PDA

View Full Version : [♀] SBD:001 - Nick name: vyna_candy - Tên Thật :Hồ Thúy Vy

vyna_candy
21-05-2010, 11:21 PM
Đành rằng là máu tự sướng trong người rất nhớn
Đành rằng là cũng muốn kiếm tí Sp nuôi sống bản thân
Tuy gần thi cử đến nơi rồi,nhưng tớ xin phép mở cửa cuộc thi D2T icon nhé :D
Yêu cầu đầu tiên:ảnh dự thi :D(2 cái đầu tiên ạ)
http://style36.net/forum/attachments/month_1008/1008091531747ac9565de742d5.jpg
http://style36.net/forum/attachments/month_1008/10080915281cac36ba88be30b5.jpg
http://style36.net/forum/attachments/month_1008/1008091528894cf028635224c8.jpg
http://a367.yahoofs.com/lifestory/ygqVak6ECRmzFidrHN8I7Ng1_1/blog/ap_20100329075630100.jpg?lb_____D2VNr6YOZ
http://a367.yahoofs.com/lifestory/ygqVak6ECRmzFidrHN8I7Ng1_2/blog/ap_20100628073918936.jpg?lb_____DPiCaeNeq
http://style36.net/forum/attachments/month_1008/1008091529888e0c6f671c7f08.jpg
http://style36.net/forum/attachments/month_1008/10080915286adf41f9f20c9bda.jpg
http://a367.yahoofs.com/lifestory/ygqVak6ECRmzFidrHN8I7Ng1_2/blog/ap_20100705124433874.jpg?lb_____DzpGaaGET
http://style36.net/forum/attachments/month_1008/10080915315705190bb88be5c1.jpg
pic này từng đem đi thy myVN và được giải 3 :D,tớ làm người mẫu đấy,hehe.
Phần 2-thông tin cá nhân:
1. Họ và tên :Hồ Thúy Vy
2. Nickname :vyna_candy
3. Ngày tháng năm sinh :31-07-1995
4. Địa chỉ : ( lớp học, khoá học ) 9a1 Quang Trung school
5. Số điện thoại liên lạc :01679784503
6. Sở thích :yêu bóng đá,thích hiphop,đam mê bóng rổ và cosplay :D
7. Tài năng – Năng khiếu :
Có khả năng viết nhạc và viết truyện (ngắn,tiểu thuyết :D),biết hát và nhảy,biết chơi vài thứ nhạc cụ cổ điển,chơi bóng rổ tạm được và có tầm hiểu biết kha khá về bóng đá.Đội trưởng nữ của CLB cosplay TH...
p/s:hiện tại trong kho tàng "nhiều chữ"của tớ có 3 bài hát và 2 tập truyện,dự tính đang hí hoáy viết kịch bản film,mong được ủng hộ :D
8. Yahoo ID – Email :vyna_candy@yahoo.com.vn
9. Tự viết về bản thân :
Là một con người dễ hòa đồng,tuy nhỏ tuổi nhưng rất thích được giao tiếp với tầng lớp anh chị trên để học hỏi kinh nghiệm.Nóng tính và được coi là già trước tuổi,đôi khi có những sáng kiến tuyệt vời nhưng nhiều lúc đưa ra những đề nghị vớ vẩn.Thích được ăn chơi hát hò và làm quen tứ xứ để có nhiều người bạn mới,thích cười một mình khiến nhiều người nhầm tưởng là..hâm,được khá người thích và cũng lắm kẻ ghét...Vui vẻ,hòa đồng nhưng lúc stress thì đừng ai đụng vô người tớ là ok :D .
10. Cảm nhận về cộng đồng Forum Đào Duy Từ:
Tớ tham gia forum D2T được 2 năm rồi,phải nói khoảng thời gian đó không quá dài,điều quan trọng hơn đó là tớ không phải thành viên của trường Đào Duy Từ,tớ mới học cấp 2.Lần đầu tiên tớ biết đến forum là nhờ bà chị tớ học Đào rủ rê đi off tết năm 2009.Qua một ngày ngắn ngủi thôi nhưng tớ đã yêu mến ngay mọi người trong forum,từ anh Vũ vui tính đến chị Vân xinh gái,từ anh Khang đáng yêu đến chị Hằng dịu dàng...tất cả mọi người thân thiết và vui vẻ như những người anh em lâu năm gắn bó vậy,mặc dù chúng ta chỉ quen nhau trên một thế giới ảo,tuy lần đầu tiên tiếp xúc với môi trường mới,cái tên tớ đặt đó là môi trường của cấp3,nhưng tớ không hề bị coi là dư thừa nhé,tớ được các anh chị lôi kéo rất nhanh vào nhiều phi vụ như hát hò,chơi trò chơi và ăn uống tẹt ga.Sau ngày hôm đó,tớ đã đăng kí ngay lại tài khoản của forum(tớ lập rùi nhưng mất).Rồi trước lạ sau quen,dần dần thành thân thiết,forum Đào đã thành cầu nối giúp tớ nhanh chóng hòa nhập hơn với mọi người,mặc dù có những" anh chị " hơn mình 6-7 tuổi.Qua forum,tớ được học hỏi nhiều hơn về cuộc sống,bài giảng về "đời" của anh Vũ,câu nói khắc sâu mãi trong tim về tình cảm của anh Khang..và cái bộ mặt đáng ghét của anh Min Vịt nữa...Tất cả đều làm tớ cảm thấy yêu mến và quý trọng.Tớ yêu forum Đào,yêu tất cả mem trong cộng đồng forum và yêu những khoảng khắc đáng nhớ tớ được cùng tham gia,cùng hoạt động với forum D2T.

sock.hackkey
21-05-2010, 11:40 PM
dài quá....xem ảnh thui..mà xem ảnh này lâu r`................................................ ...

vyna_candy
21-05-2010, 11:42 PM
dài quá....xem ảnh thui..mà xem ảnh này lâu r`................................................ ...

