệt tình..... nên cũng phải hỏi nhiệt tình...^_^
1. Quan niệm sống của anh ntn?
2. Gải sử ngày mai anh chết(*24h nữa*) (*giả sử thôy nha*), những việc cuối cùng anh muốn làm từ thời điểm anh đọc câu hỏi này?
3. Có ai nhận xét với anh là khi ngủ anh ngáy có to không?:whistle: Nếu có a nghĩ a sẽ khắc phục nhược điểm này ntn?
4. Đã từng nhường chỗ cho ai trên xe bus chưa vậy??? NGười già, trẻ con, hay 1 bạn gái xinh xinh....:proud:
5. Trên lớp môn nào thường khiến anh ngủ gật….. tư thế ngủ gật của anh ntn…… nhìu lần bị thầy cô phát hiện và nhắc nhở ko???
6. Khi anh cãi nhau với một người nào đó….., lỗi là do người đó, nhưng mãi mà ko thấy người ta có chuyển biến gì, trong khi anh ko muốn mất tình bạn này, anh sẽ làm ntn nhỷ?
7. Anh có hay nói xấu người khác ko?? Nhận xét thế nào về hành động đó???
8. A đã từng bị người bạn thân thiết nhất của mình lừa dối chưa???
9. Có hay xem phim thần tượng ko……???
10. Ngoài Facebook a còn tham gia những mạng xã hội nào nữa…..???...
11. Anh chọn màu sắc gì để thể hiện tâm trạng anh bây h.........???......

kẻ xấu
17-05-2010, 04:17 PM
Đc cái anh trả lời rõ chi là nhiệt tình..... nên cũng phải hỏi nhiệt tình...^_^
1. Quan niệm sống của anh ntn?
2. Gải sử ngày mai anh chết(*24h nữa*) (*giả sử thôy nha*), những việc cuối cùng anh muốn làm từ thời điểm anh đọc câu hỏi này?
3. Có ai nhận xét với anh là khi ngủ anh ngáy có to không?:whistle: Nếu có a nghĩ a sẽ khắc phục nhược điểm này ntn?
4. Đã từng nhường chỗ cho ai trên xe bus chưa vậy??? NGười già, trẻ con, hay 1 bạn gái xinh xinh....:proud:
5. Trên lớp môn nào thường khiến anh ngủ gật….. tư thế ngủ gật của anh ntn…… nhìu lần bị thầy cô phát hiện và nhắc nhở ko???
6. Khi anh cãi nhau với một người nào đó….., lỗi là do người đó, nhưng mãi mà ko thấy người ta có chuyển biến gì, trong khi anh ko muốn mất tình bạn này, anh sẽ làm ntn nhỷ?
7. Anh có hay nói xấu người khác ko?? Nhận xét thế nào về hành động đó???
8. A đã từng bị người bạn thân thiết nhất của mình lừa dối chưa???
9. Có hay xem phim thần tượng ko……???
10. Ngoài Facebook a còn tham gia những mạng xã hội nào nữa…..???...
11. Anh chọn màu sắc gì để thể hiện tâm trạng anh bây h.........???......

Anh cũng rất sẵn lòng thôi, Trả lời vừa vui vừa có thêm EXP tội gì ko trả lời.

1. Quan niệm chính xác hơn là qui tắc sống của anh là " Không theo bất kì qui tắc nào hết "
2. Gặp người yêu và bố mẹ. Nói cho họ những tâm nguyện chưa làm được =)).
3. Không ai cả. Cách khắc phục thì rất đơn giản, nó là tập năm nghiêng góc khỏang 15-30 độ so với phương thẳng đứng.
4. Chưa, vì anh ít đi xe bus, mỗi lần đi tòan phải đứng =)).
5. Có hay ngủ gật lắm, chẳng kể môn nào, cứ buồn ngủ là anh ngủ. Nằm úp mặt đè lên tay. ( day tê hết cả tay và chân ) khiển trách thì chưa ai cả, nhắc nhở thì nhiều lắm.
6. Ý em là giận nhau ko nói chuyện hả. Anh chưa thấy ai giận anh lâu cả =))
7. Có chứ, hay xoi mói và nói xấu, đặc biệt con gái thuộc dạng " Đú bẩn " =)). Anh thấy quá bình thường, muốn " Đú bẩn " phải chấp nhận điều đó =)).
8. I don't know. Chắc là chưa.
9. Có : Châu Tinh Trì và Trương Vệ Kiện.
10. Diễn đàn các kiểu, hầu như cái gì anh cũng có ý =)) Chả nhớ thôi.
11. Có là màu Vàng :( ~> Không quá sặc sỡ, không quá tẻ nhạt ...

