PDA

View Full Version : Xung quanh D2T Icon !!!

Trang : [1] 2

Snow
20-05-2010, 09:10 PM
Đây là thớt xì pem thoải mái của box D2t icon trong những ngày cuộc thi được tổ chức :D
Ở đây, chúng ta có thể thoải mái "chém" về mọi vấn đề xung quanh cuộc thi nhưng nhớ là đừng vi phạm những điều "tuyệt đối cấm kị" của 4r nhé ;;)
Chém nào mọi người :phew:

He0pr0_B7
20-05-2010, 09:18 PM
Ờ thì chém !!!
Ngộ Khang có định thi không ấy nhỉ ?!!!
Dụ khị tau ghê quá !!!

Pisces
20-05-2010, 09:18 PM
Tềnh hềnh là có khi ta lên kế hoạch cho năm sau là vừa khéo, chứ năm nay xem chừng mịt mờ hơi sương quá ;))

ܓܨOrion.p0n
20-05-2010, 09:19 PM
đề nghị chủ topic mở tiệc thì phải đại diện trước đi cái nhá. có chi để các em bắt trước theo choa đỡ ngượng =))

Snow
20-05-2010, 09:21 PM
=) thì cứ phải có lần 1 thì mới có lần 2 đc
càng ít thí sinh giải thưởng càng to =) hok phải sợ
chiến hết ... tầm chục thí sinh là thành công rồi ;))

@heo: ;)) tau BTC sợ hok thi đc, à mà có thể là có =) nếu hứng lên
Mi rủ rê bạn bè mi đi ;;) tau thấy bạn mi toàn đứa tiềm năng =)

Jubi
20-05-2010, 09:23 PM
nếu không có đứa nào DK thì t mới đi thi đấy :)):)):))

Snow
20-05-2010, 09:25 PM
sax T_T
bạn Bu ji chơi khó BTC rồi =)
tham gia đi cho vui bạn
;)) tớ thấy tinh thần tự sướng của bạn hok phải là hok cao đâu :))

He0pr0_B7
20-05-2010, 09:26 PM
Mi ?! Trong BTC ?!
Thôi ! Tau ko yên tâm khi đưa hình ra cho mi nhận xét ;))!!!
Sao không bầu BTC nhỉ ?!!!

vitaminb12
20-05-2010, 09:27 PM
Nóng quá nóng quá :sweat:

Snow
20-05-2010, 09:30 PM
BTC khác BGK
còn lày ngu thế =)
sẽ có BGK chuẩn
;)) mi cứ yên tâm
PR cho cuộc thi đi

ܓܨOrion.p0n
20-05-2010, 09:32 PM
BGK có mấy người thế, tau làm một chân trong đóa cũng được, nhận xét của tau cũng hơi bị chuẩn đóa ;))

snow_b7
20-05-2010, 09:37 PM
choa tớ hỏi, thế có cần phải quan trọng về hình thể cao ráo trắng trẻo hem??? Lùn mét mốt tham gia có hi vọng đạt giải gì h0k???:empty::empty:

He0pr0_B7
20-05-2010, 09:39 PM
À quên...!!! BGK chứ !!!
À BTC thì mần cái chi nhở ?! Cho tau làm với !!!
À chứ đen như tau chụp ảnh đen thui ống kiếng thì có đc châm chước hông ?!!!

Snow
20-05-2010, 09:41 PM
=) hok có cái nào gọi là quan trọng cả,
tham gia đã là 1 thành công ;))
giải lớn nhất là tình bạn ;))
còn các giải phụ thì ... chúc bạn may mắn =)

-----------------------------------------

À quên...!!! BGK chứ !!!
À BTC thì mần cái chi nhở ?! Cho tau làm với !!!
À chứ đen như tau chụp ảnh đen thui ống kiếng thì có đc châm chước hông ?!!!
=)) BTC thì tau là đủ rồi =) cho mi cái chân đi quảng cáo thôi
;)) ngoại hình hok phải là tất cả ;)
xem sơ qua nội dung vòng 2 vòng 3 đi
đó mới là mấu chốt :))
vòng 1 chắc 100% qua thôi

kẻ xấu
20-05-2010, 09:43 PM
Mở một buổi party để anh em chém mạnh hơn ý. Chú khang làm một vụ vào thứ 7 nào đó đi, anh sẽ về tham gia :))

He0pr0_B7
20-05-2010, 09:45 PM
Phải gọi là PR-er nghe chưa ! Từ h tau là PR-er của cuộc thi !!!
Tau hoặc bạn bè ng thân họ hàng hang hốc hàng xóm hàng nước nhà tau mà thi là phải cho vô tuốt đá ! Một ng làm quan cả họ đc nhờ, hê hê !!!