Phải đọc mà đánh giá chứ :|,nếu không đọc thì viết ra để làm gì :| ?
Có bao giờ mua sách về chỉ để xem mà không đọc nọi dung chưa ?

trangarsenal
21-05-2010, 11:54 PM
Hớ,cái ảnh thi myVietNam tau chụp,cái ảnh Trung thu con cá chép tau cũng chụp,công tau cả :))
p/s:tinh thần tự sướng còn non và xanh lắm :)),thế chưa đủ đâu em ạ =))

vitaminb12
22-05-2010, 12:38 AM
Qua forum,tớ được học hỏi nhiều hơn về cuộc sống,bài giảng về "đời" của anh Vũ,câu nói khắc sâu mãi trong tim về tình cảm của anh Khang..và cái bộ mặt đáng ghét của anh Min Vịt nữa...Tất cả đều làm tớ cảm thấy yêu mến và quý trọng.Tớ yêu forum Đào,yêu tất cả mem trong cộng đồng forum và yêu những khoảng khắc đáng nhớ tớ được cùng tham gia,cùng hoạt động với forum D2T.
Vote ban :ign:

Snow
22-05-2010, 01:18 AM
ý ý có tên mình tề :x
Cảm ơn em là người đầu tiên mở màn cho cuộc thi Icon năm nay nhé :D
Chúc em thành công ;)

leduythe
22-05-2010, 10:00 AM
Sao mà hình không rõ thế?
Bạn ơi nên dùng photoshop đi ( Thấy trên HHT Icon toàn dùng mà )Nhìn mới đẹp long lanh..:phew:
Bài giới thiệ bản thân dài ghê đọc nản lắm,nên viết ít ít thui... :^o^:
Nói túm lại thì vẫn vote cho bạn vì là thí sinh độc nhất vô nhị của 4rum hiện tại mà... :chuckle:

ܓܨOrion.p0n
22-05-2010, 11:26 AM
thí sinh đầu tiên ha, trông nice quá ta, nhìn phần bản thân cũng đáng nể đóa em, hơn các anh chị nhiều nhiều :D

kẻ xấu
22-05-2010, 11:34 AM
Sao mà hình không rõ thế?
Bạn ơi nên dùng photoshop đi ( Thấy trên HHT Icon toàn dùng mà )Nhìn mới đẹp long lanh..:phew:
Bài giới thiệ bản thân dài ghê đọc nản lắm,nên viết ít ít thui... :^o^:
Nói túm lại thì vẫn vote cho bạn vì là thí sinh độc nhất vô nhị của 4rum hiện tại mà... :chuckle:
Không chịu khó đọc thì làm sao có thể đánh giá một cách chính xác được, khuyên vớ vẩn

thí sinh đầu tiên ha, trông nice quá ta, nhìn phần bản thân cũng đáng nể đóa em, hơn các anh chị nhiều nhiều :D
Đấy là sự nhiệt tình của em ý. D2t ko bao luôn Friendly với mọi người mà.

Anh dám chắc chắn Vy hâm sẽ nhận được rất nhiều sự ủng hộ từ các anh chị trong diễn đàn, một phần vì em ý ít tuổi nhất, một phần em ấy đã gắn bó, thân thiết với mọi người trong diễn đàn này rồi.

Hyt.b3
22-05-2010, 05:11 PM
Ảnh chụp là cả quá trình từ tóc dài đến tóc ngắn... nhỷ......

hi hi.... có cả tên mềnh nữa o:-)c:smile:... thank kiêu e Vy yêu wí
C thấy cái ảnh ở Avt của em rõ là xinh ý.... sao hôk đưa vào cho mọi ngừi cùng ngắm

thích cười một mình khiến nhiều người nhầm tưởng là..hâm,
E iêu quí giống hệt c....c:smile:

vyna_candy
22-05-2010, 07:14 PM
Ảnh chụp là cả quá trình từ tóc dài đến tóc ngắn... nhỷ......

hi hi.... có cả tên mềnh nữa o:-)c:smile:... thank kiêu e Vy yêu wí
C thấy cái ảnh ở Avt của em rõ là xinh ý.... sao hôk đưa vào cho mọi ngừi cùng ngắm

E iêu quí giống hệt c....c:smile:

hehe,cái ảnh đó bị nhòe,nhìn thu nhỏ thỳ..tàm tạm,nếu em mà đểu cỡ ảnh 600 X 400 thì...:">..ghê lắm:ign:

Vote ban
nhận được cái vote từ anh Min Vịt chắc hên cả năm qá :crave::crave:,tks anh ha.
p/s:tks tất cả mọi người nha,em sẽ cố gắng nhìu nhìu :D
@ anh Vũ:sư phụ ủng hộ con nhiệt tình qá~~ cãm động :can'tbe::can'tbe:
@ anh gì gì đấy:từ 200-500 chữ,thế này không đủ để nói hết về con người em,nên em chỉ tóm tắt các ý chính thôi anh ạ :),cuộc thi này không phải chỉ mình "đọ" ảnh không đâu mà dùng pts,hơn nữa...em ngu cái khoản đó lém,hehe

boycoj_1312
22-05-2010, 08:22 PM
zzz nhìn ảnh thấy bùn
em mà ko tên Vy chak anh la liếm rùi ;))

vyna_candy
22-05-2010, 10:18 PM
zzz nhìn ảnh thấy bùn
em mà ko tên Vy chak anh la liếm rùi ;))

là sao anh :sweat::sweat:,chả nhẽ tên em xấu quá à :amitabha::amitabha:
hehe,ảnh chụt vui tươi thế sao bùn chứ :sparkling::sparkling:
ảnh so le 1 cái tóc dài 1 cái tóc ngắn,dụng ý so sánh cả đấy.hé hé :)):))

boycoj_1312
23-05-2010, 01:19 AM
vy là kon bé đầu tiên anh iu
iu dc 1 tuần
mình thi cấp 3 xong pm lại đếk dc
rút ra bài hc kon nòa tên vy cũng phụ tình :(