He0pr0_B7
17-05-2010, 04:18 PM
^^ !!!
1. Chứ Bé Heo là đứa mô ?!
2. Anh muốn ai lên thớt tiếp theo ?!
3. Sắp thi hết học phần chưa ?!
4. Khi nào thi xong có về nghỉ luôn ko ?!
5. Về bao lâu ?!
6. Em sắp ra HN, anh có lòng tốt dẫn em đi chơi đâu đó ko ;)) ?!!!
7. Anh có định nhuộm màu tóc nổi hơn ko ?!
8. Anh có thích dùng FB ko ?!
9. Dạo này anh có thấy rum mình hơi bị tẻ nhạt ko ?!
10. Anh học tiếng Anh đến đâu rồi ?!
11. Anh học vs mục đích gì ?!
12. Thêm 1 tuổi anh thấy tn ?!
14. Sau lần mất tiền do sự đoảng vừa rồi, anh có định đi làm thêm để bù đắp lại ko ?!
15. Anh đã nói vs bố mẹ về vụ đấy chưa ?!
16. SN anh, bố mẹ đã làm gì để chúc mừng anh ?!
17. Ông anh trai đẹp zai của anh cưới vợ chưa ;)) ?!
18. Anh í bn tuổi nhỉ ?!
19. Khi nào cưới anh có mời em ko ?!
20. Anh thích mặc đồ màu gì trong ngày trọng đại ấy ?!
21. Anh cao bao nhiêu rồi ?!
22. Ra HN có tăng cân ko ?!
23. Có trắng ra ko ?!
24. Anh trọ gần trg ko ?!
25. Địa chỉ cụ thể chỗ anh ở ?!
26. Thg làm gì vào tối thứ 7 ?!
27. Với ai ?!
28. Chỗ anh và chị ấy thg đến ?!
29. Anh còn quý em ko ;))?!
30. Anh nghĩ gì nếu em chỉ cất cái vòng anh tặng vào hộp (mới nguyên) mà không sử dụng ?!!!

kẻ xấu
17-05-2010, 04:32 PM
^^ !!!
1. Chứ Bé Heo là đứa mô ?!
2. Anh muốn ai lên thớt tiếp theo ?!
3. Sắp thi hết học phần chưa ?!
4. Khi nào thi xong có về nghỉ luôn ko ?!
5. Về bao lâu ?!
6. Em sắp ra HN, anh có lòng tốt dẫn em đi chơi đâu đó ko ;)) ?!!!
7. Anh có định nhuộm màu tóc nổi hơn ko ?!
8. Anh có thích dùng FB ko ?!
9. Dạo này anh có thấy rum mình hơi bị tẻ nhạt ko ?!
10. Anh học tiếng Anh đến đâu rồi ?!
11. Anh học vs mục đích gì ?!
12. Thêm 1 tuổi anh thấy tn ?!
14. Sau lần mất tiền do sự đoảng vừa rồi, anh có định đi làm thêm để bù đắp lại ko ?!
15. Anh đã nói vs bố mẹ về vụ đấy chưa ?!
16. SN anh, bố mẹ đã làm gì để chúc mừng anh ?!
17. Ông anh trai đẹp zai của anh cưới vợ chưa ;)) ?!
18. Anh í bn tuổi nhỉ ?!
19. Khi nào cưới anh có mời em ko ?!
20. Anh thích mặc đồ màu gì trong ngày trọng đại ấy ?!
21. Anh cao bao nhiêu rồi ?!
22. Ra HN có tăng cân ko ?!
23. Có trắng ra ko ?!
24. Anh trọ gần trg ko ?!
25. Địa chỉ cụ thể chỗ anh ở ?!
26. Thg làm gì vào tối thứ 7 ?!
27. Với ai ?!
28. Chỗ anh và chị ấy thg đến ?!
29. Anh còn quý em ko ;))?!
30. Anh nghĩ gì nếu em chỉ cất cái vòng anh tặng vào hộp (mới nguyên) mà không sử dụng ?!!!
1. Là Minh Hằng ~> đáng yêu lắm ý :-"
2. Người tiếp theo á : Em ....
3. Nói ra vẻ biết lắm nhỉ Thi hết học kì. Một học kì thi rất nhiều học phần. Bọn anh cuối tháng 7 cơ.
4. Tất nhiên là về luôn rồi, được nghỉ có 15 ngày thôi.
5. Được nghỉ 15 ngày.
6. Nếu em muốn thôi, Đổ xăng, chiêu đãi anh thì đương nhiên rồi.
7. Anh ko có ý định nhuộm tóc nữa
8. Khá thích đấy, yêu mà, nhiều cái vui phết.
9. Ừm tẻ nhạt hơn hai năm trước nhỉ. Nhưng dạo này cải thiện hơn đợt trước.
10. Headway 1.
11. Nhiều mục đích lắm, qua được hết cái học phần ở trường ( 9 học phần cơ ). Sử dụng để giao tiếp với người nước ngòai nữa !
12. Thấy mình già đi, à người lớn hơn.
14. Có, nhưng ko phải bù đắp số tiền đã mất ~> sao em biết.
15. Chưa và cũng không có ý định nói, nói để bố mẹ giết anh à
16. Cho anh một triệu việt nam đồng.
17. Chưa, thậm chí chưa có người yêu bao h ?
18. Anh ko biết tuổi anh ý, anh ý sinh năm 85.
19. Tất nhiên rồi, em phải mừng anh nhiều nha, thân thiết mà.
20. Vest đen ... anh sẽ đặt một cái cực chuẩn vào ngày hôm đấy.
21. 1m76 em hơi lùn so với anh nhỉ Còn chung thủy nữa chứ.
22. Sút mất 3 cân em ơi, ngòai này đói ăn.
23. Vẫn y hệt ở nhà thôi, có khi đen hơn ý.
24. Cách 1,5 km ~> xa quá ý.
25. Address : Số 19 - 358/25/7 Bùi Xương Trạch - Thanh Xuân - Hà Nội.
26. Xem phim - ngồi net.
27. Alone.
28. Biết làm gì ? sau rủ người yêu tới à. Sau bụi chúi
29. Lúc có lúc ko ?
30. Ai biết, anh tặng em là quyền của em chứ.