Snow
20-05-2010, 09:46 PM
;)) nếu có thể thì sau vòng 1 em sẽ tổ chức
;;) một ý kiến hay :))
@heo: ;)) tau bik cái mồm mi hok phải là một thứ bỏ đi =)

Tester_B1
20-05-2010, 09:46 PM
Cái này mình đọc chẳng hiểu gì, rút cục là thi kiểu gì thế ;))

Snow
20-05-2010, 09:47 PM
Cái này mình đọc chẳng hiểu gì, rút cục là thi kiểu gì thế ;))
:|
sao lại hok hiểu
cần gì anh trả lời cho
Thi ảnh ( nhan sắc ) thi trí tuệ =)
... một vài cái khác

Tester_B1
20-05-2010, 09:51 PM
lúc nào thì bắt đầu cuộc thi, chấp nhận thể loại ảnh như thế nào vậy =))

He0pr0_B7
20-05-2010, 09:51 PM
;)) nếu có thể thì sau vòng 1 em sẽ tổ chức
;;) một ý kiến hay :))
@heo: ;)) tau bik cái mồm mi hok phải là một thứ bỏ đi =)

Chứ mi nghĩ tau ăn bằng đg nào hử :dummy:?!!!
Lớp t có mấy em xinh tươi phải biết, dụ bọn nó, tiện thể PR cho lớp mềnh...;)) !!!

Snow
20-05-2010, 09:52 PM
lúc nào thì bắt đầu cuộc thi, chấp nhận thể loại ảnh như thế nào vậy =))
đọc kĩ bên topic thể lệ vòng sơ tuyển nhé :|

Chứ mi nghĩ tau ăn bằng đg nào hử :dummy:?!!!
Lớp t có mấy em xinh tươi phải biết, dụ bọn nó, tiện thể PR cho lớp mềnh...;)) !!!
=)) ờ
đúng đấy
cả vài lớp khác nữa nhé mi
=) mà em nào chưa có n.y càng tốt
à cả con trai nữa nhé

Tester_B1
20-05-2010, 09:53 PM
Xinh bằng bạn Heo không, không bằng thì đừng tham gia nhá :eaten::eaten:. Dễ làm cho những người yếu tim nhập viện lắm :stress:

bakit_b1
21-05-2010, 03:42 PM
hình như chưa có thí sinh nào dự thi mà pic này đã lên đến page 3 rồi =))

p.s: sứt môi lồi rốn có đc thi ko :-?

Pisces
21-05-2010, 03:55 PM
Có xấu như wuỷ cũng được thi chứ đừng nói là chỉ sứt môi lồi rốn >:)!

Nhưng vấn đề là nhan sắc cỡ đó có đủ trình để lọt được vào vòng trong hay không thôi ;))

He0pr0_B7
23-05-2010, 03:23 PM
Ehehee !!!
Chị Pis thi đi chị Pis..!
Nghe giang hồ đồn đại nhan sắc chị thuộc dạng nghiêng thùng đổ nước cơ mà ;)) !!!

kẻ xấu
23-05-2010, 04:14 PM
Sao con Heo lợn ko đi thi nhỉ =)). Heo chung thủy đi thi cũng chỉ là một đối thủ " Nhẹ kí " mà thôi =))

boycoj_1312
23-05-2010, 04:59 PM
thi ảnh PTS
thi trí tuệ GG
còn thi j` nữa ko em ;))

Snow
23-05-2010, 07:07 PM
thi ảnh PTS
thi trí tuệ GG
còn thi j` nữa ko em ;))
:)) hok dám đi thi thì đừng có mà đứng ngoài hớp vào
người ta cười cho đấy anh ạ ;))
Khinh.

vyna_candy
23-05-2010, 07:31 PM
hợ hợ hợ,cái gì đấy 2 ông kia :|:|:|
oai mẹ ơi,lập xong cái pic ai cũng nói lắm chữ....chứ giờ không viết thì làm gì đây X-(