Tester_B1
23-05-2010, 08:35 AM
vy là kon bé đầu tiên anh iu
iu dc 1 tuần
mình thi cấp 3 xong pm lại đếk dc
rút ra bài hc kon nòa tên vy cũng phụ tình :(

Anh nói thế em nó lại nản
@Vy: cái MyVN là cái gì thế :)

vyna_candy
23-05-2010, 09:29 AM
Anh nói thế em nó lại nản
@Vy: cái MyVN là cái gì thế :)

MyVn mà cuộc thi trên báo hoa học trò My Việt Nam ấy anh :)
@ anh boy:anh làm em nản qá,nhưng em hôk thuộc vào số con vy đó :))

leduythe
24-05-2010, 12:26 PM
Nói túm nói gió lại thì có thấy thêm được ai đâu mà gần đến thời gian của vòng 2 roài thì phải...
Có vẻ không ai hưởng ứng cuộc thi này lắm....
Nhìn vẫn thấy mình em nầy...........:aie:
Hình như cuộc thi này không lắm thiết thực lắm thì phải ( Nhưng mà nhìn trường mình nhiều người quốc sắc thiên hương thế )....

ngocminhdv
02-06-2010, 08:43 AM
hj, công nhận là trường mình nhiều em xinh thật ;)) chắc vì thế mà các bạn cần thời gian nhiều hơn để chuẩn bị những tốt nhất chăng.

Tester_B1
02-06-2010, 10:40 AM
hj, công nhận là trường mình nhiều em xinh thật ;)) chắc vì thế mà các bạn cần thời gian nhiều hơn để chuẩn bị những tốt nhất chăng.

Anh ơi, em này năm nay mới nộp đơn thi vào trường Đào, năm sau mới là thành viên trường Đào cơ (nếu có thể ;)))

thanhkhoeo
02-06-2010, 12:40 PM
Nói túm nói gió lại thì có thấy thêm được ai đâu mà gần đến thời gian của vòng 2 roài thì phải...
Có vẻ không ai hưởng ứng cuộc thi này lắm....
Nhìn vẫn thấy mình em nầy...........:aie:
Hình như cuộc thi này không lắm thiết thực lắm thì phải ( Nhưng mà nhìn trường mình nhiều người quốc sắc thiên hương thế )....

sao lai mot minh , 2 mình chứ . còn thanhkhoeo ta nữa cơ mà :hahaha::hahaha::hahaha:

vyna_candy
02-06-2010, 01:23 PM

Vâng,nhưng có lẽ em là trường hợp" hiếm " vì em hôk học Đào :))
@ anh ất:anh trai chuẩn ý em gái :chuckle:
@ anh thành:đừng spam trong này chứ anh :D

Hyt.b3
03-06-2010, 08:20 AM
Bi h mới chợt nghĩ, chột dạ....... 4rum mình rõ là nhìu Hằng
Thế mà chưa chi mình đã vội nhận vơ........ nhỡ hôk phải nhưng mừ căn bản là m cũng dịu dàng mà lại:P

ngocminhdv
04-06-2010, 07:01 AM
Vâng,nhưng có lẽ em là trường hợp" hiếm " vì em hôk học Đào :))

thế chắc có nhầm lẫn nào rùi, a đang nói cho cái topic này cơ mà em.

vyna_candy
04-06-2010, 08:22 AM
thế chắc có nhầm lẫn nào rùi, a đang nói cho cái topic này cơ mà em.

Cái topic này của em mà anh :))
Đàu anh thế thôy em cũng hiểu ý anh mà :D
@ chị hằng : :)),chị hằng em muốn nói là chị hoalykho ấy :">...tại mấy vụ off ẹp chị ấy rất là quan tâm và nhiệt tình :">

boycoj_1312
04-06-2010, 08:33 AM
Tớ tham gia forum D2T được 2 năm rồi,phải nói khoảng thời gian đó không quá dài,điều quan trọng hơn đó là tớ không phải thành viên của trường Đào Duy Từ,tớ mới học cấp 2.Lần đầu tiên tớ biết đến forum là nhờ bà chị tớ học Đào rủ rê đi off tết năm 2009.Qua một ngày ngắn ngủi thôi nhưng tớ đã yêu mến ngay mọi người trong forum,từ anh Vũ vui tính đến chị Vân xinh gái,từ anh Khang đáng yêu đến chị Hằng dịu dàng...tất cả mọi người thân thiết và vui vẻ như những người anh em lâu năm gắn bó vậy,mặc dù chúng ta chỉ quen nhau trên một thế giới ảo,tuy lần đầu tiên tiếp xúc với môi trường mới,cái tên tớ đặt đó là môi trường của cấp3,nhưng tớ không hề bị coi là dư thừa nhé,tớ được các anh chị lôi kéo rất nhanh vào nhiều phi vụ như hát hò,chơi trò chơi và ăn uống tẹt ga.Sau ngày hôm đó,tớ đã đăng kí ngay lại tài khoản của forum(tớ lập rùi nhưng mất).Rồi trước lạ sau quen,dần dần thành thân thiết,forum Đào đã thành cầu nối giúp tớ nhanh chóng hòa nhập hơn với mọi người,mặc dù có những" anh chị " hơn mình 6-7 tuổi.Qua forum,tớ được học hỏi nhiều hơn về cuộc sống,bài giảng về "đời" của anh Vũ,câu nói khắc sâu mãi trong tim về tình cảm của anh Khang..và cái bộ mặt đáng ghét của anh Min Vịt nữa...Tất cả đều làm tớ cảm thấy yêu mến và quý trọng.Tớ yêu forum Đào,yêu tất cả mem trong cộng đồng forum và yêu những khoảng khắc đáng nhớ tớ được cùng tham gia,cùng hoạt động với forum D2T.