ܓܨOrion.p0n
17-05-2010, 09:33 PM
15. Chưa bao h quên. Không bao h anh đánh răng tối cả
anh bảo anh không bao giờ quên vì anh ko bao giờ đánh răng buổi tối bao giờ áh =))
:hmm::hmm:
chém tiếp
1. theo anh ai là người duy nhất có ... sữa ;))
2. Đã là một người đàn ông "đích thực" chưa ;))
3. Dự định trong tương lai sẽ làm công việc gì??
4. trong tình yêu anh ghét gì nhất
5. một câu nói hay châm ngôn mà anh thích ?
6.anh có bao nhiêu bạn thật sự thân?
7. những người khác nhận xét về anh thế nào?
8. nếu vì một lí do khách quan nào đóa, ý em là khách quan thôi, anh hok có vợ, hok có con, không có gì cả, thì anh sẽ làm gì?
9. mới vô diễn đàn đc 2 năm nhưng hềnh như em vẫn chưa biết chức vụ của anh là gì vì chả thấy anh liên quan đến box nào cả?
10. anh nghĩ lần này vẫn khác với 2 lần trước àh?
viết nhiều quá sợ trùng, cho nên để khi nào chém đc anh đầu tiên em sẽ post 100 câu :whistle:

kẻ xấu
17-05-2010, 11:52 PM
anh bảo anh không bao giờ quên vì anh ko bao giờ đánh răng buổi tối bao giờ áh =))
:hmm::hmm:
chém tiếp
1. theo anh ai là người duy nhất có ... sữa ;))
2. Đã là một người đàn ông "đích thực" chưa ;))
3. Dự định trong tương lai sẽ làm công việc gì??
4. trong tình yêu anh ghét gì nhất
5. một câu nói hay châm ngôn mà anh thích ?
6.anh có bao nhiêu bạn thật sự thân?
7. những người khác nhận xét về anh thế nào?
8. nếu vì một lí do khách quan nào đóa, ý em là khách quan thôi, anh hok có vợ, hok có con, không có gì cả, thì anh sẽ làm gì?
9. mới vô diễn đàn đc 2 năm nhưng hềnh như em vẫn chưa biết chức vụ của anh là gì vì chả thấy anh liên quan đến box nào cả?
10. anh nghĩ lần này vẫn khác với 2 lần trước àh?
viết nhiều quá sợ trùng, cho nên để khi nào chém đc anh đầu tiên em sẽ post 100 câu :whistle:

1. Hỏi thì hỏi sai " Người đàn ông duy nhất có sữa ..."
2. Câu này anh hiểu, nhưng thật sự là chưa. Phải biết lo cho gia đình nữa cơ.
3. Làm kinh doanh - một nhà kinh tế :-??
4. Lừa dối.
5. Cuộc đời vốn dĩ ko công bằng - Ta nên thích nghi với nó.
6. Có nhiều lắm, ko nhớ nổi. Ai anh cũng cảm thấy thân thiết cả.
7. Đúng là kẻ xấu ...
8. Anh sẽ đi tìm kiếm những thứ anh có khả năng có ...
9. Anh là nô lệ của diễn đàn này =))
10. Đương nhiên : Ko ai tắm 2 lần trên một dòng sông cả =))

vjt♥
18-05-2010, 12:31 PM
1. Bố đang làm việc ở đâu (TP nào ếk) :-?
2. Bố làm nghề j` ?
3. Thực sự thì bố nhiêu tuổi ? :)
4. Bố có khoảng bao nhiêu đứa con rồi ?
5. Con là đứa thứ mấy ? ;))
6. Bố nghĩ thế nào về con gái bố đây :D