ܓܨOrion.p0n
23-05-2010, 09:09 PM

đây là pic chém gió đó, còn gửi bài là phải làm bài mới, bakit cũng thi đi cho máu. chụp rõ lắm ảnh mà chẳng chịu đi thi :D

Tester_B1
23-05-2010, 09:12 PM
Được thi hết á
@Dương: mi gọi con Trang Nho lên đây hù BGK nào =)) =))

kẻ xấu
23-05-2010, 11:07 PM
Chài quanh đi quẩn lại vẫn là Orion và atdepzai. Chỗ nào cũng thấy spam và la liếm. Coi chừng đấy, ko lại bảo ko nói trước.
Để khuyến khích các mem tham gia nhiều hơn thì theo tớ nên cổ động các bạn ấy thông qua xã giao trên trường. Ngoài ra nên tăng số lượng giải thưởng, tăng nhiều giải được trao hơn. Tốt nhất ai đi thi cũng có giải để ko bị tủi thân =))

Snow
28-05-2010, 02:10 PM
Haizz lại chỳm rồi T_T
chán nhờ ... .

vyna_candy
30-05-2010, 01:54 PM
hai người đăng kí tham gia kìa anh,vui lên đy,mà tại bọn anh không maketting cho nó rầm rộ lên chút chút đấy chứ :(

leduythe
30-05-2010, 02:59 PM
DDT icon thấy chìm lỉm ghê.
1 phần là do mọi người chưa quen với cuộc thi này vì đây là lần đầu xuất hiện mà...
không có sự quảng bá rầm rộ... nên mọi người không nhiều người biết đến ...
Mình thấy nên kéo dài thời gian " tuyển synh " chút chút nhẩy :sweat:

Tit yêu
30-05-2010, 03:22 PM
Chắc em Vy giải nhất rồi em:)):))
Chả thấy ma nào có ý định tham gia

ܓܨOrion.p0n
30-05-2010, 03:38 PM
sao chả có ai hứng thú với cái icon thế nhỉ, chú snow này chưa kích cầu ah, nghe bảo tặng hiện vật gì gì cơ mà ;))

vyna_candy
30-05-2010, 05:10 PM
Chắc em Vy giải nhất rồi em:)):))
Chả thấy ma nào có ý định tham gia

được giải nhất mà thế này em chả ham :(
thà không được giải gì còn hơn là...:empty:

thanhkhoeo
30-05-2010, 06:24 PM

tại sao lại không khi mà ngươì đó có một tình yêu với forum mạnh mẽ hơn bất cứ ngươì nào trên thế gian này:swing::swing:

Jimmy Page
30-05-2010, 06:25 PM
ku nào tham gia Icon không chịu đặt tên topic đúng quy định ta đánh trượt cả lũ :-w

vyna_candy
30-05-2010, 07:52 PM
hjx,đuợc 2 "ku" tham gia chứ mấy anh :(

ܓܨOrion.p0n
30-05-2010, 09:16 PM
chà chà, ''cu'' thứ 2 đã xuất hiện, giờ thì đã có 2 giải, giải nhất và nhì há :D

Snow
30-05-2010, 09:38 PM
Có lẽ ta nên làm cái gì đó để PR mới đc ...
hjz tại dạo này đang bị nhị vị phụ huynh la hoài T_T chẳng còn hứng làm cái gì nữa ...
...

Tester_B1
31-05-2010, 08:41 AM
Tình hình là cái Icon ế ẩm quá, tình hình là tau chẳng có cái ảnh cá nhân nào cả, nếu không thì cũng post rồi ;))

thanhkhoeo
31-05-2010, 08:45 AM
Tình hình là cái Icon ế ẩm quá, tình hình là tau chẳng có cái ảnh cá nhân nào cả, nếu không thì cũng post rồi ;))

chụp đê ánh zai pót để anh em chiêm ngưỗng nào anh bybyby
:love::love:

Tester_B1
31-05-2010, 12:21 PM
Hớ hớ, xin hẹn vào một ngày gần nhất =)) =)). Trông anh còn thảm hơn em nữa ấy chứ ;))

thanhkhoeo
31-05-2010, 12:57 PM
ơ vậy em thảm lắm àk vậy thì nhờ các mod xoá hộ box đi nhé. không thì cả forum trường đào ngộ đọc mất

vyna_candy
31-05-2010, 01:21 PM
hjx hjx,anh thành lại ngộ nhận rồi,sự tự tin lại bay đâu hết rồi :(
anh ất đâu có ý nói như thế đâu..haizz