đoạn này là thế nào
cảm nhận mà lại xưng tớ với mọi người ah :@)

vyna_candy
04-06-2010, 08:37 AM
đoạn này là thế nào
cảm nhận mà lại xưng tớ với mọi người ah :@)

Thân mật mà anh,trong rum có nhiều người,bằng tuổi có,hơn tuổi có kém tuổi chắc cũng có..nên thôy tạm gọi tớ vậy :D
Mà nhiều người khuyến khích em dùng từ "tớ" cho thân mật nên em dùng :D

Hyt.b3
04-06-2010, 03:02 PM
@ chị hằng : :)),chị hằng em muốn nói là chị hoalykho ấy :">...tại mấy vụ off ẹp chị ấy rất là quan tâm và nhiệt tình :">

:corner::corner:
.... thoy tự an ủi mình vậy..... dù gì chị em ta có phải quen nhau qua forum đâu...
xấu hổ thế

vyna_candy
04-06-2010, 08:46 PM
:corner::corner:
.... thoy tự an ủi mình vậy..... dù gì chị em ta có phải quen nhau qua forum đâu...
*** Hidden Content ***

Phải,chị em ta quen nhau ở sân bóng rổ cơ mà :">
hì hì,đâu có sao đâu chị,chả lẽ em nêu tên hết mọi người lên,13000 thành viên...:(

tinny_t4
05-06-2010, 11:35 PM
Chúc mừng người đầu tiên tham gia cuộc thi này. Nhưng thí sinh này khi viết về cảm nhận về rum thì hơi lạc đề về phần ca ngợi một số admin.:heheh: Thế hình như là hơi có vẻ mua chuộc bằng lời nói thì phải :yawn:

vyna_candy
06-06-2010, 07:41 AM
Chúc mừng người đầu tiên tham gia cuộc thi này. Nhưng thí sinh này khi viết về cảm nhận về rum thì hơi lạc đề về phần ca ngợi một số admin.:heheh: Thế hình như là hơi có vẻ mua chuộc bằng lời nói thì phải :yawn:

real lack of understanding !
Nếu tôi muốn mua chuộc bằng lời nói thì tôi sẽ chả cần phải nêu cảm nghĩ của mình với forum,bạn đã suy nghĩ những gì mà có thể phát ngôn câu nói thiếu hiểu biết như vậy ?

boycoj_1312
06-06-2010, 08:25 AM
thiếu anh thì phải :-w
mua chuộc kỉu giề mà chả thấy nhắc đến mềnh

vyna_candy
06-06-2010, 08:36 AM
thiếu anh thì phải :-w
mua chuộc kỉu giề mà chả thấy nhắc đến mềnh

13000 người chả có lẽ em nêu hết :((,mà mua chuộc mới sợ chứ,thật thiếu hiểu biết mà :heheh:
Nếu mua chuộc thì em phải " hót " thật hay về các admin,các smod,mod chứ :heheh:...đúng thật là,nói ra lại thấy hiện rõ lên một cái đầu rỗng tếch:heheh:
@ anh boy:tks em chưa,thế mà còn đòi "bị mua chuộc sao anh":heheh:,tks đy rồi em" mua chuộc ":knife:

Snow
06-06-2010, 10:33 AM
:-? theo tớ nghĩ thì đó là cảm nhận về những con người ở 4r.
Thực sự mà nói thì đúng là các min ở 4r mình là những tấm gương cho chúng ta học tập ...

vyna_candy
06-06-2010, 10:38 AM
:-? theo tớ nghĩ thì đó là cảm nhận về những con người ở 4r.
Thực sự mà nói thì đúng là các min ở 4r mình là những tấm gương cho chúng ta học tập ...

Em đâu nó nịnh hót gì các admin mà bảo em mua chuộc nhỉ thật là...
i don't understand what you say ?:sweat:

thanhkhoeo
06-06-2010, 10:47 AM
,từ anh Vũ vui tính đến chị Vân xinh gái,từ anh Khang đáng yêu đến chị Hằng dịu dàng...tất cả mọi người thân thiết và vui vẻ như những người anh em lâu năm gắn bó vậy,mặc dù chúng ta chỉ quen nhau trên một thế giới ảo,tuy lần đầu tiên tiếp xúc với môi trường mới,cái tên tớ đặt đó là môi trường của cấp3,nhưng tớ không hề bị coi là dư thừa nhé,tớ được các anh chị lôi kéo rất nhanh vào nhiều phi vụ như hát hò,chơi trò chơi và ăn uống tẹt ga.Sau ngày hôm đó,tớ đã đăng kí ngay lại tài khoản của forum(tớ lập rùi nhưng mất).Rồi trước lạ sau quen,dần dần thành thân thiết,forum Đào đã thành cầu nối giúp tớ nhanh chóng hòa nhập hơn với mọi người,mặc dù có những" anh chị " hơn mình 6-7 tuổi.Qua forum,tớ được học hỏi nhiều hơn về cuộc sống,bài giảng về "đời" của anh Vũ,câu nói khắc sâu mãi trong tim về tình cảm của anh Khang..và cái bộ mặt đáng ghét của anh Min Vịt nữa...Tất cả đều làm tớ cảm thấy yêu mến và quý trọng.Tớ yêu forum Đào,yêu tất cả mem trong cộng đồng forum và yêu những khoảng khắc đáng nhớ tớ được cùng tham gia,cùng hoạt động với forum D2T.

đây là tình cảm của em Vy "tiểu bảo" dành cho các admin, cũng nhu forum. không phải " nịnh hót "". Các anh chị cứ hiểu nhầm e ấy tội nghiệp, ẻm

vyna_candy
06-06-2010, 10:50 AM
đây là tình cảm của em Vy "tiểu bảo" dành cho các admin, cũng nhu forum. không phải " nịnh hót "". Các anh chị cứ hiểu nhầm e ấy tội nghiệp, ẻm

Em nghĩ chả có gì là tội nghiệp cả,vì em hôk như thế...
Nói gì là quyền có họ,đấu tranh vì sự thật hiển nhiên là quyền của em :)
Nghĩa vụ của công dân là được phép nêu ý kiến của mình,nhưng trong hoàn cảnh này nó là hoàn toàn sai và em chẳng cần quan tâm làm gì,thật là ...có lẽ nào lại để một con bé 15 tuổi giáo huấn sao ?:XD::XD:

tinny_t4
06-06-2010, 06:51 PM
real lack of understanding !
Nếu tôi muốn mua chuộc bằng lời nói thì tôi sẽ chả cần phải nêu cảm nghĩ của mình với forum,bạn đã suy nghĩ những gì mà có thể phát ngôn câu nói thiếu hiểu biết như vậy ?

