PDA

View Full Version : Xung quanh D2T Icon !!!

Trang : 1 [2]

ngocminhdv
17-07-2010, 12:07 PM
Haizzz,thôi để thế cho có tinh thần vậy :)):))
Hết ham hố rồi...!!!
.................................
hơ hơ , thế vyna_candy ham hố hồi nào, sao a không thấy?

He0pr0_B7
19-07-2010, 09:27 AM
Có lẽ nên rút bớt cuộc thi này xuống thành cuộc thi ảnh, như Click Me của Hoa học trò ấy...!!!
Bởi vì nếu có thành viên mới muốn thi thì làm gì có cảm nhận gì về diễn đàn mà viết bây h !!!
Thg thì nên ra 1 chủ đề để thí sinh viết về chủ đề ấy.., thế hay hơn...!!!!
Thi qua ảnh, rất đơn giản, gửi khoảng 5 - 10 tấm chụp nhiều kiểu khác nhau thôi !!! PTS có thể biến ng xấu thành không xấu chứ ko thể biến thành đẹp đc ;)) !!!

vyna_candy
19-07-2010, 09:28 AM
.................................
hơ hơ , thế vyna_candy ham hố hồi nào, sao a không thấy?

Em đi tiên phong cho cuộc thi này đó anh ạ c:big_smile:c:big_smile:

Snow
19-07-2010, 11:00 AM
>"< bạn nào có ý tưởng thì làm dùm luôn hộ cái . .

kẻ xấu
19-07-2010, 12:07 PM
Haizz ko ko thấy em Heo đi thi nhỉ =)). Ngày càng già dặn hơn ấy nhờ =)). Ko biết có còn nhí nhảnh như trước ko nhỉ =))

He0pr0_B7
19-07-2010, 03:23 PM
Mới gặp hồi Tết mà hỏi câu đấy à ?!
Lần tới off khắc biết ;)) !!!
Nghĩ lại mới thấy may mà cái máy ảnh bị chậm trễ đến tay nên chưa đăng kí...;)) ! Phù...!!! May !!!

thanhkhoeo
21-08-2010, 09:21 PM
là em mạo danh bạn Lee Thị Thuý Hà và cho em xin lỗi mọi người. em chấp nhận moi hình phạt do BQT đưa ra

ZerO_o
21-08-2010, 09:26 PM
chú chết đi là được đấy... chả ai khen mình mạo danh người khác đi thi đâu...
có hay ho gì khi thấy ảnh của mình bị bêu ra trước mọi người nt hok? không hỏi ý kiến gì mà lại làm cái trò đấy

kẻ xấu
21-08-2010, 09:27 PM
là em mạo danh bạn Lee Thị Thuý Hà và cho em xin lỗi mọi người. em chấp nhận moi hình phạt do BQT đưa ra

Dùng nick của người khác hoặc cho người khắc mượn nick để dùng đều phải chịu phạt. Nó càng nghiêm trọng hơn vì đâu là một cuộc thi ảnh huởng rất lớn. có lẽ em nên xin ban nick vĩnh viễn thì hay hơn =)). Trước khi bị đuổi.

vyna_candy
21-08-2010, 10:11 PM
chú chết đi là được đấy... chả ai khen mình mạo danh người khác đi thi đâu...
có hay ho gì khi thấy ảnh của mình bị bêu ra trước mọi người nt hok? không hỏi ý kiến gì mà lại làm cái trò đấy

Sao lại dùng cái từ bêu ở đây c:sad: ?
thật là....
không hiểu mục đích là gì,nhưng làm vậy là không đc :c:beat_shot:

Pisces
21-08-2010, 10:14 PM

Chỉ cần em đưa ra lời giải thích: vì mục đích gì em lại mạo danh bạn Hà lập ra topic đó.

Việc xử lý hay không thì còn tuỳ vào câu trả lời của em.

Snow
21-08-2010, 11:09 PM
:| Mong cậu Thành có câu trả lời sớm. .

yukiPro1011
22-08-2010, 07:04 AM
Thì ai cũng muốn tốt đẹp trong mắt mọi ngưòi thôi , chắc 1 phần anh Thành làm là muốn mình đc tốt hơn trong mắt mọi người .
Ai chả có lúc sai

thanhkhoeo
23-08-2010, 02:01 PM
Chỉ cần em đưa ra lời giải thích: vì mục đích gì em lại mạo danh bạn Hà lập ra topic đó.

Việc xử lý hay không thì còn tuỳ vào câu trả lời của em.