Tester_B1
31-05-2010, 01:31 PM

Em gái hiểu anh thế
@Thành: Ý anh là trông anh nản lắm, anh mà thi chắc ngộ độc hết =)) =))

thanhkhoeo
31-05-2010, 05:25 PM

vy chẳng hiểu anh Thành roài Anh Thành chỉ đùa thôi hahaha sory các mod nhé :hahaha: nên nhớ anh là người vô cùng vui tinh đó nhé em gái

Em gái hiểu anh thế
@Thành: Ý anh là trông anh nản lắm, anh mà thi chắc ngộ độc hết =)) =))

lại pắt chước câu nói của thanhkhoeo :hahaha: anh nản ?? Em thi chỉ muón các bạn trong trường cũng thi thôi. không mong giải . em mong các bạn trong trường yêu forrum nhiều hơn đến với forum nhiều hơn và dự thi nhiều hơn. vì cuộc thi thể hiện đc tình cảm của mình với gforum nà:idea::idea:

Leovsmoon
31-05-2010, 05:42 PM

đừng chém anh trai ợ, hôm trước em thấy anh post rồi mà... muốn tham gia thì cứ nói... bày đặt chết =)) < không thì em vác máy qua nhà chụp ảnh cho anh thi nhé :)) >

ܓܨOrion.p0n
31-05-2010, 06:15 PM
ôi chết tôi mất, :@_@:, tuấn hót nổi danh đẹp zai sao hok post vài tấm nhỉ ;)), thi thì thi chứ, sợ chi nhỉ ;))

Tester_B1
31-05-2010, 06:23 PM
ôi chết tôi mất, :@_@:, tuấn hót nổi danh đẹp zai sao hok post vài tấm nhỉ ;)), thi thì thi chứ, sợ chi nhỉ ;))

Lạy hồn ạ, tau mà nổi tiếng thì bây giờ lại không ngồi đây, có khi lại đang vi vu với các em ấy chứ

đừng chém anh trai ợ, hôm trước em thấy anh post rồi mà... muốn tham gia thì cứ nói... bày đặt chết =)) < không thì em vác máy qua nhà chụp ảnh cho anh thi nhé :)) >

Em mà mang được máy sang nhà anh thì tốt quá ;)). Mấy cái ảnh trước anh xóa mất rồi (tại thằng em lấy ra nghịch pain mà quên không lưu bản chính lại :()

ܓܨOrion.p0n
31-05-2010, 08:57 PM
đề nghị bạn khang tăng giá trị thưởng nhá, phần thưởng càng to thì các em mới có hứng mà thi chứ :D

..::^^::..
31-05-2010, 09:53 PM
mãi mà mới chỉ được có hai mống thôi, các bác tính sao đi chứ nhẩy ^^

meoconhat1
01-06-2010, 06:35 PM
ớ chứ mấy bạn post ảnh bên pic ảnh thành viên 4rum sao hok thi nhẩy, vận động mấy pạn đó thi đi, tinh thần tự sướng cũng cao lắm đá chứ bộ :sparkling::sparkling:

ngocminhdv
05-06-2010, 08:58 AM
rất ấn tượng với kế hoạch tổ chức nhưng xem ra khâu truyền thông, tạo sự quan tâm và ủng hộ của các bạn trẻ thì hơi có khó khăn thì phải

Ác ♠
05-06-2010, 10:28 AM
đồng ý với ý kiến là phải tăng cao cơ cấu giải thưởng nhằm khích lệ mọi người tham gia nhịt tình hơi nữa!!!
Mấy cô,bác nào mà hay tự sướng thì dự thi mau lên chứ!!!
Lớp có con Huyền Ngan cũng sắp đăng hay sao á!!! hôm qua nó nt bảo vote cho nó
4rum nè sao mà hiếm người tự tin thế nhỉ????????????????