ܓܨOrion.p0n
18-05-2010, 12:53 PM
tiếp tục thôi, kiếm chác chút ít cho nó zui, lâu nay hok có việc chê để lừm, chán wé
1. khi anh buồn anh muốn làm điều gì nhất? :corner:
2. điều ám ảnh anh từ bé đến giờ là gì?:eaten:
3. món ăn nào cảm thấy khó nuốt nhất?:frozesweat:
4. trốn nhà đi chơi với bạn bè bao giờ chưa :D:tadaa:
5. biết chơi nhạc cụ nào không
6. thích chơi cái nào nhất? why
7. món quà quý nhất từ bé đến giờ?
8. quay cop đầu tiên khi nào thế
9. anh xấu nhất khi nào?:whaat:
10. điều anh muốn làm nhất lúc này? :hahaha:

kẻ xấu
18-05-2010, 01:01 PM
1. Bố đang làm việc ở đâu (TP nào ếk) :-?
2. Bố làm nghề j` ?
3. Thực sự thì bố nhiêu tuổi ? :)
4. Bố có khoảng bao nhiêu đứa con rồi ?
5. Con là đứa thứ mấy ? ;))
6. Bố nghĩ thế nào về con gái bố đây :D

1. Bố đang sống và làm việc ở Hà Thành =))
2. Làm nghề ấy, ko đáng để hỏi đâu :(
3. Vừa tròn 19, bước sang tuổi 20
4. Bố ko nhớ nữa cơ.
5. Con là đứa út =)).
6. Ừm cũng đang hi vọng là một đứa con ngoan, xinh gái, học giỏi ...

tiếp tục thôi, kiếm chác chút ít cho nó zui, lâu nay hok có việc chê để lừm, chán wé
1. khi anh buồn anh muốn làm điều gì nhất? :corner:
2. điều ám ảnh anh từ bé đến giờ là gì?:eaten:
3. món ăn nào cảm thấy khó nuốt nhất?:frozesweat:
4. trốn nhà đi chơi với bạn bè bao giờ chưa :D:tadaa:
5. biết chơi nhạc cụ nào không
6. thích chơi cái nào nhất? why
7. món quà quý nhất từ bé đến giờ?
8. quay cop đầu tiên khi nào thế
9. anh xấu nhất khi nào?:whaat:
10. điều anh muốn làm nhất lúc này? :hahaha:

1. Thường lúc đấy anh tràn đầy cảm xúc và viết blog ;;)
2. Từ bé cơ á, chẳng có gì cả ... chỉ là kỉ niệm thôi, anh ko có sự ám ảnh nào làm cho tâm lý anh bất ổn cả.
3. Anh rất kén ăn, ko nuốt nhất là Sầu Riêng, tuy chưa ăn bao h.
4. Chưa bao h, anh chẳng phải trốn làm gì ? anh xin lúc nào cũng được.
5. Đã từng biết chơi Ghi - Ta bài Một con vịt. Ngòai ra còn biết sử dụng trốn đánh bào Đội Ca và Quốc ca. Ngày bé anh thuộc đội trống của trường.
6. Anh ko thích chơi ghi ta hơn nhưng ko biết chơi.
7. Hai lần liền, Lần một là 1000 ngôi sao và lần hai là 1000 con hạc.
8. Hồi cấp II, hồi đó quen kiểu học cấp I ko cần đọc cũng nhớ, ai dè quên.
9. Anh thấy mình lúc nào cũng xấu ý, xấu nhất khi chụp ảnh :)
10. Về Thanh Hóa

vyna_candy
18-05-2010, 01:03 PM
1 :tại sao anh lại ăn kơm trước kẻng hả (có con trc' khi lấy Vợ :)) )
2 :anh nghĩ gì về bọn 10x bây giừ (hôk giám nói 9x,vì mềnh là 9x mờ ;)) )
3 :chị nhà có nhứ em hôk ;))
4 :trưa anh thường ăn cái gì,ngta nói sn thì hay mì tôm qa ngày ;))
5 :Sau này chị nhà muốn làm nghề gì (hỏi chị ấy đê =)) )

kẻ xấu
18-05-2010, 01:08 PM
1 :tại sao anh lại ăn kơm trước kẻng hả (có con trc' khi lấy Vợ :)) )
2 :anh nghĩ gì về bọn 10x bây giừ (hôk giám nói 9x,vì mềnh là 9x mờ ;)) )
3 :chị nhà có nhứ em hôk ;))
4 :trưa anh thường ăn cái gì,ngta nói sn thì hay mì tôm qa ngày ;))
5 :Sau này chị nhà muốn làm nghề gì (hỏi chị ấy đê =)) )

Ko biết được quan tâm hơn hay " chị nhà " được quan tâm hơn nữa cơ :((

1. Mày hỏi làm anh giật mình. Khổ nỗi bọn nó cứ thích có bố thì anh biết làm sao được.
2. Ừm, 10x cùng lắm h thì mới 10 tuổi, anh biết gì về chúng nó mà nói ?
3. Có chứ, anh kể suốt mà, Chị ý bảo em đáng yêu ?
4. Trưa anh ăn cơm canh bình thường thôi, anh nộp tiền ăn cả tháng rồi.
5. Chị ý muốn làm về kinh tế : Kế tóan và quản trị.