đơn giản chỉ là bởi vì em thấy rằng icon ít nguời tham gia quá. Mà bạn Hà cũng hay tham gia các hoạt động

bạn ấy cũng dự đinh tham gia Nhug lâu quá nên c:beat_brick:c:beat_brick:c:beat_brick:

meoconhat1
23-08-2010, 05:18 PM
đơn giản chỉ là bởi vì em thấy rằng icon ít nguời tham gia quá. Mà bạn Hà cũng hay tham gia các hoạt động

bạn ấy cũng dự đinh tham gia Nhug lâu quá nên c:beat_brick:c:beat_brick:c:beat_brick:

ăn nói vớ vẩn, tớ DỰ ĐỊNH THAM GIA lúc nào hả?
cậu cũng vừa phải thôi, cho dù tớ có ý địh tham gia đi nữa thì cậu cũng ko được mạo danh tớ như thế, lại còn tự tiện lấy ảnh của tớ đi thi mà ko nói 1 lời nào nữa
hôm trước cậu lập nick meoconhat3 mạo danh tớ, tớ đã ko muốn nói rồi, cậu lại còn làm cái trò này nữa, cậu suy nghĩ cái gì đấy hả?hết trò chơi rồi à?

Pisces
23-08-2010, 09:03 PM
Hờ hờ... tiện có "nạn nhân" đây rồi, việc xử lý bị cáo, đòi bồi thường thiệt hại, nhân phẩm, danh dự gì đó tuỳ vào đồng chí định đoạt >:).

#Bé này ăn nói mạnh mẽ, có cá tính! Vừa đủ lịch sự, lại cương quyết dứt khoát... Ấn tượng rồi đấy.
Kể ra ko thi cũng hơi phí... ;)).

ܓܨOrion.p0n
23-08-2010, 09:10 PM
hình như em thành khèo chưa nhận ra việc mình làm mang tính chất ntn thì phải

thanhkhoeo
24-08-2010, 07:07 AM
em biết việc làmm của em là hoàn toàn sai lầm. Em sẽ sửa đổi trong thời gian ngăns

ܓܨOrion.p0n
24-08-2010, 11:26 AM
chú còn chưa chịu tội thì sửa cái nỗi gì... thử tự nhận hình phạt xem sao c:boss:

thanhkhoeo
25-08-2010, 11:58 AM
treo nick 3 tháng ( đừng ban nick vĩnh viễn ) .................................

vyna_candy
25-08-2010, 01:00 PM
Hãy nghĩ lại đi xem mình đã làm
Chỉ xin lỗi một câu đâu đủ,nếu xin lỗi mà xí xóa tất cả thfi cần đến luật pháp làm gì...
Huống hồ,1câu xin lỗi tới "người bị hại" hình như vẫn chưa có....

thanhkhoeo
30-08-2010, 05:25 PM
vây là em chưa biết anh vs Hà là bạn thân và anh đã xin lỗiHaf bằng nhiều cách thiết thực nhất là hôm qua mới mời ấy đi ăn kem Và để tự kiểm điểm về hành vi mạo danh của mình, anh quyết định từ hôm nay sẽ ban nick mình 3 tháng. anh vũ ơi giúp em nhé

yukiPro1011
30-08-2010, 08:08 PM
vây là em chưa biết anh vs Hà là bạn thân và anh đã xin lỗiHaf bằng nhiều cách *** Hidden Content *** Và để tự kiểm điểm về hành vi mạo danh của mình, anh quyết định từ hôm nay sẽ ban nick mình 3 tháng. anh vũ ơi giúp em nhé

anh Thành nghĩ cái gì mà lại làm như thế ??????? c:burn_joss_stick
...........c:beat_plaster::

ܓܨOrion.p0n
30-08-2010, 09:45 PM
vây là em chưa biết anh vs Hà là bạn thân và anh đã xin lỗiHaf bằng nhiều cách *** Hidden Content *** Và để tự kiểm điểm về hành vi mạo danh của mình, anh quyết định từ hôm nay sẽ ban nick mình 3 tháng. anh vũ ơi giúp em nhé

việc thành làm là không đúng.... nhưng dù sao thì thành cũng đã tự giải quyết với bạn kia rồi... mình chẳng biết có thiệt không.... nên tha cho em nó c:sad:

b0yzinzin
31-08-2010, 03:54 PM
em xin chào cả nhà hihihi

meoconhat1
01-09-2010, 07:08 PM
tất nhiên là ko thật rồi ạ
Thành này, tốt nhất cậu đừng ns lung tung nhảm nhí nữa, tớ ko phủ nhận việc cậu có ns lời xin lỗi vs tớ, nhưng cái việc ăn kem hay BẠN THÂN á, tớ chẳng biết là gì cả, tớ chả thấy gì ở những điều cậu ns trên 4r cả. Xin lỗi là 1 việc, còn cho rằng mình làm như thế là giải quyết xong hết mọi việc lại là 1 chuyện khác. Tớ chẳng cần lời xin lỗi của cậu, vs tớ ch đó ko wan trọng nữa rồi, cậu ko cần phải thanh minh nhiều đâu cho mất công.
Việc xử lý bạn Thành như thế nào là tuỳ mọi người ạ. Em ko có ý kiến gì hết ạ. Nhưng em xin ns thẳng ạ, bạn Thành chỉ thấy biết lỗi trên 4r thôi ạ, theo em thấy là như thế

thanhkhoeo
09-10-2010, 12:25 PM
không chấm dứt cuộc thi này à ??? phải có kết thúc chứ anh khang

thanhkhoeo
12-10-2010, 06:03 PM
Thể lệ Vòng sơ khảo cuộc thi D2T icon

* Thời gian : bắt đầu từ ngày 01/01/2010 đến hết ngày 10-06-2010.

* Cách gửi bài tham gia cuộc thi :

Lập 1 topic riêng cho bạn tại Box D2T Icon với cú pháp tên tiêu đề:

Nếu là Nữ: [♀] SBD:... - Tên Nick - Tên thật
Nếu là Nam: [♂] SBD:... - Tên Nick - Tên thật

(SBD = Số Báo Danh, thí sinh ko cần ghi "SBD", BTC sẽ edit SBD nếu bài thi đạt yêu cầu)
Trong topic bao gồm những nội dung: Hình ảnh dự thi và 1 bản thông tin cá nhân :

*Chú ý về phần nội dung bài thi :
- Phần dự thi cảm nhận về cộng đồng Forum Đào Duy Từ chấp nhận mọi hình thức thể hiện cảm nhận của thí sinh về Forum (có thể hát, thu âm, vẽ, thiết kế ...)

- Tự viết về bản thân 1 cách ngắn gọn, xúc tích, đầy đủ nhưng không lan man. Trong vòng 500 chữ, bạn phải làm sao để lại ấn tượng cho mọi người và BGK ( ngôn từ đúng chính tả, không viết tắt, không dùng từ ngữ 9X và những kí hiệu khác )

- Trong thời gian diễn ra Vòng 1, thí sinh có quyền Edit bài dự thi của mình. Topic nào đạt yêu cầu (đầy đủ hình ảnh, Profile) thì sẽ được Edit SBD [+ khoá topic đăng ký].

* Yêu cầu đối với ảnh dự thi:

Bạn nên gửi hình chụp 1 mình bạn, hạn chế chụp chung từ 3 người trở lên nhé! :)
Tối thiểu 2 hình, 1 hình chân dung (bán thân hoặc cận mặt) và 1 hình toàn thân.
- Size hình cho phép: nhỏ nhất 600x400 pixels.
- Ngoài ra thí sinh có thể post thêm các kiểu ảnh, sử dụng thoải mái thủ thuật chỉnh sửa ảnh, nhưng cũng đừng lạm dụng quá ^^.
Đối với 2 hình chân dung và toàn thân (để BGK chấm) thì chỉ cho phép resize lại kích cỡ ảnh và chỉnh sáng ảnh [nếu cần thiết], những trường hợp khác đều bị xem là vi phạm Quy Định: Tuyệt đối ko sửa gì trên khuôn mặt, và nghiêm cấm dùng các phần mềm hỗ trợ để chỉnh sửa gương mặt cho mịn da hay xóa nếp nhăn, v.v...
- Lưu ý: không sử dụng ảnh chụp từ Webcam để làm hình dự thi.
Hình chụp cận mặt phải rõ ràng, không mờ nhạt, khó nhìn. Hình chụp toàn thân lấy từ đầu đến chân, hạn chế chụp tư thế đang ngồi hoặc nằm. Ăn mặc và cách tạo dáng phải lịch sự, không hở hang, phản cảm.
- Lưu ý: Thí sinh phải phân biệt rõ ràng giữa hở hang phản cảm và sự gợi cảm nhé.
Dùng hình thật của thí sinh, nghiêm cấm hình Fake. Nếu BGK biết hoặc có người phát hiện thì thí sinh sẽ bị loại.

* Thang điểm cho vòng 1:

sao chưa kết thúc nhỉ anh khang
????

ܓܨOrion.p0n
12-10-2010, 06:50 PM
c:confident: cái này đóng kho từ lâu òi thì phẩy c:beat_brick:

kẻ xấu
12-10-2010, 06:58 PM
sao chưa kết thúc nhỉ anh khang
????

The end .