Snow
05-06-2010, 11:18 AM
hjz hjz cứ tưởng nghỉ học là có thời gian để làm cái này :(
nhưng mà nghỉ xong lại bù đầu bù tai rõ lắm việc
hjz hjz chẳng đầu tư vào cái này đc gì cả....

vyna_candy
05-06-2010, 07:03 PM
chán qá...hjx hjx,em sắp thi rồi,mà cứ ư ử thế này,đợi đến lúc em thi mới bắ đầu go go go thì em chết cứng luôn à :((

Snow
07-06-2010, 11:02 AM
:)) chiều nay sẽ có thành viên mới x

Pisces
07-06-2010, 11:12 AM
Đang thấy có 1 thành viên với status là "Creating new thread in D2T Icon Box" :-?

Snow
07-06-2010, 11:17 AM
Đang thấy có 1 thành viên với status là "Creating new thread in D2T Icon Box" :-?

=)) vâng chưa kịp chiều thì trưa đã có ... .

Ác ♠
07-06-2010, 11:18 AM
Hix.Tham gia icon Ido rồi sợ quá đi....Cùng la liếm giải thưởng...

..::^^::..
07-06-2010, 06:02 PM
tình hình các thí sinh tham gia khá ổn. Cuộc đua bắt đầu thì mới bắt đầu hay đêy ;))

vyna_candy
07-06-2010, 09:18 PM
=)) vâng chưa kịp chiều thì trưa đã có ... .

:(,ai cũng vui,có mềnh em buồn..chán..đến lúc:corner: đông vui thì mềnh lao đầu vào thy..chết ngắt....

kẻ xấu
08-06-2010, 10:56 AM
Bỗng nhiên thí sinh Hòang Thị Huyền với số báo danh 003 xin close topic mà chưa đưa ra nguyên nhân là gì. Có lẽ thí sinh này muốn tạo một vụ Scandal chăng :-??

ngocminhdv
08-06-2010, 12:39 PM
chắc nhiều người add yahoo quá , .... :))...................

kẻ xấu
08-06-2010, 01:54 PM
chắc nhiều người add yahoo quá , .... :))...................

Lạ có điều. Dù có close topic đi nữa thì vẫn còn đó nick Y!M và thông tin cá nhân khác :-?

thomit.com
08-06-2010, 04:33 PM
Bỗng nhiên thí sinh Hòang Thị Huyền với số báo danh 003 xin close topic mà chưa đưa ra nguyên nhân là gì. Có lẽ thí sinh này muốn tạo một vụ Scandal chăng :-??

Có lẽ là tạo xì căng đan đấy =))
Hay là e ấy sợ bị nổi tiếng . Chắc hôm trước khi đăng kí , có tí men nên bốc đồng . Giờ men hết nên mới giật mình nhìn lại =))

kẻ xấu
08-06-2010, 04:52 PM
Cả thí sinh [♂] SBD:004 - Tên nick: Ác ♠- Tên thật:Lê Duy Thế cũng yêu cầu mình close topic dự thi. Không hiểu đây là sự trùng hợp hay có chủ ý giữa hai thí sinh. Liệu có thế lực nào hay tập đòan nào tác động vào hai thí sinh của chúng ta ko nhỉ =)).

Ác ♠
08-06-2010, 04:55 PM
Không chỉ không thích bị người khác bình luận thui mà.Khi nào thi hãy tính !!! Sax
Còn Huyền Ngan thì em hem bik tại sao nó đóng topic nữa...

Pisces
08-06-2010, 04:57 PM
Xin close topic chứ có xin rút khỏi cuộc thi đâu :-?.

Close thì mấy cháu hiếu động đỡ vào quấy, đỡ đau đầu, âu cũng là ý kiến tốt, được cộng điểm trí tuệ ;)).

Có điều close topic nghĩa là "ngại tiếp xúc quần chúng", bị trừ điểm thân thiện :))

thomit.com
08-06-2010, 04:57 PM
Cả thí sinh [♂] SBD:004 - Tên nick: Ác ♠- Tên thật:Lê Duy Thế cũng yêu cầu mình close topic dự thi. Không hiểu đây là sự trùng hợp hay có chủ ý giữa hai thí sinh. Liệu có thế lực nào hay tập đòan nào tác động vào hai thí sinh của chúng ta ko nhỉ =)).