ܓܨOrion.p0n
18-05-2010, 08:18 PM
chán! hềnh như có mỗi em hỏi anh nhiều nhứt thôi ;))
chém gió tiếp nào :jeje:
1. món ăn anh kết nhứt là món nào?
2. nhà hàng nào lớn nhất anh từng ăn?
3. có thích đọc truyện tranh hok?
4. anh có bao giờ hành động như một đứa con nít ngoài chỗ đông người không
5. anh đã bao giờ có ý định tự tử chưa
6. theo anh tiền bạc có đi đôi với hạnh phúc không nếu chỉ xét với anh:D
7. anh thử kể 3 điều anh quan tâm nhất
8. thích màu gì nhất?
9 thích loài hoa nào nhất hay là hok thích loài hoa nào?
10. kỉ niệm đẹp nhất của anh từ trước đến giờ?

#06-Center
18-05-2010, 11:59 PM
1.Anh có hay tự sướng không
2.Đã bao giờ nghĩ đến chuyện cướp nhà băng chưa
3.Đã bao giờ xem trộm 3x bị bố mẹ bắt chưa =))

kẻ xấu
19-05-2010, 12:06 AM
chán! hềnh như có mỗi em hỏi anh nhiều nhứt thôi ;))
chém gió tiếp nào :jeje:
1. món ăn anh kết nhứt là món nào?
2. nhà hàng nào lớn nhất anh từng ăn?
3. có thích đọc truyện tranh hok?
4. anh có bao giờ hành động như một đứa con nít ngoài chỗ đông người không
5. anh đã bao giờ có ý định tự tử chưa
6. theo anh tiền bạc có đi đôi với hạnh phúc không nếu chỉ xét với anh:D
7. anh thử kể 3 điều anh quan tâm nhất
8. thích màu gì nhất?
9 thích loài hoa nào nhất hay là hok thích loài hoa nào?
10. kỉ niệm đẹp nhất của anh từ trước đến giờ?
1. Không kết nhất món nào cả ! Nhưng khi nghe câu hỏi này thì nghĩ đến món thịt kho tầu mẹ anh nấu.
2. Anh chưa có cơ hội ăn nhà hàng lớn :)
3. Có, đặc biệt là Jin - đô
4. Có, khi anh đang còn con nít ý.
5. Đã từng có rồi. :)
6. Có, đương nhiên tiền bạc đi đôi với hạnh phúc, nhưng phải đi kèm thêm nhiều cái khác nữa.
7. Số lượng tiền anh kiếm được - Con Gái - Bản thân mình.
8. Vàng - Đen - Trắng ...
9. Anh ko thích hoa :)
10. Đối với anh kỉ niệm nào cũng đẹp, ko có chữ nhất.

1. Tự mình lập pic phỏng vấn mình, ng ta gọi là tự sướng ah ?
Chỉ có thế thui
Allright.

1.Anh có hay tự sướng không
2.Đã bao giờ nghĩ đến chuyện cướp nhà băng chưa
3.Đã bao giờ xem trộm 3x bị bố mẹ bắt chưa =))
1. Không hay lắm, nhưng nhiều khi cũng phải biết tự làm mình sướng chứ. =))
2. Có nghĩ tới rồi, nhưng chỉ là thoáng nghĩ qua mà thôi.
3. =)). Hỏi khăm thế, chưa bao h em ạ =)). Anh ko việc gì phải xem trộm cả, anh đủ 18 tuổi rồi ;;). Chỉ hạn chế người ta biết thôi =))

leduythe
19-05-2010, 10:03 AM
Em chém nhẹ vài câu:
1.Sao anh hay phạt thẻ đỏ (khắt khe ) mọi người thế? :warn:
2.Có phải sở thích của anh là làm việc "xấu" không vậy? :aie:
3.Bao giờ anh bị "die" khỏi 4rum :picknose:
4.Từ khi synh ra trên kõi đời anh đã làm bao nhiều điều "xấu xa" roài? :sweat:
5.Có phải anh là " kẻ xấu " Ngay từ khi còn trong bụng mẹ hem vậy?
6.Anh thích nhất bộ phim nào?
7.Hồi còn học sinh ĐÀO anh ấn tượng nhất điều gì tại trường?
8.Hồi còn học cấp 3 anh có nhiều kẻ thù không?
9.Anh có thể dự đoán trên 4rum có bao nhiêu người anh đã từng gây thù chuốc oán?
10.Loại người nào anh ghét nhất trên trái đất?