Phản ứng có vẻ hơi " giãy giụa " rồi đấy. xét về tuổi thì "ai" hơn tuổi "iu" đấy. "ai" không phải giáo huấn "iu" mà ai chỉ cảm thấy có "lời mua chuộc" trong bài "iu" . Nhưng "iu" nói "ai" thiếu hiểu biết thì có vẻ là quá rồi đấy. "Ai" vào topic này không phải để gây sự. mà nhất là với người ít tuổi hơn :picknose:. "Iu" lấy j để đo hiểu biết của "ai".
Kiểu giải thích chả đâu vào với đâu của "iu" cho thấy "iu" là một người hơi nông cạn rồi đấy. "iu" thử xem lại bài viết của "iu" xem. "iu" nói được bao nhiêu cảm xúc về 4rum. Đừng nói với "ai" là "iu" chỉ cảm nhận về một số người nơi đây. Nếu thế nên đổi chủ đề là cảm nhận về 1 số admin trên 4rum thì hơn.
"Ai" không muốn cãi nhau với "iu" vậy nên đây là bài viết cuối của ai trong topic này. Ngay từ đầu "ai" không phải vào đây có ý xấu. còn nếu ai đó cho "ai" là có ý xấu thì có vẻ người đó xấu thật đấy
Khi mắng người khác thì nên viết tiếng việt nhé. "ai" không hiểu được tiếng anh đâu :ock:

vyna_candy
06-06-2010, 07:22 PM
Phản ứng có vẻ hơi " giãy giụa " rồi đấy. xét về tuổi thì "ai" hơn tuổi "iu" đấy. "ai" không phải giáo huấn "iu" mà ai chỉ cảm thấy có "lời mua chuộc" trong bài "iu" . Nhưng "iu" nói "ai" thiếu hiểu biết thì có vẻ là quá rồi đấy. "Ai" vào topic này không phải để gây sự. mà nhất là với người ít tuổi hơn :picknose:. "Iu" lấy j để đo hiểu biết của "ai".
Kiểu giải thích chả đâu vào với đâu của "iu" cho thấy "iu" là một người hơi nông cạn rồi đấy. "iu" thử xem lại bài viết của "iu" xem. "iu" nói được bao nhiêu cảm xúc về 4rum. Đừng nói với "ai" là "iu" chỉ cảm nhận về một số người nơi đây. Nếu thế nên đổi chủ đề là cảm nhận về 1 số admin trên 4rum thì hơn.
"Ai" không muốn cãi nhau với "iu" vậy nên đây là bài viết cuối của ai trong topic này. Ngay từ đầu "ai" không phải vào đây có ý xấu. còn nếu ai đó cho "ai" là có ý xấu thì có vẻ người đó xấu thật đấy
Khi mắng người khác thì nên viết tiếng việt nhé. "ai" không hiểu được tiếng anh đâu :ock:

:)),bạn quả là người kì lạ.
1:là tôi không hiểu "ai" với "iu" ở đây là gì?,tiếng thuần việt mới chăng :chuckle:
2:Tôi nói tiếng anh,chỉ vì không muốn bạn biết rằng tôi đang nói về bạn và lời nói của bạn làm tôi không hiểu nổi bạn đã suy nghĩ gì khi nói như vậy (một cách nói giảm nói tránh :) )
3:Xét về tuổi tác thì tôi nhỏ hơn,đúng vậy :),nhưng chưa chắc rồi cái tình cảm tôi dành cho forum là nhỏ và nếu bạn cảm thấy bạn có thể hiểu hết được tôi thì hãy nói là tôi đang mua chuộc các admin nhé :),lời nói không mất tiền mua,tại sao không thể lựa lời mà nói cho vừa lòng nhau ?
Bạn nói rằng tôi nên đổi chủ đề về các admin ?
Vậy xin hỏi bạn nếu một forum ảo không có những con người thật thì sao có tình cảm để viết được?
Tôi đã gặp các admin,smod,mod,tiếp xúc và nói chuyện qua nhiều buổi offline...tôi ghét và thích rất nhiều người:chuckle:...đối với tôi,một con bé biết đến forum D2T này từ những buổi offline thì tình cảm với các thành viên nhiều hơn rất nhiều so với việc truy cập vào forum...tôi mua chuộc admin?tại sao tôi phải làm vậy khi tôi quen quá nhiều người trong BTC?:chuckle:câu này cũng có phần tự cao mình lên chun chút
Nếu muốn mua chuộc,đâu lẽ nào tôi phải dùng biện pháp lộ liễu và...như bạn nói là nông cạn đấy :)),suy nghĩ đầu tiên tôi có đuợc là từ sự quan tâm của mọi người trong forum với tôi chứ không phải từ admin,tôi đã từng rất ghét anh admin vitaminb12 vì anh ta ban nick tôi 3 ngày,chả lẽ nào tôi hót về anh ấy sao ? :)),vì đây là sự thật hiển nhiên,tôi ghét anh admin này,nên lần nào đi off cũng "trùm đầu đánh hôi"..lẽ nào sự thật lại phải dấu đi sao?biểu đạt tình cảm là 1 cái tội ?
Còn về anh Vũ,anh Khang,họ là những ông anh từ thế giới ảo bước ra,gặp tôi và thành anh trai thật của tôi,họ rất tốt,tôi yêu quý họ nhất trong forum,có lẽ nào tôi không thể nói về họ một cách yêu mến và quý trọng ?
Tôi yêu forum D2T,vì thành viên trong forum đã coi tôi như một gia đình..Và tôi cũng như vậy :)
Tôi yêu forum D2T,vì những con người ở đây cho tôi nhiều bài học bổ ích
Tôi yêu forum D2T,vì tôi thật hạnh phúc khi là được đón nhận một tình yêu nhỏ trong này
Tôi yêu forum D2T,vì tôi thích những buổi off,đuợc gặp mặt các thành viên
Tôi yêu forum D2T vì những con người tôi đã gặp qua những buổi đi off :)
Có lẽ nào tôi tham gia cuộc thi nào để hót cho hay cho bạn nghe sao?13000tv mà 500 từ để diễn đạt,không lẽ nào tôi chỉ ngồi kể tên những người tôi thích ?Chả lẽ nào tôi nêu tên một số người tiêu biểu là sai,hay bạn muốn tôi phải nói những người tôi không biết đến?Hay muốn tôi không đuợc phát biểu cảm nghĩ của mình về họ???
Xin nói rõ cho bạn là tôi nhờ có những con người này mà yêu quý forum,chứ nếu không,tôi hoàn toàn không hề biết đến sự tồn tại của forum.
Bạn hiểu hết nghĩa của từ mua chuộc không ?tôi đã phải dùng đến một wed ưa thích thuần việt để có thể hiểu hết ý nghĩa của từ mua chuộc VÀ tôi hiểu trong hoàn cảnh này bạn đã dùng sai...Có lẽ những gì bạn giải thích với tôi sẽ phù hợp hơn với từ khác đấy,chứ từ mua chuộc,bạn dùng trong văn cảnh này sẽ khiến một con nhóc lớp 9 như tôi cười ra nước mắt mất...."chị lớp 11 ạ" :))Mua chuộc admin bằng lời nói yêu ghét sao,thật là quái dị :)) ( 2 năm đủ để tôi yêu thương và có quá nhiều tình cảm với con người ở đây đấy :))
Có lẽ tôi thiếu suy nghĩ khi sử dụng một câu tiếng anh,vì tôi nghĩ người nghe sẽ không thể hiểu hết nghĩa của nó!