Haizzz . Ko biết có bạn nào doạ đánh 2 bạn ấy ko :-ss

Nhưng qua đó cũng thấy tư tưởng của các bạn còn quá non . Thích thì đăng kí , ko thích thì nói 1 câu close hộ e . Như 1 trường hợp ở Idol mình đã nhận xét . Tuy là ảo , tuy là chỉ là cuộc thi mang tính chất giao lưu nhưng ko phải cứ muốn là đăng kí , cảm thấy chán thì thôi , rút lui ,năn nỉ close topic
Các bạn nên suy nghĩ thật kĩ , đừng vì một cái gì đó thoáng qua .

Ác ♠
08-06-2010, 05:01 PM
Cũng thấy chán thật,vì mãi mà số thí sinh vẫn đếm trên đầu ngón tay... Vậy thì đến bao giờ mới bắt đầu được đây...

vyna_candy
08-06-2010, 06:30 PM
Nếu em nhanh trí trả lời những câu hỏi quái đản,quái chiêu thì có được cộng thêm điểm hôk anh ;))
....
Em nghĩ hôk còn time rep lại mọi người nhiều nên...:D,mong cả nhà nhanh nhanh dùm..thank you :)

Snow
08-06-2010, 06:32 PM
:-? những reply trong topic dự thi của thí sinh đều được BGK theo dõi, đó là những điểm cộng, cũng như điểm trừ rất quan trọng.

vyna_candy
08-06-2010, 06:42 PM
:-? những reply trong topic dự thi của thí sinh đều được BGK theo dõi, đó là những điểm cộng, cũng như điểm trừ rất quan trọng.

Đến khi nào mới hết đợi 1 và đợt thứ 2 sẽ phải làm gì anh nhỉ,em ngại đọc,nói tóm tắt hộ em với :D:crave:

Snow
08-06-2010, 06:55 PM
Đến khi nào mới hết đợi 1 và đợt thứ 2 sẽ phải làm gì anh nhỉ,em ngại đọc,nói tóm tắt hộ em với :D:crave:
Em gái yên tâm ;)
em cứ thi cử xong đi.
Cuộc thi chờ em :))

Tester_B1
08-06-2010, 08:38 PM
Đúng đấy, cứ thi cử đi em, có khi em phải chờ cuộc thi ấy chứ ;))
Các thành viên dự thi đồng loạt bỏ cuộc, rất là đáng nghi, kiểu này nên lập thêm pic những nghi án về D2T icon =)) =))

kẻ xấu
08-06-2010, 08:42 PM
Để số thí sinh tăng lên. Thí sinh mang số báo danh 004 đã tự tạo một scandal là close topic tạm thời với một lời than thở

Cũng thấy chán thật,vì mãi mà số thí sinh vẫn đếm trên đầu ngón tay... Vậy thì đến bao giờ mới bắt đầu được đây...

Đây cũng là câu nói khiến chúng ta có thể hiểu rằng. Thí sinh 004 của chúng ta muốn đứng trên nhiều hơn con số 3 :)

Theo tớ các thí sinh của cuộc thi D2t icon đừng thấy ít người tham gia mà nản lòng. Một điều rất quan trọng mà tớ được biết giải nhất - nhì - ba - tư của cuộc thi này được thưởng rất hậu hĩnh ... dù được giải tư / bốn người thi ko có gì là vinh quang nhưng giải thưởng lớn cũng gọi là phần nào an ủi rồi ....

Hay ta cũng đi thi nhỉ =))

kẻ xấu
08-06-2010, 11:50 PM
Có tin đồn thổi rằng " Thí sinh Thế mang số báo danh 004 bị ĐAO " Liệu đây có phải sự thật và Liệu thí sinh bị ĐAO có nằm trong đối tượng cấm thi hay ko ? Có ảnh ưởng gì tới chất lượng cuộc thi hay ko ?
Ai sẽ đứng ra để trả lời câu hỏi này :-? BTC đâu rồi nhỉ ? Cho phỏng vấn chút có được ko ?

Snow
09-06-2010, 12:54 AM
Có tin đồn thổi rằng " Thí sinh Thế mang số báo danh 004 bị ĐAO " Liệu đây có phải sự thật và Liệu thí sinh bị ĐAO có nằm trong đối tượng cấm thi hay ko ? Có ảnh ưởng gì tới chất lượng cuộc thi hay ko ?
Ai sẽ đứng ra để trả lời câu hỏi này :-? BTC đâu rồi nhỉ ? Cho phỏng vấn chút có được ko ?