Hyt.b3
19-05-2010, 11:01 AM
1. Anh có hay cười một mình không......??? Nghĩ thế nào nếu thấy ai đó, chẳng hạn như ngồi cạnh trong lớp học thêm nào đó cứ ngồi cười 1 mình mãi....????
2. Các bài viết của anh có nhiều bài đặt ở chế độ Private ko.....???? Hay lúc nào cũng là Publish now.....???
3. A học ngu môn nào nhất.....??? Ko trả lời là ngu đều nhá....???
4. Giả sử thầy cô yêu cầu anh đi thi học sinh giỏi cái môn mà anh vừa trả lời ở câu 3 thỳ a sẽ làm thế nào....
5. A tự thấy mình có hay ''nổ'' nhiều ko.....???
6. Dự định xuất hiện đầu tiên nếu anh thy xong xuôi tất cả các môn học ở ngoài HN.... nói chung là thoải mái thời gian, thých làm gì thỳ làm
7. Ngoài viết Blog ra, a làm gì để giải tỏa nỗi buồn (nỗi buồn đúng nghĩa ấy.... chứ ko phải là "nỗi buồn" linh tinh đâu nhá.....!)
8. Bây h a vẫn thuộc bài Đoàn ca chứ????
9. A đã từng nghe nói đến mạng XH Tumblr chưa....??? Bây h nghe nói rùi có thử tham gia ko??
10. Cái câu anh trả lời là "hâm mộ Bé Heo, hâm Mộ Thanh Hằng" có phải là cố tình "đồng âm khác nghĩa" phải ko???
11. A xem phim "Vượt ngục" ko??? thấy diễn viên chính thế nào?????

nhok_c4tjnh93
19-05-2010, 09:04 PM
hỏi anh vài câu :D
1. anh có yêu sự tĩnh lặng của màn đêm hok?
2. bản nhạc anh hay nghe nhiều nhất
3. thích làm gì trong những ngày này?
4. anh nấu ăn có giỏi hok?
5. có ý định giết một ai đó chưa
6. hình mẫu nào anh muốn trở thành?
7. vấn đề anh quan tâm nhất hiện nay
8. hồi trước anh có thân với thầy giám thị hok :D?
9. có hay hát lảm nhảm một mình hok?
10. cảm giác sao sau khi trả lời ;))

kẻ xấu
19-05-2010, 09:39 PM
Em chém nhẹ vài câu:
1.Sao anh hay phạt thẻ đỏ (khắt khe ) mọi người thế? :warn:
2.Có phải sở thích của anh là làm việc "xấu" không vậy? :aie:
3.Bao giờ anh bị "die" khỏi 4rum :picknose:
4.Từ khi synh ra trên kõi đời anh đã làm bao nhiều điều "xấu xa" roài? :sweat:
5.Có phải anh là " kẻ xấu " Ngay từ khi còn trong bụng mẹ hem vậy?
6.Anh thích nhất bộ phim nào?
7.Hồi còn học sinh ĐÀO anh ấn tượng nhất điều gì tại trường?
8.Hồi còn học cấp 3 anh có nhiều kẻ thù không?
9.Anh có thể dự đoán trên 4rum có bao nhiêu người anh đã từng gây thù chuốc oán?
10.Loại người nào anh ghét nhất trên trái đất?
1. Em hơi nhầm ý, anh phạt nhẹ, thường thì nhận được thẻ vàng rồi sau đó mới thẻ đỏ. Anh có kiểm tra trước khi phạt thẻ, những người tham gia lâu dễ bị phạt thẻ đỏ hơn.
2. Ừm, Rất thích, vì " việc xấu " thường " thõa mãn " cái " bản năng " vốn có của con người mà.
3. Có, các em vào sau thì ko biết được ngày xưa anh " oanh liệt " thế nào đâu.
4. A lot of, Anh nhớ sao được ...
5. Tất nhiên là ko rồi. " Nhân chi sơ - tính bổn thiện " mà em.
6. Lộc đỉnh kí của Kim Dung. Anh rất thích nhân vật Vi Tiểu Bảo trong đó.
7. Ấn tượng nhất có lẽ là Lớp A5 cùng khóa.
8. Ko, người ta thù anh thôi, anh ko thù người ta. Không được tính là kẻ thù đâu nhỉ ?
9. Chính xác luôn chứ sao phải đoán 123 người =))
10. Con gái không ngoan.