thanhkhoeo
06-06-2010, 07:56 PM
:)),
Tôi yêu forum D2T,vì thành viên trong forum đã coi tôi như một gia đình..Và tôi cũng như vậy :)
Tôi yêu forum D2T,vì những con người ở đây cho tôi nhiều bài học bổ ích
Tôi yêu forum D2T,vì tôi thật hạnh phúc khi là được đón nhận một tình yêu nhỏ trong này
Tôi yêu forum D2T,vì tôi thích những buổi off,đuợc gặp mặt các thành viên
Tôi yêu forum D2T vì những con người tôi đã gặp qua những buổi đi off :)
Có lẽ nào tôi tham gia cuộc thi nào để hót cho hay cho bạn nghe sao?13000tv mà 500 từ để diễn đạt,không lẽ nào tôi chỉ ngồi kể tên những người tôi thích ?Chả lẽ nào tôi nêu tên một số người tiêu biểu là sai,hay bạn muốn tôi phải nói những người tôi không biết đến?Hay muốn tôi không đuợc phát biểu cảm nghĩ của mình về họ???
Xin nói rõ cho bạn là tôi nhờ có những con người này mà yêu quý forum,chứ nếu không,tôi hoàn toàn không hề biết đến sự tồn tại của forum.
Có lẽ tôi thiếu suy nghĩ khi sử dụng một câu tiếng anh,vì tôi nghĩ người nghe sẽ không thể hiểu hết nghĩa của nó!

cảm ơn em vì những gì viết ở trên

cảm ơn vì tình yêu trường đào của một học sinh lớp 9

cảm ơn vì những điều nhắc nhở anh

hãy đọc chữ kí cua ..::^^::,, đó là điều anh khuyên em

vyna_candy
06-06-2010, 08:02 PM
cảm ơn em vì những gì viết ở trên

cảm ơn vì tình yêu trường đào của một học sinh lớp 9

cảm ơn vì những điều nhắc nhở anh

hãy đọc chữ kí cua ..::^^::,, đó là điều anh khuyên em

Cảm ơn anh vì lời khuyên,nhưng

Bình tĩnh, tự tin, không cay cú
Âm thầm lặng lẽ trả thù sau
chả lẽ em lại trả thù sau...?:knife::knife:
Có chuyện gì đâu mà thù trước thù sau hả anh

thanhkhoeo
06-06-2010, 08:08 PM
Cảm ơn anh vì lời khuyên,nhưng

chả lẽ em lại trả thù sau...?:knife::knife:
Có chuyện gì đâu mà thù trước thù sau hả anh0

ý anh Thành là câu trên cơ

Cỏn anh thì anh thíck gọi em là Vy "tiểu bảo" có đc không em

blue_horizon
08-06-2010, 09:50 AM
Vote cho em iu phát :x :x :x
Cố lên nhá :D

vyna_candy
08-06-2010, 06:39 PM
Vote cho em iu phát :x :x :x
Cố lên nhá :D

hihi,tks chị iu :x
nhưng mà chết em rồi,sắp thi đến nơi mà chưa xong vụ icon này :((..đến lúc em thi 1cái thì :((:((
@ anh thành:thôy,em xin,em có phải con trai đâu :))

tinny_t4
08-06-2010, 11:16 PM
Great boast, small roast
P/S : i'm sorry because i failed to keep my promise. :picknose:

vyna_candy
09-06-2010, 06:04 AM
Great boast, small roast
P/S : i'm sorry because i failed to keep my promise. :picknose:

I understand that everyone has at Least Once can not keep Promise.
If you are not able to answer, please go out.
Renounce silly thoughts in your head, thanks.
You are new and I understand you can not know too much about us.
We are a D2T forum , with emotional virtual but very real.
What do you think when you never go offline it?
Try to join once, you'll clearly, why I say that I love D2T forum .:whistle:

thanhkhoeo
09-06-2010, 07:35 AM
I hate english because my mother is an english of teacher. I want to we write by vietnammess.