:-?
phải chăng nên thêm cái quy định bắt thí sinh đính kèm theo Giấy khám sức khoẻ ???

vyna_candy
09-06-2010, 06:06 AM
Có lẽ là tạo xì căng đan đấy =))
Hay là e ấy sợ bị nổi tiếng . Chắc hôm trước khi đăng kí , có tí men nên bốc đồng . Giờ men hết nên mới giật mình nhìn lại =))
Anh nói thế này lỡ chị ấy đọc được thì lsao :whistle:,họ lại chán bỏ thi thật thì :sweat:
@ anh Khang:ok,em dành trọn niềm tin của lời nói này đấy :sparkling:

thanhkhoeo
09-06-2010, 07:12 AM
:-?
phải chăng nên thêm cái quy định bắt thí sinh đính kèm theo Giấy khám sức khoẻ ???

nếu thế thif em sẽ bị loại đầu tiên. mà dù có đao hay tâm thần mầ biết lên forum thế này thì sẽ đủ sụ thông minh để trả lời các câu hỏi

Ác ♠
09-06-2010, 07:51 AM
Đây cũng là câu nói khiến chúng ta có thể hiểu rằng. Thí sinh 004 của chúng ta muốn đứng trên nhiều hơn con số 3 :)

@kẻ xấu :A đang suy bụng anh ra bụng người thì phải??? Em hoàn toàn không nghĩ như vậy :sweat: vì
em giới thiệu rồi mà em bình thường và mãi bình thường chẳng cần hơn ai :duno:
@Kẻ xấu: Dường như người này đang có âm mưu đốn hạ các đối thủ để đạt giải nhất :aie:?
@All: cho em hỏi khí không phải thế icon có cấm động vật tham gia không ạ? Vì 003 là "Ngan"
@All: Cái biệt danh trên cũng có qua vài lần bộc lộ năng khiếu " kể chuyện cười" :sweat: Hix....

kẻ xấu
09-06-2010, 08:39 AM
@kẻ xấu :A đang suy bụng anh ra bụng người thì phải??? Em hoàn toàn không nghĩ như vậy :sweat: vì
em giới thiệu rồi mà em bình thường và mãi bình thường chẳng cần hơn ai :duno:
@Kẻ xấu: Dường như người này đang có âm mưu đốn hạ các đối thủ để đạt giải nhất :aie:?
@All: cho em hỏi khí không phải thế icon có cấm động vật tham gia không ạ? Vì 003 là "Ngan"
@All: Cái biệt danh trên cũng có qua vài lần bộc lộ năng khiếu " kể chuyện cười" :sweat: Hix....

Có lẽ thí sinh Thế mang SBD 004 đang bị báo chí bắn trúng tim đen. Nhưng Thế vẫn đang cố thanh minh và đổi tội cho người khác. Thậm chí còn trắng trợn từ bỏ tư cách tham gia của thí sinh khác. Có lẽ sau đây sẽ là rất nhiều trò trong thế giới ngầm.

Vào thời gian tới, BTC có thể đưa thêm vào thể lệ thi : Thí sinh phải nộp giấy khám sức khỏe mới được công nhận là thí sinh đầy đủ tư cách dự thi. Một số bệnh ko được tham gia như : Đao - Tâm Thần - Man mát yêu thương và có một số hành động rất tự nhiên như : Tay nhặt lá, chân đá ống mơ, mồm thì hay làm thơ. =)) Những thí sinh đó sẽ cho vào danh sách thi K71 icon =)).

Sẽ có một loạt thay đổi và tin tức mới. Quí vị hãy đón chờ xem trong tập san CHUYỆN ICON được xuất bản hàng ngày bởi kẻ xấu. =))

leduythe
09-06-2010, 08:58 AM
Trời có "kẻ" đang ngậm máu phun "phùn phụt" vào người "lành" kìa.... :aie:
Chuyện hằng ngày xuất bản bởi kẻ xấu thì tất nhiên toàn chuyện xấu xa là "kẻ xấu" gây dựng lên,ai xấu như kẻ xấu thì mới đọc thôi :^o^: ...
Đúng là không hổ danh với nick name "kẻ xấu" :sparkling:
-----------------------------------------

Trời có "kẻ" đang ngậm máu phun "phùn phụt" vào người "lành" kìa.... :aie:
Chuyện hằng ngày xuất bản bởi kẻ xấu thì tất nhiên toàn chuyện xấu xa do "kẻ xấu" gây dựng lên về sự ganh ghét" người tốt",ai xấu như kẻ xấu thì mới đọc thôi :^o^: ...
Đúng là không hổ danh với nick name "kẻ xấu" :sparkling:
.................................................. .................................................. ..