1. Anh có hay cười một mình không......??? Nghĩ thế nào nếu thấy ai đó, chẳng hạn như ngồi cạnh trong lớp học thêm nào đó cứ ngồi cười 1 mình mãi....????
2. Các bài viết của anh có nhiều bài đặt ở chế độ Private ko.....???? Hay lúc nào cũng là Publish now.....???
3. A học ngu môn nào nhất.....??? Ko trả lời là ngu đều nhá....???
4. Giả sử thầy cô yêu cầu anh đi thi học sinh giỏi cái môn mà anh vừa trả lời ở câu 3 thỳ a sẽ làm thế nào....
5. A tự thấy mình có hay ''nổ'' nhiều ko.....???
6. Dự định xuất hiện đầu tiên nếu anh thy xong xuôi tất cả các môn học ở ngoài HN.... nói chung là thoải mái thời gian, thých làm gì thỳ làm
7. Ngoài viết Blog ra, a làm gì để giải tỏa nỗi buồn (nỗi buồn đúng nghĩa ấy.... chứ ko phải là "nỗi buồn" linh tinh đâu nhá.....!)
8. Bây h a vẫn thuộc bài Đoàn ca chứ????
9. A đã từng nghe nói đến mạng XH Tumblr chưa....??? Bây h nghe nói rùi có thử tham gia ko??
10. Cái câu anh trả lời là "hâm mộ Bé Heo, hâm Mộ Thanh Hằng" có phải là cố tình "đồng âm khác nghĩa" phải ko???
11. A xem phim "Vượt ngục" ko??? thấy diễn viên chính thế nào?????

1. Anh ko như thế bao h cả. Anh thích làm người khác cười hơn. :)
2. Các bài viết nào hả em ? Nếu trong nông trại vui vẻ thì blog của anh luôn chế độ Private :)
3. Các môn học thuộc :) Chán ngán mấy cái môn đó lắm.
4. Tất nhiên là từ chối rồi. ĐH thì ko có chuyện đó nhỉ :D
5. Ngoài việc nói đùa ra <~ Đùa mà ai cũng biết ấy nhé. Anh ko nổ bao h cả, em thấy anh có phải là người hay nổ ko ?
6. Cứ 3 tháng một lần, anh có khoảng thời gian thoải mái như thế em ạ. Thời gian tới là vào 23/7 tới 15-8 :)
7. Tự nhủ rằng " buồn cũng phải sống - vui cũng phải sống -> Vậy tại sao ko vui lên mà sống "
8. Tất nhiên .... là ko thuộc rồi. Có lẽ hát 1 - 2 lần sẽ thuộc, dễ mà.
9. Chưa từng, và ko muốn tham gia. Nhìn nó lạ lạ lắm. Anh thích tham gia cái gì có nhiều bạn cơ.
10. Anh ko hề có ý gì đến đồng âm khác nghĩa cả. Thật sự anh hâm mộ hai người đó thật.
11. Đẹp trai - Thông minh ;))

hỏi anh vài câu :D
1. anh có yêu sự tĩnh lặng của màn đêm hok?
2. bản nhạc anh hay nghe nhiều nhất
3. thích làm gì trong những ngày này?
4. anh nấu ăn có giỏi hok?
5. có ý định giết một ai đó chưa
6. hình mẫu nào anh muốn trở thành?
7. vấn đề anh quan tâm nhất hiện nay
8. hồi trước anh có thân với thầy giám thị hok :D?
9. có hay hát lảm nhảm một mình hok?
10. cảm giác sao sau khi trả lời ;))

1. Rất thích, Màn đêm làm con người nhẹ nhàng hơn, là nơi dưỡng thương tốt nhất khi bị đau ...
2. Anh ko hay nghe bài gì cả ... nghe nhiều lắm =). Cứ đúng tâm trạng là anh nghe, thường là thể loại buồn.
3. Ngày này là ngày gì ? Được phỏng vấn hả ? Đương nhiên thích nhiều người hỏi, được quan tâm thật hiểu rồi :D
4. Khá tốt, những món anh nấu đều ngon.
5. Có rồi, nhưng đó lúc bản năng trỗi dậy thôi, h thì ko có nữa rồi.
6. Nhân vật Vi Tiểu Bảo trong phim Lộc Đỉnh Kí của Kim Dung
7. Có lẽ là Tiền ... Nó có khả năng quyết định quá nhiều việc trong cuộc đời anh hiện tại và tương lại.
8. Đương nhiên rồi, hầu như các thầy cô trong trường ai cũng biết anh. Thầy cô giám thị nhớ đặc biệt.
9. Có chứ, anh thích hát mà chỉ tội ko phải lảm nhảm =))
10. Vui, vì có em quan tâm hỏi han, anh sẽ rất vui khi được mọi người hỏi thăm, nhưng đừng hỏi đểu - là anh ghét đấy.

Hyt.b3
20-05-2010, 04:51 PM
1.>>>
1.Nghĩ thế nào nếu thấy ai đó, chẳng hạn như ngồi cạnh trong lớp học thêm nào đó cứ ngồi cười 1 mình mãi....????

2.>>>

6. Cứ 3 tháng một lần, anh có khoảng thời gian thoải mái như thế em ạ. Thời gian tới là vào 23/7 tới 15-8
Đề nghị trả lời đúng trọng tâm nha........

3.>>>

10. Anh ko hề có ý gì đến đồng âm khác nghĩa cả. Thật sự anh hâm mộ hai người đó thật.

Thế sao a ko nói luôn là ca sĩ Minh Hằng với lại người mẫu Thanh Hằng ấy. Làm e tự sướng mất 1 lúc:(

4.>>>
Hỏi anh 1 câu về cách dùng dấu hỏi, ngã trong Tiếng Việt này. Xem a có dễ bị nhầm ko....???
Hành động tát một người còn gọi là gì..... A. Vả; B.Vã

5.>>>
Có câu hỏi nào a muốn mọi người hỏi, để anh có cơ hội bày tỏ nỗi lòng, nhưng lại chưa có ai hỏi ko??? Nếu có a có thể nt vào Pro5 rồi e hỏi cho

kẻ xấu
20-05-2010, 05:13 PM
1.>>>
1.Nghĩ thế nào nếu thấy ai đó, chẳng hạn như ngồi cạnh trong lớp học thêm nào đó cứ ngồi cười 1 mình mãi....????

2.>>>

Đề nghị trả lời đúng trọng tâm nha........

3.>>>

Thế sao a ko nói luôn là ca sĩ Minh Hằng với lại người mẫu Thanh Hằng ấy. Làm e tự sướng mất 1 lúc:(

4.>>>
Hỏi anh 1 câu về cách dùng dấu hỏi, ngã trong Tiếng Việt này. Xem a có dễ bị nhầm ko....???
Hành động tát một người còn gọi là gì..... A. Vả; B.Vã

5.>>>
Có câu hỏi nào a muốn mọi người hỏi, để anh có cơ hội bày tỏ nỗi lòng, nhưng lại chưa có ai hỏi ko??? *** Hidden Content ***

Cám ơn em rất nhiều khi quan tâm đến anh nhiệt tình thế này. :)
1. Hi hi, suy nghĩ khi đó của anh đáng yêu cực : Bố con/thằng hâm =))
2. Cụ thể anh sẽ về quê, đi chơi với bạn bè và đi Sầm Sơn nghỉ mát. Cũng có thể anh sẽ đi Trung Quốc, nếu như đợt tới anh về và có thể làm được Hộ chiếu.
3. Hi hi, Anh ko thích gọi là diễn viên - ca sĩ - người mẫu ... vì như thế sẽ xa lạ. Anh ko biết biệt hiệu của Thanh Hằng, con Minh Hằng thì anh biết :)
4. Sao đố anh câu dễ thế. Tất nhiên là Vả rồi. Có đôi lúc anh hay nói sai " hỏi - ngã " khi anh cuống thôi. Nhưng anh đang cố gắng sửa điều đấy :).
5. Ừm thì, anh đâu có nỗi lòng chất chứa đâu em. hỏi gì anh trả lời đấy.... Anh thích trả lời thôi ;))

ܓܨOrion.p0n
20-05-2010, 06:47 PM
tiếp tục chém thôi, riêng khoản này em rất nhiệt tình :))
1.anh biết bao nhiêu thứ tiếng?
2. anh thích quyển sách nào nhất?
3, giờ anh còn uống sữa không?
4. anh thích điểm gì nhất của người yêu hiện tại?
5. nếu cho anh chọn giữa đẹp trai và thông minh anh sẽ chọn cái nào?
6. con số ưa thích của anh?
7. anh có yêu trẻ con không?
8. đã bao giờ ăn tham bị đau bụng chưa?
9. anh thích mặc quần áo loại gì/
10. nick kẻ xấu của anh pass là chi áh ;))

vyna_candy
22-05-2010, 11:26 PM
anh Vũ sao không trả lời nhỉ,quá lâu rồi sư phụ ơi,mai con sẽ close pic để chào tuần mới lục tuyết bà bà,hê hê :))

kẻ xấu
23-05-2010, 01:21 AM
tiếp tục chém thôi, riêng khoản này em rất nhiệt tình :))
1.anh biết bao nhiêu thứ tiếng?
2. anh thích quyển sách nào nhất?
3, giờ anh còn uống sữa không?
4. anh thích điểm gì nhất của người yêu hiện tại?
5. nếu cho anh chọn giữa đẹp trai và thông minh anh sẽ chọn cái nào?
6. con số ưa thích của anh?
7. anh có yêu trẻ con không?
8. đã bao giờ ăn tham bị đau bụng chưa?
9. anh thích mặc quần áo loại gì/
10. nick kẻ xấu của anh pass là chi áh ;))

1. Biết mà để sử dụng được có lẽ là 2 : Việt và Anh
2. Suối nguồn cuộc sống - Anh rất thích quyển anh, anh có cả bộ sưu tập cơ ( đừng mượn, ko cho đâu )
3. Có chứ, sữa tốt mà.
4. Có lẽ là : biết nấu ăn.
5. Thông Minh bởi vì : gái ham tài - trai ham sắc.
6. Anh thích con số 13. Người ta ghét thì anh thích.
7. Anh ko ưa tí nào. Trẻ con và động vật anh đều ghét.
8. Chưa, ăn tham thì có, đau bụng vì ăn tham thì chưa. =))
9. Hợp thời trang là được. Quần bò áo phông.
10. Tại thời điểm anh nói là 123456