vyna_candy
09-06-2010, 12:31 PM
I hate english because my mother is an english of teacher. I want to we write by vietnammess.

oh..yes :)):))
mãi mới có người muốn nghe tiếng việt ;));))
@ anh thành:tiêu bảo là ai anh :(

thanhkhoeo
09-06-2010, 12:38 PM
oh..yes :)):))
mãi mới có người muốn nghe tiếng việt ;));))
@ anh thành:tiêu bảo là ai anh :(

0

Cỏn anh thì anh thíck gọi em là Vy "tiểu bảo" có đc không em

có đc không em gái :love::love: à mà ảnh mới đẹp phết nhỉ xinh nhỉ

vyna_candy
09-06-2010, 12:40 PM
:crave::crave: thanh kiu anh (tiếng việt chính cống :hahaha:)
tùy anh thôi,miễn sao lúc anh gọi em nhớ ra là đang gọi em thì..em trả lời :))

tinny_t4
09-06-2010, 12:46 PM
I understand that everyone has at Least Once can not keep Promise.
If you are not able to answer, please go out.
Renounce silly thoughts in your head, thanks.
You are new and I understand you can not know too much about us.
We are a D2T forum , with emotional virtual but very real.
What do you think when you never go offline it?
Try to join once, you'll clearly, why I say that I love D2T forum .:whistle:

Tuyệt bài này nên là bài cảm nghi thì hơn. " We are a D2T forum , with emotional virtual but very real ". Nhưng xem ra hơi tự mãn quá rồi. Sao luôn miệng nói người khác là ngu ngốc và không hiểu nhỉ. Tôi không chê nhưng buổi đi off. bạn hiểu sai suy nghĩ của tôi rồi.
Thất hứa thêm lầm nữa. Nhưng cũng là lần cuối vì bạn đã cảm ơn tôi

vyna_candy
09-06-2010, 12:48 PM
Tuyệt bài này nên là bài cảm nghi thì hơn. Nhưng xem ra hơi tự mãn quá rồi. Sao luôn miệng nói người khác là ngu ngốc và không hiểu nhỉ. Tôi không chê nhưng buổi đi off. bạn hiểu sai suy nghĩ của tôi rồi.
Thất hứa thêm lầm nữa

Tôi đâu nói bạn chê,bạn tự nhận sao :)):))
Tôi muốn nói rằng,một đứa biết đến forum qua những buổi đi off như tôi thì tình cảm với các thành viên sẽ nhiều hơn với forum (thật lòng)
Và nếu bạn chưa hiểu,bạn nên đi off 1 lần,bạn sẽ rõ :)

quangchien0210
19-06-2010, 12:40 AM
Không ý kiến gì cả ! Một cô bé lớp 9 và sắp sang lớp 10 - còn nhiều điều để học tập trong cuộc sống lắm, các ông anh Admin, Mod của em chắc quên chưa dạy em một trong những điều quan trọng nhất của cuộc sống : "Slient is god"
Còn ngoài ra, em rất năng động và nhiệt tình. Nếu có buổi OFF sau anh sẽ tham gia và nói chuyện với em.

vyna_candy
19-06-2010, 11:09 AM
Không ý kiến gì cả ! Một cô bé lớp 9 và sắp sang lớp 10 - còn nhiều điều để học tập trong cuộc sống lắm, các ông anh Admin, Mod của em chắc quên chưa dạy em một trong những điều quan trọng nhất của cuộc sống : "Slient is god"
Còn ngoài ra, em rất năng động và nhiệt tình. Nếu có buổi OFF sau anh sẽ tham gia và nói chuyện với em.

em hỏi khí không phải chứ...slient là gì hả anh :|
Hì,đúng hơn thì một cô bé biết mơ ước vào ĐÀO từ năm lớp 8 cơ anh ạ :),sắp tới sẽ có 1 buổi off thú vị,khi vọng sẽ đuợc trò chuyện với anh :) (tiền bối :D )

meoconhat3
17-07-2010, 09:03 PM
em gái xinh nhỉ chúc em thi tốt.............................

vyna_candy
18-07-2010, 08:28 AM
em gái xinh nhỉ chúc em thi tốt.............................

Ai thế ạ :)
Tks chị..nhưng có vẻ chả mấy ai còn hứng thú vụ này rồi :-<

ngocminhdv
18-07-2010, 09:36 AM
một điểm chín cho sự tự tin và cá tính
một điểm chín cho những gì em có ở tuổi 15 (chuẩn bị sang 16 nhờ)
một điểm 10 cho cách trình bày....
... đọc xong thì a không nghi ngờ chuyện em có khả năng viết truyện hay kịch bản gì đó :D
cái ni, vui thôi nhé !
có phải em sắp xếp ảnh theo thứ tự tăng dần vẻ xinh xắn không nhờ

vyna_candy
18-07-2010, 12:25 PM
một điểm chín cho sự tự tin và cá tính
một điểm chín cho những gì em có ở tuổi 15 (chuẩn bị sang 16 nhờ)
một điểm 10 cho cách trình bày....
... đọc xong thì a không nghi ngờ chuyện em có khả năng viết truyện hay kịch bản gì đó :D
cái ni, vui thôi nhé !
có phải em sắp xếp ảnh theo thứ tự tăng dần vẻ xinh xắn không nhờ

Còn 1 con điểm nữa em muốn anh cho nốt :điểm trưởng thành và chín chắn :)
KHông phải theo trình tự gì đâu anh ạ,chỉ là thấy cái nào trước thì bost trước thui.
Tks vì những lời nhận xét của anh :D

vyna_candy
09-08-2010, 07:37 PM
Haizz,sao cái cuộc thi này cứ dăng dẳng lâu la thế nhểy :(
Để bọn em đợi dài cả cổ :(
Mãi ố 4 người,thế phần 2 cuộc thi mô :(

thanhkhoeo
09-08-2010, 10:30 PM
có lẽ là sẽ never............................................. ...........

vyna_candy
09-08-2010, 11:01 PM
có lẽ là sẽ never............................................. ...........