Snow
09-06-2010, 11:07 AM
=)) ối zời ơi
=)) sinh đâu ra cái K71 Icon nữa thế Smod Kẻ xấu =))

ܓܨOrion.p0n
09-06-2010, 11:21 AM
nếu như có khả năng viết bài thì em đã làm một cái scandal giữa mem và smod- cuộc chiến khong cân sức rồi =))
p/s đề nghị tăng giá trị giải thưởng lên 100sp cùng 100k tiền thưởng cho mem đẹp nhất :D

vyna_candy
09-06-2010, 12:56 PM
Ối giời ơi,đang yên đang lành muốn close làm giề thế anh?thoải mái đi,đã đăng kí tham gia thì ăn chơi tẹt ga,sợ gì bố con tg lào :))
@ sư phụ:tập san ấy ạ,có vẻ hot,ủng hộ sp hết mềnh :shy:
@ anh pon:sao cân được,một bên trưởng lão có kinh nghiệp lành nghề lâu năm,một bên lính mới nên còn hấp tấp về cả lời nói lẫn..cử trỉ hành động (chết cái mồm mình cứ mở ra là lại nói thật :)) )dễ bị lột lon xuống làm dân quèn lắm ấy chứ

ngocminhdv
09-06-2010, 03:02 PM
hj hj, tuy các phần thưởng không phải là mục đích tham gia các cuộc thi nhưng lại là mục tiêu chính đáng. :D mình cũng sẽ không tham gia một cuộc thi nào mà chưa có cơ cấu giải thưởng trước :D

kẻ xấu
09-06-2010, 06:16 PM
=)) ối zời ơi
=)) sinh đâu ra cái K71 Icon nữa thế Smod Kẻ xấu =))

Tiếc cho nhà người ko biết một giải lớn như thế. K71 Icon là cuộc thi dành cho những người bị tổn thương về trí não do Bệnh viện Tâm thần K71 tổ chức Câu chuyện kể lại rằng :

Một buổi sáng đẹp trời, ở bệnh viện K71, Bác sỹ mới đi dạo để xem bệnh nhân của mình như thế nào, có tốt hơn hay chưa. Đi qua cái giếng của khu nhà ở bệnh nhân. Bác sỹ thấy thấy một đám bệnh nhân nối đuôi nhau tập thể dục đi xung quanh một miệng giếng và nhìn xuống cùng nhau đếm 51 - 51 - 51. Thấy lạ, bác sỹ đến gần và nhìn xuống giếng xem có cái gì ? Bỗng nhiên bị ai đó xô xuống giếng. Trước khi đuối sức ông Bác Sỹ vẫn nghe văng vẳng 52 - 52 - 52

Vậy để tưởng nhớ ông Bác sỹ. Bệnh viện đã tổ chức cuộc thi để động viên an ủi các bệnh nhân, tránh tình trạng có số 53 - 53 - 53.

thanhkhoeo
09-06-2010, 11:51 PM
nếu thế thì anh vũ xấu sẽ là người thứ 54 và vit sẽ là người thứ 55 :))

OLSJ13
14-07-2010, 08:05 AM
bi h mới xí xớn chạy vào đây >:)
mình bị ấn tượng với các bạn:">

vyna_candy
15-07-2010, 10:27 AM
Cái vụ này cũng tan tành luôn à,chả thấy ma nào đk thêm,cũng chả thấy ông tai to mặt nhớn nào nhúng vào...:-<

He0pr0_B7
16-07-2010, 07:57 AM
Căn bản cái ý tưởng lần này các ông ý chỉ ủng hộ chứ không đi sau đi sát vào...;)) !!!
May là m` chưa đk tham gia ;)) !!!

ngocminhdv
17-07-2010, 09:59 AM
vào 4rum (chưa đăng nhập) thấy cái tít to lù, kích vào thì hẻm thấy gì cả?

vyna_candy
17-07-2010, 11:27 AM
Haizzz,thôi để thế cho có tinh thần vậy :)):))
Hết ham hố rồi...!!!