Có lẽ vậy c:tire:
Tình hình này thì chán quá đi c:too_sad:
Thà đc giải bét còn hơn dài cổ đợi c:too_sad:

bichngoc_95
04-09-2010, 01:18 PM
hello cả nhà. em là mem mới vào forum trường mong anh chị khoá trên giúp đỡ nhiều nhiều. em học C4, bạn Vy.c:haha: em tên là Bích Ngọc. hy`

GameLS
04-09-2010, 01:47 PM
Hồ Thuý Vy nghe nghư Hồ Quý Ly.......
Hem biết họ hàng chi ko
.................
Xinh hơn mấy bạn lớp mình.........:((c:beat_shot:

trangarsenal
04-09-2010, 02:16 PM
Hồ Thuý Vy nghe nghư Hồ Quý Ly.......
Hem biết họ hàng chi ko
.................
Xinh hơn mấy bạn lớp mình.........:((c:beat_shot:

Có họ hàng đấy,cụ tổ nhà này mà,nói ra thì cái tên này cũng từ tên cụ tổ mà ra. :D

GameLS
04-09-2010, 02:35 PM
Cấp 2 đã vào nắm vùng 4R D2T rồi..............!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
c:dribble:c:dribble:c:dribble:c:dribble:
Thảo nào thấy khoá 10-13 mà đã 1k bàic:sure:

vyna_candy
04-09-2010, 02:46 PM
Cấp 2 đã vào nắm vùng 4R D2T rồi..............!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
c:dribble:c:dribble:c:dribble:c:dribble:
Thảo nào thấy khoá 10-13 mà đã 1k bàic:sure:

:)),tớ đây là con cháu họ Hồ mà,có gì là không thể nào,nói ra thì cũng là lâu lắm rồi ý chứ,nằm vùng từ năm lớp 8,cũng tại đi off mà chả lên forum thì ngại lắm,nên quyết phải đăng kí đc con nick vô chém cho vui :D

GameLS
04-09-2010, 02:57 PM
:)),tớ đây là con cháu họ Hồ mà,có gì là không thể nào,nói ra thì cũng là lâu lắm rồi ý chứ,nằm vùng từ năm lớp 8,cũng tại đi off mà chả lên forum thì ngại lắm,nên quyết phải đăng kí đc con nick vô chém cho vui :D
c:bad_smelly:c:bad_smelly:c:bad_smelly:c:bad_smell y:
Ko có tham vọng vô Lam Sơn àc:surrender:c:surrender:c:surrender:
Sao nằm vùng Đàoc:surrender:c:surrender:
Nhỡ may đậu LS thì................c:doubt:c:doubt:c:doubt:

vyna_candy
04-09-2010, 06:57 PM
Ko có tham vọng vô Lam Sơn à
Sao nằm vùng Đào
Nhỡ may đậu LS thì................c:doubt:c:doubt:c:doubt:
Có nguyện vọng thi LS chứ,nhưng ko thi chính xác hơn là ko đc thi =))
Với lại,nằm ở Đào 2 năm mới biết háo ra là còn cái trường LS nữa cơ đá =))

GameLS
04-09-2010, 08:05 PM
Ko được thi là sao.......................c:cool:c:cool:c:cool:c:c ool:
Chém quá à..
Với lại học đào vui hơn LS nhiềuc:adore:

[Artist][R]akZer
04-09-2010, 08:12 PM
Chém quá à..

... dung roi` anh a. học đào vui hơn lam sơn nhiều... =))

GameLS
04-09-2010, 08:15 PM
[R]akZer;176415']... dung roi` anh a. học đào vui hơn lam sơn nhiều... =))

c:spiderman:c:spiderman:c:spiderman:Mình được gọi nàz anh kìac:adore:c:adore:c:adore:
Thế "em" học trường nào
10-13 làm chi có C13c:big_smile:c:big_smile:
Thấy nick "em" này hay la liếm pic Văn bên LS lắm

vyna_candy
05-09-2010, 11:55 AM
Chém quá à..

Ai chém c:boss:,sự thật là thế,nói ra lại buồn c:pudency:
Hiazz,tớ biết Đào vui hơn từ lâu lắm rồi cậu ạ,mà thật tình tớ đi off xong tớ mới biết phải đk vô forum đào (đến nể :hahaha:)

for-you.c10
21-10-2010, 06:57 PM
tự bạch dài quá , ngắn gọn , xúc tích hơn tí ná .. cái ảnh đầu tiên chuôi chuối ấy

vyna_candy
21-10-2010, 07:41 PM
Là một con người dễ hòa đồng,tuy nhỏ tuổi nhưng rất thích được giao tiếp với tầng lớp anh chị trên để học hỏi kinh nghiệm.Nóng tính và được coi là già trước tuổi,đôi khi có những sáng kiến tuyệt vời nhưng nhiều lúc đưa ra những đề nghị vớ vẩn.Thích được ăn chơi hát hò và làm quen tứ xứ để có nhiều người bạn mới,thích cười một mình khiến nhiều người nhầm tưởng là..hâm,được khá người thích và cũng lắm kẻ ghét...Vui vẻ,hòa đồng nhưng lúc stress thì đừng ai đụng vô người tớ là ok .
Thế này là quá dài sao ?
Muốn tớ lê thê thêm tớ còn nói đc,chứ xúc tích nữa chịu rồi,tớ lắm chuyện lắm :))

for-you.c10
21-10-2010, 07:59 PM
Thế này là quá dài sao ?
Muốn tớ lê thê thêm tớ còn nói đc,chứ xúc tích nữa chịu rồi,tớ lắm chuyện lắm :))

hehe , thui thế cũng tàm tạm , dài nữa thì đọc mỏi mắt lắm c:hungry:c:hungry:c:hungry: